KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 11/12/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 11/12/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TNU21

15:00 FT [C-1] SL Nghệ An U21 1 - 1 Phố Hiến U21 [B-1] 0-1

AUSSL

15:50 FT [1] Adelaide Comets 1 - 3 Campbelltown City [3] - 1/4 0-2

UKRU21

17:00 FT [5] Vorskla U21 4 - 1 FC Mynai U21 [11] 1-1

TNU21

17:30 FT [D-4] ĐT Long An U21 1 - 3 Viettel U21 [A-1] 1-2

UKRU21

18:00 FT [1] Dinamo Kiev U21 5 - 0 Kolos Kovalivka U21 [7] 3-0

UKRU21

18:00 FT [3] Rukh Vynnyky U21 3 - 1 Dnipro-1 U21 [6] 1-1

IRNA

18:30 FT [1] Sepahan 4 - 0 Nassaji Mazandaran [8] 3-0

THAA

18:30 FT [6] Muang Thong Utd 3 - 3 Prachuap FC [13] - 3/4 1-1

EGYA

19:30 FT [16] ENPPI Cairo 0 - 1 Aswan FC - 1/2 0-0

KSAA

19:35 FT Al Ain (KSA) 1 - 2 Al Qadisiya +0 1-1

ANHU23

20:00 FT [2-1] Fulham U23 3 - 1 Middlesbrough U23 [2-11] 1-0

ISRB

20:00 FT 1 [10] H. Petah Tikva 0 - 1 Hapoel Umm Al Fahm [2] +0 0-1

ISRB

20:00 FT [9] Hapoel Acre 1 - 0 Ahi Nazareth [11] +0 1-0

ISRB

20:00 FT [13] Hapoel R. Gan 0 - 0 Hapoel Jerusalem - 1/4 0-0

ISRB

20:00 FT [4] Sektzia Nes Tziona 0 - 1 INR HaSharon [8] +0 0-0

ISRB

20:00 FT [3] Kafr Qasim 1 - 0 Hapoel Afula [15] +0 0-0

ISRB

20:00 FT Hapoel Iksal 0 - 0 HR Letzion [7] +0 0-0

ISRB

20:00 FT Hapoel Nof HaGalil 1 - 0 Hapoel Raanana [16] - 3/4 0-0

ISRB

20:00 FT Hapoel Kfar Shalem 1 - 3 Beitar TA Ramla [14] +3/4 0-2

KUWA

20:00 FT 1 [9] Khaitan 0 - 3 Al Arabi (KUW) [1] +1 0-0

CHIB

20:00 FT 1 [2] Dep. Copiapo 1 - 2 U. San Felipe [15] 0-1

ALGA

20:00 FT [12] O Medea 1 - 1 MC Oran [1] - 1/4 1-0

ALGA

20:00 FT [14] RC Relizane 0 - 0 JS Saoura [10] +0 0-0

ALGA

20:00 FT JSM Skikda 1 - 0 CA BB Arreridj +0 0-0

ALGA

20:30 FT [4] Hussein Dey 1 - 1 Ain M'lila - 1/2 1-0

BDNC

21:00 FT Academico Viseu 3 - 0 Academica Coim +0 2-0

JORA

21:00 FT [6] S.Al.Ordon 0 - 0 Ma'an SC [11] - 3/4 0-0

UAEA

21:00 FT Hatta 0 - 3 Baniyas [11] +1 1/4 0-0

UAEA

21:00 FT [2] Al Shabab (UAE) 0 - 0 Al Dhafra [12] - 1 1/2 0-0

ALGA

21:00 FT [9] JS Kabylie 0 - 3 CR Belouizdad [6] - 1/4 0-2

ALGA

21:00 FT [2] Paradou AC 1 - 1 MC Alger [11] +0 1-0

KSAA

21:50 FT [10] Al Raed 0 - 2 Al Faisaly (KSA) [9] +0 0-1

SRBA

22:00 FT [10] Mladost Lucani 0 - 0 FK Napredak [7] - 3/4 0-0

SRBA

22:00 FT [9] Proleter NS 1 - 0 Indija -

SRBA

22:00 FT [4] Backa Topola 1 - 3 Radnik Surdulica [15] 1-0

CYPA

22:00 FT [10] Doxa Katokopia 0 - 1 Apollon Limassol [2] +1 0-0

EGYA

22:00 FT [17] Tala'ea Al Jaish 1 - 1 El Gouna [10] - 1/4 0-1

BULA

22:30 FT [9] Arda Kardzhali 1 - 1 CSKA 1948 Sofia [11] - 1/4 0-0

KUWA

22:30 FT 1 [8] Al Sahel 0 - 1 Al Kuwait [3] +1 1/2 0-1

KUWA

22:30 FT [4] Kazma 4 - 0 Al Jahra - 1 -

NGA

22:59 FT [14] Khimki 1 - 0 Arsenal-Tula [13] - 1/4 1-0

RMNA

22:59 FT [4] Botosani 1 - 1 Astra Giurgiu - 1/4 0-0

TNKA

22:59 FT [19] Kasimpasa 3 - 2 Denizlispor - 1/4 2-1

JORA

23:30 FT [8] Al Aqaba SC 0 - 0 Sareeh - 1/4 0-0

KSAA

23:45 FT [3] Al Shabab (KSA) 1 - 1 Al Ittihad (KSA) [2] - 1/4 0-1

PH3

00:00 FT [10] SO Cholet 4 - 2 Annecy FC [1] - 1/4 4-1

PH3

00:00 FT Lyon Duchere 0 - 3 Quevilly +0 0-3

POLA

00:00 FT Podbeskidzie 0 - 5 Piast Gliwice [6] +1/2 0-2

SRBA

00:00 FT [3] Cukaricki Belgrade 3 - 0 Javor Ivanjica - 1 1/4 1-0

UKRA

00:00 FT Olimpik Donetsk 1 - 1 FC Lviv [14] - 1 0-0

DENB

00:00 FT Viborg 1 - 1 HB Koge [8] - 1 0-0

UAEA

00:00 FT 1 [8] Khorfakkan 1 - 2 Ittihad Kalba [10] +1/4 1-0

UAEA

00:00 FT [4] Al Jazira 2 - 0 Al Wahda(UAE) [6] - 1/2 1-0

DUB

00:30 FT [16] Sandhausen 0 - 3 Greuther Furth +1/4 0-2

DUB

00:30 FT Bochum 3 - 0 Paderborn 07 [5] - 1/4 0-0

PH3

00:30 FT 1 [15] Boulogne 0 - 1 Avranches [9] - 1/2 0-0

CZEA

00:30 FT [5] Banik Ostrava 1 - 0 Bohemians 1905 [10] - 1/2 1-0

AUTB

00:30 FT [3] Blau Weiss Linz 2 - 0 LASK Juniors [15] - 1/2 1-0

AUTB

00:30 FT [7] Floridsdorfer AC 0 - 2 SKU Amstetten [5] +0 0-1

AUTB

00:30 FT [12] Kapfenberg 4 - 1 Horn [9] +1/4 3-0

AUTB

00:30 FT [1] Aust Lustenau 3 - 1 Grazer AK [8] +0 1-0

AUTB

00:30 FT 1 [6] Wacker Innsbruck 1 - 4 SV Lafnitz [4] - 1/2 0-1

EGYA

00:30 FT Al Intagh Al Harbi 0 - 2 Ceramica Cleopatra [9] +0 0-1

HLB

00:45 FT [1] Volendam 6 - 0 Den Bosch [17] - 1 1/2 2-0

HLB

00:45 FT [9] Utrecht U21 3 - 2 SBV Excelsior [2] +0 2-0

HLB

00:45 FT [18] TOP Oss 3 - 2 PSV Eindhoven U21 [15] - 1/4 1-1

TBNB

01:00 FT [13] Lugo 1 - 0 SD Ponferradina [6] +0 0-0

ITB

01:00 FT Venezia 0 - 2 Monza [10] - 1/4 0-0

DUC3

01:00 FT Unterhaching 2 - 0 Kaiserslautern [7] +0 0-0

DUC4N

01:00 FT [19] Astoria Walldorf 0 - 0 Offenbach [3] +1 0-0

TSB

01:00 FT [4] Aarau 3 - 3 Stade L. Ouchy [6] +1/4 0-1

TSB

01:00 FT [10] SC Kriens 1 - 1 Schaffhausen [8] +1/2 1-0

DENA

01:00 FT [3] Randers 3 - 1 Vejle [12] - 1/2 0-1

DENB

01:00 FT 1 Kolding IF 1 - 1 Fremad Amager [9] +1/4 0-0

DUC4T

01:30 FT [17] Wegberg-Beeck 0 - 1 M.gladbach II [10] 0-0

RMNA

01:30 FT [15] Dinamo Bucuresti 4 - 1 CSMS Politehnica Iasi - 3/4 1-1

DUC4N

01:45 FT [15] Pirmasens 0 - 0 Stuttgart II [14] 0-0

ANHU23

02:00 FT 1 [2-7] Newcastle U23 3 - 2 Stoke City U23 [2-6] 1-0

PH3

02:00 FT [7] Le Mans 0 - 0 Orleans [14] - 1/4 0-0

HLA

02:00 FT [14] Heracles Almelo 1 - 2 Fortuna Sittard [16] - 1/2 0-1

BIB

02:00 FT 1 [1] Westerlo 2 - 1 Club Brugge II - 1 3/4 1-1

HUNA

02:00 FT [12] Ujpest 1 - 2 Puskas Akademia [3] +1/4 0-0

TSB

02:00 FT [7] Wil 1900 0 - 3 Chiasso - 1/2 0-1

TSB

02:00 FT [1] Winterthur 4 - 0 Neuchatel Xamax [5] - 1/2 0-0

TSB

02:00 FT [3] Thun 3 - 1 Grasshoppers +1/4 1-0

BLVA

02:00 FT [16] San Jose 1 - 2 Real Potosi [15] - 3/4 0-1

AUTB

02:25 FT [13] Austria Wien II 1 - 1 Rapid Wien II [11] - 1/4 1-1

DUA

02:30 FT 5 [9] Wolfsburg 2 - 1 Ein.Frankfurt [15] 2 +0 0-0

POLA

02:30 FT [11] Zaglebie Lubin 2 - 1 Slask Wroclaw [5] +0 0-1

ITA

02:45 FT 1 2 [9] Sassuolo 1 - 0 Benevento 4 - 3/4 1-0

SCOB

02:45 FT [6] Ayr Utd 0 - 0 Raith Rovers [3] +0 0-0

NIRA

02:45 FT [2] Larne 3 - 1 Linfield [3] +0 0-1

BIA

02:45 FT [3] Anderlecht 1 - 0 Genk [10] +0 0-0

ANHA

03:00 FT 1 [17] Leeds Utd 1 - 2 West Ham Utd [4] 2 - 1/4 1-1

TBNA

03:00 FT 4 Valladolid 3 - 2 Osasuna [6] 5 +0 1-2

TBNB

03:00 FT [11] Real Oviedo 4 - 2 Tenerife [5] +0 2-1

ITB

03:00 FT 1 Chievo 3 - 0 Reggina [6] - 1/2 1-0

PHA

03:00 FT 3 [20] Saint Etienne 0 - 0 Angers [6] 3 - 1/4 0-0

HLB

03:00 FT 1 [4] De Graafschap 2 - 2 Ajax U21 [6] - 1 2-1

HLB

03:00 FT Go Ahead Eagles 0 - 0 NAC Breda [13] - 1/4 0-0

HLB

03:00 FT [12] Telstar 2 - 3 Almere City [19] +3/4 1-3

BRB

03:00 FT [14] Operario/PR 1 - 1 Sampaio Correa/MA [11] +0 1-0

BLVA

03:00 FT [4] Bolivar 5 - 0 CD Guabira [8] - 3 1/4 3-0

URUA

03:00 FT [5] CA River Plate (URU) 3 - 2 CA Fenix [7] - 1/2 1-0

ARGB

03:10 FT [B-8] Almagro 0 - 1 Quilmes [A-2] - 1/4 0-1

VENA

04:00 FT [C-1] Caracas 2 - 0 Portuguesa [B-3] - 1 3/4 1-0

BDNC

04:15 FT Sporting Lisbon 3 - 0 Pacos Ferreira - 1 2-0

BLVA

04:15 FT [5] Royal Pari 4 - 1 Nacional Potosi [10] - 3/4 2-0

ECUA

04:30 FT [16] Olmedo 1 - 1 Dep.Cuenca [12] - 1/2 0-1

PARA

04:30 FT 1 [5] Guairena FC 1 - 0 Sportivo Luqueno [8] - 1/4 0-0

ARGB

05:10 FT 1 [A-15] Estudiantes Rio Cuarto 1 - 1 CA Platense 0-1

BRB

05:15 FT [8] CSA/AL 2 - 1 Oeste/SP - 3/4 2-0

BRB

05:15 FT [16] Ponte Preta/SP 1 - 2 Avai/SC [4] - 1/2 1-1

BLVA

06:30 FT [7] Jorge Wilstermann 0 - 0 The Strongest [3] +0 0-0

PARA

06:45 FT [1] Libertad 1 - 1 Guarani CA [6] +0 0-1

ECUA

07:00 FT [4] Catolica Quito 0 - 0 Delfin SC [6] - 1 0-0

VENA

07:00 FT [A-5] Gran Valencia 0 - 3 Dep.Tachira [B-1] 0-2

BRB

07:30 FT 1 [17] Vitoria/BA 0 - 1 Cruzeiro/MG [12] +1/4 0-1

NZLA

09:00 FT [5] Waitakare Utd 1 - 1 Wanderers SC [3] +0 0-0

NZLA

09:45 FT [8] Wellington Phoenix (R) 3 - 0 Hawke's Bay [7] - 1/4 0-0

BDNC

01:00 Hoãn Belenenses - SC Espinho -

BDNC

04:00 Hoãn Estoril - Boavista +0 -

Kết quả bóng đá ngày 11/12/2020

Kết quả bóng đá ngày 11/12/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 11/12/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 11/12/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:3029/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

2

100%

VĐQG Italia › Vòng 10

01:4529/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

50%

1

50%

0

0%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

01:0029/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

50%

0

0%

1

50%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

00:0029/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

2

100%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2