LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 20/03/2022

Lịch bóng đá trong ngày 20/03/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSNSW

11:00 - [9] Sydney Utd vs Mt Druitt Town [12] - 1 1/4 -

NHAT3

11:00 - [17] Yokohama SCC vs Matsumoto Yama. [4] -

NHAT3

11:00 - [8] FC Imabari vs Kataller Toyama [10] +0 -

NHAT3

11:00 - [3] Iwaki FC vs Sagamihara [15] -

NHAT3

11:00 - [6] Tegevajaro Miyazaki vs Giravanz Kita. [14] -

NHAT3

11:00 - [1] Kagoshima vs Vanraure Hachinohe [16] - 1/2 -

NHATJFL

11:00 - [15] MIO Biwako vs Reinmeer Aomori [8] -

NHATJFL

11:00 - [1] Maruyasu Okazaki vs Suzuka Point Getters [12] -

NHATJFL

11:00 - [7] Tokyo Musashino vs FC Osaka [4] -

NHATJFL

11:00 - [2] Honda Lock vs Kochi United SC [11] -

NHATW

11:00 - [3] Iga Kunoichi Nữ vs AS Harima Albion Nữ [6] -

NHATW

11:00 - [2] Cerezo Osaka Nữ vs Angeviolet Hiroshima Nữ [11] -

HQB

11:30 - [3] Bucheon 1995 vs Gwangju [1] +1/4 -

AUSNSW

12:00 - [7] Rockdale City vs APIA Tigers [4] - 1/4 -

AUSNSW

12:00 - [6] Sydney Olympic vs North Shore Mariners [11] - 1 -

NHATA

12:00 - [10] Nagoya Grampus vs Kashiwa Reysol [4] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [22] Grulla Morioka vs Tochigi SC [19] +0 -

NHATB

12:00 - [13] JEF United Chiba vs Thespa Kusatsu [17] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [6] Montedio Yama. vs Vegalta Sendai [1] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [11] Tokyo Verdy vs Machida Zelvia [7] +1/4 -

NHATB

12:00 - [4] Okayama vs Yokohama FC [3] +0 -

NHAT3

12:00 - [13] Kamatamare San. vs Gainare Tottori [18] +1/2 -

NHATW

12:00 - [1] Setagaya Sfida Nữ vs Gunma W. Star Nữ [8] -

NHATW

12:00 - [9] Nittaidai FIELDS (W) vs NGU Loverledge Nữ [4] -

HQA

12:00 - [11] Suwon FC vs Daegu [7] - 1/4 -

AUSW

12:05 - [2] Melbourne City Nữ vs Melb. Victory Nữ [4] - 1/2 -

HQ3

13:00 - [8] Gangneung City vs Dangjin Citizen [16] +0 -

HQB

14:00 - [9] GimPo Citizen vs Daejeon Hana Citizen [2] +1/4 -

AUSQSL

14:15 - [11] Brisbane Roar U21 vs Logan Light. [10] -

AUSQSL

15:00 - [5] Sunshine Coast vs Peninsula Power [3] -

AUSQSL

15:00 - [7] Gold Coast Utd vs Moreton Bay Utd [9] -

AUSA

15:05 - [10] WS Wanderers vs Adelaide Utd [4] - 3/4 -

IDNA

15:15 - [9] PSIS Semarang vs Persita Tangerang [15] - 1/4 -

NGB

16:00 - [14] Tom Tomsk vs Krasnodar B [11] - 1/2 -

CZEB

16:30 - [5] Sparta Praha B vs Pribram [13] - 3/4 -

AUTB

16:30 - [2] Floridsdorfer AC vs Liefering [6] +0 -

HQB

16:30 - [10] Ansan Greeners vs Gyeongnam [7] +1/4 -

ARMA

17:00 - [8] Van Yerevan vs Ararat-Armenia [2] +1 -

HQA

17:00 - [12] Seongnam Ilhwa Ch. vs Incheon Utd [5] +0 -

TNKA

17:30 - [10] Sivasspor vs Altay [18] - 1/2 -

TNKA

17:30 - [7] Antalyaspor vs Giresunspor [16] - 1/2 -

TNKB

17:30 - [3] Bandirmaspor vs Tuzlaspor [10] - 3/4 -

TNKB

17:30 - [9] Manisa FK vs Ankaragucu [2] +1/4 -

BULA

17:45 - [13] Botev Vratsa vs Pirin Blagoevgrad [11] +1/4 -

ANHU23

18:00 - [2-7] Southampton U23 vs Reading U23 [2-14] -

TBN3

18:00 - [A2-12] Atl. Baleares vs Andorra FC [A2-1] +0 -

TBN3

18:00 - [A1-9] Salamanca vs Valladolid II [A1-19] - 1 1/2 -

TBN3

18:00 - [A2-10] Algeciras vs Albacete [A2-2] +1/4 -

TBN3

18:00 - [A1-11] Inter de Madrid vs Badajoz [A1-10] +1/4 -

TBN3

18:00 - [A1-17] Zamora CF vs Celta Vigo II [A1-3] +1/4 -

BDNB

18:00 - [6] Nacional Madeira vs Academica Coim [18] - 3/4 -

NGA

18:00 - [14] Ufa vs Krasnodar [5] +0 -

NGA

18:00 - [4] CSKA Moscow vs Rubin Kazan [15] - 1 1/4 -

BLRA

18:00 - [15] Arsenal Dzyarzhynsk vs Gomel [11] -

LATA

18:00 - [10] Supernova Riga vs FK Auda [5] +3/4 -

LITA

18:00 - [9] Dziugas FC vs FK Panevezys [1] +3/4 -

THAA

18:00 - [15] Samut Prakan City vs Chonburi [7] - 1/4 -

THAA

18:00 - [16] Chiangmai United vs Nong Bua Pitchaya [5] +1/2 -

HLA

18:15 - [7] Utrecht vs Groningen [12] - 1/2 -

IDNA

18:15 - [17] Persela Lamon vs Bhayangkara [5] +3/4 -

ITA

18:30 - [20] Venezia vs Sampdoria [15] +0 -

POLA

18:30 - [6] Radomiak Radom vs Stal Mielec [14] - 3/4 -

THAA

18:30 - [8] Port FC vs Nakhon Ratch. [11] +0 -

POLB

18:40 - [11] Resovia vs LKS Lodz [10] +0 -

DUC3

19:00 - [15] Duisburg vs Zwickau [10] - 1/4 -

DUC4DB

19:00 - [16] Optik Rathenow vs C. Leipzig [11] +1/4 -

DUC4DB

19:00 - [1] Berliner FC Dynamo vs Luckenwalde [12] - 1 1/4 -

DUC4DB

19:00 - [4] VSG Altglienicke vs Ger.Halberstadt [14] - 1 1/2 -

PHA

19:00 - [3] Monaco vs PSG [1] +1/2 -

SCOA

19:00 - [12] Dundee vs Rangers [2] +1 3/4 -

BIHA

19:00 - [4] Sarajevo vs NK Posusje [8] - 1 1/2 -

THAA

19:00 - [1] Buriram Utd vs BG Pathum United [2] - 3/4 -

HUNA

19:15 - [6] Paksi vs Debreceni [7] - 1 -

ANHB

19:30 - [11] QPR vs Peterborough Utd [23] - 3/4 -

FA

19:30 - [63] Crystal Palace vs Everton [64] - 1/2 -

DUB

19:30 - [9] Holstein Kiel vs Ingolstadt [18] - 3/4 -

DUB

19:30 - [15] Jahn Regensburg vs Paderborn 07 [7] - 1/4 -

DUB

19:30 - [8] Nurnberg vs Dynamo Dresden [16] - 1/2 -

BIA

19:30 - [2] Club Brugge vs Genk [8] - 3/4 -

ESTA

19:30 - [10] Vaprus Parnu vs Tallinna Kalev [9] +0 -

ALBA

19:45 - [2] KF Laci vs Teuta Durres [6] -

IDNA

19:45 - [11] Persipura vs PSS Sleman [13] - 1/4 -

ANHU23

20:00 - [1-12] Chelsea U23 vs Leeds Utd U23 [1-13] - 1/2 -

TBNA

20:00 - [14] Espanyol vs Mallorca [17] - 1/4 -

TBNB

20:00 - [20] Amorebieta vs Alcorcon [22] - 1/4 -

ITB

20:00 - [9] Perugia vs Como [14] - 1 -

ITB

20:00 - [4] Pisa vs Cittadella [11] - 1/2 -

ITB

20:00 - [17] Vicenza vs Ascoli [6] +0 -

DUC3

20:00 - [5] Waldhof Man. vs Munchen 1860 [4] - 1/2 -

DUC4N

20:00 - [17] TSV Schott Mainz vs Offenbach [3] +1 1/4 -

DUC4N

20:00 - [8] Hessen Kassel vs Hoffenheim II [12] - 1/2 -

DUC4T

20:00 - [10] Fort.Dusseldorf II vs Preussen Munster [2] +1 -

ARMA

20:00 - [6] Urartu vs Pyunik [1] +1/4 -

BLRA

20:00 - [9] Belshina Bobruisk vs Dnepr Mogilev [14] -

LITA

20:00 - [3] Hegelmann Litauen vs Siauliai [7] - 3/4 -

MNEA

20:00 - [1] Sutjeska vs OFK Petrovac [7] -

MNEA

20:00 - [8] Rudar vs Zeta [9] -

SRBA

20:00 - [11] Spartak Subotica vs FK Novi Pazar [12] - 1/2 -

TNKA

20:00 - [15] Gaziantep B.B vs Galatasaray [13] +0 -

TNKB

20:00 - [17] Bursaspor vs Balikesirspor [19] - 1 3/4 -

TDC

20:00 - [2] Djurgardens vs Malmo [7] +1/4 -

MAPL

20:00 - [9] Perak FA vs PDRM FA [6] -

BULA

20:15 - [3] Botev Plovdiv vs Cska Sofia [2] +1/4 -

TSA

20:15 - [6] Servette vs Sion [7] - 1/2 -

ITA3

20:30 - [C-13] Campobasso vs Latina [C-12] +0 -

ITA3

20:30 - [A-1] Alto Adige vs US Seregno [A-18] - 1 1/4 -

ITA3

20:30 - [C-17] Fidelis Andria vs Paganese [C-18] +0 -

ITA3

20:30 - [C-19] Vibonese vs Bari [C-1] +1 -

ITA3

20:30 - [C-10] Monterosi FC vs Juve Stabia [C-9] -

ITA3

20:30 - [C-16] Potenza SC vs Palermo [C-3] +1/2 -

ITA3

20:30 - [A-20] Legnano vs Pro Vercelli [A-6] +1/4 -

ITA3

20:30 - [A-16] AC Trento vs Triestina [A-7] +0 -

ITA3

20:30 - [C-4] Avellino vs Messina [C-15] - 1 -

HLA

20:30 - [1] Ajax vs Feyenoord [3] - 1 1/4 -

NGA

20:30 - [2] FK Sochi vs Krylya Sovetov [8] - 1/4 -

GREA

20:30 - [6] Pas Giannina vs Olympiakos [1] +3/4 -

AUTA

20:30 - [10] Hartberg vs Lask [7] +1 -

AUTA

20:30 - [2] Sturm Graz vs Austria Klagenfurt [9] - 1 1/2 -

AUTA

20:30 - [3] Wolfsberger AC vs RB Salzburg [1] +1 -

DENA

20:30 - [5] Aalborg BK vs Brondby [4] +0 -

DENA

20:30 - [11] Vejle vs Odense BK [8] +1/2 -

DENA

20:30 - [3] Silkeborg IF vs Midtjylland [2] +0 -

DENA

20:30 - [10] Aarhus AGF vs Viborg [6] +0 -

DENA

20:30 - [1] Kobenhavn vs Nordsjaelland [9] - 1 1/4 -

DENA

20:30 - [12] Sonderjyske vs Randers [7] +1/4 -

NPA

20:30 - [4] Stellenbosch FC vs Royal AM [3] -

IDNA

20:45 - [3] Arema Indonesia vs Borneo FC [6] - 1/4 -

EUW17VL

21:00 - [10-4] Moldova U17 Nữ vs Bosnia & Herz U17 Nữ [4-4] -

ANHA

21:00 - [8] Leicester City vs Brentford [13] - 1/4 -

ITA

21:00 - [14] Empoli vs Verona [9] +0 -

ITA

21:00 - [4] Juventus vs Salernitana [17] - 1 3/4 -

PHA

21:00 - [14] Angers vs Stade Brestois [11] - 1/4 -

PHA

21:00 - [16] Lorient vs Strasbourg [6] +1/4 -

PHA

21:00 - [4] Rennes vs Metz [19] - 1 3/4 -

BDNB

21:00 - [5] Benfica B vs Leixoes [8] - 1/2 -

BDNB

21:00 - [2] Casa Pia AC vs Feirense [4] - 3/4 -

POLA

21:00 - [9] Cracovia Krakow vs Piast Gliwice [5] +0 -

POLB

21:00 - [9] Podbeskidzie vs GKS Jastrzebie [18] - 1 -

POLB

21:00 - [16] Stomil Olsztyn vs Gornik Polkowice [17] - 1/4 -

BIHA

21:00 - [2] FK Tuzla City vs Rudar Prijedor [11] - 1 -

CROA

21:00 - [7] Slaven Belupo vs Dinamo Zagreb [1] +1 -

RMNA

21:00 - [15] Dinamo Bucuresti vs Sepsi OSK [9] +1/2 -

SLOA

21:00 - [3] O.Ljubljana vs Domzale [7] - 3/4 -

CZEA

21:00 - [7] Mlada Boleslav vs Sparta Praha [3] +1/2 -

CZEA

21:00 - [8] Sigma Olomouc vs Slovan Liberec [9] - 1/2 -

CZEA

21:00 - [12] Teplice vs Hradec Kralove [6] +0 -

CZEB

21:00 - [2] Sellier&Bellot Vlasim vs Jihlava [7] -

CYPA

21:00 - [3] Apoel FC vs Apollon Limassol [1] - 1/4 -

INDA

21:00 - [1] Hyderabad vs Kerala Blasters [4] - 1/2 -

ITA3

21:15 - [C-2] Catanzaro vs Turris Neapolis [C-8] - 3/4 -

PHA

21:15 - [20] Bordeaux vs Montpellier [13] +0 -

WALC

21:15 - [5] The New Saints vs Colwyn Bay [6] -

DUA

21:30 - [4] Leipzig vs Ein.Frankfurt [11] - 1 1/4 -

FA

22:00 - [90] Southampton vs Man City [76] +1 1/2 -

TBNB

22:00 - [8] SD Ponferradina vs Eibar [2] +0 -

DUC4DB

22:00 - [7] E.Cottbus vs Chemnitzer [5] - 3/4 -

BLRA

22:00 - [8] Slavia Mozyr vs Bate Borisov [2] +1 1/4 -

BIA

22:00 - [12] Kortrijk vs Standard Liege [14] +0 -

BIB

22:00 - [2] RWD Molenbeek vs Excelsior Virton [8] - 1 1/2 -

LUXA

22:00 - [10] Etzella Ettelbruc vs Dudelange [1] -

LUXA

22:00 - [12] Mondorf-les. vs Jeunesse Esch [8] -

LUXA

22:00 - [9] Victoria Rosport vs RM Hamm Benfica [16] -

LUXA

22:00 - [6] UNA Strassen vs Swift Hesperange [2] -

LUXA

22:00 - [4] Differdange vs Wiltz [13] -

MNEA

22:00 - [3] Decic Tuzi vs Mornar Bar [5] - 1/2 -

MNEA

22:00 - [4] Iskra Danilo vs FK Podgorica [10] - 1/2 -

MNEA

22:00 - [2] Buducnost vs FK Jerezo [6] - 1 1/4 -

SRBA

22:00 - [9] Mladost Lucani vs FK Metalac GM [15] - 1/2 -

CHIA

22:00 - [8] Huachipato vs La Serena [16] - 3/4 -

TBNA

22:15 - [16] Cadiz vs Villarreal [7] +1/4 -

TBNA

22:15 - [11] Celta Vigo vs Real Betis [5] - 1/2 -

ITB

22:15 - [20] Pordenone vs Brescia [5] +3/4 -

ITB

22:15 - [15] SPAL 1907 vs Cremonese [2] +1/4 -

ESTA

22:15 - [6] Tammeka Tartu vs Paide Linname. [4] +1 3/4 -

NORC

22:15 - [6] Molde vs Sarpsborg [3] - 1/2 -

BDNA

22:30 - [5] Gil Vicente vs Maritimo [10] - 3/4 -

BDNA

22:30 - [13] Pacos Ferreira vs Moreirense [16] - 1/4 -

BDNB

22:30 - [10] Porto B vs CD Estrela [14] - 1/4 -

TSA

22:30 - [8] Grasshoppers vs Basel [2] +1/4 -

TSA

22:30 - [4] Lugano vs Lausanne Sports [10] - 3/4 -

HLA

22:45 - [2] PSV Eindhoven vs Fortuna Sittard [15] - 2 1/2 -

HLA

22:45 - [6] Vitesse Arnhem vs RKC Waalwijk [10] - 1 1/4 -

ALBA

22:45 - [10] Skenderbeu vs Kukesi [5] -

BULA

22:45 - [6] Slavia Sofia vs Cherno More [4] +1/4 -

LITA

22:55 - [2] Zalgiris vs FK Riteriai [5] - 1 -

TBN3

22:59 - [A1-20] Extremadura UD vs UD Logrones [A1-8] -

TBN3

22:59 - [A1-15] Talavera vs Athletic Bilbao B [A1-14] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [A2-5] Sabadell vs Real Madrid B [A2-4] - 1/4 -

BIHA

22:59 - [3] Borac Banja Luka vs Leotar Trebinje [9] - 1 1/2 -

SVKA

22:59 - [3] Ruzomberok vs Spartak Trnava [2] +0 -

TNKA

22:59 - [2] Fenerbahce vs Konyaspor [3] - 1 -

TNKB

22:59 - [13] Genclerbirligi vs Kocaelispor [16] - 1/4 -

AUTA

22:59 - [5] Rapid Wien vs Austria Wien [4] - 1/4 -

PERA

22:59 - [19] Academia Cantolao vs Melgar [1] +1/2 -

PHA

23:05 - [12] Stade Reims vs Lyon [8] +1/2 -

CROA

23:05 - [8] Sibenik vs NK Osijek [3] +1 1/4 -

ANHA

23:30 - [4] Tottenham vs West Ham Utd [7] - 3/4 -

ITA3

23:30 - [A-13] Aurora Pro Patria vs AC Renate [A-4] +1/4 -

ITA3

23:30 - [C-6] Virtus Francavilla vs AZ Picerno [C-11] - 1/2 -

ITA3

23:30 - [A-8] Juventus U23 vs Padova [A-2] +1/2 -

ITA3

23:30 - [A-12] Virtus Verona vs Feralpisalo [A-3] +1/4 -

ITA3

23:30 - [A-10] Pergolettese vs Giana Erminio [A-19] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [A-17] Pro Sesto vs Mantova [A-15] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [A-11] Albinoleffe vs Lecco [A-5] +0 -

ITA3

23:30 - [A-9] Piacenza vs Fiorenzuola [A-14] - 1/4 -

DUA

23:30 - [12] Wolfsburg vs B.Leverkusen [3] +1/4 -

POLA

23:30 - [8] Gornik Zabrze vs Nieciecza [16] - 3/4 -

SLOA

23:30 - [2] Koper vs Aluminij [10] - 3/4 -

ITA

00:00 - [6] Roma vs Lazio [5] +0 -

NGA

00:00 - [3] Din. Moscow vs Rostov [10] - 1 -

POLB

00:00 - [13] Skra Czestochowa vs Zaglebie Sosno [15] +1/2 -

GREA

00:00 - [4] Aris Salonica vs Panathinaikos [5] - 1/2 -

ISRA

00:00 - [5] HIK Shmona vs Maccabi P.Tikva [13] +0 -

RMNA

00:00 - [7] Arges Pitesti vs Steaua Bucuresti [2] +3/4 -

CZEA

00:00 - [1] Slavia Praha vs C. Budejovice [10] - 1 3/4 -

CYPA

00:00 - [6] Aris Limassol vs AEK Larnaka [2] +1/4 -

ARGLC

00:00 - [B-14] Rosario Central vs Newells Old Boys [A-6] - 1/2 -

TBNB

00:15 - [13] Leganes vs Sporting Gijon [17] - 1/2 -

URUA

00:15 - [1] Liverpool P. (URU) vs CA Rentistas [11] -

TBNA

00:30 - [4] Sevilla vs Real Sociedad [6] - 1/4 -

BIA

00:30 - [5] Gent vs Anderlecht [3] - 1/4 -

HUNA

00:30 - [5] Ujpest vs Budapest Honved [9] - 1/4 -

GREA

00:30 - [3] AEK Athens vs PAOK [2] - 1/2 -

SRBA

00:30 - [1] Crvena Zvezda vs FK Kolubara [8] - 3 1/4 -

FA

01:00 - [82] Nottingham Forest vs Liverpool [71] +1 1/2 -

BDNA

01:00 - [3] Benfica vs Estoril [9] - 1 1/2 -

BDNB

01:00 - [13] Trofense vs Chaves [3] +1/4 -

BIHA

01:00 - [6] Zeljeznicar vs Velez Mostar [5] - 1/4 -

PERA

01:00 - [17] Carlos Stein vs Sporting Cristal [5] +1/2 -

USA

01:00 - [Dong-4] New York RB vs Columbus Crew [Dong-12] - 1/4 -

MEXB

01:05 - [4] Morelia vs Tampico Madero [17] - 1/2 -

ISRA

01:15 - [10] Hapoel Haifa vs Beitar Jerusalem [11] - 1/4 -

PERA

01:15 - [9] Dep. Municipal vs Atletico Grau [12] - 1/2 -

ANHU23

01:30 - [1-1] Man City U23 vs Liverpool U23 [1-4] - 1 -

DUA

01:30 - [7] FC Koln vs B.Dortmund [2] +1/2 -

BRARJ

01:30 - [7] Resende/RJ vs Portuguesa/RJ [6] +1/4 -

HLA

02:00 - [17] Willem II vs AZ Alkmaar [5] +3/4 -

BIB

02:00 - [1] Westerlo vs Lierse [5] - 1 1/2 -

NORC

02:00 - [12] Bodo Glimt vs Lillestrom [16] - 3/4 -

BRAPR

02:00 - [4] Athletico/PR vs Londrina/PR [7] - 1 -

BRARJ

02:00 - [2] Flamengo/RJ vs Vasco DG/RJ [3] - 1 1/2 -

BRASP

02:00 - [B-4] Novorizontino/SP vs Corinthians/SP [A-1] +3/4 -

BRASP

02:00 - [D-1] Bragantino/SP vs Palmeiras/SP [C-1] +1/4 -

COLB

02:00 - [9] Valledupar vs Boca Juniors Cali [15] - 3/4 -

COLB

02:00 - [2] Fortaleza vs Dep.Quindio [3] - 3/4 -

ECUA

02:00 - [16] 9 de Octubre vs Gualaceo SC [9] - 1 -

VENA

02:00 - [2] Metropolitano vs Caracas [8] +1/4 -

ARGLC

02:15 - [A-5] Gimnasia LP vs Estudiantes LP [B-1] +1/4 -

URUA

02:30 - [9] CA River Plate (URU) vs CA Fenix [8] -

ITA

02:45 - [13] Bologna vs Atalanta [8] +1/2 -

PHA

02:45 - [2] Marseille vs Nice [5] - 1/2 -

TBNA

03:00 - [1] Real Madrid vs Barcelona [2] - 1/4 -

BDNA

03:00 - [12] Portimonense vs Braga [4] +1/2 -

BIA

03:00 - [9] Sint Truiden vs Beerschot-Wilrijk [18] - 1 -

BDNB

03:30 - [12] Vilafranquense vs Varzim [17] +0 -

CHIA

03:30 - [7] Palestino vs Colo Colo [1] +3/4 -

PERA

03:30 - [13] AD Tarma vs Ayacucho FC [16] - 1/4 -

BDNA

03:45 - [11] Boavista vs Porto [1] +1 1/4 -

USA

03:55 - [Tay-2] Austin FC vs Seattle Sounders [Tay-12] - 1/2 -

PARA

04:00 - [1] Libertad vs Guarani CA [5] - 3/4 -

COLA

04:05 - [5] Envigado vs La Equidad [7] +0 -

BRAPR

04:30 - [1] Maringa/PR vs Cascavel/PR [8] - 1/4 -

ECUA

04:30 - [13] Macara vs Guayaquil City [12] - 3/4 -

ARGLC

05:00 - [A-2] River Plate vs Boca Juniors [B-2] - 1/2 -

VENA

05:15 - [11] Dep.Lara vs Monagas [1] - 1/4 -

URUA

05:30 - [5] Wanderers vs Nacional Montevideo [2] -

PERA

06:00 - [8] Binacional vs Universitario [7] - 3/4 -

MEXA

06:00 - [4] Club America vs Toluca [15] - 1 -

CRCA

06:00 - [8] Santos Guapiles vs Sporting (CRC) [6] +0 -

COLA

06:10 - [14] Pereira vs Junior Barranquilla [6] +1/4 -

PARA

06:15 - [3] Olimpia Asuncion vs Sportivo Ameliano [10] - 1 1/4 -

BRARS

06:30 - [4] Brasil Pelotas/RS vs Ypiranga/RS [1] +0 -

CHIA

06:30 - [9] Everton CD vs Audax Italiano [11] - 1/4 -

BLVA

07:30 - [A-5] CD Guabira vs Royal Pari [B-3] - 1/4 -

MEXA

08:00 - [3] Atlas vs Chivas Guad. [6] - 1/4 -

USA

09:00 - [Tay-1] Los Angeles FC vs Vancouver WC [Tay-14] - 1 1/2 -

MEXA

10:00 - [12] Mazatlan FC vs Club Leon [13] +1/4 -

MEXA

10:06 - [17] Club Tijuana vs Juarez [18] - 1 -

HQ3

13:00 Hoãn [10] Cheongju FC vs Cheonan City [15] -

HKGA

14:30 Hoãn [1] Southern District vs Kitchee [2] -

HKGA

17:00 Hoãn [3] Lee Man FC vs HK Ranger [5] -

ITA3

20:30 Hoãn [C-7] Foggia vs Catania [C-20] +0 -

UZBA

20:30 Hoãn [1] FK AGMK vs Nasaf Qarshi [5] -

WPO

21:00 Hoãn [A-2] Cook Islands vs Tahiti [A-4] -

UKRA

22:00 Hoãn [14] Inhulets Petrove vs PFK Aleksandriya [6] -

TBN3

23:00 Hoãn [A2-15] Castellon vs Linense [A2-16] - 3/4 -

WPO

00:00 Hoãn [A-1] Solomon Islands vs Vanuatu [A-3] -

Lịch bóng đá trong ngày 20/03/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 20/03/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Giao Hữu ĐTQG › Vòng T.5

07:0829/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

VĐQG Mỹ › Vòng 14

06:0729/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Mỹ › Vòng 14

06:0729/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Mỹ › Vòng 14

05:0729/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0029/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

02:0028/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

02:0028/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Ireland › Vòng 18

01:4528/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Ireland › Vòng 18

01:4528/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Ireland › Vòng 18

01:4528/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 73 93
2 Liverpool 38 68 92
3 Chelsea 38 43 74
4 Tottenham 38 29 71
5 Arsenal 38 13 69
6 Man Utd 38 0 58
7 West Ham Utd 38 9 56
8 Leicester City 38 3 52
9 Brighton 38 -2 51
10 Wolves 38 -5 51
11 Newcastle 38 -18 49
12 Crystal Palace 38 4 48
13 Brentford 38 -8 46
14 Aston Villa 38 -2 45
15 Southampton 38 -24 40
16 Everton 38 -23 39
17 Leeds Utd 38 -37 38
18 Burnley 38 -19 35
19 Watford 38 -43 23
20 Norwich 38 -61 22