LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 16/10/2021

Lịch bóng đá trong ngày 16/10/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 - [13] Blaublitz Akita vs Machida Zelvia [5] +1/4 -

NHAT3

11:00 - [14] Azul Claro Numazu vs Roas. Kumamoto [1] +1/2 -

NHATJFL

11:00 - [15] Tokyo Musashino vs Honda Lock [16] - 1/4 -

NHATJFL

11:00 - [4] Suzuka Point Getters vs Nara Club [10] - 1/4 -

NHATJFL

11:00 - [2] Honda FC vs Matsue City [5] -

NHATA

12:00 - [7] Sagan Tosu vs Shonan Bellmare [16] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [19] Sagamihara vs Montedio Yama. [7] +1 -

NHATB

12:00 - [21] Giravanz Kita. vs Tokyo Verdy [12] +1/4 -

NHATB

12:00 - [4] V-Varen Nagasaki vs Alb. Niigata (JPN) [6] - 1/4 -

NHATA

13:00 - [6] Urawa Red vs Gamba Osaka [13] - 1 -

NHATA

13:00 - [14] Shimizu S-Pulse vs Kashiwa Reysol [15] +0 -

HQ3

13:00 - [12] Hwaseong FC vs Yangju FC [15] - 3/4 -

NHATA

14:00 - [20] Yokohama FC vs Tokushima Vortis [17] +0 -

NHATA

14:00 - [3] Vissel Kobe vs Avispa Fukuoka [8] - 1/2 -

HQB

14:00 - [8] Chungnam Asan vs Daejeon Hana Citizen [3] +1/4 -

CZEU19

15:00 - [7] Banik Ostrava U19 vs Opava U19 [16] -

AUSQSL

15:00 - [1] Peninsula Power vs Gold Coast Utd [8] - 2 -

CZEU19

15:15 - [1] Pardubice U19 vs Mlada Boleslav U19 [8] -

IDNA

15:15 - [10] Persita Tangerang vs Persiraja Banda Aceh [18] - 3/4 -

IDNA

15:15 - [17] Persela Lamon vs Madura United FC [12] +1/2 -

KAZA

16:00 - [9] Akzhayik Oral vs Turan (KAZ) [12] - 1/2 -

CZEU19

16:00 - [3] Slavia Praha U19 vs Vik. Plzen U19 [5] -

AUSQSL

16:00 - [5] Sunshine Coast vs Magpies Crusaders [14] -

NHATB

16:30 - [9] Ryukyu vs Ehime FC [20] - 1/4 -

HQB

16:30 - [6] Gyeongnam vs Ansan Greeners [7] - 3/4 -

BLRA

17:00 - [10] Isloch vs FK Slutsk [13] - 1/4 -

ESTA

17:00 - [10] Vaprus Parnu vs Nomme Kalju [4] -

LITA

17:00 - [5] Hegelmann Litauen vs Kauno Zalgiris [3] +0 -

CZEU19

17:00 - [15] Meteor Praha U19 vs Slovacko U19 [13] +1 -

NHATA

17:00 - [2] Yokohama FM vs Consa. Sapporo [10] - 1 -

POLA

17:30 - [15] Gornik Leczna vs Piast Gliwice [12] +1/4 -

GEOA

17:30 - [9] Shukura vs Dinamo Batumi [1] -

TNKA

17:30 - [14] Giresunspor vs Rizespor [19] - 3/4 -

TNKB

17:30 - [5] Bandirmaspor vs Ankaragucu [2] +0 -

TNKB

17:30 - [1] Umraniyespor vs Eyupspor [4] +0 -

THAA

17:30 - [14] Samut Prakan City vs Port FC [4] - 1/4 -

POLB

17:40 - [11] Resovia vs Chrobry Glogow [12] - 1/4 -

ANHU23

18:00 - [1-7] Man Utd U23 vs Blackburn U23 [1-14] -

ANHU23

18:00 - [2-14] Birmingham U23 vs Aston Villa U23 [2-6] +1/4 -

DUC4B

18:00 - [A-9] Phonix Lubeck vs Ein. Norderstedt [A-8] +1/4 -

DUC4DB

18:00 - [20] Auerbach vs Luckenwalde [11] +1/2 -

DUC4DB

18:00 - [18] Optik Rathenow vs Chemnitzer [7] +1/2 -

DUC4DB

18:00 - [5] Lok.Leipzig vs Tasmania Berlin [16] - 2 -

DUC4DB

18:00 - [8] VSG Altglienicke vs Babelsberg [6] - 3/4 -

DUC4DB

18:00 - [2] E.Cottbus vs Meuselwitz [14] - 1 1/4 -

NGA

18:00 - [13] Arsenal-Tula vs Zenit [1] +1 1/2 -

ARMA

18:00 - [8] Van Yerevan vs Urartu [7] +1/4 -

AZEA

18:00 - [8] Səbail FK vs Keşla FK [6] +1/4 -

KAZA

18:00 - [7] Shakhter Kar. vs Caspiy Aktau [8] - 1/2 -

LATA

18:00 - [2] Valmiera / BSS vs FK Liepaja [3] -

CZEU19

18:00 - [2] Sparta Praha U19 vs Brno U19 [11] - 1 1/2 -

TDB

18:00 - [14] GAIS vs Varnamo [1] +1/4 -

UKRA

18:00 - [16] FC Mariupol vs Metalist 1925 Kharkiv [10] +0 -

THAA

18:00 - [13] Suphanburi vs BG Pathum United [5] +3/4 -

THAA

18:00 - [10] Khonkaen Utd vs Nong Bua Pitchaya [8] +0 -

IDNA

18:15 - [15] Persipura vs Persebaya Surabaya [1] +1/4 -

UZBA

18:15 - [1] Pakhtakor vs Qyzylqum [9] - 1 1/2 -

ANHA

18:30 - [17] Watford vs Liverpool [2] +1 1/2 -

ANHB

18:30 - [1] Fulham vs QPR [4] - 3/4 -

DUB

18:30 - [18] Ingolstadt vs Holstein Kiel [13] +1/4 -

DUB

18:30 - [3] Heidenheim vs St. Pauli [1] +0 -

DUB

18:30 - [10] Karlsruher vs Erzgebirge Aue [17] - 3/4 -

CZEU19

18:30 - [4] Hradec Kralove U19 vs MFk Karvina U19 [10] -

CZEU19

18:30 - [12] Zlin U19 vs C. Budejovice U19 [6] -

DENB

18:30 - [7] HB Koge vs Nykobing [6] +1/4 -

ALBA

18:45 - [10] Kastrioti Kruje vs Skenderbeu [7] -

ALBA

18:45 - [3] KF Laci vs Egnatia Rrogozhine [9] -

EU17VL

19:00 - [13-1] Anh U17 vs Armenia U17 [13-3] -

ANHU23

19:00 - [1-10] Chelsea U23 vs Derby County U23 [1-12] -

ITB

19:00 - [19] Pordenone vs Ternana [13] +0 -

ITB

19:00 - [9] Ascoli vs Lecce [5] +1/2 -

ITB

19:00 - [18] Crotone vs Pisa [4] - 1/4 -

ITB

19:00 - [20] Vicenza vs Reggina [14] +0 -

ITA3

19:00 - [B-9] Pesaro vs Cesena [B-3] +1/4 -

DUC3

19:00 - [17] Zwickau vs Duisburg [18] - 1/4 -

DUC3

19:00 - [4] Meppen vs Magdeburg [1] +1/2 -

DUC3

19:00 - [13] Hallescher vs Saarbrucken [6] +1/2 -

DUC3

19:00 - [3] Ein.Braunschweig vs B.Dortmund II [9] +0 -

DUC3

19:00 - [2] Kaiserslautern vs Freiburg II [12] - 3/4 -

DUC4B

19:00 - [A-7] St. Pauli II vs Lubeck [A-3] +1/4 -

DUC4B

19:00 - [A-10] Heider SV vs Teutonia Ottensen [A-4] +1 1/2 -

DUC4B

19:00 - [B-2] Wer.Bremen II vs Oldenburg 1897 [B-1] - 1/4 -

DUC4BA

19:00 - [4] Illertissen vs Schweinfurt [3] +3/4 -

DUC4BA

19:00 - [14] Nurnberg II vs Memmingen [12] - 3/4 -

DUC4BA

19:00 - [19] Greuther Furth II vs Schalding Hein. [16] - 1/4 -

DUC4BA

19:00 - [9] Augsburg II vs VfB Eichstatt [10] - 3/4 -

DUC4BA

19:00 - [5] TSV Aubstadt vs FC Pipinsried [13] - 1 -

DUC4BA

19:00 - [18] TSV 1896 Rain vs Unterhaching [8] +1/2 -

DUC4N

19:00 - [3] Mainz II vs Hessen Kassel [9] - 1 -

DUC4N

19:00 - [14] Pirmasens vs Koblenz [13] - 1/4 -

DUC4N

19:00 - [5] TSV Steinbach vs FSV Frankfurt [15] - 3/4 -

DUC4N

19:00 - [19] TSV Schott Mainz vs Hoffenheim II [11] +3/4 -

DUC4N

19:00 - [16] Giessen vs Homburg [6] +1/4 -

DUC4N

19:00 - [7] Bahlinger vs SSV Ulm [1] +1/2 -

DUC4T

19:00 - [8] Rodinghausen vs A.Aachen [18] - 3/4 -

DUC4T

19:00 - [4] Fortuna Koln vs Lippstadt [10] - 1 1/4 -

DUC4T

19:00 - [17] Sportfreunde Lotte vs Bonner SC [15] - 1/4 -

DUC4T

19:00 - [1] Essen vs Wiedenbruck [6] - 1 1/2 -

DUC4T

19:00 - [2] Wuppertaler vs Oberhausen [5] +0 -

DUC4T

19:00 - [12] SV Straelen vs Uerdingen [20] - 1 1/2 -

DUC4T

19:00 - [19] Homberg vs Preussen Munster [3] +1 1/2 -

BLRA

19:00 - [15] FK Smorgon vs Vitebsk [7] +1 1/4 -

BIHA

19:00 - [11] Leotar Trebinje vs Borac Banja Luka [4] -

MKDA

19:00 - [4] Bregalnica Stip vs Makedonija [6] -

MKDA

19:00 - [2] Academy Pandev vs Shkendija [3] -

MKDA

19:00 - [7] FC Struga vs Borec Veles [11] -

MKDA

19:00 - [10] Tikves Kavadarci vs Shkupi [1] -

MKDA

19:00 - [5] Renova vs Pelister [12] -

LITA

19:00 - [8] Dziugas FC vs Dainava Alytus [7] +1/4 -

FINA

19:00 - [6] Ilves Tampere vs Helsinki [1] +3/4 -

FINB

19:00 - [4] Jaro vs RoPS Rovaniemi [2] - 1/4 -

FINB

19:00 - [5] KPV Kokkola vs MuSa Pori [11] - 3/4 -

DENB

19:00 - [10] Jammerbugt vs Hvidovre IF [2] +1/2 -

THAA

19:00 - [16] Chiangmai United vs Prachuap FC [15] +0 -

UZBA

19:00 - [14] Turon Yaypan vs Surkhon Termiz [11] - 1/2 -

ITA3

19:30 - [B-10] Carrarese vs Pistoiese [B-18] - 1/2 -

ITA3

19:30 - [B-20] Grosseto vs Reggiana [B-1] +3/4 -

ITA3

19:30 - [B-11] Pontedera vs Luchese [B-8] - 1/4 -

ITA3

19:30 - [B-13] US Olbia vs Imolese Calcio [B-16] - 1/4 -

ITA3

19:30 - [B-2] Modena vs Viterbese Calcio [B-19] - 3/4 -

GEOA

19:30 - [6] FC Telavi vs Lokomotiv T [5] -

AUTB

19:30 - [12] Horn vs SKU Amstetten [4] +1/4 -

AUTB

19:30 - [11] Rapid Wien II vs Wacker Innsbruck [7] +1/4 -

AUTB

19:30 - [6] SV Lafnitz vs Dornbirn [14] - 1 1/2 -

HUNA

19:45 - [12] Gyirmot SE vs Paksi [7] +1/2 -

ITA

20:00 - [16] Spezia vs Salernitana [20] - 1/2 -

DUC4B

20:00 - [B-8] Oberneuland vs Atlas Delmenhorst [B-5] -

PHB

20:00 - [2] Toulouse vs Auxerre [4] - 1/2 -

AZEA

20:00 - [2] Gabala FC vs Zire IK [3] +0 -

POLA

20:00 - [18] Nieciecza vs Lechia GD [5] +1/4 -

POLB

20:00 - [17] GKS Jastrzebie vs Gornik Polkowice [18] +1/4 -

CROA

20:00 - [5] HNK Gorica vs Istra 1961 [9] - 1 -

ESTA

20:00 - [7] Tulevik Viljandi vs Levadia T. [1] -

KAZA

20:00 - [5] Ordabasy vs Atyrau [11] - 1 -

KAZA

20:00 - [6] Aktobe vs Kairat Almaty [3] +1 -

LATA

20:00 - [1] Rigas Futbola Skola vs Spartaks Jurmala [5] -

MLTA

20:00 - [5] Balzan vs Floriana [2] +0 -

NORB

20:00 - [1] HamKam vs KFUM Oslo [5] - 3/4 -

NORB

20:00 - [13] Grorud IL vs Raufoss IL [11] +1/4 -

NORB

20:00 - [3] FK Jerv vs Ranheim IL [12] - 3/4 -

NORB

20:00 - [14] Stjordals Blink vs Start Kristiansand [9] +1/4 -

NORB

20:00 - [10] Bryne vs Fredrikstad [4] +1/4 -

NORB

20:00 - [16] Strommen vs Sandnes Ulf [8] +1/4 -

NORB

20:00 - [7] Asane Fotball vs Ullensaker/Kisa [15] - 3/4 -

FINB

20:00 - [8] Gnistan vs VPS Vaasa [1] +1 -

TNKA

20:00 - [10] Sivasspor vs Antalyaspor [15] - 1/2 -

TNKB

20:00 - [18] Denizlispor vs Balikesirspor [19] - 3/4 -

TDA

20:00 - [13] Degerfors IF vs Halmstads [14] +1/4 -

TDA

20:00 - [16] Ostersunds vs Malmo [1] +1 1/2 -

TDB

20:00 - [9] Eskilstuna City vs Vasteras [12] +0 -

OMAA

20:00 - [13] Saham Club vs Al Seeb [2] -

OMAA

20:00 - [14] Nizwa Club vs Nasr Salalah [5] -

OMAA

20:05 - [3] Al Nahda (OMA) vs Mussanah Club [4] -

DUA

20:30 - [5] Union Berlin vs Wolfsburg [14] - 1/4 -

DUA

20:30 - [2] B.Dortmund vs Mainz [10] - 1 1/4 -

DUA

20:30 - [18] Greuther Furth vs Bochum [11] - 1/4 -

DUA

20:30 - [8] Ein.Frankfurt vs Hertha Berlin [13] - 3/4 -

DUA

20:30 - [6] Freiburg vs Leipzig [7] +1/2 -

NGA

20:30 - [10] Rubin Kazan vs Lok. Moscow [6] - 1/4 -

GEOA

20:30 - [4] Saburtalo vs Samgurali Tskh. [7] -

CZEB

20:30 - [5] SK Prostejov vs Jihlava [10] - 1/4 -

CZEB

20:30 - [13] Pribram vs Opava [6] - 1/4 -

UZBA

20:30 - [3] Sogdiana Jizzakh vs Kokand-1912 [8] - 1/2 -

URUA

20:30 - [5] CA River Plate (URU) vs IA Sud America [10] - 1 -

NPA

20:30 - [8] Sekhukhune Utd vs Cape Town City [9] +1/4 -

IDNA

20:45 - [4] Bhayangkara vs Persib Bandung [3] +0 -

SRBA

20:55 - [11] FK Kolubara vs Crvena Zvezda [2] +2 3/4 -

EU17VL

21:00 - [13-4] Belarus U17 vs Slovakia U17 [13-2] -

ANHA

21:00 - [13] Aston Villa vs Wolves [8] - 1/4 -

ANHA

21:00 - [10] Leicester City vs Man Utd [7] +1/2 -

ANHA

21:00 - [1] Man City vs Burnley [20] - 2 1/4 -

ANHA

21:00 - [18] Norwich vs Brighton [9] +1/2 -

ANHA

21:00 - [12] Southampton vs Leeds Utd [15] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [9] Nottingham Forest vs Blackpool [13] - 1/2 -

ANHB

21:00 - [3] Blackburn Rovers vs Coventry [10] +0 -

ANHB

21:00 - [17] Bristol City vs Bournemouth [2] +1/2 -

ANHB

21:00 - [7] Huddersfield vs Hull City [21] - 1/2 -

ANHB

21:00 - [6] Middlesbrough vs Peterborough Utd [23] - 3/4 -

ANHB

21:00 - [12] Millwall vs Luton Town [14] +0 -

ANHB

21:00 - [16] Preston North End vs Derby County [11] - 1/2 -

ANHB

21:00 - [20] Reading vs Barnsley [24] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [15] Sheffield Utd vs Stoke City [8] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [2] Rotherham Utd vs Portsmouth [9] - 1/2 -

ANHL1

21:00 - [18] Lincoln vs Charlton Athletic [14] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [19] Fleetwood Town vs Crewe Alexandra [22] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [15] Shrewsbury vs Milton Keynes Dons [5] +1/4 -

ANHL1

21:00 - [16] Cambridge Utd vs Ipswich [12] +1/4 -

ANHL1

21:00 - [20] Wimbledon vs Sheffield Wed. [8] +0 -

ANHL1

21:00 - [17] Bolton vs Wigan [3] +1/4 -

ANHL1

21:00 - [13] Cheltenham vs Accrington [10] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [24] Doncaster Rovers vs Wycombe [1] +1/2 -

ANHL1

21:00 - [23] Gillingham vs Sunderland [4] +3/4 -

ANHL1

21:00 - [7] Oxford Utd vs Plymouth Argyle [6] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [4] Swindon vs Rochdale [18] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [20] Carlisle vs Tranmere Rovers [2] +0 -

ANHL2

21:00 - [13] Salford City vs Hartlepool [17] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [11] Crawley Town vs Sutton Utd [5] +1/4 -

ANHL2

21:00 - [7] Exeter City vs Newport [6] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [10] Bradford City vs Bristol Rovers [16] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [22] Colchester Utd vs Harrogate Town [14] +1/4 -

ANHL2

21:00 - [12] Leyton Orient vs Walsall [15] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [3] Northampton vs Mansfield [9] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [24] Oldham vs Stevenage [21] +0 -

ANHL2

21:00 - [8] Port Vale vs Barrow [19] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [23] Scunthorpe Utd vs Forest Green [1] +1 -

TBNB

21:00 - [19] Amorebieta vs Cartagena [9] +0 -

TBNB

21:00 - [6] Girona vs Huesca [12] - 1/4 -

SCOA

21:00 - [12] St. Johnstone vs Livingston [8] - 1/2 -

SCOA

21:00 - [10] Ross County vs St. Mirren [9] +0 -

SCOA

21:00 - [5] Hibernian vs Dundee Utd [7] - 3/4 -

SCOA

21:00 - [4] Motherwell vs Celtic [2] +1 1/2 -

SCOA

21:00 - [1] Rangers vs Hearts [3] - 1 1/4 -

SCOB

21:00 - [4] Raith Rovers vs Arbroath [1] - 1/4 -

SCOB

21:00 - [7] Ayr Utd vs Queen of South [9] - 1/2 -

SCOB

21:00 - [10] Dunfermline vs Kilmarnock [3] +1/4 -

SCOB

21:00 - [2] Inverness C.T. vs Greenock Morton [8] - 1 -

SCO2

21:00 - [10] East Fife vs Cove Rangers [1] +1 -

SCO2

21:00 - [6] Clyde vs Montrose [3] +3/4 -

SCO2

21:00 - [9] Dumbarton vs Queen's Park [4] +3/4 -

SCO2

21:00 - [8] Alloa Athletic vs Peterhead [7] - 1/4 -

SCO2

21:00 - [5] Falkirk vs Airdrieonians [2] - 1/2 -

BLRA

21:00 - [14] Slavia Mozyr vs Bate Borisov [2] +1 1/2 -

NIRA

21:00 - [2] Cliftonville vs Larne [5] +1/4 -

NIRA

21:00 - [11] Portadown FC vs Ballymena Utd [6] -

NIRA

21:00 - [8] Glenavon vs Dungannon Swi. [9] - 1 -

NIRA

21:00 - [12] Warrenpoint Town vs Linfield [1] -

MNEA

21:00 - [1] Sutjeska vs Zeta [10] -

FINA

21:00 - [7] Haka vs Lahti [5] - 3/4 -

FINA

21:00 - [12] KTP Kotka vs Honka [9] +1 1/4 -

FINA

21:00 - [11] AC Oulu vs IFK Mariehamn [10] +1/4 -

FINA

21:00 - [4] Inter Turku vs KuPS [2] +0 -

FINA

21:00 - [8] HIFK vs Seinajoen JK [3] +0 -

SVKA

21:00 - [5] MSK Zilina vs Dunajska Stred [4] - 1/2 -

CZEA

21:00 - [5] Banik Ostrava vs Slovacko [4] - 1/4 -

CZEA

21:00 - [14] Jablonec vs C. Budejovice [8] - 1 -

CZEA

21:00 - [6] Mlada Boleslav vs Bohemians 1905 [12] - 1 -

CYPA

21:00 - [2] AEK Larnaka vs PAEEK Kyrenia [11] - 1 1/4 -

UKRA

21:00 - [12] FC Lviv vs Dinamo Kiev [2] +1 3/4 -

CHIA

21:00 - [9] Cobresal vs Univ. Catolica [1] +1/4 -

ITB

21:15 - [17] Cosenza vs Frosinone [7] +1/2 -

ITB

21:15 - [10] Perugia vs Brescia [1] +0 -

BIA

21:15 - [1] Union Saint-Gilloise vs RFC Seraing [17] - 1 1/2 -

HLA

21:30 - [3] Feyenoord vs RKC Waalwijk [14] - 2 1/4 -

GEOA

21:30 - [3] Dila Gori vs Samtredia [10] -

RMNA

21:30 - [10] Sepsi OSK vs Voluntari [3] - 3/4 -

QATA

21:30 - [12] Sailiya vs Al Wakra [5] +0 -

QATA

21:30 - [9] Shamal vs Al Arabi (QAT) [4] +1 -

BHRA

21:45 - [4] East Riffa vs Al Hadd [7] -

ACL

22:00 - [D-1] Al Nasr (KSA) vs Al Wahda(UAE) [E-2] -

SAFF

22:00 - [1] Ấn Độ vs Nepal [2] -

ANHU23

22:00 - [1-9] Liverpool U23 vs Arsenal U23 [1-4] -

PHA

22:00 - [16] Clermont vs Lille [11] +1/4 -

BIHA

22:00 - [6] Zeljeznicar vs FK Tuzla City [2] -

BIHA

22:00 - [8] Sloboda Tuzla vs Radnik Bijeljina [12] -

HUNA

22:00 - [1] Ferencvaros vs Zalaegerzseg [5] - 1 3/4 -

ICELC

22:00 - [C-4] IA Akranes vs Vikingur Rey. [B-1] -

ISRA

22:00 - [11] Hapoel Jerusalem vs Maccabi Haifa [1] +1 3/4 -

MDVA

22:00 - [2] Sheriff Tiraspol vs Sfintul Gheorghe [5] -

MNEA

22:00 - [2] Decic Tuzi vs FK Jerezo [8] -

FINB

22:00 - [12] JIPPO vs PK-35 [6] +0 -

SLOA

22:00 - [5] Mura vs Aluminij [10] - 1 -

AUTA

22:00 - [4] Austria Klagenfurt vs Rapid Wien [5] +3/4 -

AUTA

22:00 - [7] Austria Wien vs Admira [11] - 1/4 -

AUTA

22:00 - [12] SCR Altach vs RB Salzburg [1] +2 -

KSAA

22:00 - [15] Al Baten vs Al Shabab (KSA) [2] +3/4 -

JORA

22:00 - [1] Wihdat vs Jazeera Amman [7] -

NPA

22:00 - [6] SuperSport Utd vs Baroka FC [14] - 3/4 -

CROA

22:05 - [2] HNK Rijeka vs Dinamo Zagreb [1] +1/2 -

KSAA

22:05 - [8] Al Feiha vs Al Raed [6] +0 -

GREA

22:15 - [14] Apollon Smirnis vs Asteras Tripolis [8] +1/4 -

KSAA

22:20 - [14] Al Tai vs Abha [7] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [B-17] Teramo vs Gubbio [B-7] +0 -

ITA3

22:30 - [B-5] Ancona vs Montevarchi [B-15] - 1 -

ITA3

22:30 - [B-6] Pescara vs US Fermana [B-14] - 1 1/4 -

ITA3

22:30 - [B-12] Siena vs Virtus Entella [B-4] - 1/4 -

POLA

22:30 - [7] Gornik Zabrze vs Wisla Krakow [13] - 3/4 -

TDA

22:30 - [11] Sirius vs Varbergs BoIS [10] +0 -

NPA

22:30 - [3] Kaizer Chiefs vs Chippa Utd [12] - 1/2 -

ISRA

22:45 - [5] Ashdod vs Bnei Sakhnin [7] - 1/4 -

URUA

22:45 - [6] CA Torque vs CA Rentistas [12] - 3/4 -

ANHU23

22:59 - [1-5] Brighton U23 vs Crystal Palace U23 [1-6] -

ITA

22:59 - [7] Lazio vs Inter Milan [1] +1/4 -

NGA

22:59 - [9] Spartak Moscow vs Din. Moscow [2] +0 -

NGA

22:59 - [3] FK Sochi vs Rostov [14] - 3/4 -

POLB

22:59 - [4] Podbeskidzie vs Sandecja [5] - 1/2 -

POLB

22:59 - [1] Miedz Legnica vs Zaglebie Sosno [14] - 3/4 -

ESTA

22:59 - [9] Tammeka Tartu vs Trans Narva [8] -

ISRA

22:59 - [8] Hapoel Haifa vs Hapoel Nof HaGalil [13] - 1/4 -

NORA

22:59 - [4] Lillestrom vs Kristiansund [6] - 1/4 -

NORA

22:59 - [2] Molde vs Tromso [12] - 1 1/2 -

SRBA

22:59 - [3] Cukaricki Belgrade vs FK Vojvodina [5] - 1/2 -

SVKA

22:59 - [12] FK Pohronie vs Ruzomberok [3] +0 -

SVKA

22:59 - [11] Zlate Moravce vs Sered [7] +0 -

SVKA

22:59 - [6] Senica vs Zemplin Michalovce [8] +0 -

CYPA

22:59 - [4] Pafos FC vs Olympiakos Nic. [9] - 1/2 -

TNKA

22:59 - [5] Adana Demirspor vs Malatyaspor [20] - 1 -

TNKB

22:59 - [15] Menemen Bld vs Samsunspor [7] +1 -

TSA

22:59 - [3] Young Boys vs Luzern [10] - 2 -

TSB

22:59 - [7] Yverdon vs Wil 1900 [8] - 3/4 -

TSB

22:59 - [10] SC Kriens vs Schaffhausen [4] +1/2 -

PERA

22:59 - [16] Alianza Atletico vs Academia Cantolao [14] - 1/4 -

MLTA

23:00 - [3] Hamrun Spartans vs Gzira Utd [7] -

TBNB

23:15 - [7] Las Palmas vs Tenerife [4] - 1/4 -

OMAA

23:15 - [8] Sohar Club (OMA) vs Al Suwaiq [9] -

ANHA

23:30 - [14] Brentford vs Chelsea [3] +3/4 -

TBNA

23:30 - [20] Levante vs Getafe [17] - 1/4 -

ITB

23:30 - [11] Como vs Alessandria [16] - 1/4 -

DUA

23:30 - [12] M.gladbach vs Stuttgart [17] - 1 1/4 -

NIRA

23:30 - [3] Glentoran vs Coleraine [7] - 1/4 -

BIA

23:30 - [15] Zulte-Waregem vs Antwerpen [3] +1/2 -

BIA

23:30 - [16] Oostende vs Cercle Brugge [10] +0 -

GEOA

23:30 - [2] Dinamo Tbilisi vs Torpedo Kut. [8] -

UKRA

23:30 - [3] SK Dnipro-1 vs Kolos Kovalivka [8] - 3/4 -