KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 05/06/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 05/06/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 FT [8] FC Imabari 2 - 0 Ehime FC [6] 1-0

NHAT3

11:00 FT [10] Fukushima Utd 0 - 6 Fujieda MYFC [2] +0 0-3

NHAT3

11:00 FT [13] Tegevajaro Miyazaki 1 - 0 Nagano Parceiro [7] - 1/4 0-0

NHAT3

11:00 FT [17] Gainare Tottori 0 - 0 Matsumoto Yama. [4] +1/2 0-0

NHAT3

11:00 FT [3] Kagoshima 1 - 0 Azul Claro Numazu [11] - 1 1-0

NHATJFL

11:00 FT 1 [10] Verspah Oita 1 - 2 MIO Biwako [15] 1-2

NHATJFL

11:00 FT [5] Veertien Mie 4 - 1 Suzuka Point Getters [9] 1-0

NHATJFL

11:00 FT [8] Kochi United SC 1 - 0 Kagura Shimane [14] 1-0

NHATJFL

11:00 FT [13] Honda Lock 0 - 1 Tokyo Musashino [6] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [2] Honda FC 0 - 0 Reinmeer Aomori [4] 0-0

NHATW

11:00 FT [11] Sperenza Osaka Nữ 1 - 1 Ehime FC Nữ [10] 0-0

NHATW

11:00 FT [4] Orca Kamogawa Nữ 2 - 0 Gunma W. Star Nữ [8] 0-0

NHATW

11:00 FT [6] AS Harima Albion Nữ 3 - 0 Nippatsu Yokohama Nữ [9] 0-0

AUSBPL

12:00 FT [8] North Star 0 - 3 Holland Park Hawks [5] 0-0

AUSVPL

12:00 FT [11] St Albans Saints 0 - 3 Avondale Heights [7] +1 1/2 0-3

AUSVPL

12:00 FT [6] Heidelberg Utd 2 - 2 Bentleigh Greens [5] +0 0-0

NHATB

12:00 FT [1] Yokohama FC 1 - 1 Tokyo Verdy [11] - 1/2 0-0

NHATB

12:00 FT [18] Renofa Yamaguchi 2 - 1 Thespa Kusatsu [21] +0 0-0

NHATB

12:00 FT [9] Oita Trinita 3 - 1 Machida Zelvia [7] 3-0

NHATB

12:00 FT [10] JEF United Chiba 2 - 0 Vegalta Sendai [3] - 1/4 0-0

NHATB

12:00 FT [20] Omiya Ardija 0 - 2 Mito Hollyhock [12] +1/2 0-1

NHATB

12:00 FT 1 [8] Montedio Yama. 4 - 0 Ryukyu [22] - 3/4 1-0

NHATB

12:00 FT [17] Blaublitz Akita 2 - 2 Roas. Kumamoto [6] +1/4 0-1

NHAT3

12:00 FT [5] Kataller Toyama 1 - 0 Kamatamare San. [15] - 3/4 0-0

NHATW

12:00 FT [12] Angeviolet Hiroshima Nữ 0 - 2 Setagaya Sfida Nữ [2] 0-1

AUSNSW

13:30 FT [7] Sydney FC U21 3 - 3 Wollongong Wolves [9] - 1/4 1-1

AUSQSL

14:00 FT 1 [10] Logan Light. 0 - 3 Peninsula Power [4] +1 1/4 0-2

HQ3

14:00 FT [7] Pocheon Citizen 1 - 0 Cheonan City [15] +0 1-0

HQ3

14:00 FT [9] Busan Transp. 1 - 1 Gangneung City [11] - 1/2 1-0

HQ3

15:00 FT [3] Paju Citizen 1 - 1 Hwaseong FC [4] 1-0

NHATB

16:00 FT [19] Grulla Morioka 1 - 0 Ventforet Kofu [13] +1 1-0

NHATB

16:00 FT [15] Tochigi SC 2 - 3 V-Varen Nagasaki [5] +1/4 1-0

HQB

16:00 FT [1] Gwangju 3 - 2 Chungnam Asan [5] - 1/2 0-1

GHW

17:00 FT [106] Rwanda Nữ 2 - 0 Djibouti Nữ [195] 2-0

NHAT3

17:00 FT [9] FC Gifu 0 - 0 Vanraure Hachinohe [16] - 1 0-0

FIN3

18:00 FT [C-3] OLS Oulu 1 - 3 Vaajakoski [C-8] - 1/2 0-3

TD3

18:00 FT [Norra-11] Forward 1 - 3 Pitea IF [Norra-3] +0 0-2

TD3

18:00 FT [Norra-1] Orebro Syrianska 2 - 3 Team Thoren [Norra-16] - 1 3/4 1-1

HQB

18:00 FT [11] Busan I'Park 2 - 0 Ansan Greeners [9] +0 1-0

TQA

18:00 FT 1 [11] Beijing Guoan 1 - 2 Cangzhou Mighty Lions [15] 1 - 1 0-1

TOUU20

19:00 FT [B-1] Venezuela U23 1 - 1 Ghana U20 [B-4] - 1/2 0-0

UEFA

20:00 FT 2 [D2-3] San Marino 0 - 2 Malta [D2-2] 3 +1 1/2 0-0

ASI23

20:00 FT [C-2] Việt Nam U23 1 - 1 Hàn Quốc U23 [C-1] +1 1/2 0-0

CAFVL

20:00 FT [J-4] Botswana 0 - 0 Tunisia [J-1] +3/4 0-0

CAFVL

20:00 FT [D-2] Malawi 2 - 1 Ethiopia [D-1] - 1/2 2-0

CAFVL

20:00 FT [E-4] Madagascar 1 - 1 Angola [E-2] +0 1-1

CAFVL

20:00 FT [E-3] CH Trung Phi 1 - 1 Ghana [E-1] +1 1-1

GHW

20:00 FT [10] Uganda Nữ 4 - 1 Burundi Nữ [26] 1-1

FIN3

20:00 FT [B-10] Tampere Utd 4 - 2 VJS [B-11] - 1/2 3-2

FIN3

20:00 FT [C-1] Jyvaskyla JK 1 - 1 GBK Kokkola [C-7] - 2 1/4 0-1

TD3

20:00 FT [Norra-5] Umea 3 - 0 Sylvia [Norra-9] - 1/4 2-0

BRAU20

20:00 FT [B-8] Fluminense/RJ U20 0 - 1 Gremio/RS U20 [B-7] 0-0

BRAU20

20:00 FT [B-9] Atletico/GO U20 1 - 3 Vasco DG/RJ U20 [B-3] 1-2

EU21VL

21:00 FT [9-1] Bỉ U21 0 - 0 Scotland U21 [9-4] - 1 1/4 0-0

FIN3

21:00 FT [A-3] FC Kiffen 2 - 0 JIPPO [A-4] +1/2 1-0

TD3

21:00 FT [Sodra-9] Angelholms 1 - 0 Oddevold [Sodra-10] +1/4 0-0

TD3

21:00 FT [Sodra-15] Trollhattan 2 - 0 IFK Malmo [Sodra-6] - 1 1/4 2-0

ARGB

21:00 FT [19] Guillermo 2 - 0 Instituto [3] +0 1-0

BRA

21:00 FT [20] Juventude/RS 1 - 0 Fluminense/RJ [3] +0 1-0

BRAU20

21:00 FT [B-5] Santos/SP U20 2 - 0 Chapecoense U20 [B-10] 2-0

BRAU20

21:00 FT [B-6] RB Bragantino/SP U20 1 - 2 Internacional/RS U20 [B-4] 1-1

ASI23

22:00 FT [C-4] Malaysia U23 0 - 3 Thái Lan U23 [C-3] +3/4 0-1

URUA

22:00 FT [11] CA Rentistas 1 - 0 Defensor SC [10] +1/4 1-0

GHQG

22:30 FT [4] Peru 1 - 0 New Zealand [180] - 1 1/4 0-0

TOUU20

22:30 FT [B-2] Mexico U21 2 - 0 Indonesia U19 [B-3] - 1 3/4 1-0

FINB

22:30 FT [4] Gnistan 5 - 0 PEPO [12] - 3/4 1-0

FINB

22:30 FT [7] EIF Ekenas 2 - 2 MP Mikkeli [10] - 1/2 0-2

FIN3

22:30 FT [A-8] NJS Nurmijarvi 1 - 2 PPJ [A-6] +0 1-2

FIN3

22:30 FT [C-6] JS Hercules 5 - 0 JBK [C-10] - 3/4 2-0

FIN3

22:30 FT [A-12] FC LaPa 3 - 2 Atlantis [A-9] 0-2

FIN3

22:30 FT [A-7] KuPS Akatemia 2 - 0 Futura [A-10] 0-0

FIN3

22:30 FT 1 [B-12] Espoo 1 - 3 Grankulla IFK [B-6] +0 1-2

FIN3

22:30 FT [B-9] Ilves II 1 - 1 MuSa Pori [B-7] +1/2 0-0

FIN3

22:30 FT 1 [B-1] Jazz 2 - 2 Hameenlinna [B-2] - 3/4 0-1

WEU

22:59 FT 3 [E-2] Wales 1 - 0 Ukraina [D-2] 2 +0 1-0

UEFA

22:59 FT [C4-4] Gibraltar 0 - 2 North Macedonia [C4-2] 1 +2 1/4 0-1

UEFA

22:59 FT 1 [C2-4] Síp 0 - 0 Bắc Ireland [C2-3] 2 +1/4 0-0

TBN3

22:59 FT [A2-8] Villarreal B 3 - 1 UD Logrones [A1-6] - 1/4 0-1

TBN3

22:59 FT [A1-3] Racing Ferrol 0 - 1 Gimnastic T. [A2-6] +0 0-0

ARGA

22:59 FT [24] Talleres Cordoba 2 - 0 Sarmiento Junin [15] 1 - 3/4 1-0

ARGA

22:59 FT [4] Union Santa Fe 1 - 2 Tigre [16] - 1/4 0-0

ARGB

22:59 FT [14] Brown de Adrogue 1 - 0 Tristan Suarez [35] - 1/4 0-0

ARGB

22:59 FT [4] Gim.Mendoza 1 - 0 Almagro [7] - 3/4 1-0

ALGA

22:59 FT [9] ASO Chlef 1 - 1 MC Alger [8] - 1/4 0-1

TBNB

23:30 FT [6] Eibar 0 - 1 Girona +0 0-1

TS 90': 0-1; HP: 0-1

ARGB

23:30 FT [28] San Telmo 1 - 1 Nueva Chicago [33] +0 1-0

CCFNL

00:00 FT [A2-2] Costa Rica 2 - 0 Martinique [A2-3] - 2 1/4 1-0

GHQG

00:00 FT [31] Arập Xêut 0 - 1 Colombia [13] +3/4 0-1

EU21VL

00:45 FT [8-2] Ukraina U21 4 - 0 North Macedonia U21 [8-4] - 1 0-0

GHQG

01:00 FT [29] Argentina 5 - 0 Estonia [66] - 3 1/4 2-0

GHU19

01:00 FT [15] Montenegro U19 1 - 2 Albania U19 [7] +0 0-2

PERA

01:00 FT [3] Sporting Cristal 3 - 0 Sport Boys [13] - 1 1/4 2-0

URUA

01:00 FT [1] Liverpool P. (URU) 1 - 0 CA Fenix [7] - 1/2 1-0

URUA

01:00 FT 2 [6] Danubio 2 - 1 Nacional(URU) [2] +1/2 1-0

ALGA

01:00 FT [2] JS Kabylie 1 - 3 CS Constantine [5] - 1 0-1

ALGA

01:00 FT 1 [3] JS Saoura 5 - 0 Hussein Dey [16] - 2 1/2 3-0

ALGA

01:00 FT [11] MC Oran 5 - 0 WA Tlemcen [18] - 1 1/2 3-0

ALGA

01:00 FT [10] US Biskra 1 - 1 ES Setif [6] +0 1-1

UEFA

01:45 FT 2 4 [C2-2] Kosovo 0 - 1 Hy Lạp [C2-1] 2 +1/4 0-1

UEFA

01:45 FT 2 [C4-3] Bulgaria 2 - 5 Georgia [C4-1] +0 0-2

UEFA

01:45 FT 1 [A2-3] Séc 2 - 2 T.B.Nha [A2-1] 1 +3/4 1-1

UEFA

01:45 FT 1 [A2-2] B.D.Nha 4 - 0 Thụy Sỹ [A2-4] 3 - 1 3-0

UEFA

01:45 FT 1 [B4-2] Serbia 4 - 1 Slovenia [B4-4] 1 - 1 1-1

UEFA

01:45 FT 5 [B4-3] Thụy Điển 1 - 2 Na Uy [B4-1] 1 +0 0-1

CCFNL

02:00 FT [B4-2] Guatemala 2 - 0 Belize [B4-4] - 2 1-0

CCFNL

02:00 FT [C3-2] Dominica 1 - 1 Anguilla [C3-3] - 2 1/4 1-0

CAFVL

02:00 FT [D-4] Ai Cập 1 - 0 Guinea [D-3] - 1 0-0

ITA3

02:00 FT [A-2] Padova 0 - 1 Palermo [C-3] - 1/4 0-1

BRA

02:00 FT [5] Flamengo/RJ 1 - 2 Fortaleza/CE [17] - 1 1-1

BRA

02:00 FT [1] Palmeiras/SP 0 - 0 Atl. Mineiro/MG [7] - 1/4 0-0

BRAU20

02:00 FT [B-2] Corinthians/SP U20 0 - 1 Atletico/PR U20 [B-1] 0-0

BLVA

02:00 FT [B-2] Blooming 2 - 3 Bolivar [B-1] +1/4 0-0

CCFNL

03:00 FT [B1-1] Cuba 3 - 0 Barbados [B1-4] - 2 2-0

ARGA

03:00 FT [23] Estudiantes LP 1 - 1 Gimnasia LP [2] - 1/2 1-0

COLA

03:00 FT [17] Envigado 0 - 0 Inde.Medellin [10] +1/2 0-0

PERA

03:30 FT [2] Sport Huancayo 2 - 0 Alianza Lima [4] - 1/2 0-0

GHQG

04:00 FT [120] Mỹ 0 - 0 Uruguay [166] - 1/4 0-0

ARGB

04:00 FT [32] Atletico Rafaela 1 - 1 Sacachispas [37] - 1/4 0-1

VENA

04:15 FT [2] Metropolitano 3 - 1 Dep.Lara [14] - 1/4 1-0

ARGB

05:00 FT [36] Ramon Santamarina 1 - 1 CA Mitre Salta [21] +1/4 1-1

ARGB

05:00 FT [20] CA Guemes 2 - 0 Estudiantes Rio Cuarto [8] - 1/4 0-0

BRA

05:00 FT [8] Bragantino/SP 0 - 2 Internacional/RS [6] - 1/4 0-0

CHIB

05:00 FT [2] Cobreloa 2 - 0 Dep. Copiapo [4] - 1/4 1-0

ARGA

05:30 FT [11] Boca Juniors 2 - 1 Arsenal Sarandi [14] - 1/2 2-1

CCFNL

06:00 FT [B1-3] Antigua & Bar 1 - 0 Guadeloupe [B1-2] 0-0

CCFNL

06:00 FT 1 [B4-3] Dominican 2 - 3 French Guiana [B4-1] - 1/2 1-1

GHQG

06:30 FT [115] Mexico 0 - 0 Ecuador [64] +0 0-0

VENA

06:30 FT [15] Aragua 1 - 0 Dep.Tachira [4] +1/2 0-0

USB

06:35 FT [A-2] Tampa Bay Rowdies 1 - 0 Louisville City [A-1] - 1/4 1-0

ARGA

07:30 FT [19] Defensa YJ 0 - 0 River Plate [8] +1/4 0-0

ARGB

07:30 FT [1] Belgrano 1 - 0 Deportivo Moron [23] - 1/2 0-0

CHIB

07:30 FT [3] U. San Felipe 0 - 0 Deportes Recoleta [15] - 3/4 0-0

COLA

07:35 FT [14] Deportes Tolima 1 - 0 La Equidad [12] - 1/2 0-0

GHQG

06:00 Hoãn [53] Canada - Iran [86] -

Kết quả bóng đá ngày 05/06/2022

Kết quả bóng đá ngày 05/06/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 05/06/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 05/06/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Hạng Nhất Anh › Vòng 3

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Pháp › Vòng 2

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Đức › Vòng 2

01:3013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 1 3 3
2 Arsenal 1 2 3
3 Bournemouth 1 2 3
4 Man City 1 2 3
5 Newcastle 1 2 3
6 Brighton 1 1 3
7 Leeds Utd 1 1 3
8 Chelsea 1 1 3
9 Brentford 1 0 1
10 Fulham 1 0 1
11 Leicester City 1 0 1
12 Liverpool 1 0 1
13 Man Utd 1 -1 0
14 Wolves 1 -1 0
15 Everton 1 -1 0
16 Aston Villa 1 -2 0
17 Crystal Palace 1 -2 0
18 Nottingham Forest 1 -2 0
19 West Ham Utd 1 -2 0
20 Southampton 1 -3 0