LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 22/10/2022

Lịch bóng đá trong ngày 22/10/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 - [2] Fujieda MYFC vs Tegevajaro Miyazaki [9] - 1 -

NHATJFL

11:00 - [16] MIO Biwako vs Kagura Shimane [13] +1/2 -

NHATJFL

11:00 - [14] Sony Sendai vs TIAMO Hirakata [12] -

NHATLC

11:05 - [A-2] Cerezo Osaka vs Sanf Hiroshima [B-1] +0 -

HQ3

12:00 - [8] Yangju Citizen vs Ulsan Citizen [15] +1/4 -

AUSA

13:00 - [2] WS Wanderers vs Brisbane Roar [9] - 1/2 -

AUSA

13:00 - [10] Newcastle Jets vs Wellington Phoenix [8] - 1/4 -

HQA

13:00 - [12] Seongnam Ilhwa Ch. vs Daegu [9] - 1/4 -

HQA

13:00 - [7] Suwon FC vs FC Seoul [8] +1/4 -

HQA

13:00 - [10] Gimcheon Sangmu vs Suwon Bluewings [11] +1/2 -

HQ3

13:00 - [11] Daejeon Korail vs Hwaseong FC [4] +1/4 -

HQ3

13:00 - [12] Gangneung City vs Paju Citizen [2] +1/4 -

HQ3

13:00 - [10] Cheonan City vs Gimhae City [6] +1/4 -

NHATA

14:00 - [17] Shimizu S-Pulse vs Jubilo Iwata [18] - 1/2 -

HKGSS

14:00 - [8] Southern District vs Kitchee [4] -

CZEB

15:15 - [6] MFK Chrudim vs Sigma Olomouc II [10] -

CZEB

15:15 - [2] MFK Vyskov vs Sellier&Bellot Vlasim [12] -

CZEU19

15:15 - [13] Dukla Praha U19 vs Mlada Boleslav U19 [5] -

AUSA

15:45 - [7] Melb. Victory vs Melbourne City [1] +1/4 -

EU17VL

16:00 - [4-2] Scotland U17 vs Bắc Ireland U17 [4-3] -

FIN3

16:00 - [C-1] Jyvaskyla JK vs VIFK Vaasa [C-2] - 1 1/4 -

CZEU19

16:00 - [10] Slavia Praha U19 vs Vik. Plzen U19 [11] - 3/4 -

CZEU19

16:00 - [16] Pribram U19 vs Sigma Olomouc U19 [3] -

EU17VL

17:00 - [12-3] Slovakia U17 vs Moldova U17 [12-4] -

EU17VL

17:00 - [12-1] Đức U17 vs Latvia U17 [12-2] -

ANHU23

17:00 - [2-7] Middlesbrough U21 vs Leeds Utd U21 [2-1] +1 -

BDNB

17:00 - [18] SC Covilha vs Uniao Torreense [15] +0 -

CZEU19

17:00 - [15] Hradec Kralove U19 vs Banik Ostrava U19 [7] -

HKGSS

17:00 - [5] Lee Man FC vs Sham Shui Po [7] -

VNA

17:00 - [10] SHB Đà Nẵng vs HA Gia Lai [6] +1/4 -

GEOA

17:30 - [10] Lokomotiv T vs Torpedo Kut. [5] -

TNKB

17:30 - [4] Keciorengucu vs Pendikspor [3] - 1/4 -

TNKB

17:30 - [7] Manisa FK vs Rizespor [2] +0 -

WC17W

18:00 - [C-1] Colombia U17 Nữ vs Tanzania U17 Nữ [D-2] -

AFCC

18:00 - [H-2] Kuala Lumpur FA vs Al Seeb [A-1] +0 -

ANHU23

18:00 - [1-14] Tottenham U21 vs Fulham U21 [1-6] +1/4 -

ANHU23

18:00 - [1-4] Chelsea U21 vs Blackburn U21 [1-10] - 1 3/4 -

DUB

18:00 - [12] Jahn Regensburg vs Sandhausen [18] - 1/2 -

DUB

18:00 - [14] Ein.Braunschweig vs Paderborn 07 [6] +1/2 -

DUB

18:00 - [11] Nurnberg vs Hannover 96 [5] - 1/2 -

DUC4DB

18:00 - [4] C. Leipzig vs Hertha Berlin II [11] - 1/4 -

DUC4DB

18:00 - [15] SV Lichtenberg vs Chemnitzer [3] +3/4 -

DUC4DB

18:00 - [2] E.Cottbus vs Viktoria Berlin [14] - 1 1/2 -

NGA

18:00 - [12] Nizhny Nov vs Krasnodar [7] +1/4 -

LATA

18:00 - [7] BFC Daugava vs Spartaks Jurmala [8] +0 -

MDVA

18:00 - [7] Dacia Buiucani vs Zimbru [3] -

FIN3

18:00 - [B-1] SalPa Salo vs Honka 2 [B-2] +0 -

FIN3

18:00 - [C-3] JS Hercules vs OLS Oulu [C-5] +0 -

FIN3

18:00 - [A-2] Lahden Reipas vs FC Kiffen [A-4] - 1 -

FIN3

18:00 - [A-3] JIPPO vs KaPa [A-1] +0 -

CZEU19

18:00 - [4] Jihlava U19 vs Pardubice U19 [8] -

TD3

18:00 - [Norra-4] Gefle IF vs Umea [Norra-11] - 1 1/4 -

TD3

18:00 - [Sodra-16] Qviding vs IFK Malmo [Sodra-13] - 1 1/4 -

TD3

18:00 - [Norra-5] Forward vs Motala AIF [Norra-3] +1/2 -

TD3

18:00 - [Sodra-11] Lindome GIF vs Lunds BK [Sodra-2] - 1/4 -

TD3

18:00 - [Sodra-7] BK Olympic Malmo vs Ljungskile SK [Sodra-6] - 1/4 -

TD3

18:00 - [Sodra-9] Angelholms vs Tvaakers IF [Sodra-10] +1/2 -

DENB

18:00 - [1] Vejle vs Hvidovre IF [2] - 1/2 -

THA

18:00 - [15] Nong Bua Pitchaya vs Lamphun Warrior [12] - 1/2 -

VNA

18:00 - [3] Bình Định vs Sài Gòn FC [13] - 3/4 -

VNA

18:00 - [12] Nam Định vs Thanh Hóa [7] +0 -

ANHA

18:30 - [18] Nottingham Forest vs Liverpool [6] +1 1/2 -

ANHB

18:30 - [23] Blackpool vs Preston North End [9] +0 -

SCOA

18:30 - [5] Hearts vs Celtic [1] +1 1/2 -

ESTA

18:30 - [8] Tallinna Kalev vs TJK Legion [9] -

HUNA

18:30 - [5] Zalaegerzseg vs Budapest Honved [10] - 1/2 -

TNKA

18:30 - [19] Umraniyespor vs Fatih Karagumruk [15] +0 -

THA

18:30 - [14] Khonkaen Utd vs Buriram Utd [1] +1 1/2 -

EUW17VL

18:45 - [1-1] Na Uy U17 Nữ vs Séc U17 Nữ [1-2] -

GHU16

19:00 - [8] Ba Lan U16 vs Đức U16 [1] -

ANHL1

19:00 - [9] Lincoln vs Sheffield Wed. [3] +3/4 -

ANHU23

19:00 - [1-3] Man City U21 vs Crystal Palace U21 [1-5] -

TBNA

19:00 - [8] Rayo Vallecano vs Cadiz [19] - 3/4 -

ITB

19:00 - [18] Como vs Benevento [15] +0 -

ITB

19:00 - [8] Alto Adige vs Parma [6] +1/4 -

ITB

19:00 - [1] Frosinone vs Bari [5] - 1/4 -

ITB

19:00 - [14] SPAL 1907 vs Cosenza [17] - 1/2 -

ITB

19:00 - [4] Brescia vs Venezia [19] - 1/4 -

ITB

19:00 - [2] Reggina vs Perugia [20] - 1/2 -

DUC3

19:00 - [6] Munchen 1860 vs Wehen [3] +1/4 -

DUC3

19:00 - [19] Meppen vs B.Dortmund II [14] - 1/4 -

DUC3

19:00 - [8] Waldhof Man. vs Essen [13] - 1/4 -

DUC3

19:00 - [1] Elversberg vs Osnabruck [10] - 1/2 -

DUC3

19:00 - [9] Dynamo Dresden vs Saarbrucken [2] - 1/4 -

DUC3

19:00 - [11] Duisburg vs Vik.Koln [7] - 1/4 -

DUC4B

19:00 - [11] Wer.Bremen II vs Bremer SV [17] - 1 -

DUC4BA

19:00 - [14] Buchbach vs DJK Vilzing [10] - 1/4 -

DUC4BA

19:00 - [12] Greuther Furth II vs Hankofen-Hailing [16] - 3/4 -

DUC4BA

19:00 - [20] Heimstetten vs VfB Eichstatt [19] +0 -

DUC4BA

19:00 - [13] Schweinfurt vs V. Aschaffenburg [5] - 1/2 -

DUC4BA

19:00 - [6] TSV Aubstadt vs Wurzburger [2] +3/4 -

DUC4BA

19:00 - [15] TSV 1896 Rain vs Unterhaching [1] +1 -

DUC4BA

19:00 - [8] Wacker Burghausen vs FC Pipinsried [18] - 3/4 -

DUC4N

19:00 - [13] Astoria Walldorf vs Stuttgart II [10] +1/4 -

DUC4N

19:00 - [15] Hessen Kassel vs TSV Steinbach [2] +1/2 -

DUC4N

19:00 - [14] SGV Freiberg vs Wormatia Worms [16] - 1/2 -

DUC4N

19:00 - [9] Barockstadt FL vs Koblenz [18] - 3/4 -

DUC4N

19:00 - [11] Aalen vs Ein.Trier [17] - 1/4 -

DUC4N

19:00 - [8] FSV Frankfurt vs Hoffenheim II [6] +0 -

DUC4T

19:00 - [4] Wuppertaler vs Oberhausen [8] - 1/4 -

DUC4T

19:00 - [1] Preussen Munster vs FC Duren [13] - 1 3/4 -

DUC4T

19:00 - [16] FC Bocholt vs Lippstadt [7] - 1/2 -

DUC4T

19:00 - [15] RW Ahlen vs Kaan-Marienborn [6] +0 -

AZEA

19:00 - [5] Gabala FC vs Kapaz [9] - 1 1/4 -

BLRA

19:00 - [10] Slavia Mozyr vs Arsenal Dzyarzhynsk [14] - 1/4 -

LATA

19:00 - [10] METTA/LU Riga vs Riga FC [2] +2 1/2 -

MNEA

19:00 - [3] Decic Tuzi vs OFK Petrovac [4] -

CZEU19

19:00 - [6] Zlin U19 vs C. Budejovice U19 [12] -

UKRA

19:00 - [5] PFK Aleksandriya vs FC Lviv [16] - 1 -

THA

19:00 - [16] Lampang vs Police Tero FC [8] +0 -

INDA

19:00 - [1] Mumbai vs Jamshedpur [10] - 1/2 -

BULA

19:15 - [16] Spartak Varna vs Cherno More [7] +1 -

ITA3

19:30 - [C-11] Foggia vs Fidelis Andria [C-16] - 3/4 -

ITA3

19:30 - [C-15] AZ Picerno vs Viterbese Calcio [C-19] +0 -

ITA3

19:30 - [C-20] Messina vs Latina [C-8] +0 -

ITA3

19:30 - [C-3] Pescara vs Audace Cerignola [C-4] - 3/4 -

BIHA

19:30 - [11] Leotar Trebinje vs Siroki Brijeg [2] -

BIHA

19:30 - [12] Igman Konjic vs Borac Banja Luka [3] -

AUTB

19:30 - [3] Horn vs St.Polten [1] +0 -

AUTB

19:30 - [10] Dornbirn vs Sturm Graz II [11] +3/4 -

AUTB

19:30 - [16] Kapfenberg vs Blau Weiss Linz [2] +1 3/4 -

DENB

19:30 - [9] Fremad Amager vs Nykobing [12] - 1/2 -

OMAA

19:50 - [8] Oman Club vs Dhofar [5] -

OMAA

19:55 - [4] Bahla Club vs Mussanah Club [10] -

ANHU23

20:00 - [1-11] Man Utd U21 vs Wolves U21 [1-9] -

ANHU23

20:00 - [1-2] Liverpool U21 vs Everton U21 [1-7] -

ITAA

20:00 - [12] Salernitana vs Spezia [17] - 1/4 -

DUC4B

20:00 - [12] Atlas Delmenhorst vs Ein. Norderstedt [7] +0 -

PHB

20:00 - [7] Amiens vs Saint Etienne [19] - 1/4 -

ALBA

20:00 - [8] Kukesi vs Egnatia Rrogozhine [5] -

ALBA

20:00 - [6] Kastrioti Kruje vs KF Laci [7] -

POLA

20:00 - [7] Stal Mielec vs Wisla Plock [5] +1/4 -

POLB

20:00 - [18] Sandecja vs Nieciecza [5] +1/4 -

CROA

20:00 - [7] Lok. Zagreb vs HNK Gorica [10] - 1/4 -

ICEA

20:00 - [12] IA Akranes vs Vestmannaeyjar [9] +1/2 -

ICEA

20:00 - [10] Leiknir Rey. vs Keflavik [6] +1/4 -

MLTA

20:00 - [3] Hibernians Paola vs Gudja United [7] - 1 -

MLTA

20:00 - [1] Hamrun Spartans vs Mosta [6] - 1 -

NORB

20:00 - [10] Fredrikstad vs Brann [1] +2 -

NORB

20:00 - [4] KFUM Oslo vs Stjordals Blink [16] - 2 -

NORB

20:00 - [14] Skeid Fotball vs Kongsvinger [6] +1/4 -

NORB

20:00 - [9] Mjondalen vs Grorud IL [15] - 1 1/4 -

NORB

20:00 - [7] Sogndal vs Start Kristiansand [3] +0 -

NORB

20:00 - [8] Ranheim IL vs Raufoss IL [12] - 3/4 -

NORB

20:00 - [5] Sandnes Ulf vs Stabaek [2] +1/2 -

NORB

20:00 - [13] Asane Fotball vs Bryne [11] +0 -

SVKA

20:00 - [5] Ruzomberok vs Dukla BB [7] - 3/4 -

SVKA

20:00 - [8] Zemplin Michalovce vs Trencin [9] +1/4 -

SVKA

20:00 - [12] Liptovsky Mikulas vs Zlate Moravce [10] - 1/4 -

SVKA

20:00 - [6] MSK Zilina vs Spartak Trnava [3] +1/2 -

CZEB

20:00 - [5] MFk Karvina vs Dukla Praha [13] - 1/4 -

TNKB

20:00 - [11] Altay vs Erzurumspor FK [15] +1/4 -

TDB

20:00 - [3] Osters vs Orgryte [13] - 3/4 -

TDB

20:00 - [6] Landskrona vs Eskilstuna City [8] - 1/4 -

TDB

20:00 - [14] Ostersunds vs Trelleborgs [4] +0 -

UAEA

20:00 - [14] Dubba Al Fujairah vs Baniyas [10] -

UAEA

20:00 - [11] Khorfakkan vs Al Shabab (UAE) [2] +1/2 -

DUA

20:30 - [14] Augsburg vs Leipzig [3] +3/4 -

DUA

20:30 - [11] Hoffenheim vs Bayern Munich [1] +1 -

DUA

20:30 - [6] B.Dortmund vs Stuttgart [16] - 1 -

DUA

20:30 - [2] Freiburg vs Wer.Bremen [9] - 1/2 -

DUA

20:30 - [12] B.Leverkusen vs Wolfsburg [7] - 3/4 -

NGA

20:30 - [13] Fakel vs Rostov [3] +1/4 -

CZEB

20:30 - [3] SK Lisen vs SK Prostejov [7] - 3/4 -

WALA

20:30 - [1] The New Saints vs Pontypridd Town [11] - 2 1/2 -

WALA

20:30 - [9] Newtown AFC vs Cardiff Metropolitan [6] - 1/4 -

WALA

20:30 - [8] Haverfordwest vs Bala Town [4] +1/2 -

WALA

20:30 - [3] Penybont vs Connah's QN [2] +0 -

EU17VL

21:00 - [4-1] Séc U17 vs Malta U17 [4-4] -

EUW17VL

21:00 - [5-1] Đức U17 Nữ vs Slovenia U17 Nữ [5-2] -

EUW17VL

21:00 - [5-3] Serbia U17 Nữ vs T.N.Kỳ U17 Nữ [5-4] -

EUW17VL

21:00 - [7-2] B.D.Nha U17 Nữ vs Scotland U17 Nữ [7-4] -

ANHA

21:00 - [17] Everton vs Crystal Palace [11] +0 -

ANHA

21:00 - [2] Man City vs Brighton [7] - 1 3/4 -

ANHB

21:00 - [16] Rotherham Utd vs Hull City [20] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [3] Blackburn Rovers vs Birmingham [13] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [14] Middlesbrough vs Huddersfield [24] - 3/4 -

ANHB

21:00 - [6] Millwall vs West Brom [21] +0 -

ANHB

21:00 - [7] QPR vs Wigan [22] - 1/2 -

ANHB

21:00 - [12] Reading vs Bristol City [18] +0 -

ANHB

21:00 - [2] Sheffield Utd vs Norwich [5] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [17] Stoke City vs Coventry [11] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [15] Sunderland vs Burnley [1] +1/4 -

ANHL1

21:00 - [16] Shrewsbury vs Charlton Athletic [14] +0 -

ANHL1

21:00 - [19] Accrington vs Bolton [5] +1/4 -

ANHL1

21:00 - [15] Bristol Rovers vs Plymouth Argyle [1] +1/4 -

ANHL1

21:00 - [23] Morecambe vs Barnsley [6] +3/4 -

ANHL1

21:00 - [21] Milton Keynes Dons vs Wycombe [12] +1/4 -

ANHL1

21:00 - [20] Cambridge Utd vs Port Vale [10] +1/4 -

ANHL1

21:00 - [24] Forest Green vs Portsmouth [7] +1/2 -

ANHL1

21:00 - [11] Exeter City vs Fleetwood Town [17] - 1/2 -

ANHL1

21:00 - [22] Burton Albion vs Cheltenham [18] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [13] Oxford Utd vs Peterborough Utd [4] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [21] Rochdale vs Wimbledon [13] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [20] Harrogate Town vs Tranmere Rovers [12] +1/4 -

ANHL2

21:00 - [8] Swindon vs Hartlepool [24] - 3/4 -

ANHL2

21:00 - [6] Carlisle vs Leyton Orient [1] +0 -

ANHL2

21:00 - [9] Salford City vs Stockport [14] +0 -

ANHL2

21:00 - [18] Newport vs Colchester Utd [22] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [19] Crawley Town vs Mansfield [7] +1/2 -

ANHL2

21:00 - [15] Crewe Alexandra vs Doncaster Rovers [10] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [17] Sutton Utd vs Walsall [11] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [23] Gillingham vs Barrow [4] +0 -

ANHL2

21:00 - [16] Grimsby vs Bradford City [5] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [2] Stevenage vs Northampton [3] - 3/4 -

SCOA

21:00 - [7] St. Mirren vs Dundee Utd [12] - 1/2 -

SCOA

21:00 - [11] Kilmarnock vs Ross County [10] - 1/2 -

SCOA

21:00 - [9] Motherwell vs Aberdeen [3] +0 -

SCOA

21:00 - [2] Rangers vs Livingston [4] - 1 3/4 -

SCOB

21:00 - [5] Partick Thistle vs Queen's Park [4] - 3/4 -

SCOB

21:00 - [3] Dundee vs Greenock Morton [2] - 1/2 -

SCOB

21:00 - [9] Arbroath vs Hamilton [10] - 1/4 -

SCOB

21:00 - [1] Ayr Utd vs Cove Rangers [8] - 1 -

SCOB

21:00 - [6] Inverness C.T. vs Raith Rovers [7] - 1/4 -

SCO2

21:00 - [9] Clyde vs Queen of South [7] +1/2 -

SCO2

21:00 - [3] Edinburgh City vs Airdrieonians [6] +1/4 -

SCO2

21:00 - [4] Montrose vs Dunfermline [1] +0 -

SCO2

21:00 - [10] Peterhead vs Alloa Athletic [5] +3/4 -

SCO2

21:00 - [2] Falkirk vs Kelty Hearts [8] - 3/4 -

NIRA

21:00 - [6] Coleraine vs Cliftonville [4] +0 -

NIRA

21:00 - [8] Glenavon vs Carrick Rangers [7] - 1/2 -

NIRA

21:00 - [10] Newry City vs Glentoran [1] +1 3/4 -

NIRA

21:00 - [3] Crusaders Belfast vs Portadown FC [12] - 2 1/2 -

BIA

21:00 - [17] Kortrijk vs Westerlo [6] +1/4 -

BIB

21:00 - [11] Genk II vs Beerschot-Wilrijk [1] +3/4 -

ESTA

21:00 - [1] Flora Tallinn vs Kuressaare [5] -

GEOA

21:00 - [4] Dila Gori vs Dinamo Tbilisi [1] -

MDVA

21:00 - [5] FC Balti vs Dinamo-Auto [8] -

MNEA

21:00 - [9] Mornar Bar vs Arsenal Tivat [5] -

MNEA

21:00 - [10] Iskra Danilo vs Sutjeska [2] -

FINA

21:00 - [5] AC Oulu vs VPS Vaasa [6] +1/4 -

RMNA

21:00 - [10] Voluntari vs Chindia Targoviste [9] +0 -

CZEA

21:00 - [16] Pardubice vs Brno [11] +1/4 -

CZEA

21:00 - [4] Sigma Olomouc vs Zlin [15] - 3/4 -

CZEA

21:00 - [9] Slovan Liberec vs Jablonec [14] - 1/4 -

TNKA

21:00 - [7] Trabzonspor vs Sivasspor [17] - 1 -

TD3

21:00 - [Norra-1] Sandvikens vs Orebro Syrianska [Norra-6] - 1 1/2 -

TD3

21:00 - [Sodra-12] Atvidabergs vs GAIS [Sodra-5] +1 1/4 -

TD3

21:00 - [Sodra-14] Oskarshamns AIK vs Vanersborgs FK [Sodra-15] - 3/4 -

TD3

21:00 - [Sodra-4] Torns IF vs Oddevold [Sodra-3] +1 -

DENA

21:00 - [3] Kobenhavn vs Midtjylland [7] +0 -

JORA

21:00 - [8] Al Salt vs Al Aqaba SC [5] -

INDA

21:00 - [2] Hyderabad vs Bengaluru [9] - 1/4 -

ALGA

21:00 - [16] HB Chelghoum Laid vs MC Oran [12] - 1/4 -

TBNA

21:15 - [12] Valladolid vs Real Sociedad [3] +1/2 -

TBNB

21:15 - [13] Villarreal B vs Andorra FC [6] +0 -

ITB

21:15 - [7] Ternana vs Genoa [3] +1/2 -

WC17W

21:30 - [D-1] Nhật Bản U17 Nữ vs T.B.Nha U17 Nữ [C-2] -

GHQG

21:30 - [10] Arập Xêut vs North Macedonia [113] -

BDNA

21:30 - [15] Famalicao vs Pacos Ferreira [18] - 1/2 -

HLA

21:30 - [1] Feyenoord vs Fortuna Sittard [12] - 2 -

AZEA

21:30 - [10] Sumqayit vs Zire IK [4] +1/4 -

BULA

21:30 - [5] Slavia Sofia vs CSKA 1948 Sofia [3] +1/4 -

HUNA

21:30 - [8] MOL Fehervar FC vs Paksi [6] - 1/2 -

ISRA

21:30 - [4] Hapoel Jerusalem vs Hap. Beer Sheva [3] +1/4 -

EUW17VL

22:00 - [1-3] Hungary U17 Nữ vs Bosnia & Herz U17 Nữ [1-4] -

ANHU23

22:00 - [1-8] Brighton U21 vs West Ham U21 [1-13] -

TBN3

22:00 - [A1-6] Racing Ferrol vs Cordoba [A1-1] - 1/4 -

TBN3

22:00 - [A2-4] Gimnastic T. vs Numancia [A2-10] - 1/4 -

PHA

22:00 - [14] Montpellier vs Lyon [8] +1/2 -

BIHA

22:00 - [1] Zrinjski vs FK Sloga Doboj [9] -

BIHA

22:00 - [4] Zeljeznicar vs Velez Mostar [6] -

MNEA

22:00 - [1] Buducnost vs Rudar [8] -

CYPA

22:00 - [1] Pafos FC vs Omonia Nicosia [7] - 1/2 -

AUTA

22:00 - [12] Hartberg vs WSG Swarovski Tirol [5] +0 -

AUTA

22:00 - [1] RB Salzburg vs Sturm Graz [2] - 3/4 -

AUTA

22:00 - [4] Rapid Wien vs Austria Klagenfurt [7] - 3/4 -

CROA

22:10 - [5] NK Varazdin vs NK Osijek [3] +1/2 -

MLTA

22:15 - [8] Valletta vs Gzira Utd [2] +1/4 -

ITA3

22:30 - [C-1] Catanzaro vs Juve Stabia [C-7] - 1 1/4 -

ITA3

22:30 - [C-18] Taranto vs Potenza SC [C-17] +0 -

ITA3

22:30 - [C-9] Virtus Francavilla vs Avellino [C-14] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [C-6] Giugliano vs Gelbison [C-12] - 1/2 -

POLA

22:30 - [2] Legia Wars. vs Pogon Szczecin [4] - 1/4 -

POLB

22:30 - [10] Wisla Krakow vs Podbeskidzie [8] - 1/4 -

MLTA

22:30 - [14] Pieta Hotspurs vs Santa Lucia FC [12] +1/2 -

CHIB

22:30 - [14] San.Morning vs U.Concepcion [6] -

ALBA

22:45 - [1] KF Tirana vs Erzeni Shijak [3] -

ISRA

22:45 - [12] Hapoel Haifa vs Sektzia Nes Tziona [13] - 1/2 -

EUW17VL

22:59 - [7-1] Hà Lan U17 Nữ vs Thụy Điển U17 Nữ [7-3] -

ITAA

22:59 - [2] AC Milan vs Monza [14] - 1 1/4 -

NGA

22:59 - [14] Lok. Moscow vs Din. Moscow [4] +0 -

GREA

22:59 - [8] Atromitos vs Volos NFC [5] - 1/4 -

NORA

22:59 - [5] Odd Grenland vs Valerenga [6] +1/4 -

NORA

22:59 - [13] HamKam vs Stromsgodset [12] - 1/2 -

TNKB

22:59 - [19] Denizlispor vs Altinordu SK [16] +1/4 -

TSA

22:59 - [1] Young Boys vs Sion [8] - 1 -

TSB

22:59 - [8] Schaffhausen vs Stade L. Ouchy [2] +1/4 -

TSB

22:59 - [6] Bellinzona vs Yverdon [3] +0 -

TD3

22:59 - [Norra-13] Sylvia vs Vasalunds [Norra-10] +1 1/4 -

UAEA

22:59 - [12] Al Nasr (UAE) vs Al Ain [8] +3/4 -

BIA

23:15 - [10] Sint Truiden vs OH Leuven [7] - 1/4 -

BIA

23:15 - [13] KV Mechelen vs Eupen [15] - 1/2 -

WALA

23:15 - [10] Flint Town Utd vs Airbus UK [12] - 1 -

ANHA

23:30 - [8] Chelsea vs Man Utd [5] - 1/4 -

TBNA

23:30 - [10] Valencia vs Mallorca [11] - 3/4 -

TBNB

23:30 - [19] Mirandes vs Huesca [10] - 1/4 -

TBNB

23:30 - [1] Alaves vs Sporting Gijon [12] - 1/4 -

DUA

23:30 - [8] M.gladbach vs Ein.Frankfurt [4] +0 -

ESTA

23:30 - [6] Tammeka Tartu vs Vaprus Parnu [10] -

HUNA

23:30 - [4] Puskas Akademia vs Ferencvaros [1] +1/4 -

GREA

23:30 - [7] Panetolikos vs Olympiakos [3] +1 -

HLA

23:45 - [10] RKC Waalwijk vs Ajax [2] +1 1/2 -

BULA

23:45 - [6] Levski Sofia vs Lok. Plovdiv [4] - 3/4 -

ISRA

23:45 - [6] Ashdod vs Beitar Jerusalem [11] - 1/2 -

TBN3

00:00 - [A1-8] Cultural Leonesa vs Pontevedra [A1-16] - 1/4 -

TBN3

00:00 - [A1-18] Rayo Majada. vs Fuenlabrada [A1-10] +1/4 -

TBN3

00:00 - [A2-15] Sabadell vs CF Intercity [A2-17] - 1/4 -

TBN3

00:00 - [A2-18] Real Union vs Real Sociedad B [A2-3] +1/4 -

PHB

00:00 - [20] Niort vs Dijon [17] +1/4 -

PHB

00:00 - [9] Pau FC vs Nimes [16] - 1/4 -

PHB

00:00 - [12] Paris FC vs Stade Lavallois [10] - 1/2 -

PHB

00:00 - [2] Bordeaux vs Annecy FC [15] - 1 -

PHB

00:00 - [5] Caen vs Rodez [18] - 1 -

PHB

00:00 - [4] Grenoble vs Valenciennes [6] - 1/4 -

PHB

00:00 - [11] Guingamp vs SC Bastia [14] - 1/2 -

PHB

00:00 - [3] Sochaux vs Quevilly [13] - 3/4 -

BDNA

00:00 - [12] Estoril vs Braga [3] +1 -

CZEA

00:00 - [1] Vik.Plzen vs Banik Ostrava [10] - 1 1/4 -

CYPA

00:00 - [2] Apoel FC vs AEK Larnaca [4] - 1/2 -

TNKA

00:00 - [1] Fenerbahce vs Istanbul BB [5] - 1/2 -

ARGA

00:00 - [22] Union Santa Fe vs C. Cordoba SdE [16] - 1/2 -

ISRA

00:15 - [14] HIK Shmona vs Maccabi Haifa [1] +1 1/4 -

SRBA

00:30 - [3] Backa Topola vs Cukaricki Belgrade [4] - 1/2 -

JORA

00:30 - [2] Wehdat Amman vs Ramtha [9] - 1 -

HLB

01:00 - [16] Dordrecht 90 vs NAC Breda [15] +1/4 -

HLB

01:00 - [3] MVV Maastricht vs Den Bosch [13] - 1/4 -

POLA

01:00 - [1] Rakow Czestochowa vs Korona Kielce [17] - 1 3/4 -

POLB

01:00 - [6] Arka Gdynia vs Chojniczanka [15] - 1 1/4 -

BIB

01:00 - [4] Anderlecht II vs Dender [9] - 1/4 -

CHIB

01:00 - [12] Iquique vs U. San Felipe [4] -

ECUA

01:00 - [15] Macara vs LDU Quito [4] +1/2 -

SLOA

01:15 - [4] Maribor vs Domzale [6] - 1/2 -

PERA

01:15 - [14] Dep. Municipal vs Uni.San Martin [19] - 1/4 -

DUB

01:30 - [16] A.Bielefeld vs St. Pauli [15] +1/4 -

TSA

01:30 - [6] Luzern vs Lugano [4] - 1/2 -

ITAA

01:45 - [10] Fiorentina vs Inter Milan [5] +1/4 -

BIA

01:45 - [2] Union Saint-Gilloise vs Club Brugge [4] +0 -

RMNA

01:45 - [15] FC U Craiova 1948 vs Hermannstadt [6] - 1/4 -

TBNA

02:00 - [2] Real Madrid vs Sevilla [18] - 1 1/4 -

TBNB

02:00 - [22] Ibiza-Eivissa vs Levante [4] +1/4 -

PHA

02:00 - [4] Marseille vs Lens [2] - 1/4 -

HLA

02:00 - [13] Vitesse Arnhem vs Emmen [16] - 3/4 -

COLA

02:00 - [1] Santa Fe vs Deportivo Cali [18] - 3/4 -

BDNA

02:30 - [4] Sporting Lisbon vs Casa Pia AC [5] - 1 1/4 -

BDNB

02:30 - [16] Belenenses vs Benfica B [3] +1/4 -

ARGA

02:30 - [12] Defensa YJ vs Atletico Tucuman [5] +0 -

ARGA

02:30 - [18] Estudiantes LP vs Godoy Cruz [15] - 1/2 -

ARGA

02:30 - [6] San Lorenzo vs Aldosivi [28] - 1 3/4 -

BRAA

02:30 - [14] Bragantino/SP vs Athletico/PR [7] - 1/4 -

BRB

02:30 - [9] Londrina/PR vs SC Recife/PE [7] +1/4 -

BRB

02:30 - [3] Bahia/BA vs Vila Nova/GO [13] - 3/4 -

BRB

02:30 - [6] Ituano/SP vs Sampaio Correa/MA [5] - 1/2 -

BRB

02:30 - [4] Vasco DG/RJ vs Criciuma/SC [8] - 1/2 -

URUA

02:30 - [10] Defensor SC vs CA Rentistas [11] - 1 1/4 -

ARGB

02:50 - [4] Gim.Mendoza vs Ind.Rivadavia [9] - 1/4 -

ICEA

03:00 - [4] Valur Rey. vs Breidablik [1] +3/4 -

PARA

03:00 - [6] Sportivo Ameliano vs Resistencia SC [11] - 3/4 -

CHIA

03:30 - [2] Nublense vs Huachipato [12] - 3/4 -

ECUA

03:30 - [5] Emelec vs Tecnico Uni. [7] - 1 -

COLA

04:05 - [7] America Cali vs Deportivo Pasto [6] - 1 -

BRAA

05:00 - [10] America/MG vs Flamengo/RJ [5] +0 -

BRAA

05:00 - [12] Santos/SP vs Corinthians/SP [4] - 1/4 -

URUA

05:00 - [14] Cerro Largo vs CA Penarol [5] +3/4 -

VENA

05:00 - [2] Metropolitano vs Monagas [3] +3/4 -

VENA

05:00 - [1] Zamora Barinas vs Carabobo [4] - 1/4 -

ARGA

05:30 - [8] Argentinos Jun. vs Velez Sarsfield [26] - 1/2 -

PARA

05:30 - [1] Olimpia Asuncion vs General Caballero [7] - 1 -

CHIA

06:00 - [13] Univ. de Chile vs Everton CD [9] +0 -

ECUA

06:00 - [11] Cumbaya FC vs Barcelona SC [8] - 1/2 -

COLA

06:10 - [14] Deportes Tolima vs Millonarios [4] +0 -

USB

06:30 - [A-3] Tampa Bay Rowdies vs Miami FC [A-6] - 3/4 -

BRAA

07:00 - [1] Palmeiras/SP vs Avai/SC [19] - 2 -

USB

07:00 - [A-2] Memphis 901 vs Detroit City FC [A-7] - 3/4 -

ARGB

07:10 - [3] San Martin Tucuman vs Def.Belgrano [12] - 3/4 -

USB

07:30 - [B-3] Colorado Springs vs Rio Grande Valley [B-6] +0 -

MEXA

08:06 - [1] Club America vs Toluca [6] - 1 3/4 -

COLA

08:15 - [3] Inde.Medellin vs Jag de Cordoba [16] - 1 -

USB

09:00 - [B-4] Sacramento vs New Mexico United [B-5] - 1/2 -

CRCA

09:30 - [A-1] Herediano vs Dep. Saprissa [B-1] +0 -

IDNA

16:00 Hoãn [2] Madura United FC vs Bali United Pusam [5] -

UKRA

17:00 Hoãn [12] FC Mynai vs Shakhtar Donetsk [2] -

FIN3

18:00 Hoãn [B-6] Ilves II vs Klubi 04 Helsinki [B-8] -

IDNA

18:15 Hoãn [1] Borneo FC vs PSS Sleman [11] -

DUC4B

18:30 Hoãn [6] Weiche Flensburg vs Lubeck [1] +1/4 -

IDNA

20:30 Hoãn [12] PSIS Semarang vs Persija Jakarta [6] -

OMAA

22:00 Hoãn [3] Sohar Club (OMA) vs Al Seeb [7] -

BLVA

03:00 Hoãn [3] Bolivar vs Real Santa Cruz [14] - 2 1/2 -

Lịch bóng đá trong ngày 22/10/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 22/10/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

World Cup 2022 › Vòng 3

02:0001/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

02:0001/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10