LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 17/10/2021

Lịch bóng đá trong ngày 17/10/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 - [11] Okayama vs Matsumoto Yama. [22] - 1/2 -

NHAT3

11:00 - [13] Vanraure Hachinohe vs Fukushima Utd [5] +0 -

NHAT3

11:00 - [3] Tegevajaro Miyazaki vs Kagoshima [7] - 1/2 -

NHAT3

11:00 - [4] Kataller Toyama vs Kamatamare San. [15] - 3/4 -

NHAT3

11:00 - [12] Gainare Tottori vs Yokohama SCC [8] - 1/4 -

NHATJFL

11:00 - [12] MIO Biwako vs Verspah Oita [3] -

NHATJFL

11:00 - [7] FC Osaka vs TIAMO Hirakata [8] -

NHATJFL

11:00 - [9] Reinmeer Aomori vs Veertien Mie [11] -

NHATJFL

11:00 - [1] Iwaki FC vs Sony Sendai [6] -

NHATW

11:00 - [10] Sperenza Osaka Nữ vs Iga Kunoichi Nữ [1] -

NHATW

11:00 - [2] Nippon SS Univ Nữ vs Orca Kamogawa Nữ [8] - 1/2 -

NHATW

11:00 - [7] AS Harima Albion Nữ vs Cerezo Osaka Nữ [4] -

NHATW

11:00 - [9] NGU Loverledge Nữ vs Nippatsu Yokohama Nữ [5] -

NHATW

11:00 - [12] Yamato Sylphid Nữ vs Setagaya Sfida Nữ [3] -

NHATW

11:00 - [11] Angeviolet Hiroshima Nữ vs Ehime FC Nữ [6] -

AUSC

11:30 - [13] Adelaide Olympic vs Adelaide Utd [8] -

HQB

11:30 - [10] Bucheon 1995 vs Gimcheon Sangmu [1] +1 -

ACL

12:00 - [G-2] Pohang Steelers vs Nagoya Grampus [G-1] +1/4 -

NHATA

12:00 - [18] Oita Trinita vs Vegalta Sendai [19] +0 -

NHATB

12:00 - [14] Tochigi SC vs Jubilo Iwata [1] +3/4 -

NHATB

12:00 - [15] Renofa Yamaguchi vs Mito Hollyhock [10] +1/4 -

NHATB

12:00 - [8] JEF United Chiba vs Omiya Ardija [16] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [17] Zweigen Kan. vs Ventforet Kofu [3] +0 -

NHAT3

12:00 - [9] Nagano Parceiro vs Fujieda MYFC [11] - 1/4 -

HQA

12:00 - [10] Gangwon vs Gwangju [12] - 1/4 -

NHATB

14:00 - [18] Thespa Kusatsu vs Kyoto Sanga [2] +3/4 -

NHAT3

14:00 - [6] FC Gifu vs Grulla Morioka [2] +0 -

HQB

14:00 - [4] Jeonnam Dragons vs Busan I'Park [5] - 1/4 -

AUSBPL

14:30 - [1] Albany Creek vs Bayside Utd [4] - 1 3/4 -

KAZA

15:00 - [14] Zhetysu Taldykorgan vs FK Taraz [10] +0 -

CZEB

15:15 - [16] Vik.Zizkov vs MFK Chrudim [15] - 1/2 -

IDNA

15:15 - [13] PSM Makassar vs Bali United Pusam [5] +1/2 -

CZEB

15:30 - [2] Sparta Praha B vs Fotbal Trinec [14] - 1 -

AUTB

15:30 - [5] Blau Weiss Linz vs Austria Wien II [13] - 1 3/4 -

NGB

16:00 - [14] Tom Tomsk vs SKA-Khabarovsk [6] +1/4 -

KAZA

16:00 - [4] FK Kyzylzhar vs Tobol Kostanay [1] +3/4 -

HQB

16:30 - [2] Anyang vs Seoul E-Land [9] - 1/2 -

ACL

17:00 - [H-1] Jeonbuk H.Motor vs Ulsan Hyundai [F-1] +0 -

NGB

17:00 - [15] Olim. Dolgiye Prudy vs FK Orenburg [1] +3/4 -

NGB

17:00 - [9] Yenisey vs Krasnodar B [10] - 1/2 -

BLRA

17:00 - [12] FK Minsk vs Gomel [4] +1 1/4 -

ESTA

17:00 - [6] Kuressaare vs TJK Legion [5] +0 -

DUC4BA

17:15 - [6] Buchbach vs Rosenheim [20] - 1 3/4 -

HLA

17:15 - [5] AZ Alkmaar vs Utrecht [7] - 1/2 -

ITA

17:30 - [18] Cagliari vs Sampdoria [16] - 1/4 -

POLA

17:30 - [6] Wisla Plock vs Pogon Szczecin [2] +1/4 -

TNKA

17:30 - [17] Kasimpasa vs Goztepe [16] - 1/2 -

TNKB

17:30 - [14] Keciorengucu vs Kocaelispor [13] - 1/4 -

POLB

17:40 - [9] LKS Lodz vs Arka Gdynia [7] +1/4 -

ANHB

18:00 - [18] Swansea City vs Cardiff City [22] - 1/4 -

DUC3

18:00 - [16] Turkgucu-Ataspor vs Wehen [10] +1/4 -

DUC4B

18:00 - [B-7] Hannover II vs SSV Jeddeloh [B-4] - 1/2 -

DUC4DB

18:00 - [9] Tennis Borussia B. vs C. Leipzig [12] +1/4 -

DUC4DB

18:00 - [17] FC Eilenburg vs Ger.Halberstadt [15] +3/4 -

DUC4DB

18:00 - [3] Berlin AK 07 vs SV Lichtenberg [13] - 1 1/2 -

PHA

18:00 - [17] Troyes vs Nice [2] +1/2 -

NGA

18:00 - [11] Ural S.r. vs CSKA Moscow [4] +1/2 -

NGB

18:00 - [12] Veles Moscow vs Torpedo Moscow [3] +1/4 -

UKRA

18:00 - [15] FC Mynai vs Desna Chernigiv [7] +1/2 -

DENA

18:00 - [10] Nordsjaelland vs Midtjylland [1] +3/4 -

THAA

18:00 - [2] Bangkok Utd vs Chonburi [3] - 1/2 -

THAA

18:00 - [11] Police Tero FC vs Ratchaburi [12] +0 -

IDNA

18:15 - [7] Persija Jakarta vs Arema Indonesia [2] - 1/4 -

DUB

18:30 - [2] Darmstadt vs Wer.Bremen [4] +1/4 -

DUB

18:30 - [11] Dynamo Dresden vs Nurnberg [9] +0 -

DUB

18:30 - [15] Hansa Rostock vs Sandhausen [16] - 1/2 -

BIA

18:30 - [13] Sint Truiden vs Anderlecht [4] +3/4 -

THAA

18:30 - [7] Chiangrai Utd vs Muang Thong Utd [6] - 1/4 -

ANHU23

19:00 - [2-11] Middlesbrough U23 vs West Brom U23 [2-2] -

TBNA

19:00 - [7] Rayo Vallecano vs Elche [15] - 1/2 -

TBNB

19:00 - [10] Ibiza-Eivissa vs Mirandes [18] - 3/4 -

ITB

19:00 - [3] Cremonese vs Benevento [2] - 1/4 -

DUC3

19:00 - [15] Vik.Koln vs Wurzburger [19] - 1/4 -

DUC4B

19:00 - [A-11] Altona 93 vs Holstein Kiel II [A-2] +3/4 -

DUC4N

19:00 - [10] TSG Balingen vs Offenbach [2] +3/4 -

DUC4N

19:00 - [8] Aalen vs Elversberg [4] +3/4 -

DUC4N

19:00 - [18] Sonnenhof vs Stuttgart II [17] +0 -

NGB

19:00 - [13] Spartak Moscow B vs Rotor Volgograd [17] +1/4 -

NGB

19:00 - [18] Volgar Astrakhan vs Fakel [2] +1/4 -

NGB

19:00 - [19] Metallurg Lipetsk vs Baltika [7] +3/4 -

ARMA

19:00 - [1] Ararat-Armenia vs Ararat Y [2] - 1/2 -

BLRA

19:00 - [5] Rukh Brest vs Dinamo Minsk [3] +1/4 -

ESTA

19:00 - [3] Paide Linname. vs Flora Tallinn [2] +1/2 -

KAZA

19:00 - [2] Astana vs Kaisar Kyzylorda [13] - 2 1/2 -

LITA

19:00 - [9] Banga vs FK Panevezys [4] +1 -

MDVA

19:00 - [4] Dinamo-Auto vs Milsami [3] -

RMNA

19:00 - [8] Arges Pitesti vs Farul Constanta [6] +1/4 -

DENA

19:00 - [9] Odense BK vs Randers [5] +0 -

DENB

19:00 - [3] Lyngby vs Hobro I.K. [11] - 1 1/4 -

THAA

19:00 - [1] Buriram Utd vs Nakhon Ratch. [9] - 1 1/2 -

UZBA

19:00 - [6] Lok. Tashkent vs Andijan [13] - 1 -

UZBA

19:00 - [7] Navbahor vs Bunyodkor [2] -

TSA

19:15 - [9] Lausanne Sports vs Grasshoppers [6] +1/4 -

ITA3

19:30 - [C-16] Campobasso vs Bari [C-1] +1/2 -

ITA3

19:30 - [C-9] Catanzaro vs Taranto [C-8] - 1 -

ITA3

19:30 - [C-5] Foggia vs SS Monopoli [C-2] - 1/4 -

ITA3

19:30 - [C-11] Juve Stabia vs AZ Picerno [C-10] - 1/2 -

ITA3

19:30 - [A-16] Aurora Pro Patria vs Alto Adige [A-1] +1/2 -

ITA3

19:30 - [C-18] Fidelis Andria vs Avellino [C-6] +1/2 -

ITA3

19:30 - [C-20] Vibonese vs Latina [C-12] - 1/4 -

ITA3

19:30 - [C-7] Virtus Francavilla vs Catania [C-15] +1/4 -

ITA3

19:30 - [C-13] Monterosi FC vs Paganese [C-14] +0 -

ITA3

19:30 - [C-19] Potenza SC vs Messina [C-17] +0 -

ITA3

19:30 - [C-3] Turris Neapolis vs Palermo [C-4] +0 -

ITA3

19:30 - [A-5] Triestina vs Fiorenzuola [A-17] - 3/4 -

HLA

19:30 - [9] NEC Nijmegen vs Vitesse Arnhem [4] +0 -

HLA

19:30 - [16] Sparta Rotterdam vs Groningen [13] +0 -

AZEA

19:30 - [7] Sumqayit vs Neftchi Baku [4] +1/2 -

HUNA

19:30 - [2] Kisvarda FC vs Ujpest [10] - 1/2 -

AUTA

19:30 - [9] Lask vs Wolfsberger AC [3] - 1/2 -

AUTA

19:30 - [10] Wattens vs Hartberg [8] - 1/4 -

OMAA

19:55 - [11] Muscat Club vs Dhofar [1] -

ANHA

20:00 - [16] Everton vs West Ham Utd [4] +0 -

ITA

20:00 - [11] Empoli vs Atalanta [4] +1 -

ITA

20:00 - [19] Genoa vs Sassuolo [12] +1/4 -

ITA

20:00 - [15] Udinese vs Bologna [13] - 1/4 -

DUC4B

20:00 - [B-3] VfV 06 Hildesheim vs Hansa Luneburg [B-10] - 3/4 -

DUC4B

20:00 - [B-9] Hannoverscher SC vs Rehden [B-6] +1 -

PHA

20:00 - [19] Bordeaux vs Nantes [10] +0 -

PHA

20:00 - [13] Stade Brestois vs Stade Reims [14] - 1/4 -

PHA

20:00 - [15] Metz vs Rennes [4] +3/4 -

PHA

20:00 - [7] Strasbourg vs Saint Etienne [20] - 1/4 -

NGB

20:00 - [20] Tekstilshchik Ivanov vs Akron Togliatti [8] +1/4 -

POLA

20:00 - [9] Cracovia Krakow vs Warta Poznan [16] - 1/2 -

CROA

20:00 - [8] Slaven Belupo vs NK Osijek [3] +3/4 -

GREA

20:00 - [10] Panetolikos vs OFI Creta [7] - 1/4 -

GREA

20:00 - [2] PAOK vs Volos NFC [9] - 1 1/2 -

LATA

20:00 - [4] Riga FC vs METTA/LU Riga [7] -

NORB

20:00 - [2] Aalesund vs Sogndal [6] - 1 -

TNKA

20:00 - [18] Altay vs Fatih Karagumruk [11] - 1/4 -

TNKA

20:00 - [13] Galatasaray vs Konyaspor [2] - 1 -

TNKB

20:00 - [3] Erzurum BB vs Altinordu SK [16] - 1 -

TNKB

20:00 - [11] Manisa FK vs Adanaspor [7] - 1 -

TDA

20:00 - [5] Hammarby vs AIK Solna [2] +0 -

TDA

20:00 - [9] Mjallby AIF vs Kalmar [6] - 1/4 -

TDB

20:00 - [5] Norrby vs Brage [10] - 1/4 -

DENB

20:00 - [4] AC Horsens vs Vendsyssel FF [9] - 1 -

OMAA

20:15 - [12] Al Ittihad (OMA) vs Rustaq Club [6] -

URUA

20:15 - [16] Villa Espanola vs Wanderers [11] +1/4 -

DUA

20:30 - [3] B.Leverkusen vs Bayern Munich [1] +1 -

NGA

20:30 - [7] Krylya Sovetov vs Nizhny Nov [12] - 3/4 -

NGA

20:30 - [16] Khimki vs Akhmat Groznyi [8] +0 -

CZEB

20:30 - [7] Varnsdorf vs Dukla Praha [8] - 1/4 -

CZEB

20:30 - [9] Taborsko vs SK Lisen [3] +0 -

IDNA

20:30 - [11] TIRA-Persikabo vs Borneo FC [6] +1/2 -

NPA

20:30 - [16] Moroka Swallows vs Stellenbosch FC [4] - 1/4 -

GHU23

21:00 - [3] Việt Nam U23 vs Kyrgyzstan U23 [4] -

TBNB

21:00 - [17] Leganes vs Valladolid [2] - 1/4 -

NGB

21:00 - [16] Kuban vs Kamaz [11] +0 -

NGB

21:00 - [4] Alania Vla vs Neftekhimik Nizh [5] - 3/4 -

BLRA

21:00 - [11] Energetik-BGU vs Dinamo Brest [6] +1 1/4 -

BIA

21:00 - [18] Beerschot-Wilrijk vs KV Mechelen [7] +1/4 -

BIB

21:00 - [7] Lommel vs RE Mouscron [5] - 1/2 -

LUXA

21:00 - [14] Etzella Ettelbruc vs Jeunesse Esch [9] -

LUXA

21:00 - [7] Swift Hesperange vs Progres Niedercorn [2] -

LUXA

21:00 - [12] Mondorf-les. vs Hostert [10] -

LUXA

21:00 - [8] Victoria Rosport vs Wiltz [13] -

LUXA

21:00 - [3] UNA Strassen vs Rodange 91 [15] -

LUXA

21:00 - [11] UT Petange vs Racing Union [5] -

LUXA

21:00 - [6] Differdange vs Dudelange [1] -

LUXA

21:00 - [4] Fola Esch vs RM Hamm Benfica [16] -

MLTA

21:00 - [12] Sliema Wanderers vs Hibernians Paola [1] -

CZEA

21:00 - [11] Zlin vs Hradec Kralove [7] +0 -

CZEA

21:00 - [10] Sigma Olomouc vs MFk Karvina [16] - 1 -

CZEA

21:00 - [15] Teplice vs Vik.Plzen [2] +1 -

CYPA

21:00 - [6] Omonia Nicosia vs Apollon Limassol [3] +0 -

DENA

21:00 - [3] Brondby vs Vejle [12] - 1 1/4 -

TBNA

21:15 - [14] Celta Vigo vs Sevilla [2] +0 -

ITB

21:15 - [12] Parma vs Monza [6] - 1/4 -

RMNA

21:30 - [9] UTA Arad vs FC U Craiova 1948 [14] - 1/2 -

TSA

21:30 - [7] Sion vs Basel [2] +1/2 -

TSA

21:30 - [8] St. Gallen vs Servette [5] +0 -

QATA

21:30 - [11] Al Khor vs Ahli Doha [8] +1/4 -

QATA

21:30 - [1] Al Sadd vs Al Garrafa [4] - 2 1/4 -

HLA

21:45 - [6] Twente vs Willem II [15] - 3/4 -

ALBA

21:45 - [5] Partizani Tirana vs Kukesi [2] - 1/2 -

AZEA

21:45 - [5] Sabah FK vs Karabakh Agdam [1] +1 1/4 -

BHRA

21:45 - [6] Al Hala vs Manama [2] -

KSAA

21:50 - [11] Al Fateh vs Al Taawon (KSA) [12] - 1/4 -

PHA

22:00 - [8] Montpellier vs Lens [6] +0 -

ARMA

22:00 - [10] BKMA Yerevan vs Noravank SC [9] +1/2 -

BIHA

22:00 - [3] Sarajevo vs NK Posusje [10] -

BIHA

22:00 - [5] Siroki Brijeg vs Rudar Prijedor [9] -

HUNA

22:00 - [6] Mezokovesdi SE vs Debreceni [9] - 1/4 -

MDVA

22:00 - [7] Zimbru vs Petrocub [1] -

MNEA

22:00 - [5] Iskra Danilo vs Rudar [7] -

NORA

22:00 - [14] Brann vs Stabaek [15] - 1 1/4 -

NORA

22:00 - [10] Sandefjord vs Odd Grenland [13] - 1/4 -

NORA

22:00 - [9] Stromsgodset vs Viking [3] +0 -

NORA

22:00 - [1] Bodo Glimt vs Sarpsborg [8] - 1 1/2 -

NORA

22:00 - [11] Haugesund vs Mjondalen [16] - 1 -

SRBA

22:00 - [1] FK Partizan vs Radnik Surdulica [13] -

SLOA

22:00 - [7] Domzale vs Koper [2] +0 -

AUTA

22:00 - [2] Sturm Graz vs SV Ried [6] - 1 1/2 -

KSAA

22:15 - [16] Hazm vs Al Faisaly (KSA) [13] +1/4 -

KSAA

22:25 - [5] Dhamak vs Al Ittihad (KSA) [1] +1/2 -

ANHA

22:30 - [19] Newcastle vs Tottenham [6] +1/2 -

ITA3

22:30 - [A-3] Feralpisalo vs Legnano [A-18] - 3/4 -

ITA3

22:30 - [A-20] Giana Erminio vs Virtus Verona [A-8] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [A-6] Juventus U23 vs US Seregno [A-12] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [A-13] Pergolettese vs Albinoleffe [A-7] +0 -

ITA3

22:30 - [A-2] Padova vs AC Trento [A-10] - 1 1/4 -

ITA3

22:30 - [A-15] Mantova vs Lecco [A-9] +0 -

ITA3

22:30 - [A-14] Piacenza vs Pro Sesto [A-19] - 3/4 -

DUA

22:30 - [15] Augsburg vs A.Bielefeld [16] - 1/4 -

POLA

22:30 - [17] Legia Wars. vs Lech Poznan [1] +1/4 -

CROA

22:30 - [7] Sibenik vs Hajduk Split [4] -

FINB

22:30 - [10] Klubi 04 Helsinki vs MP Mikkeli [9] - 1/4 -

TDA

22:30 - [8] Goteborg vs Orebro [15] - 3/4 -

URUA

22:30 - [8] Cerro Largo vs CA Progreso [15] - 1/4 -

ITA

22:59 - [3] Napoli vs Torino [9] - 1 1/4 -

NGA

22:59 - [5] Krasnodar vs Ufa [15] - 1 1/2 -

ISRA

22:59 - [6] HIK Shmona vs Hapoel Hadera [10] +0 -

MNEA

22:59 - [6] Mornar Bar vs Buducnost [3] -

CYPA

22:59 - [10] AEL Limassol vs Anorthosis [5] - 1/4 -

TNKA

22:59 - [1] Trabzonspor vs Fenerbahce [6] - 1/4 -

TNKB

22:59 - [17] Bursaspor vs Boluspor [12] - 1/4 -

DENA

22:59 - [11] Sonderjyske vs Kobenhavn [2] +3/4 -

PERA

22:59 - [4] Melgar vs Uni.San Martin [18] - 1 1/4 -

MLTA

23:00 - [8] Valletta vs Sirens [6] -

OMAA

23:10 - [7] Oman Club vs Bahla Club [10] -

TBNB

23:15 - [13] Burgos CF vs Lugo [15] +0 -

TBNB

23:15 - [21] Real Sociedad B vs Real Oviedo [8] +0 -

TBNA

23:30 - [8] Villarreal vs Osasuna [12] - 1 -

BLRA

23:30 - [1] Shakhter Soligo. vs Torpedo Zhodino [8] - 1 3/4 -

BIA

23:30 - [6] Charleroi vs Genk [8] +0 -

UKRA

23:30 - [6] PFK Aleksandriya vs Vorskla [5] - 1/4 -

MLTA

00:00 - [10] Santa Lucia FC vs Mosta [11] -

NORA

00:00 - [5] Rosenborg vs Valerenga [7] - 1/2 -

CZEA

00:00 - [13] Pardubice vs Sparta Praha [3] +1 -

ARGB

00:00 - [A-3] Ate Brown vs Deportivo Maipu [A-13] - 3/4 -

USAA

00:00 - [Dong-7] New York RB vs New York City [Dong-4] +0 -

MEXA

00:00 - [1] Pumas UNAM vs Juarez [8] - 1/4 -

CRCA

00:00 - [6] Municipal Grecia vs Dep. Saprissa [4] +1/4 -

SRBA

00:05 - [9] Proleter NS vs Backa Topola [10] +1/4 -

QATA

00:10 - [2] Al Duhail SC vs Al Rayyan [9] - 3/4 -

ISRA

00:15 - [2] Hap. Beer Sheva vs Maccabi P.Tikva [14] - 3/4 -

BHRA

00:20 - [1] AL Riffa vs Al Khaldiya(BHR) [3] -

GREA

00:30 - [6] Pas Giannina vs Olympiakos [1] +1 -

GREA

00:30 - [3] AEK Athens vs Atromitos [13] - 1 1/4 -

RMNA

00:30 - [7] Rapid Bucuresti vs CFR Cluj [1] +3/4 -

ALBA

00:45 - [6] Teuta Durres vs KF Tirana [1] -

BIB

01:00 - [3] RWD Molenbeek vs Westerlo [1] +1/4 -

USW

01:00 - [6] NC Courage (W) vs NJ/NY Gotham Nữ [5] - 1/2 -

SLOA

01:15 - [4] O.Ljubljana vs Tabor Sezana [8] - 1 -

PERA

01:15 - [17] Alianza Huanuco vs Cienciano [6] +3/4 -

ITB

01:30 - [8] Cittadella vs SPAL 1907 [15] - 1/4 -

URUA

01:30 - [14] Dep. Maldonado vs CA Penarol [3] +1 -

ITA

01:45 - [5] Juventus vs Roma [7] - 1/2 -

PHA

01:45 - [3] Marseille vs Lorient [18] - 1 -

ARGA

01:45 - [6] Colon vs Talleres Cordoba [2] - 1/4 -

ARGA

01:45 - [25] Atletico Tucuman vs Argentinos Jun. [17] +0 -

TBNA

02:00 - [6] Barcelona vs Valencia [10] - 1 -

TBNB

02:00 - [5] SD Ponferradina vs Fuenlabrada [20] - 1/4 -

BIA

02:00 - [5] Gent vs Eupen [12] - 1 -

ARGB

02:00 - [B-16] Guillermo vs Instituto [B-11] - 1/4 -

ARGB

02:00 - [A-17] Nueva Chicago vs Agropecuario AAC [A-5] +1/4 -

ARGB

02:00 - [B-3] Ind.Rivadavia vs All Boys [B-12] - 1/4 -

ARGB

02:00 - [A-16] Chacarita Jrs vs Quilmes [A-2] +0 -

ARGB

02:00 - [B-13] San Martin SJ vs Tristan Suarez [B-8] - 1/4 -

BRAA

02:00 - [14] Atletico/PR vs Fluminense/RJ [7] - 1/4 -

BRAA

02:00 - [3] Palmeiras/SP vs Internacional/RS [12] - 3/4 -

COLA

02:00 - [12] Deportivo Pasto vs Dep.Quindio - 1/4 -

ECUA

02:00 - [13] Mushuc Runa vs Tecnico Uni. [7] - 1/4 -

COLB

03:00 - [8] Atletico vs Boca Juniors Cali [13] - 1/2 -

CRCA

03:00 - [10] Guanacasteca vs Santos Guapiles [3] +0 -

CRCA

03:00 - [12] Jicaral Sercoba vs San Carlos [8] +0 -

PERA

03:30 - [2] Sporting Cristal vs Ayacucho FC [10] - 1 -

URUA

03:45 - [9] Sportivo Cerrito vs CA Fenix [7] - 1/4 -

ARGA

04:00 - [15] Aldosivi vs Independiente [9] +1/2 -

COLA

04:00 - [19] Alianza Petrolera vs Atl. Bucaramanga [11] - 1/4 -

PARA

04:00 - [9] Sol de America vs Libertad [1] +1/4 -

USB

04:00 - [D-7] Sacramento vs Tacoma Defiance [D-6] - 1 -

CRCA

04:00 - [11] Guadalupe FC vs Perez Zeledon [9] - 1/4 -

BRAA

04:15 - [9] Atletico/GO vs Atl. Mineiro/MG [1] +1/2 -

BRAA

04:15 - [11] Ceara/CE vs Bragantino/SP [6] - 1/4 -

BRAA

04:15 - [17] Gremio/RS vs Juventude/RS [16] - 3/4 -

BLVA

04:15 - [12] Aurora vs Real Tomayapo [13] - 3/4 -

ECUA

04:30 - [12] Dep.Cuenca vs 9 de Octubre [3] - 1/4 -

USB

05:00 - [B-5] OKC Energy vs Birmingham Legion [B-2] +1/4 -

USB

05:00 - [D-3] San Diego Loyal vs New Mexico United [C-5] - 1/2 -

MEXA

05:00 - [6] Chivas Guad. vs Toluca [9] - 1/4 -

VENA

05:15 - [A-3] Puerto Cabello vs Carabobo [A-6] +0 -

USW

06:00 - [7] Houston Dash Nữ vs Portland Tho. Nữ [1] +1/2 -

COLA

06:05 - [2] Santa Fe vs Millonarios [3] +0 -

ARGA

06:15 - [1] River Plate vs San Lorenzo [23] - 1 1/4 -

PARA

06:15 - [5] Guairena FC vs Olimpia Asuncion [2] +1/4 -

BRAA

06:30 - [19] SC Recife/PE vs Santos/SP [10] +0 -

BRAA

06:30 - [2] Flamengo/RJ vs Cuiaba/MT [15] - 1 1/2 -

BLVA

06:30 - [14] Blooming vs Real Santa Cruz [11] +0 -

ECUA

07:00 - [6] Delfin SC vs Barcelona SC [9] +1/2 -

USB

07:00 - [D-5] LA Galaxy II vs El Paso Locomotive [C-1] +0 -

MEXB

07:30 - [9] Tepatitlan FC vs Sonora [15] - 1/4 -

COLA

08:10 - [7] Junior Barranquilla vs Jag de Cordoba [10] - 1 -

USAA

09:00 - [Tay-5] Vancouver WC vs Sporting Kansas [Tay-3] +0 -

BULA

21:00 Hoãn [1] Ludogorets vs Tsarsko Selo [14] -

UKRA

21:00 Hoãn [14] Inhulets Petrove vs Rukh Vynnyky [11] +0 -

BULA

23:15 Hoãn [12] Lok. Sofia vs Levski Sofia [8] -

Lịch bóng đá trong ngày 17/10/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 17/10/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Liên Đoàn Anh › Vòng Ban Ket

02:4521/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

5

62%

1

12%

2

25%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 21

03:3019/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 22

03:0019/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp Italia › Vòng 1/8

03:0019/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp Đức › Vòng 3

02:4519/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 21

02:0019/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 22

02:4518/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

50%

1

50%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

50%

0

0%

1

50%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 22 41 56
2 Liverpool 21 37 45
3 Chelsea 22 28 43
4 West Ham Utd 22 11 37
5 Arsenal 20 8 35
6 Tottenham 18 3 33
7 Man Utd 20 3 32
8 Wolves 20 2 31
9 Brighton 20 0 28
10 Leicester City 18 -2 25