LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 19/11/2021

Lịch bóng đá trong ngày 19/11/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NGAU21

15:00 - [A-8] Ural U21 vs CSKA Mos. U21 [A-1] +1 3/4 -

IDNA

15:15 - [14] Barito Putera vs Persiraja Banda Aceh [18] - 3/4 -

AUSA

15:45 - [4] Melbourne City vs Brisbane Roar [12] - 1 1/4 -

NGAU21

16:00 - [B-4] Chertanovo U21 vs FK Sochi U21 [B-6] - 1/4 -

NGAU21

16:00 - [A-9] Akademiya Konoplev U21 vs Strogino Moscow U21 [A-5] +1/2 -

HQW

16:00 - [2] Red Angels Nữ vs Gyeongju Nữ [1] +0 -

NGAU21

17:00 - [A-6] Rubin Kazan U21 vs Nizhny Nov U21 [A-7] - 1/2 -

NGAU21

17:00 - [A-3] Kryliya Sov. U21 vs Spartak Mos. U21 [A-4] +1/2 -

NGAU21

17:00 - [B-8] Khimki U21 vs Zenit U21 [B-5] +1 -

NGAU21

17:00 - [B-10] ORS 5 U21 vs Krasnodar U21 [B-3] -

ARMA

17:00 - [8] Van Yerevan vs Pyunik [3] +3/4 -

NGAU21

18:00 - [B-9] Arsenal Tula U21 vs Akhmat Gr. U21 [B-7] - 1/4 -

NGAU21

18:00 - [A-10] Ufa U21 vs Din. Moscow U21 [A-2] +1 1/2 -

IDNA

18:15 - [16] Persik Kediri vs Arema Indonesia [2] +1/2 -

IRNA

18:30 - [9] Peykan vs Fajr Sepasi [14] - 1/2 -

ARMA

19:00 - [4] FC Noah vs Ararat-Armenia [1] +3/4 -

IRNA

19:30 - [6] Mes Rafsanjan vs Persepolis [2] +3/4 -

OMC

19:40 - [11] Al Nahda (OMA) vs Jaalan Club [32] -

OMC

19:40 - [20] Mjees SC vs Dhofar [3] -

OMC

19:40 - [4] Rustaq Club vs Qurayyat FC [24] -

OMC

19:40 - [28] Al Ittifaq (OMA) vs Mussanah Club [6] -

URUA

19:45 - [16] Villa Espanola vs Liverpool P. (URU) [4] +3/4 -

ANHU23

20:00 - [1-13] Leeds Utd U23 vs Chelsea U23 [1-10] - 1/4 -

EGYA

20:00 - [4] Al Masry vs Pyramids FC [3] +1/2 -

NGAU21

20:30 - [B-2] Lok. Moscow U21 vs Rostov U21 [B-1] - 1/4 -

IRNA

20:30 - [7] Foolad Khozestan vs Havadar SC [12] - 1/2 -

IDNA

20:45 - [5] Bali United Pusam vs Persela Lamon [17] - 1 -

OMC

20:45 - [25] Al Kamil vs Bahla Club [5] -

GHQG

21:00 - [77] Sri Lanka vs Seychelles [73] -

INDA

21:00 - [5] ATK vs Kerala Blasters [1] -

ALGA

21:00 - [13] HB Chelghoum Laid vs JS Saoura [3] +1/2 -

OMC

21:15 - [8] Salalah vs Muscat Club [27] -

OMC

21:15 - [17] Al Ittihad (OMA) vs Fanja [13] -

IRNA

21:30 - [1] Esteghlal Tehran vs Nassaji Mazandaran [8] - 1 -

IRNA

21:30 - [4] Sepahan vs Tractor SC [13] -

AZEA

22:00 - [1] Karabakh Agdam vs Keşla FK [6] - 2 -

BULA

22:30 - [7] Beroe vs Pirin Blagoevgrad [13] - 1 -

RMNA

22:30 - [16] Aca. Clinceni vs Sepsi OSK [10] +3/4 -

CZEB

22:30 - [11] Usti & Labem vs Opava [6] - 1/4 -

EGYA

22:30 - [11] ENPPI Cairo vs Semouha Club [6] +1/4 -

EGYA

22:30 - [17] Ismaily SC vs Zamalek SC [2] +1 -

KUWA

22:40 - [2] Kazma vs Fahaheel [7] - 3/4 -

BDNC

22:59 - [9] Casa Pia AC vs SC Farense [25] - 1/4 -

NGA

22:59 - [1] Zenit vs Nizhny Nov [12] - 2 1/2 -

LITA

22:59 - [1] Zalgiris vs Kauno Zalgiris [3] - 1 1/4 -

SVKA

22:59 - [3] Ruzomberok vs Trencin [9] - 1/4 -

OMC

22:59 - [30] Samail vs Saham Club [10] -

ALGA

22:59 - [7] JS Kabylie vs RC Arbaa [11] - 1 3/4 -

ALGA

22:59 - [14] MC Oran vs ES Setif [4] - 1/4 -

POLB

00:00 - [15] Puszcza Nie. vs GKS Jastrzebie [17] - 1/4 -

BIHA

00:00 - [7] Velez Mostar vs Siroki Brijeg [5] +0 -

CROA

00:00 - [10] Hrvatski Dragovoljac vs Slaven Belupo [8] +1/2 -

ESTA

00:00 - [7] Tulevik Viljandi vs Kuressaare [6] +1/4 -

SRBA

00:00 - [10] Backa Topola vs FK Metalac GM [15] - 1 1/4 -

MNEA

00:15 - [1] Sutjeska vs Decic Tuzi [2] -

DUB

00:30 - [16] Sandhausen vs Nurnberg [9] +1/2 -

DUB

00:30 - [12] Hannover 96 vs Paderborn 07 [8] - 1/4 -

UKRA

00:30 - [13] Chernomorets vs Dinamo Kiev [2] +2 1/4 -

AUTB

00:30 - [12] Horn vs Liefering [2] +1 1/4 -

AUTB

00:30 - [4] SKU Amstetten vs Rapid Wien II [11] - 3/4 -

AUTB

00:30 - [15] LASK Juniors vs Floridsdorfer AC [3] +1/2 -

AUTB

00:30 - [9] St.Polten vs Vorwarts Steyr [16] - 1 1/4 -

DENB

00:30 - [11] Hobro I.K. vs Hvidovre IF [2] +1/2 -

DUC3

01:00 - [14] Verl vs Saarbrucken [6] +0 -

DUC4BA

01:00 - [15] Eltersdorf vs FC Pipinsried [13] - 1/4 -

DUC4BA

01:00 - [7] Wacker Burghausen vs SpVgg Bayreuth [1] +1/2 -

DUC4DB

01:00 - [15] Ger.Halberstadt vs Babelsberg [6] - 1/4 -

DUC4DB

01:00 - [8] VSG Altglienicke vs Luckenwalde [11] - 1/4 -

PH3

01:00 - [10] Stade Briochin vs SO Cholet [9] - 1/2 -

PH3

01:00 - [11] Avranches vs FC Bastia-Borgo [17] - 1/2 -

PH3

01:00 - [6] Chateauroux vs Orleans [14] - 1/4 -

PH3

01:00 - [16] Creteil vs Annecy FC [2] -

PH3

01:00 - [8] Le Mans vs Villefranche [3] +1/4 -

PH3

01:00 - [7] Sedan vs Boulogne [18] +0 -

PH3

01:00 - [12] Sete vs Red Star 93 [13] +1/2 -

LITA

01:00 - [9] Banga vs Dainava Alytus [7] +0 -

DENA

01:00 - [9] Odense BK vs Viborg [8] - 1/4 -

DENB

01:00 - [7] HB Koge vs Esbjerg FB [8] - 1/4 -

EGYA

01:00 - [1] Ahly Cairo vs Arab Contractors [15] - 1 3/4 -

DUC4B

01:30 - [B-6] Rehden vs SSV Jeddeloh [B-4] - 1/4 -

DUC4T

01:30 - [16] Wegberg-Beeck vs Essen [1] +2 -

RMNA

01:30 - [11] Chindia Targoviste vs Rapid Bucuresti [7] +0 -

BDNC

01:45 - [23] Penafiel vs Portimonense [22] +1/4 -

ANHU23

02:00 - [1-12] Derby County U23 vs Man Utd U23 [1-7] - 1/4 -

ANHU23

02:00 - [2-1] Fulham U23 vs Stoke City U23 [2-4] - 1 1/4 -

ANHU23

02:00 - [2-14] Birmingham U23 vs Wolves U23 [2-9] +3/4 -

HLB

02:00 - [5] Ajax U21 vs Volendam [1] +1/4 -

HLB

02:00 - [20] Dordrecht 90 vs De Graafschap [7] +1 1/4 -

HLB

02:00 - [4] Emmen vs PSV Eindhoven U21 [9] - 1 -

HLB

02:00 - [13] Telstar vs ADO Den Haag [2] +1/2 -

HLB

02:00 - [11] VVV Venlo vs Eindhoven [8] +1/4 -

HLB

02:00 - [12] Den Bosch vs TOP Oss [18] +0 -

HLB

02:00 - [19] Almere City vs MVV Maastricht [14] - 1 1/2 -

HLB

02:00 - [10] NAC Breda vs Utrecht U21 [16] - 1 1/4 -

HLB

02:00 - [17] Helmond Sport vs SBV Excelsior [3] +3/4 -

HLB

02:00 - [6] Roda JC vs AZ Alkmaar U21 [15] - 1 1/4 -

BIB

02:00 - [2] Waasland-Beveren vs RE Mouscron [5] -

HUNA

02:00 - [5] Zalaegerzseg vs Mezokovesdi SE [6] +0 -

VENA

02:15 - [B-3] Estu.Merida vs Dep.Lara [A-2] +0 -

AUTB

02:25 - [13] Austria Wien II vs Aust Lustenau [1] +1/2 -

DUA

02:30 - [15] Augsburg vs Bayern Munich [1] +2 1/4 -

POLB

02:30 - [1] Miedz Legnica vs Odra Opole [8] - 1 -

TSB

02:30 - [4] Schaffhausen vs Aarau [2] +0 -

TSB

02:30 - [6] Stade L. Ouchy vs Thun [5] +0 -

TSB

02:30 - [7] Yverdon vs Winterthur [3] +0 -

URUA

02:30 - [7] CA Fenix vs Dep. Maldonado [14] - 1/4 -

ANHB

02:45 - [4] QPR vs Luton Town [14] - 1/4 -

SCOB

02:45 - [9] Queen of South vs Inverness C.T. [2] +1/4 -

NIRA

02:45 - [7] Coleraine vs Larne [5] +1/4 -

BIA

02:45 - [7] KV Mechelen vs Club Brugge [2] +3/4 -

IREA

02:45 - [6] Dundalk vs Derry City [4] - 1/4 -

IREA

02:45 - [1] Shamrock Rovers vs Drogheda Utd [7] - 1 1/4 -

IREA

02:45 - [8] Finn Harps vs Longford Town [10] - 1 1/4 -

IREA

02:45 - [3] Sligo Rovers vs Bohemians [5] +1/2 -

IREA

02:45 - [9] Waterford Utd vs St. Patrick's [2] - 1/4 -

IREB

02:45 - [5] Bray Wanderers vs UC Dublin [3] +1/4 -

WALA

02:45 - [1] The New Saints vs Newtown AFC [2] - 1 1/2 -

WALA

02:45 - [6] Bala Town vs Flint Town Utd [3] - 1/2 -

WALA

02:45 - [10] Cardiff Metropolitan vs Aberystwyth [9] - 1 -

TBNA

03:00 - [20] Levante vs Athletic Bilbao [9] +1/4 -

TBNB

03:00 - [20] Fuenlabrada vs Mirandes [18] - 1/4 -

TBN3

03:00 - [A2-20] Real Betis B vs Linense [A2-11] +0 -

TBN3

03:00 - [A1-3] Racing Ferrol vs Celta Vigo II [A1-6] - 1/2 -

PHA

03:00 - [5] Monaco vs Lille [11] - 1/2 -

ARGA

03:00 - [5] Estudiantes LP vs CA Huracan [10] +0 -

BDNC

03:45 - [4] Benfica vs Pacos Ferreira [20] - 1 1/2 -

VENA

04:30 - [A-1] Dep.Guaira vs Caracas [C-1] +0 -

URUA

04:45 - [11] Wanderers vs IA Sud America [10] - 3/4 -

BRB

05:00 - [14] Brusque FC/SC vs Operario/PR [13] - 1/2 -

BRB

05:00 - [11] Vasco DG/RJ vs Remo/PA [17] - 1/4 -

PARA

05:00 - [7] 12 de Octubre vs Guairena FC [5] +0 -

ARGA

05:15 - [23] San Lorenzo vs Gimnasia LP [11] +0 -

ECUA

07:00 - [8] SD Aucas vs Macara [14] - 1 -

ARGA

07:30 - [2] Talleres Cordoba vs Velez Sarsfield [4] - 1/4 -

ARGA

07:30 - [17] Argentinos Jun. vs Godoy Cruz [13] - 3/4 -

BRB

07:30 - [9] Vila Nova/GO vs Londrina/PR [16] - 1/4 -

VENA

07:30 - [C-2] Monagas vs Dep.Tachira [B-1] +0 -

CRCA

08:00 - [9] Perez Zeledon vs Cartagines [5] +1/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 19/11/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 19/11/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Liên Đoàn Anh › Vòng Ban Ket

02:4521/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

4

57%

1

14%

2

28%

VĐQG Italia › Vòng 22

02:4518/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Can Cup 2021 › Vòng 3

23:0017/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Can Cup 2021 › Vòng 3

23:0017/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 22 41 56
2 Liverpool 21 37 45
3 Chelsea 22 28 43
4 West Ham Utd 22 11 37
5 Arsenal 20 8 35
6 Tottenham 18 3 33
7 Man Utd 20 3 32
8 Wolves 20 2 31
9 Brighton 20 0 28
10 Leicester City 18 -2 25
11 Crystal Palace 21 -1 24
12 Southampton 21 -8 24
13 Aston Villa 20 -5 23
14 Brentford 21 -9 23
15 Leeds Utd 20 -15 22
16 Everton 19 -10 19
17 Watford 19 -14 14
18 Norwich 21 -35 13
19 Newcastle 20 -23 12
20 Burnley 17 -11 11