LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 23/07/2021

Lịch bóng đá trong ngày 23/07/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

GHCLB

16:00 - [51] Celta Vigo vs Atl. Sanluqueno - 2 1/2 -

AUSQSL

16:30 - [2] Brisbane Roar U21 vs Gold Coast Knights [6] - 1/4 -

AUSQSL

16:30 - [7] Moreton Bay Utd vs Peninsula Power [1] +1/2 -

TQB

16:30 - [A-4] Shaanxi Changan vs Wuhan Three T. [C-1] +3/4 -

HQA

17:30 - [4] Suwon Bluewings vs Incheon Utd [8] - 1/2 -

TQB

18:35 - [A-6] Xinjiang Tianshan vs Chengdu Better City [B-2] +2 3/4 -

AUSBPL

18:45 - [12] Brisbane Knights vs Acacia Ridge [6] - 1/4 -

SINA

18:45 - [2] Alb. Niigata (SIN) vs Lion City Sailors [1] -

GHCLB

19:00 - B.Leverkusen vs Freiburg [22] - 1/4 -

TQB

19:00 - [A-3] Sichuan Jiuniu vs Nanjing Fengfan [B-5] - 3/4 -

LATA

20:00 - [8] Noah Jurmala vs FK Liepaja [4] -

GHCLB

20:30 - Groningen vs Heerenveen [83] - 1/4 -

GHCLB

20:30 - [171] Norwich vs Huddersfield -

NGB

21:00 - [14] Olim. Dolgiye Prudy vs Kamaz [9] +1/4 -

BLRA

21:00 - [16] Sputnik Rechitsa vs Gomel [4] -

GHCLB

21:15 - [168] Stuttgart vs A.Bielefeld - 1/2 -

LATA

21:30 - [8] Noah Jurmala vs Valmiera / BSS [2] -

GHCLB

22:00 - [81] Apoel FC vs Bnei Sakhnin -

LITA

22:00 - [6] FK Riteriai vs Dziugas FC [7] - 1 -

SLOA

22:00 - [7] Tabor Sezana vs CM Celje [5] +0 -

JORA

22:00 - [3] Al Salt vs Ma'an SC [11] - 1 -

GHCLB

22:30 - Hapoel Tel Aviv vs Arka Gdynia -

GHCLB

22:30 - Roda JC vs RKC Waalwijk [24] -

FINA

22:30 - [6] HIFK vs KTP Kotka [12] - 1 -

RMNA

22:30 - [8] Arges Pitesti vs UTA Arad [6] +0 -

SRBA

22:30 - [12] FK Radnicki 1923 vs Spartak Subotica [8] +1/2 -

BULA

22:45 - [13] Tsarsko Selo vs Cherno More [5] +1/4 -

GHCLB

22:59 - Leipzig vs Montpellier -

GHCLB

22:59 - [130] Sparta Rotterdam vs NAC Breda - 1 -

POLA

22:59 - [17] Nieciecza vs Stal Mielec [9] - 1/4 -

FIN3

22:59 - [B-13] TPV Tampere vs Ilves-Kissat [B-12] +2 -

CZEB

22:59 - [11] Jihlava vs Varnsdorf [7] - 1/2 -

DUC4BA

23:00 - [19] Greuther Furth II vs SpVgg Bayreuth [2] -

CZEB

23:00 - [5] Taborsko vs Brno [1] -

GHCLB

23:15 - Mainz vs Liverpool [1] -

GHCLB

23:30 - [55] Lazio vs Triestina - 2 -

DUC4BA

23:30 - [11] V. Aschaffenburg vs Buchbach [5] - 1/4 -

DUC4BA

23:30 - [17] Schalding Hein. vs Nurnberg II [15] -

UKRA

23:30 - [14] FC Lviv vs FC Mariupol [16] +1/4 -

AUTB

23:30 - [9] Horn vs Vorwarts Steyr [16] - 1/2 -

AUTB

23:30 - [5] SKU Amstetten vs Floridsdorfer AC [7] +0 -

AUTB

23:30 - [13] Austria Wien II vs Wacker Innsbruck [6] +3/4 -

AUTB

23:30 - [15] LASK Juniors vs SV Lafnitz [4] +0 -

AUTB

23:30 - [12] Kapfenberg vs Liefering [2] +3/4 -

DENB

23:30 - [4] Fredericia vs Hobro I.K. [12] - 1/2 -

ALGA

23:45 - CA BB Arreridj vs WA Tlemcen [3] +1/2 -

GHCLB

00:00 - [77] Go Ahead Eagles vs Vitesse Arnhem +1/2 -

GHCLB

00:00 - VVV Venlo vs Helmond Sport - 1/2 -

GHCLB

00:00 - [87] Numancia vs Atletico Madrid [102] -

DUC4BA

00:00 - [1] Bayern Munich II vs Heimstetten [12] -

DUC4BA

00:00 - [9] Unterhaching vs Wacker Burghausen [4] - 3/4 -

DUC4DB

00:00 - [12] Ger.Halberstadt vs Hertha Berlin II [15] +1/2 -

DUC4DB

00:00 - [10] Chemnitzer vs Tennis Borussia B. [11] - 1 -

DUC4DB

00:00 - [14] Tasmania Berlin vs Babelsberg [5] +0 -

NGA

00:00 - [12] Rostov vs Din. Moscow [2] +1/4 -

LITA

00:00 - [9] Banga vs Hegelmann Litauen [5] +1 -

DENB

00:00 - [5] AC Horsens vs HB Koge [8] - 1/4 -

DENB

00:00 - [1] Helsingor vs Fremad Amager [9] - 3/4 -

ALGA

00:00 - [6] CR Belouizdad vs NC Magra [18] - 1 1/2 -

ALGA

00:00 - [10] JS Saoura vs ASO Chlef [16] -

ALGA

00:00 - [12] O Medea vs Paradou AC [2] -

ALGA

00:00 - [14] RC Relizane vs JS Kabylie [9] +0 -

DUC4BA

00:30 - [16] Memmingen vs Eltersdorf [14] +0 -

BLRA

00:30 - [5] Rukh Brest vs FK Minsk [11] - 1 -

JORA

00:30 - [12] Buqaa Amman vs Sahab [9] -

BULA

01:00 - [6] Beroe vs Lok. Sofia [8] - 1 1/4 -

CROA

01:00 - [10] Hrvatski Dragovoljac vs Dinamo Zagreb [3] +2 1/4 -

ICEB

01:00 - [2] Vestmannaeyjar vs UMF Grindavik [7] - 3/4 -

ICEB

01:00 - [9] Thor Akureyri vs Grotta [6] +0 -

SRBA

01:00 - [6] FK Vozdovac vs Proleter NS [9] - 1/2 -

SVKA

01:00 - [5] Trencin vs Zlate Moravce [11] - 1 -

PERA

01:15 - [6] Cienciano vs Academia Cantolao [14] - 1 -

DUB

01:30 - [3] Schalke 04 vs Hamburger [6] +0 -

POLA

01:30 - [1] Lech Poznan vs Radomiak Radom [8] - 3/4 -

RMNA

01:30 - [12] Mioveni vs Rapid Bucuresti [7] +1/4 -

TSB

01:30 - [6] Stade L. Ouchy vs Winterthur [1] - 1/2 -

AUTA

01:30 - [2] Sturm Graz vs RB Salzburg [1] +3/4 -

BIA

01:45 - [13] Standard Liege vs Genk [10] +1/4 -

FAIC

01:45 - [8] UC Dublin vs Shelbourne [26] +1/2 -

FAIC

01:45 - [12] Athlone vs Waterford Utd [13] +1 -

FAIC

01:45 - [1] St. Patrick's vs Bray Wanderers [32] - 1 3/4 -

FAIC

01:45 - [6] Wexford Youths vs Cabinteely [28] +0 -

FAIC

02:00 - [4] Maynooth University vs Malahide Utd [29] +1/4 -

FAIC

02:00 - [27] St Kevins Boys vs Kilnamanagh AFC [5] -

FAIC

02:00 - [7] Shamrock Rovers vs Galway [25] - 2 -

BRB

02:00 - [18] Londrina/PR vs Remo/PA [13] +0 -

GHCLB

02:15 - Doncaster Rovers vs Newcastle [23] +1 1/2 -

BDNLC

02:15 - [Ungroup-8] Portimonense vs Academica Coim [Ungroup-11] - 3/4 -

ALGA

02:30 - [11] MC Alger vs JSM Skikda -

ALGA

02:30 - [5] USM Alger vs US Biskra [15] - 1 -

ALGA

02:30 - USM Bel Abbes vs Hussein Dey [4] - 1/4 -

VENA

03:00 - [C-3] Atl.Venezuela vs Metropolitano [C-4] +0 -

ALGA

03:00 - [1] MC Oran vs CS Constantine [17] - 3/4 -

ALGA

03:00 - Ain M'lila vs ES Setif [7] +1/2 -

PERA

03:30 - [9] Carlos A. Mannucci vs Dep. Municipal [8] +0 -

COLB

04:00 - [13] Boca Juniors Cali vs Boyaca Chico +1/4 -

ARGA

05:00 - [18] Atletico Tucuman vs CA Huracan [8] - 1/4 -

ARGB

06:00 - [B-10] Tristan Suarez vs Almagro [B-8] +0 -

BRB

06:00 - [16] Ponte Preta/SP vs Goias/GO [3] +0 -

PARA

06:00 - [9] Sol de America vs Sportivo Luqueno [8] - 1/4 -

VENA

06:00 - [C-2] Monagas vs Mineros Guayana [C-6] -

USB

06:00 - [A-7] New York RB II vs Pittsburgh R. [A-3] +1/2 -

USB

06:30 - [A-6] Ch. Battery vs Ch.Independence [A-2] +0 -

ECUA

07:00 - [10] SD Aucas vs Mushuc Runa [13] - 1/2 -

USW

07:00 - [10] Kansas City Nữ vs NC Courage (W) [6] -

MEXA

07:00 - [13] Necaxa vs Santos Laguna [11] +0 -

ARGA

07:15 - [19] CA Platense vs Aldosivi [20] +0 -

CHIA

07:30 - [7] Everton CD vs U. Espanola [5] - 1/4 -

COLA

07:40 - Atletico Huila vs Patriotas [17] - 1/2 -

USB

09:00 - [C-7] Real Monarchs vs Las Vegas Lights [D-8] - 1/4 -

MEXA

09:00 - [16] Juarez vs Toluca [3] +0 -

USB

09:55 - [C-2] Colorado Springs vs Louisville City [B-2] +1/4 -

AUSVPL

17:30 Hoãn [8] Melb. Knights vs Green Gully SC [10] -

AUSVPL

17:45 Hoãn [7] Port Melbourne vs Heidelberg Utd [6] -

AUSVPL

18:15 Hoãn [3] Bentleigh Greens vs Altona City [12] -

GHCLB

20:00 Hoãn Groningen vs Volendam -

GHCLB

22:00 Hoãn [11] Atalanta vs Modena -

FIN3

22:30 Hoãn [B-5] HJS Akatemia vs VJS [B-8] -

FIN3

22:30 Hoãn [B-6] Jazz vs Espoo [B-11] - 3/4 -

GHCLB

00:00 Hoãn Skive IK vs Aarhus Fremad -

Lịch bóng đá trong ngày 23/07/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 23/07/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

75%

1

25%

0

0%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

2

40%

2

40%

1

20%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

100%

0

0%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 10

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%

Cúp Đức › Vòng 2

01:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2