KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 13/12/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 13/12/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATC

11:00 FT [49] Verspah Oita 0 - 1 Honda FC [42] 0-1

NHATC

11:00 FT [37] Fukui United 1 - 1 Reinmeer Aomori 1-0

NHAT3

11:00 FT [2] Fujieda MYFC 3 - 0 Vanraure Hachinohe [10] 2-0

NHAT3

11:00 FT [18] Sagamihara 1 - 1 Blaublitz Akita 1-1

NHAT3

11:00 FT [15] Azul Claro Numazu 2 - 1 Yokohama SCC [16] 0-1

NHAT3

11:00 FT [11] Fukushima Utd 1 - 2 Gainare Tottori [12] 0-0

NHAT3

11:00 FT Roas. Kumamoto 3 - 0 Kamatamare San. [17] 1-0

NHAT3

11:00 FT [3] Kagoshima 6 - 4 Gamba Osaka U23 1-2

NHATB

12:00 FT [19] Omiya Ardija 3 - 1 Renofa Yamaguchi [16] - 1 2-0

NHATB

12:00 FT [18] Ventforet Kofu 0 - 1 Matsumoto Yama. +0 0-1

NHATB

12:00 FT [6] Montedio Yama. 2 - 0 Okayama [3] - 1/2 2-0

NHATB

12:00 FT Avispa Fukuoka 2 - 0 Kyoto Sanga - 1/2 0-0

NHATB

12:00 FT [8] Tokushima Vortis 0 - 0 JEF United Chiba [10] - 1 0-0

NHATB

12:00 FT [9] Tokyo Verdy 0 - 2 V-Varen Nagasaki [11] +1/2 0-2

NHATB

12:00 FT Giravanz Kita. 2 - 0 Jubilo Iwata +1/4 0-0

NHATB

12:00 FT [15] Machida Zelvia 1 - 0 Mito Hollyhock [13] +0 1-0

NHATB

12:00 FT [14] Zweigen Kan. 1 - 1 Tochigi SC [17] +0 1-1

NHATC

12:00 FT [41] Fukuyama City 2 - 1 Arterivo Wakayama [41] 1-0

NHAT3

12:00 FT [8] Nagano Parceiro 0 - 0 FC Gifu [14] - 1/4 0-0

NHAT3

12:00 FT Cerezo Osaka U23 0 - 5 Grulla Morioka +0 0-2

NHAT3

12:00 FT [6] Kataller Toyama 1 - 3 FC Imabari [5] - 1/4 0-2

NHATB

13:10 FT [1] Alb. Niigata (JPN) 1 - 2 Thespa Kusatsu [20] - 1/4 1-0

NHATB

14:00 FT [21] Ryukyu 6 - 0 Ehime FC - 1/2 1-0

TQC

14:00 FT [8] Shandong Taishan 1 - 0 Wuhan Yangtze [17] - 2 3/4 0-0

TNU21

15:00 FT [A-2] Viettel U21 2 - 0 Phố Hiến U21 [A-5] 1-0

AUTB

16:30 FT Austria Klagenfurt 2 - 2 Liefering [12] +0 1-2

ACL

17:00 FT [I-3] Ulsan Hyundai 1 - 1 Vissel Kobe [J-1] - 1/2 0-0

TS 90': 1-1, HP: 2-1

NHATC

17:00 FT [48] Univ Tsukuba 2 - 2 Kochi United SC [34] 0-0

THAA

17:00 FT [9] Police Tero FC 1 - 0 Rayong FC - 3/4 0-0

BULA

17:30 FT [1] Cska Sofia 2 - 1 Botev Vratsa [13] - 1 1/2 1-0

TNKA

17:30 FT Erzurumspor FK 0 - 1 Genclerbirligi - 1/4 0-0

TNKB

17:30 FT [9] Boluspor 0 - 1 Bandirmaspor [7] +0 0-0

TNKB

17:30 FT [16] Altinordu SK 3 - 2 Akhisar Bld. - 3/4 2-1

TNU21

17:30 FT [C-6] ĐT Long An U21 1 - 5 SL Nghệ An U21 [A-7] 0-1

TBN3

18:00 FT 1 [A1-14] Salamanca 1 - 0 CF Salmantino - 3/4 1-0

TBN3

18:00 FT Coruxo 3 - 0 Pontevedra [A1-19] +1/4 2-0

TBN3

18:00 FT CD Lealtad 0 - 0 Burgos CF +1/4 0-0

TBN3

18:00 FT 1 Ebro 2 - 1 UD Mutilvera - 1/4 0-0

TBN3

18:00 FT SD Tarazona 0 - 1 Ejea - 1/4 0-0

BDNC

18:00 FT Cova Piedade 1 - 1 Moreirense [4] +1/2 1-1

NGA

18:00 FT FK Tambov 0 - 1 Rubin Kazan 0-1

THAA

18:00 FT [6] Port FC 3 - 1 Ratchaburi [4] - 1 2-0

HLA

18:15 FT [14] Vitesse Arnhem 1 - 1 Heerenveen [8] - 1/2 1-0

ITA3

18:30 FT [B-18] US Olbia 2 - 2 AC Renate [A-5] +1/4 1-1

IRNA

18:30 FT Machine Sazi 0 - 1 Tractor SC [5] 0-0

THAA

18:30 FT 3 Trat FC 3 - 4 Nakhon Ratch. [12] - 1/4 3-0

POLB

18:40 FT Korona Kielce 0 - 2 Radomiak Radom +0 0-1

ITA

18:45 FT 2 Cagliari 1 - 3 Inter Milan [5] 1 +1 1/2 1-0

ANHA

19:00 FT [20] Southampton 3 - 0 Sheffield Utd 1 - 3/4 1-0

DUC3

19:00 FT [3] Saarbrucken 1 - 2 Bayern Munich II - 1/2 1-2

PHA

19:00 FT 2 [10] Nice 0 - 1 Rennes [5] 1 +1/4 0-1

SCOA

19:00 FT [10] Dundee Utd 1 - 2 Rangers [2] +2 1-2

POLB

19:00 FT [18] Sandecja 1 - 1 Gornik Leczna [13] +0 0-1

BIHA

19:00 FT [8] FK Tuzla City 2 - 0 Borac Banja Luka [3] 1-0

MKDA

19:00 FT Vardar 2 - 2 Makedonija [7] 1-0

MKDA

19:00 FT [9] Academy Pandev 0 - 1 Shkendija [3] 0-0

MKDA

19:00 FT [1] FC Struga 2 - 1 Rabotnicki [8] 1-1

MKDA

19:00 FT Borec Veles 2 - 0 Sileks Kratovo [5] 2-0

MKDA

19:00 FT Pelister 1 - 0 Belasica Strumica 0-0

MNEA

19:00 FT [7] FK Jerezo 1 - 2 Rudar [8] 0-1

NORB

19:00 FT [12] Raufoss IL 5 - 4 KFUM Oslo [4] - 1/2 1-1

NORB

19:00 FT Lillestrom 1 - 1 Grorud IL [15] - 3/4 0-0

NORB

19:00 FT FK Jerv 1 - 1 Stjordals Blink [16] +0 0-1

NORB

19:00 FT Oygarden FK 1 - 3 HamKam +3/4 0-2

NORB

19:00 FT [7] Sogndal 2 - 2 Asane Fotball [13] - 1 1/2 2-0

NORB

19:00 FT [6] Kongsvinger 3 - 0 Ullensaker/Kisa +0 2-0

NORB

19:00 FT [8] Ranheim IL 1 - 1 Sandnes Ulf [5] - 1/4 0-0

NORB

19:00 FT Strommen 1 - 4 Tromso +1/2 0-1

TDA

19:00 FT [4] Kalmar 1 - 0 Jonkopings - 1/4 0-0

UKRA

19:00 FT [14] Inhulets Petrove 0 - 3 Shakhtar Donetsk [2] +1 3/4 -

DENB

19:00 FT [11] Hobro I.K. 3 - 0 Vendsyssel FF [4] - 1/2 3-0

IRNA

19:15 FT 1 Padideh Khorasan 0 - 2 Esteghlal Tehran [3] +0 0-2

DUB

19:30 FT [14] Ein.Braunschweig 0 - 2 Osnabruck +1/4 0-1

DUB

19:30 FT [13] Karlsruher 1 - 2 Fort.Dusseldorf [5] - 1/4 0-1

DUB

19:30 FT [11] Nurnberg 2 - 1 Wurzburger - 1 1-0

DUB

19:30 FT [15] St. Pauli 2 - 2 Erzgebirge Aue +0 0-1

BIA

19:30 FT 1 [3] Antwerpen 0 - 2 Club Brugge [5] +1/2 0-1

MNEA

19:30 FT [1] Sutjeska 2 - 1 OFK Petrovac [4] 2-0

ALBA

19:45 FT [1] KF Tirana 3 - 0 Apolonia Fier 0-0

ALBA

19:45 FT [8] Bylis Ballsh 2 - 1 Kastrioti Kruje [9] 2-1

ANHU23

20:00 FT Man Utd U23 2 - 2 Man City U23 2-1

ANHU23

20:00 FT Leeds Utd U23 3 - 2 Aston Villa U23 2-2

TBNA

20:00 FT 4 [3] Real Sociedad 1 - 1 Eibar 3 - 1/2 1-0

TBNB

20:00 FT UD Logrones 0 - 3 Espanyol +3/4 0-2

DUC3

20:00 FT 1 Hansa Rostock 0 - 2 Meppen [20] - 1 0-1

DUC4T

20:00 FT [6] Oberhausen 2 - 0 Preussen Munster [1] +0 0-0

GREA

20:00 FT 1 [13] Lamia FC 0 - 6 Olympiakos [3] +1 1/2 0-3

MLTA

20:00 FT [4] Hibernians Paola 0 - 1 Birkirkara [3] 0-1

MNEA

20:00 FT [3] Decic Tuzi 0 - 4 Buducnost [2] 0-2

SVKA

20:00 FT [9] Trencin 2 - 2 Zemplin Michalovce [8] - 3/4 0-2

CYPA

20:00 FT [1] AEK Larnaca 1 - 0 Nea Salamina [7] - 1 1/4 0-0

TNKB

20:00 FT [15] Tuzlaspor 1 - 0 Keciorengucu [3] +0 1-0

TNKB

20:00 FT [12] Adanaspor 1 - 4 Altay [13] 0-2

DENA

20:00 FT [11] Aalborg BK 3 - 2 Lyngby [12] - 1 2-2

DENA

20:00 FT [9] AC Horsens 1 - 2 Aarhus AGF [8] +3/4 0-1

KUWA

20:00 FT Burgan SC 0 - 1 Al Shabab (KUW) 0-0

ITA3

20:30 FT 1 Palermo 2 - 0 Casertana - 1 1-0

HLA

20:30 FT VVV Venlo 0 - 3 Feyenoord [1] +1 1/4 0-0

HLA

20:30 FT Willem II 1 - 3 Sparta Rotterdam [6] +0 0-2

NGA

20:30 FT [7] Krasnodar 5 - 0 Lok. Moscow [14] - 3/4 2-0

HUNA

20:30 FT [9] Mezokovesdi SE 4 - 3 Paksi [6] +1/4 2-1

MNEA

20:30 FT 1 Zeta 0 - 2 Iskra Danilo [9] 0-0

AUTA

20:30 FT [9] Wolfsberger AC 3 - 2 Austria Wien [6] - 1/2 1-1

AUTA

20:30 FT 1 [4] Rapid Wien 0 - 3 WSG Swarovski Tirol [5] - 3/4 0-2

ITA

21:00 FT 1 [7] Atalanta 3 - 0 Fiorentina [12] 2 - 1 1-0

ITA

21:00 FT 4 [10] Bologna 1 - 5 Roma [6] 2 +3/4 1-5

ITA

21:00 FT 3 [1] Napoli 2 - 1 Sampdoria [19] 4 - 1 1/4 0-1

ITA3

21:00 FT Alto Adige 1 - 0 Legnano - 1 0-0

ITA3

21:00 FT Perugia 2 - 2 Virtus Verona [A-15] - 3/4 0-1

ITA3

21:00 FT Cavese 0 - 0 Virtus Francavilla [C-11] +0 0-0

ITA3

21:00 FT [A-8] Aurora Pro Patria 2 - 1 Lecco [A-4] - 1/4 1-0

ITA3

21:00 FT Giana Erminio 0 - 1 Grosseto +0 0-1

ITA3

21:00 FT Pistoiese 1 - 0 Livorno +0 1-0

ITA3

21:00 FT [B-13] US Fermana 2 - 1 Ravenna - 1/4 1-0

ITA3

21:00 FT 1 [C-20] Viterbese Calcio 1 - 2 Catania +1/4 0-0

ITA3

21:00 FT AS Bisceglie 1 - 3 Catanzaro [C-1] +3/4 1-1

ITA3

21:00 FT [A-14] Juventus U23 0 - 1 Alessandria [B-15] +1/4 0-0

ITA3

21:00 FT [A-18] Pergolettese 2 - 0 Novara [A-10] +0 0-0

ITA3

21:00 FT 1 [A-6] Pro Sesto 0 - 2 Pontedera [B-7] +0 0-1

ITA3

21:00 FT Fano 1 - 1 Feralpisalo [A-1] +0 0-0

ITA3

21:00 FT Carpi 2 - 2 Gubbio [B-5] - 1/2 0-1

ITA3

21:00 FT [B-9] Luchese 1 - 0 Piacenza [A-19] +1/4 0-0

PHA

21:00 FT 1 [17] Stade Brestois 2 - 1 Stade Reims [11] 1 +0 1-0

PHA

21:00 FT 2 [6] Lorient 3 - 0 Nimes - 1/2 2-0

PHA

21:00 FT 2 [13] Nantes 1 - 1 Dijon 2 - 3/4 1-0

PHA

21:00 FT 3 [16] Strasbourg 2 - 2 Metz 4 - 1/2 0-1

BDNC

21:00 FT [6] Vitoria Guimaraes 0 - 1 Santa Clara [48] - 1/2 0-1

POLA

21:00 FT [7] Stal Mielec 1 - 1 Lech Poznan [3] +1 1/4 1-0

BIHA

21:00 FT [6] Velez Mostar 4 - 0 Mladost D. Kakanj 2-0

CROA

21:00 FT [7] Lok. Zagreb 2 - 1 Slaven Belupo [5] - 1/4 0-1

MNEA

21:00 FT FK Podgorica 2 - 1 OFK Titograd 1-1

SVKA

21:00 FT [3] Spartak Trnava 0 - 3 Slo. Bratislava [1] +3/4 0-2

TDB

21:00 FT [16] Dalkurd FF 1 - 1 Landskrona [6] - 1/2 0-0

TDB

21:00 FT [4] Trelleborgs 1 - 1 Brommapojkarna [1] - 1/4 1-0

DENB

21:00 FT [5] Helsingor 1 - 2 Esbjerg FB +1/2 0-1

ANHA

21:15 FT 1 [12] Crystal Palace 1 - 1 Tottenham [5] 1 +1/2 0-1

QATA

21:15 FT [7] Al Sadd 4 - 1 Al Garrafa [5] - 1 1/2 1-0

DUA

21:30 FT 1 3 [14] Augsburg 2 - 2 Schalke 04 [18] 4 - 1/4 1-0

TBNB

22:00 FT Almeria 3 - 1 Malaga [20] - 1/2 1-1

TBN3

22:00 FT 1 Alaves B 3 - 0 CD Laredo - 1/4 1-0

SCOA

22:00 FT [1] Celtic 2 - 0 Kilmarnock [11] - 1 1/2 0-0

BIB

22:00 FT 1 RFC Seraing 0 - 1 RWD Molenbeek [3] - 3/4 0-1

SLOA

22:00 FT [6] Mura 1 - 1 Domzale [5] - 1/4 1-0

CZEA

22:00 FT [6] Slovacko 1 - 2 Sparta Praha [3] +1/4 1-1

CYPA

22:00 FT [11] EN Paralimni 0 - 0 Ethnikos Achnas +0 0-0

TSA

22:00 FT Lausanne Sports 0 - 1 St. Gallen [3] +0 0-0

TSA

22:00 FT [1] Young Boys 1 - 2 Servette [4] - 1 1/2 0-1

UKRA

22:00 FT Desna Chernigiv 2 - 0 FC Mariupol - 1/2 0-0

DENA

22:00 FT [1] Nordsjaelland 0 - 1 Kobenhavn [3] +1/2 0-0

EGYA

22:00 FT [9] Al Masry 0 - 0 Ismaily SC [17] - 1/4 0-0

TBNA

22:15 FT 2 [6] Real Betis 1 - 1 Villarreal [5] 3 +1/4 0-1

GREA

22:15 FT Apollon Smirnis 3 - 4 AEK Athens [2] +1 1/4 1-3

GREA

22:15 FT [6] Volos NFC 0 - 0 Panetolikos [8] - 1/2 0-0

KUWA

22:30 FT [9] Fahaheel 0 - 0 Salmiya [6] 0-0

HLA

22:45 FT [3] PSV Eindhoven 2 - 1 Utrecht [7] - 1 2-0

ALBA

22:45 FT [10] Kukesi 3 - 1 Skenderbeu 1-0

ALBA

22:45 FT [3] Vllaznia Shkoder 1 - 0 Partizani Tirana [2] 0-0

ALBA

22:45 FT [7] Teuta Durres 1 - 1 KF Laci [6] 1-1

BULA

22:45 FT [2] Ludogorets 1 - 0 Cherno More [7] - 1 1-0

TBN3

22:59 FT [A1-4] Deportivo 1 - 2 Celta Vigo II [A1-7] - 3/4 1-2

PHA

22:59 FT [7] Lille 2 - 1 Bordeaux 2 - 3/4 2-1

NGA

22:59 FT [6] Akhmat Groznyi 0 - 1 Rostov [3] - 1/2 0-0

NGA

22:59 FT 1 [5] CSKA Moscow 2 - 2 Ural S.r. [10] - 1 1/4 1-1

BIHA

22:59 FT [2] Siroki Brijeg 2 - 1 Zrinjski [1] 1-0

HUNA

22:59 FT MTK Budapest 1 - 0 Diosgyori - 1/2 0-0

TNKA

22:59 FT 1 [9] Alanyaspor 2 - 1 Besiktas [5] +0 1-0

TNKA

22:59 FT [4] Istanbul BB 1 - 2 Gaziantep B.B [11] - 1 0-1

TNKB

22:59 FT Giresunspor 2 - 0 Adana Demirspor +1/4 1-0

AUTA

22:59 FT [1] RB Salzburg 3 - 1 Lask [3] - 1 0-1

SRBA

23:00 FT [1] Crvena Zvezda 2 - 0 OFK Backa -

CROA

23:05 FT [8] HNK Rijeka 2 - 2 Dinamo Zagreb [1] +1/4 2-1

RMNA

23:15 FT [6] Hermannstadt 3 - 2 Voluntari [9] 1-2

ANHA

23:30 FT 3 [7] Fulham 1 - 1 Liverpool [9] 1 +1 1/2 1-0

ITA3

23:30 FT 1 [C-6] SS Monopoli 2 - 3 Foggia [C-9] - 1/4 2-2

ITA3

23:30 FT 1 Sambenedettese 2 - 3 Matelica - 3/4 1-0

ITA3

23:30 FT [C-17] Turris Neapolis 1 - 1 Teramo +0 0-1

ITA3

23:30 FT Arezzo 0 - 1 Modena +1/2 0-0

ITA3

23:30 FT [C-8] Avellino 1 - 2 Ternana +1/4 1-1

ITA3

23:30 FT 1 Bari 0 - 0 Vibonese - 1 1/2 0-0

ITA3

23:30 FT [A-17] Mantova 0 - 4 Cesena [B-2] - 1/4 0-2

POLA

23:30 FT [1] Rakow Czestochowa 3 - 2 Jagiellonia [13] - 1 1-0

KSAA

23:45 FT [2] Al Hilal 1 - 2 Al Wehda (KSA) [12] - 1 1/2 0-1

QATA

23:45 FT [1] Al Duhail SC 2 - 0 Al Arabi (QAT) [2] - 1 1-0

QATA

23:45 FT [12] Sailiya 1 - 3 Qatar SC [6] +1/4 1-2

ITA

00:00 FT 3 Genoa 1 - 3 Juventus [2] 3 +1 1/2 0-0

DUA

00:00 FT 3 [8] B.Leverkusen 4 - 1 Hoffenheim [13] 6 2 - 3/4 2-0

NORA

00:00 FT Stabaek 2 - 2 Kristiansund [15] +1/4 0-0

NORA

00:00 FT [14] Sandefjord 1 - 1 Odd Grenland [5] +1/2 0-0

NORA

00:00 FT [3] Rosenborg 3 - 1 Molde [1] - 1/2 1-1

DENA

00:00 FT [10] Brondby 2 - 1 Sonderjyske - 3/4 1-1

TBNB

00:15 FT [2] Las Palmas 0 - 0 Alcorcon +0 0-0

BIA

00:15 FT [4] Gent 2 - 1 Standard Liege [6] - 1/4 1-1

MLTA

00:15 FT [7] Floriana 0 - 1 Sliema Wanderers 0-0

TBNA

00:30 FT 4 [20] Elche 0 - 1 Granada 2 +1/4 0-1

GREA

00:30 FT [5] Aris Salonica 1 - 0 PAOK [4] +1/2 1-0

CZEA

00:30 FT [2] Slavia Praha 3 - 0 Slovan Liberec [9] - 1 1/2 2-0

UKRA

00:30 FT 1 [5] PFK Aleksandriya 0 - 2 Zorya [4] +1/4 0-1

EGYA

00:30 FT [1] Ahly Cairo 3 - 1 Masr lel Maqassah - 1 1/4 1-1

ISRA

01:00 FT [3] Hap. Beer Sheva 2 - 1 HIK Shmona [13] - 1/2 2-0

BDNC

01:30 FT [1] Porto 2 - 1 Tondela [10] - 2 1/4 2-1

ISRA

01:45 FT [2] Maccabi TA 4 - 3 Hapoel Haifa [7] - 1 1/4 1-2

HLA

02:00 FT 1 [4] Twente 1 - 3 AZ Alkmaar [2] +1/4 0-2

BIB

02:00 FT [5] Lommel 0 - 1 Union Saint-Gilloise +1/2 0-0

RMNA

02:00 FT [1] CFR Cluj 2 - 0 Steaua Bucuresti [4] - 1/4 1-0

BRAA

02:00 FT [5] Flamengo/RJ 4 - 1 Santos/SP [12] - 1 1/2 1-0

BLVA

02:00 FT [4] Nacional Potosi 3 - 2 San Jose - 1 3-1

ECUA

02:00 FT [15] Macara 3 - 4 LDU Quito [4] +1/4 2-3

ANHA

02:15 FT 1 2 [1] Arsenal 0 - 1 Burnley 1 - 1 1/4 0-0

ANHA

02:15 FT 2 [14] Leicester City 3 - 0 Brighton [6] 1 - 1 3-0

TBNB

02:30 FT [9] Cartagena 1 - 2 Sabadell - 1/2 0-0

ITA

02:45 FT 3 [3] AC Milan 2 - 2 Parma 3 - 1 1/2 0-1

BIA

02:45 FT 1 [13] KV Mechelen 2 - 3 Waasland-Beveren - 1 1-0

TBNA

03:00 FT 2 [1] Barcelona 1 - 0 Levante 1 - 1 3/4 0-0

TBNB

03:00 FT [12] Sporting Gijon 1 - 0 Zaragoza [17] - 1/2 0-0

PHA

03:00 FT 4 [1] PSG 0 - 1 Lyon [9] 1 1 - 1 0-1

CHIA

03:00 FT La Serena 1 - 0 Coquimbo Unido [11] +0 0-0

COLB

03:00 FT [7] Llaneros FC 0 - 1 Atletico Huila [14] 0-1

CRCA

03:00 FT 1 [A-1] Sporting (CRC) 0 - 1 Municipal Grecia [B-4] - 1/4 0-1

ARGA

03:10 FT [28] Aldosivi 1 - 2 Lanus [27] - 1/2 0-1

ARGA

03:10 FT [22] Union Santa Fe 1 - 3 Defensa YJ [12] - 3/4 1-2

ARGB

03:10 FT [18] Atletico Atlanta 2 - 3 Agropecuario AAC [30] - 1/2 2-2

ARGB

03:10 FT 1 [26] Temperley 0 - 1 Estudiantes BsAs [7] +0 0-1

BDNC

03:30 FT [27] Benfica 5 - 0 Vilafranquense [53] - 2 3/4 4-0

URUA

03:30 FT [5] CA Penarol 3 - 2 Nacional(URU) [2] +0 2-1

BRAA

04:15 FT SC Recife/PE 1 - 0 Coritiba/PR [15] - 1/4 1-0

BRAA

04:15 FT [4] Corinthians/SP 1 - 0 Sao Paulo/SP [9] +1/2 1-0

BRB

04:15 FT Botafogo/SP 1 - 1 Nautico/PE [20] - 1/4 1-0

PARA

04:15 FT 1 Sol de America 0 - 0 12 de Octubre - 1/2 0-0

ECUA

04:30 FT 1 [12] Guayaquil City 0 - 2 Independiente JT [2] +1/2 0-0

CRCA

05:00 FT 1 [B-1] Dep. Saprissa 1 - 1 Herediano [A-3] - 3/4 0-1

CHIA

05:15 FT San. Wanderers 2 - 1 Everton CD [16] +1/4 0-1

ARGA

05:20 FT [3] River Plate 1 - 1 Argentinos Jun. [8] - 3/4 1-0

URUA

06:00 FT [3] Dep. Maldonado 1 - 1 Danubio [6] +0 0-0

BRAA

06:30 FT Vasco DG/RJ 1 - 1 Fluminense/RJ [3] +1/4 0-1

BRB

06:30 FT Brasil Pelotas/RS 3 - 1 Guarani/SP [10] +1/4 1-0

PARA

06:30 FT [2] Cerro Porteno 1 - 1 CS San Lorenzo - 1 1-1

ECUA

07:00 FT [1] SD Aucas 2 - 1 Barcelona SC [8] +1/4 1-0

ARGA

07:30 FT [4] CA Huracan 3 - 2 Independiente [14] 1 - 1/4 1-2

ARGB

07:30 FT 2 [3] San Martin Tucuman 0 - 3 Atletico Rafaela [29] - 1/2 0-2

COLA

08:00 FT [13] Junior Barranquilla 1 - 2 America Cali [2] - 1/4 0-2

MEXA

09:30 FT [14] Club Leon 2 - 0 Pumas UNAM [4] - 1 1-0

DUC4DB

19:30 Hoãn [9] CZ Jena - Auerbach -

DUC4DB

19:30 Hoãn Optik Rathenow - Tennis Borussia B. [17] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [11] Hertha Berlin II - Babelsberg [10] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [3] Chemnitzer - SV Lichtenberg [15] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [6] Berliner FC Dynamo - Union Furstenwalde -

DUC4DB

19:30 Hoãn [16] Luckenwalde - Viktoria Berlin [14] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [7] C. Leipzig - Lok.Leipzig [5] -

DUC4DB

19:30 Hoãn Bischofswerdaer - Meuselwitz [13] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [4] Berlin AK 07 - Ger.Halberstadt [18] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [2] E.Cottbus - VSG Altglienicke [8] -

CHIA

20:30 Hoãn [14] Univ. de Chile - Iquique -

GEOA

21:00 Hoãn [5] Torpedo Kut. - Dila Gori [3] -

GEOA

21:00 Hoãn [2] Dinamo Batumi - Merani Tbilisi -

GEOA

21:00 Hoãn [6] Saburtalo - Chikhura Sach. -

GEOA

21:00 Hoãn [1] Dinamo Tbilisi - FC Telavi [7] -

GEOA

21:00 Hoãn [10] Lokomotiv T - Samtredia -

TBN3

23:00 Hoãn Racing Santander - Real Union [A2-12] -

CHIA

02:00 Hoãn [3] Univ. Catolica(CHL) - Palestino [10] -

CHIA

07:30 Hoãn [8] U. La Calera - O Higgins [7] -

Kết quả bóng đá ngày 13/12/2020

Kết quả bóng đá ngày 13/12/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 13/12/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 13/12/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Bồ Đào Nha › Vòng 17

03:1527/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 19 29 50
2 Man City 20 33 45
3 Newcastle 20 22 39
4 Man Utd 20 7 39
5 Tottenham 21 9 36
6 Brighton 19 10 31
7 Fulham 21 2 31
8 Brentford 20 4 30
9 Liverpool 19 9 29
10 Chelsea 20 1 29
11 Aston Villa 20 -4 28
12 Crystal Palace 20 -9 24
13 Nottingham Forest 20 -19 21
14 Leicester City 20 -7 18
15 Leeds Utd 19 -7 18
16 West Ham Utd 20 -8 18
17 Wolves 20 -18 17
18 Bournemouth 20 -23 17
19 Everton 20 -13 15
20 Southampton 20 -18 15