LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 23/10/2022

Lịch bóng đá trong ngày 23/10/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

11:00 - [6] Sydney FC vs Adelaide Utd [3] - 1/2 -

NHAT3

11:00 - [5] FC Imabari vs Matsumoto Yama. [4] +0 -

NHAT3

11:00 - [10] Vanraure Hachinohe vs Kataller Toyama [6] +1/4 -

NHAT3

11:00 - [11] Fukushima Utd vs Kagoshima [3] +0 -

NHAT3

11:00 - [1] Iwaki FC vs Ehime FC [7] - 1 -

NHATJFL

11:00 - [2] Nara Club vs Suzuka Point Getters [8] -

NHATJFL

11:00 - [5] Maruyasu Okazaki vs Kochi United SC [11] -

NHATJFL

11:00 - [4] Reinmeer Aomori vs FC Osaka [1] -

NHATJFL

11:00 - [6] Tokyo Musashino vs Verspah Oita [9] -

NHATJFL

11:00 - [15] Criacao Shinjuku vs Veertien Mie [7] -

NHATJFL

11:00 - [10] Honda Lock vs Honda FC [3] -

HQB

11:00 - [3] Anyang vs Gyeongnam [5] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [16] Renofa Yamaguchi vs JEF United Chiba [10] +0 -

NHATB

12:00 - [1] Alb. Niigata (JPN) vs Machida Zelvia [15] - 3/4 -

NHATB

12:00 - [19] Omiya Ardija vs V-Varen Nagasaki [11] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [18] Ventforet Kofu vs Grulla Morioka [22] - 1 -

NHATB

12:00 - [6] Montedio Yama. vs Tokushima Vortis [8] +0 -

NHATB

12:00 - [13] Mito Hollyhock vs Thespa Kusatsu [20] - 3/4 -

NHATB

12:00 - [9] Tokyo Verdy vs Okayama [3] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [4] Roas. Kumamoto vs Yokohama FC [2] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [12] Blaublitz Akita vs Vegalta Sendai [7] +1/2 -

NHATB

12:00 - [14] Zweigen Kan. vs Tochigi SC [17] +0 -

NHATB

12:00 - [21] Ryukyu vs Oita Trinita [5] +1/2 -

NHAT3

12:00 - [8] Nagano Parceiro vs Yokohama SCC [16] - 1 -

NHAT3

12:00 - [13] Giravanz Kita. vs Gainare Tottori [12] +0 -

NHAT3

12:00 - [17] Kamatamare San. vs Sagamihara [18] +0 -

AUSA

13:00 - [5] Central Coast vs Perth Glory [12] -

HQA

13:00 - [3] Pohang Steelers vs Gangwon [6] - 3/4 -

HQA

13:00 - [2] Jeonbuk H.Motor vs Incheon Utd [4] - 1/4 -

HQA

13:00 - [1] Ulsan Hyundai vs Jeju Utd [5] - 3/4 -

HQ3

13:00 - [13] Cheongju FC vs Pocheon Citizen [9] -

NGB

14:00 - [5] SKA-Khabarovsk vs Veles Moscow [13] - 1 -

HQ3

14:00 - [5] Siheung Citizen vs Changwon City [1] +1/4 -

HKGSS

14:00 - [6] Resources Capital vs Eastern AA [1] -

KAZA

15:00 - [7] Shakhter Kar. vs Kairat Almaty [4] - 1/4 -

HQ3

15:00 - [3] Gyeongju KHNP vs Dangjin Citizen [16] - 1 1/4 -

CZEB

15:30 - [15] Sparta Praha B vs Fotbal Trinec [14] - 1/4 -

AUTB

15:30 - [4] Grazer AK vs First Vienna [6] - 1/4 -

EU17VL

16:00 - [7-4] Thụy Điển U17 vs Wales U17 [7-1] -

KAZA

16:00 - [14] Akzhayik Oral vs FK Kyzylzhar [10] +0 -

TBN3

17:00 - [A2-16] Atl. Baleares vs Eldense [A2-2] - 1/4 -

TBN3

17:00 - [A1-7] S.S. Reyes vs Salamanca [A1-10] - 1/4 -

TBN3

17:00 - [A2-4] Osasuna B vs CD Calahorra [A2-20] - 1/2 -

TBN3

17:00 - [A1-15] Algeciras vs Talavera [A1-19] - 1 -

TBN3

17:00 - [A1-16] Badajoz vs Linense [A1-13] - 1/4 -

TBN3

17:00 - [A2-7] Alcoyano vs UD Logrones [A2-15] - 1/4 -

TBN3

17:00 - [A2-1] Castellon vs Amorebieta [A2-8] - 1 1/4 -

TBN3

17:00 - [A1-20] Ceuta vs Alcorcon [A1-3] +1/4 -

BDNB

17:00 - [17] Trofense vs Porto B [9] +1/4 -

BLRA

17:00 - [12] Belshina Bobruisk vs FK Minsk [6] +1/4 -

KAZA

17:00 - [8] FK Maktaaral vs Tobol Kostanay [3] +1/4 -

LATA

17:00 - [5] FK Auda vs FK Liepaja [4] +1/4 -

LITA

17:00 - [9] Dziugas FC vs FK Panevezys [4] +1 -

UKRA

17:00 - [3] Dinamo Kiev vs Vorskla [7] - 1 -

UKRA

17:00 - [10] Veres Rivne vs Zorya [4] +1/4 -

UKRA

17:00 - [11] Metalist Kharkiv vs SK Dnipro-1 [1] +1 -

NHAT3

17:00 - [14] FC Gifu vs Azul Claro Numazu [15] - 1/2 -

HKGSS

17:00 - [3] Hồng Kông U23 vs HK Ranger [2] -

VNA

17:00 - [8] BCM Bình Dương vs HL Hà Tĩnh [11] - 1/2 -

VNA

17:00 - [2] Hải Phòng vs Hà Nội FC [1] +1/2 -

HLA

17:15 - [14] SBV Excelsior vs AZ Alkmaar [4] +1 1/2 -

ITAA

17:30 - [8] Udinese vs Torino [9] - 1/2 -

POLA

17:30 - [9] Warta Poznan vs Gornik Zabrze [12] - 1/4 -

GEOA

17:30 - [4] Samgurali Tskh. vs Sioni Bolnisi [9] -

RMNA

17:30 - [16] Mioveni vs Botosani [12] - 1/4 -

TNKB

17:30 - [6] Bodrumspor SK vs Bandirmaspor [9] - 3/4 -

TD3

17:30 - [Norra-7] Pitea IF vs Sollentuna FK [Norra-8] +0 -

AUTB

17:30 - [9] Admira vs Floridsdorfer AC [5] +1/4 -

THA

17:30 - [9] Sukhothai vs Port FC [7] +1/2 -

POLB

17:40 - [11] GKS Tychy vs Puszcza Nie. [2] - 1/4 -

EU17VL

18:00 - [10-2] Ireland U17 vs Belarus U17 [10-3] -

EU17VL

18:00 - [7-3] Croatia U17 vs Albania U17 [7-2] -

ANHB

18:00 - [8] Swansea City vs Cardiff City [19] - 1/4 -

ANHB

18:00 - [4] Watford vs Luton Town [11] - 1/4 -

DUC3

18:00 - [16] Oldenburg 1897 vs Ingolstadt [4] +1/4 -

DUC4DB

18:00 - [18] Ger.Halberstadt vs Greifswalder FC [11] +1 1/4 -

DUC4DB

18:00 - [16] Luckenwalde vs CZ Jena [8] +1/2 -

PHA

18:00 - [20] Angers vs Rennes [3] +1 -

NGA

18:00 - [8] FK Orenburg vs CSKA Moscow [5] +1/4 -

BIHA

18:00 - [10] Sloboda Tuzla vs FK Tuzla City [8] -

LATA

18:00 - [9] Supernova Riga vs Rigas Futbola Skola [3] +2 3/4 -

MDVA

18:00 - [4] Sfintul Gheorghe vs Milsami [6] -

TDB

18:00 - [9] Vasteras vs Dalkurd FF [16] - 3/4 -

DENB

18:00 - [3] Naestved BK vs Helsingor [5] +1/4 -

THA

18:00 - [3] Ratchaburi vs Chonburi [2] +0 -

THA

18:00 - [10] Muang Thong Utd vs Prachuap FC [13] - 1/2 -

DUB

18:30 - [3] Heidenheim vs Greuther Furth [10] - 1/4 -

DUB

18:30 - [2] Hamburger vs Magdeburg [17] - 1 -

DUB

18:30 - [13] Karlsruher vs Fort.Dusseldorf [7] - 1/4 -

DUC4DB

18:30 - [14] Meuselwitz vs Berlin AK 07 [5] +1 1/4 -

BIA

18:30 - [3] Antwerpen vs Genk [1] +0 -

ESTA

18:30 - [7] Trans Narva vs Nomme Kalju [4] -

TNKA

18:30 - [13] Kasimpasa vs Kayserispor [6] - 1/4 -

TBNA

19:00 - [16] Espanyol vs Elche [20] - 3/4 -

TBNB

19:00 - [18] Racing Santander vs SD Ponferradina [20] - 3/4 -

DUC3

19:00 - [12] Verl vs Erzgebirge Aue [18] +0 -

DUC4B

19:00 - [18] St. Pauli II vs Kickers Emden [19] - 1 3/4 -

DUC4B

19:00 - [11] Teutonia Ottensen vs SSV Jeddeloh [4] - 3/4 -

DUC4B

19:00 - [9] Phonix Lubeck vs VfV 06 Hildesheim [16] - 3/4 -

DUC4T

19:00 - [10] Fortuna Koln vs Fort.Dusseldorf II [12] - 1 1/4 -

DUC4T

19:00 - [3] M.gladbach II vs SV Straelen [18] - 1 -

DUC4T

19:00 - [17] Wattenscheid vs Schalke 04 II [9] +1 1/2 -

NGB

19:00 - [12] Akron Togliatti vs Rubin Kazan [3] +1/2 -

AZEA

19:00 - [8] Səbail FK vs Samaxı FK [7] - 1/2 -

BLRA

19:00 - [4] Dinamo Minsk vs Dinamo Brest [13] - 1 1/2 -

KAZA

19:00 - [1] Astana vs Atyrau [11] - 2 -

LATA

19:00 - [6] Tukums/Salaspils vs Valmiera / BSS [1] +2 -

LITA

19:00 - [2] Kauno Zalgiris vs Siauliai [7] - 3/4 -

LITA

19:00 - [6] Suduva vs FK Jonava [10] -

SRBA

19:00 - [8] FK Radnicki 1923 vs FK Kolubara [9] - 1/2 -

TD3

19:00 - [Norra-15] Team Thoren vs Haninge/Brand. [Norra-12] -

UKRA

19:00 - [13] Rukh Vynnyky vs Metalist 1925 Kharkiv [8] - 1/4 -

DENA

19:00 - [6] Randers vs Nordsjaelland [1] +0 -

DENB

19:00 - [4] Vendsyssel FF vs HB Koge [7] - 1/4 -

DENB

19:00 - [10] Fredericia vs Hobro I.K. [11] - 1/2 -

THA

19:00 - [4] Bangkok Utd vs BG Pathum United [5] - 1/2 -

TSA

19:15 - [5] Basel vs Winterthur [9] - 1 -

TSB

19:15 - [9] Vaduz vs Wil 1900 [1] - 1/4 -

TSB

19:15 - [5] Aarau vs Neuchatel Xamax [10] - 1/2 -

VNA

19:15 - [9] TP.HCM vs SL Nghệ An [5] - 3/4 -

ITA3

19:30 - [B-6] Virtus Entella vs Ancona [B-8] - 1/2 -

ITA3

19:30 - [A-6] AC Renate vs Albinoleffe [A-13] - 1/4 -

ITA3

19:30 - [A-8] Pro Vercelli vs Pro Sesto [A-5] - 1/2 -

ITA3

19:30 - [A-7] Aurora Pro Patria vs Virtus Verona [A-16] - 1/4 -

ITA3

19:30 - [A-4] Pordenone vs Feralpisalo [A-1] - 1/4 -

ITA3

19:30 - [A-10] Juventus U23 vs Triestina [A-20] +0 -

ITA3

19:30 - [B-15] Pesaro vs Alessandria [B-17] - 1/2 -

ITA3

19:30 - [A-12] ArzignanoChiampo vs Lecco [A-3] +1/4 -

ITA3

19:30 - [A-18] AC Trento vs Piacenza [A-19] - 1/4 -

ITA3

19:30 - [A-14] Sangiuliano City vs Vicenza [A-2] +1/4 -

ITA3

19:30 - [B-14] Recanatese vs Siena [B-9] +1/4 -

ITA3

19:30 - [A-11] Padova vs Novara [A-9] - 1/4 -

ITA3

19:30 - [B-2] Gubbio vs Imolese Calcio [B-16] - 1 -

ITA3

19:30 - [A-17] Mantova vs Pergolettese [A-15] +0 -

HLA

19:30 - [17] Cambuur vs Twente [5] +3/4 -

HLA

19:30 - [15] Groningen vs PSV Eindhoven [3] +1 3/4 -

HLA

19:30 - [9] NEC Nijmegen vs Go Ahead Eagles [11] - 1/2 -

BIHA

19:30 - [7] NK Posusje vs Sarajevo [5] -

AUTA

19:30 - [8] Aust Lustenau vs SV Ried [11] +0 -

AUTA

19:30 - [9] Wolfsberger AC vs SCR Altach [10] - 3/4 -

EU17VL

20:00 - [5-3] Áo U17 vs Montenegro U17 [5-1] -

EU17VL

20:00 - [5-2] Ba Lan U17 vs Andorra U17 [5-4] -

ANHA

20:00 - [12] Aston Villa vs Brentford [10] - 1/2 -

ANHA

20:00 - [15] Leeds Utd vs Fulham [9] - 1/2 -

ANHA

20:00 - [19] Southampton vs Arsenal [1] +1 1/4 -

ANHA

20:00 - [20] Wolves vs Leicester City [13] - 1/4 -

ANHU23

20:00 - [2-6] Newcastle U21 vs Southampton U21 [2-2] -

ANHU23

20:00 - [2-10] Stoke City U21 vs Sunderland U21 [2-9] -

ITAA

20:00 - [11] Bologna vs Lecce [16] - 1/4 -

DUC4B

20:00 - [6] Drochtersen/Assel vs Holstein Kiel II [12] - 3/4 -

PHA

20:00 - [10] Clermont vs Stade Brestois [16] - 1/4 -

PHA

20:00 - [11] Stade Reims vs Auxerre [17] - 1/2 -

PHA

20:00 - [12] Toulouse vs Strasbourg [19] - 1/4 -

PHA

20:00 - [13] Troyes vs Lorient [5] +0 -

BDNB

20:00 - [14] UD Oliveirense vs Nacional Madeira [13] - 1/2 -

BDNB

20:00 - [11] Penafiel vs Feirense [7] - 1/4 -

NGB

20:00 - [9] Shinnik Yaroslavl vs Kamaz [7] - 1/4 -

NGB

20:00 - [18] Krasnodar B vs Alania Vla [2] +3/4 -

NGB

20:00 - [11] Dyn. Makhachkala vs Kuban [14] - 1/4 -

ARMA

20:00 - [1] Urartu vs FC Noah [10] - 1 1/4 -

POLA

20:00 - [11] Slask Wroclaw vs Jagiellonia [13] - 1/4 -

POLB

20:00 - [14] Resovia vs LKS Lodz [1] +0 -

CROA

20:00 - [6] Istra 1961 vs Sibenik [9] - 1/4 -

GREA

20:00 - [14] Ionikos vs Pas Giannina [12] - 1/2 -

LUXA

20:00 - [15] Etzella Ettelbruc vs Wiltz [10] -

LUXA

20:00 - [4] Racing Union vs Hostert [13] -

LUXA

20:00 - [9] UNA Strassen vs Progres Niedercorn [3] -

LUXA

20:00 - [5] UT Petange vs Jeunesse Esch [6] -

LUXA

20:00 - [8] Differdange vs Kaerjeng 97 [11] -

LUXA

20:00 - [16] Fola Esch vs Victoria Rosport [14] -

MLTA

20:00 - [7] Floriana vs Balzan [8] - 1/2 -

SLOA

20:00 - [10] Tabor Sezana vs Mura [3] +1/4 -

CZEA

20:00 - [13] C. Budejovice vs Hradec Kralove [5] +1/4 -

TNKB

20:00 - [17] Malatyaspor vs Goztepe [13] +1/4 -

TDA

20:00 - [6] Elfsborg vs Hammarby [3] +1/2 -

TDA

20:00 - [15] Helsingborg vs Degerfors IF [13] +1/4 -

TDB

20:00 - [5] Skovde vs Utsiktens BK [11] - 1/4 -

UAEA

20:00 - [6] Al Jazira vs Ajman [5] - 1 1/4 -

EGYA

20:00 - [6] Pyramids FC vs Al Masry [10] - 3/4 -

ITA3

20:30 - [B-12] Torres vs US Olbia [B-18] - 1/2 -

DUA

20:30 - [17] Bochum vs Union Berlin [5] +1/2 -

NGA

20:30 - [2] Spartak Moscow vs Khimki [15] - 1 1/2 -

CZEB

20:30 - [9] Taborsko vs Varnsdorf [4] +0 -

BULA

20:45 - [13] Botev Vratsa vs Cska Sofia [1] +1 -

TBN3

21:00 - [A2-19] Athletic Bilbao B vs Murcia [A2-5] +0 -

TBN3

21:00 - [A1-6] Linares Deportivo vs Celta Vigo II [A1-12] +0 -

NGB

21:00 - [6] Arsenal-Tula vs Volgar Astrakhan [8] - 3/4 -

BLRA

21:00 - [15] Vitebsk vs FK Slutsk [11] - 1/4 -

BIA

21:00 - [5] Gent vs RFC Seraing [18] - 1 1/2 -

BIB

21:00 - [3] RWD Molenbeek vs Beveren [2] - 1/2 -

GEOA

21:00 - [7] FC Telavi vs Gagra Tbilisi [8] -

ICEA

21:00 - [8] Fram Rey. vs Hafnarfjordur [11] +3/4 -

LUXA

21:00 - [7] Mondorf-les. vs Dudelange [1] -

LUXA

21:00 - [12] Mondercange vs Swift Hesperange [2] -

MDVA

21:00 - [2] Petrocub vs Sheriff Tiraspol [1] -

CZEA

21:00 - [6] Mlada Boleslav vs Bohemians 1905 [7] - 1/4 -

CZEA

21:00 - [8] Slovacko vs Teplice [12] - 1 1/4 -

CYPA

21:00 - [9] Karmiotissa Pol. vs Akritas [14] - 3/4 -

TNKA

21:00 - [3] Adana Demirspor vs Konyaspor [4] - 1/4 -

TD3

21:00 - [Sodra-1] Falkenbergs vs Trollhattan [Sodra-8] - 3/4 -

TD3

21:00 - [Norra-2] Karlstad BK vs Stockholm Intl [Norra-14] +1/4 -

DENA

21:00 - [9] AC Horsens vs Silkeborg IF [4] +1/2 -

INDA

21:00 - [3] Odisha vs Kerala Blasters [5] +0 -

TBNA

21:15 - [6] Real Betis vs Atletico Madrid [5] +1/4 -

TBNB

21:15 - [19] Lugo vs Burgos CF [2] - 1/4 -

ITB

21:15 - [12] Pisa vs Modena [11] - 1/4 -

ITB

21:15 - [14] Palermo vs Cittadella [13] - 1/4 -

ESTA

21:15 - [2] Levadia T. vs Paide Linname. [3] -

BDNA

21:30 - [13] Vizela vs Santa Clara [14] - 1/2 -

BDNA

21:30 - [17] Maritimo vs Arouca [9] - 1/4 -

BDNB

21:30 - [1] Moreirense vs SC Farense [2] - 1/4 -

BDNB

21:30 - [12] CD Mafra vs CD Estrela [4] - 1/2 -

AZEA

21:30 - [3] Neftchi Baku vs Sabah FK [2] +0 -

TSA

21:30 - [3] St. Gallen vs Servette [2] - 1/2 -

TSA

21:30 - [10] Zurich vs Grasshoppers [7] - 1/2 -

HLA

21:45 - [7] Utrecht vs Sparta Rotterdam [6] - 1/2 -

LITA

21:55 - [1] Zalgiris vs Hegelmann Litauen [3] - 3/4 -

TBN3

22:00 - [A2-10] SD Logrones vs Barcelona B [A2-9] - 1/4 -

NGB

22:00 - [1] Baltika vs Volga Ulyanovsk [17] - 1 1/4 -

NGB

22:00 - [15] Rodina Moscow vs Neftekhimik Nizh [10] - 1/4 -

NORA

22:00 - [16] FK Jerv vs Viking [11] +3/4 -

NORA

22:00 - [9] Aalesund vs Sandefjord [14] - 3/4 -

NORA

22:00 - [2] Bodo Glimt vs Kristiansund [15] - 2 1/4 -

NORA

22:00 - [8] Sarpsborg vs Tromso [7] - 1/2 -

NORA

22:00 - [10] Haugesund vs Lillestrom [4] +1/4 -

SRBA

22:00 - [13] Radnicki Nis vs Crvena Zvezda [1] +1 3/4 -

AUTA

22:00 - [3] Lask vs Austria Wien [6] - 1/2 -

ARGA

22:00 - [24] Banfield vs Sarmiento Junin [21] +0 -

CHIB

22:00 - [1] CD Magallanes vs Rangers Talca [7] -

CHIB

22:00 - [17] CCDA Fernandez Vial vs Cobreloa [2] -

EGYA

22:00 - [14] Ceramica Cleopatra vs Zamalek SC [5] +1/4 -

PHA

22:05 - [9] Nice vs Nantes [15] - 1/2 -

CROA

22:10 - [4] Slaven Belupo vs HNK Rijeka [8] +1/4 -

RMNA

22:15 - [15] UTA Arad vs Universitatea Craiova [5] +1/4 -

URUA

22:15 - [12] Plaza Colonia vs Sportivo Cerrito [15] - 3/4 -

ANHA

22:30 - [4] Tottenham vs Newcastle [3] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [C-14] Turris Neapolis vs Crotone [C-2] +1/2 -

ITA3

22:30 - [B-20] San Donato vs Pontedera [B-5] +1/4 -

ITA3

22:30 - [B-3] Cesena vs Fiorenzuola [B-4] - 3/4 -

ITA3

22:30 - [B-11] Luchese vs Montevarchi [B-19] - 1/2 -

ITA3

22:30 - [B-10] Rimini vs US Fermana [B-13] - 1/4 -

DUA

22:30 - [15] Hertha Berlin vs Schalke 04 [18] - 3/4 -

POLA

22:30 - [8] Cracovia Krakow vs Lech Poznan [6] +1/4 -

MLTA

22:30 - [10] Marsaxlok vs Birkirkara [3] +1/2 -

SVKA

22:30 - [2] Dunajska Stred vs Zelez. Podbrezova [4] - 3/4 -

SLOA

22:30 - [8] Gorica vs O.Ljubljana [1] +3/4 -

TDA

22:30 - [1] Hacken vs Malmo [7] - 3/4 -

EU17VL

22:59 - [10-1] Na Uy U17 vs Armenia U17 [10-4] -

EUW17VL

22:59 - [11-2] Latvia U17 Nữ vs Azerbaijan U17 Nữ [11-3] -

TBN3

22:59 - [A1-14] San Fernando vs Merida [A1-8] +0 -

TBN3

22:59 - [A1-2] Real Madrid B vs Deportivo [A1-5] +1/4 -

ITAA

22:59 - [6] Atalanta vs Lazio [4] - 1/2 -

NGA

22:59 - [6] Akhmat Groznyi vs Torpedo Moscow [16] - 1 1/4 -

POLB

22:59 - [12] Zaglebie Sosno vs Gornik Leczna [13] - 1/2 -

BLRA

22:59 - [7] Torpedo Zhodino vs Shakhter Soligo. [1] +1/2 -

ISRA

22:59 - [10] Maccabi Bnei Raina vs Bnei Sakhnin [7] +1/4 -

CYPA

22:59 - [3] Aris Limassol vs EN Paralimni [12] - 1 1/2 -

TNKB

22:59 - [2] Samsunspor vs Boluspor [7] - 1/2 -

DENA

22:59 - [8] Aarhus AGF vs Brondby [10] +1/4 -

UAEA

22:59 - [3] Al Wasl vs Ittihad Kalba [7] - 3/4 -

PERA

22:59 - [17] Carlos A. Mannucci vs UTC Cajamarca [7] - 1/4 -

BULA

23:15 - [2] Ludogorets vs Botev Plovdiv [10] - 1 1/4 -

TBNA

23:30 - [13] Girona vs Osasuna [7] - 1/4 -

TBNA

23:30 - [9] Villarreal vs Almeria [14] - 1 1/4 -

TBNB

23:30 - [9] Leganes vs Tenerife [16] +0 -

TBNB

23:30 - [6] Eibar vs Albacete [10] - 1/2 -

GREA

23:30 - [1] Panathinaikos vs Aris Salonica [6] - 3/4 -

GREA

23:30 - [4] PAOK vs Asteras Tripolis [9] - 1 1/4 -

GHQG

23:40 - [122] Qatar vs Guatemala [57] - 1 1/4 -

BDNA

00:00 - [8] Chaves vs Gil Vicente [16] +0 -

BDNB

00:00 - [5] Vilafranquense vs Academico Viseu [6] +0 -

ICEA

00:00 - [7] Stjarnan vs KA Akureyri [3] +1/4 -

NORA

00:00 - [1] Molde vs Rosenborg [3] - 1/2 -

SRBA

00:00 - [6] FK Novi Pazar vs FK Vozdovac [7] - 3/4 -

SRBA

00:00 - [2] FK Partizan vs Javor Ivanjica [14] - 2 1/2 -

CZEA

00:00 - [2] Slavia Praha vs Sparta Praha [3] - 3/4 -

TNKA

00:00 - [2] Galatasaray vs Alanyaspor [9] - 1 1/2 -

USAA

00:00 - [Dong-2] CF Montreal vs New York City [Dong-3] - 1/4 -

EGYA

00:00 - [1] Ahly Cairo vs Aswan FC [15] - 2 -

ARGA

00:30 - [13] Talleres Cordoba vs Gimnasia LP [9] +1/4 -

TBN3

01:00 - [A2-14] Cornella vs La Nucia [A2-11] - 1/4 -

HLA

01:00 - [18] Volendam vs Heerenveen [8] +1/2 -

BIB

01:00 - [5] Lierse vs Lommel [6] +0 -

ISRA

01:00 - [5] Hapoel Hadera vs Hapoel Tel Aviv [9] +1/2 -

RMNA

01:00 - [14] Universitaea Cluj vs CFR Cluj [2] +1/2 -

CHIA

01:00 - [16] Antofagasta vs U. Espanola [11] - 1/2 -

CHIA

01:00 - [8] Palestino vs La Serena [15] - 1 1/4 -

CHIA

01:00 - [14] Coquimbo Unido vs Colo Colo [1] +3/4 -

PERA

01:15 - [9] Alianza Atletico vs Sporting Cristal [2] +1/2 -

ITAA

01:45 - [7] Roma vs Napoli [1] +1/4 -

PHA

01:45 - [7] Lille vs Monaco [6] +0 -

TBNA

02:00 - [1] Barcelona vs Athletic Bilbao [4] - 1 1/4 -

TBNB

02:00 - [1] Las Palmas vs Cartagena [5] - 1/2 -

BIA

02:00 - [14] Oostende vs Zulte-Waregem [16] - 1/4 -

BRAA

02:00 - [3] Fluminense/RJ vs Botafogo/RJ [11] - 1/2 -

BRAA

02:00 - [20] Juventude/RS vs Sao Paulo/SP [9] +1/2 -

BRB

02:00 - [20] Nautico/PE vs Gremio/RS [2] +1 1/4 -

COLA

02:00 - [19] Patriotas vs Atl. Bucaramanga [11] - 1/4 -

URUA

02:00 - [7] CA Fenix vs Liverpool P. (URU) [1] +1/4 -

BDNA

02:30 - [6] Vitoria Guimaraes vs Boavista [11] - 1/4 -

ARGA

03:00 - [10] Patronato Parana vs CA Huracan [4] +1 -

ARGA

03:00 - [1] Boca Juniors vs Independiente [14] - 1 1/4 -

ARGA

03:00 - [2] Racing Club vs River Plate [3] - 1/2 -

PARA

03:00 - [9] Guarani CA vs Cerro Porteno [2] +3/4 -

PERA

03:00 - [12] AD Tarma vs Academia Cantolao [15] - 1 1/2 -

COLB

03:30 - [3] Dep.Quindio vs Tigres(COL) [5] - 3/4 -

ECUA

03:30 - [2] Independiente JT vs 9 de Octubre [16] - 2 -

BRAA

04:00 - [16] Cuiaba/MT vs Goias/GO [13] - 3/4 -

BRAA

04:00 - [18] Atletico/GO vs Ceara/CE [17] - 1/4 -

BRAA

04:00 - [15] Coritiba/PR vs Internacional/RS [2] +1/2 -

COLB

04:00 - [14] Atletico Huila vs Real Santander [12] - 1/4 -

USW

04:00 - [2] Portland Tho. Nữ vs San Diego Wave Nữ [3] -

COLA

04:05 - [5] Pereira vs Atl. Nacional [9] +0 -

CHIA

05:00 - [10] U. La Calera vs Univ. Catolica(CHL) [6] +1/4 -

USB

05:00 - [A-4] Birmingham Legion vs Pittsburgh R. [A-5] - 1/2 -

PARA

05:30 - [4] Libertad vs Nacional(PAR) [3] - 1/2 -

URUA

05:30 - [2] Nacional(URU) vs Danubio [6] - 1 -

ECUA

06:00 - [1] SD Aucas vs Gualaceo SC [13] - 1 1/2 -

ECUA

06:00 - [10] Delfin SC vs Catolica Quito [3] +1/4 -

ECUA

06:00 - [12] Guayaquil City vs Orense SC [9] +1/2 -

PERA

06:00 - [11] Cienciano vs Carlos Stein [18] - 2 1/2 -

COLA

06:10 - [8] Junior Barranquilla vs Cortulua [20] - 1 1/4 -

ARGB

06:35 - [6] Estudiantes Rio Cuarto vs Estudiantes BsAs [7] - 1/4 -

USW

06:37 - [1] OL Reign Nữ vs Kansas City Nữ [5] -

USAA

07:15 - [Tay-2] Austin FC vs Dallas [Tay-3] - 1/4 -

MEXA

08:06 - [2] Monterrey vs Pachuca [4] - 1/2 -

COLA

08:15 - [10] Once Caldas vs Alianza Petrolera [17] - 3/4 -

USB

09:05 - [B-2] San Diego Loyal vs Oakland Roots [B-7] - 3/4 -

IDNA

16:00 Hoãn [8] Persebaya Surabaya vs Persik Kediri [18] -

IDNA

20:30 Hoãn [15] Dewa United vs Persib Bandung [9] -

BIA

23:30 Hoãn [8] Standard Liege vs Anderlecht [11] +1/4 -

BLVA

02:00 Hoãn [13] Royal Pari vs Aurora [7] - 3/4 -

BLVA

02:00 Hoãn [9] CA Palmaflor vs The Strongest [1] -

BLVA

04:15 Hoãn [8] Inde. Petrolero vs CD Guabira [6] - 1/2 -

BLVA

06:30 Hoãn [10] Blooming vs Always Ready [2] +0 -

Lịch bóng đá trong ngày 23/10/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 23/10/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0011/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0009/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0007/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0006/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0006/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10