LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 08/10/2020

Lịch bóng đá trong ngày 08/10/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

HQW

14:30 - [6] Daejeon Sportstoto Nữ vs Hwacheon KSPO Nữ [4] -

TQB

15:00 - [A-2] Beijing Renhe vs Beijing BG [A-3] - 1 -

GHCLB

16:00 - Alaves vs Osasuna +1/4 -

HQW

16:00 - [5] Changnyeong Nữ vs Gyeongju Nữ [2] -

HQW

16:00 - [1] Red Angels Nữ vs Boeun Sangmu Nữ [8] -

HQW

16:00 - [7] Seoul Amaz Nữ vs Suwon Nữ [3] -

AUSQSL

16:30 - [10] Eastern Suburbs vs Brisbane City [11] - 1 -

VNB

16:30 - [A-1] Bình Định vs An Giang [A-6] -

VNB

17:00 - [A-2] Bà Rịa Vũng Tàu vs Bình Phước [A-5] -

VNB

17:00 - [A-3] Khánh Hòa vs Phố Hiến [A-4] -

EU21VL

18:00 - [6-4] Kazakhstan U21 vs North Macedonia U21 [6-2] +1/4 -

GHCLB

18:00 - Zwolle vs Utrecht -

TQB

18:00 - [C-1] Changchun Yatai vs Nantong Zhiyun [C-3] - 3/4 -

TQB

18:35 - [B-5] Shenyang Urban vs Guizhou Zhicheng [B-3] +1/2 -

GHCLB

19:00 - Mainz vs Karlsruher -

GHCLB

19:00 - Schalke 04 vs Paderborn 07 -

CYPC

19:00 - Alki Oroklini vs Ypsonas FC -

CYPC

19:00 - Digenis Morfou vs Onisilos Sotiras -

GHCLB

20:00 - M.gladbach vs Fort.Dusseldorf -

GHQG

20:00 - Uzbekistan vs Iran +1/4 -

GHU19

20:00 - Croatia U19 vs Slovenia U19 -

CZEC

20:30 - MFK Chrudim vs Mlada Boleslav -

BDNB

21:00 - [17] Academico Viseu vs Academica Coim [3] +1/4 -

CHIA

21:00 - [17] O Higgins vs Cobresal [9] - 1/2 -

EU21VL

21:30 - [2-4] Slovakia U21 vs Azerbaijan U21 [2-5] - 1 1/2 -

EU21VL

22:30 - [4-5] Lithuania U21 vs Hy Lạp U21 [4-4] +1 1/4 -

FINA

22:30 - [3] KuPS vs HIFK [8] - 1 1/4 -

PERA

22:30 - [10] Cienciano vs Carlos Stein [13] - 1/2 -

EGYA

22:30 - [14] Aswan FC vs Haras Al Hodoud [16] +1/4 -

EUVL

22:59 - [D-4] Georgia vs Belarus [C-4] - 1/2 -

EU21VL

22:59 - [6-6] Montenegro U21 vs Israel U21 [6-3] +0 -

EU21VL

22:59 - [4-2] Croatia U21 vs San Marino U21 [4-6] -

COLB

22:59 - [2] Dep.Quindio vs Leones FC [6] +0 -

GHQG

23:15 - Nga vs Thụy Điển - 1/2 -

GHCLB

23:20 - Union Berlin vs Hannover 96 -

CHIB

23:30 - [3] Melipilla vs Puerto Montt [6] -

CHIB

23:30 - [2] Rangers Talca vs Deportes Valdivia [13] -

CHIB

23:30 - [14] San Luis Qui. vs Nublense [1] -

EU21VL

23:45 - [6-5] Đảo Faroe U21 vs T.B.Nha U21 [6-1] +3 1/4 -

EU21VL

01:00 - [7-1] Hà Lan U21 vs Gibraltar U21 [7-6] -

CHIB

01:00 - [7] San Marcos A. vs Deportes Santa Cruz [15] -

EGYA

01:00 - [2] Zamalek SC vs Wadi Degla SC [15] - 1/2 -

PERA

01:30 - [15] Dep. Municipal vs Sporting Cristal [1] +3/4 -

EUVL

01:45 - [J-4] Bosnia & Herz vs Bắc Ireland [C-3] - 3/4 -

EUVL

01:45 - [A-4] Bulgaria vs Hungary [E-4] +1/4 -

EUVL

01:45 - [H-3] Iceland vs Romania [F-4] - 1/4 -

EUVL

01:45 - [G-4] North Macedonia vs Kosovo [A-3] - 1/4 -

EUVL

01:45 - [F-3] Na Uy vs Serbia [B-3] - 1/4 -

EUVL

01:45 - [I-3] Scotland vs Israel [G-5] - 1/4 -

EUVL

01:45 - [E-3] Slovakia vs Ireland [D-3] +1/4 -

GHQG

01:45 - Bỉ vs B.B.Ngà - 3/4 -

ITA3

01:45 - [B-6] Perugia vs Cesena [B-8] - 3/4 -

ITA3

01:45 - [B-15] Gubbio vs Arezzo [B-20] - 1/4 -

ITA3

01:45 - [B-17] Ravenna vs Pesaro [B-16] +1/4 -

EU21VL

02:00 - [2-1] Pháp U21 vs Liechtenstein U21 [2-6] - 5 1/2 -

GHQG

02:00 - Anh vs Wales - 1 -

CHIB

02:00 - [4] CD Magallanes vs Temuco [12] -

CHIB

02:00 - [8] Dep. Copiapo vs San.Morning [10] -

COLA

02:00 - [9] Rionegro Aguilas vs Patriotas [17] - 1/4 -

COLB

02:00 - [14] Tigres(COL) vs Barranquilla [16] - 3/4 -

COLB

03:00 - [4] Valledupar vs Atletico [13] - 3/4 -

COLB

03:00 - [11] Orsomarso vs Fortaleza [9] +0 -

COLB

04:00 - [3] Union Magdalena vs Atletico Huila [8] - 1/4 -

BRB

04:30 - [9] Cruzeiro/MG vs Sampaio Correa/MA [3] - 3/4 -

BRA

05:00 - [11] Atletico/PR vs Ceara/CE [15] - 1/2 -

WNM

05:30 - [4] Paraguay vs Peru [9] - 1/4 -

WNM

05:45 - [5] Uruguay vs Chile [6] - 1/2 -

COLA

06:05 - [19] Boyaca Chico vs Jag de Cordoba [16] - 1/4 -

BRA

07:00 - [14] Bragantino/SP vs Internacional/RS [4] +0 -

MEXB

07:00 - [6] Mineros de Zac. vs Oaxaca [15] -

WNM

07:30 - [2] Argentina vs Ecuador [3] - 1 3/4 -

COLA

08:10 - [14] Inde.Medellin vs Cucuta [20] - 1 -

WA

15:30 Hoãn [H-4] Triều Tiên vs Sri Lanka [H-5] -

WA

17:00 Hoãn [B-1] Australia vs Kuwait [B-2] -

WA

17:00 Hoãn [A-2] Trung Quốc vs Maldives [A-4] -

WA

17:00 Hoãn [B-5] Đài Loan vs Nepal [B-4] -

WA

17:20 Hoãn [F-1] Nhật Bản vs Myanmar [F-4] -

WA

18:00 Hoãn [H-2] Hàn Quốc vs Turkmenistan [H-1] -

WA

18:30 Hoãn [A-3] Philippines vs Đảo Guam [A-5] -

WA

19:00 Hoãn [G-3] Thái Lan vs Indonesia [G-5] -

GHCLB

19:00 Hoãn Freiburg vs Stuttgart -

WA

19:30 Hoãn [E-5] Bangladesh vs Afghanistan [E-3] -

WA

19:30 Hoãn [C-3] Iran vs Hồng Kông [C-4] -

WA

20:00 Hoãn [F-3] Tajikistan vs Mông Cổ [F-5] -

WA

20:00 Hoãn [D-5] Palestine vs Singapore [D-3] -

WA

20:30 Hoãn [E-4] Ấn Độ vs Qatar [E-1] -

GHU18

22:00 Hoãn Italia U18 vs Séc U18 -

GHU20

22:00 Hoãn Thụy Sỹ U20 vs Séc U20 -

GHU19

22:59 Hoãn Đức U19 vs Pháp U19 -

WA

23:00 Hoãn [C-2] Bahrain vs Campuchia [C-5] -

GHQG

23:00 Hoãn Togo vs Libya -

WA

23:30 Hoãn [G-4] UAE vs Malaysia [G-2] -

GHQG

01:45 Hoãn Bỉ vs New Zealand -

Lịch bóng đá trong ngày 08/10/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 08/10/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1