KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 17/07/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 17/07/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSSL

12:00 FT [7] Croydon Kings 2 - 2 Adelaide Utd U21 [3] +0 1-1

AUSSL

12:30 FT Cumberland Utd 0 - 3 Metro Stars [1] +3/4 0-1

AUSSL

12:30 FT Ade. Blue Eagles 0 - 0 Adelaide City [4] +1 1/4 0-0

AUSSL

12:30 FT [10] SA Panthers 2 - 2 Adelaide Olympic [9] +1/2 0-0

NHATJFL

13:00 FT [13] Minebea Mitsumi FC 0 - 1 FC Osaka 0-0

NHATW

13:00 FT [10] Sperenza Osaka Nữ 2 - 2 AS Harima Albion Nữ [6] 1-1

AUSQSL

13:45 FT Capalaba 3 - 1 Gold Coast Knights [1] 1-0

AUSQSL

14:00 FT [6] Peninsula Power 0 - 1 Olympic FC QLD [11] - 1 0-1

NHATW

14:00 FT Cerezo Osaka Nữ 0 - 2 Ehime FC Nữ [9] 0-1

AUSBPL

14:15 FT Bayside Utd 3 - 0 St George City +1/4 0-0

AUSBPL

15:10 FT Albany Creek 5 - 0 UQ FC 2-0

GHCLB

15:30 FT [661] GKS Jastrzebie 2 - 0 Odra Opole [176] 0-0

TQB

15:30 FT [12] Liaoning Shenyang 0 - 6 Chengdu Rongcheng +1 1/4 0-4

MAPL

15:45 FT [9] Selangor II 1 - 1 Sarawak +0 0-1

GHCLB

16:00 FT [147] GKS Tychy 1 - 1 Opava [105] 0-0

GHCLB

16:00 FT [999] Portimonense 1 - 1 Braga [260] +1/4 1-1

GHCLB

16:00 FT [272] Kolding IF 4 - 1 VSK Aarhus [509] 2-0

GHCLB

16:00 FT [999] SK Lisen 2 - 1 Banik Ostrava [73] 2-0

GHCLB

16:00 FT [674] Budapest Honved 1 - 0 Rostov [279] +1/2 0-0

GHCLB

16:00 FT [97] PSG 2 - 2 Chambly - 2 3/4 1-0

AUSQSL

16:00 FT [5] Queensland Lion 2 - 1 Logan Light. - 1 1/4 1-0

AUSQSL

16:00 FT [12] Eastern Suburbs 2 - 1 Gold Coast Utd [3] +1/4 1-0

NHATB

16:00 FT [13] Tochigi SC 0 - 1 Ventforet Kofu [8] +1/4 0-1

NHATB

16:00 FT [5] JEF United Chiba 2 - 1 Zweigen Kan. [21] - 1/4 1-0

NHATB

16:00 FT Matsumoto Yama. 0 - 1 Mito Hollyhock [12] +1/4 0-1

TQB

16:00 FT Beijing BIT 2 - 3 Beijing Sport Univ +1 2-1

NHATA

16:30 FT Shimizu S-Pulse 0 - 2 Kawasaki Fro. [9] +1 0-1

NHATA

16:30 FT [8] Avispa Fukuoka 0 - 1 Gamba Osaka [11] +1/4 0-0

NHATB

16:30 FT Kyoto Sanga 1 - 1 Alb. Niigata (JPN) - 1/4 1-0

SINA

16:30 FT [7] Tanjong Pagar 1 - 1 Young Lions [9] 0-1

GHCLB

17:00 FT [320] Esbjerg FB 1 - 2 Aarhus Fremad [745] 0-2

GHCLB

17:00 FT [200] Fredericia 0 - 2 AC Horsens [121] 0-1

GHCLB

17:00 FT [20] Feyenoord 3 - 3 Wer.Bremen [38] 2-2

NGB

17:00 FT [11] Yenisey 2 - 2 Kuban [17] - 1/4 1-2

NHATA

17:00 FT [6] Cerezo Osaka 1 - 1 Vissel Kobe [1] +0 0-1

NHATA

17:00 FT [15] Sagan Tosu 3 - 1 Nagoya Grampus [3] +1/4 0-1

NHATB

17:00 FT [19] Renofa Yamaguchi 1 - 0 Blaublitz Akita [15] +0 1-0

NHATB

17:00 FT [3] Jubilo Iwata 1 - 2 Montedio Yama. [9] - 1/4 0-2

NHATB

17:00 FT [6] V-Varen Nagasaki 3 - 2 Giravanz Kita. - 1 2-1

HQB

17:00 FT [7] Jeonnam Dragons 0 - 3 Chungnam Asan [11] - 1/4 0-1

GHU23

17:20 FT [18] Nhật Bản U23 1 - 1 T.B.Nha U23 +1/4 1-0

GHCLB

17:30 FT [423] Korona Kielce 2 - 2 LKS Lodz [424] -

GHCLB

18:00 FT [686] Charleroi 0 - 2 PAOK [92] 0-0

GHCLB

18:00 FT [629] RWD Molenbeek 0 - 1 Cambuur [220] 0-1

GHCLB

18:00 FT [48] Lyngby 2 - 0 Fremad Amager [688] - 3/4 0-0

GHCLB

18:00 FT [584] Hobro I.K. 3 - 0 Jammerbugt 1-0

GHCLB

18:00 FT [965] Barnsley 2 - 0 Sheffield Wed. [74] 1-0

GHCLB

18:00 FT [18] Nurnberg 3 - 2 Munchen 1860 [373] - 1/2 1-1

NGB

18:00 FT Tom Tomsk 1 - 0 Baltika +3/4 0-0

TDB

18:00 FT Akropolis IF 0 - 3 Norrby +1/4 0-0

HQB

18:00 FT [1] Busan I'Park 4 - 0 Ansan Greeners [13] - 1/4 1-0

GHCLB

18:30 FT [98] Heidenheim 1 - 0 Hoffenheim [16] +0 1-0

GHCLB

18:30 FT [314] Heerenveen 3 - 2 TOP Oss [471] - 1 1/4 1-2

TQB

18:35 FT Kunshan FC 0 - 1 Zibo Cuju - 1 1/4 0-1

GHCLB

19:00 FT [999] Ajax U21 1 - 4 Emmen [290] 1-3

GHCLB

19:00 FT [996] Wurzburger 1 - 2 CZ Jena [971] - 1 1/4 1-1

GHCLB

19:00 FT [427] Zwickau 1 - 1 Usti & Labem [996] 1-1

GHCLB

19:00 FT [845] De Graafschap 4 - 0 Eindhoven [999] 3-0

GHCLB

19:00 FT [609] Skive IK 2 - 0 Middelfart 0-0

GHCLB

19:00 FT [88] Karlsruher 1 - 0 Saarbrucken [502] 0-0

GHCLB

19:00 FT [167] Hansa Rostock 1 - 2 Ein.Braunschweig [164] 1-1

GHCLB

19:00 FT [960] Walsall 0 - 1 Crystal Palace [166] 0-1

DUC4BA

19:00 FT [11] Nurnberg II 2 - 2 FC Pipinsried - 1 1-0

DUC4BA

19:00 FT [8] Augsburg II 0 - 3 Bayern Munich II [13] +1 0-3

KAZC

19:00 FT [10] FK Maktaaral 1 - 2 FK Taraz +1/4 1-2

TQB

19:00 FT [3] Nanjing City 2 - 1 Wuhan Three T. +1 1/2 0-1

GHCLB

19:05 FT [12] Union Berlin 3 - 0 Dynamo Dresden [61] 2-0

GHCLB

19:15 FT [100] Luzern 2 - 0 Wil 1900 [78] 0-0

GHCLB

19:15 FT [10] Hannover 96 2 - 4 Magdeburg [47] 1-3

GHCLB

19:30 FT [677] Zulte-Waregem 0 - 0 Utrecht [851] +1/2 0-0

GHCLB

19:30 FT [655] KV Mechelen 2 - 1 Volos NFC [575] - 1/2 1-0

GHCLB

19:30 FT [524] NAC Breda 2 - 1 Den Bosch [999] 1-1

CAFCEC

20:00 FT Ethiopia U23 3 - 3 Eritrea U23 2-2

GHCLB

20:00 FT [307] Winterthur 0 - 4 Real Betis [213] +1 0-2

GHCLB

20:00 FT [303] Eupen 1 - 1 Sint Truiden [52] 1-0

GHCLB

20:00 FT [779] Caen 1 - 0 Nantes [582] 0-0

GHCLB

20:00 FT [44] Paderborn 07 3 - 1 M.gladbach [90] +1/4 1-0

GHCLB

20:00 FT [406] Rangers 2 - 2 Arsenal [126] +1/2 1-1

GHCLB

20:00 FT [52] Zurich 6 - 1 SC Kriens [979] - 1 5-0

NGB

20:00 FT [3] Akron Togliatti 1 - 0 Volgar Astrakhan [18] - 1/4 0-0

NGB

20:00 FT [16] Neftekhimik Nizh 0 - 0 SKA-Khabarovsk [9] - 1/4 0-0

ESTA

20:00 FT Tulevik Viljandi 0 - 1 Trans Narva [8] - 1/4 0-1

ICEB

20:00 FT [4] Vestri 2 - 1 Trottur Rey. [8] 0-1

KAZC

20:00 FT 1 [4] Kairat Almaty 0 - 2 Caspiy Aktau [7] - 1 0-1

NORB

20:00 FT Ullensaker/Kisa 0 - 0 Strommen - 1/2 0-0

NORB

20:00 FT [4] Start Kristiansand 1 - 1 Raufoss IL [8] - 1/4 0-0

NORB

20:00 FT Stjordals Blink 1 - 1 KFUM Oslo [2] +1/4 1-0

NORB

20:00 FT Aalesund 1 - 1 FK Jerv [14] - 1 1/4 0-1

NORB

20:00 FT [6] Sogndal 1 - 0 Grorud IL - 1 1/4 0-0

NORB

20:00 FT [11] Sandnes Ulf 1 - 2 HamKam +0 0-2

NORB

20:00 FT [12] Asane Fotball 1 - 3 Ranheim IL [7] +1/4 1-1

TDA

20:00 FT [15] Degerfors IF 0 - 5 Malmo [1] +1 0-2

TDB

20:00 FT [4] GAIS 0 - 2 Brage [8] - 1/4 0-1

TDB

20:00 FT [5] Landskrona 4 - 2 Trelleborgs [10] - 1/4 3-1

MAPL

20:00 FT Perak II 1 - 1 Kelantan [2] 0-0

GHCLB

20:30 FT [255] Jahn Regensburg 1 - 0 Turkgucu-Ataspor [921] 0-0

GHCLB

20:30 FT [25] Fort.Dusseldorf 3 - 0 OH Leuven [993] 2-0

GHCLB

20:30 FT [50] Lens 2 - 2 Le Havre [499] 1-1

GHCLB

21:00 FT [390] Leipzig 1 - 0 AZ Alkmaar [80] - 3/4 0-0

GHCLB

21:00 FT [70] Mlada Boleslav 4 - 1 Vik.Zizkov [534] - 1 3/4 3-0

GHCLB

21:00 FT [131] Lommel 1 - 1 Roda JC +0 1-1

GHCLB

21:00 FT [145] St. Gallen 2 - 1 Athletic Bilbao [64] +0 2-1

GHCLB

21:00 FT [402] Wimbledon 0 - 1 Brentford [849] +1 0-1

GHCLB

21:00 FT [631] Cheltenham 0 - 3 Birmingham [308] +1/4 0-2

GHCLB

21:00 FT [180] Ein.Frankfurt 1 - 0 Sandhausen [38] - 3/4 1-0

GHCLB

21:00 FT [77] FC Koln 3 - 2 Bayern Munich [403] +0 2-2

GHCLB

21:00 FT [881] Leyton Orient 1 - 1 Tottenham [376] +1 3/4 0-1

GHCLB

21:00 FT [887] Amiens 3 - 4 Union Saint-Gilloise [266] 1-2

GHCLB

21:00 FT [13] St. Pauli 2 - 2 Hertha Berlin [5] +0 2-1

SCOLC

21:00 FT Brora Rangers 0 - 1 Forfar Athletic [H-2] +1/4 0-0

SCOLC

21:00 FT [D-4] Stranraer 1 - 0 East Kilbride - 1/4 1-0

SCOLC

21:00 FT [D-3] Kelty Hearts 3 - 0 East Fife [G-3] - 1/2 2-0

SCOLC

21:00 FT [G-4] Queen's Park 0 - 0 Airdrieonians [E-1] - 1/4 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 3-4

SCOLC

21:00 FT [C-5] Clyde 1 - 2 Kilmarnock [F-1] +1 1/4 0-2

SCOLC

21:00 FT [H-5] Cowdenbeath 3 - 2 Brechin City [C-4] - 1 2-0

SCOLC

21:00 FT [A-4] Alloa Athletic 2 - 1 Livingston [C-1] +1 1/4 0-0

SCOLC

21:00 FT [A-3] Stenhousemuir 1 - 2 Partick Thistle [B-1] +1 1/4 1-0

SCOLC

21:00 FT [F-4] Albion Rovers 1 - 1 Edinburgh City [D-5] +3/4 1-0

SCOLC

21:00 FT [B-5] Peterhead 3 - 1 Cove Rangers [C-3] +1/2 2-1

SCOLC

21:00 FT [F-3] Dunfermline 5 - 1 Dumbarton [E-3] - 2 3-0

SCOLC

21:00 FT [B-3] Dundee Utd 1 - 0 Arbroath [H-3] - 1 1-0

SCOLC

21:00 FT 1 [B-2] Falkirk 1 - 2 Hamilton [C-2] +0 0-0

SCOLC

21:00 FT [E-4] Inverness C.T. 2 - 2 Stirling Albion [A-2] - 1 3/4 1-2

TS 90': 2-2; Pen: 2-3

SCOLC

21:00 FT [G-1] Motherwell 3 - 2 Queen of South [G-2] - 1 1/4 0-2

NGB

21:00 FT FK Orenburg 4 - 0 Metallurg Lipetsk - 1 3/4 2-0

NGB

21:00 FT [6] Kamaz 1 - 0 Tekstilshchik Ivanov - 1/4 1-0

KAZC

21:00 FT [13] Akzhayik Oral 0 - 0 Kaisar Kyzylorda [15] - 1/4 0-0

FINB

21:00 FT RoPS Rovaniemi 2 - 0 JIPPO - 3/4 1-0

FINB

21:00 FT [2] EIF Ekenas 2 - 1 MP Mikkeli [3] - 1/2 1-1

FIN3

21:00 FT [C-11] GBK Kokkola 0 - 4 Vaajakoski [C-1] +3/4 0-3

FIN3

21:00 FT [A-4] PK Keski Uusimaa 1 - 1 KuFu-98 [A-14] +1/2 0-1

FIN3

21:00 FT [A-8] NJS Nurmijarvi 3 - 4 JaPS [A-3] +3/4 1-2

FIN3

21:00 FT [A-6] PEPO 2 - 1 KaPa [A-2] - 3/4 0-1

FIN3

21:00 FT [A-5] Lahden Reipas 1 - 1 PeKa [A-23] - 1/4 0-0

FIN3

21:00 FT [A-22] MiPK Mikkeli 1 - 2 FC Kiffen [A-7] +1/4 1-0

FIN3

21:00 FT [C-24] PS Kemi 1 - 4 Jyvaskyla JK [C-1] +1 0-2

BRB

21:00 FT Brasil Pelotas/RS 1 - 0 Vitoria/BA [1] +1/4 1-0

GHCLB

22:00 FT [5] Din. Moscow 3 - 0 Budafoki MTE [494] 1-0

GHCLB

22:00 FT [657] Antwerpen 0 - 0 Monaco [68] +1/2 0-0

GHCLB

22:00 FT 1 [649] Standard Liege 3 - 3 Rennes [49] +1/2 3-0

GHCLB

22:00 FT [88] Grasshoppers 2 - 3 Thun [202] 0-2

GHCLB

22:00 FT [265] Pardubice 2 - 0 Sellier&Bellot Vlasim [142] 1-0

GHCLB

22:00 FT [236] Hradec Kralove 2 - 0 MFK Chrudim [240] 0-0

GHCLB

22:00 FT [421] Ruzomberok 2 - 1 MFk Karvina [325] +1/2 2-0

GHCLB

22:00 FT [22] CSKA 1948 Sofia 1 - 1 Makedonija [340] 0-1

GHCLB

22:00 FT [292] Gornik Zabrze 1 - 3 Banik Ostrava [73] 1-2

GHCLB

22:00 FT [177] Zlin 1 - 1 Brno [26] 1-1

GHCLB

22:00 FT [564] Kortrijk 1 - 1 Lille [23] 1-0

GHCLB

22:00 FT [780] Dijon 1 - 2 Troyes [504] 1-1

GHCLB

22:00 FT [474] NEC Nijmegen 3 - 0 RKC Waalwijk [684] - 1/2 1-0

GHCLB

22:00 FT [52] Zurich 1 - 4 Neuchatel Xamax [998] 1-1

DUC4BA

22:00 FT [18] Buchbach 1 - 1 Schweinfurt [5] +3/4 0-1

DUC4BA

22:00 FT 1 Eltersdorf 0 - 3 VfB Eichstatt 0-1

IREA

22:00 FT [6] Dundalk 1 - 0 Finn Harps - 1 1-0

LATA

22:00 FT [9] BFC Daugava 3 - 1 METTA/LU Riga [7] - 1/4 1-0

LATA

22:00 FT 1 Spartaks Jurmala 2 - 3 Riga FC [1] +3/4 2-2

FINB

22:00 FT Klubi 04 Helsinki 0 - 1 Jaro [9] +0 0-1

FIN3

22:00 FT [C-7] VIFK Vaasa 0 - 1 Narpes Kraft [C-8] - 3/4 0-0

SLOA

22:00 FT [10] Aluminij 0 - 0 Koper [4] - 1/4 0-0

TDB

22:00 FT Varnamo 2 - 0 Osters [3] - 1/4 0-0

JORA

22:00 FT [8] S.Al.Ordon 0 - 0 Ramtha [5] +1/2 0-0

GHCLB

22:30 FT [999] Nimes 1 - 0 Ajaccio [309] 0-0

FINA

22:30 FT [7] AC Oulu 2 - 1 Helsinki [1] +1 1-0

RMNA

22:30 FT 1 Gaz Metan Medias 1 - 0 Mioveni - 1/4 1-0

TDA

22:30 FT [2] Elfsborg 3 - 0 Ostersunds - 1 1-0

BLRA

22:45 FT [12] FK Smorgon 2 - 2 Energetik-BGU [13] +1/2 1-1

URUA

22:45 FT [7] CA River Plate (URU) 0 - 0 CA Rentistas - 3/4 0-0

GHCLB

22:59 FT [369] Clermont 3 - 2 Montpellier [379] 1-2

GHCLB

22:59 FT [282] Slavia Sofia 4 - 0 PFK Montana [996] 2-0

GHCLB

22:59 FT [490] Saint Etienne 2 - 1 Grenoble [668] +0 1-1

GHCLB

22:59 FT [237] Toulouse 2 - 0 Rodez [370] 2-0

GHCLB

22:59 FT [563] Valenciennes 0 - 1 Stade Reims [61] 0-1

NGB

22:59 FT [4] Torpedo Moscow 5 - 0 Spartak Moscow B - 1 2-0

NGB

22:59 FT Krasnodar B 1 - 3 Alania Vla [1] +1/4 1-1

NGB

22:59 FT 1 Fakel 1 - 0 Veles Moscow - 3/4 1-0

NGB

22:59 FT Rotor Volgograd 1 - 1 Olim. Dolgiye Prudy 2 - 1 1/2 0-1

NGASC

22:59 FT [2] Zenit 3 - 0 Lok. Moscow - 3/4 1-0

ESTA

22:59 FT [7] Kuressaare 1 - 1 TJK Legion +1 1/4 1-1

ICEA

22:59 FT IA Akranes 2 - 1 Valur Rey. [2] +1 1/4 0-0

LITA

22:59 FT [4] Hegelmann Litauen 2 - 0 Nevezis - 1 1/2 2-0

NORA

22:59 FT [9] Odd Grenland 3 - 2 Viking [1] - 1/2 1-0

PERA

22:59 FT 1 [19] Dep. Municipal 1 - 1 UTC Cajamarca [9] +1/4 1-0

GHCLB

23:00 FT [426] Wisla Plock 1 - 0 Aris Limassol [996] 1-0

GHCLB

23:10 FT [327] Stade Brestois 2 - 3 Lorient [187] 1-3

GHCLB

23:30 FT [361] Celtic 0 - 1 Preston North End [380] 0-0

GHCLB

23:30 FT [101] Levski Sofia 2 - 0 Etar [86] 2-0

ARGA

23:30 FT 1 Aldosivi 0 - 2 Patronato Parana +0 0-1

ALGA

23:45 FT [14] NC Magra 3 - 0 CA BB Arreridj - 1 2-0

ALGA

23:45 FT JSM Skikda 0 - 2 RC Relizane +3/4 0-1

CROA

23:55 FT [7] Lok. Zagreb 2 - 2 Hajduk Split [1] +3/4 1-1

SRBA

23:55 FT [1] Backa Topola 2 - 0 FK Novi Pazar [9] - 1 1/2 1-0

MDVA

00:00 FT [2] Zimbru 4 - 0 FC Floresti [6] 1-0

ALGA

00:00 FT WA Tlemcen 2 - 1 CR Belouizdad [10] +1/2 1-1

ALGA

00:00 FT 1 [8] Paradou AC 2 - 0 USM Bel Abbes - 1 1-0

BULSC

00:30 FT [2] Ludogorets 4 - 0 Cska Sofia - 1/4 2-0

JORA

00:30 FT [12] Ma'an SC 4 - 1 Jalil Club [10] +0 1-0

ECUA

00:30 FT [10] Mushuc Runa 6 - 1 Delfin SC [5] - 1/4 4-0

BLRA

00:45 FT [8] Gomel 0 - 0 Rukh Brest - 1/4 0-0

GHCLB

01:00 FT [413] Wisla Krakow 1 - 1 Podbeskidzie [275] 1-1

GHCLB

01:00 FT [683] Nice 2 - 1 Dinamo Kiev [6] 0-1

POLSC

01:00 FT [1] Legia Wars. 1 - 1 Rakow Czestochowa [2] - 1/2 0-1

TS 90': 1-1; Pen: 3-4

IREB

01:00 FT [3] Cobh Ramblers 1 - 0 Cabinteely - 1/4 0-0

NORA

01:00 FT [6] Sarpsborg 2 - 2 Bodo Glimt [2] +1/4 1-1

ARGB

01:00 FT [B-17] Tristan Suarez 2 - 1 Ramon Santamarina - 1/2 1-0

ARGB

01:00 FT 1 [B-11] Gimnasia Jujuy 1 - 3 Def.Belgrano [A-11] 0-1

URUA

01:00 FT [6] Dep. Maldonado 0 - 1 Plaza Colonia [14] +1/4 0-0

SLOA

01:15 FT [8] Mura 0 - 3 Tabor Sezana - 1 0-1

PERA

01:15 FT 1 Uni.San Martin 0 - 2 Carlos A. Mannucci [13] +1/4 0-1

GHCLB

01:30 FT [238] Lugano 2 - 2 Inter Milan [12] 2-1

RMNA

01:30 FT [3] Universitatea Craiova 1 - 0 Arges Pitesti - 1 0-0

ARGB

01:30 FT [B-2] Ind.Rivadavia 1 - 1 San Martin SJ [A-4] +0 0-0

ARGB

01:30 FT [A-14] All Boys 3 - 0 Guillermo [A-16] 0-0

ARGB

01:30 FT Barracas Central 1 - 0 Villa Dalmine [B-18] - 1/4 0-0

BISC

01:45 FT [1] Club Brugge 3 - 2 Genk - 3/4 1-1

ARGA

01:45 FT [8] Lanus 4 - 2 Atletico Tucuman [14] - 1/4 2-1

ARGA

01:45 FT 1 [13] Newells Old Boys 3 - 2 Talleres Cordoba [2] +1/4 0-2

CAFCL

02:00 FT 1 Kaizer Chiefs 0 - 3 Ahly Cairo [Bang B-2] +1 0-0

BIHA

02:00 FT [5] Zeljeznicar 1 - 1 Borac Banja Luka [3] 1-0

CROA

02:00 FT [2] HNK Rijeka 2 - 0 HNK Gorica [5] - 1/2 1-0

FIN3

02:00 FT [C-4] OLS Oulu 1 - 1 JS Hercules [C-11] +3/4 0-1

SRBA

02:00 FT Proleter NS 0 - 4 FK Partizan [2] +1 1/4 0-4

BRB

02:00 FT Goias/GO 0 - 0 Londrina/PR [19] - 3/4 0-0

BLVA

02:00 FT [6] Real Santa Cruz 1 - 1 Aurora [5] - 3/4 0-0

BLVA

02:00 FT [14] CA Palmaflor 2 - 0 Royal Pari [12] - 1/2 1-0

USB

02:00 FT [B-7] Colorado Springs 2 - 3 SA Scorpions [B-2] - 1/4 1-3

BRB

02:30 FT Cruzeiro/MG 0 - 3 Avai/SC [16] - 1/4 0-1

ALGA

02:30 FT 1 [1] ASO Chlef 1 - 1 MC Alger [3] 1-1

ALGA

02:30 FT Ain M'lila 0 - 3 USM Alger [12] 0-1

ALGA

02:30 FT [15] US Biskra 1 - 0 MC Oran [16] 0-0

BRAA

03:00 FT Ceara/CE 1 - 0 Athletico/PR [6] - 1/2 0-0

BRAA

03:00 FT [14] Sao Paulo/SP 0 - 1 Fortaleza/CE [8] - 1/4 0-0

CHIA

03:00 FT [9] Univ. Catolica(CHL) 0 - 0 Colo Colo [3] +0 0-0

ECUA

03:00 FT [11] Orense SC 0 - 0 Olmedo - 1 0-0

VENA

03:00 FT Atl.Venezuela 1 - 2 Monagas [10] +1/4 0-1

ALGA

03:00 FT [13] ES Setif 2 - 2 JS Saoura [4] 0-1

URUA

03:15 FT [15] Cerro Largo 2 - 0 Wanderers [12] - 1/4 0-0

COLA

03:30 FT [3] America Cali 3 - 1 Junior Barranquilla [9] 1 - 1/4 0-1

PERA

03:30 FT [15] Academia Cantolao 2 - 4 Sporting Cristal [1] +1 1-1

ARGA

04:00 FT [27] Gimnasia LP 2 - 2 CA Platense [20] - 1/4 0-2

USAA

04:00 FT [Dong-6] Atlanta United 0 - 1 New England [Dong-5] +1/2 0-1

ARGB

04:10 FT [B-12] Estudiantes BsAs 1 - 1 Nueva Chicago [A-10] - 3/4 1-1

BLVA

04:15 FT San Jose 1 - 2 Real Tomayapo [11] +3/4 0-1

PARA

04:15 FT 1 12 de Octubre 2 - 2 Nacional(PAR) [9] +1/4 0-1

BRB

04:30 FT [15] Ponte Preta/SP 1 - 2 Remo/PA - 1/2 0-1

BRAA

05:00 FT [10] Corinthians/SP 1 - 2 Atl. Mineiro/MG [9] +0 1-0

BRB

05:00 FT Operario/PR 0 - 2 CSA/AL 0-1

BRB

05:00 FT Brusque FC/SC 2 - 1 Botafogo/RJ +1/4 0-1

ECUA

05:30 FT [9] SD Aucas 3 - 0 Guayaquil City [15] - 1 1/4 2-0

COLA

05:40 FT Dep.Quindio 2 - 0 Jag de Cordoba [19] +0 1-0

VENA

06:00 FT Yaracuyanos 0 - 1 Puerto Cabello [2] +1/4 0-0

USB

06:05 FT [A-6] Indy Eleven 1 - 1 Memphis 901 [A-4] - 1/2 0-0

USB

06:05 FT [A-1] Pittsburgh R. 1 - 0 Loudoun United [A-11] 1-0

USW

06:05 FT [4] NC Courage (W) 1 - 2 Houston Dash Nữ [10] 1-1

ARGA

06:15 FT [22] Velez Sarsfield 0 - 0 Racing Club [11] +0 0-0

CCF

06:30 FT 2 Grenada 0 - 4 Qatar [B-2] +2 1/2 0-3

PARA

06:30 FT [4] Guarani CA 3 - 0 Sol de America - 1/4 0-0

USAA

06:35 FT [Dong-3] Columbus Crew 2 - 1 New York City [Dong-10] +1/4 1-0

USAA

06:35 FT [Dong-15] Toronto 1 - 1 Orlando City [Dong-2] +0 0-0

USAA

06:35 FT [Dong-8] CF Montreal 5 - 4 Cincinnati [Dong-1] - 1/2 2-3

USAA

06:35 FT [Dong-4] Philadelphia Union 2 - 1 D.C. Utd [Dong-9] - 1/2 1-0

USB

06:35 FT [A-5] Louisville City 2 - 0 Atlanta United II 0-0

USB

06:35 FT [A-3] Ch. Battery 3 - 1 Hartford Athletic [A-12] 1-0

USB

06:35 FT [A-10] Miami FC 2 - 1 Tampa Bay Rowdies [A-2] 2-0

BRAA

07:00 FT [5] Fluminense/RJ 0 - 1 Gremio/RS [3] +0 0-0

USB

07:00 FT [B-3] Orange County SC 0 - 2 Rio Grande Valley [B-11] - 1/4 0-1

USB

07:00 FT [A-8] FC Tulsa 1 - 2 OKC Energy - 1/2 0-0

USAA

07:30 FT [Dong-7] Nashville FC 5 - 1 Chicago Fire [Dong-12] - 3/4 4-0

COLA

08:00 FT 1 [6] Santa Fe 1 - 2 Deportivo Cali [15] - 1/4 0-1

ECUA

08:00 FT [1] Independiente JT 0 - 0 Dep.Cuenca [7] - 1 1/4 0-0

USAA

08:00 FT [Tay-14] Colorado Rapids 1 - 1 San Jose EQ [Tay-7] - 1 1/4 0-1

USB

08:30 FT [B-9] El Paso Locomotive 1 - 0 Las Vegas Lights [B-12] - 1 0-0

CCF

09:00 FT 3 [C-1] Panama 2 - 3 Honduras [B-3] 2 +1/4 2-1

USAA

09:00 FT [Tay-5] Vancouver WC 2 - 1 LA Galaxy [Tay-13] +1/4 0-1

USAA

09:30 FT [Tay-3] Los Angeles FC 2 - 1 Real Salt Lake [Tay-6] - 1 1/4 1-1

USAA

09:30 FT [Tay-8] Portland Timbers 1 - 0 Dallas [Tay-9] - 1/2 0-0

USB

09:30 FT [B-4] Phoenix Rising 5 - 0 LA Galaxy II - 1 3/4 3-0

AUSQSL

10:00 FT Magpies Crusaders 0 - 4 Moreton Bay Utd [2] 0-1

AUSVPL

12:00 Hoãn [1] Avondale Heights - Port Melbourne [5] -

AUSVPL

14:30 Hoãn [10] Hume City - Dandenong Th. [8] -

GHCLB

15:00 Hoãn [39] Alcorcon - Fuenlabrada [770] -

GHCLB

15:30 Hoãn [443] Taborsko - Vik.Plzen [29] -

AUSVPL

15:30 Hoãn [6] Altona Magic SC - Melb. Knights [4] -

GHCLB

16:00 Hoãn [437] Fotbal Trinec - Dukla BB [829] -

GHCLB

16:00 Hoãn [561] Vitoria Guimaraes - Gil Vicente [682] -

GHCLB

17:59 Hoãn [104] Apollon Limassol - Doxa Katokopia [993] -

GHCLB

17:59 Hoãn [479] Casa Pia AC - Benfica B [930] -

GHCLB

19:00 Hoãn Hannover II - Fort.Dusseldorf II [981] -

FIN3

21:00 Hoãn [A-21] Mypa - Atlantis [B-3] +1 3/4 -

GHCLB

22:59 Hoãn [311] Strasbourg - Cercle Brugge [844] -

Kết quả bóng đá ngày 17/07/2021

Kết quả bóng đá ngày 17/07/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 17/07/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 17/07/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Ngoại Hạng Anh › Vòng 6

22:3024/09/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 6

20:0024/09/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 6

20:0024/09/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 6

20:0024/09/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 6

20:0024/09/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 6

02:0024/09/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 6

23:3023/09/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 6

21:0023/09/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 6

21:0023/09/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 6

21:0023/09/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 5 11 15
2 Tottenham 5 8 13
3 Liverpool 5 8 13
4 Arsenal 5 5 13
5 Brighton 5 8 12
6 West Ham Utd 5 3 10
7 Aston Villa 5 1 9
8 Nottingham Forest 5 0 7
9 Crystal Palace 5 -1 7
10 Fulham 5 -5 7
11 Brentford 5 2 6
12 Newcastle 5 1 6
13 Man Utd 5 -4 6
14 Chelsea 5 0 5
15 Bournemouth 5 -4 3
16 Wolves 5 -6 3
17 Sheffield Utd 5 -4 1
18 Everton 5 -7 1
19 Burnley 4 -8 1
20 Luton Town 4 -8 0