KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 14/11/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 14/11/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 FT [19] Sagamihara 2 - 3 Okayama [11] +1/4 1-1

NHAT3

11:00 FT [11] Fujieda MYFC 2 - 0 Vanraure Hachinohe [13] 0-0

NHAT3

11:00 FT [14] Azul Claro Numazu 2 - 1 Gainare Tottori [12] - 1/4 2-0

NHAT3

11:00 FT [5] Fukushima Utd 1 - 1 Nagano Parceiro [9] +0 0-0

NHAT3

11:00 FT [3] Tegevajaro Miyazaki 4 - 3 FC Gifu [6] - 1/4 1-1

NHAT3

11:00 FT [7] Kagoshima 0 - 3 FC Imabari [10] - 1/4 0-1

NHATJFL

11:00 FT [12] MIO Biwako 2 - 3 Sony Sendai [6] 1-2

NHATJFL

11:00 FT [14] Maruyasu Okazaki 0 - 1 Nara Club [10] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [5] Matsue City 0 - 1 Verspah Oita [3] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [9] Reinmeer Aomori 3 - 2 FC Kariya [17] 0-1

NHATJFL

11:00 FT [1] Iwaki FC 1 - 0 TIAMO Hirakata [8] 0-0

NHATB

11:05 FT [3] Ventforet Kofu 3 - 2 Matsumoto Yama. [22] - 3/4 1-0

NHATB

12:00 FT [7] Montedio Yama. 2 - 2 Omiya Ardija [16] - 1/4 1-2

NHATB

12:00 FT [2] Kyoto Sanga 3 - 1 Blaublitz Akita [13] - 3/4 3-1

NHATB

12:00 FT [10] Mito Hollyhock 1 - 3 Jubilo Iwata [1] +1/2 0-2

NHATB

12:00 FT [5] Machida Zelvia 1 - 1 Thespa Kusatsu [18] - 3/4 1-0

NHATB

12:00 FT [17] Zweigen Kan. 0 - 4 Tokyo Verdy [12] - 1/2 0-2

NHAT3

12:00 FT [8] Yokohama SCC 1 - 3 Grulla Morioka [2] +1/2 1-2

NHAT3

12:00 FT [1] Roas. Kumamoto 2 - 2 Kataller Toyama [4] - 1/4 2-0

GHCLB

17:00 FT [35] CSKA Moscow 3 - 1 Ufa [308] 0-0

GHCLB

17:30 FT [313] Khimki 0 - 4 Krylya Sovetov [24] 0-1

TBN3

18:00 FT [A1-5] S.S. Reyes 3 - 2 Zamora CF [A1-11] - 1/4 1-1

TBN3

18:00 FT [A1-6] Celta Vigo II 3 - 0 Valladolid II [A1-15] - 1/2 2-0

TBN3

18:00 FT [A2-5] Sevilla B 1 - 1 Andorra FC [A2-2] +1/2 1-1

TBN3

18:00 FT [A2-3] Real Madrid B 2 - 0 Algeciras [A2-10] - 1/4 1-0

ESTC

18:00 FT [3] Levadia T. 3 - 0 Tallinna Kalev [7] 1-0

THAA

18:00 FT [12] Ratchaburi 3 - 2 Nakhon Ratch. [9] - 1/4 1-0

THAA

18:00 FT [6] Muang Thong Utd 2 - 0 Chiangmai United [16] - 1 1/4 0-0

THAA

18:30 FT [10] Khonkaen Utd 0 - 1 Bangkok Utd [2] +1 1/4 0-0

POLB

18:40 FT [17] GKS Jastrzebie 0 - 1 Skra Czestochowa [10] +0 0-1

THAA

19:00 FT [7] Chiangrai Utd 0 - 4 Port FC [4] - 1/4 0-2

URUA

19:45 FT 1 [10] IA Sud America 1 - 2 Boston River [13] +1/4 0-0

WP

20:00 FT 1 [J-4] Madagascar 1 - 1 Tanzania [J-3] - 1/4 0-1

WP

20:00 FT [J-1] CHDC Congo 2 - 0 Benin [J-2] - 1/2 1-0

WP

20:00 FT [G-4] Zimbabwe 1 - 1 Ethiopia [G-3] - 1/4 1-0

GHCLB

20:00 FT [169] Kayserispor 1 - 1 Sivasspor [176] 1-0

TBNB

20:00 FT [19] Amorebieta 1 - 3 Lugo [15] - 1/4 1-2

DUC4B

20:00 FT [A-11] Altona 93 0 - 4 Ein. Norderstedt [A-8] +1 1/2 0-1

DUC4B

20:00 FT [A-7] St. Pauli II 1 - 1 Heider SV [A-10] - 1 3/4 0-1

DUC4B

20:00 FT [B-3] VfV 06 Hildesheim 2 - 0 Rehden [B-6] +1/4 0-0

DUC4N

20:00 FT [2] Offenbach 3 - 1 Stuttgart II [17] - 1 1/4 1-0

CZEB

20:00 FT 1 [3] SK Lisen 1 - 0 Varnsdorf [7] - 3/4 1-0

ITA3

20:30 FT [A-4] AC Renate 4 - 1 Aurora Pro Patria [A-16] - 1/2 2-0

ITA3

20:30 FT 1 [A-11] Pro Vercelli 0 - 1 Legnano [A-18] - 1/4 0-0

ITA3

20:30 FT [C-12] Latina 4 - 1 Campobasso [C-16] -

ITA3

20:30 FT [A-3] Feralpisalo 1 - 1 Virtus Verona [A-8] - 3/4 0-1

ITA3

20:30 FT [A-20] Giana Erminio 1 - 1 Pergolettese [A-13] +0 0-1

ITA3

20:30 FT 1 [A-12] US Seregno 1 - 2 Alto Adige [A-1] +1/2 1-1

ITA3

20:30 FT [B-14] US Fermana 1 - 0 Pistoiese [B-18] +0 1-0

ITA3

20:30 FT [A-9] Lecco 2 - 3 Albinoleffe [A-7] - 1/4 0-1

ITA3

20:30 FT 1 [A-17] Fiorenzuola 1 - 1 Piacenza [A-14] +0 1-0

ITA3

20:30 FT [B-1] Reggiana 0 - 0 Cesena [B-3] - 1/2 0-0

ITA3

20:30 FT [B-2] Modena 2 - 1 Pesaro [B-9] - 1/2 1-1

ITA3

20:30 FT [C-4] Palermo 2 - 0 Potenza SC [C-19] -

ITA3

20:30 FT 1 [A-5] Triestina 1 - 1 AC Trento [A-10] - 1/4 0-0

HLB

20:30 FT 1 [7] De Graafschap 1 - 1 Telstar [13] - 1 1/2 0-0

WEU

21:00 FT 2 [H-1] Croatia 1 - 0 Nga [H-2] 2 - 1 0-0

WEU

21:00 FT 2 6 [H-6] Malta 0 - 6 Slovakia [H-3] +1 1/4 0-3

WEU

21:00 FT 2 [H-4] Slovenia 2 - 1 Síp [H-5] 3 - 1 1/4 0-0

ITA3

21:00 FT [C-15] Catania 1 - 2 Foggia [C-5] -

DUC4B

21:00 FT [A-6] Drochtersen/Assel 1 - 0 Phonix Lubeck [A-9] - 3/4 1-0

POLB

21:00 FT 1 [5] Sandecja 3 - 1 Arka Gdynia [7] +1/4 2-1

GHU18

21:30 FT [19] Ireland U18 0 - 1 Thụy Điển U18 [14] 0-1

TBNB

22:00 FT [10] Ibiza-Eivissa 0 - 1 Almeria [1] +0 0-1

TBNB

22:00 FT [6] Girona 2 - 0 Cartagena [9] - 3/4 1-0

CHIA

22:30 FT [3] Audax Italiano 0 - 0 Antofagasta [6] - 1/2 0-0

HLB

22:45 FT [2] ADO Den Haag 2 - 0 VVV Venlo [11] - 3/4 1-0

WP

22:59 FT [E-1] Mali 1 - 0 Uganda [E-2] - 1/2 1-0

EUW17VL

22:59 FT [11-2] Israel U17 Nữ 0 - 6 Slovakia U17 Nữ [11-1] 0-4

TBN3

22:59 FT [A1-7] CD Calahorra 3 - 0 Tudelano [A1-19] - 1/4 2-0

TBN3

22:59 FT [A1-14] Talavera 1 - 2 Racing Ferrol [A1-3] - 1/4 0-1

TBN3

22:59 FT [A1-17] Badajoz 1 - 2 UD Logrones [A1-16] - 1/4 0-1

TBN3

22:59 FT [A2-9] Sabadell 2 - 3 San Fernando [A2-4] - 1/2 2-0

TBN3

22:59 FT [A2-18] Gimnastic T. 2 - 2 UCAM Murcia [A2-16] - 1/4 1-2

ITA3

23:30 FT [B-4] Virtus Entella 1 - 0 Grosseto [B-20] - 1/2 0-0

ITA3

23:30 FT [C-11] Juve Stabia 1 - 1 Monterosi FC [C-13] -

ITA3

23:30 FT [C-14] Paganese 0 - 1 Fidelis Andria [C-18] -

ITA3

23:30 FT [C-2] SS Monopoli 2 - 0 Taranto [C-8] -

ITA3

23:30 FT 1 [C-10] AZ Picerno 0 - 1 Virtus Francavilla [C-7] - 1/4 0-0

ITA3

23:30 FT [B-15] Montevarchi 4 - 1 Imolese Calcio [B-16] +0 2-0

ITA3

23:30 FT [C-1] Bari 2 - 0 Vibonese [C-20] -

ITA3

23:30 FT [C-17] Messina 0 - 1 Avellino [C-6] +1/4 0-1

WEU

00:00 FT 1 [J-4] Armenia 1 - 4 Đức [J-1] 2 +2 1/4 0-2

WEU

00:00 FT 3 [J-6] Liechtenstein 0 - 2 Romania [J-3] +2 3/4 0-1

WEU

00:00 FT 5 [J-2] North Macedonia 3 - 1 Iceland [J-5] 5 1 - 3/4 1-0

EUW17VL

00:00 FT [4-4] Bosnia & Herz U17 Nữ 0 - 2 B.D.Nha U17 Nữ [4-2] 0-1

EUW17VL

00:00 FT [4-3] Phần Lan U17 Nữ 0 - 5 Đức U17 Nữ [4-1] 0-3

GHQG

00:00 FT [17] Azerbaijan 2 - 2 Qatar [72] +1/4 1-1

TBNB

00:15 FT [13] Burgos CF 1 - 0 SD Ponferradina [5] +0 1-0

TBNB

00:15 FT [17] Leganes 0 - 0 Real Oviedo [8] - 1/4 0-0

MEXB

01:00 FT [5] Leones Negros UdeG 3 - 2 Sonora [15] - 1/4 3-2

WP

02:00 FT [H-1] Senegal 2 - 0 Congo [H-4] - 1 1/2 2-0

WP

02:00 FT [G-1] Ghana 1 - 0 Nam Phi [G-2] - 1/2 1-0

HLB

02:00 FT [3] SBV Excelsior 4 - 4 Almere City [19] - 3/4 2-1

BRAA

02:00 FT 1 [13] Sao Paulo/SP 0 - 4 Flamengo/RJ [2] +0 0-3

CHIA

02:00 FT [8] Palestino 2 - 1 Cobresal [9] - 1/2 0-0

COLA

02:00 FT 1 Dep.Quindio 0 - 3 Patriotas [17] - 1/2 0-2

VENA

02:00 FT [B-3] Estu.Merida 1 - 2 Dep.Tachira [B-1] +1/4 0-0

URUA

02:30 FT [5] CA River Plate (URU) 1 - 1 CA Penarol [3] +3/4 1-0

WEU

02:45 FT 4 [A-4] Luxembourg 0 - 3 Ireland [A-3] 4 +3/4 0-0

WEU

02:45 FT [B-3] Hy Lạp 1 - 1 Kosovo [B-5] 2 - 3/4 1-0

WEU

02:45 FT 3 [A-2] B.D.Nha 1 - 2 Serbia [A-1] 5 - 1 1-1

WEU

02:45 FT 1 [B-1] T.B.Nha 1 - 0 Thụy Điển [B-2] 2 - 1 1/2 0-0

COLB

03:00 FT [12] Llaneros FC 2 - 0 Bogota FC [14] - 1/4 1-0

USW

03:00 FT [2] OL Reign Nữ 1 - 2 Wash. Spirit Nữ [3] - 1/2 1-1

COLA

04:00 FT [9] Inde.Medellin 0 - 0 Atl. Nacional [1] +0 0-0

BRAA

04:15 FT [7] Fluminense/RJ 2 - 1 Palmeiras/SP [3] +1/4 0-1

BRB

04:15 FT [3] Coritiba/PR 2 - 1 Brasil Pelotas/RS [20] - 2 0-0

CHIA

04:30 FT [15] Curico Unido 0 - 0 Colo Colo [2] +1/2 0-0

VENA

04:30 FT [C-2] Monagas 1 - 0 Dep.Guaira [A-1] - 1/4 0-0

URUA

04:45 FT [1] Plaza Colonia 1 - 1 CA Fenix [7] - 1/2 1-0

BRAA

05:00 FT [11] Ceara/CE 2 - 1 SC Recife/PE [19] - 3/4 1-0

BRAA

05:00 FT [20] Chapecoense 0 - 2 Juventude/RS [16] +1/4 0-2

BRB

05:00 FT [18] Vitoria/BA 3 - 0 Cruzeiro/MG [12] +0 3-0

USW

05:30 FT [1] Portland Tho. Nữ 0 - 2 Chicago RS Nữ [4] - 1/2 0-1

COLA

06:05 FT [3] Millonarios 1 - 1 Alianza Petrolera [19] - 1 0-0

VENA

06:30 FT [A-2] Dep.Lara 0 - 0 Caracas [C-1] +0 0-0

COLA

08:10 FT Atletico Huila 0 - 2 Pereira [14] +1/4 0-1

TBN3

18:00 Hoãn [A1-1] Deportivo - Extremadura UD [A1-13] - 1 3/4 -

TBN3

23:00 Hoãn [A2-6] Linares Deportivo - Villarreal B [A2-12] +1/2 -

Kết quả bóng đá ngày 14/11/2021

Kết quả bóng đá ngày 14/11/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 14/11/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 14/11/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Liên Đoàn Anh › Vòng Ban Ket

02:4521/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

4

57%

1

14%

2

28%

VĐQG Italia › Vòng 22

02:4518/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Can Cup 2021 › Vòng 3

23:0017/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Can Cup 2021 › Vòng 3

23:0017/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 22 41 56
2 Liverpool 21 37 45
3 Chelsea 22 28 43
4 West Ham Utd 22 11 37
5 Arsenal 20 8 35
6 Tottenham 18 3 33
7 Man Utd 20 3 32
8 Wolves 20 2 31
9 Brighton 20 0 28
10 Leicester City 18 -2 25
11 Crystal Palace 21 -1 24
12 Southampton 21 -8 24
13 Aston Villa 20 -5 23
14 Brentford 21 -9 23
15 Leeds Utd 20 -15 22
16 Everton 19 -10 19
17 Watford 19 -14 14
18 Norwich 21 -35 13
19 Newcastle 20 -23 12
20 Burnley 17 -11 11