KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 17/07/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 17/07/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSSL

12:00 FT [6] Croydon Kings 2 - 2 Adelaide Utd U21 [9] +0 1-1

AUSSL

12:30 FT [11] Cumberland Utd 0 - 3 Metro Stars [4] +3/4 0-1

AUSSL

12:30 FT Ade. Blue Eagles 0 - 0 Adelaide City [2] +1 1/4 0-0

AUSSL

12:30 FT [7] SA Panthers 2 - 2 Adelaide Olympic [10] +1/2 0-0

NHATJFL

13:00 FT [3] Honda Lock 0 - 1 FC Osaka [5] 0-0

NHATW

13:00 FT [12] Sperenza Osaka Nữ 2 - 2 AS Harima Albion Nữ [6] 1-1

AUSQSL

13:45 FT [12] Capalaba 3 - 1 Gold Coast Knights [4] 1-0

AUSQSL

14:00 FT [2] Peninsula Power 0 - 1 Olympic FC QLD [3] - 1 0-1

NHATW

14:00 FT [3] Cerezo Osaka Nữ 0 - 2 Ehime FC Nữ [9] 0-1

AUSBPL

14:15 FT Bayside Utd 3 - 0 St George Willawong +1/4 0-0

AUSBPL

15:10 FT [2] Albany Creek 5 - 0 UQ FC 2-0

GHCLB

15:30 FT GKS Jastrzebie 2 - 0 Odra Opole 0-0

TQB

15:30 FT [C-4] Shenyang Urban 0 - 6 Chengdu Better City [B-1] +1 1/4 0-4

MAPL

15:45 FT [7] Selangor II 1 - 1 Sarawak +0 0-1

GHCLB

16:00 FT GKS Tychy 1 - 1 Opava 0-0

GHCLB

16:00 FT Portimonense 1 - 1 Braga +1/4 1-1

GHCLB

16:00 FT [438] Kolding IF 4 - 1 VSK Aarhus 2-0

GHCLB

16:00 FT [258] SK Lisen 2 - 1 Banik Ostrava [5] 2-0

GHCLB

16:00 FT Budapest Honved 1 - 0 Rostov [74] +1/2 0-0

GHCLB

16:00 FT PSG 2 - 2 Chambly - 2 3/4 1-0

AUSQSL

16:00 FT [1] Queensland Lion 2 - 1 Logan Light. [9] - 1 1/4 1-0

AUSQSL

16:00 FT [6] Eastern Suburbs 2 - 1 Gold Coast Utd [7] +1/4 1-0

NHATB

16:00 FT [19] Tochigi SC 0 - 1 Ventforet Kofu [8] +1/4 0-1

NHATB

16:00 FT [18] JEF United Chiba 2 - 1 Zweigen Kan. [17] - 1/4 1-0

NHATB

16:00 FT Matsumoto Yama. 0 - 1 Mito Hollyhock [12] +1/4 0-1

TQB

16:00 FT [C-6] Beijing BIT 2 - 3 Beijing Sport Univ [B-6] +1 2-1

NHATA

16:30 FT [16] Shimizu S-Pulse 0 - 2 Kawasaki Fro. [1] +1 0-1

NHATA

16:30 FT [10] Avispa Fukuoka 0 - 1 Gamba Osaka [12] +1/4 0-0

NHATB

16:30 FT Kyoto Sanga 1 - 1 Alb. Niigata (JPN) [2] - 1/4 1-0

SINA

16:30 FT [3] Tanjong Pagar 1 - 1 Young Lions [8] 0-1

GHCLB

17:00 FT [69] Esbjerg FB 1 - 2 Aarhus Fremad [467] 0-2

GHCLB

17:00 FT [27] Fredericia 0 - 2 AC Horsens [40] 0-1

GHCLB

17:00 FT [178] Feyenoord 3 - 3 Wer.Bremen 2-2

NGB

17:00 FT [5] Yenisey 2 - 2 Kuban [12] - 1/4 1-2

NHATA

17:00 FT [7] Cerezo Osaka 1 - 1 Vissel Kobe [18] +0 0-1

NHATA

17:00 FT [6] Sagan Tosu 3 - 1 Nagoya Grampus [13] +1/4 0-1

NHATB

17:00 FT [16] Renofa Yamaguchi 1 - 0 Blaublitz Akita [10] +0 1-0

NHATB

17:00 FT Jubilo Iwata 1 - 2 Montedio Yama. [6] - 1/4 0-2

NHATB

17:00 FT [7] V-Varen Nagasaki 3 - 2 Giravanz Kita. - 1 2-1

HQB

17:00 FT [8] Jeonnam Dragons 0 - 3 Chungnam Asan [6] - 1/4 0-1

GHU23

17:20 FT Nhật Bản U23 1 - 1 T.B.Nha U23 +1/4 1-0

GHCLB

17:30 FT Korona Kielce 2 - 2 LKS Lodz -

GHCLB

18:00 FT Charleroi 0 - 2 PAOK 0-0

GHCLB

18:00 FT RWD Molenbeek 0 - 1 Cambuur [294] 0-1

GHCLB

18:00 FT [11] Lyngby 2 - 0 Fremad Amager [444] - 3/4 0-0

GHCLB

18:00 FT [474] Hobro I.K. 3 - 0 Jammerbugt 1-0

GHCLB

18:00 FT Barnsley 2 - 0 Sheffield Wed. 1-0

GHCLB

18:00 FT [32] Nurnberg 3 - 2 Munchen 1860 [346] - 1/2 1-1

NGB

18:00 FT [14] Tom Tomsk 1 - 0 Baltika [7] +3/4 0-0

TDB

18:00 FT Akropolis IF 0 - 3 Norrby [10] +1/4 0-0

HQB

18:00 FT [11] Busan I'Park 4 - 0 Ansan Greeners [10] - 1/4 1-0

GHCLB

18:30 FT [48] Heidenheim 1 - 0 Hoffenheim +0 1-0

GHCLB

18:30 FT [100] Heerenveen 3 - 2 TOP Oss - 1 1/4 1-2

TQB

18:35 FT [B-3] Kunshan FC 0 - 1 Zibo Cuju [A-5] - 1 1/4 0-1

GHCLB

19:00 FT Ajax U21 1 - 4 Emmen 1-3

GHCLB

19:00 FT [421] Wurzburger 1 - 2 CZ Jena [371] - 1 1/4 1-1

GHCLB

19:00 FT [172] Zwickau 1 - 1 Usti & Labem 1-1

GHCLB

19:00 FT De Graafschap 4 - 0 Eindhoven 3-0

GHCLB

19:00 FT Skive IK 2 - 0 Middelfart 0-0

GHCLB

19:00 FT [70] Karlsruher 1 - 0 Saarbrucken 0-0

GHCLB

19:00 FT [340] Hansa Rostock 1 - 2 Ein.Braunschweig 1-1

GHCLB

19:00 FT Walsall 0 - 1 Crystal Palace [141] 0-1

DUC4BA

19:00 FT [11] Nurnberg II 2 - 2 FC Pipinsried [13] - 1 1-0

DUC4BA

19:00 FT [9] Augsburg II 0 - 3 Bayern Munich II [2] +1 0-3

KAZC

19:00 FT [B-3] FK Maktaaral 1 - 2 FK Taraz [B-2] +1/4 1-2

TQB

19:00 FT [B-4] Nanjing Fengfan 2 - 1 Wuhan Three T. [C-1] +1 1/2 0-1

GHCLB

19:05 FT [162] Union Berlin 3 - 0 Dynamo Dresden [41] 2-0

GHCLB

19:15 FT [256] Luzern 2 - 0 Wil 1900 [297] 0-0

GHCLB

19:15 FT Hannover 96 2 - 4 Magdeburg 1-3

GHCLB

19:30 FT [440] Zulte-Waregem 0 - 0 Utrecht [62] +1/2 0-0

GHCLB

19:30 FT [442] KV Mechelen 2 - 1 Volos NFC - 1/2 1-0

GHCLB

19:30 FT NAC Breda 2 - 1 Den Bosch 1-1

GHCLB

20:00 FT [233] Winterthur 0 - 4 Real Betis [128] +1 0-2

GHCLB

20:00 FT [382] Eupen 1 - 1 Sint Truiden 1-0

GHCLB

20:00 FT Caen 1 - 0 Nantes 0-0

GHCLB

20:00 FT [165] Paderborn 07 3 - 1 M.gladbach [373] +1/4 1-0

GHCLB

20:00 FT [199] Rangers 2 - 2 Arsenal [394] +1/2 1-1

GHCLB

20:00 FT [72] Zurich 6 - 1 SC Kriens - 1 5-0

NGB

20:00 FT [9] Akron Togliatti 1 - 0 Volgar Astrakhan [16] - 1/4 0-0

NGB

20:00 FT [8] Neftekhimik Nizh 0 - 0 SKA-Khabarovsk [4] - 1/4 0-0

ESTA

20:00 FT Tulevik Viljandi 0 - 1 Trans Narva [7] - 1/4 0-1

ICEB

20:00 FT [11] Vestri 2 - 1 Trottur Rey. 0-1

KAZC

20:00 FT 1 [D-2] Kairat Almaty 0 - 2 Caspiy Aktau [D-1] - 1 0-1

NORB

20:00 FT Ullensaker/Kisa 0 - 0 Strommen - 1/2 0-0

NORB

20:00 FT [4] Start Kristiansand 1 - 1 Raufoss IL [11] - 1/4 0-0

NORB

20:00 FT [15] Stjordals Blink 1 - 1 KFUM Oslo [9] +1/4 1-0

NORB

20:00 FT Aalesund 1 - 1 FK Jerv - 1 1/4 0-1

NORB

20:00 FT [6] Sogndal 1 - 0 Grorud IL [13] - 1 1/4 0-0

NORB

20:00 FT [8] Sandnes Ulf 1 - 2 HamKam +0 0-2

NORB

20:00 FT [12] Asane Fotball 1 - 3 Ranheim IL [7] +1/4 1-1

TDA

20:00 FT [14] Degerfors IF 0 - 5 Malmo [6] +1 0-2

TDB

20:00 FT GAIS 0 - 2 Brage [2] - 1/4 0-1

TDB

20:00 FT [11] Landskrona 4 - 2 Trelleborgs [7] - 1/4 3-1

MAPL

20:00 FT Perak II 1 - 1 Kelantan [2] 0-0

GHCLB

20:30 FT [110] Jahn Regensburg 1 - 0 Turkgucu-Ataspor [392] 0-0

GHCLB

20:30 FT [13] Fort.Dusseldorf 3 - 0 OH Leuven [454] 2-0

GHCLB

20:30 FT Lens 2 - 2 Le Havre 1-1

GHCLB

21:00 FT Leipzig 1 - 0 AZ Alkmaar [173] - 3/4 0-0

GHCLB

21:00 FT [2] Mlada Boleslav 4 - 1 Vik.Zizkov - 1 3/4 3-0

GHCLB

21:00 FT [305] Lommel 1 - 1 Roda JC +0 1-1

GHCLB

21:00 FT [79] St. Gallen 2 - 1 Athletic Bilbao [81] +0 2-1

GHCLB

21:00 FT Wimbledon 0 - 1 Brentford [175] +1 0-1

GHCLB

21:00 FT Cheltenham 0 - 3 Birmingham +1/4 0-2

GHCLB

21:00 FT [97] Ein.Frankfurt 1 - 0 Sandhausen [129] - 3/4 1-0

GHCLB

21:00 FT FC Koln 3 - 2 Bayern Munich +0 2-2

GHCLB

21:00 FT Leyton Orient 1 - 1 Tottenham [202] +1 3/4 0-1

GHCLB

21:00 FT Amiens 3 - 4 Union Saint-Gilloise [365] 1-2

GHCLB

21:00 FT [314] St. Pauli 2 - 2 Hertha Berlin +0 2-1

SCOLC

21:00 FT [C-5] Brora Rangers 0 - 1 Forfar Athletic [C-2] +1/4 0-0

SCOLC

21:00 FT [G-2] Stranraer 1 - 0 East Kilbride [G-5] - 1/4 1-0

SCOLC

21:00 FT [B-3] Kelty Hearts 3 - 0 East Fife [B-5] - 1/2 2-0

SCOLC

21:00 FT [F-2] Queen's Park 0 - 0 Airdrieonians [F-4] - 1/4 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 3-4

SCOLC

21:00 FT [G-4] Clyde 1 - 2 Kilmarnock [G-1] +1 1/4 0-2

SCOLC

21:00 FT [D-3] Cowdenbeath 3 - 2 Brechin City [D-5] - 1 2-0

SCOLC

21:00 FT [D-4] Alloa Athletic 2 - 1 Livingston [D-2] +1 1/4 0-0

SCOLC

21:00 FT [H-4] Stenhousemuir 1 - 2 Partick Thistle [H-3] +1 1/4 1-0

SCOLC

21:00 FT [E-5] Albion Rovers 1 - 1 Edinburgh City [E-3] +3/4 1-0

SCOLC

21:00 FT [A-5] Peterhead 3 - 1 Cove Rangers [A-4] +1/2 2-1

SCOLC

21:00 FT [H-2] Dunfermline 5 - 1 Dumbarton [H-5] - 2 3-0

SCOLC

21:00 FT [B-1] Dundee Utd 1 - 0 Arbroath [B-2] - 1 1-0

SCOLC

21:00 FT 1 [E-4] Falkirk 1 - 2 Hamilton [E-2] +0 0-0

SCOLC

21:00 FT [A-3] Inverness C.T. 2 - 2 Stirling Albion [A-2] - 1 3/4 1-2

TS 90': 2-2; Pen: 2-3

SCOLC

21:00 FT [F-1] Motherwell 3 - 2 Queen of South [F-3] - 1 1/4 0-2

NGB

21:00 FT [3] FK Orenburg 4 - 0 Metallurg Lipetsk [19] - 1 3/4 2-0

NGB

21:00 FT [17] Kamaz 1 - 0 Tekstilshchik Ivanov [20] - 1/4 1-0

KAZC

21:00 FT [C-3] Akzhayik Oral 0 - 0 Kaisar Kyzylorda [C-1] - 1/4 0-0

FINB

21:00 FT RoPS Rovaniemi 2 - 0 JIPPO - 3/4 1-0

FINB

21:00 FT [4] EIF Ekenas 2 - 1 MP Mikkeli [6] - 1/2 1-1

FIN3

21:00 FT [C-10] GBK Kokkola 0 - 4 Vaajakoski [C-4] +3/4 0-3

FIN3

21:00 FT [A-10] PK Keski Uusimaa 1 - 1 KuFu-98 [A-5] +1/2 0-1

FIN3

21:00 FT [A-7] NJS Nurmijarvi 3 - 4 JaPS [A-1] +3/4 1-2

FIN3

21:00 FT [A-3] PEPO 2 - 1 KaPa [A-6] - 3/4 0-1

FIN3

21:00 FT [A-4] Lahden Reipas 1 - 1 PeKa [A-9] - 1/4 0-0

FIN3

21:00 FT [A-12] MiPK Mikkeli 1 - 2 FC Kiffen [A-8] +1/4 1-0

FIN3

21:00 FT [C-11] PS Kemi 1 - 4 Jyvaskyla JK [C-2] +1 0-2

BRB

21:00 FT Brasil Pelotas/RS 1 - 0 Vitoria/BA +1/4 1-0

GHCLB

22:00 FT [245] Din. Moscow 3 - 0 Budafoki MTE 1-0

GHCLB

22:00 FT Antwerpen 0 - 0 Monaco +1/2 0-0

GHCLB

22:00 FT 1 [359] Standard Liege 3 - 3 Rennes +1/2 3-0

GHCLB

22:00 FT [73] Grasshoppers 2 - 3 Thun [229] 0-2

GHCLB

22:00 FT [225] Pardubice 2 - 0 Sellier&Bellot Vlasim 1-0

GHCLB

22:00 FT [132] Hradec Kralove 2 - 0 MFK Chrudim [77] 0-0

GHCLB

22:00 FT [61] Ruzomberok 2 - 1 MFk Karvina [67] +1/2 2-0

GHCLB

22:00 FT CSKA 1948 Sofia 1 - 1 Makedonija 0-1

GHCLB

22:00 FT Gornik Zabrze 1 - 3 Banik Ostrava [5] 1-2

GHCLB

22:00 FT [262] Zlin 1 - 1 Brno [103] 1-1

GHCLB

22:00 FT Kortrijk 1 - 1 Lille 1-0

GHCLB

22:00 FT Dijon 1 - 2 Troyes 1-1

GHCLB

22:00 FT [369] NEC Nijmegen 3 - 0 RKC Waalwijk [139] - 1/2 1-0

GHCLB

22:00 FT [72] Zurich 1 - 4 Neuchatel Xamax [452] 1-1

DUC4BA

22:00 FT [12] Buchbach 1 - 1 Schweinfurt [5] +3/4 0-1

DUC4BA

22:00 FT 1 [16] Eltersdorf 0 - 3 VfB Eichstatt [10] 0-1

IREA

22:00 FT [3] Dundalk 1 - 0 Finn Harps [9] - 1 1-0

LATA

22:00 FT [6] BFC Daugava 3 - 1 METTA/LU Riga [7] - 1/4 1-0

LATA

22:00 FT 1 [8] Spartaks Jurmala 2 - 3 Riga FC [4] +3/4 2-2

FINB

22:00 FT Klubi 04 Helsinki 0 - 1 Jaro [7] +0 0-1

FIN3

22:00 FT [C-9] VIFK Vaasa 0 - 1 Narpes Kraft [C-6] - 3/4 0-0

SLOA

22:00 FT [10] Aluminij 0 - 0 Koper [2] - 1/4 0-0

TDB

22:00 FT Varnamo 2 - 0 Osters [3] - 1/4 0-0

JORA

22:00 FT [5] S.Al.Ordon 0 - 0 Ramtha [8] +1/2 0-0

GHCLB

22:30 FT Nimes 1 - 0 Ajaccio 0-0

FINA

22:30 FT [6] AC Oulu 2 - 1 Helsinki [1] +1 1-0

RMNA

22:30 FT 1 [14] Gaz Metan Medias 1 - 0 Mioveni [12] - 1/4 1-0

TDA

22:30 FT [7] Elfsborg 3 - 0 Ostersunds - 1 1-0

BLRA

22:45 FT FK Smorgon 2 - 2 Energetik-BGU [1] +1/2 1-1

URUA

22:45 FT [10] CA River Plate (URU) 0 - 0 CA Rentistas [11] - 3/4 0-0

GHCLB

22:59 FT Clermont 3 - 2 Montpellier 1-2

GHCLB

22:59 FT [299] Slavia Sofia 4 - 0 PFK Montana 2-0

GHCLB

22:59 FT Saint Etienne 2 - 1 Grenoble +0 1-1

GHCLB

22:59 FT Toulouse 2 - 0 Rodez 2-0

GHCLB

22:59 FT Valenciennes 0 - 1 Stade Reims 0-1

NGB

22:59 FT [1] Torpedo Moscow 5 - 0 Spartak Moscow B [10] - 1 2-0

NGB

22:59 FT [11] Krasnodar B 1 - 3 Alania Vla [6] +1/4 1-1

NGB

22:59 FT 1 [2] Fakel 1 - 0 Veles Moscow [13] - 3/4 1-0

NGB

22:59 FT [18] Rotor Volgograd 1 - 1 Olim. Dolgiye Prudy [15] 2 - 1 1/2 0-1

NGASC

22:59 FT Zenit 3 - 0 Lok. Moscow - 3/4 1-0

ESTA

22:59 FT [5] Kuressaare 1 - 1 TJK Legion [8] +1 1/4 1-1

ICEA

22:59 FT [9] IA Akranes 2 - 1 Valur Rey. [4] +1 1/4 0-0

LITA

22:59 FT [3] Hegelmann Litauen 2 - 0 Nevezis - 1 1/2 2-0

NORA

22:59 FT [11] Odd Grenland 3 - 2 Viking [2] - 1/2 1-0

PERA

22:59 FT 1 [9] Dep. Municipal 1 - 1 UTC Cajamarca [14] +1/4 1-0

GHCLB

23:00 FT Wisla Plock 1 - 0 Aris Limassol 1-0

GHCLB

23:10 FT Stade Brestois 2 - 3 Lorient 1-3

GHCLB

23:30 FT Celtic 0 - 1 Preston North End 0-0

GHCLB

23:30 FT [240] Levski Sofia 2 - 0 Etar 2-0

ARGA

23:30 FT 1 [15] Aldosivi 0 - 2 Patronato Parana [24] +0 0-1

ALGA

23:45 FT [14] NC Magra 3 - 0 CA BB Arreridj - 1 2-0

ALGA

23:45 FT JSM Skikda 0 - 2 RC Relizane [17] +3/4 0-1

CROA

23:55 FT [5] Lok. Zagreb 2 - 2 Hajduk Split [2] +3/4 1-1

SRBA

23:55 FT [7] Backa Topola 2 - 0 FK Novi Pazar [12] - 1 1/2 1-0

MDVA

00:00 FT [7] Zimbru 4 - 0 FC Floresti [8] 1-0

ALGA

00:00 FT [18] WA Tlemcen 2 - 1 CR Belouizdad [1] +1/2 1-1

ALGA

00:00 FT 1 [4] Paradou AC 2 - 0 USM Bel Abbes - 1 1-0

BULSC

00:30 FT Ludogorets 4 - 0 Cska Sofia - 1/4 2-0

JORA

00:30 FT [10] Ma'an SC 4 - 1 Jalil Club +0 1-0

ECUA

00:30 FT [11] Mushuc Runa 6 - 1 Delfin SC [7] - 1/4 4-0

BLRA

00:45 FT [11] Gomel 0 - 0 Rukh Brest - 1/4 0-0

GHCLB

01:00 FT Wisla Krakow 1 - 1 Podbeskidzie 1-1

GHCLB

01:00 FT Nice 2 - 1 Dinamo Kiev [3] 0-1

POLSC

01:00 FT Legia Wars. 1 - 1 Rakow Czestochowa - 1/2 0-1

TS 90': 1-1; Pen: 3-4

IREB

01:00 FT [8] Cobh Ramblers 1 - 0 Cabinteely - 1/4 0-0

NORA

01:00 FT [7] Sarpsborg 2 - 2 Bodo Glimt [5] +1/4 1-1

ARGB

01:00 FT [36] Tristan Suarez 2 - 1 Ramon Santamarina [37] - 1/2 1-0

ARGB

01:00 FT 1 [26] Gimnasia Jujuy 1 - 3 Def.Belgrano [23] 0-1

URUA

01:00 FT [3] Dep. Maldonado 0 - 1 Plaza Colonia [16] +1/4 0-0

SLOA

01:15 FT [4] Mura 0 - 3 Tabor Sezana [9] - 1 0-1

PERA

01:15 FT 1 [18] Uni.San Martin 0 - 2 Carlos A. Mannucci [15] +1/4 0-1

GHCLB

01:30 FT [138] Lugano 2 - 2 Inter Milan [155] 2-1

RMNA

01:30 FT [5] Universitatea Craiova 1 - 0 Arges Pitesti [7] - 1 0-0

ARGB

01:30 FT [18] Ind.Rivadavia 1 - 1 San Martin SJ [17] +0 0-0

ARGB

01:30 FT [6] All Boys 3 - 0 Guillermo [13] 0-0

ARGB

01:30 FT Barracas Central 1 - 0 Villa Dalmine [32] - 1/4 0-0

BISC

01:45 FT Club Brugge 3 - 2 Genk - 3/4 1-1

ARGA

01:45 FT [8] Lanus 4 - 2 Atletico Tucuman [25] - 1/4 2-1

ARGA

01:45 FT 1 [19] Newells Old Boys 3 - 2 Talleres Cordoba [2] +1/4 0-2

CAFCL

02:00 FT 1 Kaizer Chiefs 0 - 3 Ahly Cairo [Bang A-2] +1 0-0

BIHA

02:00 FT [6] Zeljeznicar 1 - 1 Borac Banja Luka [3] 1-0

CROA

02:00 FT [4] HNK Rijeka 2 - 0 HNK Gorica [6] - 1/2 1-0

FIN3

02:00 FT [C-3] OLS Oulu 1 - 1 JS Hercules [C-1] +3/4 0-1

SRBA

02:00 FT [16] Proleter NS 0 - 4 FK Partizan [2] +1 1/4 0-4

BRB

02:00 FT Goias/GO 0 - 0 Londrina/PR [18] - 3/4 0-0

BLVA

02:00 FT [A-6] Real Santa Cruz 1 - 1 Aurora [A-7] - 3/4 0-0

BLVA

02:00 FT [A-1] CA Palmaflor 2 - 0 Royal Pari [B-3] - 1/2 1-0

USB

02:00 FT [B-1] Colorado Springs 2 - 3 SA Scorpions [B-2] - 1/4 1-3

BRB

02:30 FT [1] Cruzeiro/MG 0 - 3 Avai/SC - 1/4 0-1

ALGA

02:30 FT 1 [7] ASO Chlef 1 - 1 MC Alger [5] 1-1

ALGA

02:30 FT Ain M'lila 0 - 3 USM Alger [6] 0-1

ALGA

02:30 FT [9] US Biskra 1 - 0 MC Oran [13] 0-0

BRAA

03:00 FT [19] Ceara/CE 1 - 0 Athletico/PR [14] - 1/2 0-0

BRAA

03:00 FT [3] Sao Paulo/SP 0 - 1 Fortaleza/CE [20] - 1/4 0-0

CHIA

03:00 FT [12] Univ. Catolica(CHL) 0 - 0 Colo Colo [1] +0 0-0

ECUA

03:00 FT [12] Orense SC 0 - 0 Olmedo - 1 0-0

VENA

03:00 FT Atl.Venezuela 1 - 2 Monagas [1] +1/4 0-1

ALGA

03:00 FT [10] ES Setif 2 - 2 JS Saoura [3] 0-1

URUA

03:15 FT [15] Cerro Largo 2 - 0 Wanderers [5] - 1/4 0-0

COLA

03:30 FT [15] America Cali 3 - 1 Junior Barranquilla [6] 1 - 1/4 0-1

PERA

03:30 FT [19] Academia Cantolao 2 - 4 Sporting Cristal [5] +1 1-1

ARGA

04:00 FT [11] Gimnasia LP 2 - 2 CA Platense [18] - 1/4 0-2