KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 04/06/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 04/06/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 FT [18] Yokohama SCC 0 - 6 Iwaki FC [1] +3/4 0-1

NHAT3

11:00 FT [14] Sagamihara 3 - 2 Giravanz Kita. [12] - 1/4 2-0

NHATJFL

11:00 FT [1] FC Osaka 0 - 0 Nara Club [3] - 1/4 0-0

NHATJFL

11:00 FT [12] Sony Sendai 2 - 3 Criacao Shinjuku [16] - 3/4 1-2

AUSNSW

12:00 FT [10] North Shore Mariners 2 - 4 Sydney Olympic [1] +1/2 1-2

AUSVPL

12:00 FT [14] Eastern Lions 0 - 1 Altona City [10] +3/4 0-0

NHATLC

12:00 FT [C-2] Consa. Sapporo 0 - 3 Sanf Hiroshima [B-1] +1/2 0-1

AUSSL

12:30 FT [5] Adelaide Utd U21 8 - 0 SA Panthers [9] +1/4 2-0

AUSSL

12:30 FT [6] White City W. 1 - 1 Adelaide Olympic [10] - 1/4 1-1

AUSSL

12:30 FT [8] Sturt Lions 4 - 2 West Torrens [12] - 1/2 2-0

NHATJFL

12:30 FT [11] TIAMO Hirakata 0 - 0 Maruyasu Okazaki [7] - 1/4 0-0

AUSFWP

14:00 FT [1] Floreat Athena 1 - 2 Armadale SC [9] - 1/2 0-1

AUSFWP

14:00 FT [5] Sorrento 1 - 1 Stirling Macedonia [3] +0 1-0

AUSFWP

14:00 FT [8] Perth SC 4 - 1 Inglewood Utd [6] - 1/2 2-1

AUSFWP

14:00 FT [10] Cockburn City 1 - 0 Perth RedStar [2] +3/4 1-0

AUSFWP

14:00 FT [12] Balcatta 0 - 3 Bayswater City [4] +1 1/4 0-1

AUSFWP

14:00 FT [11] Gwelup Croatia 0 - 0 Perth Glory U21 [7] +1/2 0-0

NHATB

14:00 FT [14] Tokushima Vortis 1 - 1 Alb. Niigata (JPN) [2] +1/4 1-1

NHATLC

14:00 FT [B-2] Nagoya Grampus 6 - 1 Kyoto Sanga [C-1] - 1/2 1-0

NHATLC

14:00 FT [A-2] Cerezo Osaka 1 - 0 Shonan Bellmare [D-1] - 1/4 0-0

NHATW

14:00 FT [5] NGU Loverledge Nữ 1 - 0 Cerezo Osaka Nữ [3] 1-0

HQ3

14:00 FT [2] Siheung Citizen 3 - 4 Ulsan Citizen [10] - 1/4 2-1

AUSBPL

14:30 FT [4] Samford Rang. 1 - 3 Grange Thistle [10] - 1 3/4 0-2

AUSNSW

14:30 FT [5] APIA Tigers 2 - 0 Rockdale City [6] - 1/2 2-0

AUSSL

14:30 FT [3] Adelaide City 1 - 0 Croydon Kings [7] - 1 1/4 0-0

TQA

14:30 FT 1 [9] Shanghai Port 0 - 1 Wuhan Yangtze [12] - 1/4 0-0

AUSSL

14:45 FT [4] Metro Stars 2 - 0 Campbelltown City [1] - 1/4 0-0

AUSSL

14:45 FT [2] Adelaide Comets 2 - 1 Cumberland Utd [11] - 1 1/4 2-1

AUSBPL

15:00 FT [3] Wynnum Wolves 2 - 2 Albany Creek [2] 0-1

HQ3

15:00 FT [6] Yangju Citizen 2 - 2 Mokpo City [14] +1/4 2-1

HQ3

15:00 FT [5] Gyeongju KHNP 0 - 0 Gimhae City [8] - 1/4 0-0

AUSBPL

15:15 FT [1] Surfers Paradise 7 - 2 Souths Utd [7] 4-0

AUSQSL

15:30 FT [5] Moreton Bay Utd 1 - 3 Queensland Lion [1] +1 1/2 0-0

TQA

15:30 FT [10] Shenzhen FC 2 - 0 Chengdu Rongcheng [5] - 1/4 1-0

GHCLB

16:00 FT [791] Viettel 2 - 4 Hà Nội FC [230] 0-2

AUSBPL

16:00 FT 1 [11] Coomera Colts 6 - 2 Virginia Utd [12] 1-0

AUSNSW

16:00 FT 1 [4] Marconi Stallions 1 - 1 Blacktown City [3] +0 0-0

AUSQSL

16:00 FT [12] Capalaba 1 - 6 Brisbane City [7] +1 1/4 0-2

AUSQSL

16:00 FT [3] Olympic FC QLD 4 - 1 Gold Coast Knights [2] - 1/4 1-0

AUSVPL

16:00 FT [12] Hume City 1 - 2 Dandenong City [13] - 3/4 0-1

AUSVPL

16:00 FT [8] Dandenong Th. 0 - 0 Oakleigh Cannons [2] +3/4 0-0

NHATB

16:00 FT [4] Okayama 5 - 1 Zweigen Kan. [16] +0 5-1

NHATLC

16:00 FT [D-2] Avispa Fukuoka 1 - 0 Kashima Antlers [A-1] +0 1-0

HQB

16:00 FT [4] Daejeon Hana Citizen 3 - 2 Jeonnam Dragons [10] - 1/4 3-1

HQB

16:00 FT [6] Gyeongnam 6 - 1 GimPo Citizen [7] - 1/2 4-0

TQA

16:30 FT [13] Changchun Yatai 4 - 1 Guangzhou City [18] - 1 1/2 2-0

EU19VL

17:00 FT [5-1] Ukraina U19 1 - 1 Serbia U19 [7-2] +0 1-1

HQ3

17:00 FT [12] Cheongju FC 3 - 2 Changwon City [1] +1/4 3-1

TD3

18:00 FT [Sodra-2] Lunds BK 4 - 0 Lindome GIF [Sodra-8] - 3/4 2-0

TD3

18:00 FT [Norra-14] Sollentuna FK 2 - 1 Haninge/Brand. [Norra-6] - 1/2 1-0

TD3

18:00 FT [Sodra-13] Tvaakers IF 0 - 1 Torns IF [Sodra-11] - 1 1/4 0-0

HQB

18:00 FT [2] Bucheon 1995 1 - 1 Seoul E-Land [8] 0-0

TQA

18:00 FT [7] Meizhou Hakka 1 - 1 Tianjin Tigers [8] - 1/4 1-1

TQA

18:30 FT [3] Henan Songshan 2 - 2 Dalian Professional [14] - 2 1/4 1-1

TOUU20

19:00 FT [A-4] Arập Xêut U20 2 - 4 Panama U23 [A-3] +1 1/4 2-1

GHCLB

19:30 FT [188] Hải Phòng 4 - 0 HA Gia Lai [367] 1-0

UEFA

20:00 FT 1 [B1-4] Armenia 1 - 0 Ireland [B1-3] 2 +3/4 0-0

EU21VL

20:00 FT [4-4] Belarus U21 1 - 5 B.D.Nha U21 [4-1] +2 1/4 0-1

EU21VL

20:00 FT [9-2] Đan Mạch U21 3 - 0 Kazakhstan U21 [9-5] - 2 2-0

ASI23

20:00 FT [B-2] Iraq U23 1 - 1 Australia U23 [B-1] +1/2 0-1

ASI23

20:00 FT [A-2] Turkmenistan U23 2 - 1 Iran U23 [A-3] +1 1/2 1-1

CAFVL

20:00 FT [C-2] Namibia 1 - 1 Burundi [C-3] - 1/4 1-0

EU19VL

21:00 FT 1 [4-1] Hà Lan U19 1 - 1 Na Uy U19 [10-2] - 1 1/4 1-0

GHU19

21:00 FT [33] Iceland U19 1 - 0 Ireland U19 [24] +1 1/4 0-0

ICEB

21:00 FT [1] Fylkir 5 - 0 Vestri [8] - 1 1-0

TD3

21:00 FT [Sodra-3] Atvidabergs 0 - 4 Falkenbergs [Sodra-1] +3/4 0-0

TD3

21:00 FT 1 [Sodra-14] Qviding 1 - 6 Vanersborgs FK [Sodra-16] +0 0-3

TD3

21:00 FT [Norra-13] Motala AIF 0 - 0 Taby IS [Norra-15] - 1/2 0-0

TD3

21:00 FT [Sodra-12] Oskarshamns AIK 0 - 2 Ljungskile SK [Sodra-7] +0 0-0

TD3

21:00 FT [Norra-12] Hammarby Talang 1 - 0 Karlstad BK [Norra-8] +3/4 0-0

TD3

21:00 FT [Norra-10] Vasalunds 2 - 2 Stockholm Intl [Norra-4] - 1/4 0-2

BRAU20

21:00 FT [A-1] Flamengo/RJ U20 4 - 0 Sao Paulo/SP U20 [A-4] 3-0

BRAU20

21:00 FT [A-7] Cruzeiro/MG U20 0 - 4 Palmeiras/SP U20 [A-2] 0-2

ASI23

22:00 FT [A-1] Uzbekistan U23 6 - 0 Qatar U23 [A-4] - 1/4 3-0

TD3

22:00 FT [Norra-7] Sandvikens 2 - 2 Gefle IF [Norra-2] - 3/4 1-0

ARGA

22:00 FT 1 [1] Atletico Tucuman 1 - 1 Colon [18] +0 0-1

TOUU20

22:30 FT [A-1] Pháp U20 6 - 2 Argentina U20 [A-2] - 3/4 3-0

UEFA

22:59 FT [B3-3] Phần Lan 1 - 1 Bosnia & Herz [B3-1] +0 1-0

UEFA

22:59 FT [A3-1] Hungary 1 - 0 Anh [A3-4] +1 0-0

UEFA

22:59 FT [C1-4] Lithuania 0 - 2 Luxembourg [C1-2] +1/4 0-1

EU21VL

22:59 FT [7-6] Andorra U21 0 - 3 Kosovo U21 [7-3] +3/4 0-1

CAFVL

22:59 FT [G-2] Gambia 1 - 0 South Sudan [G-4] - 1 1-0

CAFVL

22:59 FT [F-2] Niger 1 - 1 Tanzania [F-3] +1/4 1-1

GHU17

22:59 FT [34] Na Uy U17 0 - 3 Anh U17 [12] 0-0

TBN3

22:59 FT [A2-3] Albacete 2 - 1 Rayo Majada. [A1-9] - 1/4 1-0

EU21VL

00:00 FT [5-1] Thụy Sỹ U21 1 - 0 Bulgaria U21 [5-4] - 1 1/2 0-0

ASI23

00:00 FT [B-4] Kuwait U23 0 - 1 Jordan U23 [B-3] +1/2 0-0

ARGA

00:00 FT 1 [12] San Lorenzo 1 - 1 Independiente [25] +0 0-1

BRAU20

01:00 FT [A-3] America/MG U20 5 - 0 Fortaleza/CE U20 [A-9] 3-0

ARGB

01:30 FT [6] Chaco For Ever 2 - 2 Deportivo Maipu [13] - 1/4 1-1

UEFA

01:45 FT 2 [B3-2] Montenegro 2 - 0 Romania [B3-4] 1 +1/4 0-0

UEFA

01:45 FT 5 [A3-3] Italia 1 - 1 Đức [A3-2] 3 +1/2 0-0

UEFA

01:45 FT 2 [C1-1] T.N.Kỳ 4 - 0 Đảo Faroe [C1-3] 2 - 2 1/4 1-0

CAFVL

02:00 FT [L-1] Senegal 3 - 1 Benin [L-4] - 1 1/4 2-0

CAFVL

02:00 FT [G-1] Mali 4 - 0 Congo [G-3] - 1 1/4 4-0

CAFVL

02:00 FT [F-1] Algeria 2 - 0 Uganda [F-4] - 1 1/2 1-0

CAFVL

02:00 FT [I-1] Mauritania 3 - 0 Sudan [I-3] - 1/2 2-0

TBNB

02:00 FT [10] Las Palmas 1 - 2 Tenerife [20] - 1/2 0-2

TBN3

02:00 FT [A1-2] Deportivo 4 - 0 Linares Deportivo [A2-2] - 1 1-0

ARGB

02:00 FT [10] San Martin SJ 2 - 1 Quilmes [26] - 1/4 0-1

BLVA

02:00 FT 1 [A-2] The Strongest 2 - 1 CA Palmaflor [A-1] - 1 1/2 1-1

COLB

02:00 FT 1 [5] Tigres(COL) 1 - 0 Bogota FC [8] - 1/4 0-0

URUA

02:00 FT 1 [3] Dep. Maldonado 0 - 0 Albion FC (URU) [16] - 3/4 0-0

URUA

02:00 FT [5] CA Penarol 0 - 1 Cerro Largo [14] - 1 0-0

USW

02:00 FT [4] Chicago RS Nữ 1 - 0 OL Reign Nữ [6] +1/4 0-0

ARGA

02:30 FT [17] Banfield 1 - 2 Newells Old Boys [13] - 1/2 0-2

BRA

02:30 FT [10] America/MG 2 - 1 Cuiaba/MT [18] - 3/4 1-1

BRB

02:30 FT [13] Novorizontino/SP 0 - 0 Sampaio Correa/MA [6] - 3/4 0-0

BRB

02:30 FT 1 [3] Bahia/BA 2 - 1 Criciuma/SC [9] - 3/4 0-1

CAFVL

03:00 FT [I-4] CHDC Congo 0 - 1 Gabon [I-2] - 1/2 0-1

ARGB

03:35 FT [17] Chacarita Jrs 1 - 1 Agropecuario AAC [24] - 1/4 1-0

CCFNL

04:00 FT [B2-4] Bermuda 0 - 0 Haiti [B2-1] +1 1/4 0-0

VENA

04:15 FT 1 [10] Zulia FC 4 - 1 Puerto Cabello [6] +0 1-0

URUA

04:30 FT 1 [15] Sportivo Cerrito 1 - 1 Plaza Colonia [12] +1/4 1-0

ARGA

05:00 FT [9] Patronato Parana 1 - 1 Velez Sarsfield [26] +1/4 1-1

ARGA

05:00 FT [10] CA Platense 2 - 1 Godoy Cruz [3] +0 1-1

BRA

05:00 FT [4] Athletico/PR 2 - 2 Santos/SP [9] - 1/4 1-1

BRA

05:00 FT [12] Ceara/CE 1 - 1 Coritiba/PR [15] - 1 1-0

BRA

05:00 FT [16] Avai/SC 1 - 1 Sao Paulo/SP [11] +1/2 0-1

BRB

05:00 FT [10] Tombense FC/MG 2 - 1 Ituano/SP [8] +0 1-1

BRB

05:00 FT [15] Brusque FC/SC 1 - 2 Nautico/PE [18] - 3/4 1-0

COLA

05:15 FT [7] Atl. Nacional 4 - 1 Atl. Bucaramanga [19] - 1 2-1

ARGB

05:35 FT [5] All Boys 3 - 1 Alvarado MDP [30] - 1/2 1-0

CCFNL

06:00 FT [A1-3] Suriname 1 - 1 Jamaica [A1-1] +1/2 0-1

BRAU20

06:00 FT [A-5] Atl. Mineiro/MG U20 2 - 1 Ceara/CE U20 [A-8] 0-0

USA

06:00 FT [Tay-11] Vancouver WC 2 - 1 Real Salt Lake [Tay-5] +1/4 1-0

USB

06:00 FT [A-13] Ch. Battery 3 - 4 Indy Eleven [A-9] +1/4 1-4

USB

06:00 FT [A-4] Pittsburgh R. 1 - 1 Detroit City FC [A-6] - 3/4 1-0

USW

06:00 FT [11] NJ/NY Gotham Nữ 1 - 0 Wash. Spirit Nữ [10] 1-0

ARGB

06:05 FT [11] Estudiantes BsAs 1 - 2 Ferro Carril Oeste [25] - 1/4 0-2

CCFNL

06:30 FT [B2-3] Montserrat 1 - 2 Guyana [B2-2] +1/4 1-0

BRA

06:30 FT [19] Atletico/GO 0 - 1 Corinthians/SP [2] - 1/4 0-1

VENA

06:30 FT 1 [16] UCV FC 1 - 2 Estu.Merida [9] - 1/4 0-1

USW

07:00 FT [9] Racing Louisville Nữ 0 - 3 NC Courage (W) [12] 0-2

ARGA

07:30 FT [5] Racing Club 2 - 0 CA Huracan [7] 1 - 1/2 0-0

COLA

07:30 FT [6] Junior Barranquilla 2 - 1 Millonarios [1] - 1/2 1-0

USB

07:30 FT [A-8] FC Tulsa 0 - 0 Miami FC [A-7] +0 0-0

USB

07:30 FT 1 [B-12] Rio Grande Valley 0 - 1 LA Galaxy II [B-8] - 3/4 0-0

USB

07:30 FT [A-3] Memphis 901 5 - 2 Atlanta United II [A-12] - 1 1/2 3-1

USW

07:30 FT [5] Kansas City Nữ 2 - 2 San Diego Wave Nữ [2] 1-1

USB

08:30 FT [B-6] El Paso Locomotive 1 - 1 Hartford Athletic [A-11] - 3/4 0-0

CCFNL

09:00 FT [A4-1] El Salvador 3 - 1 Grenada [A4-3] - 2 2-1

USB

09:00 FT [B-13] Orange County SC 1 - 2 New Mexico United [B-5] - 1/4 0-2

USB

09:00 FT [B-11] Monterey Bay FC 0 - 2 Oakland Roots [B-9] - 1/4 0-1

USB

09:30 FT [B-10] Phoenix Rising 0 - 1 Birmingham Legion [A-5] - 3/4 0-0

USB

10:00 FT [B-4] Sacramento 1 - 0 SA Scorpions [B-1] - 1/4 1-0

AUSQSL

15:00 Hoãn [6] Gold Coast Utd - SC Wanderers [8] - 1/2 -

GHU18

23:00 Hoãn [31] Ba Lan U18 - North Macedonia U18 [4] -

Kết quả bóng đá ngày 04/06/2022

Kết quả bóng đá ngày 04/06/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 04/06/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 04/06/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Hạng Nhất Anh › Vòng 3

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Pháp › Vòng 2

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Đức › Vòng 2

01:3013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 1 3 3
2 Arsenal 1 2 3
3 Bournemouth 1 2 3
4 Man City 1 2 3
5 Newcastle 1 2 3
6 Brighton 1 1 3
7 Leeds Utd 1 1 3
8 Chelsea 1 1 3
9 Brentford 1 0 1
10 Fulham 1 0 1
11 Leicester City 1 0 1
12 Liverpool 1 0 1
13 Man Utd 1 -1 0
14 Wolves 1 -1 0
15 Everton 1 -1 0
16 Aston Villa 1 -2 0
17 Crystal Palace 1 -2 0
18 Nottingham Forest 1 -2 0
19 West Ham Utd 1 -2 0
20 Southampton 1 -3 0