KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 03/08/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 03/08/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

OLP

15:00 FT 4 [A-2] Mexico U23 0 - 0 Brazil U23 [D-1] 5 +1/4 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-0; Pen: 1-4

TQA

15:30 FT [B-5] Sh. Shenhua 0 - 0 Hebei CFFC [B-4] - 1 0-0

CZEU19

16:00 FT [4] Slavia Praha U19 10 - 0 Pribram U19 [15] - 2 4-0

CZEU19

16:00 FT [3] Hradec Kralove U19 4 - 1 Mlada Boleslav U19 [6] - 1/2 0-1

AUSC

16:30 FT [35] Port Melbourne 1 - 5 Avondale Heights [9] +1/2 1-1

NHATA

17:00 FT [15] Vegalta Sendai 0 - 1 Gamba Osaka [16] +0 0-1

TQA

17:30 FT [B-2] Changchun Yatai 2 - 1 Shanghai Port [B-1] +1/2 0-0

OLP

18:00 FT 1 [A-1] Nhật Bản U23 0 - 0 T.B.Nha U23 [C-1] 6 +1/4 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-1

GHCLB

18:00 FT Alanyaspor 2 - 0 Rizespor 2-0

TQA

19:30 FT [B-3] Beijing Guoan 2 - 1 Wuhan Zall [B-6] - 3/4 2-0

TQA

19:30 FT [B-7] Tianjin Tigers 1 - 3 Dalian Yifang [B-8] +1/4 0-1

GHCLB

20:00 FT [163] Twente 0 - 1 Venezia [69] +3/4 0-0

MASL

20:00 FT [11] Perak FA 3 - 5 Penang FA [2] +1/4 2-4

MASL

20:00 FT [5] Selangor FA 2 - 0 UiTM FC [12] - 1 1/2 1-0

MASL

20:00 FT [7] Melaka FA 0 - 1 Darul Takzim [1] +1 1/2 0-1

MAPL

20:00 FT [4] Terengganu II 1 - 0 Sarawak [2] - 1/2 1-0

TDU21

22:00 FT [AN-4] Elfsborg U21 0 - 3 Varbergs BoIS U21 [AN-1] +3/4 0-1

FINB

22:30 FT [12] JIPPO 0 - 1 TPS Turku [3] +1 0-0

FINB

22:30 FT 1 [9] MP Mikkeli 0 - 3 VPS Vaasa [1] - 1/2 0-0

FIN3

22:30 FT [A-11] Mypa 1 - 3 Atlantis [A-2] +1 1/2 1-2

GHCLB

22:59 FT Istanbul BB 2 - 2 Hatayspor 1-0

GHCLB

22:59 FT [51] Celta Vigo 0 - 0 Gil Vicente 0-0

DUC4BA

22:59 FT [15] Nurnberg II 0 - 3 SpVgg Bayreuth [2] +1/4 0-1

DENC

22:59 FT [67] Hellerup 1 - 2 B93 Kobenhavn [26] +1/2 1-0

DENC

22:59 FT [16] BK Marienlyst 3 - 0 Sydvest [85] 3-0

DENC

22:59 FT [74] BK Avarta 1 - 3 FA 2000 [19] +1/2 1-2

DENC

22:59 FT [82] Saedding-Guldager IF 1 - 4 AC Horsens [13] 1-2

DENC

22:59 FT [81] Dalum IF 1 - 4 Kolding IF [14] +1 1/4 1-0

DENC

22:59 FT [87] Skovshoved IF 0 - 4 Hillerod [12] +1 1/4 0-1

DENC

22:59 FT [77] Holstebro BK 0 - 2 Lyseng [22] 1 +1/2 0-1

DENC

22:59 FT [95] Dianalund IF 0 - 8 KFUM BK Roskilde [3] 0-5

DENC

22:59 FT [27] FIUK Odense 2 - 1 Lojt IF [69] -

DENC

22:59 FT [76] Fuglebakken KFUM 0 - 2 Skive IK [23] +2 3/4 0-2

DENC

22:59 FT [39] Vordingborg IF 1 - 1 Ishoj IF [38] 0-1

TS 90': 1-1; HP: 1-0

DENC

22:59 FT [73] Tarup IF 0 - 1 Slagelse B&I [32] 0-0

DENC

22:59 FT 1 [40] Brabrand IF 0 - 0 Hobro I.K. [42] +1/4 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-0; Pen: 4-3

DENC

22:59 FT [43] Naesby BK 0 - 0 Fredericia [41] 0-0

TS 90': 0-0; HP: 3-3; Pen: 4-5

DENC

23:15 FT [71] Ballerup Skovlunde 0 - 1 Roskilde [31] 0-0

DUC4BA

23:30 FT 1 [19] Greuther Furth II 0 - 3 Buchbach [5] +1/4 0-2

DUC4BA

23:30 FT [10] VfB Eichstatt 1 - 0 FC Pipinsried [13] - 1/4 1-0

DUC4BA

23:30 FT [7] TSV Aubstadt 4 - 0 V. Aschaffenburg [11] - 1/4 3-0

AUTB

23:30 FT [10] St.Polten 1 - 2 Rapid Wien II [11] - 1 1/4 1-0

DENC

23:30 FT [75] Aabyhoj IF 0 - 2 Jammerbugt [21] -

DENC

23:30 FT [25] Aalborg Freja 2 - 1 Give Fremad [66] 1-0

DENC

23:30 FT [92] Norresundby BK 0 - 6 Aarhus Fremad [5] 0-3

DENC

23:30 FT [78] Horsholm-Usserod 0 - 2 Vanlose [24] 0-1

DENC

23:30 FT [93] Oure FA 0 - 6 Middelfart [6] +2 0-3

DENC

23:30 FT [91] Hviding IF/KVIK 70 0 - 5 B 1913 Odense [9] 0-2

DENC

23:30 FT [96] Listrup U&IF 0 - 9 BK Frem [1] 0-6

DENC

23:30 FT [84] Soften GF 0 - 3 Thisted [17] 0-1

GHCLB

23:45 FT Panetolikos 0 - 1 Volos NFC 0-1

C1

00:00 FT 3 [H-4] Malmo 2 - 1 Rangers 3 +0 0-0

C1

00:00 FT 2 Sparta Praha 0 - 2 Monaco 3 +3/4 0-1

C2

00:00 FT Neftchi Baku 2 - 2 Helsinki +0 0-0

GHCLB

00:00 FT 1 [131] Elche 1 - 1 Cartagena - 1/4 0-0

GHCLB

00:00 FT Man City 4 - 1 Blackpool 1-1

DUC4BA

00:00 FT [6] Illertissen 1 - 1 TSV 1896 Rain [18] - 1 0-1

DUC4BA

00:00 FT [14] Eltersdorf 1 - 1 Schalding Hein. [17] +0 0-0

DUC4BA

00:00 FT 1 [12] Heimstetten 0 - 2 Unterhaching [9] +1/4 0-1

DUC4BA

00:00 FT [8] Augsburg II 3 - 1 Rosenheim [20] - 3/4 0-0

DUC4BA

00:00 FT [4] Wacker Burghausen 5 - 2 Schweinfurt [3] +1/2 4-2

TDB

00:00 FT [8] Orgryte 1 - 0 GAIS [14] - 1/4 0-0

TDB

00:00 FT [12] Akropolis IF 1 - 0 Osters [7] +0 1-0

DENC

00:00 FT [20] Holbaek 2 - 0 Naestved BK [79] 2-0

DENC

00:00 FT [88] Nakskov BK 1 - 6 Herlev [7] 1-2

DUC4BA

00:30 FT [16] Memmingen 0 - 4 Bayern Munich II [1] +2 1/4 0-3

C1

01:00 FT 2 CFR Cluj 1 - 1 Young Boys [F-4] +1/4 1-0

C1

01:00 FT 2 Genk 1 - 2 Shakhtar Donetsk [D-4] 3 - 1/4 1-0

C1

01:00 FT PSV Eindhoven 3 - 0 Midtjylland 1 - 1 1/2 3-0

ICEA

01:00 FT [4] KA Akureyri 2 - 1 Keflavik [10] - 1 1-1

TSB

01:00 FT [3] Thun 3 - 0 Yverdon [9] - 1 1/2 1-0

CHIB

01:00 FT [16] Barnechea 0 - 0 Deportes Santa Cruz [6] +0 0-0

PERA

01:00 FT [11] UTC Cajamarca 0 - 0 Cesar Vallejo [7] +1/2 0-0

C3

01:45 FT Linfield 1 - 2 Fola Esch - 1/4 1-0

C3

01:45 FT Bohemians 2 - 1 PAOK [F-1] +1 1-0

GHCLB

01:45 FT Alfreton Town 0 - 1 Grimsby +1/2 0-1

C1

02:00 FT 1 5 Crvena Zvezda 1 - 1 Sheriff Tiraspol [D-2] 4 - 1 1/2 1-1

C1

02:00 FT 2 Olympiakos 1 - 1 Ludogorets 2 - 1 0-0

GHCLB

02:00 FT [171] Norwich 5 - 0 Gillingham - 1 1/2 2-0

BLVA

02:00 FT 1 [9] CA Palmaflor 2 - 2 Bolivar [4] +1/4 1-1

ICEA

02:15 FT 1 [12] Fylkir 0 - 0 Leiknir Rey. [8] - 1/4 0-0

ALGA

03:00 FT [5] USM Alger 1 - 0 JS Kabylie [9] - 1 0-0

PERA

03:30 FT 1 [9] Carlos A. Mannucci 1 - 1 Sport Huancayo [13] +0 1-1

BRB

05:00 FT [15] Brusque FC/SC 0 - 0 Coritiba/PR [1] +0 0-0

BRC

05:00 FT [5] Gremio/RS 1 - 0 Vitoria/BA [11] - 1 1-0

CHIB

05:00 FT [12] U.Concepcion 3 - 1 San Marcos A. [8] - 1/2 0-1

MEXB

05:00 FT [5] Celaya 0 - 0 Tampico Madero [8] - 1/2 0-0

LIB

05:15 FT [D-1] Fluminense/RJ 1 - 0 Cerro Porteno [H-2] - 3/4 1-0

BLVA

05:15 FT [10] Nacional Potosi 2 - 2 Real Santa Cruz [11] - 1 1/4 2-1

MEXB

07:05 FT [17] Oaxaca 0 - 1 Sonora [4] +0 0-1

BLVA

07:30 FT [3] Inde. Petrolero 2 - 1 Real Potosi [15] - 1 1/2 1-1

CHIA

07:30 FT [7] Everton CD 3 - 0 Cobresal [8] - 1/2 1-0

PERA

07:30 FT [2] Sporting Cristal 2 - 2 Universitario [4] - 1/4 2-0

COLA

08:00 FT [2] Santa Fe 0 - 1 Atl. Nacional [1] +0 0-0

MEXB

09:05 FT [1] Dorados 3 - 1 Morelia [3] 2-0

Kết quả bóng đá ngày 03/08/2021

Kết quả bóng đá ngày 03/08/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 03/08/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 03/08/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

75%

1

25%

0

0%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

2

50%

1

25%

1

25%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

100%

0

0%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 10

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%

Cúp Đức › Vòng 2

01:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2