KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 19/11/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 19/11/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NGAU21

15:00 FT [A-8] Ural U21 1 - 2 CSKA Mos. U21 [A-1] +1 3/4 0-2

IDNA

15:15 FT [14] Barito Putera 4 - 1 Persiraja Banda Aceh [18] - 3/4 2-0

AUSA

15:45 FT [4] Melbourne City 2 - 1 Brisbane Roar [12] - 1 1/4 2-0

NGAU21

16:00 FT [B-4] Chertanovo U21 4 - 2 FK Sochi U21 [B-6] - 1/4 2-2

NGAU21

16:00 FT 1 [A-9] Akademiya Konoplev U21 0 - 4 Strogino Moscow U21 [A-5] +1/2 0-3

HQW

16:00 FT [2] Red Angels Nữ 1 - 0 Gyeongju Nữ [1] +0 0-0

NGAU21

17:00 FT [A-6] Rubin Kazan U21 1 - 1 Nizhny Nov U21 [A-7] - 1/2 1-1

NGAU21

17:00 FT [A-3] Kryliya Sov. U21 0 - 3 Spartak Mos. U21 [A-4] +1/2 0-2

NGAU21

17:00 FT [B-8] Khimki U21 1 - 1 Zenit U21 [B-5] +1 0-0

NGAU21

17:00 FT 1 [B-10] ORS 5 U21 1 - 1 Krasnodar U21 [B-3] 1-0

ARMA

17:00 FT [8] Van Yerevan 0 - 2 Pyunik [3] +3/4 0-2

NGAU21

18:00 FT [B-9] Arsenal Tula U21 1 - 4 Akhmat Gr. U21 [B-7] - 1/4 0-1

NGAU21

18:00 FT [A-10] Ufa U21 0 - 1 Din. Moscow U21 [A-2] +1 1/2 0-1

IDNA

18:15 FT [16] Persik Kediri 2 - 3 Arema Indonesia [2] +1/2 1-3

IRNA

18:30 FT [9] Peykan 0 - 1 Fajr Sepasi [14] - 1/2 0-1

ARMA

19:00 FT [4] FC Noah 0 - 1 Ararat-Armenia [1] +3/4 0-0

IRNA

19:30 FT [6] Mes Rafsanjan 1 - 1 Persepolis [2] +3/4 0-0

OMC

19:40 FT [11] Al Nahda (OMA) 3 - 0 Jaalan Club [32] 2-0

OMC

19:40 FT [20] Mjees SC 0 - 0 Dhofar [3] -

OMC

19:40 FT [4] Rustaq Club 3 - 2 Qurayyat FC [24] 3-0

OMC

19:40 FT [28] Al Ittifaq (OMA) 0 - 1 Mussanah Club [6] 0-1

URUA

19:45 FT [16] Villa Espanola 0 - 3 Liverpool P. (URU) [4] +3/4 0-1

ANHU23

20:00 FT [1-13] Leeds Utd U23 1 - 3 Chelsea U23 [1-10] - 1/4 1-2

EGYA

20:00 FT 1 [4] Al Masry 2 - 2 Pyramids FC [3] +1/2 0-2

NGAU21

20:30 FT [B-2] Lok. Moscow U21 1 - 3 Rostov U21 [B-1] - 1/4 0-3

IRNA

20:30 FT 1 [7] Foolad Khozestan 1 - 0 Havadar SC [12] - 1/2 0-0

IDNA

20:45 FT [5] Bali United Pusam 2 - 1 Persela Lamon [17] - 1 1-1

OMC

20:45 FT [25] Al Kamil 1 - 2 Bahla Club [5] 0-0

GHQG

21:00 FT [77] Sri Lanka 3 - 3 Seychelles [73] 1-1

INDA

21:00 FT [5] ATK 4 - 2 Kerala Blasters [1] 3-1

ALGA

21:00 FT [13] HB Chelghoum Laid 0 - 0 JS Saoura [3] +1/2 0-0

OMC

21:15 FT [8] Salalah 2 - 1 Muscat Club [27] 0-0

OMC

21:15 FT [17] Al Ittihad (OMA) 1 - 1 Fanja [13] 0-0

IRNA

21:30 FT [1] Esteghlal Tehran 0 - 0 Nassaji Mazandaran [8] - 1 0-0

IRNA

21:30 FT [4] Sepahan 0 - 0 Tractor SC [13] 0-0

AZEA

22:00 FT [1] Karabakh Agdam 1 - 0 Keşla FK [6] - 2 0-0

BULA

22:30 FT [7] Beroe 1 - 1 Pirin Blagoevgrad [13] - 1 0-0

RMNA

22:30 FT [16] Aca. Clinceni 0 - 2 Sepsi OSK [10] +3/4 0-1

CZEB

22:30 FT [11] Usti & Labem 0 - 2 Opava [6] - 1/4 0-2

EGYA

22:30 FT [11] ENPPI Cairo 1 - 1 Semouha Club [6] +1/4 1-1

EGYA

22:30 FT [17] Ismaily SC 0 - 2 Zamalek SC [2] +1 0-0

KUWA

22:40 FT 1 [2] Kazma 1 - 0 Fahaheel [7] - 3/4 0-0

BDNC

22:59 FT [9] Casa Pia AC 3 - 1 SC Farense [25] - 1/4 2-0

NGA

22:59 FT [1] Zenit 5 - 1 Nizhny Nov [12] - 2 1/2 3-1

LITA

22:59 FT [1] Zalgiris 0 - 0 Kauno Zalgiris [3] - 1 1/4 0-0

SVKA

22:59 FT [3] Ruzomberok 3 - 0 Trencin [9] - 1/4 2-0

OMC

22:59 FT [30] Samail 0 - 1 Saham Club [10] 0-1

ALGA

22:59 FT 1 [7] JS Kabylie 1 - 1 RC Arbaa [11] - 1 3/4 1-0

ALGA

22:59 FT [14] MC Oran 0 - 0 ES Setif [4] - 1/4 0-0

POLB

00:00 FT [15] Puszcza Nie. 0 - 0 GKS Jastrzebie [17] - 1/4 0-0

BIHA

00:00 FT [7] Velez Mostar 1 - 1 Siroki Brijeg [5] +0 0-0

CROA

00:00 FT 1 [10] Hrvatski Dragovoljac 1 - 2 Slaven Belupo [8] +1/2 0-2

ESTA

00:00 FT [7] Tulevik Viljandi 0 - 2 Kuressaare [6] +1/4 0-0

SRBA

00:00 FT [10] Backa Topola 1 - 2 FK Metalac GM [15] - 1 1/4 1-1

MNEA

00:15 FT [1] Sutjeska 0 - 2 Decic Tuzi [2] 0-2

DUB

00:30 FT [16] Sandhausen 1 - 2 Nurnberg [9] +1/2 0-0

DUB

00:30 FT 1 [12] Hannover 96 0 - 0 Paderborn 07 [8] - 1/4 0-0

UKRA

00:30 FT [13] Chernomorets 1 - 6 Dinamo Kiev [2] +2 1/4 1-3

AUTB

00:30 FT [12] Horn 2 - 3 Liefering [2] +1 1/4 1-0

AUTB

00:30 FT [4] SKU Amstetten 5 - 2 Rapid Wien II [11] - 3/4 1-2

AUTB

00:30 FT [15] LASK Juniors 0 - 1 Floridsdorfer AC [3] +1/2 0-0

AUTB

00:30 FT [9] St.Polten 1 - 1 Vorwarts Steyr [16] - 1 1/4 0-1

DENB

00:30 FT [11] Hobro I.K. 2 - 1 Hvidovre IF [2] +1/2 1-0

DUC3

01:00 FT [14] Verl 2 - 4 Saarbrucken [6] +0 0-1

DUC4BA

01:00 FT [15] Eltersdorf 1 - 2 FC Pipinsried [13] - 1/4 0-2

DUC4BA

01:00 FT [7] Wacker Burghausen 0 - 1 SpVgg Bayreuth [1] +1/2 0-0

DUC4DB

01:00 FT [15] Ger.Halberstadt 1 - 1 Babelsberg [6] - 1/4 0-0

DUC4DB

01:00 FT [8] VSG Altglienicke 2 - 1 Luckenwalde [11] - 1/4 1-1

PH3

01:00 FT 1 [10] Stade Briochin 1 - 1 SO Cholet [9] - 1/2 0-0

PH3

01:00 FT [11] Avranches 3 - 2 FC Bastia-Borgo [17] - 1/2 2-0

PH3

01:00 FT [6] Chateauroux 4 - 1 Orleans [14] - 1/4 0-1

PH3

01:00 FT [16] Creteil 0 - 1 Annecy FC [2] 0-1

PH3

01:00 FT [8] Le Mans 0 - 2 Villefranche [3] +1/4 0-1

PH3

01:00 FT [7] Sedan 0 - 0 Boulogne [18] +0 0-0

PH3

01:00 FT [12] Sete 2 - 1 Red Star 93 [13] +1/2 0-1

LITA

01:00 FT [9] Banga 1 - 1 Dainava Alytus [7] +0 0-0

DENA

01:00 FT 1 [9] Odense BK 2 - 3 Viborg [8] - 1/4 0-2

DENB

01:00 FT [7] HB Koge 3 - 0 Esbjerg FB [8] - 1/4 3-0

EGYA

01:00 FT 1 [1] Ahly Cairo 1 - 0 Arab Contractors [15] - 1 3/4 0-0

DUC4B

01:30 FT [B-6] Rehden 2 - 3 SSV Jeddeloh [B-4] - 1/4 1-0

DUC4T

01:30 FT 1 [16] Wegberg-Beeck 1 - 1 Essen [1] +2 1-0

RMNA

01:30 FT 2 [11] Chindia Targoviste 2 - 2 Rapid Bucuresti [7] +0 0-0

BDNC

01:45 FT [23] Penafiel 0 - 3 Portimonense [22] +1/4 0-3

ANHU23

02:00 FT [1-12] Derby County U23 1 - 1 Man Utd U23 [1-7] - 1/4 0-0

ANHU23

02:00 FT [2-1] Fulham U23 3 - 0 Stoke City U23 [2-4] - 1 1/4 0-0

ANHU23

02:00 FT 1 [2-14] Birmingham U23 1 - 2 Wolves U23 [2-9] +3/4 1-0

HLB

02:00 FT [5] Ajax U21 4 - 4 Volendam [1] +1/4 4-2

HLB

02:00 FT [20] Dordrecht 90 0 - 4 De Graafschap [7] +1 1/4 0-0

HLB

02:00 FT [4] Emmen 2 - 0 PSV Eindhoven U21 [9] - 1 1-0

HLB

02:00 FT [13] Telstar 0 - 2 ADO Den Haag [2] +1/2 0-2

HLB

02:00 FT [11] VVV Venlo 2 - 0 Eindhoven [8] +1/4 1-0

HLB

02:00 FT [12] Den Bosch 1 - 0 TOP Oss [18] +0 1-0

HLB

02:00 FT [19] Almere City 0 - 2 MVV Maastricht [14] - 1 1/2 0-0

HLB

02:00 FT [10] NAC Breda 1 - 1 Utrecht U21 [16] - 1 1/4 0-0

HLB

02:00 FT [17] Helmond Sport 1 - 5 SBV Excelsior [3] +3/4 0-2

HLB

02:00 FT [6] Roda JC 2 - 2 AZ Alkmaar U21 [15] - 1 1/4 1-1

BIB

02:00 FT [2] Waasland-Beveren 0 - 2 RE Mouscron [5] 0-0

HUNA

02:00 FT [5] Zalaegerzseg 1 - 1 Mezokovesdi SE [6] +0 0-0

VENA

02:15 FT [B-3] Estu.Merida 1 - 0 Dep.Lara [A-2] +0 0-0

AUTB

02:25 FT [13] Austria Wien II 1 - 4 Aust Lustenau [1] +1/2 1-1

DUA

02:30 FT 2 [15] Augsburg 2 - 1 Bayern Munich [1] 1 +2 1/4 2-1

POLB

02:30 FT [1] Miedz Legnica 2 - 0 Odra Opole [8] - 1 0-0

TSB

02:30 FT 1 [4] Schaffhausen 2 - 0 Aarau [2] +0 1-0

TSB

02:30 FT [6] Stade L. Ouchy 2 - 0 Thun [5] +0 2-0

TSB

02:30 FT [7] Yverdon 2 - 1 Winterthur [3] +0 1-0

URUA

02:30 FT [7] CA Fenix 2 - 1 Dep. Maldonado [14] - 1/4 1-0

ANHB

02:45 FT 3 [4] QPR 2 - 0 Luton Town [14] 3 - 1/4 1-0

SCOB

02:45 FT [9] Queen of South 1 - 2 Inverness C.T. [2] +1/4 0-1

NIRA

02:45 FT [7] Coleraine 3 - 1 Larne [5] +1/4 2-1

BIA

02:45 FT [7] KV Mechelen 2 - 1 Club Brugge [2] +3/4 0-0

IREA

02:45 FT [6] Dundalk 1 - 2 Derry City [4] - 1/4 1-1

IREA

02:45 FT [1] Shamrock Rovers 2 - 1 Drogheda Utd [7] - 1 1/4 0-1

IREA

02:45 FT [8] Finn Harps 5 - 0 Longford Town [10] - 1 1/4 2-0

IREA

02:45 FT [3] Sligo Rovers 1 - 1 Bohemians [5] +1/2 1-0

IREA

02:45 FT [9] Waterford Utd 0 - 0 St. Patrick's [2] - 1/4 0-0

IREB

02:45 FT [5] Bray Wanderers 0 - 2 UC Dublin [3] +1/4 0-0

WALA

02:45 FT [1] The New Saints 2 - 0 Newtown AFC [2] - 1 1/2 0-0

WALA

02:45 FT [6] Bala Town 3 - 1 Flint Town Utd [3] - 1/2 1-0

WALA

02:45 FT [10] Cardiff Metropolitan 0 - 1 Aberystwyth [9] - 1 0-1

TBNA

03:00 FT 2 [20] Levante 0 - 0 Athletic Bilbao [9] 1 +1/4 0-0

TBNB

03:00 FT 1 [20] Fuenlabrada 1 - 1 Mirandes [18] - 1/4 1-0

TBN3

03:00 FT [A2-20] Real Betis B 1 - 2 Linense [A2-11] +0 1-2

TBN3

03:00 FT [A1-3] Racing Ferrol 5 - 0 Celta Vigo II [A1-6] - 1/2 3-0

PHA

03:00 FT 1 3 [5] Monaco 2 - 2 Lille [11] 5 - 1/2 1-2

ARGA

03:00 FT [5] Estudiantes LP 4 - 1 CA Huracan [10] +0 3-1

BDNC

03:45 FT [4] Benfica 4 - 1 Pacos Ferreira [20] - 1 1/2 0-0

VENA

04:30 FT [A-1] Dep.Guaira 0 - 5 Caracas [C-1] +0 0-4

URUA

04:45 FT [11] Wanderers 4 - 1 IA Sud America [10] - 3/4 2-1

BRB

05:00 FT [14] Brusque FC/SC 2 - 0 Operario/PR [13] - 1/2 1-0

BRB

05:00 FT [11] Vasco DG/RJ 2 - 2 Remo/PA [17] - 1/4 1-2

PARA

05:00 FT [7] 12 de Octubre 0 - 0 Guairena FC [5] +0 0-0

ARGA

05:15 FT 1 [23] San Lorenzo 0 - 1 Gimnasia LP [11] +0 0-1

ECUA

07:00 FT 1 [8] SD Aucas 2 - 4 Macara [14] - 1 2-3

ARGA

07:30 FT [2] Talleres Cordoba 1 - 1 Velez Sarsfield [4] - 1/4 0-0

ARGA

07:30 FT [17] Argentinos Jun. 0 - 0 Godoy Cruz [13] - 3/4 0-0

BRB

07:30 FT [9] Vila Nova/GO 2 - 1 Londrina/PR [16] - 1/4 2-0

VENA

07:30 FT [C-2] Monagas 1 - 1 Dep.Tachira [B-1] +0 1-1

CRCA

08:00 FT [9] Perez Zeledon 3 - 0 Cartagines [5] +1/4 2-0

Kết quả bóng đá ngày 19/11/2021

Kết quả bóng đá ngày 19/11/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 19/11/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 19/11/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Liên Đoàn Anh › Vòng Ban Ket

02:4521/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

4

57%

1

14%

2

28%

VĐQG Italia › Vòng 22

02:4518/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Can Cup 2021 › Vòng 3

23:0017/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Can Cup 2021 › Vòng 3

23:0017/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 22 41 56
2 Liverpool 21 37 45
3 Chelsea 22 28 43
4 West Ham Utd 22 11 37
5 Arsenal 20 8 35
6 Tottenham 18 3 33
7 Man Utd 20 3 32
8 Wolves 20 2 31
9 Brighton 20 0 28
10 Leicester City 18 -2 25
11 Crystal Palace 21 -1 24
12 Southampton 21 -8 24
13 Aston Villa 20 -5 23
14 Brentford 21 -9 23
15 Leeds Utd 20 -15 22
16 Everton 19 -10 19
17 Watford 19 -14 14
18 Norwich 21 -35 13
19 Newcastle 20 -23 12
20 Burnley 17 -11 11