KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 13/11/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 13/11/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NGB

11:00 FT [6] SKA-Khabarovsk 1 - 0 Kamaz [11] - 3/4 0-0

NHATJFL

11:00 FT [7] FC Osaka 2 - 0 Honda Lock [16] - 3/4 1-0

NHATJFL

11:00 FT [15] Tokyo Musashino 2 - 0 Kochi United SC [13] +0 0-0

NHATB

12:00 FT [15] Renofa Yamaguchi 0 - 1 Giravanz Kita. [21] +0 0-0

NHATB

12:00 FT [6] Alb. Niigata (JPN) 2 - 0 Ehime FC [20] - 1/2 1-0

NHATB

12:00 FT [4] V-Varen Nagasaki 3 - 0 Tochigi SC [14] - 1/2 2-0

HQ3

12:00 FT [9] Daejeon Korail 1 - 0 Cheongju FC [11] - 1/4 1-0

HQ3

12:00 FT [8] Changwon City 2 - 2 Hwaseong FC [12] - 1/4 0-0

HQ3

12:00 FT [14] Gangneung City 1 - 2 Cheonan City [1] +1 1/2 0-0

HQ3

12:00 FT [3] Mokpo City 2 - 0 Pyeongtaek FC [13] - 1 1/2 2-0

HQ3

12:00 FT [4] Gyeongju KHNP 1 - 0 Yangju FC [15] 1-0

HQ3

12:00 FT [5] Gimhae City 1 - 1 GimPo Citizen [2] +1/4 1-0

HQ3

12:00 FT [6] Busan Transp. 1 - 2 Paju Citizen [10] - 1/4 0-1

AUSC

13:00 FT [50] Blacktown City 0 - 1 Central Coast [1] +1 1/4 0-0

AUSC

14:00 FT [57] Newcastle Olympic 0 - 3 Macarthur FC [7] 0-2

NHATB

14:00 FT [9] Ryukyu 2 - 2 JEF United Chiba [8] +1/2 1-1

NGB

15:00 FT [14] Tom Tomsk 1 - 0 Veles Moscow [12] - 1/4 1-0

AUSC

15:45 FT [15] Western United 2 - 1 Newcastle Jets [48] - 1/4 1-0

NHATJFL

16:00 FT [4] Suzuka Point Getters 1 - 0 Veertien Mie [11] +0 1-0

GHCLB

16:30 FT [212] Gaz Metan Medias 2 - 2 Hermannstadt 2-0

EU19VL

17:00 FT [4-1] Hà Lan U19 5 - 0 Síp U19 [4-3] - 2 1/4 3-0

EU19VL

17:00 FT [9-2] Romania U19 5 - 0 San Marino U19 [9-4] 2-0

EU19VL

17:00 FT [11-3] Scotland U19 3 - 0 Gibraltar U19 [11-4] - 5 1/2 -

GHCLB

17:00 FT Zaglebie Sosno 1 - 1 GKS Tychy 1-0

GHU18

17:00 FT [17] Áo U18 3 - 2 Séc U18 [12] 2-1

GHU18

17:00 FT [6] Italia U18 2 - 1 Pháp U18 [5] -

GHQG

17:30 FT [20] Bangladesh 2 - 1 Maldives [58] 1-1

EU19VL

18:00 FT [7-1] Pháp U19 2 - 0 North Macedonia U19 [7-4] - 2 1/4 2-0

EU19VL

18:00 FT [11-1] Croatia U19 2 - 0 Armenia U19 [11-2] - 2 1/4 2-0

GHCLB

18:00 FT [97] Galatasaray 5 - 2 Bursaspor [307] 4-2

BDNB

18:00 FT [16] SC Farense 2 - 0 Trofense [11] - 1 0-0

NGB

18:00 FT [13] Spartak Moscow B 0 - 0 Kuban [16] +0 0-0

NGB

18:00 FT [15] Olim. Dolgiye Prudy 0 - 1 Krasnodar B [10] +0 0-0

NGB

18:00 FT [18] Volgar Astrakhan 2 - 0 Rotor Volgograd [17] +1/4 1-0

NGB

18:00 FT [20] Tekstilshchik Ivanov 1 - 1 Torpedo Moscow [3] +3/4 0-1

THAA

18:00 FT [8] Nong Bua Pitchaya 1 - 0 Prachuap FC [15] - 1/2 0-0

THAA

18:00 FT [11] Police Tero FC 1 - 0 Suphanburi [13] - 1/2 1-0

GHCLB

18:30 FT [254] Rakow Czestochowa 0 - 1 Wisla Plock 0-0

EU19VL

19:00 FT [2-2] Đức U19 1 - 3 Nga U19 [2-1] - 3/4 0-1

EU19VL

19:00 FT [1-1] Anh U19 0 - 0 Thụy Sỹ U19 [1-3] - 1 0-0

GHCLB

19:00 FT Tabor Sezana 1 - 1 Venezia [42] 1-1

GHCLB

19:00 FT Levski Sofia 0 - 1 Pirin Blagoevgrad 0-0

GHU18

19:00 FT [1] Hà Lan U18 1 - 1 B.D.Nha U18 [3] 1-0

ANHL2

19:00 FT [8] Port Vale 1 - 1 Bradford City [10] - 1/4 0-0

DUC4DB

19:00 FT [20] Auerbach 3 - 3 Optik Rathenow [18] - 1/4 3-0

NGB

19:00 FT [19] Metallurg Lipetsk 1 - 2 Neftekhimik Nizh [5] +1 1-2

THAA

19:00 FT [5] BG Pathum United 1 - 0 Samut Prakan City [14] - 1 1/4 1-0

THAA

19:00 FT [3] Chonburi 2 - 0 Buriram Utd [1] +1/2 0-0

EU19VL

19:30 FT [6-4] Bulgaria U19 0 - 1 Montenegro U19 [6-3] - 1/2 0-0

EU19VL

19:30 FT [6-2] Ireland U19 1 - 1 Bosnia & Herz U19 [6-1] - 3/4 1-1

URUA

19:45 FT [4] Liverpool P. (URU) 1 - 3 CA Torque [6] - 1/4 0-1

WP

20:00 FT 1 [D-4] Malawi 0 - 4 Cameroon [D-1] +1 1/4 0-2

WP

20:00 FT [B-3] Zambia 4 - 0 Mauritania [B-4] - 3/4 3-0

EU19VL

20:00 FT [2-3] Hy Lạp U19 0 - 0 Đảo Faroe U19 [2-4] - 2 0-0

EU19VL

20:00 FT [7-2] Serbia U19 2 - 2 Albania U19 [7-3] - 1 1/4 1-0

ANHL2

20:00 FT [20] Carlisle 0 - 0 Barrow [19] +0 0-0

DUC4B

20:00 FT [B-5] Atlas Delmenhorst 1 - 1 Hansa Luneburg [B-10] - 1/4 0-0

DUC4BA

20:00 FT [12] Memmingen 2 - 2 VfB Eichstatt [10] - 1/2 1-1

DUC4BA

20:00 FT [6] Buchbach 0 - 1 Illertissen [4] - 1/4 0-0

DUC4BA

20:00 FT [11] V. Aschaffenburg 3 - 0 TSV 1896 Rain [18] - 1 1-0

DUC4BA

20:00 FT [16] Schalding Hein. 0 - 1 Augsburg II [9] +3/4 0-0

DUC4BA

20:00 FT [1] SpVgg Bayreuth 2 - 0 TSV Aubstadt [5] - 3/4 0-0

DUC4BA

20:00 FT [13] FC Pipinsried 3 - 2 Heimstetten [17] +1/4 2-2

DUC4N

20:00 FT [11] Hoffenheim II 1 - 2 Giessen [16] - 1/2 0-0

DUC4N

20:00 FT 1 [13] Koblenz 1 - 2 TSV Steinbach [5] +1/2 0-1

DUC4N

20:00 FT [19] TSV Schott Mainz 0 - 1 Pirmasens [14] +1/4 0-1

DUC4N

20:00 FT [9] Hessen Kassel 1 - 2 Aalen [8] - 1/4 0-2

DUC4N

20:00 FT [4] Elversberg 4 - 2 FSV Frankfurt [15] - 1 1/4 2-2

DUC4T

20:00 FT [8] Rodinghausen 1 - 0 Bonner SC [15] - 1 1-0

DUC4T

20:00 FT [14] Schalke 04 II 2 - 1 Lippstadt [10] - 1/2 0-0

DUC4T

20:00 FT [1] Essen 3 - 1 Sportfreunde Lotte [17] - 2 1/2 2-0

DUC4T

20:00 FT [2] Wuppertaler 5 - 0 A.Aachen [18] - 3/4 2-0

DUC4T

20:00 FT [3] Preussen Munster 3 - 1 Oberhausen [5] - 1/2 2-1

DUC4T

20:00 FT [12] SV Straelen 1 - 0 M.gladbach II [13] +0 1-0

DUC4T

20:00 FT 1 [19] Homberg 1 - 1 Uerdingen [20] 0-1

DUC4T

20:00 FT 1 [11] RW Ahlen 1 - 1 Wegberg-Beeck [16] - 1 0-0

NGB

20:00 FT [4] Alania Vla 1 - 2 Yenisey [9] - 1 0-1

NGB

20:00 FT [2] Fakel 1 - 0 FK Orenburg [1] - 1/4 1-0

CROC

20:00 FT [12] Oriolik Oriovac 0 - 6 HNK Rijeka [4] +3 3/4 0-1

ITA3

20:30 FT [B-19] Viterbese Calcio 2 - 3 Pontedera [B-11] - 1/4 2-2

ITA3

20:30 FT [A-15] Mantova 1 - 0 Pro Sesto [A-19] - 1/4 1-0

ITA3

20:30 FT [B-12] Siena 3 - 2 US Olbia [B-13] - 1 0-0

WEU

21:00 FT 2 [D-4] Bosnia & Herz 1 - 3 Phần Lan [D-3] 1 - 1/2 0-1

EU19VL

21:00 FT [9-1] T.N.Kỳ U19 2 - 1 Latvia U19 [9-3] 0-0

GHCLB

21:00 FT [264] Empoli 1 - 1 Perugia - 3/4 0-0

GHCLB

21:00 FT [33] Udinese 2 - 2 Koper [196] 1-2

ITA3

21:00 FT [B-10] Carrarese 1 - 1 Ancona [B-5] +0 0-0

DUC4B

21:00 FT [B-4] SSV Jeddeloh 0 - 0 Oldenburg 1897 [B-1] +1/2 0-0

DUC4B

21:00 FT [B-8] Oberneuland 1 - 3 Wer.Bremen II [B-2] +2 0-2

GHU19

22:00 FT [6] Georgia U19 3 - 0 Đan Mạch U19 [10] 2-0

GHU19

22:00 FT 1 [24] Slovakia U19 1 - 1 Na Uy U19 [7] 1 0-1

ANHL1

22:00 FT [10] Accrington 1 - 4 Plymouth Argyle [6] +1/4 0-2

ANHL1

22:00 FT [1] Wycombe 0 - 1 Portsmouth [9] - 1/4 0-0

ANHL1

22:00 FT [5] Milton Keynes Dons 4 - 1 Cambridge Utd [16] - 3/4 3-0

ANHL1

22:00 FT 1 [11] Burton Albion 0 - 1 Charlton Athletic [14] +0 0-1

ANHL1

22:00 FT [12] Ipswich 0 - 0 Oxford Utd [7] - 1/4 0-0

ANHL1

22:00 FT [8] Sheffield Wed. 1 - 1 Gillingham [23] - 3/4 0-1

ANHL2

22:00 FT [2] Tranmere Rovers 0 - 1 Sutton Utd [5] +0 0-0

ANHL2

22:00 FT [18] Rochdale 2 - 2 Leyton Orient [12] +0 1-1

ANHL2

22:00 FT 1 [16] Bristol Rovers 2 - 1 Northampton [3] +1/4 0-1

ANHL2

22:00 FT [7] Exeter City 2 - 1 Oldham [24] - 3/4 1-0

ANHL2

22:00 FT [23] Scunthorpe Utd 1 - 1 Salford City [13] +1/2 1-0

ANHL2

22:00 FT [21] Stevenage 1 - 2 Mansfield [9] +0 0-1

ANHL2

22:00 FT [15] Walsall 1 - 3 Harrogate Town [14] - 1/4 0-1

TBNB

22:00 FT [2] Valladolid 3 - 0 Fuenlabrada [20] - 3/4 1-0

TBN3

22:00 FT 1 [A2-11] Linense 4 - 1 Albacete [A2-1] +1/4 1-1

TBN3

22:00 FT [A1-8] Inter de Madrid 2 - 4 Rayo Majada. [A1-12] +1/4 1-0

SCOB

22:00 FT [8] Greenock Morton 0 - 2 Kilmarnock [3] +1/2 0-2

SCOB

22:00 FT [6] Hamilton 0 - 3 Raith Rovers [4] +0 0-3

SCOB

22:00 FT [1] Arbroath 1 - 1 Queen of South [9] - 3/4 0-0

SCOB

22:00 FT [7] Ayr Utd 0 - 4 Partick Thistle [5] +1/4 0-2

SCOB

22:00 FT [2] Inverness C.T. 1 - 2 Dunfermline [10] - 3/4 1-0

SCO2

22:00 FT [1] Cove Rangers 3 - 0 Peterhead [7] - 1 0-0

SCO2

22:00 FT 1 [10] East Fife 0 - 1 Airdrieonians [2] +1/4 0-1

SCO2

22:00 FT [4] Queen's Park 0 - 0 Clyde [6] - 1 1/2 0-0

SCO2

22:00 FT [9] Dumbarton 0 - 3 Falkirk [5] +1/2 0-1

SCO2

22:00 FT [8] Alloa Athletic 2 - 2 Montrose [3] +0 0-0

HLB

22:00 FT [8] Eindhoven 5 - 1 Dordrecht 90 [20] - 1 1/4 4-0

NGB

22:00 FT [7] Baltika 2 - 0 Akron Togliatti [8] - 3/4 1-0

NIRA

22:00 FT [11] Portadown FC 2 - 2 Carrick Rangers [10] +1/4 2-0

NIRA

22:00 FT [2] Glentoran 4 - 0 Ballymena Utd [6] - 1 1/4 2-0

NIRA

22:00 FT [7] Coleraine 2 - 0 Dungannon Swi. [9] - 1 1/2 1-0

NIRA

22:00 FT [12] Warrenpoint Town 2 - 4 Cliftonville [3] +1 2-2

NIRA

22:00 FT [5] Larne 3 - 2 Glenavon [8] - 1 3-1

NIRA

22:00 FT [4] Crusaders Belfast 2 - 1 Linfield [1] - 1/4 0-1

GHQG

22:30 FT [77] Sri Lanka 0 - 1 Seychelles [73] 0-0

CHIA

22:30 FT [7] Nublense 6 - 1 U. Espanola [5] - 1/2 3-0

WP

22:59 FT [C-2] Cape Verde 2 - 1 CH Trung Phi [C-4] - 1 0-1

WP

22:59 FT [C-3] Liberia 0 - 2 Nigeria [C-1] +1 1/2 0-1

WP

22:59 FT [B-2] Equatorial Guinea 1 - 0 Tunisia [B-1] +1/2 0-0

TBN3

22:59 FT [A1-2] Real Union 1 - 1 Salamanca [A1-9] +0 0-0

ITA3

23:30 FT [B-7] Gubbio 0 - 0 Luchese [B-8] - 1/4 0-0

ITA3

23:30 FT [B-6] Pescara 1 - 1 Teramo [B-17] - 3/4 1-0

WEU

00:00 FT 2 [G-3] Na Uy 0 - 0 Latvia [G-5] 2 - 2 0-0

WEU

00:00 FT 1 [G-2] T.N.Kỳ 6 - 0 Gibraltar [G-6] 2 1 - 4 1/2 3-0

EU17VL

00:00 FT [11-1] B.D.Nha U17 2 - 0 Wales U17 [11-3] 1-0

EU17VL

00:00 FT [11-2] Ukraina U17 3 - 0 Kazakhstan U17 [11-4] 2-0

EU19VL

00:00 FT [8-1] Bỉ U19 5 - 1 Luxembourg U19 [8-4] - 2 1/2 3-0

EU19VL

00:00 FT [8-2] T.B.Nha U19 6 - 0 Azerbaijan U19 [8-3] - 3 1/2 2-0

POLB

00:00 FT [9] LKS Lodz 1 - 0 Katowice [13] - 1/2 0-0

TBNB

00:15 FT [18] Mirandes 0 - 1 Huesca [12] +0 0-0

TBNB

00:15 FT [3] Eibar 2 - 1 Alcorcon [22] - 1 2-1

EU19VL

00:30 FT [1-2] Thụy Điển U19 2 - 0 Andorra U19 [1-4] - 4 1-0

GHU18

00:30 FT [15] Bỉ U18 0 - 0 Anh U18 [9] 0-0

EU19VL

00:40 FT [4-2] Israel U19 6 - 0 Moldova U19 [4-4] - 1 1/2 2-0

TBN3

01:00 FT 1 [A2-7] Atl. Sanluqueno 0 - 2 Barcelona B [A2-13] +0 0-1

CHIA

01:30 FT [10] La Serena 0 - 2 Univ. Catolica [1] +1/4 0-1

CHIB

01:30 FT [13] Cobreloa 4 - 1 Rangers Talca [11] - 1/4 2-1

WP

02:00 FT [D-2] B.B.Ngà 3 - 0 Mozambique [D-3] - 1 3/4 1-0

BRB

02:00 FT [6] Guarani/SP 4 - 0 Avai/SC [4] - 1/4 2-0

COLB

02:00 FT [7] Fortaleza 0 - 0 Union Magdalena [2] - 3/4 0-0

TBNB

02:30 FT [7] Las Palmas 2 - 3 Zaragoza [16] - 1/4 1-1

POLB

02:30 FT [4] Podbeskidzie 4 - 0 Widzew Lodz [2] - 1/4 0-0

IREA

02:30 FT [10] Longford Town 1 - 1 Waterford Utd [9] +3/4 0-0

URUA

02:30 FT [14] Dep. Maldonado 1 - 0 Nacional Montevideo [2] +3/4 0-0

WEU

02:45 FT 2 [G-4] Montenegro 2 - 2 Hà Lan [G-1] 1 +2 1/4 0-1

WEU

02:45 FT [E-1] Bỉ 3 - 1 Estonia [E-4] 1 - 3 1/4 1-0

WEU

02:45 FT 1 [D-1] Pháp 8 - 0 Kazakhstan [D-5] 2 - 4 3-0

WEU

02:45 FT 1 [E-2] Wales 5 - 1 Belarus [E-5] 3 - 1 1/2 2-0

VENA

02:45 FT [A-4] Aragua 0 - 2 Metropolitano [C-4] +1/4 0-0

TBN3

03:00 FT [A2-20] Real Betis B 1 - 3 Cornella [A2-17] - 1/4 1-1

TBN3

03:00 FT [A2-15] Alcoyano 0 - 0 Atl. Baleares [A2-8] +0 0-0

BRAA

03:00 FT [9] Atletico/GO 0 - 0 Santos/SP [10] - 1/2 0-0

CHIB

04:00 FT [8] San Marcos A. 0 - 0 Deportes Santa Cruz [6] 0-0

CHIB

04:00 FT [2] Dep. Copiapo 2 - 0 U.Concepcion [14] - 3/4 1-0

CHIB

04:00 FT [12] CCDA Fernandez Vial 1 - 2 Coquimbo Unido [1] +1/2 1-0

CHIB

04:00 FT [4] San.Morning 0 - 1 Temuco [3] +0 0-1

CHIB

04:00 FT [9] Iquique 4 - 2 Puerto Montt [5] +0 2-1

CHIB

04:00 FT 1 [15] U. San Felipe 0 - 0 CD Magallanes [7] +0 0-0

COLB

04:00 FT [9] Real Cartagena 3 - 3 Leones FC [4] +0 1-2

GHU20

04:30 FT [19] Mỹ U20 1 - 1 Colombia U20 [2] 1 0-1

BRAA

04:30 FT [8] America/MG 3 - 1 Gremio/RS [17] - 1/4 2-0

URUA

04:45 FT [9] Sportivo Cerrito 1 - 0 Villa Espanola [16] - 3/4 1-0

BRAA

05:00 FT [6] Bragantino/SP 3 - 0 Fortaleza/CE [4] - 1/2 2-0

BRAA

05:00 FT [12] Internacional/RS 2 - 1 Atletico/PR [14] - 1/4 1-1

COLA

06:05 FT [8] America Cali 3 - 0 Deportivo Pasto [12] - 3/4 0-0

GHQG

07:00 FT [64] Nicaragua 2 - 0 Cuba [31] - 3/4 1-0

GHU20

07:00 FT [6] Mexico U20 2 - 1 Brazil U18 [7] 1-0

BRAA

07:00 FT [5] Corinthians/SP 3 - 2 Cuiaba/MT [15] - 1 1-1

CHIA

07:00 FT [12] Everton CD 1 - 2 U. La Calera [4] - 1/4 1-1

USB

07:00 FT [A-1] Tampa Bay Rowdies 1 - 0 Birmingham Legion [B-2] - 1 0-0

VENA

07:30 FT [B-4] Hermanos Colmenares 3 - 1 Portuguesa [B-2] +0 2-0

USB

07:30 FT [B-1] Louisville City 1 - 0 Ch.Independence [A-2] - 1/2 0-0

COLA

08:10 FT [18] Rionegro Aguilas 1 - 1 Envigado [16] - 1/4 0-0

USB

09:00 FT [C-2] SA Scorpions 3 - 1 Rio Grande Valley [C-4] - 1/2 1-0

USB

10:00 FT [D-2] Orange C. Blues 0 - 0 Oakland Roots [D-4] - 3/4 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 6-5

TBN3

01:00 Hoãn [A2-14] Castellon - UE Costa Brava [A2-19] - 1 -

Kết quả bóng đá ngày 13/11/2021

Kết quả bóng đá ngày 13/11/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 13/11/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 13/11/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Liên Đoàn Anh › Vòng Ban Ket

02:4521/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

5

62%

1

12%

2

25%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 21

03:3019/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 22

03:0019/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp Italia › Vòng 1/8

03:0019/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp Đức › Vòng 3

02:4519/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 21

02:0019/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 22

02:4518/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

50%

1

50%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

50%

0

0%

1

50%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 22 41 56
2 Liverpool 21 37 45
3 Chelsea 22 28 43
4 West Ham Utd 22 11 37
5 Arsenal 20 8 35
6 Tottenham 18 3 33
7 Man Utd 20 3 32
8 Wolves 20 2 31
9 Brighton 20 0 28
10 Leicester City 18 -2 25
11 Crystal Palace 21 -1 24
12 Southampton 21 -8 24
13 Aston Villa 20 -5 23
14 Brentford 21 -9 23
15 Leeds Utd 20 -15 22
16 Everton 19 -10 19
17 Watford 19 -14 14
18 Norwich 21 -35 13
19 Newcastle 20 -23 12
20 Burnley 17 -11 11