KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 07/06/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 07/06/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUTB

15:30 FT [4] Austria Klagenfurt 3 - 2 Kapfenberg [14] - 1 1/2 0-1

VNB

15:30 FT [A-6] An Giang 1 - 0 XM Fico Tây Ninh [B-1] 1 - 1/4 1-0

ESTA

17:00 FT [6] Tulevik Viljandi 5 - 0 Kuressaare [9] 1-0

HQA

17:00 FT [9] Seongnam Ilhwa Ch. 1 - 2 Daegu [5] +0 0-0

HQA

17:00 FT [7] Suwon Bluewings 0 - 1 Gwangju [12] - 1/2 0-0

VNB

17:00 FT 1 [B-3] Thừa Thiên Huế 1 - 3 Bà Rịa Vũng Tàu [A-2] +1/2 0-1

VNB

17:00 FT [A-3] Khánh Hòa 4 - 1 ĐT Long An [B-5] 1 - 3/4 2-0

POLA

17:30 FT [2] Rakow Czestochowa 1 - 1 LKS Lodz - 1/2 0-1

POLB

17:40 FT [15] Zaglebie Sosno 2 - 1 Stomil Olsztyn [14] +0 1-0

DUC3

18:00 FT Preussen Munster 2 - 1 Unterhaching [17] +0 2-0

UKRA

18:00 FT [4] Olimpik Donetsk 2 - 2 FC Mariupol [8] - 1/4 1-1

DUA

18:30 FT 3 [9] Wer.Bremen 0 - 1 Wolfsburg [6] 3 +1/2 0-0

DUB

18:30 FT 1 [7] Erzgebirge Aue 1 - 0 Karlsruher [9] 2 +0 1-0

DUB

18:30 FT 4 [11] Hannover 96 2 - 1 Heidenheim [12] 2 - 1/4 2-0

DUB

18:30 FT 3 Stuttgart 0 - 0 Osnabruck [6] 3 - 1 1/4 0-0

DUC3

19:00 FT CZ Jena 1 - 2 Kaiserslautern [14] +1 0-2

ESTA

19:00 FT [4] Nomme Kalju 1 - 2 Flora Tallinn [1] 1-0

DENB

19:00 FT Naestved BK 2 - 1 HB Koge [7] +1/4 0-0

POLA

20:00 FT Arka Gdynia 2 - 1 Slask Wroclaw [7] +1/4 0-1

BLRA

20:00 FT [12] Vitebsk 2 - 2 Bate Borisov [1] +1 0-1

SRBA

20:00 FT [10] Radnicki Nis 4 - 3 FK Rad [17] - 1 1/2 2-2

CZEA

20:00 FT [17] Opava 1 - 1 Slovacko [10] 1-0

CZEA

20:00 FT [9] MFk Karvina 0 - 0 C. Budejovice [12] 0-0

UKRA

20:00 FT [3] Vorskla 3 - 0 Karpaty Lviv -

POLB

20:10 FT [7] GKS Tychy 1 - 2 Chojniczanka - 1/2 0-1

GHCLB

20:15 FT Energetik 0 - 5 FC Ahal +1 0-3

DUA

20:30 FT 3 [5] Union Berlin 1 - 1 Schalke 04 [18] 1 - 1/4 1-1

GHCLB

21:00 FT Kopetdag Asgabat 1 - 1 Sagadam - 1/4 1-0

LITA

21:00 FT [6] FK Riteriai 0 - 1 Banga [4] 0-0

UKRA

21:00 FT [1] Dinamo Kiev 5 - 1 PFK Aleksandriya [6] - 1 2-1

DUC3

22:00 FT [2] Ingolstadt 1 - 1 Sonnenhof - 1 1/4 1-1

ALBA

22:00 FT [9] Bylis Ballsh 1 - 0 Teuta Durres [4] 0-0

ALBA

22:00 FT Luftetari Gjiro. 0 - 5 KF Tirana [5] 0-3

ALBA

22:00 FT [3] Partizani Tirana 1 - 3 Kukesi [7] +1/4 0-1

ALBA

22:00 FT Flamurtari Vlore 0 - 1 Skenderbeu [6] 0-0

ALBA

22:00 FT [8] KF Laci 5 - 2 Vllaznia Shkoder [1] - 1/2 2-0

ARMA

22:00 FT [4] Ararat Y 0 - 0 FC Noah [6] 0-0

POLB

22:00 FT [18] Sandecja 1 - 2 Radomiak Radom [6] +0 0-1

POLB

22:00 FT [5] Odra Opole 1 - 2 GKS Jastrzebie [17] - 1/4 0-0

BLRA

22:00 FT [15] Belshina Bobruisk 0 - 4 Dinamo Minsk [6] +3/4 0-2

SRBA

22:00 FT [8] Mladost Lucani 2 - 1 Macva Sabac [19] - 3/4 1-1

CZEA

22:00 FT [3] Sigma Olomouc 2 - 3 Banik Ostrava [13] 1-3

CZEA

22:00 FT [15] Teplice 1 - 2 Jablonec [5] 0-1

CZEB

22:00 FT Pardubice 2 - 1 MFK Vitkovice 1-0

CZEB

22:00 FT [14] Slavoj Vysehrad 1 - 3 MFK Chrudim [6] 0-2

CZEB

22:00 FT [7] Sellier&Bellot Vlasim 2 - 0 Dukla Praha [9] 0-0

CZEB

22:00 FT Brno 5 - 0 Fotbal Trinec [10] 3-0

AUTA

22:00 FT [10] Hartberg 0 - 6 RB Salzburg [1] +2 1/4 0-4

AUTA

22:00 FT [7] Wolfsberger AC 3 - 3 Lask [2] +1/4 0-1

DENA

22:00 FT [8] Odense BK 3 - 1 Esbjerg FB - 1/4 3-0

DENA

22:00 FT [5] Aalborg BK 2 - 3 Aarhus AGF [4] - 1/4 0-1

DENA

22:00 FT 1 [7] Nordsjaelland 0 - 1 Midtjylland [1] +1/4 0-1

DENA

22:00 FT [12] AC Horsens 3 - 2 Brondby [3] +1/4 0-1

DENA

22:00 FT [10] Kobenhavn 2 - 1 Randers [9] - 1 2-0

DENA

22:00 FT [2] Sonderjyske 2 - 2 Silkeborg IF - 1/2 1-1

DENA

22:00 FT Hobro I.K. 2 - 2 Lyngby [11] +0 0-1

POLA

22:30 FT [12] Wisla Krakow 1 - 3 Legia Wars. [1] +1 1/4 1-0

DUA

22:59 FT 1 [10] Augsburg 1 - 1 FC Koln [17] 3 +1/4 0-0

MNEA

22:59 FT Grbalj 0 - 0 OFK Titograd [9] - 1/4 0-0

SLOA

22:59 FT [8] NK Bravo 1 - 0 Triglav - 3/4 0-0

ESTA

23:00 FT [5] Tammeka Tartu 0 - 2 Paide Linname. [2] 0-2

UKRA

23:00 FT [13] FC Lviv 1 - 2 SK Dnipro-1 [11] 1-1

GREA

23:15 FT [12] Larissa 1 - 2 Asteras Tripolis [6] +0 1-1

GREA

23:30 FT [3] PAOK 0 - 1 Olympiakos [1] +1/4 0-1

ISRA

23:45 FT Sektzia Nes Tziona 1 - 0 Maccabi Netanya [4] +1/4 0-0

CROA

23:55 FT [10] Istra 1961 1 - 3 HNK Rijeka [5] +1 0-1

HUNA

23:55 FT [8] Zalaegerzseg 2 - 0 Puskas Akademia [6] +0 0-0

BLRA

00:00 FT [2] Shakhter Soligo. 1 - 0 Energetik-BGU [9] - 1 1/4 1-0

CZEA

00:00 FT [1] Slavia Praha 0 - 0 Vik.Plzen [4] -

BULA

00:30 FT [6] Beroe 3 - 0 Cherno More [7] - 1/4 2-0

AUTA

00:30 FT [3] Rapid Wien 4 - 0 Sturm Graz [4] - 1/2 2-0

ISRA

00:45 FT [5] Maccabi Haifa 2 - 2 Hapoel Haifa [10] - 1 1-0

MNEA

01:00 FT FK Kom 1 - 1 Rudar [8] - 1/4 0-1

MNEA

01:00 FT [5] Zeta 1 - 1 FK Podgorica [3] - 1/4 0-0

MNEA

01:00 FT [10] OFK Petrovac 4 - 1 Iskra Danilo [7] +1/4 3-1

GREA

01:30 FT [4] AEK Athens 1 - 1 Panathinaikos [9] - 1/2 0-0

MNEA

01:30 FT 1 [1] Buducnost 2 - 0 Sutjeska [4] - 1/2 1-0

SLOA

01:30 FT 1 [7] Domzale 1 - 2 Maribor [1] +1/2 0-0

CROA

02:05 FT [9] Lok. Zagreb 0 - 1 NK Osijek [2] - 1/4 0-1

HUNA

02:05 FT [1] Ferencvaros 3 - 0 Diosgyori [9] - 1 1/4 0-0

ICESC

02:15 FT KR Reykjavik 1 - 0 Vikingur Rey. - 1/4 1-0

BDNA

03:00 FT 1 [7] Rio Ave 2 - 3 Pacos Ferreira [10] - 3/4 1-2

CRCA

04:00 FT 1 [A-3] Guadalupe FC 1 - 1 Jicaral Sercoba [B-5] - 1/4 0-0

CRCA

05:00 FT [A-4] Perez Zeledon 3 - 2 Universidad CR - 3/4 1-2

CRCA

08:00 FT [A-1] Alajuelense 1 - 0 Santos Guapiles [A-5] - 1 1/4 0-0

CRCA

08:30 FT [B-3] San Carlos 1 - 3 Herediano [A-2] +1/4 0-1

GHCLB

20:30 Hoãn Nebitci - FC Merw -

UAEA

20:30 Hoãn [10] Ittihad Kalba - Al Nasr (UAE) [4] -

UAEA

20:30 Hoãn [14] Hatta - Al Fujairah [11] -

UAEA

20:30 Hoãn [1] Al Sharjah - Al Jazira [2] -

UAEA

20:30 Hoãn [13] Khorfakkan - Ajman [12] -

UAEA

20:30 Hoãn [9] Al Wasl - Al Wahda(UAE) [3] -

UAEA

20:30 Hoãn [8] Al Shabab (UAE) - Al Dhafra [7] -

UAEA

20:30 Hoãn [5] Al Ain - Baniyas [6] -

GREA

22:45 Hoãn Xanthi - Atromitos [7] - 1/4 -

UKRA

23:30 Hoãn [13] FC Lviv - Dnipro +3/4 1-1

USA

08:30 Hoãn [Tay-2] Sporting Kansas - Orlando City [Dong-3] -

Kết quả bóng đá ngày 07/06/2020

Kết quả bóng đá ngày 07/06/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 07/06/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 07/06/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1