LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 24/07/2021

Lịch bóng đá trong ngày 24/07/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSFWP

14:00 - [2] Floreat Athena vs Bayswater City [8] - 1 -

AUSFWP

14:00 - [3] Sorrento vs Inglewood Utd [5] +0 -

AUSFWP

14:00 - [1] Perth SC vs Cockburn City [9] - 3/4 -

AUSFWP

14:00 - [4] Perth Glory U21 vs Gwelup Croatia [10] +0 -

AUSFWP

14:00 - [11] Balcatta vs Armadale SC [7] +0 -

AUSFWP

14:00 - [12] Rockingham City vs ECU Joondalup [6] +1 1/4 -

OLPW

14:30 - [E-4] Chile Nữ vs Canada Nữ [E-2] +1 1/2 -

OLPW

15:00 - [F-4] Trung Quốc Nữ vs Zambia Nữ [F-3] - 2 3/4 -

GHCLB

15:00 - GKS Tychy vs GKS Jastrzebie -

GHCLB

15:00 - [92] Espanyol vs Rayo Vallecano [88] - 3/4 -

GHCLB

15:00 - [33] Getafe vs Atromitos - 2 1/4 -

AUSBPL

15:00 - [4] Bayside Utd vs Albany Creek [1] +1 1/4 -

AUSBPL

15:00 - [11] Western Spirit vs Centenary Stormers [9] - 1/2 -

HQ3

15:00 - [13] Pyeongtaek FC vs Cheonan City [1] -

CZEB

15:15 - [16] Fotbal Trinec vs Usti & Labem [10] - 1/4 -

CZEB

15:15 - [14] MFK Chrudim vs Sparta Praha B [2] - 1/4 -

AUSBPL

15:15 - [10] The Gap vs Mount Gravatt [5] +1 -

OLPW

15:30 - [G-1] Thụy Điển Nữ vs Australia Nữ [G-3] - 1 -

AUSQSL

15:30 - [10] Logan Light. vs Brisbane Strikers [13] - 1 3/4 -

MAPL

15:45 - [7] Kelantan vs FAM-MSN [11] -

GHCLB

16:00 - Real Sociedad B vs Eibar -

GHCLB

16:00 - Paksi vs Budafoki MTE -

GHCLB

16:00 - Nantes vs Stade Brestois -

NHATJFL

16:00 - [1] Honda FC vs Nara Club [11] - 1 -

AUSBPL

16:10 - [2] The Lakes vs Toowong FC [7] - 1/2 -

GHCLB

16:20 - KKS Kalisz vs Chojniczanka -

GHCLB

16:30 - [5] Athletic Bilbao vs Mirandes -

AUSQSL

16:30 - [12] Redlands Utd vs Queensland Lion [5] +2 3/4 -

AUSQSL

16:30 - [14] Magpies Crusaders vs Capalaba [11] +3/4 -

SINA

16:30 - [3] Hougang Utd vs Tanjong Pagar [5] -

GHCLB

17:00 - Den Bosch vs MVV Maastricht - 1/4 -

DUC4DB

17:00 - [1] Berlin AK 07 vs CZ Jena [4] +1/4 -

BDNLC

17:00 - [Ungroup-18] Tondela vs Gil Vicente [Ungroup-1] +1/4 -

NHATA

17:00 - [4] Sagan Tosu vs Cerezo Osaka [9] +0 -

NHATA

17:00 - [16] Gamba Osaka vs Kashima Antlers [6] +1/2 -

HQA

17:00 - [7] Pohang Steelers vs FC Seoul [9] - 1/2 -

HQB

17:00 - [3] Daejeon Hana Citizen vs Busan I'Park [5] - 1/4 -

HQ3

17:00 - [2] GimPo Citizen vs Changwon City [9] - 3/4 -

HQ3

17:00 - [7] Ulsan Citizen vs Gangneung City [15] - 1/2 -

HQ3

17:00 - [6] Gimhae City vs Daejeon Korail [12] - 1/4 -

TQA

17:00 - [A-3] Shenzhen FC vs Luoyang Longmen [A-5] - 1 -

TQA

17:00 - [A-1] Shandong Taishan vs Chongqing Lifan [A-6] - 1 3/4 -

OLPW

17:30 - [E-3] Nhật Bản Nữ vs V.Q Anh Nữ [E-1] +1/4 -

OLPW

18:00 - [F-1] Hà Lan Nữ vs Brazil Nữ [F-2] +0 -

GHCLB

18:00 - [29] Heracles Almelo vs NEC Nijmegen [125] - 3/4 -

GHCLB

18:00 - Stade Reims vs Lens -

GHCLB

18:00 - [124] Willem II vs Lierse - 1 1/2 -

DUC4DB

18:00 - [16] Union Furstenwalde vs Auerbach [18] - 1/2 -

DUC4DB

18:00 - [6] VSG Altglienicke vs Optik Rathenow [19] - 2 -

HQB

18:00 - [7] Ansan Greeners vs Gimcheon Sangmu [1] +1/2 -

OLPW

18:30 - [G-4] New Zealand Nữ vs Mỹ Nữ [G-2] +3 1/4 -

DUB

18:30 - [7] Darmstadt vs Jahn Regensburg [2] +0 -

DUB

18:30 - [11] Heidenheim vs Paderborn 07 [5] - 1/4 -

DUB

18:30 - [12] Dynamo Dresden vs Ingolstadt [18] - 1/4 -

DUB

18:30 - [13] Hansa Rostock vs Karlsruher [8] +0 -

GHCLB

19:00 - Hoffenheim vs Greuther Furth -

GHCLB

19:00 - De Graafschap vs Telstar - 1 1/4 -

GHCLB

19:00 - ADO Den Haag vs Twente [163] -

GHCLB

19:00 - Grimsby vs Rotherham Utd +3/4 -

DUC3

19:00 - [20] Havelse vs Saarbrucken [3] +3/4 -

DUC3

19:00 - [13] Zwickau vs B.Dortmund II [6] - 1/4 -

DUC3

19:00 - [16] Munchen 1860 vs Wurzburger [19] - 3/4 -

DUC3

19:00 - [5] Waldhof Man. vs Magdeburg [1] +1/4 -

DUC3

19:00 - [10] Hallescher vs Meppen [11] - 1/2 -

DUC3

19:00 - [7] Kaiserslautern vs Ein.Braunschweig [2] - 1/4 -

DUC4BA

19:00 - [20] Rosenheim vs TSV Aubstadt [7] +1/4 -

DUC4BA

19:00 - [3] Schweinfurt vs TSV 1896 Rain [18] - 1 1/2 -

KAZC

19:00 - [A-1] FK Kyzylzhar vs Ordabasy [A-3] +0 -

TQA

19:00 - [A-4] Guangzhou City vs Guangzhou FC [A-2] +1 1/2 -

TQA

19:00 - [A-7] Cangzhou Mighty Lions vs Qingdao FC [A-8] - 1/2 -

BRAU20

19:00 - [6] Cruzeiro/MG U20 vs Corinthians/SP U20 [10] -

GHCLB

19:30 - [155] Zwolle vs Cambuur [74] +0 -

GHCLB

20:00 - Reading vs Charlton Athletic - 1/2 -

PHB

20:00 - [19] SC Bastia vs Nimes [16] - 1/4 -

POLA

20:00 - [18] Gornik Leczna vs Cracovia Krakow [7] +1/4 -

KAZC

20:00 - [D-2] Kairat Almaty vs Turan (KAZ) [D-4] -

FINB

20:00 - [6] PK-35 vs RoPS Rovaniemi [2] - 1/4 -

FINB

20:00 - [4] Jaro vs TPS Turku [3] +1/4 -

TDA

20:00 - [13] Mjallby AIF vs Malmo [3] +1/2 -

DENB

20:00 - [3] Hvidovre IF vs Jammerbugt [7] - 1/4 -

MASL

20:00 - [3] Terengganu vs Perak FA [11] - 1 -

MASL

20:00 - [6] Kuala Lumpur FA vs Selangor FA [5] +1/4 -

MASL

20:00 - [8] Petaling Jaya City vs Sabah FA [9] +0 -

MAPL

20:00 - [1] Negeri Sembilan vs Selangor II [5] -

GHCLB

20:30 - M.gladbach vs Metz - 3/4 -

GHCLB

21:00 - AFC Fylde vs Rochdale -

GHCLB

21:00 - Harrogate Town vs Sunderland -

GHCLB

21:00 - Carlisle vs Blackpool -

GHCLB

21:00 - Salford City vs Derby County -

GHCLB

21:00 - Tavistock vs Plymouth Argyle -

GHCLB

21:00 - Barrow vs Bolton -

GHCLB

21:00 - Crewe Alexandra vs Nottingham Forest +1/2 -

GHCLB

21:00 - Burton Albion vs Leicester City +1 1/2 -

GHCLB

21:00 - Celtic vs West Ham Utd [39] +1/2 -

GHCLB

21:00 - Colchester Utd vs Gillingham -

GHCLB

21:00 - B.Dortmund vs Athletic Bilbao [5] -

GHCLB

21:00 - Ipswich vs Crystal Palace [26] +1/2 -

GHCLB

21:00 - [153] Vicenza vs Cagliari [138] +1 -

GHCLB

21:00 - Nice vs Union Berlin [38] +0 -

GHCLB

21:00 - Northampton vs Birmingham +1/2 -

GHCLB

21:00 - QPR vs Man Utd [15] +3/4 -

GHCLB

21:00 - Stoke City vs Aston Villa [109] +1/4 -

GHCLB

21:00 - [154] Watford vs West Brom +0 -

GHCLB

21:00 - Wolfsburg vs Monaco +1/4 -

DUC4DB

21:00 - [3] Lok.Leipzig vs Berliner FC Dynamo [2] +0 -

SCOLC

21:00 - [G-3] Greenock Morton vs Clyde [G-4] - 1/4 -

SCOLC

21:00 - [C-3] Ross County vs Montrose [C-4] - 1 1/4 -

SCOLC

21:00 - [E-2] Hamilton vs Albion Rovers [E-5] - 1 -

SCOLC

21:00 - [B-5] East Fife vs Elgin City [B-4] - 3/4 -

SCOLC

21:00 - [C-1] Dundee vs Forfar Athletic [C-2] - 1 3/4 -

SCOLC

21:00 - [B-2] Arbroath vs Kelty Hearts [B-3] - 1/2 -

SCOLC

21:00 - [D-1] Raith Rovers vs Alloa Athletic [D-4] - 1 1/4 -

SCOLC

21:00 - [E-1] Ayr Utd vs Falkirk [E-4] -

SCOLC

21:00 - [F-3] Queen of South vs Airdrieonians [F-4] - 1/4 -

SCOLC

21:00 - [A-2] Stirling Albion vs Peterhead [A-5] +0 -

SCOLC

21:00 - [H-2] Dunfermline vs Stenhousemuir [H-4] - 1 3/4 -

SCOLC

21:00 - [G-1] Kilmarnock vs Stranraer [G-2] - 1 3/4 -

SCOLC

21:00 - [D-2] Livingston vs Cowdenbeath [D-3] - 2 -

SCOLC

21:00 - [F-1] Motherwell vs Annan Athletic [F-5] - 2 1/4 -

NGB

21:00 - [2] Torpedo Moscow vs Alania Vla [5] - 1/4 -

ICEB

21:00 - [5] Vestri vs UMF Selfoss [8] - 1/4 -

FAIC

21:00 - [15] Drogheda Utd vs Derry City [14] - 1/4 -

KAZC

21:00 - [B-4] Atyrau vs FK Taraz [B-2] -

FINA

21:00 - [2] Helsinki vs Haka [9] - 1 1/4 -

FINA

21:00 - [3] Seinajoen JK vs AC Oulu [11] - 3/4 -

FINB

21:00 - [11] MuSa Pori vs Gnistan [8] - 1/4 -

FINB

21:00 - [12] JIPPO vs EIF Ekenas [7] +1/2 -

FINB

21:00 - [5] KPV Kokkola vs VPS Vaasa [1] - 1/4 -

FIN3

21:00 - [A-1] JaPS vs Lahden Reipas [A-4] - 1 1/2 -

FIN3

21:00 - [A-5] KuFu-98 vs Mypa [A-11] - 3/4 -

FIN3

21:00 - [A-9] PeKa vs MiPK Mikkeli [A-12] - 1 -

FIN3

21:00 - [A-2] Atlantis vs NJS Nurmijarvi [A-7] - 1 1/4 -

FIN3

21:00 - [A-6] KaPa vs PK Keski Uusimaa [A-10] - 3/4 -

CZEA

21:00 - [14] Pardubice vs MFk Karvina [16] - 1/4 -

CZEA

21:00 - [6] Hradec Kralove vs Bohemians 1905 [10] +1/4 -

CZEA

21:00 - [12] Jablonec vs Banik Ostrava [5] - 1/2 -

UKRA

21:00 - [8] Veres Rivne vs Kolos Kovalivka [11] +1/4 -

BIA

21:15 - [14] OH Leuven vs Zulte-Waregem [15] - 1/2 -

GHCLB

21:30 - [67] Bologna vs Feralpisalo - 1 1/2 -

GHCLB

21:30 - Bayern Munich vs Ajax +1/2 -

BDNLC

21:30 - [Ungroup-5] CD Estrela vs Vizela [Ungroup-14] +1/4 -

BDNLC

21:30 - [Ungroup-7] CD Mafra vs Belenenses [Ungroup-15] +1/4 -

NGA

21:30 - [14] Khimki vs Zenit [1] +1 1/2 -

GHCLB

22:00 - [123] Westerlo vs OFI Creta -

GHCLB

22:00 - Pisa vs Cremonese [32] +0 -

GHCLB

22:00 - Angers vs Troyes -

GHCLB

22:00 - Gyori ETO vs Kisvarda FC -

GHCLB

22:00 - Ein.Frankfurt vs Strasbourg - 3/4 -

GHCLB

22:00 - Lorient vs Bordeaux +0 -

GHCLB

22:00 - [72] AC Milan vs Modena - 2 -

GHCLB

22:00 - [146] Verona vs Virtus Verona -

DUC4BA

22:00 - [13] FC Pipinsried vs Augsburg II [8] -

DUC4BA

22:00 - [10] VfB Eichstatt vs Illertissen [6] - 1/4 -

NGB

22:00 - [11] Spartak Moscow B vs Yenisey [15] +0 -

NGB

22:00 - [20] Volgar Astrakhan vs Neftekhimik Nizh [3] - 1/4 -

NGB

22:00 - [4] Fakel vs Tom Tomsk [12] - 1 -

BLRA

22:00 - [9] Neman Grodno vs FK Slutsk [12] - 1/4 -

FAIC

22:00 - [18] Fairview Rangers vs Finn Harps [19] -

KAZC

22:00 - [C-4] Aktobe vs Kaisar Kyzylorda [C-1] -

MDVA

22:00 - [8] FC Floresti vs Dinamo-Auto [6] -

FIN3

22:00 - [B-9] Ilves II vs Grankulla IFK [B-4] - 1/4 -

SLOA

22:00 - [3] NK Bravo vs Aluminij [9] - 1/4 -

CZEB

22:00 - [9] Opava vs Sellier&Bellot Vlasim [8] -

CZEB

22:00 - [6] SK Prostejov vs Pribram [13] +1/4 -

CZEB

22:00 - [3] SK Lisen vs Vik.Zizkov [15] - 1/4 -

CZEB

22:00 - [4] Dukla Praha vs MFK Vyskov [12] - 1 3/4 -

TDB

22:00 - [5] Landskrona vs GIF Sundsvall [2] - 1/4 -

TDB

22:00 - [13] Brage vs Trelleborgs [4] - 1/4 -

AUTA

22:00 - [9] SCR Altach vs Lask [11] +1 -

AUTA

22:00 - [12] Wattens vs Admira [8] - 1/4 -

AUTA

22:00 - [7] Rapid Wien vs Hartberg [5] - 1 1/2 -

JORA

22:00 - [1] Ramtha vs Jazeera Amman [7] -

CHIB

22:00 - [9] Iquique vs San.Morning [3] -

GHCLB

22:30 - Napoli vs Pro Vercelli - 2 1/4 -

POLA

22:30 - [10] Jagiellonia vs Lechia GD [3] +0 -

RMNA

22:30 - [5] Voluntari vs Botosani [4] +0 -

TDA

22:30 - [9] Sirius vs Degerfors IF [12] - 1/2 -

BULA

22:45 - [2] Botev Plovdiv vs Pirin Blagoevgrad [14] - 1/2 -

GHCLB

22:59 - Trabzonspor vs Istanbul BB -

GHCLB

22:59 - Saint Etienne vs Clermont - 1/4 -

GHCLB

22:59 - Juventus vs Cesena - 2 -

GHCLB

22:59 - [65] Levante vs Rennes -

GHCLB

22:59 - [66] Utrecht vs Volos NFC - 1 1/2 -

GHCLB

22:59 - Vitesse Arnhem vs Lommel [104] - 1 -

BDNLC

22:59 - [Ungroup-19] Academico Viseu vs Casa Pia AC [Ungroup-3] +1/4 -

BDNLC

22:59 - [Ungroup-16] Feirense vs Famalicao [B-1] +1/2 -

BDNLC

22:59 - [Ungroup-21] Trofense vs SC Covilha [A-2] - 1/4 -

NGB

22:59 - [16] Krasnodar B vs Tekstilshchik Ivanov [18] - 1/2 -

NGB

22:59 - [13] Rotor Volgograd vs SKA-Khabarovsk [6] - 1/4 -

ICEW

22:59 - [2] Breidablik Nữ vs UMF Selfoss Nữ [5] - 2 1/4 -

ICEW

22:59 - [6] Thor Akureyri Nữ vs Valur Nữ [1] +1 1/4 -

SVKA

22:59 - [3] Ruzomberok vs Senica [8] - 3/4 -

SVKA

22:59 - [10] Liptovsky Mikulas vs Slo. Bratislava [1] +1 1/4 -

TSA

22:59 - [8] Luzern vs Young Boys [2] +1/4 -

DENA

22:59 - [4] Aalborg BK vs Midtjylland [1] +0 -

PERA

22:59 - [15] Alianza Atletico vs Sport Huancayo [13] +0 -

GHCLB

23:30 - [59] Rangers vs Brighton [157] -

BIA

23:30 - [8] Kortrijk vs RFC Seraing [16] - 3/4 -

UKRA

23:30 - [2] Shakhtar Donetsk vs Inhulets Petrove [12] - 2 1/2 -

ARGA

23:30 - [6] Colon vs Lanus [4] - 1/4 -

CROA

23:55 - [9] Slaven Belupo vs Lok. Zagreb [5] - 1/4 -

SRBA

23:55 - [11] Radnicki Nis vs FK Napredak [7] - 3/4 -

GHCLB

00:00 - Barcelona vs Girona [132] - 1 -

GHCLB

00:00 - Real Sociedad vs Alaves - 1/2 -

PHB

00:00 - [8] Pau FC vs Nancy [20] +0 -

PHB

00:00 - [17] Dunkerque vs Quevilly [12] - 1/2 -

PHB

00:00 - [10] Caen vs Rodez [11] - 1/4 -

PHB

00:00 - [14] Grenoble vs Paris FC [6] +1/4 -

PHB

00:00 - [4] Le Havre vs Guingamp [9] - 1/4 -

PHB

00:00 - [18] Amiens vs Auxerre [5] +1/4 -

PHB

00:00 - [1] Toulouse vs Ajaccio [3] - 1/2 -

PHB

00:00 - [15] Valenciennes vs Niort [7] - 1/4 -

BDNLC

00:00 - [Ungroup-12] Chaves vs SC Farense [Ungroup-2] +1/4 -

NGA

00:00 - [8] Rubin Kazan vs Spartak Moscow [7] +1/2 -

NGA

00:00 - [5] Lok. Moscow vs Arsenal-Tula [13] - 3/4 -

NGB

00:00 - [8] Baltika vs FK Orenburg [1] +1/2 -

BIHA

00:00 - [12] Radnik Bijeljina vs Sloboda Tuzla [3] -

CZEA

00:00 - [2] Sparta Praha vs Sigma Olomouc [7] - 1 1/2 -

JORA

00:30 - [10] Jalil Club vs S.Al.Ordon [6] -

BLRA

00:45 - [2] Dinamo Minsk vs Vitebsk [7] - 1 1/4 -

GHCLB

01:00 - Budapest Honved vs Villarreal [79] -

POLA

01:00 - [15] Legia Wars. vs Wisla Plock [14] - 1/4 -

BULA

01:00 - [10] Levski Sofia vs Slavia Sofia [4] - 1/4 -

AUTB

01:00 - [3] Blau Weiss Linz vs Dornbirn [14] - 1 1/2 -

ARGB

01:00 - [B-17] Guillermo vs Brown de Adrogue [B-6] +0 -

ARGB

01:00 - [A-13] Estudiantes BsAs vs Ate Brown [A-1] - 1/4 -

ARGB

01:00 - [B-7] Gimnasia Jujuy vs Ramon Santamarina [B-18] - 1/2 -

BRAU20

01:00 - [5] Fluminense/RJ U20 vs Chapecoense U20 [12] -

BRAU20

01:00 - [15] SC Recife/PE U20 vs Fortaleza/CE U20 [19] -

URUA

01:00 - [10] IA Sud America vs CA Fenix [7] +0 -

ARGB

01:10 - [B-2] Ferro Carril Oeste vs CA Guemes [B-3] - 1/4 -

SLOA

01:15 - [1] Koper vs Mura [6] +0 -

PERA

01:15 - [12] Ayacucho FC vs Sport Boys [5] - 1/2 -

DUB

01:30 - [10] Wer.Bremen vs Hannover 96 [14] - 1/2 -

FAIC

01:30 - [3] Longford Town vs Bangor GG FC [30] -

MNEA

01:30 - [5] Decic Tuzi vs Zeta [10] -

MNEA

01:30 - [3] Iskra Danilo vs FK Jerezo [8] -

MNEA

01:30 - [4] OFK Petrovac vs Mornar Bar [6] -

RMNA

01:30 - [16] Aca. Clinceni vs CFR Cluj [1] +1 -

TSA

01:30 - [10] Lausanne Sports vs St. Gallen [9] - 1/4 -

ARGB

01:30 - [B-4] Ind.Rivadavia vs Villa Dalmine [B-14] - 1/4 -

ARGB

01:30 - [B-16] Atletico Rafaela vs San Martin SJ [B-13] -

ARGB

01:30 - [B-1] Barracas Central vs San Telmo [B-12] - 1/4 -

BIA

01:45 - [11] Oostende vs Charleroi [4] - 1/4 -

ARGA

01:45 - [23] San Lorenzo vs C. Cordoba SdE [25] +0 -

GHCLB

02:00 - Braga vs Pacos Ferreira - 1 1/4 -

GHCLB

02:00 - [131] Elche vs Zaragoza -

BIHA

02:00 - [2] FK Tuzla City vs Zeljeznicar [6] - 1/2 -

CROA

02:00 - [6] HNK Gorica vs Sibenik [8] - 1 -

SRBA

02:00 - [2] Crvena Zvezda vs Mladost Lucani [10] - 2 1/2 -

BLVA

02:00 - [1] Always Ready vs Real Potosi [15] - 2 1/2 -

CHIA

02:00 - [9] Nublense vs Antofagasta [6] - 1/2 -

CHIB

02:00 - [6] Deportes Santa Cruz vs CCDA Fernandez Vial [11] - 1/4 -

COLB

02:00 - [12] Llaneros FC vs Atletico [8] - 1/2 -

BRB

02:30 - [19] Confianca/SE vs Botafogo/RJ [2] +1/4 -

BRB

02:30 - [10] Vila Nova/GO vs Cruzeiro/MG [12] +1/4 -

USAA

02:30 - [Dong-6] Atlanta United vs Columbus Crew [Dong-10] - 1/4 -

BRAA

03:00 - [19] Gremio/RS vs America/MG [11] - 1/2 -

BRAU20

03:00 - [16] America/MG U20 vs Atl. Mineiro/MG U20 [3] -

ECUA

03:00 - [16] Olmedo vs Catolica Quito [4] +3/4 -

COLA

03:30 - [18] Rionegro Aguilas vs America Cali [8] +0 -

PERA

03:30 - [16] Alianza Huanuco vs Alianza Lima [1] +1 -

ARGA

04:00 - [15] Racing Club vs Gimnasia LP [12] - 1/4 -

VENA

04:00 - [B-5] Zamora Barinas vs Portuguesa [B-3] -

MEXA

04:00 - [15] Pachuca vs Club Leon [5] - 1/4 -

CHIA

04:30 - [14] Melipilla vs U. La Calera [4] +0 -

ARGB

05:00 - [A-11] Alvarado MDP vs San Martin Tucuman [A-3] +0 -

BRAA

05:00 - [2] Palmeiras/SP vs Fluminense/RJ [8] - 3/4 -

BLVA

05:15 - [10] Nacional Potosi vs Real Tomayapo [13] - 1 1/4 -

URUA

05:15 - [6] CA Torque vs Sportivo Cerrito [9] - 3/4 -

BRB

05:30 - [9] Nautico/PE vs Brusque FC/SC [15] - 3/4 -

COLB

05:30 - [4] Leones FC vs Orsomarso [10] - 1/2 -

ECUA

05:30 - [14] Macara vs Guayaquil City [7] - 3/4 -

PARA

05:30 - [3] Nacional vs Guarani CA [6] +0 -

COLA

05:40 - [10] Jag de Cordoba vs Once Caldas [15] - 1/4 -

VENA

06:00 - [C-1] Caracas vs UCV FC [C-5] -

USB

06:00 - [B-6] Indy Eleven vs Birmingham Legion [B-1] - 1/4 -

USB

06:00 - [A-5] Hartford Athletic vs Miami Fusion [A-4] +0 -

USW

06:00 - [8] Orlando Pride Nữ vs OL Reign Nữ [2] -

ARGA

06:15 - [24] Banfield vs Boca Juniors [5] - 1 -

CCF

06:30 - [D-1] Qatar vs El Salvador [A-2] - 1/2 -

USB

06:30 - [A-1] Tampa Bay Rowdies vs Loudoun United [A-8] - 1 1/2 -

BRB

07:00 - [8] CSA/AL vs Vitoria/BA [17] - 1/4 -

BRB

07:00 - [6] Vasco DG/RJ vs Guarani/SP [7] - 1/4 -

CHIA

07:00 - [1] Colo Colo vs Audax Italiano [3] - 1/2 -

USAA

07:00 - [Tay-6] Minnesota Utd vs Portland Timbers [Tay-5] - 1 -

USAA

07:00 - [Dong-12] Chicago Fire vs Toronto [Dong-13] - 1/2 -

USAA

07:30 - [Dong-2] Nashville FC vs Cincinnati [Dong-14] - 3/4 -

USAA

07:30 - [Tay-12] Dallas vs LA Galaxy [Tay-4] - 1/2 -

USB

07:30 - [B-5] OKC Energy vs Sporting Kansas II [B-8] - 1/4 -

USB

07:30 - [B-3] Memphis 901 vs Tulsa Roughnecks [B-4] - 1/4 -

USW

07:30 - [5] Houston Dash Nữ vs Portland Tho. Nữ [1] -

COLA

08:00 - [1] Atl. Nacional vs Deportes Tolima [5] - 1/2 -

ECUA

08:00 - [12] Dep.Cuenca vs Emelec [2] +1/4 -

USB

08:00 - [C-5] Rio Grande Valley vs Austin Bold [C-6] - 1/2 -

USB

08:30 - [C-4] New Mexico United vs El Paso Locomotive [C-1] - 1/4 -

USAA

09:00 - [Tay-8] Real Salt Lake vs Colorado Rapids [Tay-3] - 1/4 -

USAA

09:00 - [Tay-10] San Jose EQ vs Houston Dynamo [Tay-11] - 1/4 -

USB

09:00 - [D-2] Orange C. Blues vs Sacramento [D-7] - 1/4 -

MEXA

09:00 - [9] Chivas Guad. vs San Luis [12] - 1/2 -

USAA

09:30 - [Tay-9] Los Angeles FC vs Vancouver WC [Tay-7] - 2 -

USB

09:30 - [D-3] San Diego Loyal vs Phoenix FC [D-1] +1/4 -

CCF

10:30 - [A-1] Mexico vs Honduras [D-2] - 1 1/4 -

AUSVPL

13:00 Hoãn [11] Eastern Lions vs Oakleigh Cannons [2] -

GHCLB

17:00 Hoãn Middelfart vs Hellerup -

GHCLB

17:00 Hoãn Birmingham vs Salford City -

AUSVPL

17:00 Hoãn [9] South Melbourne vs Dandenong City [13] -

AUSVPL

17:00 Hoãn [5] Dandenong Th. vs Avondale Heights [1] -

GHCLB

18:00 Hoãn AB Gladsaxe vs Naestved BK -

GHCLB

22:00 Hoãn Reggina vs Sambenedettese -

GHCLB

22:00 Hoãn [133] Torino vs Bochum [40] - 1/4 -

BLRA

22:00 Hoãn [1] Shakhter Soligo. vs Energetik-BGU [14] -

FIN3

22:00 Hoãn [B-7] Honka 2 vs PIF Parainen [B-3] - 1/2 -

MDVA

00:00 Hoãn [3] Sheriff Tiraspol vs Zimbru [7] -

SRBA

00:00 Hoãn [16] FK Novi Pazar vs Cukaricki Belgrade [3] -

Lịch bóng đá trong ngày 24/07/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 24/07/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

75%

1

25%

0

0%