KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 20/11/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 20/11/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 FT [11] Fujieda MYFC 0 - 1 Kagoshima [7] - 1/4 0-0

NHATJFL

11:00 FT [10] Nara Club 2 - 2 Iwaki FC [1] 1-1

NHATJFL

11:00 FT [15] Tokyo Musashino 3 - 2 FC Kariya [17] 0-1

NHATJFL

11:00 FT 1 [13] Kochi United SC 0 - 1 Matsue City [5] 0-1

NHATA

12:00 FT [6] Urawa Red 2 - 1 Yokohama FM [2] +1/4 1-0

NHATA

12:00 FT [12] Cerezo Osaka 1 - 4 Kawasaki Fro. [1] +1/2 0-2

NHATA

12:00 FT [7] Sagan Tosu 1 - 0 Consa. Sapporo [10] +0 1-0

NHATA

12:00 FT [19] Vegalta Sendai 0 - 2 Shonan Bellmare [16] +1/2 0-1

NHATA

12:00 FT [13] Gamba Osaka 1 - 3 Nagoya Grampus [5] +1/2 0-3

NHATA

12:00 FT [9] FC Tokyo 0 - 2 Tokushima Vortis [17] - 1/4 0-1

NHATB

12:00 FT [1] Jubilo Iwata 2 - 2 V-Varen Nagasaki [4] - 1/4 1-2

HQ3

12:00 FT [2] GimPo Citizen 2 - 0 Mokpo City [3] - 1/4 1-0

NHATA

13:00 FT [20] Yokohama FC 0 - 2 Vissel Kobe [3] +1/2 0-2

NHATA

13:00 FT [4] Kashima Antlers 0 - 0 Oita Trinita [18] - 1 1/4 0-0

NHATA

13:00 FT [14] Shimizu S-Pulse 1 - 0 Sanf Hiroshima [11] +0 1-0

NHATA

14:00 FT [15] Kashiwa Reysol 0 - 0 Avispa Fukuoka [8] - 1/4 0-0

NHATB

14:00 FT [11] Okayama 0 - 0 Kyoto Sanga [2] +1/2 0-0

AUSA

15:45 FT 2 [8] WS Wanderers 0 - 0 Sydney FC [6] 1 +1/4 0-0

AUSA

15:45 FT 2 [3] Western United 0 - 1 Melb. Victory [1] 1 - 1/4 0-0

KAZC

16:00 FT 1 [D-2] Kairat Almaty 3 - 0 Astana [C-2] - 1 1/4 0-0

UZBA

16:00 FT [3] Sogdiana Jizzakh 1 - 1 Nasaf Qarshi [5] 0-0

UZBA

16:00 FT [8] Kokand-1912 2 - 2 FK AGMK [4] +1/2 0-1

CZEB

16:15 FT [12] MFK Vyskov 1 - 4 Fotbal Trinec [14] - 1/2 1-2

HKGA

16:30 FT [4] Eastern AA 0 - 1 Southern District [1] 0-0

BLRA

17:00 FT [3] Dinamo Minsk 2 - 0 Neman Grodno [9] - 1 2-0

BLRA

17:00 FT [4] Gomel 0 - 0 FK Smorgon [15] - 2 3/4 0-0

BLRA

17:00 FT [12] FK Minsk 1 - 0 Isloch [10] +1/4 1-0

BLRA

17:00 FT [7] Vitebsk 3 - 0 Sputnik Rechitsa [16] -

BLRA

17:00 FT [13] FK Slutsk 3 - 0 Rukh Brest [5] +1/2 1-0

BLRA

17:00 FT [11] Energetik-BGU 2 - 3 Slavia Mozyr [14] +1/4 0-1

BLRA

17:00 FT [6] Dinamo Brest 0 - 3 Shakhter Soligo. [1] +3/4 0-2

BLRA

17:00 FT [8] Torpedo Zhodino 0 - 3 Bate Borisov [2] +1 0-0

GEOA

17:00 FT [7] Samgurali Tskh. 0 - 0 Lokomotiv T [5] +1/4 0-0

TNKA

17:30 FT [3] Hatayspor 3 - 1 Antalyaspor [15] - 1/2 1-1

TNKB

17:30 FT [3] Erzurum BB 3 - 2 Boluspor [12] - 1/2 2-0

THAA

17:30 FT [1] Buriram Utd 4 - 0 Khonkaen Utd [10] - 1 3/4 1-0

BDNC

18:00 FT [14] Leca FC 1 - 0 Gil Vicente [15] +1 1/4 0-0

NGA

18:00 FT [7] Krylya Sovetov 1 - 1 Ural S.r. [11] - 3/4 0-0

BULA

18:00 FT [14] Tsarsko Selo 2 - 5 Slavia Sofia [5] +0 1-2

ESTA

18:00 FT [8] Trans Narva 0 - 0 Nomme Kalju [4] 0-0

LITA

18:00 FT [5] Hegelmann Litauen 0 - 0 FK Riteriai [6] - 1/2 0-0

MDVA

18:00 FT [4] Dinamo-Auto 1 - 0 FC Balti [6] 0-0

MDVA

18:00 FT [8] FC Floresti 1 - 3 Sheriff Tiraspol [2] 1-1

THAA

18:00 FT [14] Samut Prakan City 1 - 2 Suphanburi [13] - 3/4 0-2

THAA

18:00 FT [9] Nakhon Ratch. 0 - 0 Chonburi [3] +1/4 0-0

AUSA

18:05 FT [10] Perth Glory 1 - 1 Adelaide Utd [7] +0 1-1

IDNA

18:15 FT [1] Persebaya Surabaya 1 - 0 Madura United FC [12] - 1/4 0-0

UZBA

18:15 FT [6] Lok. Tashkent 0 - 3 Pakhtakor [1] +3/4 0-1

UZBA

18:15 FT [2] Bunyodkor 3 - 1 Surkhon Termiz [11] - 1 1/2 2-1

POLA

18:30 FT [16] Warta Poznan 1 - 2 Wisla Plock [6] +0 0-1

HUNA

18:30 FT [7] Paksi 4 - 1 Puskas Akademia [3] +0 3-0

POLB

18:40 FT [14] Zaglebie Sosno 1 - 0 Arka Gdynia [7] +1/4 1-0

DENB

18:45 FT [12] Fremad Amager 1 - 4 Helsingor [1] +1 1/4 0-3

DUC4B

19:00 FT [A-9] Phonix Lubeck 2 - 0 St. Pauli II [A-7] +1/4 2-0

DUC4DB

19:00 FT [7] Chemnitzer 5 - 1 Auerbach [20] - 1 3/4 3-0

DUC4DB

19:00 FT [17] FC Eilenburg 4 - 4 SV Lichtenberg [13] +0 1-1

DUC4DB

19:00 FT [2] E.Cottbus 2 - 2 Hertha Berlin II [10] - 3/4 1-1

AZEA

19:00 FT [3] Zire IK 3 - 1 Səbail FK [8] - 1 1-0

MKDA

19:00 FT [9] FK Skopje 1 - 2 Makedonija [6] 0-0

GEOA

19:00 FT [4] Saburtalo 0 - 0 Dila Gori [3] 0-0

MNEA

19:00 FT [9] FK Podgorica 1 - 0 FK Jerezo [8] 1-0

SRBA

19:00 FT [9] Proleter NS 1 - 0 FK Vozdovac [6] +0 1-0

TDB

19:00 FT [8] Orgryte 1 - 1 Helsingborg [3] +1/4 0-1

TDB

19:00 FT [2] GIF Sundsvall 1 - 1 Osters [4] - 1/2 1-1

TDB

19:00 FT [10] Brage 3 - 1 Varnamo [1] - 3/4 3-0

UKRA

19:00 FT [12] FC Lviv 2 - 1 Zorya [4] +1 2-0

DENB

19:00 FT [10] Jammerbugt 1 - 4 AC Horsens [4] +1 1/4 0-3

THAA

19:00 FT [4] Port FC 1 - 0 BG Pathum United [5] +0 1-0

KSAA

19:20 FT [14] Al Tai 1 - 0 Al Fateh [11] +0 0-0

ANHA

19:30 FT 3 [10] Leicester City 0 - 3 Chelsea [3] 1 +3/4 0-2

ANHB

19:30 FT [15] Sheffield Utd 0 - 0 Coventry [10] - 1/2 0-0

DUB

19:30 FT [2] Darmstadt 4 - 0 St. Pauli [1] +0 4-0

DUB

19:30 FT [5] Hamburger 4 - 1 Jahn Regensburg [7] - 3/4 2-1

DUB

19:30 FT [15] Hansa Rostock 1 - 2 Erzgebirge Aue [17] - 1/2 1-1

DUC4DB

19:30 FT [14] Meuselwitz 1 - 0 Tasmania Berlin [16] - 1 1-0

CZEB

19:30 FT [13] Pribram 1 - 1 Jihlava [10] - 3/4 1-1

KSAA

19:30 FT [5] Dhamak 1 - 0 Al Feiha [8] - 1/4 0-0

OMC

19:40 FT [2] Al Suwaiq 3 - 2 Al Mudhaibhi [23] 2-1

OMC

19:40 FT [7] Nizwa Club 2 - 1 Bosher Club [26] 0-0

ANHU23

20:00 FT [1-1] West Ham U23 1 - 0 Man City U23 [1-2] 1-0

ANHU23

20:00 FT [1-9] Liverpool U23 0 - 3 Crystal Palace U23 [1-6] 0-1

TBNA

20:00 FT 1 [14] Celta Vigo 1 - 1 Villarreal [8] 1 - 1/4 0-1

ITB

20:00 FT [7] Frosinone 0 - 0 Lecce [5] - 1/4 0-0

ITB

20:00 FT [19] Pordenone 0 - 1 Ascoli [9] +0 0-1

ITB

20:00 FT 1 [15] SPAL 1907 2 - 3 Alessandria [16] - 1/2 2-3

ITB

20:00 FT [13] Ternana 1 - 1 Cittadella [8] - 1/4 0-1

DUC3

20:00 FT [12] Freiburg II 0 - 0 Havelse [20] - 3/4 0-0

DUC3

20:00 FT [8] Munchen 1860 3 - 2 Duisburg [18] - 3/4 1-1

DUC3

20:00 FT [13] Hallescher 1 - 2 B.Dortmund II [9] +0 0-1

DUC3

20:00 FT [3] Ein.Braunschweig 2 - 0 Turkgucu-Ataspor [16] - 3/4 1-0

DUC3

20:00 FT [2] Kaiserslautern 1 - 0 Wehen [10] - 1/4 0-0

DUC4BA

20:00 FT [4] Illertissen 1 - 1 Memmingen [12] - 1 1/4 1-1

DUC4BA

20:00 FT [14] Nurnberg II 1 - 1 Rosenheim [20] - 1 1/4 1-1

DUC4BA

20:00 FT 1 [19] Greuther Furth II 0 - 5 V. Aschaffenburg [11] +1/4 0-4

DUC4BA

20:00 FT [17] Heimstetten 1 - 4 Schalding Hein. [16] - 1/2 0-4

DUC4BA

20:00 FT 1 [9] Augsburg II 1 - 1 Unterhaching [8] +0 1-0

DUC4BA

20:00 FT [10] VfB Eichstatt 3 - 1 Bayern Munich II [2] +2 1-0

DUC4BA

20:00 FT [5] TSV Aubstadt 2 - 2 Schweinfurt [3] +1/2 2-2

DUC4N

20:00 FT 1 [6] Homburg 2 - 1 Elversberg [4] +3/4 1-1

DUC4N

20:00 FT [5] TSV Steinbach 3 - 3 Hoffenheim II [11] - 3/4 0-2

DUC4N

20:00 FT [10] TSG Balingen 0 - 1 Mainz II [3] +3/4 0-1

DUC4N

20:00 FT [16] Giessen 1 - 0 Hessen Kassel [9] +1/4 0-0

DUC4N

20:00 FT [8] Aalen 1 - 4 Astoria Walldorf [12] - 1/4 1-2

DUC4N

20:00 FT [7] Bahlinger 1 - 0 TSV Schott Mainz [19] - 3/4 0-0

DUC4T

20:00 FT [8] Rodinghausen 0 - 1 RW Ahlen [11] - 3/4 0-0

DUC4T

20:00 FT [13] M.gladbach II 0 - 1 Wuppertaler [2] +1/2 0-1

DUC4T

20:00 FT [6] Wiedenbruck 3 - 0 Homberg [19] - 1 3-0

DUC4T

20:00 FT [15] Bonner SC 0 - 1 Lippstadt [10] - 1/4 0-1

DUC4T

20:00 FT [20] Uerdingen 0 - 1 Preussen Munster [3] 0-1

DUC4T

20:00 FT [5] Oberhausen 4 - 0 Schalke 04 II [14] - 1 1/4 2-0

DUC4T

20:00 FT [18] A.Aachen 0 - 1 Fortuna Koln [4] +1/2 0-0

GREA

20:00 FT [9] Volos NFC 0 - 2 OFI Creta [7] - 1/4 0-1

MLTA

20:00 FT 1 [11] Mosta 2 - 2 Gzira Utd [7] 1-2

RMNA

20:00 FT [6] Farul Constanta 0 - 0 UTA Arad [9] - 1/4 0-0

TNKA

20:00 FT [4] Istanbul BB 2 - 1 Sivasspor [10] - 1/2 2-0

TNKA

20:00 FT [14] Giresunspor 1 - 0 Malatyaspor [20] - 3/4 0-0

TNKB

20:00 FT [15] Menemen Bld 2 - 1 Balikesirspor [19] - 1/2 1-0

BULA

20:15 FT [3] Botev Plovdiv 0 - 2 Cherno More [4] - 1/4 0-1

ITA3

20:30 FT [C-12] Latina 1 - 0 Messina [C-17] - 1/2 1-0

ITA3

20:30 FT [B-17] Teramo 2 - 2 US Olbia [B-13] +0 1-1

ITA3

20:30 FT [A-16] Aurora Pro Patria 0 - 0 US Seregno [A-12] - 1/2 0-0

ITA3

20:30 FT [C-20] Vibonese 0 - 0 Monterosi FC [C-13] - 1/4 0-0

ITA3

20:30 FT [A-6] Juventus U23 2 - 1 Fiorenzuola [A-17] - 3/4 0-0

ITA3

20:30 FT [B-5] Ancona 0 - 1 Modena [B-2] +1/4 0-1

ITA3

20:30 FT [C-4] Palermo 3 - 0 Paganese [C-14] - 3/4 1-0

NGA

20:30 FT 1 [6] Lok. Moscow 1 - 2 Akhmat Groznyi [8] +0 0-1

AUTB

20:30 FT [14] Dornbirn 1 - 0 Wacker Innsbruck [7] +1 1/4 0-0

AUTB

20:30 FT [5] Blau Weiss Linz 2 - 2 Kapfenberg [10] - 1 3/4 1-2

ALGA

20:30 FT [1] CR Belouizdad 2 - 1 O Medea [12] - 1 2-0

ALGA

20:30 FT [16] NC Magra 1 - 3 Paradou AC [8] - 1/2 1-1

NPA

20:30 FT [10] Golden Arrows 0 - 0 Orlando Pirates [2] +1/4 0-0

NPA

20:30 FT 1 [4] Stellenbosch FC 2 - 2 Amazulu [5] - 1/4 0-0

OMC

20:45 FT [12] Al Oruba (OMA) 1 - 0 Sohar Club (OMA) [31] 0-0

ITA

21:00 FT 2 [4] Atalanta 5 - 2 Spezia [16] 3 - 1 3/4 3-1

PHB

21:00 FT [2] Toulouse 4 - 1 Sochaux [1] - 1/2 1-1

BDNC

21:00 FT [34] Vizela 2 - 0 CD Estrela [6] - 1 1-0

POLA

21:00 FT [11] Jagiellonia 3 - 1 Wisla Krakow [13] - 1/4 1-1

BIHA

21:00 FT [3] Sarajevo 1 - 0 Sloboda Tuzla [8] 0-0

CROA

21:00 FT [1] Dinamo Zagreb 1 - 1 NK Osijek [3] - 3/4 0-1

ESTA

21:00 FT [5] TJK Legion 0 - 2 Flora Tallinn [2] 0-1

GEOA

21:00 FT [1] Dinamo Batumi 2 - 0 FC Telavi [6] 0-0

GEOA

21:00 FT [2] Dinamo Tbilisi 2 - 0 Shukura [9] 2-0

MNEA

21:00 FT [6] Mornar Bar 0 - 1 Rudar [7] 0-1

MNEA

21:00 FT [4] OFK Petrovac 0 - 1 Iskra Danilo [5] 0-1

NORB

21:00 FT [1] HamKam 1 - 0 Fredrikstad [4] - 1/2 0-0

NORB

21:00 FT [3] FK Jerv 2 - 0 Raufoss IL [11] - 3/4 0-0

NORB

21:00 FT [2] Aalesund 4 - 2 Ullensaker/Kisa [15] - 2 1-1

NORB

21:00 FT [6] Sogndal 1 - 1 Start Kristiansand [9] - 1/2 0-0

NORB

21:00 FT [12] Ranheim IL 2 - 4 Bryne [10] - 3/4 1-1

NORB

21:00 FT [16] Strommen 1 - 3 Grorud IL [13] +1/4 0-2

NORB

21:00 FT [8] Sandnes Ulf 1 - 1 KFUM Oslo [5] - 1/4 1-0

NORB

21:00 FT [7] Asane Fotball 1 - 1 Stjordals Blink [14] - 1 1-0

SRBA

21:00 FT [13] Radnik Surdulica 1 - 1 FK Kolubara [11] - 1/2 0-1

SVKA

21:00 FT [7] Sered 3 - 1 FK Pohronie [12] - 3/4 1-1

SVKA

21:00 FT [4] Dunajska Stred 1 - 0 Senica [6] - 1 3/4 0-0

SVKA

21:00 FT [5] MSK Zilina 2 - 2 Liptovsky Mikulas [10] - 1 3/4 2-0

SVKA

21:00 FT [11] Zlate Moravce 0 - 0 Spartak Trnava [2] +3/4 0-0

CZEA

21:00 FT [6] Mlada Boleslav 1 - 0 Zlin [11] - 1 1/2 1-0

CZEA

21:00 FT [12] Bohemians 1905 3 - 1 C. Budejovice [8] - 1/2 2-0

CZEA

21:00 FT [10] Sigma Olomouc 2 - 2 Hradec Kralove [7] +0 1-0

TDA

21:00 FT [1] Malmo 2 - 2 Hacken [12] - 1 1/4 1-0

TDB

21:00 FT [12] Vasteras 1 - 1 Trelleborgs [7] - 3/4 0-1

TDB

21:00 FT [5] Norrby 1 - 0 Falkenbergs [16] - 3/4 1-0

TDB

21:00 FT [6] Landskrona 3 - 1 Vasalunds [15] +0 1-0

IDNA

21:00 FT [3] Persib Bandung 0 - 1 Persija Jakarta [7] - 1/2 0-1

OMC

21:00 FT [21] Oman Club 1 - 1 Al Bashaer (OMA) [16] 1-0

UAEA

21:00 FT [7] Baniyas 2 - 0 Al Oruba (UAE) [13] 2-0

UAEA

21:00 FT [10] Khorfakkan 1 - 3 Al Sharjah [4] 0-2

INDA

21:00 FT [7] Bengaluru 4 - 2 NorthEast United [10] - 1/4 3-2

ALGA

21:00 FT 1 [15] ASO Chlef 0 - 0 Hussein Dey [10] - 1/2 0-0

ALGA

21:00 FT [18] WA Tlemcen 0 - 2 CS Constantine [5] +1/4 0-0

ALGA

21:00 FT [17] RC Relizane 0 - 0 MC Alger [2] +1/4 0-0

AZEA

21:15 FT [4] Neftchi Baku 1 - 2 Sabah FK [5] - 3/4 1-0

OMC

21:15 FT [9] Nasr Salalah 0 - 0 Masirah SC [19] 0-0

KUWA

21:20 FT [3] Al Arabi (KUW) 4 - 1 Tadamon (KUW) [8] 1-0

DUA

21:30 FT 2 [4] Hoffenheim 2 - 0 Leipzig [7] 2 +3/4 1-0

DUA

21:30 FT 4 [16] A.Bielefeld 2 - 2 Wolfsburg [14] 1 +1/2 1-0

DUA

21:30 FT [2] B.Dortmund 2 - 1 Stuttgart [17] 2 - 1 1/2 0-0

DUA

21:30 FT 3 [3] B.Leverkusen 1 - 0 Bochum [11] 2 - 1 1/4 1-0

DUA

21:30 FT 1 [12] M.gladbach 4 - 0 Greuther Furth [18] 3 - 1 3/4 3-0

DUC4N

21:30 FT [17] Stuttgart II 2 - 4 SSV Ulm [1] +1/2 1-1

WALA

21:30 FT [5] Connah's QN 0 - 0 Penybont [4] - 1 0-0

WALA

21:30 FT [8] Barry Town 1 - 0 Cefn Druids AFC [12] - 2 1-0

WALA

21:30 FT [11] Haverfordwest 1 - 2 Caernarfon Town [7] - 1/4 0-1

BHRA

21:30 FT [3] Al Khaldiya(BHR) 1 - 1 Al Hadd [7] 1-0

KSAA

21:45 FT [13] Al Faisaly (KSA) 0 - 0 Al Shabab (KSA) [2] +1/4 0-0

ANHA

22:00 FT 3 [13] Aston Villa 2 - 0 Brighton [9] 3 +0 0-0

ANHA

22:00 FT 2 [20] Burnley 3 - 3 Crystal Palace [11] 3 +0 2-3

ANHA

22:00 FT 2 [19] Newcastle 3 - 3 Brentford [14] 2 - 1/4 2-2

ANHA

22:00 FT 3 [18] Norwich 2 - 1 Southampton [12] 2 +1/4 1-1

ANHA

22:00 FT 2 [17] Watford 4 - 1 Man Utd [7] 3 +1 1/4 2-0

ANHA

22:00 FT 1 [8] Wolves 1 - 0 West Ham Utd [4] 1 +1/4 0-0

ANHB

22:00 FT [18] Swansea City 1 - 1 Blackpool [13] - 3/4 1-0

ANHB

22:00 FT [17] Bristol City 1 - 1 Blackburn Rovers [3] +1/4 1-0

ANHB

22:00 FT [1] Fulham 4 - 1 Barnsley [24] - 1 3/4 2-0

ANHB

22:00 FT [7] Huddersfield 1 - 0 West Brom [5] +1/2 1-0

ANHB

22:00 FT [21] Hull City 2 - 0 Birmingham [19] +0 1-0

ANHB

22:00 FT [6] Middlesbrough 1 - 1 Millwall [12] - 1/4 1-1

ANHB

22:00 FT [16] Preston North End 1 - 2 Cardiff City [22] - 1/2 1-0

ANHB

22:00 FT [20] Reading 1 - 1 Nottingham Forest [9] +0 0-1

ANHB

22:00 FT 1 [8] Stoke City 2 - 0 Peterborough Utd [23] - 3/4 1-0

ANHL1

22:00 FT [2] Rotherham Utd 3 - 1 Cambridge Utd [16] - 1 1/4 2-0

ANHL1

22:00 FT 1 [19] Fleetwood Town 1 - 2 Morecambe [21] - 1/4 0-1

ANHL1

22:00 FT [10] Accrington 2 - 3 Sheffield Wed. [8] +1/4 1-3

ANHL1

22:00 FT [1] Wycombe 1 - 0 Bolton [17] - 1/2 0-0

ANHL1

22:00 FT [5] Milton Keynes Dons 1 - 0 Burton Albion [11] - 1/2 0-0

ANHL1

22:00 FT [22] Crewe Alexandra 2 - 0 Gillingham [23] - 1/2 1-0

ANHL1

22:00 FT [14] Charlton Athletic 2 - 0 Plymouth Argyle [6] - 1/4 0-0

ANHL1

22:00 FT [13] Cheltenham 2 - 1 Shrewsbury [15] +0 1-1

ANHL1

22:00 FT [24] Doncaster Rovers 0 - 0 Lincoln [18] +1/4 0-0

ANHL1

22:00 FT [9] Portsmouth 2 - 1 Wimbledon [20] - 3/4 0-1

ANHL1

22:00 FT [4] Sunderland 2 - 0 Ipswich [12] - 1/4 0-0

ANHL2

22:00 FT 1 [17] Hartlepool 1 - 3 Forest Green [1] +1/4 0-3

ANHL2

22:00 FT [14] Harrogate Town 0 - 2 Salford City [13] +0 0-1

ANHL2

22:00 FT [16] Bristol Rovers 2 - 2 Tranmere Rovers [2] - 1/4 2-1

ANHL2

22:00 FT [6] Newport 1 - 2 Swindon [4] - 1/4 0-0

ANHL2

22:00 FT [19] Barrow 0 - 1 Crawley Town [11] - 1/2 0-0

ANHL2

22:00 FT [7] Exeter City 2 - 1 Carlisle [20] - 3/4 0-0

ANHL2

22:00 FT [10] Bradford City 1 - 1 Northampton [3] - 1/4 0-0

ANHL2

22:00 FT [12] Leyton Orient 4 - 1 Sutton Utd [5] - 1/4 1-1

ANHL2

22:00 FT [9] Mansfield 3 - 1 Scunthorpe Utd [23] - 1/2 2-1

ANHL2

22:00 FT [24] Oldham 3 - 2 Port Vale [8] +1/2 1-1

ANHL2

22:00 FT [21] Stevenage 1 - 0 Colchester Utd [22] - 1/4 1-0

ANHL2

22:00 FT [15] Walsall 0 - 0 Rochdale [18] +0 0-0

TBNB

22:00 FT [8] Real Oviedo 2 - 0 Amorebieta [19] - 3/4 2-0

SCOA

22:00 FT [9] St. Mirren 1 - 1 Livingston [8] - 1/2 0-0

SCOA

22:00 FT 1 [7] Dundee Utd 1 - 0 Aberdeen [6] +0 0-0

SCOA

22:00 FT [4] Motherwell 2 - 0 Hearts [3] +3/4 1-0

SCOB

22:00 FT [5] Partick Thistle 1 - 0 Hamilton [6] - 3/4 0-0

SCOB

22:00 FT [4] Raith Rovers 2 - 1 Greenock Morton [8] - 3/4 1-1

SCOB

22:00 FT [10] Dunfermline 3 - 0 Ayr Utd [7] - 1/2 2-0

SCOB

22:00 FT [3] Kilmarnock 0 - 1 Arbroath [1] - 1/2 0-0

SCO2

22:00 FT [2] Airdrieonians 0 - 2 Cove Rangers [1] +1/4 0-0

SCO2

22:00 FT [6] Clyde 3 - 1 East Fife [10] +0 0-0

SCO2

22:00 FT 1 [8] Alloa Athletic 1 - 2 Dumbarton [9] - 3/4 0-0

SCO2

22:00 FT [7] Peterhead 2 - 1 Queen's Park [4] +1/2 0-1

SCO2

22:00 FT [5] Falkirk 0 - 1 Montrose [3] - 1/4 0-1

NIRA

22:00 FT [1] Linfield 1 - 0 Cliftonville [2] - 1/2 0-0

NIRA

22:00 FT [9] Dungannon Swi. 4 - 2 Portadown FC [11] - 1/4 2-2

NIRA

22:00 FT [12] Warrenpoint Town 0 - 3 Glenavon [8] +3/4 0-3

NIRA

22:00 FT 1 [6] Ballymena Utd 0 - 1 Carrick Rangers [10] - 1/4 0-0

NIRA

22:00 FT [4] Crusaders Belfast 0 - 1 Glentoran [3] +0 0-0

LITA

22:00 FT [2] Suduva 3 - 1 Dziugas FC [8] - 1 1/2 2-0

MLTA

22:00 FT [12] Sliema Wanderers 2 - 1 Valletta [8] 0-1

MDVA

22:00 FT [7] Zimbru 1 - 2 Milsami [3] 0-1

MNEA

22:00 FT [10] Zeta 0 - 0 Buducnost [3] 0-0

UKRA

22:00 FT [1] Shakhtar Donetsk 2 - 0 Rukh Vynnyky [11] - 2 1/4 0-0

NPA

22:00 FT [14] Baroka FC 0 - 1 Chippa Utd [12] - 1/4 0-0

TBNA

22:15 FT 4 [2] Sevilla 2 - 2 Alaves [18] 4 - 1 1-2

ITB

22:15 FT [10] Perugia 2 - 0 Crotone [18] - 1/2 1-0

BIA

22:15 FT [10] Cercle Brugge 1 - 2 Charleroi [6] - 1/4 0-2