LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 23/06/2021

Lịch bóng đá trong ngày 23/06/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 - [13] Kochi United SC vs Nara Club [11] -

AFCC

15:00 - [J-3] Tainan City vs Athletic 220 FC [J-4] - 1 1/2 -

AUSC

16:00 - [12] Broadmeadow Magic vs Weston W. Bears [44] -

NHATA

16:00 - [8] Vissel Kobe vs Yokohama FC [20] - 1 1/4 -

AUSC

16:30 - [28] Moreland Zebras vs Langwarrin SC [22] - 1/2 -

AUSC

16:30 - [39] South Melbourne vs Eastern Lions [17] - 1 1/4 -

GHCLB

17:00 - Varbergs BoIS vs Elfsborg -

AUSC

17:00 - [7] Adelaide City vs Metro Stars [26] - 1/2 -

AUSC

17:00 - [27] Monbulk Rangers vs Clifton Hill [14] -

NHATA

17:00 - [18] Kashiwa Reysol vs Urawa Red [5] +0 -

NHATA

17:00 - [19] Oita Trinita vs Kashima Antlers [6] +3/4 -

NHATA

17:00 - [3] Yokohama FM vs Sagan Tosu [4] - 3/4 -

NHATA

17:00 - [14] Tokushima Vortis vs FC Tokyo [12] +0 -

NHATA

17:00 - [15] Vegalta Sendai vs Shimizu S-Pulse [17] +0 -

HQB

17:00 - [8] Chungnam Asan vs Ansan Greeners [7] +0 -

GHCLB

18:00 - Goteborg vs Brondby -

GHCLB

18:00 - Zorya vs PFK Aleksandriya -

AUSC

18:00 - [38] Sorrento vs ECU Joondalup [45] +1/2 -

GHCLB

18:15 - Rakow Czestochowa vs Lechia GD +0 -

AFCC

19:00 - [J-2] Eastern AA vs Lee Man FC [J-1] +1 -

KAZA

19:00 - [13] Zhetysu Taldykorgan vs Atyrau [11] +0 -

GHCLB

20:00 - Legia Wars. vs Krasnodar +0 -

KAZA

20:00 - [3] Kairat Almaty vs Caspiy Aktau [9] - 1 3/4 -

ACL

21:00 - Shanghai Port vs Kaya [F-4] +0 -

GHCLB

21:00 - Ludogorets vs Ferencvaros -

KAZA

21:00 - [10] FK Taraz vs Turan (KAZ) [12] - 1 -

BLRC

21:45 - Di. Brest 1960 vs FK Slutsk -

GHCLB

22:00 - CSKA 1948 Sofia vs Slavia Sofia [100] -

BLRC

22:00 - Belshina Bobruisk vs Rukh Brest -

GEOA

22:00 - [7] FC Telavi vs Samtredia [10] - 1/4 -

KAZA

22:00 - [14] Kaisar Kyzylorda vs Tobol Kostanay [1] +3/4 -

FIN3

22:00 - [B-5] HJS Akatemia vs Honka 2 [B-7] +0 -

UZBA

22:00 - [12] Metallurg Bekabad vs Nasaf Qarshi [4] +1/4 -

UZBA

22:00 - [1] Pakhtakor vs Andijan [13] -

GHCLB

22:30 - [8] Lok. Moscow vs MSK Zilina - 1 1/2 -

BLRC

22:30 - Lokomotiv Gomel vs Isloch +1 1/4 -

GEOA

22:30 - [2] Dinamo Tbilisi vs Samgurali Tskh. [6] - 1 1/4 -

FINA

22:30 - [7] Ilves Tampere vs Inter Turku [3] +1/4 -

FINA

22:30 - [5] Lahti vs HIFK [6] - 1/4 -

FIN3

22:30 - [A-1] JaPS vs MiPK Mikkeli [A-12] - 2 -

FIN3

22:30 - [B-3] PIF Parainen vs Espoo [B-11] - 1 1/4 -

BLRC

22:45 - FC Smolevichi vs Vitebsk +2 3/4 -

EURO

22:59 - [E-3] Slovakia vs T.B.Nha [E-2] +2 -

EURO

22:59 - [E-1] Thụy Điển vs Ba Lan [E-4] +0 -

GHCLB

22:59 - FK Radnicki 1923 vs FK Novi Pazar -

GHCLB

22:59 - FK Metalac GM vs Decic Tuzi -

GHCLB

22:59 - FK Vojvodina vs Slask Wroclaw +0 -

GHCLB

22:59 - Wiener Neustadt vs CSKA Moscow [105] +3 1/2 -

GHCLB

22:59 - [36] Schalke 04 vs PSV Wesel -

BLRC

22:59 - FK Lida vs Dinamo Minsk +2 1/2 -

FIN3

22:59 - [A-7] NJS Nurmijarvi vs Atlantis [A-2] +1/2 -

FIN3

22:59 - [B-2] KaaPo Kaarina vs Grankulla IFK [B-4] - 1 1/4 -

FIN3

22:59 - [A-3] PEPO vs FC Kiffen [A-8] - 2 -

URUA

22:59 - [16] Villa Espanola vs CA Rentistas [12] +1/4 -

ALGA

22:59 - [17] CS Constantine vs CR Belouizdad [6] +0 -

ALGA

22:59 - [4] Hussein Dey vs USM Alger [5] +0 -

GHCLB

23:30 - TSV Meerbusch vs Fort.Dusseldorf -

GHW

23:30 - Slovenia U19 Nữ vs Bosnia & Herz U19 Nữ [20] - 1/4 -

BLRC

23:30 - Partizan Soligorsk vs Sputnik Rechitsa +3 -

GEOA

23:30 - [4] Saburtalo vs Lokomotiv T [5] - 1/4 -

CHIC

23:30 - [12] Puerto Montt vs U. Espanola [9] +1/2 -

CHIC

23:30 - [5] Temuco vs U. La Calera [24] -

ALGA

23:45 - [11] MC Alger vs Paradou AC [2] - 1/2 -

ARC

00:00 - Lebanon vs Djibouti - 2 1/4 -

GHCLB

00:00 - HNK Rijeka vs Domzale - 3/4 -

TD3

00:00 - [Sodra-1] Ljungskile SK vs Tvaakers IF [Sodra-14] - 1/4 -

ARGB

00:00 - [A-14] Temperley vs San Martin Tucuman [A-3] +0 -

ARGB

00:00 - [B-11] All Boys vs Ind.Rivadavia [B-4] - 1/4 -

TD3

00:30 - [Sodra-13] Torns IF vs Assyriska IK JKP [Sodra-3] - 1/4 -

ICEC

01:00 - [15] KFS Vestmannaeyjar vs Vik. Olafsvik [26] -

ICEC

01:00 - [6] IR Reykjavik vs Vestmannaeyjar [33] +1 3/4 -

ICEC

01:00 - [20] Afturelding vs Vestri [4] - 1/4 -

ICEC

01:00 - [24] Stjarnan vs KA Akureyri [13] +0 -

ARGB

01:00 - [B-15] Instituto vs Guillermo [B-17] - 3/4 -

ARGB

01:00 - [B-5] Deportivo Moron vs San Telmo [B-12] +0 -

ARGB

01:00 - [A-12] Deportivo Maipu vs Ate Brown [A-1] - 1/2 -

USW

01:00 - [10] Kansas City Nữ vs Orlando Pride Nữ [8] +1/4 -

GHCLB

01:30 - East Fife vs The New Saints +1 -

ARGB

01:30 - [B-2] Ferro Carril Oeste vs Villa Dalmine [B-14] - 1/2 -

ARGB

01:30 - [B-3] CA Guemes vs Def.Belgrano [B-9] - 1/2 -

URUA

01:45 - [6] CA Torque vs CA Penarol [3] +1/4 -

EURO

02:00 - [F-2] Đức vs Hungary [F-4] - 2 1/2 -

EURO

02:00 - [F-3] B.D.Nha vs Pháp [F-1] +1/2 -

ARGB

02:00 - [A-4] Tigre vs Atletico Atlanta [A-8] - 1/2 -

BRB

02:00 - [18] Londrina/PR vs Nautico/PE [9] +0 -

ICEC

02:15 - [7] IA Akranes vs Fram Rey. [30] - 3/4 -

ICEC

02:15 - [28] Augnablik vs Fjolnir [10] -

ICEC

02:15 - [3] HK Kopavogur vs Grotta [21] - 2 -

ICEC

02:15 - [11] Hafnarfjordur vs UMF Njardvik [29] - 2 1/4 -

CHIC

02:30 - [21] San Antonio Unido vs Huachipato [6] -

CHIC

02:30 - [33] Deportes Colina vs La Serena [1] -

CHIC

02:30 - [23] Melipilla vs Nublense [8] +0 -

ICEC

03:00 - [9] Keflavik vs Breidablik [17] +1 1/4 -

COP

04:00 - [B-4] Ecuador vs Peru [B-2] - 1/4 -

CHIC

04:30 - [10] O Higgins vs Cobreloa [11] - 1 1/4 -

ARGB

05:00 - [A-11] Alvarado MDP vs CA Mitre Salta [A-10] - 1/4 -

BRAA

05:00 - [9] Atletico/GO vs Fluminense/RJ [8] +0 -

BRAA

05:00 - [5] Bragantino/SP vs Palmeiras/SP [2] +0 -

BRAA

05:00 - [4] Flamengo/RJ vs Fortaleza/CE [3] - 1 1/4 -

BRAA

05:00 - [13] Sao Paulo/SP vs Cuiaba/MT [10] - 1 -

GHW

05:40 - Martinique Nữ vs Guadeloupe Nữ -

ARGB

06:00 - [A-5] Agropecuario AAC vs Nueva Chicago [A-17] - 1/2 -

USAA

06:00 - [Dong-1] New England vs New York RB [Dong-7] - 1 -

USB

06:00 - [A-2] Ch.Independence vs Ch. Battery [A-6] - 1/4 -

USAA

06:30 - [Dong-5] New York City vs Atlanta United [Dong-6] - 1 -

USAA

06:30 - [Dong-3] Philadelphia Union vs Columbus Crew [Dong-10] - 1/2 -

USW

06:30 - [9] Racing Louisville Nữ vs NC Courage (W) [6] -

COP

07:00 - [B-1] Brazil vs Colombia [B-3] - 1 -

CHIC

07:00 - [4] Everton CD vs Deportes Santa Cruz [25] -

USAA

07:00 - [Tay-6] Minnesota Utd vs Austin FC [Tay-13] - 3/4 -

USAA

07:00 - [Dong-12] Chicago Fire vs Cincinnati [Dong-14] - 3/4 -

USAA

07:00 - [Dong-8] CF Montreal vs D.C. Utd [Dong-9] +0 -

USB

07:00 - [A-4] Miami Fusion vs Birmingham Legion [B-1] - 1/4 -

USAA

07:30 - [Dong-2] Nashville FC vs Toronto [Dong-13] - 1/2 -

USAA

07:30 - [Tay-11] Houston Dynamo vs Portland Timbers [Tay-5] - 1/2 -

USAA

07:30 - [Tay-1] Sporting Kansas vs Colorado Rapids [Tay-3] - 3/4 -

USB

07:30 - [B-5] OKC Energy vs Sporting Kansas II [B-8] - 1/4 -

GHQG

07:45 - Martinique vs Guadeloupe -

USAA

09:00 - [Tay-2] Seattle Sounders vs Real Salt Lake [Tay-9] - 3/4 -

USB

09:05 - [D-5] Tacoma Defiance vs Real Monarchs [C-7] +0 -

USAA

09:30 - [Tay-7] Los Angeles FC vs Dallas [Tay-12] - 1 1/2 -

USAA

09:30 - [Tay-8] Vancouver WC vs LA Galaxy [Tay-4] +1/4 -

USB

09:35 - [D-4] LA Galaxy II vs Orange C. Blues [D-2] +0 -

EGYA

20:30 Hoãn [2] Zamalek SC vs Aswan FC - 1 1/2 -

EGYA

20:30 Hoãn [6] Ittihad Alexandria vs Masr lel Maqassah [14] - 1/4 -

EGYA

20:30 Hoãn [1] NBE SC vs ENPPI Cairo [17] -

Lịch bóng đá trong ngày 23/06/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 23/06/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

50%

2

25%

2

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2