LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 24/10/2022

Lịch bóng đá trong ngày 24/10/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

GHU19

00:15 - [2] Đức U19 vs T.B.Nha U19 [29] -

GHU19

00:15 - [2] Đức U19 vs T.B.Nha U19 [29] -

TQA

14:00 - [4] Chengdu Rongcheng vs Zhejiang Professional [3] +0 -

TQA

14:00 - [5] Henan Songshan vs Cangzhou Mighty Lions [13] - 1/2 -

TQA

14:30 - [12] Changchun Yatai vs Beijing Guoan [7] +3/4 -

KAZA

16:00 - [12] FK Taraz vs Caspiy Aktau [9] - 1/4 -

VNB

16:00 - [1] CA Nhân Dân vs Phố Hiến [4] - 3/4 -

VNB

16:00 - [8] Cần Thơ vs Quảng Nam [3] -

VNB

16:00 - [12] Phù Đổng vs Bình Phước [10] +1/4 -

VNB

16:00 - [9] Phú Thọ vs Bà Rịa Vũng Tàu [5] +1 -

VNB

16:00 - [6] ĐT Long An vs Khánh Hòa [2] +3/4 -

VNB

16:00 - [7] Thừa Thiên Huế vs Đăk Lăk [11] +1 1/4 -

TQA

16:30 - [6] Shanghai Port vs Meizhou Hakka [10] - 1 -

UKRA

17:00 - [11] Kryvbas vs Inhulets Petrove [14] - 1/4 -

EUW17VL

18:00 - [3-2] Phần Lan U17 Nữ vs Ireland U17 Nữ [3-3] -

KAZA

18:00 - [6] FK Aksu vs Ordabasy [5] +0 -

EU17VL

18:30 - [2-3] Azerbaijan U17 vs Ukraina U17 [2-1] -

EU17VL

18:30 - [2-2] Bosnia & Herz U17 vs Liechtenstein U17 [2-4] -

TQA

18:30 - [2] Shandong Taishan vs Guangzhou FC [16] - 2 -

NGB

19:00 - [4] Yenisey vs Ufa [16] - 1/2 -

TQA

19:00 - [14] Shenzhen FC vs Hebei CFFC [18] - 2 -

TQA

19:00 - [9] Tianjin Tigers vs Wuhan Yangtze [15] - 1 -

EUW17VL

19:30 - [9-4] Moldova U17 Nữ vs North Macedonia U17 Nữ [9-1] -

EUW17VL

19:30 - [9-3] Albania U17 Nữ vs Kosovo U17 Nữ [9-2] -

BLRA

19:30 - [8] Gomel vs Isloch [5] +1/4 -

EUW17VL

20:00 - [3-1] Áo U17 Nữ vs Bắc Ireland U17 Nữ [3-4] -

KAZA

20:00 - [2] Aktobe vs Turan (KAZ) [13] - 1 1/2 -

SLOA

20:00 - [7] NK Bravo vs CM Celje [2] +1/4 -

UKRA

20:00 - [6] Kolos Kovalivka vs Chernomorets [15] - 1/2 -

EGYA

20:00 - [1] Ghazl Al Mahalla vs Ismaily SC [16] +1/4 -

UZBA

20:30 - [11] Surkhon Termiz vs Qyzylqum [5] - 1/4 -

UZBA

20:30 - [1] Pakhtakor vs Lok. Tashkent [12] - 1 1/2 -

KSB

20:45 - [16] Al Ain (KSA) vs Hajer [7] -

ARMA

21:00 - [9] BKMA Yerevan vs Lernayin Artsakh [6] +0 -

SRBA

21:00 - [15] Novi Sad vs Radnik Surdulica [16] - 1/2 -

NGA

21:30 - [10] Ural S.r. vs Krylya Sovetov [11] +0 -

BLRA

21:30 - [16] Dnepr Mogilev vs Energetik-BGU [2] +1 3/4 -

BULA

21:30 - [14] Pirin Blagoevgrad vs Septemvri Sofia [12] - 1/4 -

KSB

21:40 - [15] Sahel (KSA) vs Al Oruba (KSA) [10] - 1/4 -

GREA

22:00 - [13] Levadiakos vs AEK Athens [2] +1 1/2 -

EGYA

22:00 - [4] Ittihad Alexandria vs Dakhleya [18] - 1/4 -

RMNA

22:15 - [7] Petrolul Ploiesti vs Arges Pitesti [11] - 1/4 -

SLOA

22:30 - [8] NK Radomlje vs Koper [5] +1/4 -

GHU16

22:59 - [8] Ba Lan U16 vs Đức U16 [1] -

POLA

22:59 - [16] Piast Gliwice vs Radomiak Radom [10] +0 -

POLB

22:59 - [17] Skra Czestochowa vs Chrobry Glogow [4] +1/4 -

HUNA

22:59 - [9] Mezokovesdi SE vs Ujpest [12] +0 -

ISRB

22:59 - [2] Hapoel Acre vs Bnei Yehuda [13] +0 -

ISRB

22:59 - [15] AS Ashdod vs Hapoel Kfar Saba [5] +1/4 -

ISRB

22:59 - [1] Maccabi P.Tikva vs Maccabi K.Jaffa [3] - 3/4 -

SRBA

22:59 - [11] Spartak Subotica vs Mladost Lucani [12] - 1/2 -

CYPA

22:59 - [10] AEL Limassol vs Nea Salamina [8] - 1/2 -

ITAA

23:30 - [18] Cremonese vs Sampdoria [19] - 1/4 -

PH3

23:30 - [11] Orleans vs Red Star 93 [4] +0 -

PH3

23:30 - [3] Versailles vs SO Cholet [8] - 3/4 -

BLRA

23:30 - [3] Bate Borisov vs Neman Grodno [9] - 1 -

KSB

23:50 - [5] Jeddah Club vs Al Riyadh [8] -

DUC3

00:00 - [15] Hallescher vs SpVgg Bayreuth [20] - 1/2 -

BDNB

00:00 - [8] Leixoes vs Tondela [10] - 1/4 -

NGA

00:00 - [1] Zenit vs FK Sochi [9] - 1 3/4 -

BULA

00:00 - [15] Hebar Pazardzhik vs Beroe [11] +1/4 -

GREA

00:00 - [10] OFI Creta vs Lamia FC [11] - 1/4 -

TNKA

00:00 - [14] Hatayspor vs Besiktas [8] +3/4 -

TNKA

00:00 - [12] Giresunspor vs Ankaragucu [16] - 1/4 -

TNKB

00:00 - [12] Adanaspor vs Genclerbirligi [18] - 1/4 -

TDA

00:00 - [2] Djurgardens vs GIF Sundsvall [16] - 2 1/2 -

TDA

00:00 - [9] Mjallby AIF vs Varbergs BoIS [14] - 1/4 -

TDA

00:00 - [11] Sirius vs Kalmar [4] +1/4 -

TDA

00:00 - [10] Varnamo vs Norrkoping [12] +1/4 -

TDB

00:00 - [12] Jonkopings vs Norrby [15] - 1/4 -

TD3

00:00 - [Norra-9] Taby IS vs Hammarby Talang [Norra-16] +0 -

DENA

00:00 - [11] Aalborg BK vs Viborg [2] +1/4 -

EGYA

00:00 - [2] Future FC vs Arab Contractors [12] - 1/2 -

TDA

00:10 - [8] Goteborg vs AIK Solna [5] +1/4 -

ISRA

00:30 - [2] Maccabi TA vs Maccabi Netanya [8] - 1 1/2 -

ANHU23

01:00 - [1-12] Leicester City U21 vs Arsenal U21 [1-1] -

HLB

01:00 - [10] Ajax U21 vs VVV Venlo [6] - 1 -

HLB

01:00 - [12] PSV Eindhoven U21 vs Helmond Sport [19] - 3/4 -

HLB

01:00 - [7] AZ Alkmaar U21 vs Telstar [14] - 1/4 -

HLB

01:00 - [20] Utrecht U21 vs Zwolle [2] +3/4 -

RMNA

01:00 - [8] Sepsi OSK vs Steaua Bucuresti [5] - 1/4 -

SRBA

01:00 - [10] FK Napredak vs FK Vojvodina [5] +0 -

HUNA

01:15 - [7] Debreceni vs Kisvarda FC [2] +1/4 -

ITB

01:30 - [9] Ascoli vs Cagliari [10] +0 -

ITA3

01:30 - [B-3] Carrarese vs Reggiana [B-1] +1/4 -

ITA3

01:30 - [C-13] Monterosi FC vs SS Monopoli [C-5] +0 -

POLA

01:30 - [15] Zaglebie Lubin vs Lechia GD [14] - 1/4 -

POLB

01:30 - [7] Katowice vs Stal Rzeszow [9] +0 -

ARGA

01:30 - [17] Barracas Central vs Newells Old Boys [11] +0 -

ITAA

01:45 - [15] Sassuolo vs Verona [20] - 1/4 -

PHB

01:45 - [1] Le Havre vs Metz [8] - 1/2 -

IREA

01:45 - [7] Shelbourne vs UC Dublin [9] - 1 1/4 -

IREA

01:45 - [5] Sligo Rovers vs Derry City [2] +3/4 -

ANHA

02:00 - [16] West Ham Utd vs Bournemouth [14] - 3/4 -

TBNA

02:00 - [17] Celta Vigo vs Getafe [15] - 3/4 -

TBNB

02:00 - [14] Real Oviedo vs Malaga [21] - 1/2 -

BDNA

02:15 - [10] Rio Ave vs Portimonense [7] - 1/4 -

ICEA

02:15 - [2] Vikingur Rey. vs KR Reykjavik [5] - 3/4 -

URUA

02:15 - [4] Boston River vs Wanderers [9] - 1/2 -

URUA

02:15 - [16] Albion FC (URU) vs Dep. Maldonado [3] +1/2 -

ARGA

02:30 - [20] Rosario Central vs Colon [25] - 1/4 -

PERA

03:00 - [10] Binacional vs Cesar Vallejo [6] - 1 1/4 -

PERA

03:00 - [3] Atletico Grau vs Melgar [5] +1/4 -

CHIB

04:00 - [11] Deportes Santa Cruz vs Melipilla [16] +1/4 -

CHIB

04:00 - [15] San Luis Qui. vs Deportes Recoleta [13] +1/4 -

CHIB

04:00 - [10] Temuco vs Barnechea [8] - 1/4 -

BRAA

06:00 - [8] Fortaleza/CE vs Atl. Mineiro/MG [6] - 1/4 -

ARGA

06:30 - [7] Tigre vs Arsenal Sarandi [23] - 1 -

CHIA

06:30 - [5] Audax Italiano vs Curico Unido [3] - 1/4 -

COLB

07:40 - [6] Boyaca Chico vs Fortaleza [2] +0 -

PERA

08:00 - [4] Universitario vs Sport Huancayo [8] - 3/4 -

ARMA

18:00 Hoãn [5] Van Yerevan vs Pyunik [4] -

BLVA

02:00 Hoãn [16] Univ de Vinto vs Univ. De Sucre [15] -

BLVA

05:30 Hoãn [12] Real Tomayapo vs Oriente Petrolero [5] -

BLVA

07:30 Hoãn [11] Jorge Wilstermann vs Nacional Potosi [4] -

Lịch bóng đá trong ngày 24/10/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 24/10/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

World Cup 2022 › Vòng 3

02:0001/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

02:0001/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10