KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 18/07/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 18/07/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

13:00 FT [3] Verspah Oita 1 - 1 Matsue City [10] - 1/2 1-0

NHATJFL

13:00 FT [8] Veertien Mie 3 - 0 Suzuka Point Getters [7] - 1/4 2-0

NHATJFL

13:00 FT [13] Kochi United SC 1 - 0 Tokyo Musashino [16] 1-0

NHATJFL

13:00 FT [4] Sony Sendai 3 - 0 MIO Biwako [12] - 3/4 2-0

AUSBPL

14:00 FT [5] Mount Gravatt 2 - 2 The Gap [10] - 1 1/2 1-1

AUSFWP

14:00 FT [12] Rockingham City 2 - 1 Gwelup Croatia [10] 2-1

GHCLB

15:00 FT [131] Elche 6 - 1 Atromitos - 3/4 1-0

AUSBPL

15:00 FT [2] The Lakes 1 - 5 Western Spirit [11] - 1 3/4 1-2

AUSQSL

15:00 FT [13] Brisbane Strikers 0 - 2 Brisbane Roar U21 [2] 0-1

AUSQSL

15:15 FT [4] Sunshine Coast 4 - 2 Redlands Utd [12] 3-1

GHCLB

16:00 FT [123] Westerlo 3 - 1 KV Mechelen [114] 2-1

NHATB

16:00 FT [11] Okayama 0 - 1 Thespa Kusatsu [17] - 1/4 0-0

NHATJFL

16:30 FT [17] FC Kariya 1 - 3 Reinmeer Aomori [6] +1/2 0-2

TQB

16:30 FT [B-6] Jiangxi Liansheng 2 - 2 Sichuan Jiuniu [A-3] +1/4 1-1

CAFCOS

17:00 FT [A-2] Eswatini 1 - 1 Mozambique [B-2] +0 0-1

NHATB

17:00 FT [15] Omiya Ardija 2 - 2 Ryukyu [8] - 1/2 0-1

NHATB

17:00 FT [19] Ehime FC 2 - 2 Tokyo Verdy [12] +3/4 1-2

NHATB

17:00 FT [7] Machida Zelvia 1 - 0 Sagamihara [22] - 3/4 0-0

HQB

17:00 FT [2] Anyang 1 - 2 Daejeon Hana Citizen [3] - 1/4 0-0

HQ3

17:00 FT [11] Cheongju FC 0 - 2 Paju Citizen [8] +0 0-0

TQA

17:00 FT [A-2] Guangzhou FC 3 - 1 Chongqing Lifan [A-6] - 1 1/4 2-1

TQA

17:00 FT 1 [A-5] Luoyang Longmen 2 - 0 Qingdao FC [A-8] - 1/4 0-0

TDB

18:00 FT [11] Eskilstuna City 2 - 0 GIF Sundsvall [2] +1/4 0-0

TQB

18:35 FT [C-5] Suzhou Dongwu 1 - 1 Xinjiang Tianshan [A-6] - 1 1/4 1-1

GHCLB

19:00 FT Niort 1 - 0 Nantes 0-0

GHCLB

19:00 FT Derby County 1 - 2 Man Utd [15] +3/4 0-1

DUC4BA

19:00 FT [19] Greuther Furth II 1 - 1 Rosenheim [20] - 1/4 0-0

ESTA

19:00 FT [1] Levadia T. 4 - 1 Nomme Kalju [4] - 1/4 2-0

DENA

19:00 FT [10] Nordsjaelland 1 - 2 Viborg [8] +1/4 1-1

DENA

19:00 FT [12] Vejle 0 - 2 Randers [3] +1/4 0-2

TQA

19:00 FT [A-3] Shenzhen FC 2 - 1 Cangzhou Mighty Lions [A-7] - 3/4 0-1

TQA

19:00 FT [A-1] Shandong Taishan 0 - 0 Guangzhou City [A-4] - 3/4 0-0

TQB

19:00 FT [C-3] Guizhou FC 3 - 1 Shaanxi Changan [A-4] +1/2 2-0

GHCLB

20:00 FT [84] Krylya Sovetov 0 - 1 Ural S.r. [107] 0-1

GHCLB

20:00 FT York City 1 - 0 Newcastle [23] 0-0

KAZC

20:00 FT [A-4] SDYuShOR 8 1 - 3 Ordabasy [A-3] 0-2

LATA

20:00 FT [2] Valmiera / BSS 3 - 0 Noah Jurmala [8] -

NORB

20:00 FT [4] Fredrikstad 3 - 1 Bryne [10] - 3/4 2-0

TDA

20:00 FT [15] Orebro 0 - 2 Hammarby [5] +1 0-1

TDA

20:00 FT [6] Norrkoping 0 - 1 Hacken [8] - 1/4 0-0

TDB

20:00 FT [10] Vasteras 0 - 4 Helsingborg [3] +0 0-3

BRAU20

20:00 FT 1 [17] Vasco DG/RJ U20 0 - 1 Sao Paulo/SP U20 [2] - 1/4 0-1

CAFCOS

20:30 FT [A-1] Nam Phi 0 - 0 Senegal [B-1] - 1/4 0-0

GHCLB

20:30 FT Erzurum BB 1 - 2 Antalyaspor 0-1

GHCLB

21:00 FT [110] Club Brugge 3 - 0 Lierse 1-0

SCOLC

21:00 FT [C-3] Ross County 0 - 3 Dundee [C-1] -

DENA

21:00 FT 1 [2] Kobenhavn 2 - 2 Aalborg BK [4] - 3/4 1-1

BRAA

21:00 FT [20] Chapecoense 2 - 3 Cuiaba/MT [10] - 1/4 2-2

GHCLB

22:00 FT Hansa Luneburg 0 - 2 Lubeck [160] 0-0

GHCLB

22:00 FT [11] Atalanta 1 - 1 Maccabi Bnei Raina 0-1

GHCLB

22:00 FT Bordeaux 2 - 1 Caen 0-1

GHCLB

22:00 FT FC Koln 2 - 0 Schaffhausen - 1 1/4 1-0

IREA

22:00 FT [5] Bohemians 1 - 1 Longford Town [10] - 1 1/4 0-1

IREA

22:00 FT [8] Waterford Utd 1 - 0 Sligo Rovers [3] +3/4 0-0

KAZC

22:00 FT [D-4] Turan (KAZ) 0 - 2 Zhetysu Taldykorgan [D-3] +1/4 0-1

MDVA

22:00 FT [6] Dinamo-Auto 2 - 2 Sfintul Gheorghe [4] +1 1-0

FINB

22:30 FT [8] Gnistan 2 - 0 VPS Vaasa [1] - 1/2 1-0

FIN3

22:30 FT [B-1] SJK Akatemia 8 - 1 JBK [C-7] - 2 1/4 2-0

FIN3

22:30 FT [C-5] OTP 4 - 0 RoPS Rovaniemi II [C-8] - 1 1/4 3-0

RMNA

22:30 FT [6] UTA Arad 0 - 0 Farul Constanta [9] 1 - 1/4 0-0

TDA

22:30 FT [3] AIK Solna 2 - 0 Kalmar [7] - 1/2 0-0

BLRA

22:45 FT [13] Slavia Mozyr 1 - 1 Isloch [8] +1/4 0-0

GHCLB

22:59 FT Dnipro 0 - 1 Zorya 0-1

ESTA

22:59 FT [3] Paide Linname. 1 - 1 Tammeka Tartu [9] - 1 1/2 1-1

ICEA

22:59 FT [4] KA Akureyri 2 - 0 HK Kopavogur [11] - 1 1-0

NORA

22:59 FT [14] Brann 1 - 1 Mjondalen [15] - 1/4 0-0

NORA

22:59 FT [6] Lillestrom 1 - 1 Molde [2] +1/2 0-1

NORA

22:59 FT [11] Tromso 1 - 3 Rosenborg [3] - 1/4 1-1

NORA

22:59 FT [5] Kristiansund 2 - 0 Sandefjord [10] - 3/4 0-0

NORA

22:59 FT [8] Haugesund 3 - 1 Valerenga [7] +0 0-0

TDA

22:59 FT [11] Goteborg 3 - 2 Mjallby AIF [13] - 3/4 1-1

PERA

22:59 FT 1 [13] Sport Huancayo 0 - 3 Melgar [3] +1/2 0-2

GHCLB

23:30 FT Vizela 0 - 1 Maritimo -

ARGA

23:30 FT [8] CA Huracan 2 - 1 Defensa YJ [7] +0 1-1

ALGA

23:45 FT [17] CS Constantine 1 - 2 JS Kabylie [9] - 1/2 1-1

CROA

23:55 FT [7] Istra 1961 3 - 1 Hrvatski Dragovoljac [10] - 3/4 3-0

SRBA

23:55 FT [8] Spartak Subotica 1 - 1 Radnicki Nis [11] 1 +0 0-0

GHCLB

23:59 FT [165] Roma 2 - 0 Ternana 1-0

GHCLB

00:00 FT Khimki 1 - 5 Spartak Moscow [25] +1 1/2 0-3

BIHA

00:00 FT [3] Sloboda Tuzla 1 - 0 Rudar Prijedor [10] - 3/4 0-0

MDVA

00:00 FT [5] FC Balti 0 - 1 Milsami [2] 0-0

DENA

00:00 FT [9] Aarhus AGF 1 - 1 Brondby [6] - 1/4 1-1

ALGA

00:00 FT [4] Hussein Dey 3 - 0 O Medea [12] - 3/4 1-0

JORA

00:30 FT [7] Jazeera Amman 3 - 1 Al Aqaba SC [8] - 1/2 2-1

BLRA

00:45 FT [7] Vitebsk 2 - 0 Neman Grodno [9] +0 0-0

GHCLB

01:00 FT Benfica 2 - 1 Almeria - 1 1/2 1-0

NORA

01:00 FT [9] Stromsgodset 2 - 1 Stabaek [16] - 3/4 1-1

BRAU20

01:00 FT [20] Santos/SP U20 0 - 0 Fortaleza/CE U20 [19] - 1/2 0-0

BRAU20

01:00 FT [15] SC Recife/PE U20 1 - 0 Cruzeiro/MG U20 [6] +1/4 1-0

BRAU20

01:00 FT [8] Internacional/RS U20 1 - 0 Fluminense/RJ U20 [5] - 1/2 1-0

BRAU20

01:00 FT [7] Gremio/RS U20 2 - 0 Atletico/GO U20 [14] - 1 1/2 1-0

ARGB

01:10 FT 1 [B-5] Deportivo Moron 0 - 2 CA Guemes [B-3] - 1/4 0-0

SLOA

01:15 FT [5] CM Celje 2 - 3 Maribor [2] +1/4 2-1

PERA

01:15 FT [5] Sport Boys 1 - 4 Cienciano [6] +1/4 0-3

RMNA

01:30 FT [7] Rapid Bucuresti 1 - 0 Chindia Targoviste [10] +0 0-0

ARGB

01:30 FT [B-2] Ferro Carril Oeste 1 - 2 Almagro [B-8] - 1/4 0-1

ARGB

01:30 FT [A-10] CA Mitre Salta 1 - 2 Chacarita Jrs [A-16] - 1/4 0-1

ARGB

01:30 FT [B-16] Atletico Rafaela 2 - 0 Brown de Adrogue [B-6] - 1/4 1-0

ARGA

01:45 FT 1 [26] Arsenal Sarandi 1 - 1 San Lorenzo [23] +1/4 0-1

BIHA

02:00 FT [5] Siroki Brijeg 0 - 0 Zrinjski [1] +0 0-0

SRBA

02:00 FT [10] Mladost Lucani 0 - 1 FK Radnicki 1923 [12] - 1 0-0

ARGB

02:00 FT 1 [A-5] Agropecuario AAC 0 - 1 Deportivo Riestra [A-9] - 1/4 0-1

BRAA

02:00 FT [9] Atletico/GO 0 - 3 Palmeiras/SP [2] +1/2 0-0

BRB

02:00 FT [6] Vasco DG/RJ 1 - 1 Nautico/PE [9] - 1/4 0-1

BRAU20

02:00 FT [18] Bahia/BA U20 1 - 1 Ceara/CE U20 [9] +0 0-0

BLVA

02:00 FT [2] The Strongest 2 - 1 CD Guabira [8] - 2 1/2 2-1

BRAU20

02:05 FT [10] Corinthians/SP U20 3 - 0 America/MG U20 [16] 0-0

USAA

02:05 FT [Tay-6] Minnesota Utd 1 - 0 Seattle Sounders [Tay-2] - 1/2 0-0

ICEA

02:15 FT [3] KR Reykjavik 1 - 1 Breidablik [2] - 1/4 0-0

ICEA

02:15 FT [6] Hafnarfjordur 1 - 0 Fylkir [12] - 1/2 0-0

BRAU20

03:00 FT [3] Atl. Mineiro/MG U20 0 - 0 Chapecoense U20 [12] - 1 0-0

VENA

03:00 FT [A-4] Aragua 2 - 0 Carabobo [A-6] +0 1-0

COLA

03:30 FT 1 [16] Envigado 2 - 2 Atl. Nacional [1] +3/4 0-2

ECUA

03:30 FT [15] Manta FC 0 - 4 Emelec [2] +3/4 0-2

ECUA

03:30 FT [8] Barcelona SC 3 - 0 Macara [14] - 1 1-0

PERA

03:30 FT [1] Alianza Lima 4 - 1 Ayacucho FC [12] - 1/4 2-1

CCF

04:00 FT 2 3 [B-4] Martinique 1 - 2 Haiti [B-3] +1 1/4 0-1

CCF

04:00 FT [B-1] Mỹ 1 - 0 Canada [B-2] - 3/4 1-0

ARGA

04:00 FT [1] River Plate 1 - 2 Colon [6] - 3/4 0-2

USW

04:00 FT 1 [3] Wash. Spirit Nữ 2 - 3 NJ/NY Gotham Nữ [7] - 1/4 1-2

BRAA

04:15 FT [15] Bahia/BA 0 - 5 Flamengo/RJ [4] +3/4 0-2

BLVA

04:15 FT [3] Inde. Petrolero 1 - 2 Always Ready [1] +0 0-0

BLVA

04:15 FT [6] Oriente Petrolero 3 - 0 Blooming [14] - 1 0-0

PARA

04:15 FT [2] Olimpia Asuncion 1 - 3 River Plate (PAR) [10] - 1 1-2

USW

05:07 FT [4] Chicago RS Nữ 3 - 1 OL Reign Nữ [2] +1/4 0-1

COLA

05:40 FT [17] Patriotas 0 - 2 Atl. Bucaramanga [11] +0 0-0

VENA

06:00 FT [C-4] Metropolitano 1 - 0 LALA FC [C-7] - 1 1-0

ARGA

06:15 FT [9] Independiente 0 - 0 Argentinos Jun. [14] - 3/4 0-0

BRAA

06:30 FT [5] Bragantino/SP 2 - 2 Santos/SP [17] - 1/2 1-0

BRAA

06:30 FT [6] Internacional/RS 1 - 0 Juventude/RS [16] - 3/4 0-0

BRB

06:30 FT [5] CRB/AL 2 - 1 Vila Nova/GO [10] - 1/2 1-0

PARA

06:30 FT [1] Libertad 0 - 0 Guairena FC [5] - 1 0-0

MEXSC

06:30 FT 1 Club Leon 1 - 2 Cruz Azul 1 +1/4 0-0

COLA

08:00 FT [12] Deportivo Pasto 1 - 3 Millonarios [3] +1/4 0-1

USB

08:00 FT [C-6] Austin Bold 1 - 0 Real Monarchs [C-7] - 3/4 1-0

CCF

09:15 FT [A-4] Guatemala 1 - 1 Trinidad & T. [A-3] 2 +1/4 0-1

CCF

09:15 FT 4 [A-1] Mexico 1 - 0 El Salvador [A-2] 2 - 1 1/2 1-0

USW

09:30 FT [1] Portland Tho. Nữ 2 - 1 Orlando Pride Nữ [8] - 1 1-0

AUSVPL

12:00 Hoãn [14] St Albans Saints - South Melbourne [9] -

AUSVPL

14:00 Hoãn [6] Heidelberg Utd - Eastern Lions [11] -

GHCLB

16:30 Hoãn SC Covilha - Portimonense -

GHCLB

17:59 Hoãn Moreirense - Academico Viseu -

GHCLB

17:59 Hoãn Benfica - Boavista -

GHCLB

17:59 Hoãn Chateauroux - Angers -

GHCLB

20:00 Hoãn Harrogate Town - Newcastle [23] -

GHCLB

20:00 Hoãn York City - Middlesbrough -

GHCLB

20:30 Hoãn Krasnodar - A.Bielefeld - 1/4 -

GHCLB

21:00 Hoãn Istanbul BB - Sakaryaspor -

SLOA

22:00 Hoãn [8] Domzale - O.Ljubljana [4] -

MDVA

00:00 Hoãn [1] Petrocub - Sheriff Tiraspol [3] -

Kết quả bóng đá ngày 18/07/2021

Kết quả bóng đá ngày 18/07/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 18/07/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 18/07/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

50%

2

25%

2

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2