LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 07/10/2020

Lịch bóng đá trong ngày 07/10/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 - [8] FC Imabari vs FC Gifu [6] +0 -

NHAT3

11:00 - [11] Grulla Morioka vs Kamatamare San. [17] - 1/4 -

NHAT3

11:00 - [13] Azul Claro Numazu vs Vanraure Hachinohe [16] - 1/4 -

NHAT3

11:00 - [14] Fukushima Utd vs Cerezo Osaka U23 [18] - 1/4 -

TQB

14:00 - [C-6] Xinjiang Tianshan vs Sichuan Jiuniu [C-5] +1/4 -

TQB

14:00 - [A-5] Nei Mongol vs Suzhou Dongwu [A-6] - 1/4 -

TQB

14:30 - [B-1] Meizhou Hakka vs Jiangxi Liansheng [B-6] - 2 1/2 -

NHAT3

15:00 - [9] Fujieda MYFC vs Kataller Toyama [10] +0 -

NHAT3

16:00 - [1] Blaublitz Akita vs Yokohama SCC [15] - 1 1/2 -

AUSQSL

16:15 - [9] Capalaba vs Queensland Lion [3] +2 3/4 -

CZEU19

16:30 - [4] Brno U19 vs MFk Karvina U19 [15] - 1 3/4 -

AUSQSL

16:30 - [2] Olympic FC QLD vs Moreton Bay Utd [7] - 1 3/4 -

NHATA

17:00 - [15] Sagan Tosu vs Gamba Osaka [4] +0 -

NHATLC

17:00 - [A-1] Kawasaki Fro. vs FC Tokyo [A-4] - 1 -

NHATLC

17:00 - [A-6] Yokohama FM vs Kashiwa Reysol [D-1] - 1/4 -

NHAT3

17:00 - [2] Nagano Parceiro vs Roas. Kumamoto [3] - 1/4 -

NHAT3

17:00 - [4] Sagamihara vs Gamba Osaka U23 [12] - 1/4 -

NHAT3

17:00 - [7] Gainare Tottori vs Kagoshima [5] +1/4 -

TQB

18:35 - [A-1] Chengdu Better City vs Taizhou Yuanda [A-2] - 1/2 -

TQB

18:35 - [B-2] Zhejiang Greentown vs Shaanxi Changan [B-3] - 3/4 -

AUSFWP

19:00 - [4] ECU Joondalup vs Perth SC [5] +1/4 -

AUSFWP

19:00 - [3] Cockburn City vs Floreat Athena [1] - 1/4 -

TQB

19:00 - [C-2] Kunshan FC vs Heil. Lava Spring [C-4] - 1/2 -

EU21VL

20:00 - [3-6] Andorra U21 vs Anh U21 [3-1] +4 -

GHQG

20:00 - Zambia vs Malawi - 1/4 -

ITA3

20:00 - [B-2] Matelica vs Alto Adige [B-16] +1/4 -

ITA3

20:00 - [C-15] Virtus Francavilla vs Vibonese [C-2] - 1/4 -

ITA3

20:00 - [C-1] Ternana vs Palermo [C-18] - 1/4 -

ITA3

20:00 - [B-8] Triestina vs Modena [B-4] - 1/2 -

CZEC

20:00 - Brno vs Jihlava - 1 1/4 -

GHU20

21:00 - Đức U20 vs Thụy Sỹ U20 -

DENC

21:00 - Aarhus Fremad vs Vendsyssel FF +1/4 -

DENC

21:00 - Allerod FK vs AB Gladsaxe +1 -

DENC

21:00 - Grindsted GIF vs ASA Fodbold -

DENC

21:00 - Kolding BK vs Holstebro BK +3/4 -

DENC

21:00 - OKS Odense vs VSK Aarhus -

DENC

21:00 - Hillerod vs Odense BK +2 1/2 -

DENC

21:00 - FK Utopia vs Kolding IF -

DENC

21:00 - KFUM Kobenhavn vs Hvidovre IF +1 3/4 -

DENC

21:00 - Naesby BK vs AC Horsens +2 -

DUC4B

21:30 - [17] Holstein Kiel II vs Heider SV [22] - 1 -

DUC4B

21:30 - [21] Atlas Delmenhorst vs Hannoverscher SC [19] - 3/4 -

DUC4B

21:30 - [9] Hansa Luneburg vs Ein. Norderstedt [3] +1/4 -

BHRA

22:30 - [6] Manama vs Muharraq [2] +1 3/4 -

BHRA

22:30 - [1] Al Hadd vs Busaiteen [8] - 1 1/2 -

BHRA

22:30 - [7] Al Ahli (BHR) vs Al Shabab (BHR) [9] - 1/2 -

EGYA

22:30 - [3] Pyramids FC vs FC Masr [17] - 2 -

GHQG

22:59 - Montenegro vs Latvia - 3/4 -

GHQG

22:59 - Síp vs Séc +1 1/2 -

GHQG

22:59 - Đan Mạch vs Đảo Faroe - 2 1/4 -

GHQG

22:59 - Estonia vs Lithuania +0 -

GHQG

22:59 - Malta vs Gibraltar - 3/4 -

NORB

22:59 - [13] HamKam vs FK Jerv [8] - 3/4 -

ITA3

23:30 - [C-7] Catanzaro vs Paganese [C-14] - 3/4 -

ITA3

23:30 - [B-1] Feralpisalo vs Imolese Calcio [B-7] - 1/2 -

ITA3

23:30 - [C-16] Cavese vs Bari [C-3] +3/4 -

ITA3

23:30 - [A-10] Pistoiese vs Pergolettese [A-14] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [A-17] US Olbia vs Aurora Pro Patria [A-7] +0 -

ITA3

23:30 - [C-5] Turris Neapolis vs Viterbese Calcio [C-17] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [C-6] Catania vs Juve Stabia [C-11] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [B-10] Carpi vs Fano [B-17] +0 -

ITA3

23:30 - [A-20] Luchese vs Grosseto [A-2] +0 -

URUA

23:30 - [2] CA Rentistas vs Defensor SC [6] - 1/4 -

DUC4B

00:00 - [2] Havelse vs Wolfsburg II [14] - 1/4 -

DUC4B

00:00 - [7] Hannover II vs SSV Jeddeloh [10] - 1/2 -

DUC4B

00:00 - [11] St. Pauli II vs Phonix Lubeck [15] +0 -

DUC4B

00:00 - [4] Rehden vs VfV 06 Hildesheim [18] - 1/4 -

DENC

00:00 - Holbaek vs Fremad Amager +1 3/4 -

DENC

00:00 - Slagelse B&I vs Skovshoved IF -

DENC

00:00 - Bronshoj vs Lyngby +2 -

DUC4B

00:30 - [20] Altona 93 vs Teutonia Ottensen [5] +3/4 -

PERA

01:00 - [17] Alianza Lima vs Sport Boys [16] - 3/4 -

EGYA

01:00 - [6] ENPPI Cairo vs Ahly Cairo [1] +1 -

GHQG

01:15 - Luxembourg vs Liechtenstein - 1 3/4 -

GHQG

01:30 - Áo vs Hy Lạp - 1/2 -

GHQG

01:45 - Đức vs T.N.Kỳ - 1 1/2 -

GHQG

01:45 - Italia vs Moldova - 3 -

GHQG

01:45 - Hà Lan vs Mexico - 3/4 -

GHQG

01:45 - Ba Lan vs Phần Lan - 3/4 -

GHQG

01:45 - B.D.Nha vs T.B.Nha +0 -

GHQG

01:45 - Slovenia vs San Marino - 4 -

GHQG

01:45 - Thụy Sỹ vs Croatia - 1/4 -

ITA3

01:45 - [A-3] AC Renate vs Pro Vercelli [A-4] - 1/4 -

ITA3

01:45 - [A-6] Carrarese vs Pontedera [A-11] - 1/4 -

ITA3

01:45 - [A-5] Novara vs Giana Erminio [A-12] - 1/4 -

ITA3

01:45 - [B-11] Sambenedettese vs US Fermana [B-19] - 3/4 -

ITA3

01:45 - [C-8] Potenza SC vs Casertana [C-13] - 1/4 -

ITA3

01:45 - [B-5] Virtus Verona vs Legnano [B-9] +0 -

ITA3

01:45 - [A-1] Lecco vs Alessandria [A-16] +0 -

ITA3

01:45 - [B-6] Padova vs Mantova [B-3] - 1/2 -

ITA3

01:45 - [A-19] Albinoleffe vs Pro Sesto [A-8] +0 -

SCOLC

01:45 - [G-1] St. Mirren vs Partick Thistle [G-3] - 1 -

SCOLC

01:45 - [H-3] Airdrieonians vs Alloa Athletic [H-2] +0 -

SCOLC

01:45 - [C-5] Brechin City vs Dundee Utd [C-1] +2 3/4 -

SCOLC

01:45 - [D-4] Montrose vs Ross County [D-3] +1 1/2 -

SCOLC

01:45 - [B-1] Hibernian vs Brora Rangers [B-4] - 3 1/4 -

COLB

02:00 - [6] Llaneros FC vs Cortulua [4] +1/4 -

URUA

02:00 - [16] Boston River vs Nacional Montevideo [1] +1 1/4 -

GHQG

02:10 - Pháp vs Ukraina - 1 1/2 -

GHQG

02:45 - Andorra vs Cape Verde +3/4 -

COLB

03:00 - [15] Real Cartagena vs Real San Andres [8] - 1/4 -

COLB

03:00 - [12] Boca Juniors Cali vs Bogota FC [2] +0 -

PERA

03:30 - [19] Atletico Grau vs Binacional [11] - 1/4 -

COLA

04:00 - [5] Deportivo Cali vs La Equidad [9] - 3/4 -

URUA

04:15 - [5] Cerro Largo vs Cerro Montevideo [15] - 3/4 -

BRA

05:00 - [15] Corinthians/SP vs Santos/SP [5] - 1/4 -

MEXB

05:00 - [5] Tepatitlan FC vs Celaya [1] +0 -

BRA

05:15 - [16] Bahia/BA vs Vasco DG/RJ [14] - 1/2 -

BRA

05:15 - [2] Flamengo/RJ vs SC Recife/PE [11] - 1 1/4 -

BRA

05:15 - [10] Gremio/RS vs Coritiba/PR [19] - 1 -

USA

06:00 - [Dong-7] New York RB vs Inter Miami [Dong-12] - 1/4 -

USA

06:00 - [Dong-11] Atlanta United vs Orlando City [Dong-4] - 1/4 -

COLA

06:05 - [10] Envigado vs America Cali [6] +1/2 -

BRA

06:30 - [20] Goias/GO vs Fluminense/RJ [6] +1/4 -

BRA

06:30 - [4] Sao Paulo/SP vs Atletico/GO [9] - 3/4 -

URUA

06:30 - [3] CA Torque vs Liverpool P. (URU) [9] - 1/4 -

USA

06:30 - [Dong-3] Columbus Crew vs Montreal Impact [Dong-8] - 1 -

USA

06:30 - [Dong-5] New England vs Toronto [Dong-1] +0 -

USA

06:30 - [Dong-2] Philadelphia Union vs Cincinnati [Dong-13] - 3/4 -

USA

07:00 - [Tay-10] Houston Dynamo vs Dallas [Tay-6] +0 -

BRA

07:30 - [13] Botafogo/RJ vs Palmeiras/SP [8] +1/2 -

BRA

07:30 - [7] Fortaleza/CE vs Atl. Mineiro/MG [3] +1/2 -

USA

07:30 - [Tay-3] Sporting Kansas vs Chicago Fire [Dong-10] - 3/4 -

COLA

08:10 - [8] Junior Barranquilla vs Deportivo Pasto [2] - 1/4 -

USA

08:15 - [Dong-6] New York City vs D.C. Utd [Dong-14] - 1 1/2 -

USA

09:00 - [Tay-1] Seattle Sounders vs Real Salt Lake [Tay-8] - 1 1/4 -

CRCA

09:00 - [B-2] Dep. Saprissa vs Sporting (CRC) [B-5] - 1 -

MEXB

09:05 - [2] Sonora vs Tampico Madero [7] +0 -

USA

09:30 - [Tay-12] LA Galaxy vs Portland Timbers [Tay-2] - 1/4 -

USA

09:30 - [Tay-7] San Jose EQ vs Vancouver WC [Tay-9] - 3/4 -

GHQG

20:00 Hoãn Armenia vs Albania +1/2 -

CZEC

20:30 Hoãn Jiskra Domazlice vs Sigma Olomouc -

ITA3

23:30 Hoãn [C-19] Trapani vs SS Monopoli [C-12] -

DUC4B

00:00 Hoãn [6] Wer.Bremen II vs Oberneuland [16] -

WA

00:30 Hoãn [D-2] Arập Xêut vs Yemen [D-4] -

ICEW

02:15 Hoãn [4] Fylkir Nữ vs KR Reykjavik Nữ [10] - 1/2 -

USA

08:00 Hoãn [Tay-11] Colorado Rapids vs Los Angeles FC [Tay-4] - 1/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 07/10/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 07/10/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Everton 5 7 13
2 Aston Villa 4 10 12
3 Liverpool 5 0 10
4 Leicester City 5 4 9
5 Arsenal 5 2 9
6 Tottenham 5 7 8
7 Chelsea 5 4 8
8 West Ham Utd 5 4 7
9 Leeds Utd 4 1 7
10 Man City 4 0 7
11 Southampton 5 -1 7
12 Newcastle 5 -2 7
13 Crystal Palace 5 -2 7
14 Man Utd 4 -3 6
15 Wolves 4 -3 6
16 Brighton 5 -2 4
17 Sheffield Utd 5 -5 1
18 West Brom 4 -8 1
19 Fulham 5 -8 1
20 Burnley 3 -5 0