KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 08/10/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 08/10/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 FT FC Kariya 1 - 1 Veertien Mie [4] 0-0

GHCLB

16:00 FT 1 [510] Nurnberg 0 - 7 Ingolstadt [183] - 1/4 0-3

GHCLB

16:00 FT [21] Osasuna 2 - 1 Alaves [357] - 1/2 1-0

GHCLB

16:00 FT [46] Slovan Liberec 0 - 0 MFK Chrudim [158] 0-0

GHU16

16:00 FT [12] Italia U16 3 - 3 Áo U16 [14] 2-1

CZEU19

16:00 FT Meteor Praha U19 0 - 3 C. Budejovice U19 [5] 0-2

AUSSL

16:00 FT [3] Adelaide Comets 1 - 3 Adelaide City [5] +0 1-0

AUSQSL

16:30 FT Logan Light. 3 - 2 Capalaba - 1/2 2-0

AUSQSL

16:45 FT [4] Peninsula Power 3 - 0 Eastern Suburbs - 2 1/4 2-0

GHCLB

18:00 FT [58] Lechia GD 5 - 0 Stomil Olsztyn - 2 1/4 3-0

GHCLB

19:00 FT [325] Dukla Praha 4 - 3 Bohemians 1905 [52] +1 1-1

GHU18

19:00 FT [9] T.N.Kỳ U18 0 - 3 T.B.Nha U18 [16] 0-2

GHU19

19:00 FT [5] North Macedonia U19 1 - 1 T.N.Kỳ U19 [1] 0-0

WAFF23

19:30 FT Palestine U23 1 - 0 UAE U23 [7] 1-0

WP

20:00 FT [H-3] Malawi 0 - 3 B.B.Ngà [F-1] +1 0-1

GHCLB

20:00 FT [291] SV Ried 2 - 1 Vorwarts Steyr [996] 1-1

GHCLB

20:00 FT [991] AEL Limassol 3 - 1 Karmiotissa Pol. [753] 1-1

GHCLB

20:00 FT [176] Kisvarda FC 4 - 1 FC Mynai [599] -

GHU19

20:00 FT [16] Serbia U19 0 - 3 Bosnia & Herz U19 [20] 0-1

GHU19

20:00 FT [4] Montenegro U19 1 - 3 Albania U19 [34] 0-0

GHU19

20:00 FT [42] Qatar U19 1 - 1 Armenia U19 [23] 0-0

ISRB

20:00 FT H. Petah Tikva 0 - 0 Hapoel Umm Al Fahm [10] +0 0-0

ISRB

20:00 FT [6] Hapoel Acre 3 - 1 Ahi Nazareth +0 2-1

ISRB

20:00 FT [11] Hapoel R. Gan 1 - 3 Sektzia Nes Tziona [15] +0 0-2

ISRB

20:00 FT [7] INR HaSharon 1 - 0 Kafr Qasim [9] +1/2 1-0

ISRB

20:00 FT [14] HR Letzion 3 - 2 Hapoel Afula [12] - 1/2 1-2

GHCLB

20:15 FT PAEEK Kyrenia 2 - 3 Olympiakos Nic. [635] +1/4 0-3

GHU19

20:30 FT [85] Thụy Điển U19 2 - 2 Ireland U19 [12] 1-2

GHU17

21:00 FT [16] T.B.Nha U17 2 - 0 Hà Lan U17 [45] 0-0

WAFF23

21:45 FT [1] Jordan U23 2 - 1 Yemen U23 1-1

EU21VL

22:00 FT [3-5] Moldova U21 1 - 0 Wales U21 [9-2] +3/4 1-0

GHU18

22:00 FT [17] Romania U18 1 - 2 B.D.Nha U18 [1] 0-1

DUC4N

22:00 FT [3] Hoffenheim II 0 - 1 Mainz II [8] - 1/4 0-0

FINB

22:00 FT RoPS Rovaniemi 1 - 2 EIF Ekenas - 3/4 0-1

EU21VL

22:30 FT [9-5] Lithuania U21 2 - 1 Malta U21 [2-6] - 3/4 1-0

EU21VL

22:30 FT [8-4] Bosnia & Herz U21 1 - 2 Italia U21 [1-1] +1 0-2

EU21VL

22:30 FT [4-3] Bulgaria U21 5 - 0 Gibraltar U21 [3-6] - 3 4-0

WAFF23

22:30 FT Arập Xêut U23 3 - 0 Bahrain U23 0-0

POLB

22:30 FT [3] Arka Gdynia 0 - 0 Korona Kielce - 3/4 0-0

FINB

22:30 FT [2] TPS Turku 1 - 3 VPS Vaasa - 1 0-2

WP

22:59 FT [D-1] Cameroon 3 - 1 Mozambique [G-2] - 1 1/4 1-0

EU21VL

22:59 FT [3-3] Thụy Điển U21 3 - 1 Montenegro U21 [5-5] - 1 1/4 1-0

EU21VL

22:59 FT [7-5] Belarus U21 0 - 2 Hy Lạp U21 [7-2] +3/4 0-1

EU21VL

22:59 FT [7-3] Croatia U21 3 - 2 Na Uy U21 [1-3] - 1/2 2-0

DUC4T

22:59 FT [15] Lippstadt 2 - 2 Wuppertaler [3] +3/4 0-1

EU21VL

23:15 FT [1-2] Ireland U21 2 - 0 Luxembourg U21 [6-5] - 2 1/4 1-0

EU21VL

23:30 FT [6-6] Azerbaijan U21 1 - 1 Phần Lan U21 [5-3] +1/2 0-0

EU21VL

23:30 FT [8-2] Pháp U21 5 - 0 Ukraina U21 [6-2] - 1 2-0

EU21VL

00:00 FT [4-5] Estonia U21 0 - 4 Áo U21 [8-3] +2 1/2 0-2

EU21VL

00:00 FT [5-1] Thụy Sỹ U21 2 - 2 Hà Lan U21 [3-1] +1/4 1-0

DUC4BA

00:00 FT [5] Illertissen 4 - 1 Heimstetten - 1/4 2-1

DUC4BA

00:00 FT Eltersdorf 2 - 1 Augsburg II [7] +1/4 1-1

DUC4N

00:00 FT [18] Koblenz 2 - 1 TSV Schott Mainz [16] - 1/2 1-0

PH3

00:00 FT [18] SO Cholet 3 - 1 Orleans [10] +1/4 2-1

PH3

00:00 FT Stade Briochin 0 - 0 Villefranche [13] +1/4 0-0

PH3

00:00 FT 1 FC Bastia-Borgo 1 - 2 Annecy FC +1/4 1-1

PH3

00:00 FT 1 [15] Avranches 0 - 6 Red Star 93 [1] +1/4 0-2

PH3

00:00 FT [12] Chateauroux 0 - 2 Concarneau - 1/4 0-1

PH3

00:00 FT Creteil 3 - 2 Boulogne +1/4 1-1

PH3

00:00 FT [6] Le Mans 2 - 0 Chambly - 1/2 1-0

PH3

00:00 FT Sete 0 - 1 Stade Lavallois +1/4 0-1

WP

00:30 FT [D-4] Angola 3 - 1 Gabon [F-2] +0 1-0

DUC4BA

00:30 FT [18] Memmingen 0 - 3 Wacker Burghausen [9] +3/4 0-1

DUC4T

00:30 FT [10] Wiedenbruck 2 - 2 RW Ahlen [18] +0 2-0

DUC4T

00:30 FT [1] A.Aachen 3 - 2 Wegberg-Beeck [17] - 1/2 2-0

ARGA

00:30 FT [B-3] Union Santa Fe 1 - 2 CA Platense [B-9] - 1/2 0-1

WAFF23

00:45 FT Kuwait U23 1 - 1 Oman U23 0-0

EU21VL

01:00 FT [2-3] Bỉ U21 2 - 0 Kazakhstan U21 [2-5] - 2 1/2 1-0

EU21VL

01:00 FT 1 [2-4] Hungary U21 2 - 2 Ba Lan U21 [4-2] +1/4 0-0

GHCLB

01:00 FT [99] HNK Rijeka 6 - 1 O.Ljubljana [632] - 1/2 2-0

WAFF23

01:30 FT Lebanon U23 2 - 2 Iraq U23 2-1

WEU

01:45 FT 1 [G-6] Gibraltar 0 - 3 Montenegro [G-4] 2 +2 1/4 0-2

WEU

01:45 FT 2 [H-5] Síp 0 - 3 Croatia [H-1] 2 +1 3/4 0-1

WEU

01:45 FT 2 [E-3] Séc 2 - 2 Wales [E-2] 3 - 3/4 1-1

WEU

01:45 FT 3 [E-4] Estonia 2 - 0 Belarus [E-5] 1 +0 0-0

WEU

01:45 FT 1 [J-1] Đức 2 - 1 Romania [J-3] 3 - 2 1/2 0-1

WEU

01:45 FT 3 [J-5] Iceland 1 - 1 Armenia [J-4] 1 - 1/4 0-1

WEU

01:45 FT [G-5] Latvia 0 - 1 Hà Lan [G-1] +2 3/4 0-1

WEU

01:45 FT 2 [J-6] Liechtenstein 0 - 4 North Macedonia [J-2] 1 +2 1/4 0-1

WEU

01:45 FT 2 [H-6] Malta 0 - 4 Slovenia [H-4] +3/4 0-1

WEU

01:45 FT 1 [H-2] Nga 1 - 0 Slovakia [H-3] 2 - 1/2 1-0

WEU

01:45 FT 3 [G-2] T.N.Kỳ 1 - 1 Na Uy [G-3] 2 - 1/4 1-1

EU21VL

01:45 FT [2-1] T.B.Nha U21 3 - 2 Slovakia U21 - 1 1/2 0-1

ANHL2

01:45 FT [16] Tranmere Rovers 2 - 0 Colchester Utd [22] - 1/2 0-0

NIRA

01:45 FT [8] Coleraine 0 - 0 Glenavon [10] - 1/2 0-0

IREA

01:45 FT [9] Dundalk 1 - 0 Shamrock Rovers [3] +1/2 1-0

IREB

01:45 FT [1] Cork City 4 - 0 Wexford Youths [6] - 3/4 2-0

IREB

01:45 FT Shelbourne 1 - 1 Athlone [5] - 1 1/4 1-1

IREB

01:45 FT Cabinteely 1 - 2 Cobh Ramblers [8] - 1/2 0-1

WP

02:00 FT [G-1] Algeria 6 - 1 Niger [E-3] - 2 3/4 1-0

WP

02:00 FT [A-6] Djibouti 0 - 4 Burkina Faso [A-3] +3 3/4 0-1

WP

02:00 FT [A-1] Ai Cập 1 - 0 Libya [D-2] - 3/4 0-0

TBNB

02:00 FT [2] Valladolid 1 - 1 Malaga - 3/4 0-1

CHIB

02:00 FT [15] Temuco 1 - 1 Puerto Montt 0-0

ARGA

02:45 FT [B-13] C. Cordoba SdE 1 - 2 CA Huracan [A-6] - 1/4 1-1

COLB

03:00 FT [10] Boca Juniors Cali 1 - 2 Bogota FC [14] 1-2

VENA

03:00 FT Zulia FC 3 - 3 Inter de Barinas [8] 1-1

ARGB

03:10 FT [A-16] CA Guemes 1 - 1 San Telmo [B-2] - 1/4 1-1

PERA

03:30 FT Binacional 3 - 4 Sporting Cristal [2] +1/2 1-0

COLA

04:00 FT [14] Jag de Cordoba 4 - 1 Deportivo Pasto [16] - 1/2 1-1

CHIB

04:30 FT 2 [10] Deportes Santa Cruz 1 - 2 Dep. Copiapo - 1/4 1-1

CHIB

04:30 FT [14] U.Concepcion 3 - 1 Iquique - 1/4 2-0

ARGA

05:00 FT [B-2] Estudiantes LP 2 - 2 Rosario Central [A-11] - 3/4 1-1

BRB

05:00 FT 1 [11] Vila Nova/GO 1 - 0 Remo/PA - 1/2 1-0

BRB

05:00 FT Botafogo/RJ 2 - 0 CRB/AL [16] - 1/2 1-0

CHIB

05:00 FT [7] San Marcos A. 1 - 2 San Luis Qui. [12] +1/4 1-0

VENA

05:15 FT Gran Valencia 2 - 1 Dep.Guaira [6] 1-0

VENA

05:15 FT Trujillanos 1 - 2 Portuguesa [5] 0-1

ARGB

06:00 FT Instituto 2 - 1 Atletico Rafaela [B-18] - 1/4 1-0

COLA

06:00 FT [11] Aguilas Doradas 1 - 0 Alianza Petrolera [19] - 1/4 1-0

URUA

06:00 FT [3] Cerro Largo 1 - 1 Dep. Maldonado [11] - 1/4 1-0

CHIB

07:00 FT Coquimbo Unido 2 - 1 San.Morning [9] 1-1

MEXA

07:00 FT [12] Juarez 0 - 0 Queretaro [10] - 1/4 0-0

ARGA

07:15 FT [B-8] Newells Old Boys 1 - 2 Velez Sarsfield [A-5] +1/2 0-1

BRB

07:30 FT [9] Coritiba/PR 0 - 3 Cruzeiro/MG - 1/4 0-2

VENA

07:30 FT [10] Monagas 1 - 3 Caracas [11] +0 0-0

USB

08:00 FT Real Monarchs 0 - 0 Colorado Springs [B-4] +1 0-0

COLA

08:05 FT [9] Inde.Medellin 0 - 0 Envigado [18] - 1/2 0-0

GHCLB

09:00 FT [178] Club America 0 - 1 Pumas UNAM [676] - 1/4 0-0

USB

09:00 FT [B-10] Las Vegas Lights 0 - 1 LA Galaxy II +1/4 0-1

GHCLB

16:00 Hoãn [976] RFC Seraing - RE Mouscron [875] -

GHCLB

17:00 Hoãn [349] Deinze - KV Mechelen [349] -

GHCLB

22:30 Hoãn [138] St.Polten - Floridsdorfer AC [300] -

EU21VL

22:59 Hoãn Nga U21 - Bắc Ireland U21 [6-4] - 1 3/4 1-0

GHU19

00:00 Hoãn [18] Slovakia U19 - Hà Lan U19 [10] +2 -

Kết quả bóng đá ngày 08/10/2021

Kết quả bóng đá ngày 08/10/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 08/10/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 08/10/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Euro 2024 › Vòng 1

02:0019/06/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Euro 2024 › Vòng 1

23:0018/06/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Euro 2024 › Vòng 1

02:0018/06/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Euro 2024 › Vòng 1

23:0017/06/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Euro 2024 › Vòng 1

20:0017/06/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Euro 2024 › Vòng 1

02:0017/06/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Euro 2024 › Vòng 1

22:5916/06/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Euro 2024 › Vòng 1

20:0016/06/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Euro 2024 › Vòng 1

02:0016/06/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Euro 2024 › Vòng 1

22:5915/06/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 62 91
2 Arsenal 38 62 89
3 Liverpool 38 45 82
4 Aston Villa 38 15 68
5 Tottenham 38 13 66
6 Chelsea 38 14 63
7 Newcastle 38 23 60
8 Man Utd 38 -1 60
9 West Ham Utd 38 -14 52
10 Crystal Palace 38 -1 49
11 Brighton 38 -7 48
12 Bournemouth 38 -13 48
13 Fulham 38 -6 47
14 Wolves 38 -15 46
15 Everton 38 -11 40
16 Brentford 38 -9 39
17 Nottingham Forest 38 -18 32
18 Luton Town 38 -33 26
19 Burnley 38 -37 24
20 Sheffield Utd 38 -69 16