KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 16/07/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 16/07/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

GHCLB

16:00 FT [75] Cracovia Krakow 0 - 4 Nieciecza 0-1

GHCLB

17:00 FT HB Koge 2 - 2 Helsingor +1/4 0-0

GHCLB

17:00 FT [108] Anderlecht 1 - 1 OFI Creta 0-0

AUSBPL

17:40 FT [12] Brisbane Knights 2 - 3 Centenary Stormers [9] - 3/4 1-1

AUSSL

17:45 FT [1] Adelaide Comets 3 - 0 Adelaide Raiders [11] - 3/4 1-0

GHCLB

18:00 FT [142] Jahn Regensburg 1 - 0 Slovan Liberec [101] - 1/4 0-0

GHU23

18:00 FT Hàn Quốc U23 1 - 2 Pháp U23 +1/4 0-0

TQA

18:30 FT [B-3] Beijing Guoan 2 - 1 Hebei CFFC [B-4] - 1/4 0-0

TQB

18:35 FT [C-2] Heil. Lava Spring 3 - 2 Meizhou Hakka [A-1] +1 1-1

TQB

18:35 FT [A-2] Zhejiang Greentown 1 - 0 Nantong Zhiyun [B-1] - 1/4 0-0

CAFCOS

19:00 FT [B-1] Senegal 2 - 2 Eswatini [A-2] - 3/4 0-2

TS 90': 2-2; Pen: 3-0

GHCLB

19:00 FT Sigma Olomouc 1 - 1 Arka Gdynia - 1/2 0-1

GHCLB

19:00 FT Senica 0 - 5 Bohemians 1905 [126] +1 0-3

GHCLB

19:30 FT Teplice 1 - 2 Dukla Praha [41] - 1 1-1

GHCLB

20:00 FT [122] Vaduz 1 - 1 Freiburg [22] +1 3/4 1-0

GHCLB

20:00 FT Slavia Praha 1 - 1 Piast Gliwice - 1 0-0

KAZC

20:00 FT [C-2] Astana 3 - 2 Aktobe [C-4] - 1 1/2 1-1

KAZC

20:00 FT [A-2] Shakhter Kar. 3 - 2 FK Kyzylzhar [A-1] +0 0-0

BLRA

20:45 FT [12] FK Slutsk 3 - 4 Bate Borisov [3] +1 1/2 0-4

CAFCOS

22:00 FT [A-1] Nam Phi 3 - 0 Mozambique [B-2] - 1 1-0

GHCLB

22:00 FT Rostov 1 - 0 Beitar Jerusalem - 3/4 0-0

KAZC

22:00 FT [B-1] Tobol Kostanay 2 - 0 Atyrau [B-4] - 1 1/4 1-0

LITA

22:00 FT 1 [7] Dziugas FC 1 - 1 Banga [9] - 3/4 1-1

SLOA

22:00 FT [3] NK Bravo 0 - 0 NK Radomlje [10] - 1/2 0-0

AUTC

22:00 FT [31] Hertha Wels 1 - 4 RB Salzburg [1] +4 1/2 1-1

FINA

22:30 FT [7] Ilves Tampere 0 - 1 Seinajoen JK [3] +0 0-1

FINA

22:30 FT [5] Lahti 1 - 1 IFK Mariehamn [8] - 3/4 0-0

FINB

22:30 FT [3] TPS Turku 0 - 0 KPV Kokkola [5] - 3/4 0-0

RMNA

22:30 FT [14] Sepsi OSK 2 - 0 Aca. Clinceni [16] - 1 0-0

BLRA

22:45 FT [6] Dinamo Brest 3 - 0 Sputnik Rechitsa [16] -

SRBA

22:55 FT [3] Cukaricki Belgrade 2 - 1 FK Vozdovac [6] 1 - 1 1/4 1-1

GHCLB

22:59 FT Verl 3 - 2 Groningen +0 1-0

GHCLB

22:59 FT [36] Schalke 04 3 - 2 Vitesse Arnhem - 1/2 0-0

AUTC

22:59 FT 1 [37] FC Lauterach 0 - 5 St.Polten [3] +2 3/4 0-2

AUTC

22:59 FT 1 [42] SVG Reichenau 0 - 8 Wacker Innsbruck [9] +1 3/4 0-2

GHCLB

23:30 FT [103] Valencia 3 - 2 Villarreal [79] +1/4 0-1

DUC4BA

23:30 FT [18] TSV 1896 Rain 0 - 4 SpVgg Bayreuth [2] 1 +1 0-1

ESTA

23:30 FT [10] Vaprus Parnu 0 - 4 Flora Tallinn [2] +2 0-3

CHIA

23:30 FT [6] Antofagasta 1 - 0 San. Wanderers [17] - 1/2 0-0

CROA

23:55 FT [3] Dinamo Zagreb 0 - 2 Slaven Belupo [9] - 1 3/4 0-0

GHCLB

00:00 FT Bournemouth 4 - 2 Linense - 1 3/4 1-1

GHCLB

00:00 FT SC Bastia 1 - 0 Nice 0-0

GHCLB

00:00 FT Bordeaux 1 - 1 Niort - 3/4 1-0

TS 90': 1-1; Pen: 5-3

DUC4BA

00:00 FT [6] Illertissen 1 - 0 V. Aschaffenburg [11] +0 1-0

DUC4BA

00:00 FT [12] Heimstetten 4 - 1 Memmingen [16] - 1/2 2-1

DUC4BA

00:00 FT [4] Wacker Burghausen 0 - 1 Schalding Hein. [17] - 3/4 0-1

AUTC

00:00 FT [13] SV Lafnitz 3 - 0 FCM Traiskirchen [32] - 1 3/4 1-0

AUTC

00:00 FT [36] SC Neusiedl 0 - 4 Admira [8] +2 0-3

AUTC

00:00 FT [33] TB Gleichenberg 0 - 3 Hartberg [5] +2 0-2

AUTC

00:00 FT [25] Bruck/Leitha 0 - 1 SV Stripfing [18] 0-0

AUTC

00:00 FT [10] VfB Hohenems 7 - 0 SV Fugen [40] 3-0

AUTC

00:00 FT [16] SC Schwaz 1 - 0 Horn [26] +3/4 1-0

AUTC

00:00 FT [30] FC Kitzbuhel 0 - 2 Vorwarts Steyr [17] +1/2 0-0

DENA

00:00 FT [1] Midtjylland 1 - 2 Odense BK [7] - 3/4 0-1

GHCLB

00:30 FT [108] Anderlecht 0 - 2 Ajax +1/4 0-1

AUTC

00:30 FT [34] Wiener SC 0 - 3 Wolfsberger AC [14] +2 0-2

AUTC

00:30 FT [19] SK Treibach 1 - 0 ASV Drassburg [23] 0-0

AUTC

00:30 FT [29] SV Dellach/Gail 1 - 3 Weiz [6] 0-0

AUTC

00:30 FT [39] Grodig 0 - 7 SV Ried [2] +2 1/4 0-4

JORA

00:30 FT [2] Wihdat 2 - 1 Sahab [9] - 1 3/4 2-1

BLRA

00:45 FT [10] Torpedo Zhodino 1 - 2 Dinamo Minsk [2] +3/4 1-0

GHCLB

01:00 FT Oxford City 2 - 3 Oxford Utd +1 1/4 0-1

GHCLB

01:00 FT Raith Rovers 1 - 3 Hibernian +3/4 1-3

GHCLB

01:00 FT Benfica 2 - 1 Casa Pia AC 1-0

BIHA

01:00 FT [12] Radnik Bijeljina 0 - 1 Leotar Trebinje [9] 0-0

ICEB

01:00 FT [7] UMF Grindavik 2 - 2 Thor Akureyri [9] - 1/2 0-1

SRBA

01:00 FT [2] Crvena Zvezda 0 - 0 FK Vojvodina [5] - 2 0-0

ARGB

01:00 FT [A-14] Temperley 1 - 1 Estudiantes Rio Cuarto [A-15] +0 1-1

URUA

01:00 FT [15] CA Progreso 1 - 0 Boston River [13] +0 0-0

AUTC

01:15 FT [27] Seekirchen 0 - 1 Floridsdorfer AC [4] +1 0-0

IREB

01:30 FT [5] Bray Wanderers 0 - 0 Galway [2] +0 0-0

RMNA

01:30 FT [1] CFR Cluj 3 - 2 FC U Craiova 1948 [11] - 1 2-2

AUTC

01:30 FT [7] Rapid Wien 6 - 0 Wiener Viktoria [38] - 4 1/2 2-0

IREA

01:45 FT [4] Derry City 2 - 4 Shamrock Rovers [1] +1/2 2-1

IREA

01:45 FT [2] St. Patrick's 2 - 0 Drogheda Utd [6] - 3/4 0-0

IREB

01:45 FT [4] Treaty United 2 - 1 UC Dublin [3] +0 1-0

IREB

01:45 FT [6] Athlone 1 - 3 Shelbourne [1] +1 1-2

IREB

01:45 FT [10] Wexford Youths 0 - 0 Cork City [7] +1 0-0

GHCLB

02:00 FT SC Farense 0 - 0 Braga +1 0-0

CROA

02:00 FT [2] NK Osijek 3 - 0 Sibenik [8] - 1 1/2 0-0

BLVA

02:00 FT [7] Jorge Wilstermann 3 - 1 Real Potosi [15] - 2 1/4 1-0

EGYA

02:00 FT [3] Arab Contractors 0 - 2 Pyramids FC [14] +1/2 0-2

ARGA

05:00 FT [17] Union Santa Fe 1 - 1 Boca Juniors [5] +1/4 0-1

ARGB

05:00 FT 1 [A-11] Alvarado MDP 0 - 1 Ate Brown [A-1] - 1/2 0-1

BRB

05:00 FT [19] Confianca/SE 1 - 4 Guarani/SP [7] +0 0-2

CCF

05:30 FT 1 [C-4] Guadeloupe 1 - 2 Jamaica [C-2] 3 +1 3/4 1-1

VENA

05:30 FT [A-2] Dep.Lara 5 - 1 Gran Valencia [A-5] 1-1

PARA

06:00 FT [8] Sportivo Luqueno 0 - 0 Cerro Porteno [4] +1/2 0-0

ECUA

07:00 FT [9] Tecnico Uni. 0 - 1 LDU Quito [5] +1/2 0-1

ARGA

07:15 FT [16] Sarmiento Junin 0 - 3 Estudiantes LP [10] +1/4 0-0

BRB

07:30 FT 1 [11] Sampaio Correa/MA 2 - 3 Coritiba/PR [1] +0 1-2

CHIA

07:30 FT 1 [4] U. La Calera 1 - 0 Curico Unido [15] - 3/4 1-0

VENA

07:45 FT [B-5] Zamora Barinas 0 - 1 Estu.Merida [B-2] - 1/4 0-1

CCF

08:00 FT 2 [C-3] Suriname 1 - 2 Costa Rica [C-1] 4 +2 0-0

COLA

08:00 FT [9] Inde.Medellin 1 - 1 Rionegro Aguilas [18] - 1/4 0-0

AUSVPL

17:00 Hoãn [10] Green Gully SC - Dandenong City [13] -

AUSVPL

17:30 Hoãn [2] Oakleigh Cannons - Bentleigh Greens [3] -

GHCLB

19:30 Hoãn Aberdeen - Reading -

BLRA

20:00 Hoãn [11] FK Minsk - Shakhter Soligo. [1] -

GHCLB

20:30 Hoãn [50] Augsburg - Ingolstadt -

GHCLB

22:00 Hoãn Gaziantepspor - Adanaspor -

AUTC

00:00 Hoãn [22] SV Kuchl - Blau Weiss Linz [11] -

Kết quả bóng đá ngày 16/07/2021

Kết quả bóng đá ngày 16/07/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 16/07/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 16/07/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

75%

1

25%

0

0%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

2

40%

2

40%

1

20%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

100%

0

0%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 10

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%

Cúp Đức › Vòng 2

01:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2