KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 10/10/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 10/10/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 FT [10] FC Imabari 0 - 1 Tegevajaro Miyazaki [3] +0 0-0

NHAT3

11:00 FT [13] Vanraure Hachinohe 0 - 5 Roas. Kumamoto [1] +1/2 0-0

NHAT3

11:00 FT [5] Fukushima Utd 1 - 1 Kagoshima [7] - 1/4 0-1

NHATJFL

11:00 FT [12] MIO Biwako 2 - 2 Honda FC [2] 1-1

NHATJFL

11:00 FT [14] Maruyasu Okazaki 1 - 2 Matsue City [5] 1-0

NHATJFL

11:00 FT [7] FC Osaka 1 - 0 Sony Sendai [6] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [9] Reinmeer Aomori 0 - 0 Nara Club [10] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [1] Iwaki FC 0 - 0 Verspah Oita [3] 0-0

NHATW

11:00 FT [1] Iga Kunoichi Nữ 4 - 1 Nippon SS Univ Nữ [2] 3-1

NHATW

11:00 FT [8] Orca Kamogawa Nữ 0 - 1 Angeviolet Hiroshima Nữ [11] 0-0

NHATW

11:00 FT [5] Nippatsu Yokohama Nữ 1 - 1 Yamato Sylphid Nữ [12] 1-0

NHATB

12:00 FT [7] Montedio Yama. 2 - 1 Blaublitz Akita [13] - 3/4 1-0

NHATB

12:00 FT [2] Kyoto Sanga 2 - 1 Sagamihara [19] - 1 1-0

NHATB

12:00 FT [10] Mito Hollyhock 2 - 1 Thespa Kusatsu [18] - 1/2 1-1

NHATB

12:00 FT [22] Matsumoto Yama. 0 - 1 Tochigi SC [14] +1/4 0-1

NHATLC

12:00 FT [B-1] FC Tokyo 2 - 1 Nagoya Grampus [A-8] - 1/4 1-0

NHAT3

12:00 FT 1 [11] Fujieda MYFC 5 - 1 Azul Claro Numazu [14] - 1/2 3-1

NHAT3

12:00 FT [15] Kamatamare San. 0 - 0 FC Gifu [6] +1/4 0-0

NHATW

12:00 FT [3] Setagaya Sfida Nữ 2 - 0 AS Harima Albion Nữ [7] - 1 0-0

HQA

12:00 FT [10] Gangwon 2 - 2 Jeju Utd [4] +0 0-0

NHATB

13:00 FT [5] Machida Zelvia 0 - 1 JEF United Chiba [8] +0 0-0

NHATLC

13:00 FT [A-5] Cerezo Osaka 1 - 0 Urawa Red [C-1] +0 0-0

NHATB

14:00 FT [20] Ehime FC 0 - 2 V-Varen Nagasaki [4] +3/4 0-1

HQB

14:00 FT [3] Daejeon Hana Citizen 4 - 1 Ansan Greeners [7] - 3/4 3-0

AUSQSL

14:30 FT [8] Gold Coast Utd 3 - 2 Brisbane Strikers [13] 1-0

GHU19

15:00 FT [13] Romania U19 1 - 0 Síp U19 [48] - 1 1/4 1-0

AUSQSL

15:00 FT 1 [7] Moreton Bay Utd 6 - 3 Sunshine Coast [5] +0 3-0

AUSQSL

15:00 FT [2] Olympic FC QLD 1 - 0 Queensland Lion [3] +0 1-0

EUW17VL

16:00 FT [5-1] Ba Lan U17 Nữ 2 - 0 Anh U17 Nữ [5-4] 1-0

EUW17VL

16:00 FT [5-2] Nga U17 Nữ 0 - 1 Bỉ U17 Nữ [5-3] 0-0

GHCLB

16:00 FT [118] Fatih Karagumruk 1 - 0 Bursaspor [307] 0-0

GHCLB

16:00 FT [36] CSKA Moscow 1 - 1 Nizhny Novgorod [173] 0-0

GHU17

16:30 FT [3] T.B.Nha U17 2 - 1 Hà Lan U17 [11] 1-0

HQB

16:30 FT [6] Gyeongnam 1 - 1 Chungnam Asan [8] - 1/4 1-0

SINA

16:30 FT [5] Tanjong Pagar 4 - 4 Alb. Niigata (SIN) [2] 1-4

SINA

16:30 FT 1 [1] Lion City Sailors 4 - 1 Balestier Kh. [7] 2-1

EU17VL

17:00 FT [7-1] Thụy Sỹ U17 7 - 0 Gibraltar U17 [7-4] 1-0

BDNB

17:00 FT [5] Rio Ave 2 - 1 Vilafranquense [14] - 1 1/4 0-1

POLB

17:40 FT [14] Zaglebie Sosno 0 - 1 Resovia [11] +0 0-1

SINA

17:50 FT [3] Hougang Utd 1 - 3 Young Lions [8] 0-2

SINA

17:50 FT [4] Tampines Rovers 1 - 1 Geylang Intl [6] 0-0

SAFF

18:00 FT [3] Maldives 1 - 0 Sri Lanka [5] - 1 1/2 1-0

GHU19

18:00 FT [1] Serbia U19 4 - 0 Bosnia & Herz U19 [16] 1 0-0

DUC4B

18:00 FT [B-7] Hannover II 2 - 1 VfV 06 Hildesheim [B-3] - 1/4 1-1

THAA

18:00 FT [12] Ratchaburi 2 - 0 Chiangmai United [16] - 1/2 1-0

THAA

18:00 FT 1 [15] Prachuap FC 0 - 0 Samut Prakan City [14] +0 0-0

THAA

18:00 FT [3] Chonburi 1 - 0 Suphanburi [13] - 1 0-0

THAA

18:30 FT 1 [4] Port FC 0 - 2 Buriram Utd [1] +0 0-0

GHU18

19:00 FT [33] T.N.Kỳ U18 0 - 3 B.D.Nha U18 [3] 0-1

TBNB

19:00 FT 1 [21] Real Sociedad B 1 - 1 SD Ponferradina [5] +0 0-0

DUC4B

19:00 FT [A-7] St. Pauli II 2 - 1 Weiche Flensburg [A-1] +1 1-1

DUC4B

19:00 FT [A-4] Teutonia Ottensen 1 - 1 Holstein Kiel II [A-2] - 3/4 0-0

FINB

19:00 FT [6] PK-35 1 - 2 MuSa Pori [11] - 1/2 1-1

FINB

19:00 FT [12] JIPPO 0 - 6 Klubi 04 Helsinki [10] +0 0-4

FINB

19:00 FT [5] KPV Kokkola 2 - 1 MP Mikkeli [9] - 1/2 1-1

ITA3

19:30 FT [A-1] Alto Adige 0 - 0 Giana Erminio [A-20] - 3/4 0-0

ITA3

19:30 FT 1 [A-12] US Seregno 1 - 1 Mantova [A-15] - 1/4 1-1

ITA3

19:30 FT [A-8] Virtus Verona 0 - 0 Triestina [A-5] +0 0-0

ITA3

19:30 FT [A-18] Legnano 3 - 1 Pergolettese [A-13] - 1/4 1-1

ITA3

19:30 FT [A-10] AC Trento 1 - 0 Fiorenzuola [A-17] - 1/4 0-0

ITA3

19:30 FT [A-19] Pro Sesto 1 - 1 Aurora Pro Patria [A-16] +0 0-0

ITA3

19:30 FT [A-7] Albinoleffe 2 - 3 AC Renate [A-4] - 1/4 1-1

ITA3

19:30 FT [B-3] Cesena 2 - 0 Ancona [B-5] - 1/2 1-0

ITA3

19:30 FT [B-8] Luchese 1 - 2 Pesaro [B-9] - 1/4 1-1

HLB

19:30 FT [2] ADO Den Haag 3 - 2 Den Bosch [12] - 1 1/4 1-1

WP

20:00 FT [E-2] Uganda 1 - 0 Rwanda [E-4] - 3/4 1-0

WP

20:00 FT [J-2] Benin 0 - 1 Tanzania [J-3] - 3/4 0-1

WP

20:00 FT [E-3] Kenya 0 - 1 Mali [E-1] +1/2 0-0

WP

20:00 FT [C-4] CH Trung Phi 0 - 2 Nigeria [C-1] +1 1/2 0-2

UEFA

20:00 FT 2 [A1-1] Italia 2 - 1 Bỉ [A2-1] 3 - 1/2 0-0

EU17VL

20:00 FT [5-2] Ba Lan U17 1 - 0 Andorra U17 [5-4] 0-0

GHCLB

20:00 FT [268] Malatyaspor 0 - 1 Gaziantep B.B [119] 0-0

DUC4B

20:00 FT [B-9] Hannoverscher SC 1 - 3 Oldenburg 1897 [B-1] +1 1-2

BDNB

20:00 FT [15] SC Covilha 1 - 1 Nacional Madeira [4] +1/4 1-0

POLB

20:00 FT [5] Sandecja 1 - 3 Miedz Legnica [1] +1/2 0-1

FINB

20:00 FT [4] Jaro 2 - 0 Gnistan [8] - 3/4 1-0

URUA

20:00 FT [13] Boston River 1 - 0 Villa Espanola [16] - 1/2 0-0

TBNB

21:00 FT [9] Cartagena 5 - 1 Ibiza-Eivissa [10] +0 3-0

BRAA

21:00 FT [12] Internacional/RS 5 - 2 Chapecoense [20] - 1 1/4 4-0

GHU20

21:30 FT [16] Pháp U20 0 - 0 Tunisia U20 [14] 0-0

BDNB

21:30 FT [10] CD Mafra 1 - 1 Casa Pia AC [2] +0 1-0

HLB

21:45 FT [20] Dordrecht 90 0 - 1 Helmond Sport [17] +0 0-1

GHW

22:00 FT [83] Bahrain Nữ 0 - 5 Ấn Độ Nữ [48] +1 0-3

GHU18

22:00 FT [16] Romania U18 1 - 3 T.B.Nha U18 [2] 0-1

URUA

22:15 FT [10] IA Sud America 0 - 1 Liverpool P. (URU) [4] +3/4 0-0

ITA3

22:30 FT [C-12] Latina 3 - 0 AZ Picerno [C-10] - 1/4 1-0

ITA3

22:30 FT [C-8] Taranto 0 - 0 Vibonese [C-20] - 1/4 0-0

ITA3

22:30 FT [C-14] Paganese 0 - 2 Catanzaro [C-9] +1/4 0-1

ITA3

22:30 FT [C-2] SS Monopoli 1 - 2 Campobasso [C-16] - 1/2 1-1

ITA3

22:30 FT [B-19] Viterbese Calcio 0 - 1 Grosseto [B-20] - 1/4 0-0

ITA3

22:30 FT [B-16] Imolese Calcio 2 - 4 Carrarese [B-10] +0 1-2

ITA3

22:30 FT [C-19] Potenza SC 2 - 0 Fidelis Andria [C-18] +0 0-0

ITA3

22:30 FT [C-1] Bari 4 - 2 Turris Neapolis [C-3] - 1 1-2

ITA3

22:30 FT [C-15] Catania 3 - 2 Juve Stabia [C-11] +0 2-2

ITA3

22:30 FT [C-4] Palermo 3 - 0 Foggia [C-5] - 1/4 2-0

BDNB

22:30 FT [12] Leixoes 2 - 0 Feirense [3] +0 0-0

WP

22:59 FT [C-2] Cape Verde 1 - 0 Liberia [C-3] - 1 0-0

WP

22:59 FT [J-4] Madagascar 1 - 0 CHDC Congo [J-1] +1/2 1-0

WP

22:59 FT [B-3] Zambia 1 - 1 Equatorial Guinea [B-2] - 3/4 0-0

EU17VL

22:59 FT [7-2] Phần Lan U17 1 - 1 Bosnia & Herz U17 [7-3] 1-0

SAFF

22:59 FT [2] Nepal 0 - 1 Ấn Độ [1] +3/4 0-0

POLB

22:59 FT [2] Widzew Lodz 3 - 1 GKS Jastrzebie [17] - 1 1/4 2-1

TBNB

23:15 FT [20] Fuenlabrada 2 - 1 Leganes [17] +0 1-1

TBNB

23:15 FT [22] Alcorcon 1 - 0 Burgos CF [13] - 1/4 0-0

TBNB

23:15 FT 1 [4] Tenerife 2 - 1 Amorebieta [19] - 3/4 1-0

CHIA

00:00 FT [10] La Serena 2 - 1 Cobresal [9] - 1/4 2-0

USB

00:00 FT 1 [A-8] Loudoun United 3 - 2 Miami Fusion [A-4] +1/2 1-1

MEXB

00:00 FT [1] Morelia 1 - 0 Atlante [12] +0 0-0

URUA

00:45 FT [7] CA Fenix 1 - 2 Nacional Montevideo [2] +3/4 1-1

EU17VL

01:00 FT [5-1] Ireland U17 2 - 0 North Macedonia U17 [5-3] 1-0

BDNB

01:00 FT [8] Chaves 3 - 1 Penafiel [7] - 1/4 0-1

HLB

01:00 FT [19] Almere City 1 - 2 De Graafschap [7] +1/4 0-0

USB

01:00 FT [A-6] Ch. Battery 4 - 3 Hartford Athletic [A-5] - 1/2 3-1

BDNB

01:30 FT [9] CD Estrela 4 - 0 Academico Viseu [13] - 1/4 4-0

UEFA

01:45 FT 3 [A3-1] Pháp 2 - 1 T.B.Nha [A4-1] 1 +0 0-0

WP

02:00 FT [B-4] Mauritania 0 - 0 Tunisia [B-1] +1 1/4 0-0

BRAA

02:00 FT [10] Santos/SP 1 - 0 Gremio/RS [17] +0 0-0

WNM

03:00 FT 1 3 [8] Bolivia 1 - 0 Peru [5] 2 +0 0-0

USAA

03:00 FT [Tay-6] Minnesota Utd 1 - 3 Colorado Rapids [Tay-1] - 1/2 1-0

WNM

03:30 FT 4 [10] Venezuela 2 - 1 Ecuador [3] 2 +1/4 1-1

WNM

04:00 FT 2 [4] Colombia 0 - 0 Brazil [1] +1/2 0-0

CHIB

04:00 FT [16] Barnechea 2 - 4 U. San Felipe [15] 1-0

USB

04:00 FT [B-2] Birmingham Legion 3 - 1 Indy Eleven [B-6] - 3/4 1-1

USW

04:00 FT [10] Kansas City Nữ 0 - 0 Portland Tho. Nữ [1] +3/4 0-0

WBM

05:00 FT 1 [4] Panama 1 - 0 Mỹ [2] +1/2 0-0

WBM

05:00 FT 1 [5] Costa Rica 2 - 1 El Salvador [7] 2 - 3/4 0-1

WBM

05:00 FT 4 [6] Jamaica 0 - 0 Canada [1] 1 +1/2 0-0

USB

05:00 FT [A-3] Pittsburgh R. 2 - 0 Tampa Bay Rowdies [A-1] +0 1-0

WBM

06:00 FT 1 [3] Mexico 3 - 0 Honduras [8] 2 1 - 2 1/4 1-0

USW

06:00 FT [7] Houston Dash Nữ 4 - 1 NC Courage (W) [6] +0 3-1

USW

06:07 FT [2] OL Reign Nữ 3 - 2 Chicago RS Nữ [4] 2-1

WNM

06:30 FT [2] Argentina 3 - 0 Uruguay [7] - 3/4 2-0

WNM

07:00 FT 1 4 [6] Chile 2 - 0 Paraguay [9] 4 1 - 1/2 0-0

USB

07:30 FT 1 [C-2] SA Scorpions 4 - 2 Memphis 901 [B-3] - 3/4 1-1

USB

08:00 FT [C-6] Austin Bold 1 - 1 OKC Energy [B-5] 0-0

Kết quả bóng đá ngày 10/10/2021

Kết quả bóng đá ngày 10/10/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 10/10/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 10/10/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Liên Đoàn Anh › Vòng Ban Ket

02:4521/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

5

62%

1

12%

2

25%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 21

03:3019/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 22

03:0019/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp Italia › Vòng 1/8

03:0019/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp Đức › Vòng 3

02:4519/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 21

02:0019/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 22

02:4518/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

50%

1

50%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

50%

0

0%

1

50%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 22 41 56
2 Liverpool 21 37 45
3 Chelsea 22 28 43
4 West Ham Utd 22 11 37
5 Arsenal 20 8 35
6 Tottenham 18 3 33
7 Man Utd 20 3 32
8 Wolves 20 2 31
9 Brighton 20 0 28
10 Leicester City 18 -2 25
11 Crystal Palace 21 -1 24
12 Southampton 21 -8 24
13 Aston Villa 20 -5 23
14 Brentford 21 -9 23
15 Leeds Utd 20 -15 22
16 Everton 19 -10 19
17 Watford 19 -14 14
18 Norwich 21 -35 13
19 Newcastle 20 -23 12
20 Burnley 17 -11 11