KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 09/10/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 09/10/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSSL

11:00 FT [5] Sturt Lions 1 - 1 SA Panthers [6] 0-0

TS 90': 1-1; HP: 1-1; Pen: 6-5

NHAT3

11:00 FT [8] Yokohama SCC 0 - 0 Nagano Parceiro [9] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [15] Tokyo Musashino 2 - 1 TIAMO Hirakata [8] 0-1

NHATJFL

11:00 FT [16] Honda Lock 3 - 2 Kochi United SC [13] 2-0

NHATW

11:00 FT [4] Cerezo Osaka Nữ 2 - 0 Sperenza Osaka Nữ [10] 0-0

NHATW

11:00 FT [6] Ehime FC Nữ 1 - 3 NGU Loverledge Nữ [9] 0-2

HQB

11:30 FT [5] Busan I'Park 0 - 1 Bucheon 1995 [10] - 1/2 0-1

NGB

12:00 FT 2 [6] SKA-Khabarovsk 0 - 2 Baltika [7] - 1/4 0-0

NHATB

12:00 FT [6] Alb. Niigata (JPN) 1 - 0 Renofa Yamaguchi [15] - 1 0-0

NHATB

12:00 FT [16] Omiya Ardija 2 - 2 Zweigen Kan. [17] - 1/4 1-2

NHATB

12:00 FT [3] Ventforet Kofu 1 - 0 Ryukyu [9] - 1/2 1-0

NHATB

13:00 FT [1] Jubilo Iwata 4 - 1 Giravanz Kita. [21] - 1 1/2 4-1

NHATB

13:00 FT [12] Tokyo Verdy 1 - 2 Okayama [11] +0 0-1

HQ3

13:00 FT [15] Yangju FC 1 - 1 Gangneung City [14] 0-0

HQB

14:00 FT [4] Jeonnam Dragons 1 - 0 Seoul E-Land [9] +0 0-0

AUSBPL

14:30 FT [4] Bayside Utd 5 - 2 The Lakes [2] 4-0

GHCLB

15:00 FT [36] Steaua Bucuresti 2 - 1 Voluntari [40] 1-0

AUSQSL

15:00 FT [4] Brisbane Roar U21 5 - 0 Magpies Crusaders [14] 4-0

NHAT3

15:00 FT [2] Grulla Morioka 2 - 1 Gainare Tottori [12] - 1/2 2-1

GHCLB

15:30 FT [140] Dinamo Bucuresti 3 - 2 Petrolul Ploiesti [244] 1-1

AUSBPL

15:30 FT [1] Albany Creek 4 - 0 St George Willawong [3] - 2 1/4 1-0

EU17VL

16:00 FT [3-3] Na Uy U17 2 - 2 Luxembourg U17 [3-1] 2-0

EU17VL

16:00 FT 1 [9-1] Slovenia U17 1 - 0 Kosovo U17 [9-2] 0-0

EU17VL

16:00 FT [1-1] T.N.Kỳ U17 1 - 0 Montenegro U17 [1-3] 1-0

GHCLB

16:00 FT [34] Zaglebie Lubin 1 - 1 Chrobry Glogow [168] 1-0

GHCLB

16:00 FT Bate Borisov 2 - 1 Isloch [190] 2-0

GHCLB

16:00 FT [7] Mioveni 1 - 0 Rapid Bucuresti [143] 1-0

GHU18

16:00 FT [28] Serbia U18 1 - 2 Italia U18 [6] 0-1

GHCLB

16:30 FT [253] Rakow Czestochowa 1 - 0 Podbeskidzie 0-0

AUSQSL

16:30 FT [12] Redlands Utd 2 - 1 Gold Coast Knights [6] +1 3/4 2-0

HQB

16:30 FT [2] Anyang 2 - 2 Gimcheon Sangmu [1] +1/4 0-2

EU19VL

17:00 FT [5-1] Ukraina U19 2 - 1 Phần Lan U19 [5-2] - 1/4 1-1

EUW17VL

17:00 FT [6-1] Đan Mạch U17 Nữ 3 - 1 Thụy Sỹ U17 Nữ [6-4] 1-1

GHU19

17:00 FT 1 [20] Nga U19 2 - 0 Bulgaria U19 [25] 0-0

NGB

17:00 FT [9] Yenisey 1 - 1 Rotor Volgograd [17] +0 0-1

POLB

17:40 FT [13] Katowice 2 - 2 GKS Tychy [6] +0 2-0

EU19VL

18:00 FT [10-2] Na Uy U19 5 - 0 Wales U19 [10-3] - 1 1/4 1-0

GHCLB

18:00 FT Dinamo Brest 3 - 2 Neman Grodno 1-1

ANHL2

18:00 FT [1] Forest Green 0 - 2 Swindon [4] - 1/2 0-0

NGB

18:00 FT [15] Olim. Dolgiye Prudy 2 - 0 Fakel [2] +3/4 0-0

NGB

18:00 FT [12] Veles Moscow 3 - 1 Krasnodar B [10] - 3/4 1-0

THAA

18:00 FT [8] Nong Bua Pitchaya 1 - 2 Chiangrai Utd [7] +3/4 0-1

THAA

18:00 FT [9] Nakhon Ratch. 0 - 2 Bangkok Utd [2] +3/4 0-1

THAA

18:00 FT [5] BG Pathum United 0 - 3 Police Tero FC [11] - 1 0-1

WALA

18:45 FT 1 [5] Connah's QN 0 - 1 The New Saints [1] +1 0-0

EUW17VL

19:00 FT [1-3] Hungary U17 Nữ 1 - 3 Ireland U17 Nữ [1-1] 0-2

DUC4B

19:00 FT 1 [A-10] Heider SV 2 - 2 Ein. Norderstedt [A-8] +1 1/4 1-2

DUC4B

19:00 FT [B-2] Wer.Bremen II 6 - 0 Atlas Delmenhorst [B-5] - 1 3-0

DUC4BA

19:00 FT [20] Rosenheim 0 - 2 V. Aschaffenburg [11] +3/4 0-1

DUC4BA

19:00 FT [16] Schalding Hein. 0 - 1 TSV 1896 Rain [18] - 1/2 0-1

DUC4BA

19:00 FT [1] SpVgg Bayreuth 0 - 3 Schweinfurt [3] - 1/4 0-1

DUC4BA

19:00 FT [13] FC Pipinsried 0 - 2 Greuther Furth II [19] +0 0-1

DUC4BA

19:00 FT [10] VfB Eichstatt 0 - 3 Nurnberg II [14] +0 0-2

DUC4N

19:00 FT 1 [17] Stuttgart II 0 - 0 TSV Steinbach [5] +1/4 0-0

DUC4N

19:00 FT [1] SSV Ulm 3 - 0 Pirmasens [14] - 1 1/2 0-0

DUC4N

19:00 FT [6] Homburg 0 - 1 Aalen [8] - 1/4 0-1

DUC4N

19:00 FT [9] Hessen Kassel 0 - 2 Astoria Walldorf [12] - 1/4 0-2

DUC4N

19:00 FT [4] Elversberg 6 - 0 TSG Balingen [10] - 2 3-0

DUC4N

19:00 FT [15] FSV Frankfurt 2 - 2 Giessen [16] - 3/4 0-0

DUC4N

19:00 FT [2] Offenbach 1 - 0 Bahlinger [7] - 1 1-0

DUC4T

19:00 FT [13] M.gladbach II 3 - 0 Sportfreunde Lotte [17] - 1 1-0

DUC4T

19:00 FT [3] Preussen Munster 2 - 0 Fort.Dusseldorf II [9] - 3/4 1-0

DUC4T

19:00 FT [15] Bonner SC 2 - 0 Homberg [19] - 1/4 0-0

DUC4T

19:00 FT 1 [20] Uerdingen 0 - 11 Essen [1] 0-3

DUC4T

19:00 FT [5] Oberhausen 0 - 0 SV Straelen [12] - 1 1/4 0-0

NGB

19:00 FT [13] Spartak Moscow B 0 - 1 Akron Togliatti [8] +0 0-1

THAA

19:00 FT [6] Muang Thong Utd 3 - 1 Khonkaen Utd [10] - 1 1/4 0-1

ITA3

19:30 FT 2 [A-11] Pro Vercelli 0 - 2 Feralpisalo [A-3] - 1/4 0-1

WEU

20:00 FT 2 [D-5] Kazakhstan 0 - 2 Bosnia & Herz [D-4] 1 +3/4 0-1

WEU

20:00 FT 4 [C-5] Lithuania 3 - 1 Bulgaria [C-4] 3 +1/4 1-0

WP

20:00 FT [G-3] Ethiopia 1 - 3 Nam Phi [G-2] +0 0-1

WP

20:00 FT [I-3] Guinea 2 - 2 Sudan [I-4] - 3/4 0-0

EU19VL

20:00 FT [13-1] Đan Mạch U19 5 - 2 Kazakhstan U19 [13-4] - 2 3/4 2-0

EU19VL

20:00 FT [13-2] Séc U19 2 - 0 Bắc Ireland U19 [13-3] - 1 1/4 1-0

GHCLB

20:00 FT Krasnodar 2 - 1 Rubin Kazan [78] +0 0-1

GHU18

20:00 FT [13] Nga U18 1 - 3 Na Uy U18 [8] 0-3

DUC4B

20:00 FT [B-6] Rehden 2 - 0 Hansa Luneburg [B-10] - 1 2-0

DUC4B

20:00 FT [B-8] Oberneuland 0 - 1 SSV Jeddeloh [B-4] +0 0-1

NGB

20:00 FT [18] Volgar Astrakhan 0 - 2 Metallurg Lipetsk [19] - 3/4 0-2

NGB

20:00 FT [20] Tekstilshchik Ivanov 1 - 1 Tom Tomsk [14] +1/4 0-0

ESTA

20:00 FT [1] Levadia T. 5 - 0 Vaprus Parnu [10] 2-0

URUA

20:15 FT [15] CA Progreso 1 - 0 CA River Plate (URU) [5] +0 1-0

EU19VL

20:30 FT 1 [12-4] Slovenia U19 1 - 1 Lithuania U19 [12-3] - 1 3/4 1-0

EU19VL

20:30 FT [5-3] Ba Lan U19 4 - 0 Malta U19 [5-4] - 3 2-0

EU19VL

20:30 FT [12-1] Italia U19 3 - 0 Iceland U19 [12-2] - 1 1/4 1-0

EU19VL

20:30 FT [3-2] Áo U19 1 - 1 Belarus U19 [3-3] - 1 3/4 1-0

GHU19

20:30 FT [50] Mexico U19 1 - 3 Anh U19 [9] 1-0

WALA

20:30 FT [6] Bala Town 1 - 1 Cefn Druids AFC [12] - 2 3/4 1-0

WALA

20:30 FT [2] Newtown AFC 3 - 1 Penybont [4] - 1/4 2-0

WALA

20:30 FT [9] Aberystwyth 0 - 1 Caernarfon Town [7] +1/4 0-1

WALA

20:30 FT [3] Flint Town Utd 3 - 2 Barry Town [8] - 1/2 2-1

WALA

20:30 FT [10] Cardiff Metropolitan 0 - 2 Haverfordwest [11] - 3/4 0-0

EU17VL

21:00 FT [1-2] Đan Mạch U17 5 - 1 Malta U17 [1-4] 2-1

EU19VL

21:00 FT [10-1] Georgia U19 1 - 0 Kosovo U19 [10-4] - 3/4 0-0

GHU19

21:00 FT [11] Bỉ U19 1 - 0 Pháp U19 [2] +1/4 0-0

GHU19

21:00 FT [36] B.D.Nha U19 1 - 2 Đức U19 [3] 0-1

GHU19

21:00 FT [14] Croatia U19 3 - 3 Thụy Sỹ U19 [17] 1 +1/4 2-2

ANHL1

21:00 FT [1] Wycombe 2 - 0 Gillingham [23] - 1 2-0

ANHL1

21:00 FT [12] Ipswich 2 - 1 Shrewsbury [15] - 1/2 1-1

ANHL1

21:00 FT [6] Plymouth Argyle 2 - 1 Burton Albion [11] - 1/4 2-0

ANHL1

21:00 FT [8] Sheffield Wed. 1 - 0 Bolton [17] - 1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [18] Rochdale 0 - 1 Crawley Town [11] - 3/4 0-1

ANHL2

21:00 FT [17] Hartlepool 2 - 1 Northampton [3] - 1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [14] Harrogate Town 6 - 1 Scunthorpe Utd [23] - 1 5-0

ANHL2

21:00 FT [16] Bristol Rovers 3 - 0 Carlisle [20] +0 1-0

ANHL2

21:00 FT [6] Newport 0 - 0 Bradford City [10] - 1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [19] Barrow 1 - 1 Leyton Orient [12] +0 0-0

ANHL2

21:00 FT [5] Sutton Utd 4 - 3 Port Vale [8] +0 1-2

ANHL2

21:00 FT [9] Mansfield 0 - 0 Oldham [24] - 1/2 0-0

ANHL2

21:00 FT [21] Stevenage 2 - 2 Exeter City [7] +0 1-1

ANHL2

21:00 FT [15] Walsall 2 - 1 Salford City [13] +1/4 1-0

TBNB

21:00 FT [15] Lugo 1 - 0 Girona [6] +0 0-0

TBNB

21:00 FT [18] Mirandes 3 - 3 Eibar [3] +1/2 1-2

ITA3

21:00 FT [B-1] Reggiana 2 - 0 US Olbia [B-13] -

NGB

21:00 FT 2 [3] Torpedo Moscow 1 - 1 Kamaz [11] - 1 0-0

NGB

21:00 FT 1 [16] Kuban 0 - 2 Neftekhimik Nizh [5] +1/4 0-0

NGB

21:00 FT [4] Alania Vla 1 - 0 FK Orenburg [1] - 1/4 0-0

NIRA

21:00 FT [1] Linfield 4 - 0 Carrick Rangers [10] - 1 1/2 4-0

NIRA

21:00 FT [6] Ballymena Utd 0 - 1 Crusaders Belfast [4] +3/4 0-1

GHU18

21:15 FT [1] Hà Lan U18 1 - 0 Thụy Điển U18 [14] 0-0

HLB

21:30 FT [11] VVV Venlo 2 - 0 MVV Maastricht [14] - 1 1-0

GHQG

22:00 FT [86] Uzbekistan 5 - 1 Malaysia [57] - 2 3-1

ITA3

22:00 FT [C-17] Messina 1 - 3 Monterosi FC [C-13] - 1/4 1-1

EUW17VL

22:30 FT [1-2] Na Uy U17 Nữ 5 - 0 Bulgaria U17 Nữ [1-4] 4-0

ITA3

22:30 FT [B-18] Pistoiese 1 - 2 Teramo [B-17] +0 1-2

ITA3

22:30 FT [B-14] US Fermana 1 - 1 Siena [B-12] +0 1-1

ITA3

22:30 FT [A-9] Lecco 3 - 2 Padova [A-2] +1/2 2-1

ITA3

22:30 FT [B-15] Montevarchi 2 - 1 Modena [B-2] +1/2 1-1

ITA3

22:30 FT [B-7] Gubbio 3 - 0 Pontedera [B-11] - 1/4 0-0

ITA3

22:30 FT [C-6] Avellino 1 - 0 Virtus Francavilla [C-7] - 3/4 1-0

CHIA

22:30 FT [3] Audax Italiano 2 - 3 Palestino [8] +0 0-2

EU19VL

22:45 FT [3-1] Hungary U19 2 - 0 Estonia U19 [3-4] - 2 1/4 0-0

WEU

22:59 FT [A-5] Azerbaijan 0 - 3 Ireland [A-3] +1/4 0-2

WEU

22:59 FT [D-3] Phần Lan 1 - 2 Ukraina [D-2] +1/4 1-2

WEU

22:59 FT [B-4] Georgia 0 - 2 Hy Lạp [B-3] +1/4 0-0

WEU

22:59 FT [F-2] Scotland 3 - 2 Israel [F-3] - 3/4 1-2

WEU

22:59 FT [B-2] Thụy Điển 3 - 0 Kosovo [B-5] - 1 1/4 1-0

WP

22:59 FT [G-1] Ghana 3 - 1 Zimbabwe [G-4] - 1 1/4 1-0

WP

22:59 FT [H-2] Togo 1 - 1 Congo [H-4] +0 0-1

EUW17VL

22:59 FT [6-2] Áo U17 Nữ 3 - 0 Hy Lạp U17 Nữ [6-3] 1-0

GHQG

22:59 FT [32] Curacao 1 - 2 New Zealand [63] +1/4 0-2

EU17VL

23:00 FT [3-2] Bỉ U17 3 - 0 Azerbaijan U17 [3-4] -

TBNB

23:15 FT [1] Almeria 1 - 1 Las Palmas [7] - 3/4 1-0

EU17VL

23:30 FT [9-3] Áo U17 2 - 0 Đảo Faroe U17 [9-4] 1-0

ARGA

23:30 FT [22] Sarmiento Junin 3 - 0 Aldosivi [15] - 1/4 1-0

ARGA

23:30 FT [17] Argentinos Jun. 0 - 2 Defensa YJ [3] +0 0-0

HLB

23:45 FT [4] Emmen 0 - 1 SBV Excelsior [3] - 1 0-1

ASIVL

00:30 FT [4] Đảo Guam 0 - 1 Campuchia [1] 0-1

ARGB

01:00 FT [B-8] Tristan Suarez 2 - 2 Brown de Adrogue [B-7] - 1/4 1-1

ARGB

01:00 FT [B-6] Gimnasia Jujuy 3 - 1 Guillermo [B-16] - 1/2 1-0

ARGB

01:30 FT [B-4] Deportivo Moron 0 - 2 Villa Dalmine [B-14] - 1/4 0-1

ARGB

01:30 FT [B-1] Barracas Central 1 - 3 Ind.Rivadavia [B-3] - 1/2 0-1

CHIA

01:30 FT [12] Everton CD 1 - 0 Univ. de Chile [11] - 1/2 0-0

URUA

01:30 FT [12] CA Rentistas 0 - 1 CA Penarol [3] +3/4 0-1

ARGB

01:35 FT [A-2] Quilmes 2 - 1 Atletico Atlanta [A-10] - 1/4 0-1

WEU

01:45 FT [A-4] Luxembourg 0 - 1 Serbia [A-1] +1 1/4 0-0

WEU

01:45 FT 2 [I-5] Andorra 0 - 5 Anh [I-1] 3 +3 1/2 0-2

WEU

01:45 FT [F-5] Đảo Faroe 0 - 2 Áo [F-4] +1 3/4 0-1

WEU

01:45 FT [I-4] Hungary 0 - 1 Albania [I-3] - 1/4 0-0

WEU

01:45 FT [F-6] Moldova 0 - 4 Đan Mạch [F-1] +2 3/4 0-4

WEU

01:45 FT [I-2] Ba Lan 5 - 0 San Marino [I-6] - 5 1/2 2-0

WEU

01:45 FT 1 [C-1] Thụy Sỹ 2 - 0 Bắc Ireland [C-3] 4 1 - 1 1/2 1-0

ARGA

01:45 FT [24] Patronato Parana 1 - 2 Racing Club [16] - 1/4 0-0

WP

02:00 FT [H-1] Senegal 4 - 1 Namibia [H-3] - 1 3/4 2-0

WP

02:00 FT [I-2] Guinea Bissau 0 - 3 Ma Rốc [I-1] +2 0-2

TBNB

02:00 FT [8] Real Oviedo 1 - 1 Sporting Gijon [14] - 1/4 1-0

HLB

02:00 FT [8] Eindhoven 2 - 1 TOP Oss [18] - 1/4 1-0

ARGB

02:00 FT [B-9] Almagro 2 - 0 Def.Belgrano [B-10] - 1/2 0-0

COLA

02:00 FT [15] Once Caldas 0 - 2 Deportes Tolima [5] +1/4 0-1

GHQG

02:15 FT [18] B.D.Nha 3 - 0 Qatar [72] - 2 1-0

ARGB

02:30 FT [A-8] Alvarado MDP 0 - 1 Estudiantes BsAs [A-11] +0 0-1

BRAA

02:30 FT [1] Atl. Mineiro/MG 3 - 1 Ceara/CE [11] - 1 2-0

BRAA

02:30 FT [19] SC Recife/PE 1 - 0 Corinthians/SP [5] +1/4 0-0

BRAA

02:30 FT [7] Fluminense/RJ 0 - 0 Atletico/GO [9] - 1/2 0-0

BRB

02:30 FT [6] Guarani/SP 3 - 0 Londrina/PR [16] - 3/4 0-0

COLB

03:00 FT [16] Real San Andres 1 - 1 Valledupar [6] 1-1

COLB

03:30 FT [2] Union Magdalena 3 - 3 Atletico [8] 2-0

URUA

03:45 FT [11] Wanderers 0 - 1 CA Torque [6] +1/4 0-1

ARGA

04:00 FT [21] Banfield 0 - 1 River Plate [1] +0 0-1

CHIA

04:00 FT [6] Antofagasta 1 - 0 Melipilla [14] - 3/4 0-0

CHIB

04:00 FT [12] CCDA Fernandez Vial 2 - 2 Rangers Talca [11] +0 0-2

COLA

04:00 FT [4] Deportivo Cali 2 - 2 La Equidad [6] - 1/2 1-0

BRAA

05:00 FT [14] Atletico/PR 0 - 2 Bahia/BA [18] - 3/4 0-1

BRAA

05:00 FT 1 [4] Fortaleza/CE 0 - 3 Flamengo/RJ [2] +0 0-0

BRB

05:00 FT [18] Vitoria/BA 0 - 1 Confianca/SE [19] - 1/2 0-1

USAA

05:08 FT [Dong-7] New York RB 1 - 0 Inter Miami [Dong-11] - 1 1-0

VENA

05:15 FT [A-6] Carabobo 2 - 0 Yaracuyanos [A-7] 1-0

USB

06:00 FT [A-2] Ch.Independence 2 - 1 New York RB II [A-7] - 1 1/2 0-1

USB

06:00 FT [C-5] New Mexico United 1 - 1 Rio Grande Valley [C-4] - 1/4 1-1

COLA

06:05 FT [3] Millonarios 0 - 0 America Cali [8] - 1 0-0

MEXB

06:05 FT [10] Tampico Madero 3 - 3 Correcaminos [11] - 3/4 1-0

USW

06:07 FT [8] Orlando Pride Nữ 2 - 3 NJ/NY Gotham Nữ [5] 0-1

ARGA

06:15 FT [7] Boca Juniors 4 - 2 Lanus [8] - 3/4 2-1

CHIA

06:30 FT [2] Colo Colo 2 - 0 Huachipato [16] - 1 1/4 0-0

USB

06:35 FT [B-1] Louisville City 4 - 3 Sporting Kansas II [B-8] - 1 1/2 2-1

USW

06:35 FT [3] Wash. Spirit Nữ 3 - 0 Racing Louisville Nữ [9] 1-0

BRAA

07:00 FT [16] Juventude/RS 1 - 1 America/MG [8] +0 1-1

BRAA

07:00 FT [3] Palmeiras/SP 2 - 4 Bragantino/SP [6] - 1/2 1-3

BRB

07:00 FT [5] CSA/AL 4 - 1 Brusque FC/SC [14] - 1/2 2-1

BRB

07:00 FT 1 [15] Sampaio Correa/MA 1 - 0 Vasco DG/RJ [11] +1/4 0-0

USAA

07:00 FT [Dong-14] Cincinnati 1 - 2 Philadelphia Union [Dong-3] +1/4 0-1

USB

07:00 FT [B-4] Tulsa Roughnecks 1 - 2 El Paso Locomotive [C-1] +0 1-2

VENA

07:30 FT [B-3] Estu.Merida 0 - 2 Dep.Tachira [B-1] - 1/4 0-1

GHCLB

08:00 FT [294] Toluca 0 - 2 Tigres UANL [94] 0-2

USAA

08:07 FT [Tay-2] Seattle Sounders 4 - 1 Vancouver WC [Tay-5] 2-1

COLA

08:15 FT Atletico Huila 1 - 4 Atl. Nacional [1] 1-1

GHCLB

09:00 FT [10] Chivas Guad. 4 - 1 Club Leon [300] 2-0

USB

09:00 FT [D-6] Tacoma Defiance 4 - 1 Orange C. Blues [D-2] +0 0-0

USB

09:30 FT [D-1] Phoenix FC 1 - 0 Oakland Roots [D-4] - 1 3/4 1-0

USB

09:30 FT [D-3] San Diego Loyal 2 - 1 Sacramento [D-7] 0-1

GHCLB

18:00 Hoãn Lech Poznan - LKS Lodz -

Kết quả bóng đá ngày 09/10/2021

Kết quả bóng đá ngày 09/10/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 09/10/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 09/10/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Liên Đoàn Anh › Vòng Ban Ket

02:4521/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

4

57%

1

14%

2

28%

VĐQG Italia › Vòng 22

02:4518/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Can Cup 2021 › Vòng 3

23:0017/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Can Cup 2021 › Vòng 3

23:0017/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 22 41 56
2 Liverpool 21 37 45
3 Chelsea 22 28 43
4 West Ham Utd 22 11 37
5 Arsenal 20 8 35
6 Tottenham 18 3 33
7 Man Utd 20 3 32
8 Wolves 20 2 31
9 Brighton 20 0 28
10 Leicester City 18 -2 25
11 Crystal Palace 21 -1 24
12 Southampton 21 -8 24
13 Aston Villa 20 -5 23
14 Brentford 21 -9 23
15 Leeds Utd 20 -15 22
16 Everton 19 -10 19
17 Watford 19 -14 14
18 Norwich 21 -35 13
19 Newcastle 20 -23 12
20 Burnley 17 -11 11