KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 13/12/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 13/12/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATC

11:00 FT Verspah Oita 0 - 1 Honda FC 0-1

NHATC

11:00 FT Fukui United 1 - 1 Reinmeer Aomori 1-0

NHAT3

11:00 FT [10] Fujieda MYFC 3 - 0 Vanraure Hachinohe [9] 2-0

NHAT3

11:00 FT Sagamihara 1 - 1 Blaublitz Akita 1-1

NHAT3

11:00 FT [12] Azul Claro Numazu 2 - 1 Yokohama SCC [11] 0-1

NHAT3

11:00 FT [1] Fukushima Utd 1 - 2 Gainare Tottori [15] 0-0

NHAT3

11:00 FT [3] Roas. Kumamoto 3 - 0 Kamatamare San. [14] 1-0

NHAT3

11:00 FT [7] Kagoshima 6 - 4 Gamba Osaka U23 1-2

NHATB

12:00 FT [20] Omiya Ardija 3 - 1 Renofa Yamaguchi [15] - 1 2-0

NHATB

12:00 FT [4] Ventforet Kofu 0 - 1 Matsumoto Yama. [21] +0 0-1

NHATB

12:00 FT [8] Montedio Yama. 2 - 0 Okayama [13] - 1/2 2-0

NHATB

12:00 FT Avispa Fukuoka 2 - 0 Kyoto Sanga [1] - 1/2 0-0

NHATB

12:00 FT Tokushima Vortis 0 - 0 JEF United Chiba [10] - 1 0-0

NHATB

12:00 FT [11] Tokyo Verdy 0 - 2 V-Varen Nagasaki [6] +1/2 0-2

NHATB

12:00 FT [17] Giravanz Kita. 2 - 0 Jubilo Iwata [2] +1/4 0-0

NHATB

12:00 FT [5] Machida Zelvia 1 - 0 Mito Hollyhock [9] +0 1-0

NHATB

12:00 FT [19] Zweigen Kan. 1 - 1 Tochigi SC [14] +0 1-1

NHATC

12:00 FT Fukuyama City 2 - 1 Arterivo Wakayama 1-0

NHAT3

12:00 FT [8] Nagano Parceiro 0 - 0 FC Gifu [6] - 1/4 0-0

NHAT3

12:00 FT Cerezo Osaka U23 0 - 5 Grulla Morioka [5] +0 0-2

NHAT3

12:00 FT [2] Kataller Toyama 1 - 3 FC Imabari [13] - 1/4 0-2

NHATB

13:10 FT [3] Alb. Niigata (JPN) 1 - 2 Thespa Kusatsu [16] - 1/4 1-0

NHATB

14:00 FT [7] Ryukyu 6 - 0 Ehime FC [22] - 1/2 1-0

TQC

14:00 FT [1] Shandong Taishan 1 - 0 Wuhan Zall [38] - 2 3/4 0-0

TNU21

15:00 FT [A-1] Viettel U21 2 - 0 Phố Hiến U21 [B-1] 1-0

AUTB

16:30 FT Austria Klagenfurt 2 - 2 Liefering [2] +0 1-2

ACL

17:00 FT [F-1] Ulsan Hyundai 1 - 1 Vissel Kobe - 1/2 0-0

TS 90': 1-1, HP: 2-1

NHATC

17:00 FT Univ Tsukuba 2 - 2 Kochi United SC 0-0

THAA

17:00 FT [15] Police Tero FC 1 - 0 Rayong FC - 3/4 0-0

BULA

17:30 FT [6] Cska Sofia 2 - 1 Botev Vratsa [7] - 1 1/2 1-0

TNKA

17:30 FT Erzurum BB 0 - 1 Genclerbirligi - 1/4 0-0

TNKB

17:30 FT [10] Boluspor 0 - 1 Bandirmaspor [6] +0 0-0

TNKB

17:30 FT [17] Altinordu SK 3 - 2 Akhisar Bld. - 3/4 2-1

TNU21

17:30 FT [D-4] ĐT Long An U21 1 - 5 SL Nghệ An U21 [C-1] 0-1

TBN3

18:00 FT 1 [A1-1] Salamanca 1 - 0 CF Salmantino [A1-9] - 3/4 1-0

TBN3

18:00 FT [A1-8] Coruxo 3 - 0 Pontevedra [A1-6] +1/4 2-0

TBN3

18:00 FT [A2-8] CD Lealtad 0 - 0 Burgos CF [A2-1] +1/4 0-0

TBN3

18:00 FT 1 [B2-3] Ebro 2 - 1 UD Mutilvera [B2-6] - 1/4 0-0

TBN3

18:00 FT [B2-5] SD Tarazona 0 - 1 Ejea [B2-8] - 1/4 0-0

BDNC

18:00 FT Cova Piedade 1 - 1 Moreirense +1/2 1-1

NGA

18:00 FT FK Tambov 0 - 1 Rubin Kazan [4] 0-1

THAA

18:00 FT [4] Port FC 3 - 1 Ratchaburi [7] - 1 2-0

HLA

18:15 FT [11] Vitesse Arnhem 1 - 1 Heerenveen [3] - 1/2 1-0

ITA3

18:30 FT [B-6] US Olbia 2 - 2 AC Renate [A-9] +1/4 1-1

IRNA

18:30 FT [16] Machine Sazi 0 - 1 Tractor SC [4] 0-0

THAA

18:30 FT 3 Trat FC 3 - 4 Nakhon Ratch. [11] - 1/4 3-0

POLB

18:40 FT [1] Korona Kielce 0 - 2 Radomiak Radom +0 0-1

ITA

18:45 FT 2 [18] Cagliari 1 - 3 Inter Milan [1] 1 +1 1/2 1-0

ANHA

19:00 FT [15] Southampton 3 - 0 Sheffield Utd 1 - 3/4 1-0

DUC3

19:00 FT [5] Saarbrucken 1 - 2 Bayern Munich II - 1/2 1-2

PHA

19:00 FT 2 [4] Nice 0 - 1 Rennes [16] 1 +1/4 0-1

SCOA

19:00 FT [5] Dundee Utd 1 - 2 Rangers [1] +2 1-2

POLB

19:00 FT [3] Sandecja 1 - 1 Gornik Leczna +0 0-1

BIHA

19:00 FT [1] FK Tuzla City 2 - 0 Borac Banja Luka [7] 1-0

MKDA

19:00 FT Vardar 2 - 2 Makedonija [8] 1-0

MKDA

19:00 FT [4] Academy Pandev 0 - 1 Shkendija [6] 0-0

MKDA

19:00 FT [5] FC Struga 2 - 1 Rabotnicki [3] 1-1

MKDA

19:00 FT [9] Borec Veles 2 - 0 Sileks Kratovo 2-0

MKDA

19:00 FT [11] Pelister 1 - 0 Belasica Strumica 0-0

MNEA

19:00 FT [8] FK Jerezo 1 - 2 Rudar [6] 0-1

NORB

19:00 FT [8] Raufoss IL 5 - 4 KFUM Oslo [6] - 1/2 1-1

NORB

19:00 FT Lillestrom 1 - 1 Grorud IL [16] - 3/4 0-0

NORB

19:00 FT [2] FK Jerv 1 - 1 Stjordals Blink [14] +0 0-1

NORB

19:00 FT Oygarden FK 1 - 3 HamKam [1] +3/4 0-2

NORB

19:00 FT [5] Sogndal 2 - 2 Asane Fotball [9] - 1 1/2 2-0

NORB

19:00 FT Kongsvinger 3 - 0 Ullensaker/Kisa [11] +0 2-0

NORB

19:00 FT [7] Ranheim IL 1 - 1 Sandnes Ulf [13] - 1/4 0-0

NORB

19:00 FT [15] Strommen 1 - 4 Tromso +1/2 0-1

TDA

19:00 FT [7] Kalmar 1 - 0 Jonkopings - 1/4 0-0

UKRA

19:00 FT [11] Inhulets Petrove 0 - 3 Shakhtar Donetsk [2] +1 3/4 -

DENB

19:00 FT [12] Hobro I.K. 3 - 0 Vendsyssel FF [11] - 1/2 3-0

IRNA

19:15 FT 1 [9] Shahr Khodrou 0 - 2 Esteghlal Tehran [3] +0 0-2

DUB

19:30 FT Ein.Braunschweig 0 - 2 Osnabruck +1/4 0-1

DUB

19:30 FT [5] Karlsruher 1 - 2 Fort.Dusseldorf [13] - 1/4 0-1

DUB

19:30 FT [4] Nurnberg 2 - 1 Wurzburger - 1 1-0

DUB

19:30 FT [3] St. Pauli 2 - 2 Erzgebirge Aue [18] +0 0-1

BIA

19:30 FT 1 [8] Antwerpen 0 - 2 Club Brugge [1] +1/2 0-1

MNEA

19:30 FT [1] Sutjeska 2 - 1 OFK Petrovac [4] 2-0

ALBA

19:45 FT [3] KF Tirana 3 - 0 Apolonia Fier 0-0

ALBA

19:45 FT Bylis Ballsh 2 - 1 Kastrioti Kruje [10] 2-1

ANHU23

20:00 FT [1-8] Man Utd U23 2 - 2 Man City U23 [1-1] 2-1

ANHU23

20:00 FT [1-4] Leeds Utd U23 3 - 2 Aston Villa U23 [2-2] 2-2

TBNA

20:00 FT 4 [4] Real Sociedad 1 - 1 Eibar 3 - 1/2 1-0

TBNB

20:00 FT UD Logrones 0 - 3 Espanyol +3/4 0-2

DUC3

20:00 FT 1 Hansa Rostock 0 - 2 Meppen [15] - 1 0-1

DUC4T

20:00 FT [5] Oberhausen 2 - 0 Preussen Munster [2] +0 0-0

GREA

20:00 FT 1 [12] Lamia FC 0 - 6 Olympiakos [9] +1 1/2 0-3

MLTA

20:00 FT [1] Hibernians Paola 0 - 1 Birkirkara [2] 0-1

MNEA

20:00 FT [5] Decic Tuzi 0 - 4 Buducnost [7] 0-2

SVKA

20:00 FT [4] Trencin 2 - 2 Zemplin Michalovce [7] - 3/4 0-2

CYPA

20:00 FT [2] AEK Larnaka 1 - 0 Nea Salamina - 1 1/4 0-0

TNKB

20:00 FT [5] Tuzlaspor 1 - 0 Keciorengucu [16] +0 1-0

TNKB

20:00 FT [13] Adanaspor 1 - 4 Altay 0-2

DENA

20:00 FT [3] Aalborg BK 3 - 2 Lyngby - 1 2-2

DENA

20:00 FT AC Horsens 1 - 2 Aarhus AGF [11] +3/4 0-1

KUWA

20:00 FT Burgan SC 0 - 1 Al Shabab (KUW) [7] 0-0

ITA3

20:30 FT 1 [C-10] Palermo 2 - 0 Casertana - 1 1-0

HLA

20:30 FT VVV Venlo 0 - 3 Feyenoord [5] +1 1/4 0-0

HLA

20:30 FT [4] Willem II 1 - 3 Sparta Rotterdam [14] +0 0-2

NGA

20:30 FT [5] Krasnodar 5 - 0 Lok. Moscow [3] - 3/4 2-0

HUNA

20:30 FT [6] Mezokovesdi SE 4 - 3 Paksi [2] +1/4 2-1

MNEA

20:30 FT 1 [10] Zeta 0 - 2 Iskra Danilo [2] 0-0

AUTA

20:30 FT [7] Wolfsberger AC 3 - 2 Austria Wien [9] - 1/2 1-1

AUTA

20:30 FT 1 [8] Rapid Wien 0 - 3 Wattens [12] - 3/4 0-2

ITA

21:00 FT 1 [7] Atalanta 3 - 0 Fiorentina [5] 2 - 1 1-0

ITA

21:00 FT 4 [8] Bologna 1 - 5 Roma [2] 2 +3/4 1-5

ITA

21:00 FT 3 [4] Napoli 2 - 1 Sampdoria [11] 4 - 1 1/4 0-1

ITA3

21:00 FT [A-3] Alto Adige 1 - 0 Legnano [A-17] - 1 0-0

ITA3

21:00 FT Perugia 2 - 2 Virtus Verona [A-20] - 3/4 0-1

ITA3

21:00 FT Cavese 0 - 0 Virtus Francavilla [C-6] +0 0-0

ITA3

21:00 FT [A-11] Aurora Pro Patria 2 - 1 Lecco [A-6] - 1/4 1-0

ITA3

21:00 FT [A-10] Giana Erminio 0 - 1 Grosseto [B-13] +0 0-1

ITA3

21:00 FT [B-21] Pistoiese 1 - 0 Livorno +0 1-0

ITA3

21:00 FT [B-18] US Fermana 2 - 1 Ravenna - 1/4 1-0

ITA3

21:00 FT 1 [B-19] Viterbese Calcio 1 - 2 Catania [C-16] +1/4 0-0

ITA3

21:00 FT AS Bisceglie 1 - 3 Catanzaro [C-4] +3/4 1-1

ITA3

21:00 FT [A-14] Juventus U23 0 - 1 Alessandria +1/4 0-0

ITA3

21:00 FT [A-15] Pergolettese 2 - 0 Novara +0 0-0

ITA3

21:00 FT 1 [A-18] Pro Sesto 0 - 2 Pontedera [B-9] +0 0-1

ITA3

21:00 FT Fano 1 - 1 Feralpisalo [A-8] +0 0-0

ITA3

21:00 FT Carpi 2 - 2 Gubbio [B-3] - 1/2 0-1

ITA3

21:00 FT [B-15] Luchese 1 - 0 Piacenza [A-13] +1/4 0-0

PHA

21:00 FT 1 [18] Stade Brestois 2 - 1 Stade Reims [11] 1 +0 1-0

PHA

21:00 FT 2 [7] Lorient 3 - 0 Nimes - 1/2 2-0

PHA

21:00 FT 2 [10] Nantes 1 - 1 Dijon 2 - 3/4 1-0

PHA

21:00 FT 3 [12] Strasbourg 2 - 2 Metz [20] 4 - 1/2 0-1

BDNC

21:00 FT Vitoria Guimaraes 0 - 1 Santa Clara - 1/2 0-1

POLA

21:00 FT [14] Stal Mielec 1 - 1 Lech Poznan [1] +1 1/4 1-0

BIHA

21:00 FT [5] Velez Mostar 4 - 0 Mladost D. Kakanj 2-0

CROA

21:00 FT [6] Lok. Zagreb 2 - 1 Slaven Belupo [9] - 1/4 0-1

MNEA

21:00 FT [9] FK Podgorica 2 - 1 OFK Titograd 1-1

SVKA

21:00 FT [2] Spartak Trnava 0 - 3 Slo. Bratislava [1] +3/4 0-2

TDB

21:00 FT Dalkurd FF 1 - 1 Landskrona [5] - 1/2 0-0

TDB

21:00 FT [2] Trelleborgs 1 - 1 Brommapojkarna - 1/4 1-0

DENB

21:00 FT [1] Helsingor 1 - 2 Esbjerg FB [7] +1/2 0-1

ANHA

21:15 FT 1 [14] Crystal Palace 1 - 1 Tottenham [7] 1 +1/2 0-1

QATA

21:15 FT [2] Al Sadd 4 - 1 Al Garrafa [3] - 1 1/2 1-0

DUA

21:30 FT 1 3 [11] Augsburg 2 - 2 Schalke 04 4 - 1/4 1-0

TBNB

22:00 FT [3] Almeria 3 - 1 Malaga [8] - 1/2 1-1

TBN3

22:00 FT 1 [B1-9] Alaves B 3 - 0 CD Laredo [B1-8] - 1/4 1-0

SCOA

22:00 FT [6] Celtic 2 - 0 Kilmarnock - 1 1/2 0-0

BIB

22:00 FT 1 RFC Seraing 0 - 1 RWD Molenbeek [5] - 3/4 0-1

SLOA

22:00 FT [8] Mura 1 - 1 Domzale [6] - 1/4 1-0

CZEA

22:00 FT [5] Slovacko 1 - 2 Sparta Praha [2] +1/4 1-1

CYPA

22:00 FT EN Paralimni 0 - 0 Ethnikos Achnas [11] +0 0-0

TSA

22:00 FT [9] Lausanne Sports 0 - 1 St. Gallen [8] +0 0-0

TSA

22:00 FT [4] Young Boys 1 - 2 Servette [3] - 1 1/2 0-1

UKRA

22:00 FT [4] Desna Chernigiv 2 - 0 FC Mariupol [15] - 1/2 0-0

DENA

22:00 FT [5] Nordsjaelland 0 - 1 Kobenhavn [1] +1/2 0-0

EGYA

22:00 FT [5] Al Masry 0 - 0 Ismaily SC [9] - 1/4 0-0

TBNA

22:15 FT 2 [12] Real Betis 1 - 1 Villarreal [14] 3 +1/4 0-1

GREA

22:15 FT [14] Apollon Smirnis 3 - 4 AEK Athens [4] +1 1/4 1-3

GREA

22:15 FT [1] Volos NFC 0 - 0 Panetolikos [10] - 1/2 0-0

KUWA

22:30 FT [10] Fahaheel 0 - 0 Salmiya [5] 0-0

HLA

22:45 FT [2] PSV Eindhoven 2 - 1 Utrecht [6] - 1 2-0

ALBA

22:45 FT [1] Kukesi 3 - 1 Skenderbeu [8] 1-0

ALBA

22:45 FT [2] Vllaznia Shkoder 1 - 0 Partizani Tirana [6] 0-0

ALBA

22:45 FT [5] Teuta Durres 1 - 1 KF Laci [7] 1-1

BULA

22:45 FT [2] Ludogorets 1 - 0 Cherno More [4] - 1 1-0

TBN3

22:59 FT [A1-4] Deportivo 1 - 2 Celta Vigo II [A1-2] - 3/4 1-2

PHA

22:59 FT [15] Lille 2 - 1 Bordeaux [17] 2 - 3/4 2-1

NGA

22:59 FT [11] Akhmat Groznyi 0 - 1 Rostov [14] - 1/2 0-0

NGA

22:59 FT 1 [8] CSKA Moscow 2 - 2 Ural S.r. [16] - 1 1/4 1-1

BIHA

22:59 FT [8] Siroki Brijeg 2 - 1 Zrinjski [2] 1-0

HUNA

22:59 FT [7] MTK Budapest 1 - 0 Diosgyori - 1/2 0-0

TNKA

22:59 FT 1 [7] Alanyaspor 2 - 1 Besiktas [1] +0 1-0

TNKA

22:59 FT [20] Istanbul BB 1 - 2 Gaziantep B.B [13] - 1 0-1

TNKB

22:59 FT Giresunspor 2 - 0 Adana Demirspor +1/4 1-0

AUTA

22:59 FT [1] RB Salzburg 3 - 1 Lask [10] - 1 0-1

SRBA

23:00 FT [2] Crvena Zvezda 2 - 0 OFK Backa -

CROA

23:05 FT [1] HNK Rijeka 2 - 2 Dinamo Zagreb [2] +1/4 2-1

RMNA

23:15 FT Hermannstadt 3 - 2 Voluntari [7] 1-2

ANHA

23:30 FT 3 Fulham 1 - 1 Liverpool [1] 1 +1 1/2 1-0

ITA3

23:30 FT 1 [B-1] SS Monopoli 2 - 3 Foggia [C-7] - 1/4 2-2

ITA3

23:30 FT 1 Sambenedettese 2 - 3 Matelica - 3/4 1-0

ITA3

23:30 FT [C-13] Turris Neapolis 1 - 1 Teramo [B-16] +0 0-1

ITA3

23:30 FT Arezzo 0 - 1 Modena [B-14] +1/2 0-0

ITA3

23:30 FT [C-14] Avellino 1 - 2 Ternana +1/4 1-1

ITA3

23:30 FT 1 [C-1] Bari 0 - 0 Vibonese [C-19] - 1 1/2 0-0

ITA3

23:30 FT [A-12] Mantova 0 - 4 Cesena [B-10] - 1/4 0-2

POLA

23:30 FT [6] Rakow Czestochowa 3 - 2 Jagiellonia [12] - 1 1-0

KSAA

23:45 FT [2] Al Hilal 1 - 2 Al Wehda (KSA) - 1 1/2 0-1

QATA

23:45 FT [1] Al Duhail SC 2 - 0 Al Arabi (QAT) [4] - 1 1-0

QATA

23:45 FT [5] Sailiya 1 - 3 Qatar SC [10] +1/4 1-2

ITA

00:00 FT 3 [14] Genoa 1 - 3 Juventus [17] 3 +1 1/2 0-0

DUA

00:00 FT 3 [3] B.Leverkusen 4 - 1 Hoffenheim [10] 6 2 - 3/4 2-0

NORA

00:00 FT [16] Stabaek 2 - 2 Kristiansund [3] +1/4 0-0

NORA

00:00 FT [10] Sandefjord 1 - 1 Odd Grenland [11] +1/2 0-0

NORA

00:00 FT [5] Rosenborg 3 - 1 Molde [1] - 1/2 1-1

DENA

00:00 FT [9] Brondby 2 - 1 Sonderjyske [10] - 3/4 1-1

TBNB

00:15 FT [15] Las Palmas 0 - 0 Alcorcon [22] +0 0-0

BIA

00:15 FT [16] Gent 2 - 1 Standard Liege [6] - 1/4 1-1

MLTA

00:15 FT [4] Floriana 0 - 1 Sliema Wanderers [10] 0-0

TBNA

00:30 FT 4 [11] Elche 0 - 1 Granada [17] 2 +1/4 0-1

GREA

00:30 FT [11] Aris Salonica 1 - 0 PAOK [13] +1/2 1-0

CZEA

00:30 FT [3] Slavia Praha 3 - 0 Slovan Liberec [14] - 1 1/2 2-0

UKRA

00:30 FT 1 [6] PFK Aleksandriya 0 - 2 Zorya [7] +1/4 0-1

EGYA

00:30 FT [2] Ahly Cairo 3 - 1 Masr lel Maqassah [13] - 1 1/4 1-1

ISRA

01:00 FT [3] Hap. Beer Sheva 2 - 1 HIK Shmona [11] - 1/2 2-0

BDNC

01:30 FT Porto 2 - 1 Tondela - 2 1/4 2-1

ISRA

01:45 FT [7] Maccabi TA 4 - 3 Hapoel Haifa [4] - 1 1/4 1-2

HLA

02:00 FT 1 [8] Twente 1 - 3 AZ Alkmaar [17] +1/4 0-2

BIB

02:00 FT [7] Lommel 0 - 1 Union Saint-Gilloise +1/2 0-0

RMNA

02:00 FT [1] CFR Cluj 2 - 0 Steaua Bucuresti [6] - 1/4 1-0

BRAA

02:00 FT [3] Flamengo/RJ 4 - 1 Santos/SP [13] - 1 1/2 1-0

BLVA

02:00 FT [12] Nacional Potosi 3 - 2 San Jose [16] - 1 3-1

ECUA

02:00 FT [13] Macara 3 - 4 LDU Quito [7] +1/4 2-3

ANHA

02:15 FT 1 2 [13] Arsenal 0 - 1 Burnley [19] 1 - 1 1/4 0-0

ANHA

02:15 FT 2 [12] Leicester City 3 - 0 Brighton [3] 1 - 1 3-0

TBNB

02:30 FT [6] Cartagena 1 - 2 Sabadell - 1/2 0-0

ITA

02:45 FT 3 [3] AC Milan 2 - 2 Parma 3 - 1 1/2 0-1

BIA

02:45 FT 1 [12] KV Mechelen 2 - 3 Waasland-Beveren - 1 1-0

TBNA

03:00 FT 2 [10] Barcelona 1 - 0 Levante [15] 1 - 1 3/4 0-0

TBNB

03:00 FT [2] Sporting Gijon 1 - 0 Zaragoza [18] - 1/2 0-0

PHA

03:00 FT 4 [1] PSG 0 - 1 Lyon [9] 1 1 - 1 0-1

CHIA

03:00 FT [11] La Serena 1 - 0 Coquimbo Unido +0 0-0

COLB

03:00 FT [12] Llaneros FC 0 - 1 Atletico Huila [1] 0-1

CRCA

03:00 FT 1 [2] Sporting (CRC) 0 - 1 Municipal Grecia [6] - 1/4 0-1

ARGA

03:10 FT [A-9] Aldosivi 1 - 2 Lanus [B-2] - 1/2 0-1

ARGA

03:10 FT [B-12] Union Santa Fe 1 - 3 Defensa YJ [B-7] - 3/4 1-2

ARGB

03:10 FT [A-8] Atletico Atlanta 2 - 3 Agropecuario AAC [A-7] - 1/2 2-2

ARGB

03:10 FT 1 [A-11] Temperley 0 - 1 Estudiantes BsAs [A-15] +0 0-1

BDNC

03:30 FT Benfica 5 - 0 Vilafranquense - 2 3/4 4-0

URUA

03:30 FT [3] CA Penarol 3 - 2 Nacional Montevideo [2] +0 2-1

BRAA

04:15 FT [19] SC Recife/PE 1 - 0 Coritiba/PR - 1/4 1-0

BRAA

04:15 FT [7] Corinthians/SP 1 - 0 Sao Paulo/SP [16] +1/2 1-0

BRB

04:15 FT Botafogo/SP 1 - 1 Nautico/PE [8] - 1/4 1-0

PARA

04:15 FT 1 [9] Sol de America 0 - 0 12 de Octubre [7] - 1/2 0-0

ECUA

04:30 FT 1 [3] Guayaquil City 0 - 2 Independiente JT [1] +1/2 0-0

CRCA

05:00 FT 1 [5] Dep. Saprissa 1 - 1 Herediano [4] - 3/4 0-1

CHIA

05:15 FT [17] San. Wanderers 2 - 1 Everton CD [9] +1/4 0-1

ARGA

05:20 FT [A-1] River Plate 1 - 1 Argentinos Jun. [A-6] - 3/4 1-0

URUA

06:00 FT [14] Dep. Maldonado 1 - 1 Danubio +0 0-0

BRAA

06:30 FT Vasco DG/RJ 1 - 1 Fluminense/RJ [8] +1/4 0-1

BRB

06:30 FT [20] Brasil Pelotas/RS 3 - 1 Guarani/SP [5] +1/4 1-0

PARA

06:30 FT [4] Cerro Porteno 1 - 1 CS San Lorenzo - 1 1-1

ECUA

07:00 FT [8] SD Aucas 2 - 1 Barcelona SC [6] +1/4 1-0

ARGA

07:30 FT [B-9] CA Huracan 3 - 2 Independiente [B-3] 1 - 1/4 1-2

ARGB

07:30 FT 2 [A-3] San Martin Tucuman 0 - 3 Atletico Rafaela [B-16] - 1/2 0-2

COLA

08:00 FT [7] Junior Barranquilla 1 - 2 America Cali [8] - 1/4 0-2

MEXA

09:30 FT [4] Club Leon 2 - 0 Pumas UNAM [16] - 1 1-0

DUC4DB

19:30 Hoãn [5] CZ Jena - Auerbach [20] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [16] Optik Rathenow - Tennis Borussia B. [17] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [10] Hertha Berlin II - Babelsberg [6] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [12] Chemnitzer - SV Lichtenberg [15] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [1] Berliner FC Dynamo - Union Furstenwalde [14] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [3] Luckenwalde - Viktoria Berlin -

DUC4DB

19:30 Hoãn [8] C. Leipzig - Lok.Leipzig [11] -

DUC4DB

19:30 Hoãn Bischofswerdaer - Meuselwitz [18] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [2] Berlin AK 07 - Ger.Halberstadt [7] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [9] E.Cottbus - VSG Altglienicke [4] -

CHIA

20:30 Hoãn [5] Univ. de Chile - Iquique -

GEOA

21:00 Hoãn [7] Torpedo Kut. - Dila Gori [4] -

GEOA

21:00 Hoãn [1] Dinamo Batumi - Merani Tbilisi - <