KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 06/06/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 06/06/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

HQFA

11:00 FT Gyeongju Citizen 0 - 0 Pyeongtaek FC - 1/2 0-0

TS 90': 0-0; HP: 1-0

HQFA

13:00 FT Anyang 2 - 0 Goyang Citizen 0-0

HQFA

13:00 FT Paju Citizen 2 - 2 GimPo Citizen +0 2-1

TS 90': 2-2; HP: 0-2

HQFA

13:00 FT Jeju Utd 4 - 0 Songwol FC - 2 1/4 3-0

HQFA

13:00 FT Jeonnam Dragons 2 - 0 Chungju Citizen - 2 1-0

HQFA

14:00 FT Hwaseong FC 2 - 2 Daejeon Korail +0 2-1

TS 90': 2-2; HP: 1-0

HQFA

14:00 FT Suwon FC 10 - 0 Hyochang FC - 2 3-0

HQA

14:30 FT [8] FC Seoul 1 - 4 Jeonbuk H.Motor [2] +3/4 1-1

HQFA

15:00 FT Gyeongju KHNP 4 - 0 SMCE - 2 2-0

VN19

15:00 FT [C-1] CA Nhân Dân U19 2 - 0 Bình Định U19 [C-4] 0-0

VN19

15:00 FT [C-5] Đăk Lăk U19 0 - 2 Phú Yên U19 [C-3] 0-1

VN19

15:30 FT [A-3] PVF Việt Nam U19 4 - 1 Phố Hiến U19 [A-5] -

VN19

15:55 FT 1 [E-4] Long An U19 1 - 2 Sài Gòn FC U19 [E-3] 1-2

VN19

15:55 FT [E-1] Bình Dương U19 6 - 0 Cần Thơ U19 [E-5] 1-0

VNB

16:30 FT [A-2] Bình Định 4 - 0 Đăk Lăk [B-3] 1-0

ESTA

17:00 FT [4] Levadia T. 4 - 0 Tallinna Kalev [10] 2-0

LITA

17:00 FT [3] Kauno Zalgiris 0 - 1 Zalgiris [1] 0-1

HQA

17:00 FT [3] Pohang Steelers 0 - 4 Ulsan Hyundai [1] +0 0-2

HQA

17:00 FT [10] Busan I'Park 1 - 1 Sangju Sangmu [4] - 1/4 1-0

HQFA

17:00 FT Daejeon Korail 3 - 0 Chuncheon FC 1-0

HQFA

17:00 FT Chungnam Asan 1 - 0 Jeonju EM - 1/2 1-0

HQFA

17:00 FT Ansan Greeners 3 - 0 Siheung Citizen 2-0

HQFA

17:00 FT Ulsan Citizen 1 - 0 Bucheon 1995 +1 0-0

HQFA

17:00 FT Gyeongnam 3 - 3 Mokpo City - 1 0-1

TS 90': 3-3; HP: 1-0

HQFA

17:00 FT Gangneung City 2 - 0 Cheongju FC - 1 1/4 1-0

HQFA

17:00 FT Gimhae City 4 - 2 Cheonan City - 1/4 3-2

VNA

17:00 FT [B-2] SL Nghệ An 1 - 0 SHB Đà Nẵng [B-1] - 1/4 0-0

VNA

17:00 FT [B-6] Quảng Nam 2 - 1 Thanh Hóa [B-3] - 1/2 0-0

POLB

17:40 FT Podbeskidzie 1 - 0 Nieciecza [2] - 3/4 1-0

DUB

18:00 FT 1 5 [5] Jahn Regensburg 3 - 0 Darmstadt [11] 1 - 1/4 1-0

DUB

18:00 FT 2 Wehen 2 - 3 Dynamo Dresden 3 1 - 1/2 2-2

DUB

18:00 FT 2 A.Bielefeld 1 - 1 Nurnberg [9] 2 - 1/4 1-1

BLRA

18:00 FT [14] FK Slutsk 1 - 1 Torpedo Zhodino [4] +0 0-0

DENB

18:00 FT Roskilde 2 - 1 Fremad Amager [7] +0 1-1

HQFA

18:00 FT Seoul E-Land 1 - 0 Changwon City - 1 0-0

VN19

18:00 FT [A-4] Nam Định U19 1 - 3 Than Quảng Ninh U19 [A-6] -

VNA

18:00 FT [A-4] Than Quảng Ninh 0 - 2 HL Hà Tĩnh [A-8] - 1 0-1

DUC3

19:00 FT [6] Zwickau 5 - 1 Hallescher [18] +0 1-0

DUC3

19:00 FT [1] Munchen 1860 1 - 2 Wurzburger - 1/4 0-1

DUC3

19:00 FT [16] Meppen 0 - 3 Hansa Rostock [2] +0 0-2

DUC3

19:00 FT [12] Waldhof Man. 2 - 1 Vik.Koln [5] - 1/2 0-1

DUC3

19:00 FT 1 Ein.Braunschweig 1 - 1 Bayern Munich II [13] +1/4 1-1

DUC3

19:00 FT [19] Duisburg 2 - 1 Chemnitzer - 1/2 1-0

SRBA

19:00 FT [12] Javor Ivanjica 1 - 3 Vojvodina [3] +1 1/4 0-0

VNA

19:00 FT [A-2] Hà Nội FC 3 - 0 HA Gia Lai [A-7] - 1 1/2 2-0

POLA

20:00 FT [4] Jagiellonia 2 - 2 Wisla Plock [11] - 3/4 0-1

BLRA

20:00 FT [5] Isloch 1 - 1 Rukh Brest [8] +1/4 0-0

ESTA

20:00 FT [8] TJK Legion 0 - 0 Trans Narva [7] 0-0

AUTB

20:00 FT [7] LASK Juniors 2 - 1 Wacker Innsbruck [9] +1/2 2-1

POLB

20:10 FT Warta Poznan 2 - 0 Olimpia Grudz. - 3/4 0-0

DUA

20:30 FT 1 2 [1] Leipzig 1 - 1 Paderborn 07 4 - 2 3/4 1-0

DUA

20:30 FT 4 Fort.Dusseldorf 2 - 2 Hoffenheim [8] 4 1 +0 1-1

DUA

20:30 FT 3 [4] Ein.Frankfurt 0 - 2 Mainz [18] 3 - 1/2 0-1

DUA

20:30 FT 3 [9] B.Leverkusen 2 - 4 Bayern Munich [2] 3 +1 3/4 1-3

DENB

20:30 FT [10] Hvidovre IF 1 - 0 Nykobing +0 1-0

BULA

21:00 FT Dunav Ruse 0 - 0 Arda Kardzhali [7] +1/4 0-0

LITA

21:00 FT [6] FK Panevezys 1 - 3 Suduva [2] 0-2

CZEA

21:00 FT [11] Zlin 1 - 0 Pribram [17] 1-0

UKRA

21:00 FT [9] Zorya 1 - 0 Kolos Kovalivka [4] - 1 1/2 1-0

UKRA

21:00 FT [3] Shakhtar Donetsk 3 - 2 Desna Chernigiv [7] - 1 2-1

SRBA

21:30 FT [6] Spartak Subotica 3 - 2 Partizan [2] +1 1/2 1-2

HUNA

21:55 FT [11] Mezokovesdi SE 0 - 2 Paksi [3] - 1/2 0-0

BLRA

22:00 FT [12] Slavia Mozyr 1 - 3 Neman Grodno [2] +0 1-1

CZEB

22:00 FT [2] Vik.Zizkov 2 - 1 SK Lisen [3] 1-0

CZEB

22:00 FT [9] SK Prostejov 1 - 0 Banik Sokolov 1-0

CZEB

22:00 FT [4] Usti & Labem 2 - 3 Varnsdorf [8] 1-1

AUTA

22:00 FT [12] SCR Altach 1 - 1 Wattens [7] - 1/2 0-0

AUTA

22:00 FT 1 [3] St.Polten 1 - 1 Austria Wien [4] +0 0-1

AUTA

22:00 FT [8] Admira 0 - 2 Mattersburg - 1/4 0-2

POLA

22:30 FT [2] Zaglebie Lubin 3 - 3 Lech Poznan [10] +1/4 3-1

BULA

22:45 FT [12] Botev Plovdiv 0 - 1 Botev Vratsa [8] - 3/4 0-1

SLOA

22:59 FT [4] Tabor Sezana 0 - 3 O.Ljubljana [3] +3/4 0-1

CZEA

23:00 FT [5] Slovan Liberec 2 - 2 Mlada Boleslav [14] 1-1

GREA

23:15 FT Panionios 1 - 0 Volos NFC [3] - 1/2 0-0

DUA

23:30 FT [3] B.Dortmund 1 - 0 Hertha Berlin [15] 2 - 1 1/4 0-0

CROA

23:55 FT [6] Slaven Belupo 0 - 0 HNK Gorica [2] +1/4 0-0

BLRA

00:00 FT [7] Dinamo Brest 6 - 1 FK Minsk [11] - 1 1/4 1-1

HUNA

00:00 FT [2] MOL Fehervar FC 2 - 0 Varda SE [7] - 1 1-0

ISRA

00:00 FT [6] Bnei Yehuda 5 - 0 Hapoel Hadera [12] - 1/4 3-0

ISRA

00:00 FT [5] HIK Shmona 3 - 0 Ashdod [4] +1/4 2-0

SRBA

00:00 FT [1] Crvena Zvezda 4 - 1 Radnik Surdulica [13] - 3 2-1

ISRA

00:15 FT [3] Hapoel Kfar Saba 2 - 0 Hapoel Raanana - 1/2 0-0

POLA

01:00 FT [6] Pogon Szczecin 1 - 0 Cracovia Krakow [5] +0 0-0

BULA

01:00 FT Vitosha Bistritsa 0 - 1 Cska Sofia [4] +2 0-0

ISRA

01:00 FT [8] Hap. Beer Sheva 0 - 0 Hapoel Tel Aviv [13] - 1/4 0-0

CZEA

01:00 FT [9] Bohemians 1905 0 - 1 Sparta Praha [1] 0-0

AUTB

01:25 FT [6] Grazer AK 1 - 1 Aust Lustenau [10] +1/4 1-1

GREA

01:30 FT [1] Aris Salonica 3 - 1 OFI Creta [7] - 3/4 1-1

SRBA

02:00 FT [8] Cukaricki 0 - 1 Indija [15] - 1/2 0-0

CROA

02:05 FT [8] NK Varazdin 1 - 3 Dinamo Zagreb [1] +1 3/4 0-2

HUNA

02:05 FT [5] Ujpest 1 - 0 Budapest Honved [10] - 1/2 1-0

CRCA

03:00 FT [B-3] Limon 1 - 2 Cartagines [B-1] -

BDNA

03:15 FT 1 [17] Boavista 0 - 1 Moreirense [10] +0 0-0

CRCA

09:00 FT [B-2] Dep. Saprissa 2 - 2 Municipal Grecia [A-6] - 1 1/4 1-0

VN19

15:00 Hoãn [A-1] Viettel U19 - Hà Nội T&T U19 [A-2] -

USA

06:00 Hoãn [Dong-3] Columbus Crew - Inter Miami [Dong-12] -

USA

06:30 Hoãn [Tay-3] Sporting Kansas - Los Angeles FC [Tay-4] -

USA

07:00 Hoãn [Dong-8] Nashville FC - Portland Timbers [Tay-2] -

USA

08:00 Hoãn [Dong-8] Nashville FC - Houston Dynamo [Tay-10] -

USA

09:00 Hoãn [Tay-1] Seattle Sounders - Minnesota Utd [Tay-5] -

Kết quả bóng đá ngày 06/06/2020

Kết quả bóng đá ngày 06/06/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 06/06/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 06/06/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Everton 5 7 13
2 Aston Villa 4 10 12
3 Liverpool 5 0 10
4 Leicester City 5 4 9
5 Arsenal 5 2 9
6 Wolves 5 -2 9
7 Tottenham 5 7 8
8 Chelsea 5 4 8
9 West Ham Utd 5 4 7
10 Leeds Utd 5 0 7
11 Man City 4 0 7
12 Southampton 5 -1 7
13 Newcastle 5 -2 7
14 Crystal Palace 5 -2 7
15 Man Utd 4 -3 6
16 Brighton 5 -2 4
17 West Brom 5 -8 2
18 Burnley 4 -5 1
19 Sheffield Utd 5 -5 1
20 Fulham 5 -8 1