LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 21/10/2022

Lịch bóng đá trong ngày 21/10/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

HQ3

13:00 - [14] Mokpo City vs Busan Transp. [7] +1/4 -

NGAU21

15:00 - [A-7] Kryliya Sov. U21 vs CSKA Mos. U21 [A-3] -

NGAU21

15:00 - [B-4] Chertanovo U21 vs Fakel U21 [B-8] -

AUSA

15:45 - [11] Western United vs Macarthur FC [4] - 1/4 -

CZEU19

16:00 - [14] MFk Karvina U19 vs Slovacko U19 [9] - 3/4 -

EUW17VL

17:00 - [9-2] Kosovo U17 Nữ vs North Macedonia U17 Nữ [9-1] -

NGAU21

17:00 - [A-8] ORS 5 U21 vs Orenburg U21 [A-10] -

NGAU21

17:30 - [A-4] Strogino Moscow U21 vs Ural U21 [A-5] -

NGAU21

18:00 - [B-9] Akhmat Gr. U21 vs Khimki U21 [B-10] -

NGAU21

18:00 - [A-6] Nizhny Nov U21 vs Zenit U21 [A-1] -

IRNA

18:30 - [12] Peykan vs Havadar SC [11] +0 -

SINA

18:45 - [4] Geylang Intl vs Alb. Niigata (SIN) [2] -

SINA

18:45 - [1] Lion City Sailors vs Young Lions [8] -

NGAU21

19:00 - [B-6] Kuban U21 vs Lok. Moscow U21 [B-2] -

MNEA

19:00 - [7] FK Jerezo vs Jedinstvo [6] -

THA

19:00 - [6] Chiangrai Utd vs Nakhon Ratch. [11] - 1 -

EUW17VL

19:30 - [9-3] Albania U17 Nữ vs Moldova U17 Nữ [9-4] -

WC17W

19:50 - [A-1] Mỹ U17 Nữ vs Nigeria U17 Nữ [B-2] -

OMAA

19:55 - [2] Rustaq Club vs Al Ittihad (OMA) [12] - 3/4 -

OMAA

19:55 - [14] Al Bashaer (OMA) vs Al Oruba (OMA) [13] -

EUW17VL

20:00 - [3-3] Ireland U17 Nữ vs Áo U17 Nữ [3-1] -

NGAU21

20:00 - [B-7] FK Sochi U21 vs Din. Moscow U21 [B-5] -

ISRB

20:00 - [12] INR HaSharon vs H. Petah Tikva [7] +1/4 -

ISRB

20:00 - [8] HR Letzion vs Hapoel R. Gan [11] - 1/2 -

ISRB

20:00 - [10] Ahi Nazareth vs Hapoel Afula [9] - 1/4 -

ISRB

20:00 - [4] Ironi Tiberias vs Kafr Qasim [14] +0 -

ISRB

20:00 - [16] Hapoel Nof HaGalil vs Hapoel Umm Al Fahm [6] +0 -

IRNA

20:30 - [14] Naft M. Soleyman vs Mes Rafsanjan [8] +1/4 -

IRNA

20:30 - [3] Gol Gohar vs Zobahan [9] - 1/2 -

IRNA

20:30 - [2] Esteghlal Tehran vs Aluminium Arak [5] - 1/2 -

NGAU21

21:00 - [B-1] Rostov U21 vs Krasnodar U21 [B-3] - 1/2 -

NGAU21

21:00 - [A-2] Spartak Mos. U21 vs Torpedo Moscow U21 [A-9] - 1 1/2 -

ARMA

21:00 - [2] Ararat-Armenia vs Ararat Y [7] - 1 -

INDA

21:00 - [7] Chennaiyin FC vs FC Goa [6] +1/4 -

ALGA

21:00 - [9] ASO Chlef vs RC Arbaa [8] - 1/4 -

ALGA

21:00 - [1] CR Belouizdad vs NC Magra [11] - 1 1/4 -

ALGA

21:00 - [2] CS Constantine vs US Biskra [13] - 3/4 -

ALGA

21:00 - [7] USM Alger vs JS Saoura [4] - 3/4 -

ALGA

21:00 - [10] MC El Bayadh vs Paradou AC [15] - 1/4 -

ALGA

21:00 - [6] USM Khenchela vs MC Alger [5] +0 -

BHRA

21:40 - [9] Bahrain Club vs AL Riffa [2] +1 1/2 -

BHRA

21:40 - [12] Budaiya (BHR) vs Al Shabab (BHR) [7] +0 -

ARMA

22:00 - [8] Shirak vs Pyunik [4] +3/4 -

LITA

22:00 - [5] FK Riteriai vs Banga [8] - 1 -

CZEB

22:00 - [8] Jihlava vs Slavia Praha B [16] - 1 1/4 -

JORA

22:00 - [12] Jazeera Amman vs Sheikh Hussein [3] +1/2 -

OMAA

22:00 - [9] Sur Club vs Al Suwaiq [6] +1/4 -

OMAA

22:00 - [1] Al Nahda (OMA) vs Al Nasr (OMA) [11] - 3/4 -

WC17W

22:30 - [B-1] Đức U17 Nữ vs Brazil U17 Nữ [A-2] +0 -

SVKA

22:30 - [11] Skalica vs Slo. Bratislava [1] +1 1/4 -

ALBA

22:45 - [4] Vllaznia Shkoder vs Bylis Ballsh [9] -

ALBA

22:45 - [10] Teuta Durres vs Partizani Tirana [2] -

UAEC

22:45 - [10] Al Wahda(UAE) vs Al Sharjah [9] +0 -

CROA

22:59 - [2] Hajduk Split vs Dinamo Zagreb [1] +1/4 -

GEOA

22:59 - [6] Saburtalo vs Dinamo Batumi [2] +1/4 -

CZEB

22:59 - [11] Opava vs Pribram [1] - 1/4 -

CYPA

22:59 - [13] Olympiakos Nic. vs Apollon Limassol [5] +3/4 -

CYPA

22:59 - [6] Anorthosis vs Doxa Katokopia [11] - 1 -

ALGA

22:59 - [14] JS Kabylie vs ES Setif [3] - 3/4 -

AUTB

23:10 - [12] Liefering vs Rapid Wien II [13] - 1/4 -

AUTB

23:10 - [15] Austria Wien II vs SKU Amstetten [7] +1/2 -

DUB

23:30 - [1] Darmstadt vs Holstein Kiel [8] - 1/2 -

DUB

23:30 - [9] Hansa Rostock vs Kaiserslautern [4] +0 -

BULA

23:45 - [9] Arda Kardzhali vs Lok. Sofia [8] - 1/4 -

DUC3

00:00 - [17] Zwickau vs Freiburg II [5] +0 -

DUC4BA

00:00 - [16] Illertissen vs Turkgucu-Ataspor [5] +1/4 -

DUC4BA

00:00 - [6] Bayern Munich II vs Nurnberg II [4] - 1/2 -

DUC4BA

00:00 - [9] Augsburg II vs Ansbach [10] - 1/2 -

DUC4DB

00:00 - [9] VSG Altglienicke vs Lok.Leipzig [6] - 1/4 -

DUC4N

00:00 - [5] Homburg vs Mainz II [7] - 1/4 -

DUC4N

00:00 - [3] TSG Balingen vs Bahlinger [13] +0 -

DUC4N

00:00 - [4] Offenbach vs SSV Ulm [1] +0 -

DUC4T

00:00 - [11] Wiedenbruck vs Rodinghausen [8] +1/4 -

TNKA

00:00 - [11] Antalyaspor vs Istanbulspor AS [18] - 3/4 -

TNKB

00:00 - [1] Eyupspor vs Sakaryaspor [10] - 1 1/4 -

DENA

00:00 - [5] Odense BK vs Lyngby [12] - 1/2 -

DENB

00:00 - [6] Sonderjyske vs Hillerod [8] - 1 1/4 -

DUC4B

00:30 - [14] Rehden vs Havelse [13] - 1/4 -

DUC4DB

00:30 - [1] RW Erfurt vs Tennis Borussia B. [17] - 1 3/4 -

DUC4T

00:30 - [4] A.Aachen vs FC Koln II [15] - 1/4 -

PH3

00:30 - [7] Bourg Peronnas vs Paris 13 Atletico [16] - 1/2 -

PH3

00:30 - [15] Le Puy Foot vs Avranches [10] - 1/4 -

PH3

00:30 - [17] FC Bastia-Borgo vs Chateauroux [12] +3/4 -

PH3

00:30 - [4] Dunkerque vs Sedan [13] - 1/2 -

PH3

00:30 - [1] Concarneau vs Villefranche [11] - 1/2 -

PH3

00:30 - [6] Le Mans vs FC Martigues [3] - 1/4 -

PH3

00:30 - [9] Nancy vs Stade Briochin [18] - 1/2 -

MLTA

00:30 - [11] Sirens vs Zebbug Rangers [12] - 3/4 -

RMNA

00:30 - [3] Rapid Bucuresti vs Farul Constanta [1] - 1/4 -

BHRA

00:30 - [3] Al Khaldiya(BHR) vs Al Hadd [6] - 1 -

JORA

00:30 - [10] Moghayer Al Sarhan vs Faisaly (JOR) [1] +1 1/2 -

EUW17VL

01:00 - [3-2] Phần Lan U17 Nữ vs Bắc Ireland U17 Nữ [3-4] -

ANHU23

01:00 - [2-5] Norwich U21 vs West Brom U21 [2-3] - 1/2 -

ANHU23

01:00 - [2-8] Aston Villa U21 vs Nottingham Forest U21 [2-4] +1/2 -

HLB

01:00 - [18] TOP Oss vs Roda JC [8] +1/2 -

HLB

01:00 - [17] ADO Den Haag vs De Graafschap [11] +0 -

HLB

01:00 - [1] Heracles Almelo vs Eindhoven [4] - 3/4 -

HLB

01:00 - [9] Willem II vs Almere City [5] - 1/2 -

BIB

01:00 - [7] Club Brugge II vs Deinze [8] +1/2 -

BIB

01:00 - [10] Standard Liege II vs Excelsior Virton [12] +0 -

HUNA

01:00 - [11] Vasas Budapest vs Kecskemeti [3] - 1/4 -

TSB

01:15 - [4] Lausanne Sports vs Thun [7] - 1/4 -

URUA

01:15 - [8] CA River Plate (URU) vs CA Torque [13] - 3/4 -

DUA

01:30 - [10] Mainz vs FC Koln [13] - 1/4 -

SCOA

01:30 - [8] Hibernian vs St. Johnstone [6] - 1 -

POLA

01:30 - [3] Widzew Lodz vs Miedz Legnica [18] - 1/2 -

POLB

01:30 - [16] Odra Opole vs Ruch Chorzow [3] +1/4 -

AUTB

01:30 - [14] Vorwarts Steyr vs SV Lafnitz [8] +1/2 -

ITAA

01:45 - [3] Juventus vs Empoli [13] - 1 1/4 -

NIRA

01:45 - [11] Dungannon Swi. vs Ballymena Utd [7] +1/4 -

BIA

01:45 - [9] Cercle Brugge vs Charleroi [12] - 1/2 -

IREA

01:45 - [2] Derry City vs Shelbourne [7] - 1 1/4 -

IREA

01:45 - [6] Bohemians vs Finn Harps [10] - 3/4 -

IREA

01:45 - [9] UC Dublin vs Drogheda Utd [8] +1/4 -

IREA

01:45 - [3] Dundalk vs Sligo Rovers [5] - 1/2 -

IREA

01:45 - [1] Shamrock Rovers vs St. Patrick's [4] - 1/2 -

IREB

01:45 - [1] Cork City vs Bray Wanderers [7] - 2 -

IREB

01:45 - [5] Treaty United vs Wexford Youths [6] +1/2 -

IREB

01:45 - [2] Waterford Utd vs Athlone [8] - 1 1/4 -

IREB

01:45 - [3] Galway vs Longford Town [4] - 3/4 -

WALA

01:45 - [6] Caernarfon Town vs Aberystwyth [9] - 1/2 -

ANHL1

02:00 - [2] Ipswich vs Derby County [7] - 3/4 -

TBNB

02:00 - [4] Granada vs Zaragoza [15] - 1/4 -

PHA

02:00 - [18] Ajaccio vs PSG [1] +1 3/4 -

BDNA

02:15 - [2] Porto vs Benfica [1] - 1/4 -

PARA

03:00 - [8] Guairena FC vs Sol de America [10] - 1/4 -

COLB

04:00 - [13] Barranquilla vs Llaneros FC [7] +0 -

BRB

05:15 - [14] Chapecoense vs Tombense FC/MG [15] - 1 -

CHIA

05:30 - [7] O Higgins vs Cobresal [4] - 1/2 -

PARA

05:30 - [5] Tacuary FBC vs 12 de Octubre [12] - 1/2 -

COLA

06:05 - [13] La Equidad vs Union Magdalena [12] - 1 -

BLVA

07:00 - [5] Oriente Petrolero vs Jorge Wilstermann [11] - 1 1/4 -

ECUA

07:00 - [6] Dep.Cuenca vs Mushuc Runa [14] - 3/4 -

MEXB

07:00 - [6] Morelia vs Oaxaca [11] - 1/2 -

BRB

07:30 - [11] CRB/AL vs Operario/PR [19] - 1/4 -

COLA

08:10 - [2] Rionegro Aguilas vs Envigado [15] - 1/2 -

MEXB

09:15 - [5] Dorados vs Ala. Durango [12] - 1/2 -

IDNA

16:00 Hoãn [13] Persis Solo FC vs Barito Putera [17] -

IDNA

20:30 Hoãn [15] Bhayangkara vs PSM Makassar [3] -

Lịch bóng đá trong ngày 21/10/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 21/10/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0006/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0005/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0005/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0004/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0004/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0003/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10