KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 12/12/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 12/12/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATA

12:00 FT 1 [5] Nagoya Grampus 0 - 0 Yokohama FC [20] - 3/4 0-0

NHATA

12:00 FT [3] Cerezo Osaka 0 - 0 Kashiwa Reysol [18] - 1/2 0-0

NHATA

12:00 FT [6] Sagan Tosu 1 - 1 Kawasaki Fro. [4] +1 0-0

NHATA

12:00 FT [8] FC Tokyo 1 - 0 Sanf Hiroshima [10] +1/2 0-0

NHATA

13:00 FT [9] Oita Trinita 1 - 1 Consa. Sapporo [1] +1/4 1-0

NHATA

14:00 FT [17] Kashima Antlers 2 - 0 Shimizu S-Pulse [2] - 1 1/4 2-0

TQC

14:00 FT 1 [12] Tianjin Teda 0 - 0 Jiangsu Suning [2] - 1/2 0-0

NHATA

15:00 FT [12] Urawa Red 0 - 0 Shonan Bellmare [16] - 3/4 0-0

UZBC

15:00 FT Mash'al Mubarek 0 - 1 Kokand-1912 0-1

UZBC

15:00 FT Pakhtakor 1 - 0 Qyzylqum - 2 0-0

TNU21

15:00 FT [A-2] Nam Định U21 3 - 0 CA Nhân Dân U21 [C-2] 2-0

UKRU21

17:00 FT [11] Desna U21 2 - 2 Mariupol Youth [8] 0-1

BULA

17:30 FT [5] Beroe 3 - 0 Botev Plovdiv [12] - 1 1/4 1-0

TNKA

17:30 FT [5] Hatayspor 3 - 1 Fatih Karagumruk [8] - 1/4 1-0

TNU21

17:30 FT [D-1] Đồng Tháp U21 0 - 0 Khánh Hòa U21 [B-2] 0-0

NGA

18:00 FT [13] Rotor Volgograd 1 - 0 Ufa [15] +1/4 0-0

POLB

18:00 FT [18] Resovia 1 - 2 GKS Jastrzebie [16] - 1/4 0-0

UKRU21

18:00 FT 1 [3] Oleksandria U21 2 - 0 Zorya U21 [9] 1-0

UKRU21

18:00 FT [13] Inhulets Petrove U21 0 - 5 Shakhtar Donetsk U21 [2] 0-2

THA

18:00 FT [7] Samut Prakan City 4 - 1 Chonburi [11] +0 2-0

THA

18:00 FT [5] Bangkok Utd 1 - 2 Buriram Utd [2] 0-0

UZBC

18:00 FT Navbahor 1 - 1 Nasaf Qarshi 0-1

TS 90': 1-1; HP: 0-1

UZBC

18:00 FT FK AGMK 3 - 3 Metallurg Bekabad - 3/4 3-2

TS 90': 3-3; HP: 1-0

POLB

18:30 FT [13] Stomil Olsztyn 1 - 4 Nieciecza [1] +3/4 0-3

RMNA

18:30 FT [6] Aca. Clinceni 1 - 0 Arges Pitesti [9] - 1/2 -

DENB

18:30 FT [3] Silkeborg IF 2 - 0 Fredericia [7] - 1 1-0

IRNA

18:30 FT [6] Peykan 0 - 0 Aluminium Arak [7] 0-0

IRNA

18:30 FT [4] Foolad Khozestan 3 - 0 SaiPa Karadj [13] - 1/2 1-0

IRNA

18:30 FT [5] Sanat Naft 2 - 1 Gol Gohar [11] - 1/4 0-1

IRNA

18:30 FT [9] Mes Rafsanjan 2 - 0 Naft M. Soleyman [10] +0 1-0

THA

18:30 FT 1 [1] BG Pathum United 4 - 0 Suphanburi [14] - 1 1/2 2-0

POLB

18:40 FT [14] GKS Belchatow 0 - 2 Puszcza Nie. [11] +0 0-1

DUB

19:00 FT 1 [14] Darmstadt 1 - 2 Hamburger [4] +1/2 0-0

DUB

19:00 FT [12] Jahn Regensburg 2 - 3 Holstein Kiel [2] +1/4 1-2

DUB

19:00 FT [6] Heidenheim 1 - 0 Hannover 96 [8] - 1/4 1-0

BDNC

19:00 FT 2 Fontinhas 1 - 1 AD Fafe 1 0-0

BIHA

19:00 FT [12] Olimpik Sarajevo 1 - 0 Radnik Bijeljina [10] 1-0

BIHA

19:00 FT [11] FK Krupa 2 - 1 Zeljeznicar [2] 1-0

MKDA

19:00 FT [10] Renova 0 - 0 Shkupi [2] 0-0

MLTA

19:00 FT [12] Balzan 0 - 2 Gzira Utd [3] 0-1

SLOA

19:00 FT [10] Gorica 0 - 2 CM Celje [8] +1/4 0-1

UKRA

19:00 FT [4] Vorskla 1 - 1 FC Mynai [12] - 3/4 0-1

DENB

19:00 FT [9] Hvidovre IF 1 - 2 Skive IK [12] - 1/2 1-1

ANHA

19:30 FT 1 4 [12] Wolves 0 - 1 Aston Villa [9] 7 1 +0 0-0

ANHB

19:30 FT 1 [6] Cardiff City 0 - 2 Swansea City [4] - 1/4 0-1

ARMA

19:30 FT [8] Pyunik 0 - 2 Shirak [9] 0-1

EGYA

19:30 FT [15] NBE SC 1 - 1 Wadi Degla SC [18] 0-1

KSAA

19:35 FT [14] Abha 0 - 0 Al Taawon (KSA) [5] - 1/4 0-0

ANHU23

20:00 FT [1-8] Liverpool U23 1 - 2 Blackburn U23 [1-2] - 1/2 1-0

TBNA

20:00 FT 2 [13] Valencia 2 - 2 Athletic Bilbao [10] 6 +0 1-0

ITB

20:00 FT [20] Virtus Entella 2 - 5 Empoli [1] +1/4 1-0

ITB

20:00 FT [17] Cosenza 0 - 1 Reggiana [16] - 1/4 0-0

ITB

20:00 FT 1 [9] Pisa 1 - 0 Pordenone [11] +0 0-0

ITB

20:00 FT [14] Brescia 3 - 1 Salernitana [4] - 1/4 2-1

ITB

20:00 FT [15] Cremonese 3 - 3 Ascoli [18] - 3/4 2-2

ITB

20:00 FT [6] Lecce 2 - 2 Frosinone [10] - 3/4 1-1

DUC3

20:00 FT [5] Munchen 1860 5 - 0 Waldhof Man. [10] - 1/4 3-0

DUC3

20:00 FT 1 [20] Lubeck 1 - 1 Magdeburg [18] - 1/4 1-1

DUC3

20:00 FT [14] Uerdingen 1 - 0 Turkgucu-Ataspor [7] +0 1-0

DUC3

20:00 FT [8] Verl 1 - 1 Vik.Koln [16] - 1/2 1-1

DUC3

20:00 FT 1 [9] Hallescher 1 - 3 Dynamo Dresden [1] +1/4 1-2

DUC3

20:00 FT [15] Duisburg 4 - 1 Wehen [3] +1/2 1-0

DUC4N

20:00 FT [15] Mainz II 3 - 0 Bahlinger [9] - 1/2 0-0

DUC4N

20:00 FT [12] Koblenz 3 - 2 TSG Balingen [10] - 1/2 1-0

DUC4N

20:00 FT [22] Stadtallendorf 0 - 3 SSV Ulm [5] +1 1/4 0-0

DUC4N

20:00 FT 1 [20] TSV Schott Mainz 0 - 2 Giessen [19] - 1/4 0-1

DUC4N

20:00 FT [18] Hessen Kassel 3 - 0 Bayern Alzenau [21] - 1/4 1-0

DUC4N

20:00 FT [11] Aalen 0 - 0 Sonnenhof [14] +0 0-0

DUC4N

20:00 FT [3] Elversberg 2 - 2 TSV Steinbach [2] - 1/2 1-1

DUC4N

20:00 FT [8] FSV Frankfurt 5 - 2 Hoffenheim II [16] - 1/4 4-0

DUC4T

20:00 FT [1] Rodinghausen 3 - 2 Fort.Dusseldorf II [7] - 1/4 2-0

DUC4T

20:00 FT Schalke 04 II 1 - 1 Fortuna Koln +1/4 0-0

DUC4T

20:00 FT Sportfreunde Lotte 0 - 2 Essen [2] +1 3/4 0-2

DUC4T

20:00 FT Bergisch Gladbach 0 - 3 Lippstadt [15] - 1/4 0-2

DUC4T

20:00 FT [9] FC Koln II 1 - 1 Wiedenbruck [16] - 1/2 1-0

DUC4T

20:00 FT [13] SV Straelen 1 - 1 RW Ahlen - 1/2 1-0

DUC4T

20:00 FT 1 Homberg 0 - 0 B.Dortmund II [5] +1 1/4 0-0

DUC4T

20:00 FT [8] A.Aachen 3 - 1 Bonner SC [11] - 1 0-0

HLB

20:00 FT [19] Dordrecht 90 1 - 2 NEC Nijmegen [6] +1 1/4 0-2

POLB

20:00 FT [5] Arka Gdynia 1 - 1 Chrobry Glogow [10] - 3/4 0-0

ISRA

20:00 FT [12] Hapoel Kfar Saba 0 - 1 Ashdod [3] +1/4 0-1

SRBA

20:00 FT [14] Novi Pazar 1 - 0 FK Metalac GM [10] - 1/4 0-0

SRBA

20:00 FT [9] Radnicki Nis 2 - 1 Zlatibor Cajetina [18] - 3/4 1-0

SRBA

20:00 FT [5] Spartak Subotica 0 - 1 Vojvodina [3] +0 0-0

SRBA

20:00 FT [19] Macva Sabac 0 - 1 FK Rad [15] +0 0-0

SVKA

20:00 FT [4] MSK Zilina 0 - 0 Sered [8] - 1 1/4 0-0

SVKA

20:00 FT [10] Senica 1 - 1 Zlate Moravce [5] +0 0-1

CZEA

20:00 FT [18] Opava 2 - 2 Mlada Boleslav [15] +1/2 2-1

CZEA

20:00 FT [10] C. Budejovice 1 - 1 MFk Karvina [12] - 1/4 0-1

CZEA

20:00 FT [17] Pribram 1 - 0 Zlin [11] +0 0-0

TNKA

20:00 FT [16] Kayserispor 0 - 0 Trabzonspor [4] +1/2 0-0

TNKA

20:00 FT [15] Rizespor 3 - 2 Goztepe [9] - 1/4 1-0

TNKB

20:00 FT [14] Balikesirspor 2 - 2 Eskisehirspor [18] - 3/4 2-1

KUWA

20:00 FT [15] Sulaibikhat 0 - 2 Al Qadsia [2] +2 0-2

ALGA

20:00 FT [15] USM Bel Abbes 0 - 2 ES Setif [1] +1/2 0-1

ALGA

20:00 FT [18] NC Magra 0 - 0 US Biskra [17] - 1/4 0-0

ITA3

20:30 FT [A-1] Como 2 - 1 Carrarese [A-9] +1/4 1-1

NGA

20:30 FT [3] PFC Sochi 1 - 0 Spartak Moscow [4] +0 0-0

AUTB

20:30 FT [14] Vorwarts Steyr 1 - 1 Dornbirn [7] - 1/4 1-0

ALGA

20:30 FT [16] CS Constantine 0 - 0 ASO Chlef [14] - 1 0-0

HUNA

20:45 FT [7] Varda SE 0 - 0 Budapest Honved [8] - 1/2 0-0

ANHU23

21:00 FT [1-12] Southampton U23 5 - 2 Leicester City U23 [1-11] 5-1

ITA

21:00 FT [20] Crotone 4 - 1 Spezia [14] +0 1-1

ITA3

21:00 FT [A-3] Pro Vercelli 2 - 2 Albinoleffe [A-10] - 1/2 1-1

ITA3

21:00 FT [B-15] Imolese Calcio 1 - 2 Pesaro [B-17] +0 1-0

PHB

21:00 FT [12] Caen 0 - 0 Troyes [1] +1/4 0-0

POLA

21:00 FT [12] Warta Poznan 1 - 2 Pogon Szczecin [2] +1/4 0-2

CROA

21:00 FT [3] HNK Gorica 4 - 1 NK Osijek [2] +1/4 1-0

SLOA

21:00 FT [9] Aluminij 1 - 1 NK Bravo [6] +0 0-0

JORA

21:00 FT [2] Jazeera Amman 2 - 1 Faisaly (JOR) [5] +0 0-1

ALGA

21:00 FT [11] WA Tlemcen 0 - 0 USM Alger [9] 0-0

KSAA

21:25 FT [6] Al Ettifaq 4 - 2 Dhamak [15] - 3/4 2-1

DUA

21:30 FT 3 [2] Leipzig 2 - 0 Wer.Bremen [12] 1 - 1 1/2 2-0

DUA

21:30 FT 2 [5] B.Dortmund 1 - 5 Stuttgart [10] 3 - 1 1/4 1-1

DUA

21:30 FT [8] Freiburg 2 - 0 A.Bielefeld [16] - 3/4 0-0

DUA

21:30 FT [17] Mainz 0 - 1 FC Koln [14] +0 0-0

DUA

21:30 FT 3 [9] M.gladbach 1 - 1 Hertha Berlin [15] 2 - 1/4 0-0

BULA

21:30 FT 1 [8] Tsarsko Selo 2 - 2 Levski Sofia [9] +1/4 1-2

WALA

21:30 FT [3] Bala Town 4 - 1 Cardiff Metropolitan [8] - 1 3-0

WALA

21:30 FT [11] Cefn Druids AFC 4 - 1 Haverfordwest [7] +1/4 1-0

WALA

21:30 FT [5] Caernarfon Town 2 - 0 Barry Town [4] +1/4 0-0

KSAA

21:30 FT [13] Al Fateh 1 - 2 Al Baten [10] - 1/4 0-2

TBN3

21:45 FT [B1-1] Amorebieta 0 - 0 Arenas de Guecho [B1-5] - 1/2 0-0

TBN3

21:45 FT [A2-9] Sporting Gijon B 1 - 1 Marino de Luanco [A2-6] +0 0-1

TBN3

21:45 FT 2 [A2-7] Real Oviedo B 0 - 3 Valladolid II [A2-8] - 1/4 0-1

ANHA

22:00 FT [17] Newcastle 2 - 1 West Brom [19] - 1/4 1-0

ANHB

22:00 FT [22] Rotherham Utd 2 - 0 Bristol City [12] +0 2-0

ANHB

22:00 FT 1 [17] Nottingham Forest 1 - 3 Brentford [2] +1/4 0-1

ANHB

22:00 FT [7] Bournemouth 5 - 0 Huddersfield [19] - 1 1/4 3-0

ANHB

22:00 FT [24] Wycombe 1 - 2 Coventry [20] +1/4 0-2

ANHB

22:00 FT 1 [21] Birmingham 0 - 1 Watford [3] +1/4 0-0

ANHB

22:00 FT [15] Blackburn Rovers 1 - 2 Norwich [1] +0 0-1

ANHB

22:00 FT [18] Derby County 0 - 0 Stoke City [11] +0 0-0

ANHB

22:00 FT [13] Luton Town 3 - 0 Preston North End [14] +0 2-0

ANHB

22:00 FT [9] Middlesbrough 3 - 0 Millwall [10] - 1/4 3-0

ANHB

22:00 FT [16] QPR 0 - 1 Reading [5] +0 0-0

ANHB

22:00 FT [23] Sheffield Wed. 1 - 2 Barnsley [8] +0 1-2

ANHL1

22:00 FT [3] Lincoln 0 - 4 Sunderland [4] +1/4 0-3

ANHL1

22:00 FT [1] Peterborough Utd 4 - 1 Rochdale [23] - 1 4-1

ANHL1

22:00 FT [13] Blackpool 0 - 0 Oxford Utd [9] - 1/2 0-0

ANHL1

22:00 FT [20] Bristol Rovers 3 - 0 Plymouth Argyle [12] +0 2-0

ANHL1

22:00 FT [19] Swindon 0 - 1 Fleetwood Town [16] +1/2 0-1

ANHL1

22:00 FT [15] Milton Keynes Dons 1 - 1 Burton Albion [18] - 3/4 0-1

ANHL1

22:00 FT [11] Crewe Alexandra 2 - 1 Northampton [22] - 1 0-1

ANHL1

22:00 FT [8] Charlton Athletic 5 - 2 Wimbledon [21] - 1/2 1-2

ANHL1

22:00 FT [6] Doncaster Rovers 2 - 1 Gillingham [14] - 1/2 1-0

ANHL1

22:00 FT [2] Hull City 0 - 1 Shrewsbury [17] - 3/4 0-1

ANHL1

22:00 FT [7] Ipswich 0 - 2 Portsmouth [5] +1/2 0-2

ANHL1

22:00 FT [24] Wigan 4 - 3 Accrington [10] +1/2 3-0

ANHL2

22:00 FT [22] Southend 1 - 0 Scunthorpe Utd [18] +1/4 0-0

ANHL2

22:00 FT [12] Carlisle 4 - 0 Stevenage [16] - 1 3-0

ANHL2

22:00 FT [6] Morecambe 1 - 0 Harrogate Town [11] +0 0-0

ANHL2

22:00 FT [5] Salford City 0 - 0 Cheltenham [1] +0 0-0

ANHL2

22:00 FT [4] Forest Green 2 - 0 Cambridge Utd [2] - 1/4 0-0

ANHL2

22:00 FT [14] Crawley Town 4 - 2 Barrow [23] - 1/4 1-1

ANHL2

22:00 FT [9] Exeter City 5 - 0 Tranmere Rovers [3] - 1/2 3-0

ANHL2

22:00 FT [24] Grimsby 1 - 1 Mansfield [19] +1/4 0-0

ANHL2

22:00 FT [13] Leyton Orient 2 - 1 Newport [7] +1/4 0-1

ANHL2

22:00 FT [17] Oldham 3 - 1 Bradford City [8] - 1/4 2-0

ANHL2

22:00 FT [21] Port Vale 1 - 1 Colchester Utd [20] - 1/2 0-0

ANHL2

22:00 FT [15] Walsall 2 - 1 Bolton [10] - 1/4 1-1

TBNB

22:00 FT 1 [4] Leganes 0 - 1 Mallorca [1] +0 0-0

TBN3

22:00 FT [B2-8] Osasuna B 0 - 0 CD Calahorra [B2-1] +1/4 0-0

TBN3

22:00 FT [A2-5] Numancia 1 - 0 Union Langreo [A2-3] - 1 1-0

ITB

22:00 FT [19] Pescara 2 - 3 Vicenza [13] +0 1-2

SCOA

22:00 FT [8] St. Johnstone 1 - 2 Livingston [5] - 1/4 0-0

SCOA

22:00 FT [12] Hamilton 0 - 4 Hibernian [3] +1 1/4 0-2

SCOA

22:00 FT [4] Aberdeen 2 - 0 Ross County [10] - 3/4 1-0

SCOA

22:00 FT [9] Motherwell 0 - 1 St. Mirren [6] - 1/4 0-1

SCOB

22:00 FT [6] Arbroath 0 - 1 Alloa Athletic [10] - 1/2 0-0

SCOB

22:00 FT [3] Dunfermline 1 - 2 Greenock Morton [8] - 1 0-1

SCOB

22:00 FT [1] Hearts 6 - 1 Queen of South [4] - 1 1/2 2-0

SCOB

22:00 FT [7] Inverness C.T. 2 - 2 Dundee [5] - 1/4 0-1

SCO2

22:00 FT [10] Forfar Athletic 0 - 2 Partick Thistle [5] +1 0-0

SCO2

22:00 FT [4] Airdrieonians 0 - 1 Montrose [3] +0 0-0

SCO2

22:00 FT [9] Clyde 0 - 3 Falkirk [1] +1 0-1

SCO2

22:00 FT [8] Dumbarton 1 - 0 Cove Rangers [2] +3/4 0-0

SCO2

22:00 FT 1 [7] Peterhead 2 - 1 East Fife [6] +0 1-1

BDNC

22:00 FT Rio Ave 2 - 1 Famalicao - 1/4 1-0

POLB

22:00 FT [17] Zaglebie Sosno 0 - 2 Miedz Legnica [7] +0 0-0

NIRA

22:00 FT [6] Glentoran 6 - 0 Carrick Rangers [10] - 1 1/4 3-0

NIRA

22:00 FT [2] Coleraine 2 - 1 Warrenpoint Town [9] - 1 1/4 1-0

NIRA

22:00 FT [11] Dungannon Swi. 1 - 5 Ballymena Utd [8] +1/2 1-0

NIRA

22:00 FT [3] Crusaders Belfast 5 - 0 Portadown FC [12] - 2 3-0

RMNA

22:00 FT [12] Gaz Metan Medias 0 - 3 Sepsi OSK [4] +1/2 0-2

SVKA

22:00 FT [7] Ruzomberok 1 - 1 Dunajska Stred [2] +1/2 0-0

CZEA

22:00 FT [7] Pardubice 2 - 1 Brno [16] - 1/4 0-0

CZEA

22:00 FT [14] Teplice 1 - 1 Sigma Olomouc [8] +0 0-1

CYPA

22:00 FT [12] Ermis Aradippou 1 - 1 Anorthosis [4] +1 1-0

UKRA

22:00 FT 1 [1] Dinamo Kiev 2 - 2 Kolos Kovalivka [7] - 1 1/2 0-0

EGYA

22:00 FT [5] Pyramids FC 1 - 2 Ittihad Alexandria [10] - 1 1-1

TBNA

22:15 FT [14] Getafe 0 - 1 Sevilla [4] +1/4 0-0

BIA

22:15 FT [17] RE Mouscron Peruwelz 3 - 1 Beerschot-Wilrijk [8] +1/2 1-0

GREA

22:15 FT [14] Larissa 0 - 1 OFI Creta [11] - 1/4 0-0

ISRA

22:20 FT [13] Bnei Yehuda 0 - 3 Hapoel Hadera [10] - 1/4 0-3

HLA

22:30 FT [6] Groningen 2 - 0 RKC Waalwijk [14] - 1 0-0

HLB

22:30 FT [1] Cambuur 2 - 0 AZ Alkmaar U21 [18] - 2 1/4 0-0

KUWA

22:30 FT [1] Al Nasr (KUW) 3 - 1 Tadamon (KUW) [13] 1-0

TBN3

22:59 FT [B2-9] Haro Deportivo 4 - 0 Izarra [B2-10] - 1/4 3-0

TBN3

22:59 FT [B1-9] Portugalete 1 - 1 Real Sociedad B [B1-6] +0 1-1

PHA

22:59 FT [7] Marseille 2 - 1 Monaco [4] +1/4 2-0

NGA

22:59 FT [1] Zenit 3 - 1 Din. Moscow [6] - 3/4 2-0

BIHA

22:59 FT [1] Sarajevo 2 - 1 Sloboda Tuzla [8] 2-0

HUNA

22:59 FT [1] Ferencvaros 2 - 0 Zalaegerzseg [11] - 1 1/4 0-0

MLTA

22:59 FT [11] Gudja United 1 - 3 Sirens [9] 0-2

SRBA

22:59 FT [12] FK Vozdovac 0 - 2 Partizan [2] +1 0-0

TNKA

22:59 FT 1 [21] Ankaragucu 4 - 3 Konyaspor [12] +1/4 1-2

TNKA

22:59 FT [3] Fenerbahce 0 - 3 Malatyaspor [13] - 1 1/4 0-2

TNKB

22:59 FT 1 [9] Bursaspor 3 - 0 Samsunspor [2] +1/4 2-0

AUTA

22:59 FT 1 [10] SV Ried 1 - 4 SCR Altach [11] - 1/4 1-1

AUTA

22:59 FT [4] Sturm Graz 3 - 0 Admira [12] - 1 1/4 1-0

AUTA

22:59 FT [9] St.Polten 2 - 2 Hartberg [7] - 1/4 2-1

CROA

23:05 FT [7] NK Varazdin 4 - 2 Hajduk Split [5] +1 2-0

SLOA

23:15 FT [2] O.Ljubljana 2 - 1 Tabor Sezana [7] - 3/4 1-0

TBN3

23:30 FT [A1-10] Guijuelo 1 - 1 Racing Ferrol [A1-6] +1/4 1-0

TBN3

23:30 FT [A2-2] Cultural Leonesa 2 - 0 Covadonga [A2-10] - 1 1/4 1-0

ITA3

23:30 FT [C-8] Juve Stabia 2 - 0 Potenza SC [C-15] - 3/4 1-0

POLA

23:30 FT [6] Gornik Zabrze 0 - 2 Cracovia Krakow [14] - 1/4 0-1

JORA

23:30 FT [3] Ramtha 1 - 2 Wihdat [1] 0-0

KSAA

23:45 FT [7] Al Nasr (KSA) 1 - 2 Al Ahli (KSA) [4] - 1/2 1-1

ITA

00:00 FT [17] Torino 2 - 3 Udinese [12] +0 0-1

ITB

00:00 FT [7] Cittadella 2 - 0 SPAL 1907 [8] +0 0-0

TBNB

00:15 FT [20] Castellon 3 - 0 Albacete [22] - 1/4 1-0

TSA

00:15 FT [7] Lugano 0 - 1 Zurich [4] - 1/4 -

ANHA

00:30 FT 1 [2] Man Utd 0 - 0 Man City [1] 1 +3/4 0-0

TBNA

00:30 FT [20] Huesca 1 - 0 Alaves [18] - 1/2 0-0

DUA

00:30 FT [7] Union Berlin 1 - 1 Bayern Munich [1] +1 1/2 1-0

BIA

00:30 FT 1 [16] Cercle Brugge 0 - 1 Oostende [3] +1/4 0-1

BIA

00:30 FT [13] Kortrijk 0 - 3 OH Leuven [6] - 1/2 0-0

GREA

00:30 FT [5] Panathinaikos 2 - 0 Pas Giannina [10] - 3/4 1-0

RMNA

00:30 FT [8] Chindia Targoviste 1 - 1 Viitorul C. [11] +1/2 0-1

CZEA

00:30 FT [4] Jablonec 3 - 2 Vik.Plzen [6] +1/4 0-2

UKRA

00:30 FT [11] Rukh Vynnyky 4 - 1 SK Dnipro-1 [10] -

EGYA

00:30 FT [13] Arab Contractors 0 - 2 Zamalek SC [1] +1/2 0-1

HLA

00:45 FT [18] Emmen 1 - 1 ADO Den Haag [17] - 3/4 0-1

TSA

00:45 FT [9] Sion 1 - 2 Luzern [8] 0-0

ISRA

00:50 FT [6] Maccabi Netanya 3 - 2 Maccabi P.Tikva [5] - 1/4 2-0

TBN3

01:00 FT [A1-4] Compostela 0 - 0 Zamora CF [A1-1] - 1/4 0-0

PHB

01:00 FT [13] Niort 2 - 0 Ajaccio [9] +0 0-0

PHB

01:00 FT [5] Paris FC 1 - 1 Rodez [15] - 1/2 0-1

PHB

01:00 FT [20] Chateauroux 0 - 3 Toulouse [3] +1/2 0-1

PHB

01:00 FT [4] Grenoble 4 - 0 Dunkerque [16] - 1/2 1-0

PHB

01:00 FT [18] Guingamp 1 - 1 Valenciennes [8] - 1/4 0-0

PHB

01:00 FT [11] Amiens 1 - 1 Chambly [19] - 1/2 0-1

PHB

01:00 FT [10] Nancy 2 - 2 Auxerre [6] +1/4 1-2

HUNA

01:30 FT [3] MOL Fehervar FC 4 - 1 Budafoki MTE [10] - 1 1/2 3-0

HLA

02:00 FT [1] Ajax 4 - 0 Zwolle [12] - 2 1/4 3-0

POLA

02:00 FT [11] Wisla Krakow 1 - 2 Legia Wars. [1] +3/4 1-0

BRB

02:00 FT [17] Figueirense/SC 1 - 0 Cuiaba/MT [4] +1/4 0-0

BLVA

02:00 FT [14] Real Santa Cruz 0 - 3 Always Ready [2] +1/2 0-0

BLVA

02:00 FT 1 [9] CA Palmaflor 1 - 0 Aurora [12] - 3/4 0-0

SLOA

02:15 FT [5] Koper 1 - 2 Maribor [1] +1/2 0-1

TBNB

02:30 FT [12] Fuenlabrada 0 - 1 Mirandes [8] - 1/4 0-0