LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 16/10/2021

Lịch bóng đá trong ngày 16/10/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 - [12] Blaublitz Akita vs Machida Zelvia [15] +1/4 -

NHAT3

11:00 - [15] Azul Claro Numazu vs Roas. Kumamoto +1/2 -

NHATJFL

11:00 - [6] Tokyo Musashino vs Honda Lock [10] - 1/4 -

NHATJFL

11:00 - [8] Suzuka Point Getters vs Nara Club [2] - 1/4 -

NHATJFL

11:00 - [3] Honda FC vs Kagura Shimane [13] -

NHATA

12:00 - [11] Sagan Tosu vs Shonan Bellmare [12] - 1/4 -

NHATB

12:00 - Sagamihara vs Montedio Yama. [6] +1 -

NHATB

12:00 - Giravanz Kita. vs Tokyo Verdy [9] +1/4 -

NHATB

12:00 - [11] V-Varen Nagasaki vs Alb. Niigata (JPN) [1] - 1/4 -

NHATA

13:00 - [9] Urawa Red vs Gamba Osaka [15] - 1 -

NHATA

13:00 - [17] Shimizu S-Pulse vs Kashiwa Reysol [7] +0 -

HQ3

13:00 - [4] Hwaseong FC vs Yangju Citizen [8] - 3/4 -

NHATA

14:00 - Yokohama FC vs Tokushima Vortis +0 -

NHATA

14:00 - [13] Vissel Kobe vs Avispa Fukuoka [14] - 1/2 -

HQB

14:00 - [6] Chungnam Asan vs Daejeon Hana Citizen [2] +1/4 -

CZEU19

15:00 - [7] Banik Ostrava U19 vs Opava U19 -

AUSQSL

15:00 - [3] Peninsula Power vs Gold Coast Utd [6] - 2 -

CZEU19

15:15 - [8] Pardubice U19 vs Mlada Boleslav U19 [5] -

IDNA

15:15 - [10] Persita Tangerang vs Persiraja Banda Aceh - 3/4 -

IDNA

15:15 - Persela Lamon vs Madura United FC [4] +1/2 -

KAZA

16:00 - [14] Akzhayik Oral vs Turan (KAZ) [13] - 1/2 -

CZEU19

16:00 - [10] Slavia Praha U19 vs Vik. Plzen U19 [11] -

AUSQSL

16:00 - [8] SC Wanderers vs Magpies Crusaders -

NHATB

16:30 - [21] Ryukyu vs Ehime FC - 1/4 -

HQB

16:30 - [5] Gyeongnam vs Ansan Greeners [9] - 3/4 -

BLRA

17:00 - [5] Isloch vs FK Slutsk [11] - 1/4 -

ESTA

17:00 - [10] Vaprus Parnu vs Nomme Kalju [4] -

LITA

17:00 - [4] Hegelmann Litauen vs Kauno Zalgiris [2] +0 -

CZEU19

17:00 - Meteor Praha U19 vs Slovacko U19 [9] +1 -

NHATA

17:00 - [1] Yokohama FM vs Consa. Sapporo [10] - 1 -

POLA

17:30 - Gornik Leczna vs Piast Gliwice [16] +1/4 -

GEOA

17:30 - Shukura vs Dinamo Batumi [2] -

TNKA

17:30 - [12] Giresunspor vs Rizespor - 3/4 -

TNKB

17:30 - [7] Bandirmaspor vs Ankaragucu +0 -

TNKB

17:30 - Umraniyespor vs Eyupspor [1] +0 -

THAA

17:30 - Samut Prakan City vs Port FC [5] - 1/4 -

POLB

17:40 - [14] Resovia vs Chrobry Glogow [4] - 1/4 -

ANHU23

18:00 - Man Utd U23 vs Blackburn U23 -

ANHU23

18:00 - Birmingham U23 vs Aston Villa U23 +1/4 -

DUC4B

18:00 - [7] Phonix Lubeck vs Ein. Norderstedt [5] +1/4 -

DUC4DB

18:00 - Auerbach vs Luckenwalde [15] +1/2 -

DUC4DB

18:00 - Optik Rathenow vs Chemnitzer [3] +1/2 -

DUC4DB

18:00 - [5] Lok.Leipzig vs Tasmania Berlin - 2 -

DUC4DB

18:00 - [10] VSG Altglienicke vs Babelsberg [9] - 3/4 -

DUC4DB

18:00 - [2] E.Cottbus vs Meuselwitz [13] - 1 1/4 -

NGA

18:00 - Arsenal-Tula vs Zenit [1] +1 1/2 -

ARMA

18:00 - [5] Van Yerevan vs Urartu [1] +1/4 -

AZEA

18:00 - [10] Səbail FK vs Samaxı FK [7] +1/4 -

KAZA

18:00 - [7] Shakhter Kar. vs Caspiy Aktau [9] - 1/2 -

LATA

18:00 - [1] Valmiera / BSS vs FK Liepaja [4] -

CZEU19

18:00 - [1] Sparta Praha U19 vs Brno U19 [2] - 1 1/2 -

TDB

18:00 - GAIS vs Varnamo +1/4 -

UKRA

18:00 - FC Mariupol vs Metalist 1925 Kharkiv [8] +0 -

THAA

18:00 - Suphanburi vs BG Pathum United [6] +3/4 -

THAA

18:00 - [13] Khonkaen Utd vs Nong Bua Pitchaya [15] +0 -

IDNA

18:15 - Persipura vs Persebaya Surabaya [7] +1/4 -

UZBA

18:15 - [1] Pakhtakor vs Qyzylqum [5] - 1 1/2 -

ANHA

18:30 - Watford vs Liverpool [9] +1 1/2 -

ANHB

18:30 - Fulham vs QPR [13] - 3/4 -

DUB

18:30 - Ingolstadt vs Holstein Kiel [8] +1/4 -

DUB

18:30 - [3] Heidenheim vs St. Pauli [15] +0 -

DUB

18:30 - [13] Karlsruher vs Erzgebirge Aue - 3/4 -

CZEU19

18:30 - [15] Hradec Kralove U19 vs MFk Karvina U19 [14] -

CZEU19

18:30 - [6] Zlin U19 vs C. Budejovice U19 [12] -

DENB

18:30 - [7] HB Koge vs Nykobing [12] +1/4 -

ALBA

18:45 - [9] Kastrioti Kruje vs Skenderbeu -

ALBA

18:45 - [6] KF Laci vs Egnatia Rrogozhine [4] -

EU17VL

19:00 - [3-1] Anh U17 vs Armenia U17 [10-4] -

ANHU23

19:00 - Chelsea U23 vs Derby County U23 -

ITB

19:00 - Pordenone vs Ternana [9] +0 -

ITB

19:00 - [12] Ascoli vs Lecce +1/2 -

ITB

19:00 - Crotone vs Pisa [7] - 1/4 -

ITB

19:00 - Vicenza vs Reggina [2] +0 -

ITA3

19:00 - [B-16] Pesaro vs Cesena [B-2] +1/4 -

DUC3

19:00 - [18] Zwickau vs Duisburg [11] - 1/4 -

DUC3

19:00 - [20] Meppen vs Magdeburg +1/2 -

DUC3

19:00 - [17] Hallescher vs Saarbrucken [3] +1/2 -

DUC3

19:00 - Ein.Braunschweig vs B.Dortmund II [16] +0 -

DUC3

19:00 - Kaiserslautern vs Freiburg II [4] - 3/4 -

DUC4B

19:00 - [18] St. Pauli II vs Lubeck [1] +1/4 -

DUC4B

19:00 - Heider SV vs Teutonia Ottensen [11] +1 1/2 -

DUC4B

19:00 - [10] Wer.Bremen II vs Oldenburg 1897 - 1/4 -

DUC4BA

19:00 - [16] Illertissen vs Schweinfurt [13] +3/4 -

DUC4BA

19:00 - [4] Nurnberg II vs Memmingen - 3/4 -

DUC4BA

19:00 - [12] Greuther Furth II vs Schalding Hein. - 1/4 -

DUC4BA

19:00 - [9] Augsburg II vs VfB Eichstatt [19] - 3/4 -

DUC4BA

19:00 - [7] TSV Aubstadt vs FC Pipinsried [18] - 1 -

DUC4BA

19:00 - [14] TSV 1896 Rain vs Unterhaching [1] +1/2 -

DUC4N

19:00 - [8] Mainz II vs Hessen Kassel [15] - 1 -

DUC4N

19:00 - Pirmasens vs Koblenz [18] - 1/4 -

DUC4N

19:00 - [5] TSV Steinbach vs FSV Frankfurt [9] - 3/4 -

DUC4N

19:00 - TSV Schott Mainz vs Hoffenheim II [6] +3/4 -

DUC4N

19:00 - Giessen vs Homburg [4] +1/4 -

DUC4N

19:00 - [13] Bahlinger vs SSV Ulm [1] +1/2 -

DUC4T

19:00 - [8] Rodinghausen vs A.Aachen [3] - 3/4 -

DUC4T

19:00 - [10] Fortuna Koln vs Lippstadt [7] - 1 1/4 -

DUC4T

19:00 - Sportfreunde Lotte vs Bonner SC - 1/4 -

DUC4T

19:00 - Essen vs Wiedenbruck [11] - 1 1/2 -

DUC4T

19:00 - [4] Wuppertaler vs Oberhausen [6] +0 -

DUC4T

19:00 - [18] SV Straelen vs Uerdingen - 1 1/2 -

DUC4T

19:00 - Homberg vs Preussen Munster [1] +1 1/2 -

BLRA

19:00 - FK Smorgon vs Vitebsk [15] +1 1/4 -

BIHA

19:00 - [11] Leotar Trebinje vs Borac Banja Luka [3] -

MKDA

19:00 - [6] Bregalnica Stip vs Makedonija [7] -

MKDA

19:00 - [9] Academy Pandev vs Shkendija [3] -

MKDA

19:00 - [1] FC Struga vs Borec Veles -

MKDA

19:00 - [4] Tikves Kavadarci vs Shkupi [2] -

MKDA

19:00 - [12] Renova vs Pelister -

LITA

19:00 - [9] Dziugas FC vs Dainava Alytus +1/4 -

MDVA

19:00 - FC Floresti vs FC Balti [5] -

FINA

19:00 - [8] Ilves Tampere vs Helsinki [1] +3/4 -

FINB

19:00 - [3] Jaro vs RoPS Rovaniemi - 1/4 -

FINB

19:00 - [7] KPV Kokkola vs MuSa Pori - 3/4 -

DENB

19:00 - Jammerbugt vs Hvidovre IF [2] +1/2 -

THAA

19:00 - Chiangmai United vs Prachuap FC [12] +0 -

UZBA

19:00 - Turon Yaypan vs Surkhon Termiz [11] - 1/2 -

ITA3

19:30 - [B-10] Carrarese vs Pistoiese - 1/2 -

ITA3

19:30 - Grosseto vs Reggiana [B-1] +3/4 -

ITA3

19:30 - [B-7] Pontedera vs Luchese [B-9] - 1/4 -

ITA3

19:30 - [B-18] US Olbia vs Imolese Calcio [B-20] - 1/4 -

ITA3

19:30 - Modena vs Viterbese Calcio [C-20] - 3/4 -

GEOA

19:30 - [7] FC Telavi vs Lokomotiv T [10] -

AUTB

19:30 - [3] Horn vs SKU Amstetten [7] +1/4 -

AUTB

19:30 - [13] Rapid Wien II vs Wacker Innsbruck +1/4 -

AUTB

19:30 - [8] SV Lafnitz vs Dornbirn [10] - 1 1/2 -

HUNA

19:45 - Gyirmot SE vs Paksi [6] +1/2 -

ITA

20:00 - [16] Spezia vs Salernitana [14] - 1/2 -

DUC4B

20:00 - [12] Atlas Delmenhorst vs Oberneuland -

PHB

20:00 - Toulouse vs Auxerre - 1/2 -

AZEA

20:00 - [5] Gabala FC vs Zire IK [4] +0 -

POLA

20:00 - Nieciecza vs Lechia GD [14] +1/4 -

POLB

20:00 - GKS Jastrzebie vs Gornik Polkowice +1/4 -

CROA

20:00 - [10] HNK Gorica vs Istra 1961 [6] - 1 -

ESTA

20:00 - Tulevik Viljandi vs Levadia T. [2] -

KAZA

20:00 - [5] Ordabasy vs Atyrau [11] - 1 -

KAZA

20:00 - [2] Aktobe vs Kairat Almaty [4] +1 -

LATA

20:00 - [3] Rigas Futbola Skola vs Spartaks Jurmala [8] -

MLTA

20:00 - [5] Balzan vs Floriana [7] +0 -

NORB

20:00 - HamKam vs KFUM Oslo [4] - 3/4 -

NORB

20:00 - [15] Grorud IL vs Raufoss IL [12] +1/4 -

NORB

20:00 - FK Jerv vs Ranheim IL [8] - 3/4 -

NORB

20:00 - [16] Stjordals Blink vs Start Kristiansand [3] +1/4 -

NORB

20:00 - [11] Bryne vs Fredrikstad [10] +1/4 -

NORB

20:00 - Strommen vs Sandnes Ulf [5] +1/4 -

NORB

20:00 - [13] Asane Fotball vs Ullensaker/Kisa - 3/4 -

FINB

20:00 - [4] Gnistan vs VPS Vaasa +1 -

TNKA

20:00 - [16] Sivasspor vs Antalyaspor [15] - 1/2 -

TNKB

20:00 - [18] Denizlispor vs Balikesirspor - 3/4 -

TDA

20:00 - [13] Degerfors IF vs Halmstads +1/4 -

TDA

20:00 - Ostersunds vs Malmo [7] +1 1/2 -

TDB

20:00 - [8] Eskilstuna City vs Vasteras [9] +0 -

OMAA

20:00 - Saham Club vs Al Seeb [5] -

OMAA

20:00 - Nizwa Club vs Nasr Salalah -

OMAA

20:05 - [1] Al Nahda (OMA) vs Mussanah Club [10] -

DUA

20:30 - [3] Union Berlin vs Wolfsburg [7] - 1/4 -

DUA

20:30 - [5] B.Dortmund vs Mainz [12] - 1 1/4 -

DUA

20:30 - Greuther Furth vs Bochum [16] - 1/4 -

DUA

20:30 - [4] Ein.Frankfurt vs Hertha Berlin [17] - 3/4 -

DUA

20:30 - [6] Freiburg vs Leipzig [2] +1/2 -

NGA

20:30 - Rubin Kazan vs Lok. Moscow [14] - 1/4 -

GEOA

20:30 - [6] Saburtalo vs Samgurali Tskh. [4] -

CZEB

20:30 - [7] SK Prostejov vs Jihlava [8] - 1/4 -

CZEB

20:30 - [1] Pribram vs Opava [11] - 1/4 -

UZBA

20:30 - [7] Sogdiana Jizzakh vs Kokand-1912 [13] - 1/2 -

URUA

20:30 - [8] CA River Plate (URU) vs IA Sud America - 1 -

NPA

20:30 - [5] Sekhukhune Utd vs Cape Town City [7] +1/4 -

IDNA

20:45 - [15] Bhayangkara vs Persib Bandung [1] +0 -

SRBA

20:55 - [9] FK Kolubara vs Crvena Zvezda [1] +2 3/4 -

EU17VL

21:00 - [10-3] Belarus U17 vs Slovakia U17 [12-3] -

ANHA

21:00 - [11] Aston Villa vs Wolves [17] - 1/4 -

ANHA

21:00 - [14] Leicester City vs Man Utd [4] +1/2 -

ANHA

21:00 - [2] Man City vs Burnley - 2 1/4 -

ANHA

21:00 - Norwich vs Brighton [6] +1/2 -

ANHA

21:00 - [20] Southampton vs Leeds Utd [15] - 1/4 -

ANHB

21:00 - Nottingham Forest vs Blackpool [23] - 1/2 -

ANHB

21:00 - [4] Blackburn Rovers vs Coventry [15] +0 -

ANHB

21:00 - [17] Bristol City vs Bournemouth +1/2 -

ANHB

21:00 - [22] Huddersfield vs Hull City [16] - 1/2 -

ANHB

21:00 - [6] Middlesbrough vs Peterborough Utd - 3/4 -

ANHB

21:00 - [8] Millwall vs Luton Town [7] +0 -

ANHB

21:00 - [11] Preston North End vs Derby County - 1/2 -

ANHB

21:00 - [14] Reading vs Barnsley - 1/4 -

ANHB

21:00 - [2] Sheffield Utd vs Stoke City [18] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - Rotherham Utd vs Portsmouth [10] - 1/2 -

ANHL1

21:00 - [16] Lincoln vs Charlton Athletic [15] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [17] Fleetwood Town vs Crewe Alexandra - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [9] Shrewsbury vs Milton Keynes Dons [19] +1/4 -

ANHL1

21:00 - [21] Cambridge Utd vs Ipswich [3] +1/4 -

ANHL1

21:00 - Wimbledon vs Sheffield Wed. [2] +0 -

ANHL1

21:00 - [5] Bolton vs Wigan +1/4 -

ANHL1

21:00 - [18] Cheltenham vs Accrington [20] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - Doncaster Rovers vs Wycombe [7] +1/2 -

ANHL1

21:00 - Gillingham vs Sunderland +3/4 -

ANHL1

21:00 - [12] Oxford Utd vs Plymouth Argyle [1] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [10] Swindon vs Rochdale [24] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [4] Carlisle vs Tranmere Rovers [14] +0 -

ANHL2

21:00 - [5] Salford City vs Hartlepool [22] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [21] Crawley Town vs Sutton Utd [13] +1/4 -

ANHL2

21:00 - Exeter City vs Newport [19] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [6] Bradford City vs Bristol Rovers - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [18] Colchester Utd vs Harrogate Town [20] +1/4 -

ANHL2

21:00 - [1] Leyton Orient vs Walsall [11] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [3] Northampton vs Mansfield [8] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - Oldham vs Stevenage [2] +0 -

ANHL2

21:00 - Port Vale vs Barrow [7] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - Scunthorpe Utd vs Forest Green +1 -

TBNB

21:00 - Amorebieta vs Cartagena [9] +0 -

TBNB

21:00 - Girona vs Huesca [13] - 1/4 -

SCOA

21:00 - [8] St. Johnstone vs Livingston [4] - 1/2 -

SCOA

21:00 - [12] Ross County vs St. Mirren [7] +0 -

SCOA

21:00 - [6] Hibernian vs Dundee Utd [10] - 3/4 -

SCOA

21:00 - [9] Motherwell vs Celtic [1] +1 1/2 -

SCOA

21:00 - [2] Rangers vs Hearts [3] - 1 1/4 -

SCOB

21:00 - [7] Raith Rovers vs Arbroath [9] - 1/4 -

SCOB

21:00 - [1] Ayr Utd vs Queen of South - 1/2 -

SCOB

21:00 - Dunfermline vs Kilmarnock +1/4 -

SCOB

21:00 - [6] Inverness C.T. vs Greenock Morton [5] - 1 -

SCO2

21:00 - East Fife vs Cove Rangers +1 -

SCO2

21:00 - [9] Clyde vs Montrose [6] +3/4 -

SCO2

21:00 - Dumbarton vs Queen's Park +3/4 -

SCO2

21:00 - [4] Alloa Athletic vs Peterhead [10] - 1/4 -

SCO2

21:00 - [2] Falkirk vs Airdrieonians [5] - 1/2 -

BLRA

21:00 - [10] Slavia Mozyr vs Bate Borisov [3] +1 1/2 -

BULA

21:00 - [2] Ludogorets vs Tsarsko Selo -

NIRA

21:00 - [2] Cliftonville vs Larne [3] +1/4 -

NIRA

21:00 - [12] Portadown FC vs Ballymena Utd [7] -

NIRA

21:00 - [8] Glenavon vs Dungannon Swi. [10] - 1 -

NIRA

21:00 - Warrenpoint Town vs Linfield [5] -

MNEA

21:00 - [1] Sutjeska vs Zeta -

FINA

21:00 - [4] Haka vs Lahti [11] - 3/4 -

FINA

21:00 - KTP Kotka vs Honka [3] +1 1/4 -

FINA

21:00 - [5] AC Oulu vs IFK Mariehamn [9] +1/4 -

FINA

21:00 - [10] Inter Turku vs KuPS [2] +0 -

FINA

21:00 - [12] HIFK vs Seinajoen JK [7] +0 -

SVKA

21:00 - [6] MSK Zilina vs Dunajska Stred [2] - 1/2 -

CZEA

21:00 - [10] Banik Ostrava vs Slovacko [8] - 1/4 -

CZEA

21:00 - [14] Jablonec vs C. Budejovice [13] - 1 -

CZEA

21:00 - [6] Mlada Boleslav vs Bohemians 1905 [7] - 1 -

CYPA

21:00 - [1] AEK Larnaca vs PAEEK Kyrenia - 1 1/4 -

UKRA

21:00 - [16] FC Lviv vs Dinamo Kiev [3] +1 3/4 -

CHIA

21:00 - [4] Cobresal vs Univ. Catolica(CHL) [3] +1/4 -

ITB

21:15 - [20] Cosenza vs Frosinone [1] +1/2 -

ITB

21:15 - [19] Perugia vs Brescia [13] +0 -

BIA

21:15 - [2] Union Saint-Gilloise vs RFC Seraing [18] - 1 1/2 -

HLA

21:30 - [1] Feyenoord vs RKC Waalwijk [11] - 2 1/4 -

GEOA

21:30 - [3] Dila Gori vs Samtredia -

RMNA

21:30 - [7] Sepsi OSK vs Voluntari [9] - 3/4 -

QATA

21:30 - [12] Sailiya vs Al Wakra [3] +0 -

QATA

21:30 - [8] Shamal vs Al Arabi (QAT) [2] +1 -

BHRA

21:45 - [9] East Riffa vs Al Hadd [8] -

ACL

22:00 - Al Nasr (KSA) vs Al Wahda(UAE) -

SAFF

22:00 - [1] Ấn Độ vs Nepal [2] -

ANHU23

22:00 - Liverpool U23 vs Arsenal U23 -

PHA

22:00 - [8] Clermont vs Lille [7] +1/4 -

BIHA

22:00 - [4] Zeljeznicar vs FK Tuzla City [8] -

BIHA

22:00 - [10] Sloboda Tuzla vs Radnik Bijeljina -

HUNA

22:00 - [1] Ferencvaros vs Zalaegerzseg [5] - 1 3/4 -

ICEC

22:00 - [10] IA Akranes vs Vikingur Rey. [1] -

ICELC

22:00 - [B-3] IA Akranes vs Vikingur Rey. [A-1] -

ISRA

22:00 - [4] Hapoel Jerusalem vs Maccabi Haifa [1] +1 3/4 -

MDVA

22:00 - [1] Sheriff Tiraspol vs Sfintul Gheorghe [4] -

MNEA

22:00 - [3] Decic Tuzi vs FK Jerezo [7] -

FINB

22:00 - JIPPO vs PK-35 [10] +0 -

SLOA

22:00 - [6] Mura vs Aluminij - 1 -

AUTA

22:00 - [7] Austria Klagenfurt vs Rapid Wien [4] +3/4 -

AUTA

22:00 - [6] Austria Wien vs Admira - 1/4 -

AUTA

22:00 - [10] SCR Altach vs RB Salzburg [1] +2 -

KSAA

22:00 - [16] Al Baten vs Al Shabab (KSA) [3] +3/4 -

JORA

22:00 - [2] Wehdat Amman vs Jazeera Amman [12] -

NPA

22:00 - [3] SuperSport Utd vs Baroka FC - 3/4 -

CROA

22:05 - [8] HNK Rijeka vs Dinamo Zagreb [1] +1/2 -

KSAA

22:05 - [13] Al Feiha vs Al Raed [11] +0 -

GREA

22:15 - Apollon Smirnis vs Asteras Tripolis [10] +1/4 -

KSAA

22:20 - [9] Al Tai vs Abha [8] - 1/4 -

ITA3

22:30 - Teramo vs Gubbio [B-5] +0 -

ITA3

22:30 - [B-4] Ancona vs Montevarchi [B-19] - 1 -

ITA3

22:30 - [C-3] Pescara vs US Fermana [B-12] - 1 1/4 -

ITA3

22:30 - [B-6] Siena vs Virtus Entella [B-3] - 1/4 -

POLA

22:30 - [12] Gornik Zabrze vs Wisla Krakow - 3/4 -

TDA

22:30 - [11] Sirius vs Varbergs BoIS [14] +0 -

NPA

22:30 - [6] Kaizer Chiefs vs Chippa Utd [10] - 1/2 -

ISRA

22:45 - [5] Ashdod vs Bnei Sakhnin [10] - 1/4 -

URUA

22:45 - [13] CA Torque vs CA Rentistas [11] - 3/4 -

ANHU23

22:59 - Brighton U23 vs Crystal Palace U23 -

ITA

22:59 - [4] Lazio vs Inter Milan [5] +1/4 -

NGA

22:59 - [2] Spartak Moscow vs Din. Moscow [4] +0 -

NGA

22:59 - [9] FK Sochi vs Rostov [3] - 3/4 -

POLB

22:59 - [8] Podbeskidzie vs Sandecja [18] - 1/2 -

POLB

22:59 - Miedz Legnica vs Zaglebie Sosno [12] - 3/4 -

ESTA

22:59 - [6] Tammeka Tartu vs Trans Narva [7] -

ISRA

22:59 - [7] Hapoel Haifa vs Hapoel Nof HaGalil - 1/4 -

NORA

22:59 - [4] Lillestrom vs Kristiansund [15] - 1/4 -

NORA

22:59 - [1] Molde vs Tromso [7] - 1 1/2 -

SRBA

22:59 - [4] Cukaricki Belgrade vs FK Vojvodina [5] - 1/2 -

SVKA

22:59 - FK Pohronie vs Ruzomberok [5] +0 -

SVKA

22:59 - [10] Zlate Moravce vs Sered +0 -

SVKA

22:59 - Senica vs Zemplin Michalovce [8] +0 -

CYPA

22:59 - [3] Pafos FC vs Olympiakos Nic. [12] - 1/2 -

TNKA

22:59 - [6] Adana Demirspor vs Malatyaspor - 1 -

TNKB

22:59 - Menemen Bld vs Samsunspor [2] +1 -

TSA

22:59 - [1] Young Boys vs Luzern [6] - 2 -

TSB

22:59 - [3] Yverdon vs Wil 1900 [1] - 3/4 -

TSB

22:59 - SC Kriens vs Schaffhausen [8] +1/2 -

PERA

22:59 - [9] Alianza Atletico vs Academia Cantolao [15] - 1/4 -

MLTA

23:00 - [1] Hamrun Spartans vs Gzira Utd [2] -

TBNB

23:15 - [2] Las Palmas vs Tenerife [11] - 1/4 -

OMAA

23:15 - [4] Sohar Club (OMA) vs Al Suwaiq [3] -

ANHA

23:30 - [8] Brentford vs Chelsea [10] +3/4 -

TBNA

23:30 - Levante vs Getafe [16] - 1/4 -

ITB

23:30 - [16] Como vs Alessandria - 1/4 -

DUA

23:30 - [9] M.gladbach vs Stuttgart [15] - 1 1/4 -

NIRA

23:30 - [6] Glentoran vs Coleraine [4] - 1/4 -

BIA

23:30 - [15] Zulte-Waregem vs Antwerpen [3] +1/2 -

BIA

23:30 - [17] Oostende vs Cercle Brugge [10] +0 -

GEOA

23:30 - [1] Dinamo Tbilisi vs Torpedo Kut. [5] -

UKRA

23:30 - [1] SK Dnipro-1 vs Kolos Kovalivka [6] - 3/4 -

ARGA

23:30 - [21] Sarmiento Junin vs Union Santa Fe [22] +0 -

HLA

23:45 - [10] Go Ahead Eagles vs Heracles Almelo +1/4 -

HLA

23:45 - [8] Heerenveen vs Ajax [5] +2 -

QATA

23:45 - [6] Qatar SC vs Umm salal [10] - 1/2 -

PHB

00:00 - [18] Rodez vs Sochaux [4] +0 -

PHB

00:00 - [15] Pau FC vs Paris FC [9] +0 -

PHB

00:00 - [10] Quevilly vs Niort [19] - 1/4 -

PHB

00:00 - [8] SC Bastia vs Grenoble [5] - 1/2 -

PHB

00:00 - [7] Caen vs Le Havre [1] - 1/4 -

PHB

00:00 - [16] Dijon vs Amiens [6] - 1/2 -

PHB

00:00 - Nancy vs Guingamp [13] - 1/4 -

PHB

00:00 - [11] Valenciennes vs Dunkerque - 1/2 -

SCOA

00:00 - Dundee vs Aberdeen [5] +0 -

BULA

00:00 - [8] Lok. Sofia vs Levski Sofia [6] -

MLTA

00:00 - [3] Birkirkara vs Gudja United [8] - 1 1/4 -

CZEA

00:00 - [2] Slavia Praha vs Slovan Liberec [9] - 1 3/4 -

USAA

00:00 - [Dong-2] CF Montreal vs Philadelphia Union [Dong-1] - 1/4 -

KSAA

00:10 - Al Ahli (KSA) vs Al Ettifaq [10] - 1/4 -

BHRA

00:20 - Al Najma (BHR) vs Budaiya (BHR) [12] -

HUNA

00:30 - [8] MOL Fehervar FC vs Budapest Honved [10] - 1/4 -

GREA

00:30 - [1] Panathinaikos vs Ionikos [14] - 1 1/4 -

ISRA

00:30 - [8] Maccabi Netanya vs Maccabi TA [2] +3/4 -

RMNA

00:30 - [4] Steaua Bucuresti vs Mioveni [16] - 1 1/4 -

JORA

00:30 - [7] Ma'an SC vs Ramtha [6] -

JORA

00:30 - [4] S.Al.Ordon vs Al Aqaba SC [5] -

ACL

01:00 - [A-1] Al Hilal vs Persepolis -

POLA

01:00 - [11] Slask Wroclaw vs Rakow Czestochowa [1] +1/4 -

ARGB

01:00 - [22] Brown de Adrogue vs Gimnasia Jujuy [23] - 1/4 -

CHIA

01:00 - San. Wanderers vs Everton CD [16] +1/4 -

CHIB

01:00 - [2] Cobreloa vs Dep. Copiapo [3] -

URUA

01:00 - [1] Liverpool P. (URU) vs Plaza Colonia [12] - 1/2 -

SLOA

01:15 - [2] Maribor vs NK Radomlje [9] - 1 1/4 -

PERA

01:15 - [7] UTC Cajamarca vs Sport Boys [13] +1/4 -

ANHU23

01:30 - Man City U23 vs Leicester City U23 -

TBNB

01:30 - [20] Malaga vs Zaragoza [17] +0 -

DUB

01:30 - [2] Hamburger vs Fort.Dusseldorf [5] - 1/2 -

POLB

01:30 - [17] Skra Czestochowa vs Katowice [7] +1/4 -

TSA

01:30 - [10] Zurich vs Lugano [2] - 1/2 -

ITA

01:45 - [3] AC Milan vs Verona [18] - 1 -

BIA

01:45 - [6] Standard Liege vs OH Leuven [9] - 1/2 -

BIB

01:45 - [12] Excelsior Virton vs Lierse [4] +1/2 -

ARGA

01:45 - [9] Gimnasia LP vs Newells Old Boys [11] - 1/4 -

TBNA

02:00 - [3] Real Sociedad vs Mallorca [10] - 1 -

TBNB

02:00 - [12] Sporting Gijon vs Alcorcon - 3/4 -

PHA

02:00 - [9] Lyon vs Monaco [4] - 1/2 -

HLA

02:00 - [12] Fortuna Sittard vs Cambuur [17] +0 -

HLA

02:00 - [3] PSV Eindhoven vs Zwolle - 2 1/4 -

ARGB

02:00 - [36] Ramon Santamarina vs Almagro [8] +0 -

BRB

02:00 - [12] Ponte Preta/SP vs Nautico/PE [20] - 1/2 -

COLA

02:00 - [14] La Equidad vs Patriotas - 3/4 -

USB

02:00 - Real Monarchs vs Austin Bold +0 -

BRB

02:30 - [4] Vasco DG/RJ vs Coritiba/PR - 1/2 -

ECUA

03:00 - [12] Guayaquil City vs Olmedo - 1 1/2 -

VENA

03:00 - [16] Aragua vs Yaracuyanos - 1 1/4 -

CHIA

03:30 - [12] U. Espanola vs Curico Unido [6] +0 -

PERA

03:30 - [17] Carlos A. Mannucci vs Alianza Lima [1] +1/4 -

USAA

03:50 - [Tay-1] Los Angeles FC vs San Jose EQ [Tay-14] - 1 -

ARGA

04:00 - [27] Lanus vs Banfield [24] - 1/4 -

COLA

04:00 - [2] America Cali vs Deportivo Cali [8] - 1/4 -

URUA

04:00 - [2] Nacional(URU) vs Boston River [4] - 1 -

USB

04:00 - [B-9] Las Vegas Lights vs Phoenix Rising [B-10] +1 1/4 -

BRB

04:30 - [19] Operario/PR vs Londrina/PR [9] - 1/2 -

BRAA

05:00 - Chapecoense vs Fortaleza/CE [8] +3/4 -

CHIB

05:00 - [17] CCDA Fernandez Vial vs CD Magallanes [1] -

USAA

05:00 - [Dong-8] Columbus Crew vs Inter Miami [Dong-6] - 3/4 -

MEXA

05:00 - [1] Monterrey vs Club Leon [14] - 1/2 -

VENA

05:15 - [5] Dep.Guaira vs Dep.Lara [12] +0 -

ECUA

05:30 - [1] SD Aucas vs Catolica Quito [3] +0 -

PARA

05:30 - [5] Nacional(PAR) vs Sportivo Luqueno [9] - 1/4 -

CHIA

06:00 - Melipilla vs La Serena - 1/4 -

USAA

06:00 - [Dong-9] New England vs Chicago Fire [Dong-12] - 1 1/2 -

USB

06:00 - [A-9] Indy Eleven vs Louisville City [A-1] +1/2 -

USB

06:00 - Ch.Independence vs Ch. Battery [A-12] - 3/4 -

USB

06:00 - [A-10] Hartford Athletic vs Loudoun United [A-11] - 1 -

USB

06:00 - [A-2] Memphis 901 vs Atlanta United II [A-13] - 3/4 -

COLA

06:05 - [17] Pereira vs Once Caldas [16] - 1/2 -

ARGA

06:15 - [4] CA Huracan vs Boca Juniors [1] +1/4 -

USAA

06:30 - [Dong-14] D.C. Utd vs Nashville FC [Tay-4] - 1/2 -

USAA

06:30 - [Dong-5] Cincinnati vs Orlando City [Dong-7] +1/4 -

USAA

06:30 - [Dong-13] Toronto vs Atlanta United [Dong-11] - 1/4 -

USB

06:30 - [A-6] Miami FC vs Pittsburgh R. [A-5] - 1/4 -

USW

06:30 - [9] Racing Louisville Nữ vs Orlando Pride Nữ [10] +1/2 -

BRAA

07:00 - [10] America/MG vs Bahia/BA - 1/2 -

BRB

07:00 - Confianca/SE vs Avai/SC +1/4 -

USB

07:00 - [B-3] Colorado Springs vs Rio Grande Valley [B-6] - 1/4 -

USW

07:00 - [6] Chicago RS Nữ vs Kansas City Nữ [5] - 3/4 -

MEXA

07:00 - [9] San Luis vs Club America [11] +1/4 -

MEXA

07:05 - [4] Pachuca vs Santos Laguna [3] - 1/2 -

VENA

07:30 - [8] Hermanos Colmenares vs Portuguesa [10] +0 -

USAA

07:30 - [Tay-13] Houston Dynamo vs Seattle Sounders [Tay-11] +0 -

USB

07:30 - [B-1] SA Scorpions vs FC Tulsa [A-8] - 3/4 -

ECUA

08:00 - [15] Macara vs LDU Quito [4] +3/4 -

USAA

08:00 - [Tay-2] Austin FC vs Minnesota Utd [Tay-6] - 1/4 -

COLA

08:10 - [4] Atl. Nacional vs Inde.Medellin [11] - 3/4 -

USAA

08:30 - [Tay-7] Real Salt Lake vs Colorado Rapids [Tay-9] +0 -

USB

09:00 - [B-7] Oakland Roots vs Orange County SC [B-13] +0 -

USW

09:00 - [1] OL Reign Nữ vs Wash. Spirit Nữ [11] -

MEXA

09:00 - [17] Cruz Azul vs Tigres UANL [2] - 1/2 -

CRCA

09:00 - [A-3] Herediano vs Alajuelense [A-2] +0 -

USAA

09:30 - [Tay-5] LA Galaxy vs Portland Timbers [Tay-8] -

Lịch bóng đá trong ngày 16/10/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 16/10/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Bồ Đào Nha › Vòng 17

03:1527/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 19 29 50
2 Man City 20 33 45
3 Newcastle 20 22 39
4 Man Utd 20 7 39
5 Tottenham 21 9 36
6 Brighton 19 10 31
7 Fulham 21 2 31
8 Brentford 20 4 30
9 Liverpool 19 9 29
10 Chelsea 20 1 29
11 Aston Villa 20 -4 28
12 Crystal Palace 20 -9 24
13 Nottingham Forest 20 -19 21
14 Leicester City 20 -7 18
15 Leeds Utd 19 -7 18
16 West Ham Utd 20 -8 18
17 Wolves 20 -18 17
18 Bournemouth 20 -23 17
19 Everton 20 -13 15
20 Southampton 20 -18 15