LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 10/10/2021

Lịch bóng đá trong ngày 10/10/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 - [10] FC Imabari vs Tegevajaro Miyazaki [3] +0 -

NHAT3

11:00 - [13] Vanraure Hachinohe vs Roas. Kumamoto [1] +1/2 -

NHAT3

11:00 - [5] Fukushima Utd vs Kagoshima [7] - 1/4 -

NHATJFL

11:00 - [12] MIO Biwako vs Honda FC [2] -

NHATJFL

11:00 - [14] Maruyasu Okazaki vs Matsue City [5] -

NHATJFL

11:00 - [7] FC Osaka vs Sony Sendai [6] -

NHATJFL

11:00 - [9] Reinmeer Aomori vs Nara Club [10] -

NHATJFL

11:00 - [1] Iwaki FC vs Verspah Oita [3] -

NHATW

11:00 - [1] Iga Kunoichi Nữ vs Nippon SS Univ Nữ [2] -

NHATW

11:00 - [8] Orca Kamogawa Nữ vs Angeviolet Hiroshima Nữ [11] -

NHATW

11:00 - [5] Nippatsu Yokohama Nữ vs Yamato Sylphid Nữ [12] -

NHATB

12:00 - [7] Montedio Yama. vs Blaublitz Akita [13] - 3/4 -

NHATB

12:00 - [2] Kyoto Sanga vs Sagamihara [19] - 1 -

NHATB

12:00 - [10] Mito Hollyhock vs Thespa Kusatsu [18] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [22] Matsumoto Yama. vs Tochigi SC [14] +1/4 -

NHATLC

12:00 - [B-1] FC Tokyo vs Nagoya Grampus [A-8] - 1/4 -

NHAT3

12:00 - [11] Fujieda MYFC vs Azul Claro Numazu [14] - 1/2 -

NHAT3

12:00 - [15] Kamatamare San. vs FC Gifu [6] +1/4 -

NHATW

12:00 - [3] Setagaya Sfida Nữ vs AS Harima Albion Nữ [7] - 1 -

HQA

12:00 - [10] Gangwon vs Jeju Utd [4] +0 -

NHATB

13:00 - [5] Machida Zelvia vs JEF United Chiba [8] +0 -

NHATLC

13:00 - [A-5] Cerezo Osaka vs Urawa Red [C-1] +0 -

NHATB

14:00 - [20] Ehime FC vs V-Varen Nagasaki [4] +3/4 -

HQB

14:00 - [3] Daejeon Hana Citizen vs Ansan Greeners [7] - 3/4 -

AUSQSL

14:30 - [8] Gold Coast Utd vs Brisbane Strikers [13] -

GHU19

15:00 - [13] Romania U19 vs Síp U19 [48] - 1 1/4 -

AUSQSL

15:00 - [7] Moreton Bay Utd vs Sunshine Coast [5] +0 -

AUSQSL

15:00 - [2] Olympic FC QLD vs Queensland Lion [3] +0 -

EUW17VL

16:00 - [5-1] Ba Lan U17 Nữ vs Anh U17 Nữ [5-4] -

EUW17VL

16:00 - [5-2] Nga U17 Nữ vs Bỉ U17 Nữ [5-3] -

GHCLB

16:00 - [119] Fatih Karagumruk vs Bursaspor [306] -

GHCLB

16:00 - [35] CSKA Moscow vs Nizhny Novgorod [173] -

GHU17

16:30 - [3] T.B.Nha U17 vs Hà Lan U17 [11] -

HQB

16:30 - [6] Gyeongnam vs Chungnam Asan [8] - 1/4 -

SINA

16:30 - [5] Tanjong Pagar vs Alb. Niigata (SIN) [2] -

SINA

16:30 - [1] Lion City Sailors vs Balestier Kh. [7] -

EU17VL

17:00 - [7-1] Thụy Sỹ U17 vs Gibraltar U17 [7-4] -

BDNB

17:00 - [5] Rio Ave vs Vilafranquense [13] - 1 1/4 -

POLB

17:40 - [14] Zaglebie Sosno vs Resovia [11] +0 -

SINA

17:50 - [3] Hougang Utd vs Young Lions [8] -

SINA

17:50 - [4] Tampines Rovers vs Geylang Intl [6] -

SAFF

18:00 - [3] Maldives vs Sri Lanka [5] - 1 1/2 -

GHU19

18:00 - [1] Serbia U19 vs Bosnia & Herz U19 [16] -

DUC4B

18:00 - [B-7] Hannover II vs VfV 06 Hildesheim [B-3] - 1/4 -

THAA

18:00 - [12] Ratchaburi vs Chiangmai United [16] - 1/2 -

THAA

18:00 - [15] Prachuap FC vs Samut Prakan City [14] +0 -

THAA

18:00 - [3] Chonburi vs Suphanburi [13] - 1 -

THAA

18:30 - [4] Port FC vs Buriram Utd [1] +0 -

GHU18

19:00 - [33] T.N.Kỳ U18 vs B.D.Nha U18 [3] -

TBNB

19:00 - [21] Real Sociedad B vs SD Ponferradina [5] +0 -

DUC4B

19:00 - [A-7] St. Pauli II vs Weiche Flensburg [A-1] +1 -

DUC4B

19:00 - [A-4] Teutonia Ottensen vs Holstein Kiel II [A-2] - 3/4 -

FINB

19:00 - [6] PK-35 vs MuSa Pori [11] - 1/2 -

FINB

19:00 - [12] JIPPO vs Klubi 04 Helsinki [10] +0 -

FINB

19:00 - [5] KPV Kokkola vs MP Mikkeli [9] - 1/2 -

ITA3

19:30 - [A-1] Alto Adige vs Giana Erminio [A-20] - 3/4 -

ITA3

19:30 - [A-12] US Seregno vs Mantova [A-15] - 1/4 -

ITA3

19:30 - [A-8] Virtus Verona vs Triestina [A-5] +0 -

ITA3

19:30 - [A-18] Legnano vs Pergolettese [A-13] - 1/4 -

ITA3

19:30 - [A-10] AC Trento vs Fiorenzuola [A-17] - 1/4 -

ITA3

19:30 - [A-19] Pro Sesto vs Aurora Pro Patria [A-16] +0 -

ITA3

19:30 - [A-7] Albinoleffe vs AC Renate [A-4] - 1/4 -

ITA3

19:30 - [B-3] Cesena vs Ancona [B-5] - 1/2 -

ITA3

19:30 - [B-8] Luchese vs Pesaro [B-9] - 1/4 -

HLB

19:30 - [2] ADO Den Haag vs Den Bosch [12] - 1 1/4 -

WP

20:00 - [E-2] Uganda vs Rwanda [E-4] - 3/4 -

WP

20:00 - [J-2] Benin vs Tanzania [J-3] - 3/4 -

WP

20:00 - [E-3] Kenya vs Mali [E-1] +1/2 -

WP

20:00 - [C-4] CH Trung Phi vs Nigeria [C-1] +1 1/2 -

UEFA

20:00 - [A1-1] Italia vs Bỉ [A2-1] - 1/2 -

EU17VL

20:00 - [5-2] Ba Lan U17 vs Andorra U17 [5-4] -

GHCLB

20:00 - [267] Malatyaspor vs Gaziantep B.B [120] -

DUC4B

20:00 - [B-9] Hannoverscher SC vs Oldenburg 1897 [B-1] +1 -

BDNB

20:00 - [15] SC Covilha vs Nacional Madeira [4] +1/4 -

POLB

20:00 - [5] Sandecja vs Miedz Legnica [1] +1/2 -

FINB

20:00 - [4] Jaro vs Gnistan [8] - 3/4 -

URUA

20:00 - [13] Boston River vs Villa Espanola [16] - 1/2 -

TBNB

21:00 - [9] Cartagena vs Ibiza-Eivissa [10] +0 -

BRAA

21:00 - [12] Internacional/RS vs Chapecoense [20] - 1 1/4 -

GHU20

21:30 - [16] Pháp U20 vs Tunisia U20 [14] -

BDNB

21:30 - [10] CD Mafra vs Casa Pia AC [2] +0 -

HLB

21:45 - [20] Dordrecht 90 vs Helmond Sport [17] +0 -

GHW

22:00 - [83] Bahrain Nữ vs Ấn Độ Nữ [48] +1 -

GHU18

22:00 - [16] Romania U18 vs T.B.Nha U18 [2] -

URUA

22:15 - [10] IA Sud America vs Liverpool P. (URU) [4] +3/4 -

ITA3

22:30 - [C-12] Latina vs AZ Picerno [C-10] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [C-8] Taranto vs Vibonese [C-20] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [C-14] Paganese vs Catanzaro [C-9] +1/4 -

ITA3

22:30 - [C-2] SS Monopoli vs Campobasso [C-16] - 1/2 -

ITA3

22:30 - [B-19] Viterbese Calcio vs Grosseto [B-20] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [B-16] Imolese Calcio vs Carrarese [B-10] +0 -

ITA3

22:30 - [C-19] Potenza SC vs Fidelis Andria [C-18] +0 -

ITA3

22:30 - [C-1] Bari vs Turris Neapolis [C-3] - 1 -

ITA3

22:30 - [C-15] Catania vs Juve Stabia [C-11] +0 -

ITA3

22:30 - [C-4] Palermo vs Foggia [C-5] - 1/4 -

BDNB

22:30 - [14] Leixoes vs Feirense [3] +0 -

WP

22:59 - [C-2] Cape Verde vs Liberia [C-3] - 1 -

WP

22:59 - [J-4] Madagascar vs CHDC Congo [J-1] +1/2 -

WP

22:59 - [B-3] Zambia vs Equatorial Guinea [B-2] - 3/4 -

EU17VL

22:59 - [7-2] Phần Lan U17 vs Bosnia & Herz U17 [7-3] -

SAFF

22:59 - [2] Nepal vs Ấn Độ [1] +3/4 -

POLB

22:59 - [2] Widzew Lodz vs GKS Jastrzebie [17] - 1 1/4 -

TBNB

23:15 - [20] Fuenlabrada vs Leganes [17] +0 -

TBNB

23:15 - [22] Alcorcon vs Burgos CF [13] - 1/4 -

TBNB

23:15 - [4] Tenerife vs Amorebieta [19] - 3/4 -

CHIA

00:00 - [10] La Serena vs Cobresal [9] - 1/4 -

USB

00:00 - [A-8] Loudoun United vs Miami Fusion [A-4] +1/2 -

MEXB

00:00 - [1] Morelia vs Atlante [12] +0 -

URUA

00:45 - [7] CA Fenix vs Nacional Montevideo [2] +3/4 -

EU17VL

01:00 - [5-1] Ireland U17 vs North Macedonia U17 [5-3] -

BDNB

01:00 - [8] Chaves vs Penafiel [7] - 1/4 -

HLB

01:00 - [19] Almere City vs De Graafschap [7] +1/4 -

USB

01:00 - [A-6] Ch. Battery vs Hartford Athletic [A-5] - 1/2 -

BDNB

01:30 - [9] CD Estrela vs Academico Viseu [12] - 1/4 -

UEFA

01:45 - [A3-1] Pháp vs T.B.Nha [A4-1] +0 -

WP

02:00 - [B-4] Mauritania vs Tunisia [B-1] +1 1/4 -

BRAA

02:00 - [10] Santos/SP vs Gremio/RS [17] +0 -

WNM

03:00 - [8] Bolivia vs Peru [5] +0 -

USAA

03:00 - [Tay-6] Minnesota Utd vs Colorado Rapids [Tay-1] - 1/2 -

WNM

03:30 - [10] Venezuela vs Ecuador [3] +1/4 -

WNM

04:00 - [4] Colombia vs Brazil [1] +1/2 -

CHIB

04:00 - [16] Barnechea vs U. San Felipe [15] -

USB

04:00 - [B-2] Birmingham Legion vs Indy Eleven [B-6] - 3/4 -

USW

04:00 - [10] Kansas City Nữ vs Portland Tho. Nữ [1] +3/4 -

WBM

05:00 - [4] Panama vs Mỹ [2] +1/2 -

WBM

05:00 - [5] Costa Rica vs El Salvador [7] - 3/4 -

WBM

05:00 - [6] Jamaica vs Canada [1] +1/2 -

USB

05:00 - [A-3] Pittsburgh R. vs Tampa Bay Rowdies [A-1] +0 -

WBM

06:00 - [3] Mexico vs Honduras [8] - 2 1/4 -

USW

06:00 - [7] Houston Dash Nữ vs NC Courage (W) [6] +0 -

USW

06:07 - [2] OL Reign Nữ vs Chicago RS Nữ [4] -

WNM

06:30 - [2] Argentina vs Uruguay [7] - 3/4 -

WNM

07:00 - [6] Chile vs Paraguay [9] - 1/2 -

USB

07:30 - [C-2] SA Scorpions vs Memphis 901 [B-3] - 3/4 -

USB

08:00 - [C-6] Austin Bold vs OKC Energy [B-5] -

Lịch bóng đá trong ngày 10/10/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 10/10/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Liên Đoàn Anh › Vòng Ban Ket

02:4521/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

4

57%

1

14%

2

28%

VĐQG Italia › Vòng 22

02:4518/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Can Cup 2021 › Vòng 3

23:0017/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Can Cup 2021 › Vòng 3

23:0017/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 22 41 56
2 Liverpool 21 37 45
3 Chelsea 22 28 43
4 West Ham Utd 22 11 37
5 Arsenal 20 8 35
6 Tottenham 18 3 33
7 Man Utd 20 3 32
8 Wolves 20 2 31
9 Brighton 20 0 28
10 Leicester City 18 -2 25
11 Crystal Palace 21 -1 24
12 Southampton 21 -8 24
13 Aston Villa 20 -5 23
14 Brentford 21 -9 23
15 Leeds Utd 20 -15 22
16 Everton 19 -10 19
17 Watford 19 -14 14
18 Norwich 21 -35 13
19 Newcastle 20 -23 12
20 Burnley 17 -11 11