LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 09/10/2021

Lịch bóng đá trong ngày 09/10/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSSL

11:00 - [5] Sturt Lions vs SA Panthers [6] -

NHAT3

11:00 - [8] Yokohama SCC vs Nagano Parceiro [9] -

NHATJFL

11:00 - [15] Tokyo Musashino vs TIAMO Hirakata [8] -

NHATJFL

11:00 - [16] Honda Lock vs Kochi United SC [13] -

NHATW

11:00 - [4] Cerezo Osaka Nữ vs Sperenza Osaka Nữ [10] -

NHATW

11:00 - [6] Ehime FC Nữ vs NGU Loverledge Nữ [9] -

HQB

11:30 - [5] Busan I'Park vs Bucheon 1995 [10] - 1/2 -

NGB

12:00 - [6] SKA-Khabarovsk vs Baltika [7] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [6] Alb. Niigata (JPN) vs Renofa Yamaguchi [15] - 1 -

NHATB

12:00 - [16] Omiya Ardija vs Zweigen Kan. [17] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [3] Ventforet Kofu vs Ryukyu [9] - 1/2 -

NHATB

13:00 - [1] Jubilo Iwata vs Giravanz Kita. [21] - 1 1/2 -

NHATB

13:00 - [12] Tokyo Verdy vs Okayama [11] +0 -

HQ3

13:00 - [15] Yangju FC vs Gangneung City [14] -

HQB

14:00 - [4] Jeonnam Dragons vs Seoul E-Land [9] +0 -

AUSBPL

14:30 - [4] Bayside Utd vs The Lakes [2] -

GHCLB

15:00 - [36] Steaua Bucuresti vs Voluntari [40] -

AUSQSL

15:00 - [4] Brisbane Roar U21 vs Magpies Crusaders [14] -

NHAT3

15:00 - [2] Grulla Morioka vs Gainare Tottori [12] - 1/2 -

GHCLB

15:30 - [140] Dinamo Bucuresti vs Petrolul Ploiesti [244] -

AUSBPL

15:30 - [1] Albany Creek vs St George Willawong [3] - 2 1/4 -

EU17VL

16:00 - [3-3] Na Uy U17 vs Luxembourg U17 [3-1] -

EU17VL

16:00 - [9-1] Slovenia U17 vs Kosovo U17 [9-2] -

EU17VL

16:00 - [1-1] T.N.Kỳ U17 vs Montenegro U17 [1-3] -

GHCLB

16:00 - [34] Zaglebie Lubin vs Chrobry Glogow [168] -

GHCLB

16:00 - Bate Borisov vs Isloch [190] -

GHCLB

16:00 - [7] Mioveni vs Rapid Bucuresti [143] -

GHU18

16:00 - [28] Serbia U18 vs Italia U18 [6] -

GHCLB

16:30 - [253] Rakow Czestochowa vs Podbeskidzie -

AUSQSL

16:30 - [12] Redlands Utd vs Gold Coast Knights [6] +1 3/4 -

HQB

16:30 - [2] Anyang vs Gimcheon Sangmu [1] +1/4 -

EU19VL

17:00 - [5-1] Ukraina U19 vs Phần Lan U19 [5-2] - 1/4 -

EUW17VL

17:00 - [6-1] Đan Mạch U17 Nữ vs Thụy Sỹ U17 Nữ [6-4] -

GHU19

17:00 - [20] Nga U19 vs Bulgaria U19 [25] -

NGB

17:00 - [9] Yenisey vs Rotor Volgograd [17] +0 -

POLB

17:40 - [13] Katowice vs GKS Tychy [6] +0 -

EU19VL

18:00 - [10-2] Na Uy U19 vs Wales U19 [10-3] - 1 1/4 -

GHCLB

18:00 - Dinamo Brest vs Neman Grodno -

ANHL2

18:00 - [1] Forest Green vs Swindon [4] - 1/2 -

NGB

18:00 - [15] Olim. Dolgiye Prudy vs Fakel [2] +3/4 -

NGB

18:00 - [12] Veles Moscow vs Krasnodar B [10] - 3/4 -

THAA

18:00 - [8] Nong Bua Pitchaya vs Chiangrai Utd [7] +3/4 -

THAA

18:00 - [9] Nakhon Ratch. vs Bangkok Utd [2] +3/4 -

THAA

18:00 - [5] BG Pathum United vs Police Tero FC [11] - 1 -

WALA

18:45 - [5] Connah's QN vs The New Saints [1] +1 -

EUW17VL

19:00 - [1-3] Hungary U17 Nữ vs Ireland U17 Nữ [1-1] -

DUC4B

19:00 - [A-10] Heider SV vs Ein. Norderstedt [A-8] +1 1/4 -

DUC4B

19:00 - [B-2] Wer.Bremen II vs Atlas Delmenhorst [B-5] - 1 -

DUC4BA

19:00 - [20] Rosenheim vs V. Aschaffenburg [11] +3/4 -

DUC4BA

19:00 - [16] Schalding Hein. vs TSV 1896 Rain [18] - 1/2 -

DUC4BA

19:00 - [1] SpVgg Bayreuth vs Schweinfurt [3] - 1/4 -

DUC4BA

19:00 - [13] FC Pipinsried vs Greuther Furth II [19] +0 -

DUC4BA

19:00 - [10] VfB Eichstatt vs Nurnberg II [14] +0 -

DUC4N

19:00 - [17] Stuttgart II vs TSV Steinbach [5] +1/4 -

DUC4N

19:00 - [1] SSV Ulm vs Pirmasens [14] - 1 1/2 -

DUC4N

19:00 - [6] Homburg vs Aalen [8] - 1/4 -

DUC4N

19:00 - [9] Hessen Kassel vs Astoria Walldorf [12] - 1/4 -

DUC4N

19:00 - [4] Elversberg vs TSG Balingen [10] - 2 -

DUC4N

19:00 - [15] FSV Frankfurt vs Giessen [16] - 3/4 -

DUC4N

19:00 - [2] Offenbach vs Bahlinger [7] - 1 -

DUC4T

19:00 - [13] M.gladbach II vs Sportfreunde Lotte [17] - 1 -

DUC4T

19:00 - [3] Preussen Munster vs Fort.Dusseldorf II [9] - 3/4 -

DUC4T

19:00 - [15] Bonner SC vs Homberg [19] - 1/4 -

DUC4T

19:00 - [20] Uerdingen vs Essen [1] -

DUC4T

19:00 - [5] Oberhausen vs SV Straelen [12] - 1 1/4 -

NGB

19:00 - [13] Spartak Moscow B vs Akron Togliatti [8] +0 -

THAA

19:00 - [6] Muang Thong Utd vs Khonkaen Utd [10] - 1 1/4 -

ITA3

19:30 - [A-11] Pro Vercelli vs Feralpisalo [A-3] - 1/4 -

WEU

20:00 - [D-5] Kazakhstan vs Bosnia & Herz [D-4] +3/4 -

WEU

20:00 - [C-5] Lithuania vs Bulgaria [C-4] +1/4 -

WP

20:00 - [G-3] Ethiopia vs Nam Phi [G-2] +0 -

WP

20:00 - [I-3] Guinea vs Sudan [I-4] - 3/4 -

EU19VL

20:00 - [13-1] Đan Mạch U19 vs Kazakhstan U19 [13-4] - 2 3/4 -

EU19VL

20:00 - [13-2] Séc U19 vs Bắc Ireland U19 [13-3] - 1 1/4 -

GHCLB

20:00 - Krasnodar vs Rubin Kazan [78] +0 -

GHU18

20:00 - [13] Nga U18 vs Na Uy U18 [8] -

DUC4B

20:00 - [B-6] Rehden vs Hansa Luneburg [B-10] - 1 -

DUC4B

20:00 - [B-8] Oberneuland vs SSV Jeddeloh [B-4] +0 -

NGB

20:00 - [18] Volgar Astrakhan vs Metallurg Lipetsk [19] - 3/4 -

NGB

20:00 - [20] Tekstilshchik Ivanov vs Tom Tomsk [14] +1/4 -

ESTA

20:00 - [1] Levadia T. vs Vaprus Parnu [10] -

URUA

20:15 - [15] CA Progreso vs CA River Plate (URU) [5] +0 -

EU19VL

20:30 - [12-4] Slovenia U19 vs Lithuania U19 [12-3] - 1 3/4 -

EU19VL

20:30 - [5-3] Ba Lan U19 vs Malta U19 [5-4] - 3 -

EU19VL

20:30 - [12-1] Italia U19 vs Iceland U19 [12-2] - 1 1/4 -

EU19VL

20:30 - [3-2] Áo U19 vs Belarus U19 [3-3] - 1 3/4 -

GHU19

20:30 - [50] Mexico U19 vs Anh U19 [9] -

WALA

20:30 - [6] Bala Town vs Cefn Druids AFC [12] - 2 3/4 -

WALA

20:30 - [2] Newtown AFC vs Penybont [4] - 1/4 -

WALA

20:30 - [9] Aberystwyth vs Caernarfon Town [7] +1/4 -

WALA

20:30 - [3] Flint Town Utd vs Barry Town [8] - 1/2 -

WALA

20:30 - [10] Cardiff Metropolitan vs Haverfordwest [11] - 3/4 -

EU17VL

21:00 - [1-2] Đan Mạch U17 vs Malta U17 [1-4] -

EU19VL

21:00 - [10-1] Georgia U19 vs Kosovo U19 [10-4] - 3/4 -

GHU19

21:00 - [11] Bỉ U19 vs Pháp U19 [2] +1/4 -

GHU19

21:00 - [36] B.D.Nha U19 vs Đức U19 [3] -

GHU19

21:00 - [14] Croatia U19 vs Thụy Sỹ U19 [17] +1/4 -

ANHL1

21:00 - [1] Wycombe vs Gillingham [23] - 1 -

ANHL1

21:00 - [12] Ipswich vs Shrewsbury [15] - 1/2 -

ANHL1

21:00 - [6] Plymouth Argyle vs Burton Albion [11] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [8] Sheffield Wed. vs Bolton [17] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [18] Rochdale vs Crawley Town [11] - 3/4 -

ANHL2

21:00 - [17] Hartlepool vs Northampton [3] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [14] Harrogate Town vs Scunthorpe Utd [23] - 1 -

ANHL2

21:00 - [16] Bristol Rovers vs Carlisle [20] +0 -

ANHL2

21:00 - [6] Newport vs Bradford City [10] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [19] Barrow vs Leyton Orient [12] +0 -

ANHL2

21:00 - [5] Sutton Utd vs Port Vale [8] +0 -

ANHL2

21:00 - [9] Mansfield vs Oldham [24] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [21] Stevenage vs Exeter City [7] +0 -

ANHL2

21:00 - [15] Walsall vs Salford City [13] +1/4 -

TBNB

21:00 - [15] Lugo vs Girona [6] +0 -

TBNB

21:00 - [18] Mirandes vs Eibar [3] +1/2 -

ITA3

21:00 - [B-1] Reggiana vs US Olbia [B-13] -

NGB

21:00 - [3] Torpedo Moscow vs Kamaz [11] - 1 -

NGB

21:00 - [16] Kuban vs Neftekhimik Nizh [5] +1/4 -

NGB

21:00 - [4] Alania Vla vs FK Orenburg [1] - 1/4 -

NIRA

21:00 - [1] Linfield vs Carrick Rangers [10] - 1 1/2 -

NIRA

21:00 - [6] Ballymena Utd vs Crusaders Belfast [4] +3/4 -

GHU18

21:15 - [1] Hà Lan U18 vs Thụy Điển U18 [14] -

HLB

21:30 - [11] VVV Venlo vs MVV Maastricht [14] - 1 -

GHQG

22:00 - [86] Uzbekistan vs Malaysia [57] - 2 -

ITA3

22:00 - [C-17] Messina vs Monterosi FC [C-13] - 1/4 -

EUW17VL

22:30 - [1-2] Na Uy U17 Nữ vs Bulgaria U17 Nữ [1-4] -

ITA3

22:30 - [B-18] Pistoiese vs Teramo [B-17] +0 -

ITA3

22:30 - [B-14] US Fermana vs Siena [B-12] +0 -

ITA3

22:30 - [A-9] Lecco vs Padova [A-2] +1/2 -

ITA3

22:30 - [B-15] Montevarchi vs Modena [B-2] +1/2 -

ITA3

22:30 - [B-7] Gubbio vs Pontedera [B-11] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [C-6] Avellino vs Virtus Francavilla [C-7] - 3/4 -

CHIA

22:30 - [3] Audax Italiano vs Palestino [8] +0 -

EU19VL

22:45 - [3-1] Hungary U19 vs Estonia U19 [3-4] - 2 1/4 -

WEU

22:59 - [A-5] Azerbaijan vs Ireland [A-3] +1/4 -

WEU

22:59 - [D-3] Phần Lan vs Ukraina [D-2] +1/4 -

WEU

22:59 - [B-4] Georgia vs Hy Lạp [B-3] +1/4 -

WEU

22:59 - [F-2] Scotland vs Israel [F-3] - 3/4 -

WEU

22:59 - [B-2] Thụy Điển vs Kosovo [B-5] - 1 1/4 -

WP

22:59 - [G-1] Ghana vs Zimbabwe [G-4] - 1 1/4 -

WP

22:59 - [H-2] Togo vs Congo [H-4] +0 -

EUW17VL

22:59 - [6-2] Áo U17 Nữ vs Hy Lạp U17 Nữ [6-3] -

GHQG

22:59 - [32] Curacao vs New Zealand [63] +1/4 -

EU17VL

23:00 - [3-2] Bỉ U17 vs Azerbaijan U17 [3-4] -

TBNB

23:15 - [1] Almeria vs Las Palmas [7] - 3/4 -

EU17VL

23:30 - [9-3] Áo U17 vs Đảo Faroe U17 [9-4] -

ARGA

23:30 - [22] Sarmiento Junin vs Aldosivi [15] - 1/4 -

ARGA

23:30 - [17] Argentinos Jun. vs Defensa YJ [3] +0 -

HLB

23:45 - [4] Emmen vs SBV Excelsior [3] - 1 -

ASIVL

00:30 - [4] Đảo Guam vs Campuchia [1] -

ARGB

01:00 - [B-8] Tristan Suarez vs Brown de Adrogue [B-7] - 1/4 -

ARGB

01:00 - [B-6] Gimnasia Jujuy vs Guillermo [B-16] - 1/2 -

ARGB

01:30 - [B-4] Deportivo Moron vs Villa Dalmine [B-14] - 1/4 -

ARGB

01:30 - [B-1] Barracas Central vs Ind.Rivadavia [B-3] - 1/2 -

CHIA

01:30 - [12] Everton CD vs Univ. de Chile [11] - 1/2 -

URUA

01:30 - [12] CA Rentistas vs CA Penarol [3] +3/4 -

ARGB

01:35 - [A-2] Quilmes vs Atletico Atlanta [A-10] - 1/4 -

WEU

01:45 - [A-4] Luxembourg vs Serbia [A-1] +1 1/4 -

WEU

01:45 - [I-5] Andorra vs Anh [I-1] +3 1/2 -

WEU

01:45 - [F-5] Đảo Faroe vs Áo [F-4] +1 3/4 -

WEU

01:45 - [I-4] Hungary vs Albania [I-3] - 1/4 -

WEU

01:45 - [F-6] Moldova vs Đan Mạch [F-1] +2 3/4 -

WEU

01:45 - [I-2] Ba Lan vs San Marino [I-6] - 5 1/2 -

WEU

01:45 - [C-1] Thụy Sỹ vs Bắc Ireland [C-3] - 1 1/2 -

ARGA

01:45 - [24] Patronato Parana vs Racing Club [16] - 1/4 -

WP

02:00 - [H-1] Senegal vs Namibia [H-3] - 1 3/4 -

WP

02:00 - [I-2] Guinea Bissau vs Ma Rốc [I-1] +2 -

TBNB

02:00 - [8] Real Oviedo vs Sporting Gijon [14] - 1/4 -

HLB

02:00 - [8] Eindhoven vs TOP Oss [18] - 1/4 -

ARGB

02:00 - [B-9] Almagro vs Def.Belgrano [B-10] - 1/2 -

COLA

02:00 - [15] Once Caldas vs Deportes Tolima [5] +1/4 -

GHQG

02:15 - [18] B.D.Nha vs Qatar [72] - 2 -

ARGB

02:30 - [A-8] Alvarado MDP vs Estudiantes BsAs [A-11] +0 -

BRAA

02:30 - [1] Atl. Mineiro/MG vs Ceara/CE [11] - 1 -

BRAA

02:30 - [19] SC Recife/PE vs Corinthians/SP [5] +1/4 -

BRAA

02:30 - [7] Fluminense/RJ vs Atletico/GO [9] - 1/2 -

BRB

02:30 - [6] Guarani/SP vs Londrina/PR [16] - 3/4 -

COLB

03:00 - [16] Real San Andres vs Valledupar [6] -

COLB

03:30 - [2] Union Magdalena vs Atletico [8] -

URUA

03:45 - [11] Wanderers vs CA Torque [6] +1/4 -

ARGA

04:00 - [21] Banfield vs River Plate [1] +0 -

CHIA

04:00 - [6] Antofagasta vs Melipilla [14] - 3/4 -

CHIB

04:00 - [12] CCDA Fernandez Vial vs Rangers Talca [11] +0 -

COLA

04:00 - [4] Deportivo Cali vs La Equidad [6] - 1/2 -

BRAA

05:00 - [14] Atletico/PR vs Bahia/BA [18] - 3/4 -

BRAA

05:00 - [4] Fortaleza/CE vs Flamengo/RJ [2] +0 -

BRB

05:00 - [18] Vitoria/BA vs Confianca/SE [19] - 1/2 -

USAA

05:08 - [Dong-7] New York RB vs Inter Miami [Dong-11] - 1 -

VENA

05:15 - [A-6] Carabobo vs Yaracuyanos [A-7] -

USB

06:00 - [A-2] Ch.Independence vs New York RB II [A-7] - 1 1/2 -

USB

06:00 - [C-5] New Mexico United vs Rio Grande Valley [C-4] - 1/4 -

COLA

06:05 - [3] Millonarios vs America Cali [8] - 1 -

MEXB

06:05 - [10] Tampico Madero vs Correcaminos [11] - 3/4 -

USW

06:07 - [8] Orlando Pride Nữ vs NJ/NY Gotham Nữ [5] -

ARGA

06:15 - [7] Boca Juniors vs Lanus [8] - 3/4 -

CHIA

06:30 - [2] Colo Colo vs Huachipato [16] - 1 1/4 -

USB

06:35 - [B-1] Louisville City vs Sporting Kansas II [B-8] - 1 1/2 -

USW

06:35 - [3] Wash. Spirit Nữ vs Racing Louisville Nữ [9] -

BRAA

07:00 - [16] Juventude/RS vs America/MG [8] +0 -

BRAA

07:00 - [3] Palmeiras/SP vs Bragantino/SP [6] - 1/2 -

BRB

07:00 - [5] CSA/AL vs Brusque FC/SC [14] - 1/2 -

BRB

07:00 - [15] Sampaio Correa/MA vs Vasco DG/RJ [11] +1/4 -

USAA

07:00 - [Dong-14] Cincinnati vs Philadelphia Union [Dong-3] +1/4 -

USB

07:00 - [B-4] Tulsa Roughnecks vs El Paso Locomotive [C-1] +0 -

VENA

07:30 - [B-3] Estu.Merida vs Dep.Tachira [B-1] - 1/4 -

GHCLB

08:00 - [294] Toluca vs Tigres UANL [94] -

USAA

08:07 - [Tay-2] Seattle Sounders vs Vancouver WC [Tay-5] -

COLA

08:15 - Atletico Huila vs Atl. Nacional [1] -

GHCLB

09:00 - [10] Chivas Guad. vs Club Leon [300] -

USB

09:00 - [D-6] Tacoma Defiance vs Orange C. Blues [D-2] +0 -

USB

09:30 - [D-1] Phoenix FC vs Oakland Roots [D-4] - 1 3/4 -

USB

09:30 - [D-3] San Diego Loyal vs Sacramento [D-7] -

GHCLB

18:00 Hoãn Lech Poznan vs LKS Lodz -

Lịch bóng đá trong ngày 09/10/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 09/10/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Liên Đoàn Anh › Vòng Ban Ket

02:4521/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

4

57%

1

14%

2

28%

VĐQG Italia › Vòng 22

02:4518/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Can Cup 2021 › Vòng 3

23:0017/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Can Cup 2021 › Vòng 3

23:0017/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 22 41 56
2 Liverpool 21 37 45
3 Chelsea 22 28 43
4 West Ham Utd 22 11 37
5 Arsenal 20 8 35
6 Tottenham 18 3 33
7 Man Utd 20 3 32
8 Wolves 20 2 31
9 Brighton 20 0 28
10 Leicester City 18 -2 25
11 Crystal Palace 21 -1 24
12 Southampton 21 -8 24
13 Aston Villa 20 -5 23
14 Brentford 21 -9 23
15 Leeds Utd 20 -15 22
16 Everton 19 -10 19
17 Watford 19 -14 14
18 Norwich 21 -35 13
19 Newcastle 20 -23 12
20 Burnley 17 -11 11