LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 18/03/2022

Lịch bóng đá trong ngày 18/03/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

HQ3

13:00 - [12] Mokpo City vs Gimhae City [6] - 1/4 -

AUSNSW

15:30 - [8] Wollongong Wolves vs Sydney FC U21 [1] - 1 -

AUSVPL

15:30 - [12] Dandenong City vs Eastern Lions [14] - 3/4 -

AUSVPL

15:30 - [1] South Melbourne vs Hume City [13] - 1/2 -

AUSVPL

15:30 - [11] Melb. Knights vs Heidelberg Utd [10] +0 -

AUSA

15:45 - [9] Newcastle Jets vs Wellington Phoenix [6] - 1/2 -

AUSBPL

16:00 - [9] Virginia Utd vs North Star [7] -

AUSBPL

16:00 - [1] Surfers Paradise vs Coomera Colts [12] -

AUSVPL

16:30 - [6] Bentleigh Greens vs St Albans Saints [9] - 1 1/4 -

EUW17VL

17:00 - [12-2] T.N.Kỳ U17 Nữ vs Latvia U17 Nữ [12-3] -

NHATA

17:00 - [3] Yokohama FM vs Sagan Tosu [5] - 3/4 -

IRNA

18:30 - [14] Naft M. Soleyman vs Havadar SC [8] +0 -

IRNA

18:30 - [6] Mes Rafsanjan vs Zobahan [7] - 1/4 -

IRNA

18:30 - [16] Padideh Khorasan vs Nassaji Mazandaran [10] +1/2 -

SINA

18:45 - [2] Alb. Niigata (SIN) vs Lion City Sailors [1] -

SINA

18:45 - [3] Tampines Rovers vs Hougang Utd [6] -

MDVA

19:00 - [3] Milsami vs Dinamo-Auto [6] - 1 1/4 -

MAPL

19:15 - [1] Johor Darul Takzim II vs Kelantan United [3] - 1 -

VIAT

19:30 - [2-1] AC Milan U20 vs Parma U20 [2-3] -

IRNA

19:30 - [11] Peykan vs Sanat Naft [12] - 1/4 -

AZEA

20:00 - [6] Keşla FK vs Sumqayit [7] - 1/4 -

ISRB

20:00 - [5] H. Petah Tikva vs Maccabi Bnei Raina [1] +0 -

ISRB

20:00 - [9] Hapoel Acre vs Bnei Yehuda [14] +0 -

ISRB

20:00 - [10] Hapoel R. Gan vs HR Letzion [13] +0 -

ISRB

20:00 - [11] INR HaSharon vs Hapoel Kfar Saba [6] +1/4 -

ISRB

20:00 - [7] Ahi Nazareth vs AS Ashdod [4] - 1/4 -

ISRB

20:00 - [2] Sektzia Nes Tziona vs Hapoel Raanana [15] - 1/4 -

ISRB

20:00 - [12] Hapoel Umm Al Fahm vs Hapoel Afula [8] - 1/2 -

MAPL

20:00 - [10] FAM-MSN vs Kelantan [2] +1 -

EGYC

20:00 - [3] Semouha Club vs Alaab Damanhur [26] - 1 1/2 -

UZBA

20:30 - [14] Neftchi vs Sogdiana Jizzakh [1] +1/4 -

UZBA

20:30 - [8] Bunyodkor vs Lok. Tashkent [7] - 1/4 -

VIAT

20:45 - [2-4] Westchester Utd U20 vs Carrarese U20 [2-2] -

WPO

21:00 - [B-2] Papua New Guinea vs New Zealand [B-1] +2 3/4 -

VIAT

21:00 - [3-1] Genoa U20 vs SPAL 1907 U20 [3-2] -

VIAT

21:00 - [1-1] Bologna U20 vs Sassuolo U20 [1-2] -

VIAT

21:00 - [3-4] LIAC NY U20 vs Pontedera U20 [3-3] -

MKDA

21:00 - [6] FC Struga vs Shkupi [1] -

MDVA

21:00 - [2] Petrocub vs Zimbru [7] - 1 1/2 -

TNKB

21:00 - [4] Istanbulspor AS vs Keciorengucu [8] - 1/2 -

ALGA

21:00 - [11] MC Oran vs Hussein Dey [16] - 3/4 -

ALGA

21:00 - [17] RC Relizane vs USM Alger [6] +1 1/4 -

ALGA

21:00 - [12] HB Chelghoum Laid vs US Biskra [10] - 1/2 -

VIAT

21:15 - [1-4] APIA Tigers U20 vs Don Torcuato U20 [1-3] -

BLRA

22:00 - [7] FK Minsk vs Dinamo Minsk [4] +1 -

GEOA

22:00 - [10] Lokomotiv T vs Dinamo Batumi [1] +1 1/4 -

IREB

22:00 - [5] Treaty United vs Cork City [1] +1/2 -

CYPA

22:00 - [12] Ethnikos Achnas vs Doxa Katokopia [10] - 1/4 -

KUWA

22:20 - [3] Salmiya vs Tadamon (KUW) [8] - 1 1/4 -

BULA

22:30 - [10] Arda Kardzhali vs Lok. Plovdiv [7] +0 -

LATA

22:30 - [2] Valmiera / BSS vs Spartaks Jurmala [9] - 1 -

RMNA

22:30 - [3] Botosani vs UTA Arad [10] +0 -

AZEA

22:37 - [2] Neftchi Baku vs Gabala FC [3] - 3/4 -

CAFCL

22:59 - [Bang B-3] Amazulu vs Raja Casablanca [Bang B-1] +0 -

CAFCL

22:59 - [Bang A-4] Merreikh Al Sudan vs Ahly Cairo [Bang A-2] -

CZEB

22:59 - [1] Brno vs SK Lisen [4] - 1 1/4 -

KSAA

22:59 - [13] Al Tai vs Al Shabab (KSA) [4] +1 -

KSAA

23:05 - [1] Al Ittihad (KSA) vs Hazm [16] - 2 -

SLOA

23:30 - [6] NK Radomlje vs NK Bravo [5] - 1/4 -

WPO

00:00 - [B-4] New Caledonia vs Fiji [B-3] - 1/4 -

GHQG

00:00 - [77] Iraq vs Zambia [143] - 1/2 -

POLA

00:00 - [15] Zaglebie Lubin vs Warta Poznan [11] +0 -

POLB

00:00 - [1] Miedz Legnica vs Korona Kielce [4] - 1/2 -

CROA

00:00 - [10] Hrvatski Dragovoljac vs Istra 1961 [9] +1/4 -

IREA

00:00 - [10] UC Dublin vs Bohemians [6] +3/4 -

SRBA

00:00 - [6] Backa Topola vs Proleter NS [15] - 1 -

CYPA

00:00 - [11] PAEEK Kyrenia vs Olympiakos Nic. [9] +3/4 -

TNKA

00:00 - [8] Fatih Karagumruk vs Kayserispor [14] - 1/2 -

DUB

00:30 - [17] Erzgebirge Aue vs Karlsruher [12] +0 -

DUB

00:30 - [5] St. Pauli vs Heidenheim [6] - 3/4 -

AUTB

00:30 - [13] Horn vs SV Lafnitz [4] +1/4 -

AUTB

00:30 - [10] Vorwarts Steyr vs Grazer AK [7] +1/4 -

AUTB

00:30 - [14] Austria Wien II vs St.Polten [8] +1/4 -

AUTB

00:30 - [1] Aust Lustenau vs Rapid Wien II [11] - 1 -

DENB

00:30 - [8] Esbjerg FB vs Lyngby [2] +3/4 -

DENB

00:30 - [10] Vendsyssel FF vs Hvidovre IF [3] +0 -

DENB

00:30 - [1] Helsingor vs Jammerbugt [12] - 2 1/2 -

DENB

00:30 - [11] Fremad Amager vs Hobro I.K. [9] +0 -

DENB

00:30 - [6] Nykobing vs AC Horsens [4] +3/4 -

DENB

00:30 - [5] Fredericia vs HB Koge [7] - 3/4 -

ITA

00:45 - [11] Sassuolo vs Spezia [16] - 3/4 -

KSAA

00:50 - [2] Al Hilal vs Al Ahli (KSA) [10] - 1 1/4 -

ANHU23

01:00 - [2-2] Wolves U23 vs Aston Villa U23 [2-10] -

DUC3

01:00 - [18] Wurzburger vs Vik.Koln [13] - 1/4 -

DUC4BA

01:00 - [16] Eltersdorf vs V. Aschaffenburg [9] +1/2 -

DUC4DB

01:00 - [2] CZ Jena vs Hertha Berlin II [10] - 3/4 -

DUC4DB

01:00 - [20] Union Furstenwalde vs Tasmania Berlin [19] - 3/4 -

DUC4DB

01:00 - [9] Tennis Borussia B. vs Babelsberg [8] - 1/4 -

DUC4N

01:00 - [5] Mainz II vs SSV Ulm [2] - 1/2 -

DUC4N

01:00 - [10] Astoria Walldorf vs Koblenz [13] - 1/4 -

DUC4N

01:00 - [14] Aalen vs Stuttgart II [11] +0 -

PH3

01:00 - [2] Annecy FC vs FC Bastia-Borgo [15] - 3/4 -

PH3

01:00 - [9] Orleans vs SO Cholet [13] - 1/2 -

PH3

01:00 - [3] Villefranche vs Stade Briochin [7] - 1/2 -

PH3

01:00 - [16] Chambly vs Le Mans [10] +0 -

PH3

01:00 - [11] Red Star 93 vs Avranches [12] - 1 1/4 -

PH3

01:00 - [17] Boulogne vs Creteil [18] - 1/4 -

PH3

01:00 - [1] Stade Lavallois vs Sete [14] - 3/4 -

PH3

01:00 - [8] Sedan vs Bourg Peronnas [6] +1/4 -

BDNB

01:00 - [15] Academico Viseu vs Rio Ave [1] +1/2 -

ARGB

01:05 - [3] Brown de Adrogue vs Estudiantes Rio Cuarto [9] - 1/4 -

TNKA

01:15 - [17] Rizespor vs Trabzonspor [1] +3/4 -

DUC4BA

01:30 - [17] Memmingen vs SpVgg Bayreuth [1] +1 1/4 -

RMNA

01:30 - [4] Voluntari vs Universitatea Craiova [5] +3/4 -

TSB

01:30 - [6] Neuchatel Xamax vs Winterthur [2] +1/2 -

CAFCL

02:00 - [Bang B-2] ES Setif vs Horoya AC [Bang B-4] - 1 -

ANHU23

02:00 - [2-12] Middlesbrough U23 vs Fulham U23 [2-1] -

ANHU23

02:00 - [1-2] West Ham U23 vs Brighton U23 [1-10] - 1/2 -

ANHU23

02:00 - [1-7] Tottenham U23 vs Leicester City U23 [1-8] - 1/2 -

ANHU23

02:00 - [1-6] Man Utd U23 vs Everton U23 [1-11] - 3/4 -

HLA

02:00 - [8] Heerenveen vs Heracles Almelo [16] - 1/4 -

HLB

02:00 - [7] Ajax U21 vs Eindhoven [4] - 3/4 -

HLB

02:00 - [12] PSV Eindhoven U21 vs Roda JC [5] +1/4 -

HLB

02:00 - [18] Utrecht U21 vs AZ Alkmaar U21 [13] - 1/4 -

HLB

02:00 - [9] De Graafschap vs MVV Maastricht [16] - 2 1/4 -

HLB

02:00 - [19] Telstar vs Dordrecht 90 [17] - 1 -

HLB

02:00 - [15] TOP Oss vs SBV Excelsior [6] +1/4 -

HLB

02:00 - [14] Almere City vs Den Bosch [11] - 1 1/4 -

HLB

02:00 - [3] ADO Den Haag vs Volendam [2] - 1/4 -

HLB

02:00 - [20] Helmond Sport vs NAC Breda [8] +1/2 -

BIB

02:00 - [7] RE Mouscron vs Deinze [3] +1/4 -

HUNA

02:00 - [1] Ferencvaros vs Mezokovesdi SE [10] - 1 3/4 -

ARGLC

02:00 - [B-4] Aldosivi vs Patronato Parana [A-14] +0 -

ARGB

02:00 - [27] San Telmo vs Deportivo Riestra [16] - 1/4 -

TSB

02:15 - [4] Vaduz vs Thun [5] +1/4 -

AUTB

02:25 - [5] SKU Amstetten vs Wacker Innsbruck [9] +1/4 -

DUA

02:30 - [13] Bochum vs M.gladbach [10] +1/4 -

POLA

02:30 - [3] Pogon Szczecin vs Wisla Krakow [16] - 1 -

POLB

02:30 - [2] Widzew Lodz vs Odra Opole [5] - 3/4 -

ANHL2

02:45 - [11] Newport vs Hartlepool [17] - 3/4 -

SCOB

02:45 - [9] Dunfermline vs Greenock Morton [7] - 1/4 -

NIRA

02:45 - [10] Carrick Rangers vs Larne [5] +1 1/4 -

BIA

02:45 - [1] Union Saint-Gilloise vs Oostende [13] - 1 3/4 -

IREA

02:45 - [8] Drogheda Utd vs Dundalk [3] +3/4 -

IREA

02:45 - [2] Derry City vs St. Patrick's [4] - 1/4 -

IREA

02:45 - [7] Shelbourne vs Finn Harps [9] - 1/4 -

IREB

02:45 - [9] Athlone vs Galway [2] +1 1/4 -

IREB

02:45 - [6] Wexford Youths vs Longford Town [4] +0 -

WALC

02:45 - [8] Penybont vs Bala Town [1] -

ANHA

03:00 - [8] Wolves vs Leeds Utd [17] - 1/4 -

TBNA

03:00 - [8] Athletic Bilbao vs Getafe [14] - 3/4 -

TBNB

03:00 - [11] Huesca vs Burgos CF [12] - 3/4 -

TBN3

03:00 - [A2-7] Villarreal B vs Gimnastic T. [A2-10] - 1/4 -

ITA

03:00 - [19] Genoa vs Torino [10] +1/4 -

PHA

03:00 - [19] Saint Etienne vs Troyes [15] - 1/2 -

IREA

03:00 - [1] Shamrock Rovers vs Sligo Rovers [5] - 3/4 -

BDNA

03:15 - [14] Vizela vs Famalicao [8] +0 -

ARGB

03:30 - [20] San Martin SJ vs Villa Dalmine [35] - 1/4 -

VENA

04:00 - [6] Dep.Tachira vs Puerto Cabello [11] - 1 -

IREB

04:15 - [8] Cobh Ramblers vs Bray Wanderers [7] +1/4 -

ARGB

05:10 - [28] Atletico Rafaela vs Temperley [31] - 1/4 -

ARGLC

05:15 - [B-3] Tigre vs CA Platense [A-13] - 1/2 -

COLA

05:30 - [20] Union Magdalena vs Cortulua [18] - 1/4 -

ARGB

06:00 - [36] Tristan Suarez vs Nueva Chicago [18] - 1/4 -

ARGB

06:00 - [15] Agropecuario AAC vs Deportivo Maipu [13] - 1/4 -

VENA

06:15 - [9] Aragua vs Estu.Merida [13] - 1/2 -

ECUA

07:00 - [3] Independiente JT vs Orense SC [11] - 1 1/2 -

ARGB

07:10 - [8] Instituto vs Quilmes [12] +0 -

ARGLC

07:30 - [B-5] Barracas Central vs Sarmiento Junin [A-7] +0 -

COLA

08:00 - [1] Millonarios vs Once Caldas [11] - 1/2 -

MEXA

10:00 - [5] Puebla vs Santos Laguna [14] - 1/4 -

EUW17VL

15:30 Hoãn [3-3] Wales U17 Nữ vs Latvia U17 Nữ [12-3] -

EUW17VL

18:30 Hoãn [12-2] T.N.Kỳ U17 Nữ vs Armenia U17 Nữ [9-4] -

UKRA

22:00 Hoãn [7] Desna Chernigiv vs Vorskla [5] -

UKRA

00:00 Hoãn [4] Zorya vs Rukh Vynnyky [11] -

Lịch bóng đá trong ngày 18/03/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 18/03/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Ngoại Hạng Anh › Vòng 37

02:0020/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

3

42%

1

14%

3

42%

Cúp C2 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0019/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Sea Games 31 Nữ › Vòng Ban ket

19:0018/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 37 72 90
2 Liverpool 37 66 89
3 Chelsea 36 42 70
4 Tottenham 37 24 68
5 Arsenal 37 9 66
6 Man Utd 37 1 58
7 West Ham Utd 37 11 56
8 Wolves 37 -3 51
9 Leicester City 36 0 48
10 Brighton 37 -4 48
11 Brentford 37 -7 46
12 Newcastle 37 -19 46
13 Crystal Palace 36 4 45
14 Aston Villa 36 -1 44
15 Southampton 37 -21 40
16 Everton 36 -20 36
17 Leeds Utd 37 -38 35
18 Burnley 36 -18 34
19 Watford 37 -42 23
20 Norwich 37 -56 22