KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 16/03/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 16/03/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSNSW

15:00 FT [11] Mt Druitt Town 3 - 5 APIA Tigers [3] +1/2 1-3

IDNA

15:15 FT 1 [5] Bhayangkara 1 - 2 Persipura [11] - 1/2 0-1

VNB

15:30 FT [2] CA Nhân Dân 2 - 0 Quảng Nam [3] +1/4 0-0

VNB

15:30 FT [7] Phù Đổng 0 - 0 Bà Rịa Vũng Tàu [1] +1/4 0-0

AUSA

15:35 FT 2 [4] Adelaide Utd 1 - 2 WS Wanderers [10] 4 - 1/4 1-1

ARMA

17:00 FT [8] Van Yerevan 1 - 1 Pyunik [1] +1 0-0

HQB

17:00 FT [7] Jeonnam Dragons 2 - 1 Bucheon 1995 [2] +0 1-0

HQB

17:00 FT [1] Gwangju 2 - 1 Seoul E-Land [6] - 1/4 2-1

HQB

17:30 FT 1 [4] Anyang 1 - 0 Busan I'Park [10] - 1/2 1-0

EUW17VL

18:00 FT [2-1] Hà Lan U17 Nữ 11 - 0 Montenegro U17 Nữ [13-1] 3-0

ARMA

18:00 FT [9] BKMA Yerevan 1 - 4 Urartu [6] +3/4 1-1

VNA

19:15 FT [4] Hà Nội FC 1 - 0 Thanh Hóa [7] - 3/4 0-0

EUW17VL

19:30 FT [1-4] Bulgaria U17 Nữ 3 - 4 Estonia U17 Nữ [10-2] 2-1

C1U19

20:00 FT [A-1] PSG U19 1 - 3 RB Salzburg U19 [G-1] - 1/4 1-1

MNEA

20:00 FT [3] Decic Tuzi 0 - 2 Buducnost [2] 0-2

SVKC

20:00 FT [5] MSK Zilina 0 - 0 Spartak Trnava [1] +0 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 1-4

EGYA

20:00 FT [16] El Gouna 1 - 2 Arab Contractors [14] - 1/4 0-0

KSB

20:20 FT [10] Al Oruba (KSA) 0 - 0 Al Shoalah [14] +0 0-0

ITA3

20:30 FT [C-14] Taranto 0 - 1 Avellino [C-4] +1/2 0-0

ITA3

20:30 FT [A-2] Padova 1 - 0 Mantova [A-15] - 1 1/4 0-0

ITA3

20:30 FT [C-15] Messina 2 - 3 Catanzaro [C-2] +1/2 1-1

IDNA

20:30 FT 1 [13] PSS Sleman 0 - 1 PSIS Semarang [9] +0 0-1

UZBA

20:30 FT [9] Metallurg Bekabad 0 - 0 Surkhon Termiz [13] - 3/4 0-0

UZBA

20:30 FT [11] Olympic FK 1 - 1 Pakhtakor [5] 1 +1 1/4 1-1

VIAT

21:00 FT [2-3] Parma U20 1 - 2 Carrarese U20 [2-2] 0-1

VIAT

21:00 FT [3-1] Genoa U20 5 - 0 LIAC NY U20 [3-4] 2-0

VIAT

21:00 FT [1-1] Bologna U20 10 - 0 APIA Tigers U20 [1-4] 3-0

VIAT

21:00 FT [2-1] AC Milan U20 6 - 2 Westchester Utd U20 [2-4] 2-2

VIAT

21:00 FT [1-2] Sassuolo U20 0 - 0 Don Torcuato U20 [1-3] 0-0

VIAT

21:00 FT [3-2] SPAL 1907 U20 0 - 0 Pontedera U20 [3-3] 0-0

ITA3

21:00 FT [C-3] Palermo 1 - 1 Fidelis Andria [C-17] - 1 1/4 0-1

INDA

21:00 FT [2] ATK 1 - 0 Hyderabad [1] - 1/4 0-0

EUW17VL

22:00 FT [11-2] Israel U17 Nữ 0 - 2 Bắc Ireland U17 Nữ [7-4] 0-1

EUW17VL

22:00 FT [3-4] Italia U17 Nữ 1 - 2 B.D.Nha U17 Nữ [4-2] 0-1

EUW17VL

22:00 FT [8-3] Luxembourg U17 Nữ 0 - 0 Đảo Faroe U17 Nữ [11-3] 0-0

SVKC

22:00 FT [4] Senica 3 - 2 FK Pohronie [6] - 1/4 1-2

NPA

22:00 FT [11] Marumo Gallants FC 0 - 0 Chippa Utd [12] - 1/4 0-0

C1U19

22:30 FT [C-2] B.Dortmund U19 0 - 1 Atletico Madrid U19 [B-2] +0 0-1

KSB

22:30 FT [13] Sahel (KSA) 0 - 0 Al Nahda (KSA) [18] - 1/4 0-0

EGYA

22:30 FT [13] Ittihad Alexandria 1 - 2 Ismaily SC [15] - 1/4 1-1

NPA

22:30 FT [10] Sekhukhune Utd 1 - 1 Maritzburg Utd [13] - 1/4 1-1

KSB

22:50 FT [9] Najran 2 - 1 Al Adalah [2] - 1/4 1-0

LITA

22:59 FT [6] Siauliai 3 - 0 FK Jonava [10] - 1 1/2 1-0

CYPC

22:59 FT [6] AEK Larnaka 8 - 0 Onisilos Sotiras [4] - 2 3/4 4-0

EUW17VL

00:00 FT [6-1] Đan Mạch U17 Nữ 1 - 0 Hy Lạp U17 Nữ [6-3] 0-0

ITA3

00:00 FT [A-4] AC Renate 0 - 3 Piacenza [A-9] - 1/2 0-1

ITA3

00:00 FT [A-6] Pro Vercelli 1 - 0 Albinoleffe [A-11] - 1/4 0-0

ITA3

00:00 FT [A-1] Alto Adige 2 - 0 Pro Sesto [A-17] - 1 1/2 2-0

ITA3

00:00 FT [C-5] SS Monopoli 3 - 0 Vibonese [C-19] - 1 2-0

ITA3

00:00 FT [A-18] US Seregno 2 - 1 Legnano [A-20] +0 2-0

ITA3

00:00 FT [A-5] Lecco 2 - 1 Juventus U23 [A-8] - 1/4 1-1

ITA3

00:00 FT [A-16] AC Trento 1 - 1 Virtus Verona [A-12] - 1/4 0-1

ITA3

00:00 FT [A-14] Fiorenzuola 0 - 3 Aurora Pro Patria [A-13] +0 0-2

POLB

00:00 FT [16] Stomil Olsztyn 0 - 3 GKS Jastrzebie [18] - 1/4 0-1

LITA

00:00 FT [8] Banga 0 - 2 Zalgiris [2] +2 1/4 0-2

CZEB

00:00 FT [7] Jihlava 2 - 1 Usti & Labem [15] - 1/4 1-0

CYPC

00:00 FT [9] AEL Limassol 1 - 1 Omonia Nicosia [3] - 1/4 0-0

AUTC

00:00 FT [11] Wolfsberger AC 1 - 1 RB Salzburg [1] +1 1/4 1-0

TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 4-5

ITB

00:30 FT [9] Perugia 1 - 1 SPAL 1907 [15] - 1/2 0-0

ITB

00:30 FT [6] Ascoli 2 - 0 Pisa [4] +1/4 2-0

ITB

00:30 FT 1 [2] Cremonese 2 - 1 Pordenone [20] - 1 1/4 0-0

DUA

00:30 FT 3 [8] Mainz 0 - 1 B.Dortmund [2] 4 +1/4 0-0

LITA

00:30 FT [4] FK Riteriai 2 - 0 Suduva [5] 1 +1/4 1-0

NPA

00:30 FT [7] Orlando Pirates 3 - 2 SuperSport Utd [8] - 3/4 2-2

BIB

00:45 FT [5] Lierse 1 - 0 Westerlo [1] +1 1-0

DUC3

01:00 FT [17] Viktoria Berlin 0 - 0 Zwickau [10] +0 0-0

DUC4DB

01:00 FT [4] VSG Altglienicke 4 - 1 Chemnitzer [5] +0 2-1

DUC4T

01:00 FT 1 [3] Wuppertaler 0 - 3 Bonner SC [16] - 1 1/4 0-1

EGYA

01:00 FT [10] ENPPI Cairo 0 - 0 Ceramica Cleopatra [11] +0 0-0

DUC4T

01:30 FT [6] Rodinghausen 4 - 1 Fort.Dusseldorf II [10] - 1/2 2-1

DUC4T

01:30 FT [18] Sportfreunde Lotte 0 - 2 Lippstadt [14] - 1/4 0-1

DUC4T

01:30 FT [17] Wegberg-Beeck 2 - 1 Homberg [20] - 1/4 1-1

DUC4T

01:30 FT [4] Oberhausen 2 - 1 A.Aachen [12] - 1/2 1-0

DUC4T

01:45 FT [5] Fortuna Koln 3 - 3 Essen [1] +1/2 1-2

BRC

02:00 FT [35] Abc/RN 1 - 1 Altos/PI [45] - 1/2 1-0

TS 90': 1-1;+ Pen: 2-4

ANHA

02:30 FT 2 [10] Brighton 0 - 2 Tottenham [4] 2 +0 0-1

TBN3

02:30 FT [A2-3] Linares Deportivo 3 - 1 Andorra FC [A2-1] +1/4 0-1

ANHB

02:45 FT [23] Peterborough Utd 2 - 3 Swansea City [15] +1/4 0-1

ANHB

02:45 FT [4] Nottingham Forest 3 - 1 QPR [11] - 1/2 0-1

ANHB

02:45 FT [16] Blackpool 0 - 0 Sheffield Utd [5] +1/4 0-0

ANHB

02:45 FT [19] Cardiff City 2 - 1 Stoke City [14] +0 2-1

ANHB

02:45 FT [12] Coventry 0 - 2 Hull City [20] - 1 0-2

ANHB

02:45 FT [6] Luton Town 4 - 0 Preston North End [13] - 1/4 3-0

ANHB

02:45 FT [9] Millwall 2 - 0 Huddersfield [3] - 1/4 1-0

C1

03:00 FT 1 [H-1] Juventus 0 - 3 Villarreal [F-2] - 1/4 0-0

Luot Di: 1-1; Tong TS: 1-4

C1

03:00 FT 2 [G-1] Lille 1 - 2 Chelsea [H-2] 1 +1/2 1-1

Luot Di: 0-2; Tong TS: 1-4

ITA3

03:00 FT [C-12] Latina 0 - 0 Virtus Francavilla [C-6] - 1/4 0-0

ITA3

03:00 FT [C-18] Paganese 1 - 4 Foggia [C-7] +0 0-0

ITA3

03:00 FT [C-11] AZ Picerno 0 - 1 Potenza SC [C-16] +0 0-0

ITA3

03:00 FT [C-8] Turris Neapolis 0 - 2 Monterosi FC [C-10] 0-1

ITA3

03:00 FT [C-1] Bari 1 - 0 Juve Stabia [C-9] - 1 0-0

ANHA

03:15 FT [5] Arsenal 0 - 2 Liverpool [2] 1 +1/2 0-0

CHIB

04:00 FT [10] Barnechea 1 - 1 Deportes Recoleta [15] - 1/4 1-0

CHIB

04:00 FT [8] Melipilla 2 - 1 Dep. Copiapo [5] +0 1-1

COLA

04:00 FT [2] Deportes Tolima 1 - 2 Patriotas [17] - 1 1-0

BRC

05:00 FT [38] Moto Clube/MA 1 - 1 Tombense FC/MG [50] +0 1-1

TS 90': 1-1; Pen: 2-4

BRASP

05:00 FT [B-3] Ferroviaria/SP 3 - 3 Santos/SP [D-3] +1/4 2-2

LIB

05:15 FT [C-1] Estudiantes LP 1 - 0 Everton CD - 1/2 1-0

SUD

05:15 FT [B-4] CA River Plate (URU) 2 - 0 Liverpool P. (URU) +1/4 0-0

ARGC

06:00 FT [5] Talleres Cordoba 4 - 0 CA Guemes [90] - 3/4 2-0

BRARJ

06:00 FT [3] Vasco DG/RJ 0 - 1 Flamengo/RJ [2] +1 1/2 0-1

MEXB

06:00 FT [1] Oaxaca 2 - 1 Tlaxcala FC [11] - 1/2 2-0

COLA

06:05 FT [8] Atl. Bucaramanga 1 - 0 Deportivo Cali [19] - 1/4 0-0

BRC

06:30 FT 1 [37] Globo FC/RN 1 - 1 Brasiliense/DF [32] 1 +0 0-0

TS 90': 1-1; Pen: 1-4

BRC

06:30 FT [13] Tocantinopolis/TO 2 - 0 Cascavel/PR [25] +1/4 1-0

BRC

06:30 FT [24] Tuntum/MA 0 - 3 Cruzeiro/MG [1] +1 1/2 0-1

CHIB

06:30 FT [17] San. Wanderers 1 - 3 Rangers Talca [2] - 1/4 0-1

CHIB

06:30 FT [13] San Luis Qui. 1 - 2 San.Morning [7] +1/4 0-2

CCFCL

07:00 FT [7] CF Montreal 1 - 1 Cruz Azul [2] +0 0-1

USB

07:05 FT 1 [A-12] Atlanta United II 0 - 1 New York RB II [A-14] 1 - 1/2 0-0

LIB

07:30 FT [G-3] Olimpia Asuncion 2 - 0 Fluminense/RJ +0 1-0

TS 90': 2-0; TONG TS: 2-2; Pen: 4-1

SUD

07:30 FT 1 Sport Boys 3 - 2 Ayacucho FC [D-3] - 1/4 2-0

SUD

07:30 FT America Cali 2 - 1 Inde.Medellin [E-4] - 1/4 1-1

TS 90': 2-1; Pen: 1-3

SUD

07:30 FT [F-2] LDU Quito 1 - 1 Mushuc Runa - 1 1-0

BRC

07:30 FT [27] CSA/AL 4 - 1 Paysandu/PA [66] - 3/4 1-0

BRC

07:30 FT [3] Sao Paulo/SP 2 - 0 Manaus FC/AM [62] - 1 3/4 2-0

MEXB

08:05 FT [14] Correcaminos 2 - 0 Atlante [7] +1/4 2-0

COLA

08:10 FT [16] Deportivo Pasto 2 - 4 Santa Fe [10] +0 1-2

CCFCL

09:15 FT [5] Pumas UNAM 3 - 0 New England [6] - 1/2 1-0

TS 90': 3-0; TONG TS: 3-3; Pen: 4-3

MEXB

10:05 FT [6] Sonora 3 - 2 Celaya [3] - 1/4 2-1

KAZA

16:00 Hoãn [8] Shakhter Kar. - FK Aksu [9] -

HKGA

19:00 Hoãn [2] Kitchee - Lee Man FC [3] -

C2

00:45 Hoãn [C-2] Spartak Moscow - Leipzig [Play off -4] -

ITA3

03:00 Hoãn [C-20] Catania - Campobasso [C-13] - 1/2 1-0

Kết quả bóng đá ngày 16/03/2022

Kết quả bóng đá ngày 16/03/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 16/03/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 16/03/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Ngoại Hạng Anh › Vòng 37

02:0020/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

3

42%

1

14%

3

42%

Cúp C2 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0019/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Sea Games 31 Nữ › Vòng Ban ket

19:0018/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 37 72 90
2 Liverpool 37 66 89
3 Chelsea 36 42 70
4 Tottenham 37 24 68
5 Arsenal 37 9 66
6 Man Utd 37 1 58
7 West Ham Utd 37 11 56
8 Wolves 37 -3 51
9 Leicester City 36 0 48
10 Brighton 37 -4 48
11 Brentford 37 -7 46
12 Newcastle 37 -19 46
13 Crystal Palace 36 4 45
14 Aston Villa 36 -1 44
15 Southampton 37 -21 40
16 Everton 36 -20 36
17 Leeds Utd 37 -38 35
18 Burnley 36 -18 34
19 Watford 37 -42 23
20 Norwich 37 -56 22