LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 25/07/2021

Lịch bóng đá trong ngày 25/07/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 - [6] Reinmeer Aomori vs Kochi United SC [13] -

NHATJFL

12:00 - [7] FC Osaka vs Tokyo Musashino [16] - 1 -

NHATJFL

13:00 - [11] MIO Biwako vs TIAMO Hirakata [4] +1/4 -

NHATJFL

13:00 - [14] Maruyasu Okazaki vs Veertien Mie [9] +0 -

NHATJFL

13:00 - [10] Matsue City vs Sony Sendai [3] +1/2 -

AUSQSL

13:15 - [5] Sunshine Coast vs Gold Coast Utd [8] - 1/4 -

OLP

14:30 - [C-2] Ai Cập U23 vs Argentina U23 [C-3] +3/4 -

OLP

15:00 - [B-2] New Zealand U23 vs Honduras U23 [B-4] +0 -

OLP

15:00 - [A-3] Pháp U23 vs Nam Phi U23 [A-4] - 1 1/2 -

AUSQSL

15:00 - [3] Olympic FC QLD vs Eastern Suburbs [9] - 1 1/2 -

HQ3

15:00 - [14] Yangju FC vs Paju Citizen [8] +3/4 -

OLP

15:30 - [D-1] Brazil U23 vs B.B.Ngà U23 [D-2] - 1 3/4 -

AUTB

15:30 - [1] Aust Lustenau vs Grazer AK [8] +1/4 -

NHATJFL

16:00 - [1] Iwaki FC vs Honda Lock [15] - 1 1/2 -

NHATJFL

16:00 - [8] Suzuka Point Getters vs FC Kariya [17] - 1/2 -

SINA

16:30 - [6] Geylang Intl vs Balestier Kh. [7] -

BDNLC

17:00 - [B-2] Penafiel vs Moreirense [Ungroup-9] +1/4 -

FAIC

17:00 - [11] Killester United vs Usher Celtic FC [24] -

HQA

17:00 - [1] Ulsan Hyundai vs Suwon FC [4] - 1 -

HQB

17:00 - [8] Chungnam Asan vs Gyeongnam [6] +0 -

OLP

17:30 - [C-4] Australia U23 vs T.B.Nha U23 [C-1] +1 1/4 -

OLP

18:00 - [B-3] Romania U23 vs Hàn Quốc U23 [B-1] +1/4 -

OLP

18:00 - [A-1] Nhật Bản U23 vs Mexico U23 [A-2] +0 -

DUC3

18:00 - [8] Viktoria Berlin vs Vik.Koln [18] +0 -

DUC4DB

18:00 - [19] Meuselwitz vs SV Lichtenberg [15] - 1/2 -

DUC4DB

18:00 - [8] E.Cottbus vs Luckenwalde [7] - 1 1/4 -

HQA

18:00 - [8] Gangwon vs Jeju Utd [5] +1/4 -

HQB

18:00 - [9] Bucheon 1995 vs Jeonnam Dragons [4] +1/4 -

OLP

18:30 - [D-4] Arập Xêut U23 vs Đức U23 [D-3] +1 1/2 -

DUB

18:30 - [16] Sandhausen vs Fort.Dusseldorf [12] +1/4 -

DUB

18:30 - [5] Nurnberg vs Erzgebirge Aue [18] - 1 -

DUB

18:30 - [1] St. Pauli vs Holstein Kiel [15] +0 -

BIA

18:30 - [4] KV Mechelen vs Antwerpen [8] - 1/2 -

DUC3

19:00 - [12] Verl vs Turkgucu-Ataspor [10] +0 -

DENA

19:00 - [9] Nordsjaelland vs Aarhus AGF [7] +0 -

DENA

19:00 - [4] Randers vs Odense BK [8] - 1/2 -

DUC4DB

19:05 - [20] FC Eilenburg vs C. Leipzig [9] -

TSA

19:15 - [4] Lugano vs Zurich [2] - 1/4 -

TSB

19:15 - [9] Wil 1900 vs Vaduz [4] +1/4 -

GHCLB

19:30 - Emmen vs Heracles Almelo [29] +0 -

GHCLB

19:30 - [46] Feyenoord vs PAOK - 1/4 -

GHCLB

20:00 - Erzurum BB vs Konyaspor [170] -

POLA

20:00 - [10] Piast Gliwice vs Rakow Czestochowa [3] +0 -

FAIC

20:00 - [20] Liffey Wanderers vs Cobh Ramblers [16] +1/2 -

FAIC

20:00 - [21] Treaty United vs Dundalk [17] +1 1/4 -

FAIC

20:00 - [23] Crumlin Utd vs St. Mochta's [10] +1/2 -

KAZC

20:00 - [A-2] Shakhter Kar. vs SDYuShOR 8 [A-4] - 1 3/4 -

TDA

20:00 - [7] Kalmar vs Djurgardens [2] +1/4 -

DENB

20:00 - [6] Nykobing vs Lyngby [2] +1/2 -

MASL

20:00 - [10] Pahang vs Melaka FA [7] - 1/4 -

MASL

20:00 - [1] Darul Takzim vs UiTM FC [12] - 2 3/4 -

MAPL

20:00 - [9] PDRM FA vs Kelantan United [8] - 1/4 -

FINA

20:30 - [9] IFK Mariehamn vs Inter Turku [3] +3/4 -

GHCLB

21:00 - Goztepe vs Umraniyespor -

GHCLB

21:00 - [44] AZ Alkmaar vs Panathinaikos - 1/4 -

SCOLC

21:00 - [H-1] St. Mirren vs Partick Thistle [H-3] - 1 -

NGB

21:00 - [18] Metallurg Lipetsk vs Akron Togliatti [8] +1/2 -

BIA

21:00 - [2] Club Brugge vs Eupen [3] - 1 3/4 -

ICEW

21:00 - [7] Vestmannaeyjar Nữ vs UMF Tindastoll Nữ [9] - 1 -

FAIC

21:00 - [31] Coll. Corinthians vs Bohemians [2] -

KAZC

21:00 - [D-1] Caspiy Aktau vs Zhetysu Taldykorgan [D-3] - 3/4 -

CZEA

21:00 - [9] C. Budejovice vs Teplice [15] - 3/4 -

CZEA

21:00 - [1] Vik.Plzen vs Mlada Boleslav [8] - 3/4 -

CZEA

21:00 - [13] Slovan Liberec vs Slovacko [4] - 1/4 -

UKRA

21:00 - [8] Metalist Kharkiv vs Rukh Vynnyky [10] -

DENA

21:00 - [2] Kobenhavn vs Silkeborg IF [5] - 1 -

BRAA

21:00 - [1] Atl. Mineiro/MG vs Bahia/BA [17] - 3/4 -

BDNLC

21:30 - [Ungroup-10] Varzim vs Rio Ave [D-1] +1/4 -

NGA

21:30 - [16] Ural S.r. vs Krasnodar [5] +1/4 -

TSA

21:30 - [5] Grasshoppers vs Basel [1] +1/2 -

TSA

21:30 - [8] Sion vs Servette [6] +1/4 -

BLRA

22:00 - [15] FK Smorgon vs Isloch [8] +1/4 -

BIHA

22:00 - [10] Rudar Prijedor vs Siroki Brijeg [7] -

BIHA

22:00 - [11] NK Posusje vs Sarajevo [3] -

KAZC

22:00 - [B-1] Tobol Kostanay vs FK Maktaaral [B-3] -

KAZC

22:00 - [C-2] Astana vs Akzhayik Oral [C-3] - 1/4 -

LATA

22:00 - [5] Spartaks Jurmala vs Rigas Futbola Skola [1] +1 1/4 -

MDVA

22:00 - [5] Sfintul Gheorghe vs FC Balti [4] -

SVKA

22:00 - [5] Zemplin Michalovce vs Dunajska Stred [4] +3/4 -

SLOA

22:00 - [10] NK Radomlje vs O.Ljubljana [4] +1/2 -

TDB

22:00 - [12] Eskilstuna City vs Orgryte [9] - 1/2 -

TDB

22:00 - [1] Varnamo vs Vasalunds [16] - 1 -

AUTA

22:00 - [4] Austria Klagenfurt vs Wolfsberger AC [3] +1/4 -

AUTA

22:00 - [7] SV Ried vs Austria Wien [9] +1/4 -

JORA

22:00 - [8] Al Aqaba SC vs Wihdat [2] +3/4 -

CHIB

22:00 - [8] San Marcos A. vs Barnechea [16] -

POLA

22:30 - [5] Slask Wroclaw vs Warta Poznan [17] - 1/4 -

FINA

22:30 - [8] Honka vs Lahti [5] +0 -

FINA

22:30 - [1] KuPS vs Ilves Tampere [7] - 1 -

FINB

22:30 - [9] MP Mikkeli vs Klubi 04 Helsinki [11] - 1/2 -

FIN3

22:30 - [A-8] FC Kiffen vs PEPO [A-3] +1/2 -

FIN3

22:30 - [B-1] SJK Akatemia vs PS Kemi [C-11] - 3 1/2 -

RMNA

22:30 - [8] Farul Constanta vs Gaz Metan Medias [11] - 3/4 -

TDA

22:30 - [6] Hammarby vs Norrkoping [5] - 1/2 -

TDA

22:30 - [8] Hacken vs Elfsborg [4] +0 -

BULA

22:45 - [9] CSKA 1948 Sofia vs Cska Sofia [3] +1/4 -

NGA

22:59 - [8] Krylya Sovetov vs Akhmat Groznyi [12] - 1/2 -

FAIC

22:59 - [22] Sligo Rovers vs Cork City [9] - 1 1/2 -

LITA

22:59 - [10] Nevezis vs Dainava Alytus [8] +1/2 -

SVKA

22:59 - [7] MSK Zilina vs Sered [9] - 1 1/2 -

DENA

22:59 - [6] Brondby vs Viborg [10] - 1/4 -

PERA

22:59 - [17] Cusco FC vs Binacional [10] - 1/4 -

GHCLB

23:15 - [93] Ethnikos Achnas vs Lamia FC -

SCOLC

23:15 - [A-1] Hearts vs Inverness C.T. [A-3] - 1 1/4 -

BDNLC

23:30 - [Ungroup-22] Vilafranquense vs Arouca [Ungroup-4] +1/2 -

BIA

23:30 - [5] Anderlecht vs Union Saint-Gilloise [1] - 1/2 -

UKRA

23:30 - [7] Desna Chernigiv vs Chernomorets [15] - 3/4 -

UKRA

23:30 - [5] Zorya vs PFK Aleksandriya [6] - 3/4 -

ARGA

23:30 - [8] Defensa YJ vs Godoy Cruz [11] - 1/2 -

ARGA

23:30 - [21] Patronato Parana vs Sarmiento Junin [18] - 1/4 -

CHIA

23:30 - [16] Huachipato vs La Serena [11] - 1/2 -

IRNA

23:45 - [10] Foolad Khozestan vs Sanat Naft [14] -

IRNA

23:45 - [11] Persepolis vs Tractor SC [16] -

IRNA

23:45 - [7] Naft M. Soleyman vs Gol Gohar [1] -

IRNA

23:45 - Machine Sazi vs Peykan [9] -

IRNA

23:45 - [4] Nassaji Mazandaran vs Esteghlal Tehran [3] -

IRNA

23:45 - [15] Mes Rafsanjan vs Padideh Khorasan [8] -

IRNA

23:45 - [2] Sepahan vs Zobahan [5] -

IRNA

23:45 - SaiPa Karadj vs Aluminium Arak [6] -

CROA

23:55 - [1] HNK Rijeka vs Istra 1961 [7] - 3/4 -

SRBA

23:55 - [13] FK Metalac GM vs Backa Topola [4] +1/4 -

GHCLB

00:00 - Anorthosis vs Doxa Katokopia -

GHCLB

00:00 - [59] Rangers vs Real Madrid [98] +1/4 -

GHCLB

00:00 - [165] Roma vs Debreceni - 1 3/4 -

BDNLC

00:00 - [Ungroup-13] Nacional Madeira vs Estoril [Ungroup-6] - 1/4 -

BDNLC

00:00 - [Ungroup-17] Maritimo vs Boavista [C-1] - 3/4 -

NGA

00:00 - [3] CSKA Moscow vs Ufa [14] - 3/4 -

NGB

00:00 - [19] Kuban vs Veles Moscow [7] - 1/2 -

ICEA

00:00 - [9] IA Akranes vs Hafnarfjordur [6] +3/4 -

ICEA

00:00 - [8] Leiknir Rey. vs KA Akureyri [4] +1/4 -

LATA

00:00 - [7] METTA/LU Riga vs Riga FC [2] +1 3/4 -

MDVA

00:00 - [2] Milsami vs Petrocub [1] -

MNEA

00:00 - [1] Sutjeska vs FK Podgorica [9] -

CZEA

00:00 - [12] Zlin vs Slavia Praha [3] +1 1/4 -

BLVA

00:00 - [9] CA Palmaflor vs CD Guabira [7] - 1 -

MEXA

00:00 - [17] Pumas UNAM vs Atlas [2] +1/4 -

EGYA

00:00 - [17] Al Intagh Al Harbi vs Ahly Cairo [2] +1 3/4 -

ISRSC

00:30 - Maccabi Haifa vs Maccabi TA -

JORA

00:30 - [5] Sheikh Hussein vs Faisaly (JOR) [4] +1/4 -

BLRA

00:45 - [3] Bate Borisov vs Dinamo Brest [6] - 1 -

POLA

01:00 - [4] Pogon Szczecin vs Gornik Zabrze [14] - 1/2 -

BULA

01:00 - [8] Lok. Plovdiv vs Ludogorets [1] +1/4 -

SVKA

01:00 - [2] Spartak Trnava vs FK Pohronie [12] - 3/4 -

ARGB

01:00 - [A-2] Quilmes vs Deportivo Riestra [A-9] - 1/2 -

BRAU20

01:00 - [14] Atletico/GO U20 vs Vasco DG/RJ U20 [17] -

BRAU20

01:00 - [9] Ceara/CE U20 vs Flamengo/RJ U20 [11] -

BRAU20

01:00 - [2] Sao Paulo/SP U20 vs Bahia/BA U20 [18] -

URUA

01:00 - [4] Liverpool P. (URU) vs CA Penarol [3] +0 -

ARGB

01:05 - [B-5] Deportivo Moron vs All Boys [B-11] - 1/4 -

ARGB

01:10 - [A-4] Tigre vs Belgrano [A-6] - 1/2 -

SLOA

01:15 - [3] Maribor vs Domzale [8] - 1/2 -

PERA

01:15 - [3] Melgar vs Cesar Vallejo [9] - 1/4 -

RMNA

01:30 - [2] Steaua Bucuresti vs Universitatea Craiova [5] - 1/4 -

ARGB

01:30 - [B-15] Instituto vs Def.Belgrano [B-9] - 1/2 -

ARGB

01:30 - [A-10] CA Mitre Salta vs Nueva Chicago [A-17] - 1/2 -

GHCLB

01:45 - Porto vs Lille - 1/4 -

ARGA

01:45 - [16] Rosario Central vs Velez Sarsfield [4] +1/4 -

GHCLB

02:00 - Benfica vs Marseille - 1/2 -

GHCLB

02:00 - Sporting Lisbon vs Lyon +0 -

BIHA

02:00 - [6] Borac Banja Luka vs Leotar Trebinje [9] -

BIA

02:00 - [11] Sint Truiden vs Gent [12] +3/4 -

CROA

02:00 - [4] Hajduk Split vs NK Osijek [2] - 1/4 -

SRBA

02:00 - [6] FK Vojvodina vs FK Partizan [1] +3/4 -

ARGB

02:00 - [A-5] Agropecuario AAC vs Gim.Mendoza [A-7] - 1/4 -

BRAA

02:00 - [2] Flamengo/RJ vs Sao Paulo/SP [12] - 3/4 -

BRAA

02:00 - [3] Fortaleza/CE vs Bragantino/SP [5] +0 -

BRAU20

02:00 - [4] Palmeiras/SP U20 vs Botafogo/RJ U20 [13] -

BRAU20

02:00 - [1] Atletico/PR U20 vs Santos/SP U20 [20] -

BLVA

02:00 - [3] Inde. Petrolero vs Royal Pari [4] - 1 1/4 -

CHIA

02:00 - [12] Palestino vs San. Wanderers [17] - 3/4 -

ECUA

02:00 - [1] Independiente JT vs Orense SC [9] - 1 1/2 -

ICEA

02:15 - [11] HK Kopavogur vs Valur Rey. [5] +1/2 -

ICEA

02:15 - [10] Keflavik vs Breidablik [2] +1 -

ICEA

02:15 - [1] Vikingur Rey. vs Stjarnan [7] - 1 -

COLA

03:30 - [11] Atl. Bucaramanga vs Santa Fe [2] +0 -

COLB

03:30 - [11] Tigres(COL) vs Bogota FC [14] - 1/4 -

PERA

03:30 - [11] UTC Cajamarca vs Universitario [4] +1/4 -

ARGA

04:00 - [1] River Plate vs Union Santa Fe [14] - 1 1/4 -

URUA

04:00 - [2] Nacional Montevideo vs Villa Espanola [16] - 1 1/2 -

VENA

04:00 - [A-3] Gran Valencia vs Carabobo [A-5] -

USW

04:00 - [7] NJ/NY Gotham Nữ vs Chicago RS Nữ [4] -

BRAA

04:15 - [10] Atletico/PR vs Internacional/RS [7] - 1/4 -

BRAA

04:15 - [15] Santos/SP vs Atletico/GO [11] - 3/4 -

BRB

04:15 - [15] Operario/PR vs Coritiba/PR [1] +0 -

BLVA

04:15 - [2] The Strongest vs Bolivar [5] - 1/4 -

PARA

04:15 - [5] Guairena FC vs River Plate (PAR) [10] - 1/4 -

CHIA

04:30 - [14] Curico Unido vs Univ. de Chile [7] +0 -

ECUA

04:30 - [5] 9 de Octubre vs LDU Quito [4] +0 -

USAA

05:00 - [Dong-8] New York City vs Orlando City [Dong-4] - 1 -

USAA

05:00 - [Dong-1] New England vs CF Montreal [Dong-7] - 1 1/4 -

COLA

05:40 - [7] Junior Barranquilla vs Envigado [16] - 1 1/4 -

CCF

06:00 - [C-1] Costa Rica vs Canada [B-2] +1/4 -

VENA

06:00 - [A-2] Dep.Lara vs Yaracuyanos [A-7] -

ARGA

06:15 - [6] Estudiantes LP vs Independiente [9] +0 -

BRAA

06:30 - [18] SC Recife/PE vs Ceara/CE [14] +1/4 -

BRB

06:30 - [4] Avai/SC vs Brasil Pelotas/RS [20] - 3/4 -

BRB

06:30 - [10] Sampaio Correa/MA vs CRB/AL [5] - 1/2 -

PARA

06:30 - [4] Cerro Porteno vs Libertad [1] +1/4 -

USAA

06:30 - [Dong-11] Inter Miami vs Philadelphia Union [Dong-3] +0 -

USW

06:30 - [9] Racing Louisville Nữ vs Wash. Spirit Nữ [3] -

CHIA

07:00 - [2] Univ. Catolica vs O Higgins [13] - 3/4 -

ECUA

07:00 - [8] Barcelona SC vs Manta FC [15] - 1 3/4 -

USAA

07:00 - [Dong-6] D.C. Utd vs New York RB [Dong-9] - 1/4 -

USB

07:00 - [D-4] LA Galaxy II vs Oakland Roots [D-7] - 1/4 -

MEXA

07:06 - [4] Monterrey vs Puebla [8] - 3/4 -

COLA

08:00 - [4] Deportivo Cali vs Inde.Medellin [9] - 1/2 -

USAA

08:00 - [Tay-1] Seattle Sounders vs Sporting Kansas [Tay-2] - 1/4 -

CCF

09:00 - [B-1] Mỹ vs Jamaica [C-2] - 1 1/2 -

MEXA

09:06 - [18] Club Tijuana vs Tigres UANL [5] - 1/4 -

AUSVPL

13:00 Hoãn [14] St Albans Saints vs Hume City [4] -

TQA

15:30 Hoãn [B-6] Wuhan Zall vs Hebei CFFC [B-4] - 1/4 -

TQA

15:30 Hoãn [B-2] Changchun Yatai vs Dalian Yifang [B-8] - 1 1/4 -

TQA

17:30 Hoãn [B-1] Shanghai Port vs Tianjin Tigers [B-7] - 1 1/2 -

TSB

19:00 Hoãn [7] Schaffhausen vs SC Kriens [10] -

MAPL

19:15 Hoãn [2] Sarawak vs Perak II [10] -

TQA

19:30 Hoãn [B-3] Beijing Guoan vs Sh. Shenhua [B-5] +1/4 -

GHCLB

22:00 Hoãn Podbeskidzie vs HNK Gorica -

BLRA

22:00 Hoãn [10] Torpedo Zhodino vs Slavia Mozyr [14] -

LITA

22:00 Hoãn [1] Suduva vs Zalgiris [2] -

FIN3

22:30 Hoãn [B-10] SalPa Salo vs KaaPo Kaarina [B-2] +1/4 -

BIHA

02:00 Hoãn [1] Zrinjski vs Velez Mostar [8] -

Lịch bóng đá trong ngày 25/07/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 25/07/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2