LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 08/10/2021

Lịch bóng đá trong ngày 08/10/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 - [17] FC Kariya vs Veertien Mie [11] -

GHCLB

16:00 - [147] Nurnberg vs Ingolstadt [8] - 1/4 -

GHCLB

16:00 - [198] Osasuna vs Alaves - 1/2 -

GHCLB

16:00 - [34] Slovan Liberec vs MFK Chrudim [43] -

GHU16

16:00 - [1] Italia U16 vs Áo U16 [7] -

CZEU19

16:00 - [15] Meteor Praha U19 vs C. Budejovice U19 [6] -

AUSSL

16:00 - [1] Adelaide Comets vs Adelaide City [2] +0 -

AUSQSL

16:30 - [10] Logan Light. vs Capalaba [11] - 1/2 -

AUSQSL

16:45 - [1] Peninsula Power vs Eastern Suburbs [9] - 2 1/4 -

GHCLB

18:00 - [102] Lechia GD vs Stomil Olsztyn - 2 1/4 -

GHCLB

19:00 - [4] Dukla Praha vs Bohemians 1905 [3] +1 -

GHU18

19:00 - [33] T.N.Kỳ U18 vs T.B.Nha U18 [2] -

GHU19

19:00 - [28] North Macedonia U19 vs T.N.Kỳ U19 [4] -

WP

20:00 - [D-4] Malawi vs B.B.Ngà [D-2] +1 -

GHCLB

20:00 - [140] SV Ried vs Vorwarts Steyr [258] -

GHCLB

20:00 - [179] AEL Limassol vs Karmiotissa Pol. -

GHCLB

20:00 - [159] Kisvarda FC vs FC Mynai -

GHU19

20:00 - [1] Serbia U19 vs Bosnia & Herz U19 [16] -

GHU19

20:00 - [37] Montenegro U19 vs Albania U19 [12] -

GHU19

20:00 - [33] Qatar U19 vs Armenia U19 [18] -

ISRB

20:00 - [9] H. Petah Tikva vs Hapoel Umm Al Fahm [5] +0 -

ISRB

20:00 - [8] Hapoel Acre vs Ahi Nazareth [11] +0 -

ISRB

20:00 - [13] Hapoel R. Gan vs Sektzia Nes Tziona [2] +0 -

ISRB

20:00 - [12] INR HaSharon vs Kafr Qasim [1] +1/2 -

ISRB

20:00 - [14] HR Letzion vs Hapoel Afula [15] - 1/2 -

GHCLB

20:15 - PAEEK Kyrenia vs Olympiakos Nic. +1/4 -

GHU19

20:30 - [27] Thụy Điển U19 vs Ireland U19 [26] -

GHU17

21:00 - [3] T.B.Nha U17 vs Hà Lan U17 [11] -

EU21VL

22:00 - [5-3] Moldova U21 vs Wales U21 [5-4] +3/4 -

GHU18

22:00 - [16] Romania U18 vs B.D.Nha U18 [3] -

DUC4N

22:00 - [11] Hoffenheim II vs Mainz II [3] - 1/4 -

FINB

22:00 - [2] RoPS Rovaniemi vs EIF Ekenas [7] - 3/4 -

EU21VL

22:30 - [3-6] Lithuania U21 vs Malta U21 [3-5] - 3/4 -

EU21VL

22:30 - [6-4] Bosnia & Herz U21 vs Italia U21 [6-2] +1 -

EU21VL

22:30 - [5-5] Bulgaria U21 vs Gibraltar U21 [5-6] - 3 -

POLB

22:30 - [7] Arka Gdynia vs Korona Kielce [3] - 3/4 -

FINB

22:30 - [3] TPS Turku vs VPS Vaasa [1] - 1 -

WP

22:59 - [D-1] Cameroon vs Mozambique [D-3] - 1 1/4 -

EU21VL

22:59 - [6-1] Thụy Điển U21 vs Montenegro U21 [6-5] - 1 1/4 -

EU21VL

22:59 - [3-2] Nga U21 vs Bắc Ireland U21 [3-4] - 1 3/4 -

EU21VL

22:59 - [4-5] Belarus U21 vs Hy Lạp U21 [4-2] +3/4 -

EU21VL

22:59 - [1-1] Croatia U21 vs Na Uy U21 [1-2] - 1/2 -

DUC4T

22:59 - [10] Lippstadt vs Wuppertaler [2] +3/4 -

EU21VL

23:15 - [6-3] Ireland U21 vs Luxembourg U21 [6-6] - 2 1/4 -

EU21VL

23:30 - [1-5] Azerbaijan U21 vs Phần Lan U21 [1-4] +1/2 -

EU21VL

23:30 - [8-1] Pháp U21 vs Ukraina U21 [8-2] - 1 -

EU21VL

00:00 - [1-6] Estonia U21 vs Áo U21 [1-3] +2 1/2 -

EU21VL

00:00 - [5-1] Thụy Sỹ U21 vs Hà Lan U21 [5-2] +1/4 -

DUC4BA

00:00 - [4] Illertissen vs Heimstetten [17] - 1/4 -

DUC4BA

00:00 - [15] Eltersdorf vs Augsburg II [9] +1/4 -

DUC4N

00:00 - [13] Koblenz vs TSV Schott Mainz [19] - 1/2 -

PH3

00:00 - [9] SO Cholet vs Orleans [14] +1/4 -

PH3

00:00 - [10] Stade Briochin vs Villefranche [4] +1/4 -

PH3

00:00 - [17] FC Bastia-Borgo vs Annecy FC [2] +1/4 -

PH3

00:00 - [11] Avranches vs Red Star 93 [13] +1/4 -

PH3

00:00 - [6] Chateauroux vs Concarneau [1] - 1/4 -

PH3

00:00 - [16] Creteil vs Boulogne [18] +1/4 -

PH3

00:00 - [8] Le Mans vs Chambly [15] - 1/2 -

PH3

00:00 - [12] Sete vs Stade Lavallois [3] +1/4 -

WP

00:30 - [F-4] Angola vs Gabon [F-2] +0 -

DUC4BA

00:30 - [12] Memmingen vs Wacker Burghausen [7] +3/4 -

DUC4T

00:30 - [6] Wiedenbruck vs RW Ahlen [11] +0 -

DUC4T

00:30 - [18] A.Aachen vs Wegberg-Beeck [16] - 1/2 -

ARGA

00:30 - [14] Union Santa Fe vs CA Platense [18] - 1/2 -

EU21VL

01:00 - [9-1] Bỉ U21 vs Kazakhstan U21 [9-5] - 2 1/2 -

EU21VL

01:00 - [2-4] Hungary U21 vs Ba Lan U21 [2-3] +1/4 -

GHCLB

01:00 - HNK Rijeka vs O.Ljubljana [292] - 1/2 -

WEU

01:45 - [G-6] Gibraltar vs Montenegro [G-4] +2 1/4 -

WEU

01:45 - [H-5] Síp vs Croatia [H-1] +1 3/4 -

WEU

01:45 - [E-3] Séc vs Wales [E-2] - 3/4 -

WEU

01:45 - [E-4] Estonia vs Belarus [E-5] +0 -

WEU

01:45 - [J-1] Đức vs Romania [J-3] - 2 1/2 -

WEU

01:45 - [J-5] Iceland vs Armenia [J-4] - 1/4 -

WEU

01:45 - [G-5] Latvia vs Hà Lan [G-1] +2 3/4 -

WEU

01:45 - [J-6] Liechtenstein vs North Macedonia [J-2] +2 1/4 -

WEU

01:45 - [H-6] Malta vs Slovenia [H-4] +3/4 -

WEU

01:45 - [H-2] Nga vs Slovakia [H-3] - 1/2 -

WEU

01:45 - [G-2] T.N.Kỳ vs Na Uy [G-3] - 1/4 -

EU21VL

01:45 - [3-1] T.B.Nha U21 vs Slovakia U21 [3-3] - 1 1/2 -

ANHL2

01:45 - [2] Tranmere Rovers vs Colchester Utd [22] - 1/2 -

NIRA

01:45 - [7] Coleraine vs Glenavon [8] - 1/2 -

IREA

01:45 - [6] Dundalk vs Shamrock Rovers [1] +1/2 -

IREB

01:45 - [6] Cork City vs Wexford Youths [10] - 3/4 -

IREB

01:45 - [1] Shelbourne vs Athlone [7] - 1 1/4 -

IREB

01:45 - [9] Cabinteely vs Cobh Ramblers [8] - 1/2 -

WP

02:00 - [A-1] Algeria vs Niger [A-3] - 2 3/4 -

WP

02:00 - [A-4] Djibouti vs Burkina Faso [A-2] +3 3/4 -

WP

02:00 - [F-1] Ai Cập vs Libya [F-3] - 3/4 -

TBNB

02:00 - [2] Valladolid vs Malaga [11] - 3/4 -

CHIB

02:00 - [3] Temuco vs Puerto Montt [5] -

ARGA

02:45 - [20] C. Cordoba SdE vs CA Huracan [10] - 1/4 -

COLB

03:00 - [13] Boca Juniors Cali vs Bogota FC [14] -

VENA

03:00 - [B-6] Zulia FC vs Hermanos Colmenares [B-4] -

ARGB

03:10 - [B-5] CA Guemes vs San Telmo [B-17] - 1/4 -

PERA

03:30 - [11] Binacional vs Sporting Cristal [2] +1/2 -

COLA

04:00 - [10] Jag de Cordoba vs Deportivo Pasto [12] - 1/2 -

CHIB

04:30 - [6] Deportes Santa Cruz vs Dep. Copiapo [2] - 1/4 -

CHIB

04:30 - [14] U.Concepcion vs Iquique [9] - 1/4 -

ARGA

05:00 - [5] Estudiantes LP vs Rosario Central [12] - 3/4 -

BRB

05:00 - [9] Vila Nova/GO vs Remo/PA [17] - 1/2 -

BRB

05:00 - [1] Botafogo/RJ vs CRB/AL [7] - 1/2 -

CHIB

05:00 - [8] San Marcos A. vs San Luis Qui. [10] +1/4 -

VENA

05:15 - [A-5] Gran Valencia vs Dep.Guaira [A-1] -

VENA

05:15 - [B-7] Trujillanos vs Portuguesa [B-2] -

ARGB

06:00 - [B-11] Instituto vs Atletico Rafaela [B-15] - 1/4 -

COLA

06:00 - [18] Rionegro Aguilas vs Alianza Petrolera [19] - 1/4 -

URUA

06:00 - [8] Cerro Largo vs Dep. Maldonado [14] - 1/4 -

CHIB

07:00 - [1] Coquimbo Unido vs San.Morning [4] -

MEXA

07:00 - [8] Juarez vs Queretaro [15] - 1/4 -

ARGA

07:15 - [19] Newells Old Boys vs Velez Sarsfield [4] +1/2 -

BRB

07:30 - [3] Coritiba/PR vs Cruzeiro/MG [12] - 1/4 -

VENA

07:30 - [C-2] Monagas vs Caracas [C-1] +0 -

USB

08:00 - [C-7] Real Monarchs vs Colorado Springs [C-3] +1 -

COLA

08:05 - [9] Inde.Medellin vs Envigado [16] - 1/2 -

GHCLB

09:00 - [263] Club America vs Pumas UNAM [125] - 1/4 -

USB

09:00 - [D-8] Las Vegas Lights vs LA Galaxy II [D-5] +1/4 -

GHCLB

16:00 Hoãn [226] RFC Seraing vs RE Mouscron [225] -

GHCLB

17:00 Hoãn [84] Deinze vs KV Mechelen [302] -

GHCLB

22:30 Hoãn [230] St.Polten vs Floridsdorfer AC [210] -

GHU19

00:00 Hoãn [24] Slovakia U19 vs Hà Lan U19 [47] +2 -

DUC4B

01:30 Hoãn [A-6] Drochtersen/Assel vs Lubeck [A-3] -

Lịch bóng đá trong ngày 08/10/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 08/10/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Liên Đoàn Anh › Vòng Ban Ket

02:4521/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

5

62%

1

12%

2

25%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 21

03:3019/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 22

03:0019/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp Italia › Vòng 1/8

03:0019/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp Đức › Vòng 3

02:4519/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 21

02:0019/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 22

02:4518/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

50%

1

50%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

50%

0

0%

1

50%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 22 41 56
2 Liverpool 21 37 45
3 Chelsea 22 28 43
4 West Ham Utd 22 11 37
5 Arsenal 20 8 35
6 Tottenham 18 3 33
7 Man Utd 20 3 32
8 Wolves 20 2 31
9 Brighton 20 0 28
10 Leicester City 18 -2 25
11 Crystal Palace 21 -1 24
12 Southampton 21 -8 24
13 Aston Villa 20 -5 23
14 Brentford 21 -9 23
15 Leeds Utd 20 -15 22
16 Everton 19 -10 19
17 Watford 19 -14 14
18 Norwich 21 -35 13
19 Newcastle 20 -23 12
20 Burnley 17 -11 11