LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 15/10/2021

Lịch bóng đá trong ngày 15/10/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 - [17] FC Kariya vs Kochi United SC [13] -

IDNA

15:15 - [8] PSIS Semarang vs Persik Kediri [16] - 3/4 -

NGAU21

16:00 - [A-8] Ural U21 vs Rubin Kazan U21 [A-6] +1/4 -

NGAU21

16:00 - [B-6] FK Sochi U21 vs Akhmat Gr. U21 [B-7] - 1/4 -

NGAU21

16:00 - [A-9] Akademiya Konoplev U21 vs CSKA Mos. U21 [A-1] +1 3/4 -

NGAU21

17:00 - [B-1] Rostov U21 vs Krasnodar U21 [B-3] - 3/4 -

NGAU21

17:00 - [B-9] Arsenal Tula U21 vs Chertanovo U21 [B-4] +0 -

NGAU21

17:00 - [A-10] Ufa U21 vs Kryliya Sov. U21 [A-3] +3/4 -

NGAU21

17:00 - [B-10] ORS 5 U21 vs Khimki U21 [B-8] -

NGAU21

18:00 - [A-7] Nizhny Nov U21 vs Spartak Mos. U21 [A-4] +3/4 -

IDNA

18:15 - [9] PSS Sleman vs Barito Putera [14] - 1/4 -

AUSSL

18:30 - [1] Adelaide Comets vs Sturt Lions [5] - 3/4 -

ANHU23

19:00 - [2-7] Burnley U23 vs Norwich City U23 [2-2] -

NGAU21

19:00 - [A-2] Din. Moscow U21 vs Strogino Moscow U21 [A-5] - 1 -

ARMA

19:00 - [4] FC Noah vs Sevan FC [6] +0 -

BLRA

19:00 - [16] Sputnik Rechitsa vs Neman Grodno [9] -

MKDA

19:00 - [8] Rabotnicki vs FK Skopje [9] - 3/4 -

UZBA

19:00 - [4] FK AGMK vs Mash'al Mubarek [12] - 1 1/4 -

ISRB

20:00 - [12] INR HaSharon vs Hapoel Acre [7] +0 -

ISRB

20:00 - [11] Ahi Nazareth vs H. Petah Tikva [9] - 1/4 -

ISRB

20:00 - [1] Kafr Qasim vs Hapoel Kfar Saba [6] +1/4 -

ISRB

20:00 - [8] AS Ashdod vs Bnei Yehuda [3] +1/4 -

SRBA

20:00 - [14] FK Novi Pazar vs Spartak Subotica [8] +0 -

UZBA

20:30 - [5] Nasaf Qarshi vs Metallurg Bekabad [10] - 1 1/2 -

UKRA

21:00 - [1] Shakhtar Donetsk vs Zorya [4] - 1 1/4 -

EUW17VL

22:00 - [1-4] Bulgaria U17 Nữ vs Hungary U17 Nữ [1-3] -

EUW17VL

22:00 - [1-1] Ireland U17 Nữ vs Na Uy U17 Nữ [1-2] -

ARMA

22:00 - [3] Pyunik vs Alashkert [5] - 1/4 -

BIHA

22:00 - [7] Velez Mostar vs Zrinjski [1] +0 -

BULA

22:00 - [13] Pirin Blagoevgrad vs Botev Vratsa [11] - 3/4 -

LITA

22:00 - [2] Suduva vs FK Riteriai [6] - 1 -

SRBA

22:00 - [6] FK Vozdovac vs FK Napredak [4] - 1/4 -

SVKA

22:00 - [10] Liptovsky Mikulas vs Trencin [9] +1/2 -

CZEB

22:00 - [1] Brno vs MFK Vyskov [12] - 2 -

JORA

22:00 - [4] Faisaly (JOR) vs Jalil Club [11] - 1 -

CHIA

22:30 - [16] Huachipato vs Antofagasta [6] - 1/2 -

NGAU21

22:59 - [B-2] Lok. Moscow U21 vs Zenit U21 [B-5] +0 -

POLB

22:59 - [15] Puszcza Nie. vs Odra Opole [8] - 1/4 -

CROA

22:59 - [10] Hrvatski Dragovoljac vs Lok. Zagreb [6] +1 1/4 -

MNEA

22:59 - [4] OFK Petrovac vs FK Podgorica [9] -

CZEB

22:59 - [11] Usti & Labem vs Sellier&Bellot Vlasim [4] -

DUB

23:30 - [12] Hannover 96 vs Schalke 04 [6] +0 -

DUB

23:30 - [8] Paderborn 07 vs Jahn Regensburg [7] - 1/2 -

DUC4T

23:30 - [9] Fort.Dusseldorf II vs Schalke 04 II [14] - 1/4 -

AUTB

23:30 - [2] Liefering vs LASK Juniors [15] - 2 -

AUTB

23:30 - [3] Floridsdorfer AC vs Vorwarts Steyr [16] - 1 -

AUTB

23:30 - [1] Aust Lustenau vs Kapfenberg [10] - 1 1/4 -

AUTB

23:30 - [9] St.Polten vs Grazer AK [8] - 1/4 -

DUC3

00:00 - [11] Viktoria Berlin vs Osnabruck [7] +0 -

DUC4B

00:00 - [A-6] Drochtersen/Assel vs Hamburger II [A-5] - 1/4 -

DUC4BA

00:00 - [11] V. Aschaffenburg vs SpVgg Bayreuth [1] +1 -

DUC4BA

00:00 - [7] Wacker Burghausen vs Bayern Munich II [2] +3/4 -

DUC4DB

00:00 - [4] CZ Jena vs Berliner FC Dynamo [1] - 1/4 -

DUC4DB

00:00 - [19] Union Furstenwalde vs Hertha Berlin II [10] +1/4 -

DUC4T

00:00 - [11] RW Ahlen vs FC Koln II [7] +1/4 -

TNKA

00:00 - [4] Istanbul BB vs Besiktas [7] +0 -

DENA

00:00 - [8] Viborg vs Silkeborg IF [6] - 1/4 -

DENB

00:00 - [12] Fremad Amager vs Fredericia [5] +1/2 -

BULA

00:15 - [6] Lok. Plovdiv vs Arda Kardzhali [9] - 3/4 -

DUC4T

00:30 - [16] Wegberg-Beeck vs M.gladbach II [13] +1 -

RMNA

00:30 - [13] Gaz Metan Medias vs Dinamo Bucuresti [15] - 1/4 -

JORA

00:30 - [12] Buqaa Amman vs Al Salt [3] -

JORA

00:30 - [6] Sheikh Hussein vs Sahab [8] -

ARGA

00:30 - [13] Godoy Cruz vs C. Cordoba SdE [20] - 3/4 -

ANHU23

01:00 - [2-1] Fulham U23 vs Reading U23 [2-13] - 1 1/2 -

HLB

01:00 - [5] Ajax U21 vs Utrecht U21 [16] - 1/2 -

HLB

01:00 - [3] SBV Excelsior vs VVV Venlo [11] - 1/2 -

HLB

01:00 - [7] De Graafschap vs Eindhoven [8] - 1 1/4 -

HLB

01:00 - [13] Telstar vs Volendam [1] +3/4 -

HLB

01:00 - [18] TOP Oss vs Emmen [4] +1/2 -

HLB

01:00 - [10] NAC Breda vs AZ Alkmaar U21 [15] - 1 -

HLB

01:00 - [6] Roda JC vs PSV Eindhoven U21 [9] - 1 1/4 -

BIB

01:00 - [4] Deinze vs Waasland-Beveren [2] +0 -

HUNA

01:00 - [11] MTK Budapest vs Puskas Akademia [3] +1/2 -

DUA

01:30 - [4] Hoffenheim vs FC Koln [9] - 1/2 -

POLB

01:30 - [3] Korona Kielce vs Widzew Lodz [2] +0 -

IREB

01:30 - [5] Bray Wanderers vs Cabinteely [9] - 1 3/4 -

TSB

01:30 - [6] Stade L. Ouchy vs Aarau [2] - 1/4 -

TSB

01:30 - [9] Neuchatel Xamax vs Vaduz [1] - 1/4 -

TSB

01:30 - [5] Thun vs Winterthur [3] - 1/2 -

ANHL1

01:45 - [11] Burton Albion vs Morecambe [21] - 1/4 -

SCOB

01:45 - [6] Hamilton vs Partick Thistle [5] +1/4 -

BIA

01:45 - [2] Club Brugge vs Kortrijk [9] - 1 3/4 -

IREA

01:45 - [7] Drogheda Utd vs Longford Town [10] - 1 -

IREA

01:45 - [4] Derry City vs St. Patrick's [2] - 1/4 -

IREA

01:45 - [5] Bohemians vs Dundalk [6] - 1/4 -

IREA

01:45 - [9] Waterford Utd vs Finn Harps [8] - 1/4 -

IREB

01:45 - [8] Cobh Ramblers vs Shelbourne [1] +3/4 -

IREB

01:45 - [4] Treaty United vs Athlone [7] - 1/2 -

IREB

01:45 - [3] UC Dublin vs Cork City [6] - 1/2 -

IREB

01:45 - [2] Galway vs Wexford Youths [10] - 1 1/2 -

ANHB

02:00 - [5] West Brom vs Birmingham [19] - 1 -

TBNB

02:00 - [3] Eibar vs Almeria [1] - 1/4 -

PHA

02:00 - [1] PSG vs Angers [12] - 1 1/4 -

IREA

02:00 - [1] Shamrock Rovers vs Sligo Rovers [3] - 3/4 -

BRB

02:00 - [14] Brusque FC/SC vs Remo/PA [17] - 1/2 -

CHIA

02:00 - [8] Palestino vs O Higgins [13] - 3/4 -

HLB

02:15 - [12] Den Bosch vs Almere City [19] +1/2 -

HLB

02:15 - [14] MVV Maastricht vs Dordrecht 90 [20] - 1/2 -

HLB

02:15 - [17] Helmond Sport vs ADO Den Haag [2] +1/2 -

ARGA

02:45 - [12] Rosario Central vs Patronato Parana [24] +0 -

VENA

03:00 - [B-6] Zulia FC vs Trujillanos [B-7] -

CHIA

04:30 - [11] Univ. de Chile vs Audax Italiano [3] +0 -

ARGA

05:00 - [16] Racing Club vs CA Platense [18] - 1/4 -

BRB

05:00 - [7] CRB/AL vs Guarani/SP [6] - 1/4 -

ARGB

05:10 - [B-10] Def.Belgrano vs CA Guemes [B-5] +0 -

VENA

05:15 - [C-5] UCV FC vs Metropolitano [C-4] +0 -

USB

06:30 - [A-1] Tampa Bay Rowdies vs New York RB II [A-7] - 1 3/4 -

CHIA

07:00 - [7] Nublense vs U. La Calera [4] - 1/4 -

ECUA

07:00 - [2] Emelec vs Orense SC [11] - 1 -

MEXA

07:00 - [18] Necaxa vs Puebla [5] - 1/2 -

ARGB

07:10 - [B-15] Atletico Rafaela vs Barracas Central [B-1] - 1/4 -

ARGA

07:15 - [3] Defensa YJ vs Estudiantes LP [5] - 1/4 -

ARGA

07:15 - [4] Velez Sarsfield vs Arsenal Sarandi [26] - 1 -

BRB

07:30 - [20] Brasil Pelotas/RS vs Vila Nova/GO [9] +1/4 -

BRB

07:30 - [2] Goias/GO vs CSA/AL [5] - 1/2 -

VENA

07:30 - [B-1] Dep.Tachira vs Zamora Barinas [B-5] +1/4 -

COLA

07:40 - [5] Deportes Tolima vs Atletico Huila - 1 -

MEXA

09:00 - [16] Mazatlan FC vs Atlas [7] +1/2 -

MEXB

09:05 - [8] Dorados vs Raya2 [3] - 3/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 15/10/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 15/10/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Liên Đoàn Anh › Vòng Ban Ket

02:4521/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

4

57%

1

14%

2

28%

VĐQG Italia › Vòng 22

02:4518/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Can Cup 2021 › Vòng 3

23:0017/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Can Cup 2021 › Vòng 3

23:0017/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 22 41 56
2 Liverpool 21 37 45
3 Chelsea 22 28 43
4 West Ham Utd 22 11 37
5 Arsenal 20 8 35
6 Tottenham 18 3 33
7 Man Utd 20 3 32
8 Wolves 20 2 31
9 Brighton 20 0 28
10 Leicester City 18 -2 25
11 Crystal Palace 21 -1 24
12 Southampton 21 -8 24
13 Aston Villa 20 -5 23
14 Brentford 21 -9 23
15 Leeds Utd 20 -15 22
16 Everton 19 -10 19
17 Watford 19 -14 14
18 Norwich 21 -35 13
19 Newcastle 20 -23 12
20 Burnley 17 -11 11