LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 19/03/2022

Lịch bóng đá trong ngày 19/03/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 - Omiya Ardija vs Tokushima Vortis [15] +1/4 -

NHATB

11:00 - [9] Blaublitz Akita vs Zweigen Kan. +0 -

NHAT3

11:00 - [3] Azul Claro Numazu vs Fukushima Utd [8] +0 -

NHATJFL

11:00 - Nara Club vs Honda FC [5] -

NHATJFL

11:00 - [14] Criacao Shinjuku vs Kagura Shimane -

NHATJFL

11:00 - [10] Sony Sendai vs Veertien Mie [6] -

NHATW

11:00 - [9] Ehime FC Nữ vs Orca Kamogawa Nữ [4] -

NHATW

11:00 - [3] Nippatsu Yokohama Nữ vs Sperenza Osaka Nữ [11] -

AUSVPL

11:15 - [2] Avondale Heights vs Green Gully SC [10] - 3/4 -

AUSNSW

11:30 - [15] Sutherland Sharks vs Manly Utd [11] - 1/4 -

HQB

11:30 - [3] Seoul E-Land vs Chungnam Asan [9] - 1/4 -

NHATA

12:00 - Shimizu S-Pulse vs Vissel Kobe [3] +1/4 -

NHATA

12:00 - [8] Sanf Hiroshima vs Kawasaki Fro. [15] +1/4 -

NHATA

12:00 - [20] Kyoto Sanga vs FC Tokyo [9] +1/2 -

NHATA

12:00 - [4] Gamba Osaka vs Avispa Fukuoka [10] +0 -

NHATB

12:00 - [10] Oita Trinita vs Renofa Yamaguchi [6] - 1/4 -

NHATB

12:00 - Alb. Niigata (JPN) vs Ventforet Kofu [11] +0 -

NHAT3

12:00 - Fujieda MYFC vs Nagano Parceiro [9] - 1/4 -

HQA

12:00 - Suwon Bluewings vs Gangwon [4] - 1/4 -

HQ3

12:00 - Yangju Citizen vs Daejeon Korail [3] -

HQ3

12:00 - [2] Siheung Citizen vs Gyeongju KHNP [1] -

HQ3

12:00 - [9] Ulsan Citizen vs Pocheon Citizen [13] -

HQ3

12:00 - [16] Busan Transp. vs Hwaseong FC [6] -

NHATA

13:00 - [6] Urawa Red vs Jubilo Iwata [14] - 1/2 -

NHATA

13:00 - [2] Kashima Antlers vs Shonan Bellmare [18] - 3/4 -

NHAT3

13:00 - [12] FC Gifu vs Ehime FC +0 -

HQ3

13:00 - [5] Changwon City vs Paju Citizen [8] -

AUSA

13:05 - [1] Central Coast vs Macarthur FC [5] +1/4 -

AUSVPL

13:30 - [6] Port Melbourne vs Dandenong Th. [11] - 1/2 -

NGB

14:00 - [12] SKA-Khabarovsk vs Alania Vla [8] +1/4 -

AUSFWP

14:00 - [8] Armadale SC vs Stirling Macedonia [6] -

AUSFWP

14:00 - [3] Perth RedStar vs Gwelup Croatia -

AUSFWP

14:00 - [10] Balcatta vs Inglewood Utd [12] +1/4 -

NHATA

14:00 - [7] Cerezo Osaka vs Consa. Sapporo [19] - 1/4 -

NHATB

14:00 - Ryukyu vs Mito Hollyhock [16] +0 -

HQB

14:00 - [8] Busan I'Park vs Jeonnam Dragons [2] +0 -

HQA

14:30 - [8] FC Seoul vs Jeju Utd [6] +1/2 -

IDNA

15:15 - [9] Persik Kediri vs Barito Putera [10] +1/4 -

AUSVPL

15:30 - [8] Altona Magic SC vs Oakleigh Cannons [3] +0 -

AUSA

15:45 - [4] Sydney FC vs Western United [11] - 1/2 -

AUSA

15:45 - [6] Melbourne City vs Melb. Victory [3] - 1/2 -

NGA

16:00 - [13] Ural S.r. vs Khimki - 1/2 -

CZEU19

16:00 - Pribram U19 vs Slavia Praha U19 [4] -

AUSBPL

16:00 - [10] Souths Utd vs Samford Rang. [7] -

AUSBPL

16:00 - [8] Taringa Rovers vs Wynnum Wolves -

AUSBPL

16:00 - [1] Holland Park Hawks vs Magic United [2] -

AUSBPL

16:00 - [5] Grange Thistle vs Albany Creek -

AUSQSL

16:00 - [2] Queensland Lion vs Gold Coast Knights [1] -

AUSQSL

16:00 - Eastern Suburbs vs Capalaba -

AUSQSL

16:00 - [9] Olympic FC QLD vs Brisbane City [10] -

CZEB

16:15 - Fotbal Trinec vs SK Prostejov [12] +0 -

CZEB

16:15 - [5] MFK Chrudim vs Opava [6] - 1/4 -

CZEB

16:15 - [4] MFK Vyskov vs Varnsdorf [14] +1/4 -

CZEB

16:15 - [1] Dukla Praha vs Taborsko [3] - 3/4 -

CZEU19

16:30 - [13] Zlin U19 vs Brno U19 [3] +1/4 -

CZEU19

16:30 - Opava U19 vs Slovacko U19 [9] -

SINA

16:30 - [5] Balestier Kh. vs Young Lions [9] -

SINA

16:30 - [8] Tanjong Pagar vs Geylang Intl [4] -

VIAT

17:00 - [5-1] Fiorentina U20 vs Pisa U20 [4-2] -

NGB

17:00 - FK Orenburg vs Kamaz [13] - 1 1/2 -

CZEU19

17:00 - Hradec Kralove U19 vs Vik. Plzen U19 [2] -

CZEU19

17:00 - [5] C. Budejovice U19 vs Sparta Praha U19 [1] -

CZEU19

17:00 - [15] MFk Karvina U19 vs Sigma Olomouc U19 [7] -

CZEU19

17:00 - Meteor Praha U19 vs Pardubice U19 [10] -

HQA

17:00 - [10] Jeonbuk H.Motor vs Gimcheon Sangmu [3] - 1/2 -

BULA

17:30 - [11] Beroe vs CSKA 1948 Sofia [8] - 1/4 -

RMNA

17:30 - Gaz Metan Medias vs FC U Craiova 1948 [13] +2 1/2 -

TNKA

17:30 - Malatyaspor vs Kasimpasa [6] +1/2 -

TNKB

17:30 - [11] Umraniyespor vs Altinordu SK - 1 -

EUW17VL

18:00 - [5-2] Hà Lan U17 Nữ vs Italia U17 Nữ [3-2] -

BDNB

18:00 - SC Covilha vs CD Mafra [10] - 1/4 -

NGA

18:00 - [14] Nizhny Nov vs Spartak Moscow [5] +3/4 -

NGB

18:00 - Olim. Dolgiye Prudy vs Tekstilshchik Ivanov - 1/2 -

NGB

18:00 - [3] Akron Togliatti vs Rotor Volgograd +0 -

ARMA

18:00 - Noravank SC vs FC Noah [2] +1/4 -

BLRA

18:00 - Energetik-BGU vs Vitebsk [6] +1/4 -

LATA

18:00 - [6] Tukums/Salaspils vs METTA/LU Riga [7] +0 -

THAA

18:00 - Suphanburi vs Muang Thong Utd [5] +1/2 -

THAA

18:00 - [15] Police Tero FC vs Khonkaen Utd [7] - 1/2 -

IDNA

18:15 - Persiraja Banda Aceh vs Persikabo 1973 [18] +1 -

ARMA

18:30 - [6] Ararat Y vs Alashkert [5] +0 -

POLA

18:30 - Wisla Plock vs Slask Wroclaw [2] - 1/4 -

THAA

18:30 - [2] Bangkok Utd vs Chiangrai Utd [13] - 1/4 -

POLB

18:40 - [13] Chrobry Glogow vs GKS Tychy [9] +0 -

AUSA

18:45 - [12] Perth Glory vs Brisbane Roar [9] +0 -

GHQG

19:00 - Mauritius vs Seychelles -

DUC4DB

19:00 - [18] Berlin AK 07 vs Meuselwitz [11] - 3/4 -

NGB

19:00 - [16] Volgar Astrakhan vs Spartak Moscow B - 1/4 -

NGB

19:00 - Metallurg Lipetsk vs Kuban [18] +1/4 -

GEOA

19:00 - [1] Dila Gori vs Sioni Bolnisi -

MDVA

19:00 - Sfintul Gheorghe vs Sheriff Tiraspol [2] -

FINLC

19:00 - Honka vs Inter Turku [A-2] -

SVKA

19:00 - [2] MSK Zilina vs Dunajska Stred [4] - 1/4 -

THAA

19:00 - [9] Prachuap FC vs Ratchaburi [6] +0 -

EUW17VL

19:30 - [13-2] Estonia U17 Nữ vs Georgia U17 Nữ [8-4] -

ANHA

19:30 - [4] Aston Villa vs Arsenal [2] +0 -

ANHB

19:30 - Derby County vs Coventry [9] +1/4 -

ANHB

19:30 - Sheffield Utd vs Barnsley - 1 -

DUB

19:30 - Sandhausen vs Hansa Rostock [17] +0 -

DUB

19:30 - [3] Fort.Dusseldorf vs Hamburger [4] +0 -

DUB

19:30 - [10] Schalke 04 vs Hannover 96 [6] - 3/4 -

NGB

19:30 - [11] Neftekhimik Nizh vs Veles Moscow - 1/2 -

ESTA

19:30 - [2] Nomme Kalju vs Flora Tallinn [3] +3/4 -

ALBA

19:45 - Kastrioti Kruje vs Partizani Tirana [1] -

ALBA

19:45 - [2] Egnatia Rrogozhine vs Vllaznia Shkoder [3] -

AZEA

19:45 - [3] Sabah FK vs Səbail FK [7] - 1 3/4 -

CAFCL

20:00 - [Bang C-3] Al Hilal Al Sudani vs Mamelodi Sun. [Bang A-1] - 1/4 -

CAFCL

20:00 - [Bang C-1] Petro de Luanda vs Zamalek SC - 1/4 -

ANHU23

20:00 - Crystal Palace U23 vs Arsenal U23 - 1/2 -

TBNA

20:00 - [10] Alaves vs Granada [20] - 1/2 -

TBNB

20:00 - Real Sociedad B vs Mirandes [18] - 1/4 -

ITB

20:00 - Monza vs Crotone - 1 -

ITB

20:00 - [1] Parma vs Lecce +0 -

ITB

20:00 - Reggina vs Cosenza [9] - 1/4 -

ITB

20:00 - [16] Ternana vs Alessandria - 1/2 -

DUC3

20:00 - Havelse vs Verl [12] +1/2 -

DUC3

20:00 - [20] Freiburg II vs Kaiserslautern +1/2 -

DUC3

20:00 - Magdeburg vs Meppen - 2 1/4 -

DUC3

20:00 - Osnabruck vs Viktoria Berlin - 1 1/2 -

DUC3

20:00 - [5] Saarbrucken vs Hallescher [17] - 1 -

DUC4BA

20:00 - [3] Nurnberg II vs Greuther Furth II [8] - 1/4 -

DUC4BA

20:00 - Heimstetten vs Buchbach [16] - 1/4 -

DUC4BA

20:00 - [7] Augsburg II vs TSV 1896 Rain - 3/4 -

DUC4BA

20:00 - FC Pipinsried vs Unterhaching +1/2 -

DUC4BA

20:00 - [19] VfB Eichstatt vs Schweinfurt [11] +1 -

DUC4BA

20:00 - [9] Wacker Burghausen vs TSV Aubstadt [4] - 1/4 -

DUC4N

20:00 - Pirmasens vs Elversberg +1 1/2 -

DUC4N

20:00 - [17] TSG Balingen vs FSV Frankfurt [9] +1/2 -

DUC4N

20:00 - Giessen vs Sonnenhof +0 -

DUC4N

20:00 - [13] Bahlinger vs Homburg [5] - 1/4 -

DUC4T

20:00 - [8] Rodinghausen vs FC Koln II [6] - 1/4 -

DUC4T

20:00 - [4] Fortuna Koln vs Schalke 04 II [5] - 1 -

DUC4T

20:00 - Sportfreunde Lotte vs M.gladbach II [13] +1/4 -

DUC4T

20:00 - Essen vs Uerdingen -

DUC4T

20:00 - [3] Wuppertaler vs Lippstadt [15] - 1 -

DUC4T

20:00 - [17] Wegberg-Beeck vs A.Aachen [1] +1/2 -

DUC4T

20:00 - SV Straelen vs Oberhausen [7] +3/4 -

DUC4T

20:00 - Homberg vs Bonner SC +1/4 -

DUC4T

20:00 - [18] RW Ahlen vs Wiedenbruck [10] +0 -

BLRA

20:00 - [2] Neman Grodno vs Torpedo Zhodino [1] - 1/4 -

BULA

20:00 - Tsarsko Selo vs Ludogorets [1] +1 3/4 -

GREA

20:00 - [10] OFI Creta vs Ionikos - 1/4 -

ISRA

20:00 - [1] Maccabi TA vs Bnei Sakhnin [6] - 1 1/4 -

LATA

20:00 - [8] FK Liepaja vs Riga FC [2] +1/2 -

LITA

20:00 - FK Jonava vs Banga [5] +1 -

RMNA

20:00 - Aca. Clinceni vs Rapid Bucuresti [2] +1 1/4 -

SRBA

20:00 - [5] FK Radnicki 1923 vs Radnicki Nis [11] +0 -

CZEU19

20:00 - [6] Banik Ostrava U19 vs Mlada Boleslav U19 [12] -

TNKA

20:00 - [13] Adana Demirspor vs Istanbul BB [4] - 1/4 -

TNKA

20:00 - Goztepe vs Alanyaspor [8] - 1/4 -

TNKB

20:00 - [10] Erzurumspor FK vs Samsunspor +0 -

MAPL

20:00 - [7] UiTM FC vs Selangor II [9] -

DUC4DB

20:05 - [10] Lok.Leipzig vs FC Eilenburg [16] - 1 3/4 -

ITA3

20:30 - [B-20] US Olbia vs Siena - 1/4 -

NGA

20:30 - [10] Akhmat Groznyi vs Lok. Moscow [4] - 1/2 -

AUTB

20:30 - Blau Weiss Linz vs LASK Juniors - 1 1/2 -

AUTB

20:30 - [12] Kapfenberg vs Dornbirn [14] - 1/2 -

IDNA

20:30 - [12] Persebaya Surabaya vs Persib Bandung [2] +1/4 -

NPA

20:30 - [5] TS Galaxy vs SuperSport Utd [6] +1/4 -

VIAT

21:00 - Inter Milan U20 vs Empoli U20 [3-1] -

VIAT

21:00 - [8-1] Serie D U20 vs Atalanta U20 -

VIAT

21:00 - GC Panthers U20 vs Siena U20 -

VIAT

21:00 - ATFA U20 vs Monterosi FC U20 [5-2] -

VIAT

21:00 - [7-4] Jovenes Promesas U20 vs Pistoiese U20 -

ITA

21:00 - [9] Napoli vs Udinese [15] - 1 -

ITA3

21:00 - [B-16] Ancona vs Carrarese [B-3] +0 -

PHB

21:00 - [1] Auxerre vs Toulouse +1/4 -

PHB

21:00 - Le Havre vs Caen [6] +0 -

BDNB

21:00 - [13] Penafiel vs SC Farense +0 -

NGB

21:00 - Fakel vs Torpedo Moscow [10] - 1/4 -

POLA

21:00 - [7] Rakow Czestochowa vs Legia Wars. [3] - 3/4 -

MKDA

21:00 - FK Skopje vs Shkendija [2] -

MKDA

21:00 - Borec Veles vs Makedonija [11] -

MKDA

21:00 - [4] Tikves Kavadarci vs Academy Pandev [5] -

MKDA

21:00 - Renova vs Rabotnicki [7] -

MKDA

21:00 - Pelister vs Bregalnica Stip [12] -

CROA

21:00 - [7] HNK Gorica vs HNK Rijeka [2] +1/4 -

HUNA

21:00 - [9] Zalaegerzseg vs Puskas Akademia [3] +1/4 -

ICELC

21:00 - [C-5] Stjarnan vs Hafnarfjordur [A-3] +0 -

SVKA

21:00 - [1] Slo. Bratislava vs Sered - 1 3/4 -

SVKA

21:00 - FK Pohronie vs Liptovsky Mikulas +1/4 -

SVKA

21:00 - [11] Zemplin Michalovce vs Zlate Moravce [12] - 1/2 -

SVKA

21:00 - [6] Trencin vs Senica - 1 1/4 -

SLOA

21:00 - Tabor Sezana vs Mura [7] +1/2 -

CZEA

21:00 - [4] Banik Ostrava vs MFk Karvina [14] - 1 -

CZEA

21:00 - [11] Bohemians 1905 vs Slovacko [6] +0 -

CZEA

21:00 - [15] Zlin vs Pardubice [13] - 3/4 -

ALGA

21:00 - [1] MC Alger vs CS Constantine [3] - 1/2 -

ALGA

21:00 - [9] ASO Chlef vs RC Arbaa - 1/2 -

ALGA

21:00 - WA Tlemcen vs Paradou AC [6] +3/4 -

ALGA

21:00 - [10] NC Magra vs O Medea - 1/2 -

KUWA

21:10 - [6] Fahaheel vs Al Kuwait [1] -

DUA

21:30 - Greuther Furth vs Freiburg [10] +3/4 -

DUA

21:30 - Hertha Berlin vs Hoffenheim [7] +1/4 -

DUA

21:30 - [13] Mainz vs A.Bielefeld - 1 -

DUA

21:30 - [2] Stuttgart vs Augsburg [11] - 3/4 -

EUW17VL

22:00 - [1-2] B.D.Nha U17 Nữ vs Montenegro U17 Nữ [12-2] -

ANHB

22:00 - [14] Swansea City vs Birmingham [22] - 1/2 -

ANHB

22:00 - [11] Bristol City vs West Brom [5] +1/2 -

ANHB

22:00 - [23] Huddersfield vs Bournemouth +1/4 -

ANHB

22:00 - [7] Hull City vs Luton Town +0 -

ANHB

22:00 - Reading vs Blackburn Rovers [19] +1/4 -

ANHB

22:00 - [17] Stoke City vs Millwall [13] - 1/4 -

ANHL1

22:00 - Rotherham Utd vs Shrewsbury [19] - 1/2 -

ANHL1

22:00 - [7] Lincoln vs Sunderland +1/4 -

ANHL1

22:00 - [22] Fleetwood Town vs Doncaster Rovers - 1/2 -

ANHL1

22:00 - [18] Cambridge Utd vs Milton Keynes Dons +1/2 -

ANHL1

22:00 - Crewe Alexandra vs Bolton [3] +3/4 -

ANHL1

22:00 - [17] Charlton Athletic vs Burton Albion [20] - 1/4 -

ANHL1

22:00 - [21] Cheltenham vs Wimbledon - 1/2 -

ANHL1

22:00 - Gillingham vs Sheffield Wed. +1 -

ANHL1

22:00 - [5] Oxford Utd vs Ipswich +0 -

ANHL1

22:00 - Plymouth Argyle vs Accrington - 1/2 -

ANHL1

22:00 - [1] Portsmouth vs Wycombe [11] - 1/4 -

ANHL1

22:00 - [10] Wigan vs Morecambe - 1 -

ANHL2

22:00 - [13] Harrogate Town vs Walsall [11] +0 -

ANHL2

22:00 - [20] Salford City vs Scunthorpe Utd - 1 1/4 -

ANHL2

22:00 - [8] Barrow vs Carlisle - 1/2 -

ANHL2

22:00 - [7] Crawley Town vs Swindon [19] +1/4 -

ANHL2

22:00 - [23] Sutton Utd vs Tranmere Rovers [16] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [9] Bradford City vs Port Vale +0 -

ANHL2

22:00 - Leyton Orient vs Rochdale - 1/4 -

ANHL2

22:00 - Northampton vs Bristol Rovers - 1/4 -

ANHL2

22:00 - Oldham vs Exeter City +3/4 -

TBNB

22:00 - Fuenlabrada vs Malaga - 1/4 -

TBNB

22:00 - [13] Cartagena vs Zaragoza [14] - 1/4 -

SCOA

22:00 - [6] St. Mirren vs Dundee Utd - 1/4 -

SCOA

22:00 - [10] St. Johnstone vs Motherwell [8] - 1/4 -

SCOA

22:00 - [5] Aberdeen vs Hibernian [7] - 1/4 -

SCOA

22:00 - [1] Celtic vs Ross County [11] - 2 1/4 -

SCOA

22:00 - [3] Hearts vs Livingston [12] - 1/2 -

SCOB

22:00 - [3] Partick Thistle vs Hamilton [11] - 1/2 -

SCOB

22:00 - [10] Arbroath vs Ayr Utd [7] - 1/4 -

SCOB

22:00 - [2] Raith Rovers vs Inverness C.T. [9] +1/4 -

SCOB

22:00 - Kilmarnock vs Queen of South - 1 1/4 -

SCO2

22:00 - Airdrieonians vs Queen's Park -

SCO2

22:00 - Clyde vs East Fife +1/4 -

SCO2

22:00 - [11] Dumbarton vs Falkirk [1] +1/4 -

SCO2

22:00 - [3] Alloa Athletic vs Peterhead [13] +0 -

SCO2

22:00 - [4] Montrose vs Cove Rangers [5] +1/4 -

NGB

22:00 - Baltika vs Yenisey [6] - 1 -

AZEA

22:00 - [2] Zire IK vs Karabakh Agdam [1] +1 -

BLRA

22:00 - [4] Dinamo Brest vs Shakhter Soligo. [15] +3/4 -

NIRA

22:00 - Portadown FC vs Coleraine [8] +1 1/4 -

NIRA

22:00 - [2] Linfield vs Dungannon Swi. [7] - 1 3/4 -

NIRA

22:00 - [10] Glenavon vs Cliftonville [3] +1/2 -

NIRA

22:00 - [11] Ballymena Utd vs Glentoran [5] +3/4 -

NIRA

22:00 - [4] Crusaders Belfast vs Warrenpoint Town - 1 3/4 -

LATA

22:00 - [1] Rigas Futbola Skola vs BFC Daugava - 1 3/4 -

LITA

22:00 - [8] Suduva vs Kauno Zalgiris [6] - 3/4 -

LUXA

22:00 - [10] Racing Union vs Progres Niedercorn [4] -

SRBA

22:00 - [13] FK Napredak vs FK Vozdovac [15] - 1/4 -

CYPA

22:00 - [9] AEL Limassol vs Omonia Nicosia [5] +0 -

TDC

22:00 - [7-2] Hammarby vs Elfsborg [2-2] - 1/4 -

TBNA

22:15 - Elche vs Valencia [9] +0 -

ITB

22:15 - Frosinone vs Benevento - 1/4 -

BIA

22:15 - [15] Eupen vs KV Mechelen [8] +1/4 -

GREA

22:15 - [8] Atromitos vs Apollon Smirnis - 3/4 -

GREA

22:15 - [12] Volos NFC vs Asteras Tripolis [7] - 1/4 -

NORC

22:15 - KFUM Oslo vs Viking +1 -

BDNA

22:30 - Tondela vs Arouca [7] +0 -

HLB

22:30 - [12] VVV Venlo vs Emmen [7] +1/2 -

BULA

22:30 - [5] Levski Sofia vs Lok. Sofia [14] - 1 -

QATA

22:30 - Sailiya vs Al Kharaitiyat FC -

NPA

22:30 - [7] Cape Town City vs Marumo Gallants FC -

ALBA

22:45 - [5] KF Tirana vs Dinamo Tirana [7] -

KSAA

22:45 - Al Baten vs Al Raed [11] +0 -

KSAA

22:55 - [16] Abha vs Al Taawon (KSA) [4] +1/4 -

CAFCL

22:59 - [Bang B-4] Jwaneng Galaxy vs Esperanse ST [Bang C-2] +1 1/4 -

TBN3

22:59 - [A2-15] Atl. Sanluqueno vs UCAM Murcia - 1/4 -

TBN3

22:59 - Tudelano vs Rayo Majada. [A1-20] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [A1-2] Barcelona B vs Cornella [A1-18] - 3/4 -

TBN3

22:59 - [A1-19] SD Logrones vs Racing Ferrol +0 -

PHA

22:59 - [7] Lens vs Clermont [18] - 3/4 -

TNKA

22:59 - [5] Besiktas vs Hatayspor [15] - 1 -

TNKB

22:59 - Menemen Bld vs Boluspor [7] +1/4 -

AUTA

22:59 - SV Ried vs SCR Altach [9] - 3/4 -

AUTA

22:59 - [11] WSG Swarovski Tirol vs Admira +0 -

TBN3

23:00 - CD Calahorra vs Racing Santander +1/4 -

CROA

23:05 - [3] Hajduk Split vs Lok. Zagreb [5] - 1 -

ITA3

23:30 - Teramo vs Pescara [B-6] +1/4 -

ITA3

23:30 - Grosseto vs Virtus Entella [B-12] +1/2 -

ITA3

23:30 - [B-9] Pontedera vs Viterbese Calcio - 1/4 -

ITA3

23:30 - Pistoiese vs US Fermana [B-19] - 1/4 -

ITA3

23:30 - Imolese Calcio vs Montevarchi +0 -

ITA3

23:30 - [B-17] Pesaro vs Modena +1/2 -

ITA3

23:30 - [B-14] Luchese vs Gubbio [B-5] +0 -

NGA

23:30 - [1] Zenit vs Arsenal-Tula [18] - 2 -

POLA

23:30 - Lechia GD vs Gornik Leczna - 1 -

HUNA

23:30 - Gyirmot SE vs MOL Fehervar FC [4] +1/2 -

ISRA

23:30 - [13] Ashdod vs Hapoel Nof HaGalil - 1/4 -

SLOA

23:30 - [2] Maribor vs NK Celje [1] - 3/4 -

KUWA

23:45 - [7] Kazma vs Al Arabi (KUW) [2] -

ITA

00:00 - [1] Inter Milan vs Fiorentina [8] - 1 1/4 -

POLB

00:00 - Sandecja vs Puszcza Nie. - 1/2 -

BLRA

00:00 - [9] Isloch vs FK Slutsk [12] +0 -

ISRA

00:00 - [3] Hap. Beer Sheva vs Maccabi Netanya [10] - 1/2 -

LUXA

00:00 - [14] Fola Esch vs Rodange 91 -

SRBA

00:00 - [4] FK Vojvodina vs Cukaricki Belgrade [6] +0 -

CZEA

00:00 - [12] Jablonec vs Vik.Plzen [3] +1/4 -

CZEB

00:00 - Usti & Labem vs Vik.Zizkov [10] +0 -

CYPA

00:00 - [4] Pafos FC vs Anorthosis [6] +1/4 -

TSA

00:00 - [5] St. Gallen vs Luzern [6] - 1/2 -

TSB

00:00 - Stade L. Ouchy vs Wil 1900 [6] - 1/2 -

TSB

00:00 - [7] Aarau vs Yverdon - 3/4 -

TSB

00:00 - SC Kriens vs Schaffhausen [9] +1 -

ARGLC

00:00 - Lanus vs Banfield +0 -

USAA

00:00 - [Dong-3] New York City vs Philadelphia Union [Dong-8] - 3/4 -

USAA

00:00 - [Dong-2] Cincinnati vs Inter Miami [Dong-1] - 1/2 -

USB

00:00 - New York RB II vs Loudoun United [A-8] - 1/2 -

FA

00:15 - Middlesbrough vs Chelsea +1 -

TBNB

00:15 - Lugo vs Real Oviedo [5] +1/4 -

TBNB

00:15 - [1] Valladolid vs Las Palmas - 1 -

TBNA

00:30 - [11] Osasuna vs Levante - 1/2 -

DUA

00:30 - [3] Bayern Munich vs Union Berlin [15] - 2 1/2 -

BIA

00:30 - [12] Charleroi vs Cercle Brugge [7] +0 -

BIA

00:30 - RFC Seraing vs OH Leuven [11] - 1/4 -

ESTA

00:30 - TJK Legion vs Kuressaare [8] +1/2 -

GREA

00:30 - [11] Panetolikos vs Lamia FC [6] - 1/2 -

NPA

00:30 - [10] Kaizer Chiefs vs Golden Arrows [12] - 1/2 -

HLA

00:45 - [9] Go Ahead Eagles vs Cambuur - 1/2 -

TBN3

01:00 - [A2-16] San Fernando vs Alcoyano [A2-11] +0 -

TBN3

01:00 - [A1-1] Deportivo vs Cultural Leonesa [A1-6] - 1 1/4 -

TBN3

01:00 - [A1-14] Real Union vs S.S. Reyes - 1/4 -

PHB

01:00 - Niort vs Quevilly [18] - 1/2 -

PHB

01:00 - [16] Dunkerque vs Valenciennes [20] +0 -

PHB

01:00 - [5] Paris FC vs Pau FC [10] - 1/2 -

PHB

01:00 - [15] Ajaccio vs Nimes - 3/4 -

PHB

01:00 - [11] Grenoble vs SC Bastia [13] +1/4 -

PHB

01:00 - [9] Guingamp vs Nancy - 1/2 -

PHB

01:00 - [8] Amiens vs Dijon +0 -

PHB

01:00 - Sochaux vs Rodez [4] - 3/4 -

BDNA

01:00 - Santa Clara vs Belenenses - 1 -

BIHA

01:00 - [2] Zrinjski vs Radnik Bijeljina -

ISRA

01:00 - [2] Maccabi Haifa vs Hapoel Tel Aviv [12] - 1 1/4 -

LUXA

01:00 - [8] UT Petange vs Hostert -

RMNA

01:30 - [6] Farul Constanta vs CFR Cluj [3] +0 -

ARGB

01:30 - [B-4] Def.Belgrano vs Alvarado MDP [A-8] - 1/4 -

BRARJ

01:30 - [12] Audax Rio/RJ vs Nova Iguacu/RJ [2] - 1/4 -

HUNA

01:45 - [8] MTK Budapest vs Kisvarda FC [11] +1/4 -

CAFCL

02:00 - [Bang D-3] CR Belouizdad vs Etoile Sahel Sousse [Bang C-4] - 1/2 -

CAFCL

02:00 - Sagrada Esperanca vs Wydad Casablanca [Bang B-3] +1/4 -

HLA

02:00 - [3] Twente vs Zwolle [12] - 1 -

POLA

02:00 - [5] Lech Poznan vs Jagiellonia [1] - 2 -

NORC

02:00 - Sandnes Ulf vs Stromsgodset +1/4 -

ARGB

02:00 - [A-19] Guillermo vs Deportivo Moron [B-12] - 1/4 -

ARGB

02:00 - [A-4] Estudiantes BsAs vs Gimnasia Jujuy [A-5] - 1/2 -

ARGB

02:00 - [A-12] Chacarita Jrs vs Deportivo Madryn [B-11] +1/4 -

BRAPR

02:00 - [2] Coritiba/PR vs Cianorte/PR [5] -

BRASP

02:00 - Ferroviaria/SP vs Mirassol/SP [C-3] +0 -

BRASP

02:00 - [A-3] Santo Andre/SP vs Inter Limeira/SP [C-2] - 1/4 -

BRASP

02:00 - [D-3] Sao Bernardo/SP vs Guarani/SP [B-4] +1/4 -

BRASP

02:00 - [D-1] Sao Paulo/SP vs Botafogo/SP [D-4] - 1 -

BRASP

02:00 - [B-2] Ponte Preta/SP vs Ituano/SP [A-4] +0 -

BRASP

02:00 - [A-1] Santos/SP vs Agua Santa/SP [B-3] - 1 -

USAA

02:00 - [Dong-7] Toronto vs D.C. Utd [Dong-9] - 1/4 -

ARGLC

02:15 - San Lorenzo vs CA Huracan +0 -

DUB

02:30 - Wer.Bremen vs Darmstadt - 1/4 -

POLB

02:30 - [3] Arka Gdynia vs Katowice [2] - 3/4 -

TSA

02:30 - [1] Young Boys vs Zurich [4] - 1 -

BRAMG

02:30 - URT/MG vs Democrata-GV/MG [C-4] - 1/2 -

BRAMG

02:30 - [B-1] Atl. Mineiro/MG vs Caldense/MG - 2 -

BRAMG

02:30 - [C-3] Patrocinense/MG vs Cruzeiro/MG [A-1] +1/4 -

BRAMG

02:30 - [B-2] Pouso Alegre/MG vs Uberlandia/MG [B-3] +0 -

BRAMG

02:30 - [C-2] Athletic Club/MG vs Villa Nova/MG [B-4] - 1/2 -

BRAMG

02:30 - [C-1] America/MG vs Tombense FC/MG [A-2] - 1/2 -

BRARS

02:30 - [1] Internacional/RS vs Gremio/RS [2] - 1/2 -

ITA

02:45 - [17] Cagliari vs AC Milan [2] +3/4 -

BIA

02:45 - [6] Antwerpen vs Zulte-Waregem - 1 1/4 -

BIB

02:45 - Waasland-Beveren vs Lommel [4] - 3/4 -

TBNA

03:00 - [17] Rayo Vallecano vs Atletico Madrid [4] +1/4 -

TBNB

03:00 - Girona vs UD Ibiza - 1/2 -

PHA

03:00 - [14] Nantes vs Lille [4] +0 -

HLA

03:00 - [6] NEC Nijmegen vs Sparta Rotterdam [8] - 1/4 -

ARGB

03:00 - [B-10] Gim.Mendoza vs CA Guemes [A-14] - 1/4 -

ECUA

03:00 - [14] Cumbaya FC vs Tecnico Uni. [9] +0 -

USAA

03:00 - [Dong-12] Atlanta United vs CF Montreal [Dong-13] - 3/4 -

USB

03:00 - [A-5] Detroit City FC vs Ch. Battery [A-1] - 1/4 -

COLB

03:15 - [5] Real Cartagena vs Bogota FC [14] - 3/4 -

BDNA

03:30 - [5] Vitoria Guimaraes vs Sporting Lisbon [1] +3/4 -

PERA

03:30 - [7] Cienciano vs Sport Boys [12] -

USAA

03:45 - [Tay-3] LA Galaxy vs Orlando City [Dong-11] - 1/2 -

ARGB

04:00 - [A-2] San Martin Tucuman vs Almagro [B-16] - 3/4 -

CHIA

04:00 - [10] O Higgins vs Univ. Catolica(CHL) [3] +1/2 -

PARA

04:00 - 12 de Octubre vs Sol de America [8] +1/4 -

URUA

04:00 - [1] CA Penarol vs Dep. Maldonado [11] - 1 1/4 -

VENA

04:00 - [5] Portuguesa vs Zulia FC - 1/2 -

ARGLC

04:30 - Colon vs Union Santa Fe - 1/4 -

ARGB

04:30 - [B-13] Chaco For Ever vs Belgrano +0 -

BRAPR

04:30 - [4] Operario/PR vs Independente SJ/PR [9] -

USAA

05:00 - [Dong-14] Chicago Fire vs Sporting Kansas [Tay-13] - 3/4 -

ARGB

05:30 - [B-14] CA Mitre Salta vs Ferro Carril Oeste [A-7] +0 -

COLA

05:30 - [19] Alianza Petrolera vs Aguilas Doradas [11] - 1/2 -

ECUA

05:30 - [3] LDU Quito vs SD Aucas [4] - 1/2 -

ARGB

06:00 - Ramon Santamarina vs Flandria +0 -

USAA

06:00 - [Dong-6] Charlotte FC vs New England [Dong-15] +1/4 -

USB

06:00 - LA Galaxy II vs SA Scorpions [B-7] +1/4 -

USB

06:00 - [B-3] Memphis 901 vs Oakland Roots [B-8] - 1/2 -

USB

06:00 - [A-9] Pittsburgh R. vs Hartford Athletic [A-10] - 1 -

MEXA

06:00 - [8] Pumas UNAM vs Necaxa [9] - 1/4 -

PARA

06:15 - Resistencia SC vs Cerro Porteno [2] +1 -

URUA

06:15 - Plaza Colonia vs Albion FC (URU) -

VENA

06:15 - [6] Dep.Guaira vs Inter de Barinas [8] - 1/2 -

CHIA

06:30 - [14] Cobresal vs Coquimbo Unido [2] - 3/4 -

USB

06:30 - [A-2] Louisville City vs Miami FC [A-12] - 1/2 -

ARGLC

06:45 - Independiente vs Racing Club +0 -

COLB

07:00 - [1] Atletico Huila vs Orsomarso [6] -

PERA

07:00 - [10] Cesar Vallejo vs Alianza Atletico [16] - 1/2 -

USAA

07:00 - [Tay-2] Minnesota Utd vs San Jose EQ [Tay-14] - 3/4 -

USB

07:00 - [B-9] Colorado Springs vs Monterey Bay FC [B-6] - 1 -

USB

07:00 - [B-12] El Paso Locomotive vs New Mexico United [B-1] - 1/4 -

USAA

07:30 - [Tay-12] Dallas vs Portland Timbers [Tay-10] - 1/2 -

USAA

07:30 - [Tay-8] Houston Dynamo vs Colorado Rapids [Tay-6] - 1/4 -

USB

07:30 - [B-11] FC Tulsa vs Birmingham Legion [A-6] - 1/4 -

USB

07:35 - [A-4] Tampa Bay Rowdies vs Indy Eleven [A-3] - 1 1/4 -

COLA

08:00 - [10] America Cali vs Inde.Medellin [9] - 1/4 -

ECUA

08:00 - [11] Mushuc Runa vs Barcelona SC [2] +1/2 -

MEXA

08:00 - [5] Tigres UANL vs Monterrey [4] - 1/4 -

USAA

08:30 - [Tay-1] Real Salt Lake vs Nashville FC [Dong-10] +0 -

USB

09:00 - [B-5] Orange County SC vs Rio Grande Valley - 1/4 -

USB

09:00 - [B-10] Las Vegas Lights vs Phoenix Rising [B-4] +1 1/4 -

USB

09:00 - San Diego Loyal vs Sacramento [B-2] - 1/4 -

MEXB

09:00 - [12] Tlaxcala FC vs Leones Negros UdeG [2] +0 -

MEXA

10:00 - [7] Pachuca vs Cruz Azul [2] - 1/2 -

HKGA

14:30 Hoãn [2] Eastern AA vs Hồng Kông U23 [10] -

HKGA

17:00 Hoãn [11] Resources Capital vs Hong Kong FC [8] -

UKRA

19:00 Hoãn FC Mariupol vs Kolos Kovalivka [12] -

DUC3

20:00 Hoãn Wehen vs Turkgucu-Ataspor - 1 -

EUW17VL

22:00 Hoãn [7-4] Belarus U17 Nữ vs Hy Lạp U17 Nữ [7-3] -

UKRA

22:00 Hoãn [11] Chernomorets vs FC Mynai [15] -

Lịch bóng đá trong ngày 19/03/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 19/03/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C3 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0030/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 62 91
2 Arsenal 38 62 89
3 Liverpool 38 45 82
4 Aston Villa 38 15 68
5 Tottenham 38 13 66
6 Chelsea 38 14 63
7 Newcastle 38 23 60
8 Man Utd 38 -1 60
9 West Ham Utd 38 -14 52
10 Crystal Palace 38 -1 49
11 Brighton 38 -7 48
12 Bournemouth 38 -13 48
13 Fulham 38 -6 47
14 Wolves 38 -15 46
15 Everton 38 -11 40
16 Brentford 38 -9 39
17 Nottingham Forest 38 -18 32
18 Luton Town 38 -33 26
19 Burnley 38 -37 24
20 Sheffield Utd 38 -69 16