KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 15/03/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 15/03/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

IDNA

15:15 FT [6] Borneo FC 2 - 1 Persiraja Banda Aceh [18] - 1 1/4 1-0

NGAU21

16:00 FT 2 [A-5] Kryliya Sov. U21 1 - 5 Rostov U21 [B-1] 1-3

NGAU21

16:00 FT [A-8] Ural U21 1 - 4 Krasnodar U21 [B-2] 1-2

NGAU21

16:00 FT [A-9] Akademiya Konoplev U21 2 - 0 ORS 5 U21 [B-10] 0-0

ACL

17:00 FT [J-1] Vissel Kobe 3 - 3 Melb. Victory - 3/4 1-1

TS 90': 3-3; HP: 1-0

ACL

17:00 FT [I-3] Ulsan Hyundai 3 - 0 Port FC - 1 1/2 1-0

NGAU21

17:00 FT [A-7] Rubin Kazan U21 2 - 0 Lok. Moscow U21 [B-3] 1-0

NGAU21

17:00 FT [A-6] Nizhny Nov U21 0 - 1 Khimki U21 [B-7] 0-0

CZEU19

17:00 FT [9] Sigma Olomouc U19 5 - 1 C. Budejovice U19 [8] - 3/4 3-1

NHATLC

17:00 FT [A-4] Oita Trinita 3 - 3 Kashima Antlers [A-1] +1 1/4 2-1

NHATLC

17:00 FT 1 [D-4] FC Tokyo 0 - 0 Jubilo Iwata [D-3] - 3/4 0-0

HQB

17:00 FT 1 [3] Daejeon Hana Citizen 0 - 0 Ansan Greeners [10] - 3/4 0-0

IDNA

17:00 FT [1] Bali United Pusam 2 - 1 Arema Indonesia [3] - 3/4 1-1

ACL

17:30 FT [F-1] Daegu 0 - 0 Buriram Utd - 3/4 0-0

TS 90': 0-0; HP: 1-1; Pen: 3-2

HQB

17:30 FT 1 [9] GimPo Citizen 0 - 4 Chungnam Asan [6] +0 0-3

EUW17VL

18:00 FT [9-4] Armenia U17 Nữ 0 - 4 T.N.Kỳ U17 Nữ [12-2] 0-0

NGAU21

18:00 FT 1 [A-1] CSKA Mos. U21 1 - 0 Chertanovo U21 [B-6] 1-0

NGAU21

18:00 FT [A-10] Ufa U21 2 - 2 Akhmat Gr. U21 [B-8] 2-0

ARMA

18:00 FT [7] Noravank SC 0 - 1 Ararat Y [3] +1/2 0-1

GEOA

18:00 FT [7] Gagra Tbilisi 2 - 2 FC Telavi [6] - 1/4 1-2

AUSA

18:05 FT 2 [12] Perth Glory 0 - 0 Central Coast [5] 1 - 1/4 0-0

IDNA

18:15 FT [15] Persita Tangerang 1 - 1 Persik Kediri [12] +1/4 0-1

NGAU21

19:00 FT [A-3] Din. Moscow U21 0 - 1 FK Sochi U21 [B-5] 0-0

NGAU21

20:00 FT [A-2] Spartak Mos. U21 0 - 2 Zenit U21 [B-4] 0-1

KSB

20:15 FT 1 [5] Al Jabalain 2 - 1 Jeddah Club [13] - 3/4 1-1

KSB

20:15 FT [12] Al Ain (KSA) 1 - 1 Al Akhdood [11] - 1/4 1-1

ITA3

20:30 FT 1 [B-16] Viterbese Calcio 2 - 2 Pistoiese [B-18] - 1/2 1-1

CZEB

20:30 FT [14] Fotbal Trinec 2 - 1 MFK Chrudim [10] - 1/4 0-1

UAEA

20:45 FT [4] Al Jazira 3 - 2 Ittihad Kalba [11] 1-1

INDA

21:00 FT [4] Kerala Blasters 1 - 1 Jamshedpur [3] +1/4 1-0

C1U19

22:00 FT [H-1] Juventus U19 2 - 0 Liverpool U19 [B-1] +1/4 0-0

SVKC

22:00 FT [2] Slo. Bratislava 2 - 0 Zlate Moravce [8] - 2 1/4 0-0

KSB

22:30 FT [16] Al Jeel 0 - 0 Hajer [3] +1/2 0-0

KSB

22:40 FT 1 [19] Al Kawkab 1 - 1 Al Dir'iya [17] - 1/2 1-1

ACL

22:50 FT [D-2] Al Taawon (KSA) 1 - 1 Jaish Damascus - 1 3/4 0-0

TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 5-4

LITA

22:59 FT [3] Hegelmann Litauen 0 - 1 FK Panevezys [1] +0 0-0

ACL

23:15 FT Baniyas 0 - 2 Nasaf Qarshi [E-2] +0 0-1

ACL

23:15 FT [A-3] Al Sharjah 1 - 1 Al Zawraa - 1/2 0-0

TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 6-5

ITA3

00:00 FT 1 [B-11] Carrarese 1 - 1 US Olbia [B-9] - 1/4 1-0

ITB

00:30 FT [14] Como 1 - 1 Ternana [10] +1/4 1-0

ITB

00:30 FT [16] Cosenza 2 - 2 Lecce [1] +1 1-1

ITB

00:30 FT [5] Brescia 2 - 2 Benevento [7] - 1/2 2-1

ITB

00:30 FT [11] Cittadella 0 - 0 Reggina [13] - 3/4 0-0

ITB

00:30 FT [19] Crotone 2 - 0 Frosinone [8] +1/4 1-0

ITB

00:30 FT [17] Vicenza 0 - 1 Parma [12] +0 0-1

AUTB

00:30 FT [2] Floridsdorfer AC 3 - 0 Kapfenberg [12] - 1 1-0

POLA

00:45 FT [10] Legia Wars. 4 - 1 Nieciecza [16] - 1 3-0

ITA3

01:00 FT [B-1] Modena 1 - 1 Siena [B-13] - 1 1/4 1-1

DUC4BA

01:00 FT [2] Bayern Munich II 5 - 1 Eltersdorf [16] - 2 2-1

DUC4BA

01:00 FT [4] Unterhaching 1 - 1 Schweinfurt [5] +1/4 1-0

PHB

01:00 FT [13] Niort 1 - 1 Sochaux [5] +1/4 0-1

PHB

01:00 FT [9] Nimes 1 - 2 Auxerre [3] +0 1-2

PHB

01:00 FT 1 [17] Rodez 1 - 1 Guingamp [6] +0 0-1

PHB

01:00 FT [10] Pau FC 0 - 1 Grenoble [15] - 1/2 0-1

PHB

01:00 FT [18] Quevilly 0 - 0 Ajaccio [2] +1/2 0-0

PHB

01:00 FT [12] SC Bastia 1 - 0 Dunkerque [19] - 1/2 1-0

PHB

01:00 FT [11] Dijon 2 - 0 Le Havre [8] - 1/4 0-0

PHB

01:00 FT [20] Nancy 3 - 0 Paris FC [4] +1/4 3-0

PHB

01:00 FT [1] Toulouse 6 - 0 Amiens [14] - 1 1/4 3-0

PHB

01:00 FT [16] Valenciennes 1 - 1 Caen [7] +0 1-1

LITA

01:00 FT [6] Kauno Zalgiris 2 - 1 Dziugas FC [9] - 1 1/4 2-0

SVKC

01:00 FT [3] Trencin 2 - 0 Skalica [7] - 1 1/2 0-0

EGYA

01:00 FT [5] Future FC 4 - 0 Semouha Club [4] - 1/4 1-0

DUC4BA

01:15 FT [8] V. Aschaffenburg 2 - 2 Nurnberg II [11] +0 0-2

ICELC

01:15 FT 1 [D-4] Fram Rey. 3 - 5 UMF Grindavik [D-6] - 1 1/4 1-3

ANHU23

02:00 FT [1-13] Leeds Utd U23 3 - 0 Man Utd U23 [1-6] +0 1-0

BRC

02:00 FT [19] Portuguesa/RJ 2 - 0 Sampaio Correa/MA [63] - 1/4 0-0

COLC

02:00 FT [3] Real Santander 2 - 1 Boyaca Chico [32] +1/2 1-0

ICELC

02:15 FT [A-1] Vikingur Rey. 1 - 0 KR Reykjavik [C-1] 0-0

ITB

02:30 FT [18] Alessandria 0 - 3 Monza [3] +1/2 0-1

ANHB

02:45 FT 2 [2] Bournemouth 1 - 1 Reading [22] 1 - 1 1/4 1-0

ANHB

02:45 FT [24] Barnsley 2 - 0 Bristol City [18] - 1/4 2-0

ANHB

02:45 FT 1 3 [21] Birmingham 0 - 2 Middlesbrough [7] 1 +1/2 0-1

ANHB

02:45 FT 1 [8] Blackburn Rovers 3 - 1 Derby County [17] 1 - 1/2 0-1

ANHL1

02:45 FT [2] Rotherham Utd 2 - 1 Lincoln [17] - 1 1/4 2-0

ANHL1

02:45 FT [18] Shrewsbury 5 - 0 Morecambe [19] - 3/4 1-0

ANHL1

02:45 FT [6] Wycombe 1 - 0 Fleetwood Town [20] - 1 1/4 0-0

ANHL1

02:45 FT [24] Crewe Alexandra 0 - 2 Wigan [1] +3/4 0-1

ANHL1

02:45 FT [13] Charlton Athletic 1 - 0 Gillingham [21] - 3/4 1-0

ANHL1

02:45 FT [7] Plymouth Argyle 1 - 0 Portsmouth [10] +0 0-0

ANHL1

02:45 FT [4] Sheffield Wed. 1 - 1 Accrington [12] - 1 0-0

ANHL2

02:45 FT [9] Tranmere Rovers 2 - 0 Harrogate Town [19] - 1/2 0-0

ANHL2

02:45 FT [18] Rochdale 1 - 1 Salford City [10] +0 1-0

ANHL2

02:45 FT [17] Hartlepool 0 - 2 Bradford City [14] +0 0-0

ANHL2

02:45 FT [3] Bristol Rovers 1 - 0 Colchester Utd [15] - 1/2 0-0

ANHL2

02:45 FT 1 [6] Swindon 2 - 1 Sutton Utd [8] - 1/2 1-1

ANHL2

02:45 FT [20] Carlisle 1 - 2 Newport [11] +1/4 0-1

ANHL2

02:45 FT [1] Forest Green 1 - 1 Leyton Orient [13] - 3/4 1-0

ANHL2

02:45 FT [2] Exeter City 2 - 1 Crawley Town [12] - 1 2-1

ANHL2

02:45 FT [5] Port Vale 3 - 1 Mansfield [7] - 1/4 1-1

ANHL2

02:45 FT 1 [24] Scunthorpe Utd 0 - 1 Barrow [22] +1/4 0-1

ANHL2

02:45 FT [21] Stevenage 1 - 2 Northampton [4] +0 0-1

ANHL2

02:45 FT [16] Walsall 2 - 1 Oldham [23] - 3/4 1-1

NIRA

02:45 FT [4] Crusaders Belfast 2 - 1 Ballymena Utd [7] - 1 1/4 1-0

WALA

02:45 FT [5] Connah's QN 5 - 0 Cefn Druids AFC [12] 2-0

WALA

02:45 FT [8] Cardiff Metropolitan 1 - 1 Barry Town [10] - 1/2 1-1

WALA

02:45 FT [7] Caernarfon Town 2 - 1 Flint Town Utd [4] 2-1

C1

03:00 FT 3 [C-1] Ajax 0 - 1 Benfica [E-2] 1 - 1 1/2 0-0

Luot Di: 2-2; Tong TS: 2-3

C1

03:00 FT 2 [F-1] Man Utd 0 - 1 Atletico Madrid [B-2] 2 - 1/4 0-1

Luot Di: 1-1; Tong TS: 1-2

ANHB

03:00 FT 1 [10] West Brom 1 - 0 Fulham [1] 1 +1/4 0-0

ITA3

03:00 FT [B-4] Virtus Entella 2 - 0 Ancona [B-6] - 1/2 1-0

ITA3

03:00 FT [B-20] Grosseto 0 - 0 Pontedera [B-14] +0 0-0

ITA3

03:00 FT [B-19] US Fermana 0 - 1 Teramo [B-15] +0 0-0

ITA3

03:00 FT [B-10] Montevarchi 2 - 0 Luchese [B-8] +0 1-0

ITA3

03:00 FT [B-2] Reggiana 3 - 1 Pesaro [B-12] - 1 1/4 1-1

ITA3

03:00 FT [B-7] Gubbio 2 - 1 Imolese Calcio [B-17] - 1/2 1-1

ITA3

03:00 FT [B-5] Pescara 1 - 0 Cesena [B-3] - 1/4 1-0

WALA

03:00 FT 1 [9] Aberystwyth 0 - 6 Haverfordwest [11] - 1/4 0-1

CHIB

04:00 FT 1 [13] U.Concepcion 1 - 1 Puerto Montt [8] 1 - 1/4 1-0

BRC

05:00 FT [16] Atletico/GO 2 - 1 Nova Venecia/ES [53] - 1 1/2 2-1

SUD

05:15 FT [A-4] Metropolitano 4 - 0 Estu.Merida 2 - 3/4 1-0

SUD

05:15 FT [G-4] General Caballero 2 - 1 Sol de America 1-1

SUD

05:15 FT [H-4] Oriente Petrolero 3 - 0 Royal Pari +0 0-0

MEXB

06:00 FT [5] Mineros de Zac. 0 - 0 Venados [9] - 1/2 0-0

CHIB

06:30 FT [11] Iquique 1 - 1 CD Magallanes [1] - 1/4 1-0

CCFCL

07:00 FT [9] Comunicaciones 4 - 2 New York City [1] +1/2 1-1

ARGC

07:10 FT [28] Arsenal Sarandi 0 - 0 Chaco For Ever [31] 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 4-5

LIB

07:30 FT Barcelona SC 0 - 0 America/MG [D-4] - 1/2 0-0

SUD

07:30 FT [B-2] Melgar 1 - 0 Cienciano - 3/4 1-0

SUD

07:30 FT [C-2] U. La Calera 2 - 1 Nublense +0 1-0

BRC

07:30 FT [2] Ceara/CE 2 - 0 Tuna Luso/PA [64] - 1 1/2 0-0

BRC

07:30 FT [33] Guarani/SP 2 - 2 Vila Nova/GO [48] - 1/4 1-1

COLC

07:40 FT [2] Tigres(COL) 2 - 0 Atletico Huila [11] - 1/4 0-0

MEXB

08:00 FT [8] Cancun FC 1 - 0 CD Tapatio [12] - 1/2 0-0

MEXA

10:06 FT [7] Monterrey 3 - 0 Juarez [18] - 1 1/4 0-0

EUW17VL

15:30 Hoãn [3-3] Wales U17 Nữ - Armenia U17 Nữ [9-4] -

ACL

17:00 Hoãn Changchun Yatai - Sydney FC [H-4] -

UKRA

22:00 Hoãn [6] PFK Aleksandriya - Chernomorets [13] -

CHIB

06:30 Hoãn [4] Cobreloa - Deportes Santa Cruz [16] - 3/4 -

Kết quả bóng đá ngày 15/03/2022

Kết quả bóng đá ngày 15/03/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 15/03/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 15/03/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Cúp C3 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0026/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 73 93
2 Liverpool 38 68 92
3 Chelsea 38 43 74
4 Tottenham 38 29 71
5 Arsenal 38 13 69
6 Man Utd 38 0 58
7 West Ham Utd 38 9 56
8 Leicester City 38 3 52
9 Brighton 38 -2 51
10 Wolves 38 -5 51
11 Newcastle 38 -18 49
12 Crystal Palace 38 4 48
13 Brentford 38 -8 46
14 Aston Villa 38 -2 45
15 Southampton 38 -24 40
16 Everton 38 -23 39
17 Leeds Utd 38 -37 38
18 Burnley 38 -19 35
19 Watford 38 -43 23
20 Norwich 38 -61 22