KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 21/11/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 21/11/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 FT [13] Blaublitz Akita 0 - 2 Ventforet Kofu [3] +1/4 0-1

NHAT3

11:00 FT [13] Vanraure Hachinohe 2 - 1 FC Gifu [6] +1/4 2-0

NHAT3

11:00 FT [2] Grulla Morioka 3 - 1 Kamatamare San. [15] - 3/4 3-0

NHAT3

11:00 FT [4] Kataller Toyama 2 - 1 Tegevajaro Miyazaki [3] - 1/4 0-1

NHAT3

11:00 FT [12] Gainare Tottori 2 - 1 FC Imabari [10] +1/4 0-0

NHATJFL

11:00 FT [3] Verspah Oita 1 - 0 Honda FC [2] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [11] Veertien Mie 1 - 1 FC Osaka [7] 0-1

NHATJFL

11:00 FT 1 [8] TIAMO Hirakata 2 - 4 Suzuka Point Getters [4] 2-0

NHATJFL

11:00 FT [16] Honda Lock 0 - 0 Reinmeer Aomori [9] 0-0

NHAT3

11:10 FT [1] Roas. Kumamoto 1 - 0 Yokohama SCC [8] - 3/4 0-0

NHATB

12:00 FT [14] Tochigi SC 1 - 0 Zweigen Kan. [17] +1/4 1-0

NHATB

12:00 FT [8] JEF United Chiba 2 - 0 Giravanz Kita. [21] - 3/4 0-0

NHATB

12:00 FT [16] Omiya Ardija 1 - 3 Mito Hollyhock [10] - 1/4 1-2

NHATB

12:00 FT [7] Montedio Yama. 3 - 5 Machida Zelvia [5] +0 2-0

NHATB

12:00 FT [20] Ehime FC 1 - 2 Sagamihara [19] - 1/4 0-0

NHATB

12:00 FT [18] Thespa Kusatsu 0 - 0 Alb. Niigata (JPN) [6] +1/2 0-0

NHATB

12:00 FT [12] Tokyo Verdy 1 - 1 Ryukyu [9] - 1/4 0-1

NHATB

12:00 FT [22] Matsumoto Yama. 1 - 1 Renofa Yamaguchi [15] - 1/4 0-0

NHAT3

12:00 FT [9] Nagano Parceiro 1 - 1 Azul Claro Numazu [14] - 1/4 0-1

HQA

12:00 FT [6] Suwon FC 3 - 2 Jeonbuk H.Motor [1] +1/2 2-0

AUSA

12:05 FT [9] Newcastle Jets 1 - 2 Central Coast [5] +0 0-0

TQB

14:00 FT [B-5] Jiangxi Liansheng 2 - 2 Heil. Lava Spring [C-2] 1-1

HKGA

14:00 FT [7] Hồng Kông U23 2 - 2 Hong Kong FC [6] 1-2

HQA

14:30 FT [3] Daegu 2 - 1 Suwon Bluewings [5] - 1/4 1-0

HQA

14:30 FT [2] Ulsan Hyundai 3 - 1 Jeju Utd [4] - 1/2 0-0

AUSA

14:45 FT [2] Macarthur FC 1 - 1 Wellington Phoenix [11] +0 0-1

UZBA

16:00 FT [12] Mash'al Mubarek 2 - 1 Qyzylqum [9] +0 0-1

UZBA

16:00 FT 1 [13] Andijan 1 - 2 Navbahor [7] +1/4 0-0

CZEB

16:15 FT [16] Vik.Zizkov 0 - 0 Taborsko [9] +0 0-0

CZEB

16:30 FT [2] Sparta Praha B 2 - 1 SK Lisen [3] - 1/2 1-0

AUTB

16:30 FT 1 [6] SV Lafnitz 1 - 4 Grazer AK [8] - 3/4 1-1

HKGA

16:30 FT [3] Lee Man FC 2 - 2 Kitchee [2] +3/4 1-2

KAZC

17:00 FT [B-1] Tobol Kostanay 0 - 2 Shakhter Kar. [A-2] - 3/4 0-2

MLTA

17:30 FT 1 [10] Santa Lucia FC 2 - 0 Birkirkara [4] 2-0

TNKA

17:30 FT [17] Kasimpasa 1 - 3 Fatih Karagumruk [11] +0 1-3

TNKB

17:30 FT [5] Bandirmaspor 1 - 0 Kocaelispor [13] - 1/2 1-0

TBN3

18:00 FT [A1-19] Tudelano 0 - 0 UD Logrones [A1-16] +0 0-0

TBN3

18:00 FT [A2-8] Atl. Baleares 3 - 0 UCAM Murcia [A2-16] - 3/4 1-0

TBN3

18:00 FT [A1-20] Athletic Bilbao B 0 - 1 Talavera [A1-14] - 1/4 0-0

TBN3

18:00 FT [A2-17] Cornella 1 - 2 Sevilla B [A2-5] - 3/4 0-1

TBN3

18:00 FT [A1-12] Rayo Majada. 1 - 2 Deportivo [A1-1] +1/4 1-2

BDNB

18:00 FT [17] Academica Coim 1 - 2 Porto B [6] - 1/4 1-1

BDNC

18:00 FT [27] Serpa 0 - 5 Estoril [10] 0-2

NGA

18:00 FT 1 [4] CSKA Moscow 0 - 0 Khimki [16] - 1 0-0

NGA

18:00 FT [14] Rostov 2 - 2 Ufa [15] - 1/4 1-1

NGB

18:00 FT [3] Torpedo Moscow 0 - 0 SKA-Khabarovsk [6] - 3/4 0-0

NGB

18:00 FT [8] Akron Togliatti 3 - 3 Tom Tomsk [14] - 3/4 1-0

NGB

18:00 FT [12] Veles Moscow 1 - 2 FK Orenburg [1] +3/4 0-0

NGB

18:00 FT [18] Volgar Astrakhan 0 - 1 Krasnodar B [10] - 1/4 0-0

NGB

18:00 FT [20] Tekstilshchik Ivanov 1 - 3 Kuban [16] +1/2 0-1

ESTA

18:00 FT [9] Tammeka Tartu 2 - 3 Vaprus Parnu [10] 1-1

LITA

18:00 FT [4] FK Panevezys 3 - 0 Nevezis [10] 3-0

THAA

18:00 FT 1 [16] Chiangmai United 0 - 1 Chiangrai Utd [7] +1/2 0-1

THAA

18:00 FT [15] Prachuap FC 1 - 1 Police Tero FC [11] - 1/4 0-1

HLA

18:15 FT 2 [11] Go Ahead Eagles 0 - 1 Groningen [13] +0 0-0

UZBA

18:15 FT [10] Metallurg Bekabad 1 - 0 Turon Yaypan [14] - 3/4 1-0

ITA

18:30 FT 1 [12] Sassuolo 2 - 2 Cagliari [18] 2 - 1 1-1

POLA

18:30 FT 1 [18] Nieciecza 1 - 1 Gornik Leczna [15] - 3/4 1-0

THAA

18:30 FT [12] Ratchaburi 3 - 2 Nong Bua Pitchaya [8] - 1/2 1-1

TQB

18:35 FT [A-2] Zhejiang Greentown 2 - 1 Kunshan FC [B-3] - 1 1/4 2-1

POLB

18:40 FT [9] LKS Lodz 2 - 0 GKS Tychy [6] - 1/4 1-0

ANHB

19:00 FT [11] Derby County 3 - 2 Bournemouth [2] +3/4 1-2

ANHU23

19:00 FT [2-9] Sunderland U23 3 - 2 Southampton U23 [2-8] 1-1

DUC3

19:00 FT [11] Viktoria Berlin 1 - 1 Wurzburger [19] - 1/4 0-1

DUC4B

19:00 FT [A-5] Hamburger II 3 - 0 Lubeck [A-3] +1/4 2-0

DUC4DB

19:00 FT 1 [19] Union Furstenwalde 0 - 0 Optik Rathenow [18] - 1/4 0-0

DUC4DB

19:00 FT 1 [9] Tennis Borussia B. 4 - 1 CZ Jena [4] +3/4 1-0

PHA

19:00 FT 1 [13] Stade Brestois 4 - 0 Lens [6] 2 1 +1/4 3-0

NGB

19:00 FT [19] Metallurg Lipetsk 0 - 1 Kamaz [11] +1/4 0-1

AZEA

19:00 FT [2] Gabala FC 2 - 1 Sumqayit [7] - 3/4 0-0

BIHA

19:00 FT [10] NK Posusje 1 - 0 Leotar Trebinje [11] 0-0

MKDA

19:00 FT [1] Shkupi 5 - 0 Pelister [12] 3-0

MKDA

19:00 FT 1 [2] Academy Pandev 3 - 2 Tikves Kavadarci [10] 1-1

MKDA

19:00 FT 1 [7] FC Struga 1 - 0 Rabotnicki [8] 0-0

MKDA

19:00 FT [11] Borec Veles 1 - 4 Renova [5] 0-3

MKDA

19:00 FT [3] Shkendija 1 - 0 Bregalnica Stip [4] 0-0

SLOA

19:00 FT [8] Tabor Sezana 0 - 2 NK Bravo [3] +0 0-1

UKRA

19:00 FT 1 [15] FC Mynai 2 - 2 Inhulets Petrove [14] +0 2-1

THAA

19:00 FT 1 [2] Bangkok Utd 3 - 1 Muang Thong Utd [6] - 3/4 2-1

KSAA

19:15 FT [16] Hazm 0 - 3 Al Ettifaq [10] +1/4 0-1

DUB

19:30 FT [18] Ingolstadt 1 - 1 Karlsruher [10] +0 1-1

DUB

19:30 FT [3] Heidenheim 2 - 1 Holstein Kiel [13] - 1/4 1-1

DUB

19:30 FT [11] Dynamo Dresden 1 - 0 Fort.Dusseldorf [14] +0 1-0

BIA

19:30 FT 1 [4] Anderlecht 1 - 1 Kortrijk [9] - 1 1/4 0-1

SRBA

19:30 FT [12] Mladost Lucani 1 - 5 Crvena Zvezda [2] +2 1-1

CZEB

19:30 FT [4] Sellier&Bellot Vlasim 2 - 0 Dukla Praha [8] 1-0

CZEB

19:30 FT [7] Varnsdorf 3 - 1 SK Prostejov [5] - 1/4 0-1

KSAA

19:30 FT [7] Abha 2 - 0 Al Ahli (KSA) [9] +1/4 0-0

OMC

19:40 FT [18] Al Shabab (OMA) 0 - 0 Sur Club [14] 0-0

ALBA

19:45 FT [6] Teuta Durres 2 - 2 Skenderbeu [7] 1-1

URUA

19:45 FT [12] CA Rentistas 0 - 1 CA Progreso [15] +0 0-1

ANHU23

20:00 FT [2-11] Middlesbrough U23 3 - 2 Norwich City U23 [2-3] 1-0

TBNA

20:00 FT 2 [17] Getafe 4 - 0 Cadiz [19] 4 - 1/2 1-0

TBNB

20:00 FT [9] Cartagena 1 - 0 Burgos CF [13] - 1/2 0-0

ITB

20:00 FT [12] Parma 1 - 1 Cosenza [17] - 1 1/2 1-0

ITB

20:00 FT [14] Reggina 1 - 2 Cremonese [3] +0 1-0

DUC3

20:00 FT [5] Waldhof Man. 3 - 3 Osnabruck [8] - 1/4 2-1

DUC4B

20:00 FT [A-8] Ein. Norderstedt 1 - 2 Weiche Flensburg [A-1] +1/4 0-2

DUC4B

20:00 FT [A-2] Holstein Kiel II 1 - 1 Drochtersen/Assel [A-6] - 1/4 0-1

DUC4B

20:00 FT [B-9] Hannoverscher SC 2 - 3 VfV 06 Hildesheim [B-3] +1/2 1-2

DUC4B

20:00 FT [A-4] Teutonia Ottensen 5 - 1 Altona 93 [A-11] - 2 3-0

DUC4B

20:00 FT [B-1] Oldenburg 1897 1 - 1 Atlas Delmenhorst [B-5] - 1 1/4 0-0

DUC4B

20:00 FT [B-10] Hansa Luneburg 0 - 0 Oberneuland [B-8] - 3/4 0-0

DUC4N

20:00 FT [15] FSV Frankfurt 0 - 2 Offenbach [2] +1 0-1

NGB

20:00 FT [2] Fakel 3 - 1 Neftekhimik Nizh [5] - 1/2 2-1

ESTA

20:00 FT [1] Levadia T. 1 - 0 Paide Linname. [3] 1-0

MLTA

20:00 FT [6] Sirens 1 - 6 Balzan [5] 0-5

CZEB

20:00 FT 1 [1] Brno 3 - 2 MFK Chrudim [15] - 1 3/4 2-0

TNKA

20:00 FT [2] Konyaspor 3 - 0 Rizespor [19] - 1 1-0

TNKA

20:00 FT [18] Altay 1 - 3 Adana Demirspor [5] - 1/4 0-1

TNKB

20:00 FT [18] Denizlispor 2 - 1 Keciorengucu [14] +0 0-1

DENA

20:00 FT [10] Nordsjaelland 1 - 1 Silkeborg IF [6] +1/4 1-0

DENA

20:00 FT [5] Randers 4 - 1 Vejle [12] - 1 1-1

DENB

20:00 FT [3] Lyngby 1 - 0 Vendsyssel FF [9] - 1 0-0

DENB

20:00 FT [5] Fredericia 3 - 2 Nykobing [6] - 1/4 0-1

DUC4DB

20:05 FT [5] Lok.Leipzig 1 - 0 C. Leipzig [12] - 1 0-0

TSA

20:15 FT [8] St. Gallen 0 - 1 Lausanne Sports [9] - 1/2 0-1

ITA3

20:30 FT [A-1] Alto Adige 1 - 1 Feralpisalo [A-3] - 3/4 1-0

ITA3

20:30 FT [C-9] Catanzaro 1 - 1 Juve Stabia [C-11] - 3/4 0-0

ITA3

20:30 FT 1 [C-8] Taranto 3 - 2 Catania [C-15] +0 1-0

ITA3

20:30 FT [A-20] Giana Erminio 0 - 1 AC Renate [A-4] +1/4 0-1

ITA3

20:30 FT [B-19] Viterbese Calcio 2 - 1 Gubbio [B-7] +0 2-1

ITA3

20:30 FT [B-9] Pesaro 0 - 0 Carrarese [B-10] +0 0-0

ITA3

20:30 FT [A-8] Virtus Verona 1 - 0 Mantova [A-15] - 1/4 1-0

ITA3

20:30 FT [A-13] Pergolettese 4 - 0 Pro Vercelli [A-11] +0 0-0

ITA3

20:30 FT [A-10] AC Trento 3 - 0 Lecco [A-9] +1/4 1-0

ITA3

20:30 FT [A-19] Pro Sesto 0 - 0 Albinoleffe [A-7] +1/4 0-0

ITA3

20:30 FT [A-14] Piacenza 1 - 3 Padova [A-2] +3/4 0-2

HLA

20:30 FT [3] Feyenoord 4 - 0 Zwolle [18] - 2 4-0

HLA

20:30 FT 1 [10] Heerenveen 2 - 1 Willem II [15] - 1/2 0-0

NGA

20:30 FT [2] Din. Moscow 5 - 1 Arsenal-Tula [13] - 1 1/4 4-0

BULA

20:30 FT [10] CSKA 1948 Sofia 2 - 0 Ludogorets [1] +3/4 0-0

GEOA

20:30 FT [8] Torpedo Kut. 4 - 1 Samtredia [10] 2-1

AUTA

20:30 FT [4] Austria Klagenfurt 0 - 0 Austria Wien [7] +1/4 0-0

AUTA

20:30 FT [10] Wattens 5 - 1 Wolfsberger AC [3] +1/4 2-1

NPA

20:30 FT [15] TS Galaxy 1 - 0 Moroka Swallows [16] +0 1-0

ANHA

21:00 FT 1 [1] Man City 3 - 0 Everton [16] 1 - 1 3/4 1-0

ITA

21:00 FT [20] Salernitana 0 - 2 Sampdoria [16] 3 +0 0-2

ITA

21:00 FT [13] Bologna 0 - 1 Venezia [17] 3 - 3/4 0-0

PHA

21:00 FT 4 [12] Angers 1 - 0 Lorient [18] - 3/4 0-0

PHA

21:00 FT 1 2 [15] Metz 3 - 3 Bordeaux [19] 2 - 1/4 1-2

PHA

21:00 FT 1 [7] Strasbourg 1 - 1 Stade Reims [14] 4 - 1/2 0-1

PHA

21:00 FT 1 [17] Troyes 0 - 1 Saint Etienne [20] 4 - 1/4 0-0

BDNC

21:00 FT [8] Caldas 3 - 5 Belenenses [3] +1 2-2

BDNC

21:00 FT [32] Vilafranquense 0 - 1 CD Mafra [7] +1/2 0-0

BDNC

21:00 FT [21] Paredes 1 - 0 Uniao Torreense [30] +1/4 1-0

NGB

21:00 FT 1 [4] Alania Vla 2 - 3 Spartak Moscow B [13] - 1 3/4 1-2

POLA

21:00 FT [2] Pogon Szczecin 2 - 1 Slask Wroclaw [10] - 3/4 0-0

BIHA

21:00 FT [6] Zeljeznicar 2 - 0 Radnik Bijeljina [12] 0-0

BIHA

21:00 FT [4] Borac Banja Luka 1 - 0 Rudar Prijedor [9] 1-0

CROA

21:00 FT [5] HNK Gorica 2 - 2 Lok. Zagreb [6] +0 2-1

CZEA

21:00 FT [4] Slovacko 4 - 0 Sparta Praha [3] - 1/4 2-0

CZEA

21:00 FT [16] MFk Karvina 1 - 2 Slovan Liberec [9] +1/4 1-1

CZEA

21:00 FT [15] Teplice 1 - 2 Pardubice [13] - 1/2 0-1

TDA

21:00 FT [13] Degerfors IF 1 - 4 Hammarby [5] +1/4 0-2

TDA

21:00 FT [14] Halmstads 0 - 1 Elfsborg [4] +0 0-0

TDB

21:00 FT [13] Akropolis IF 0 - 0 GAIS [14] - 1/4 0-0

TDB

21:00 FT [11] Jonkopings 1 - 2 Eskilstuna City [9] - 1/4 1-0

JORC

21:00 FT [6] Al Salt 2 - 0 Sheikh Hussein [16] 0-0

UAEA

21:00 FT [12] Al Dhafra 2 - 2 Al Wasl [11] 1-0

UAEA

21:00 FT [2] Al Wahda(UAE) 3 - 0 Ajman [9] 1-0

INDA

21:00 FT [11] East Bengal 1 - 1 Jamshedpur [2] +1/4 1-1

KUWA

21:20 FT [5] Al Kuwait 4 - 2 Yarmouk (KUW) [9] 1-1

DUA

21:30 FT [6] Freiburg 0 - 2 Ein.Frankfurt [8] 4 - 1/2 0-2

ARMC

21:30 FT [1] Urartu 2 - 0 Alashkert [8] 1-0

BHRA

21:30 FT [9] Al Najma (BHR) 0 - 2 Muharraq [5] 0-0

BHRA

21:30 FT 1 [10] Budaiya (BHR) 1 - 2 Manama [2] 0-2

KSAA

21:40 FT [15] Al Baten 3 - 2 Al Taawon (KSA) [12] +1/4 2-1

SRBA

21:45 FT [1] FK Partizan 4 - 1 FK Vojvodina [5] - 1 3/4 2-0

TBNB

22:00 FT 1 [15] Lugo 2 - 2 Eibar [3] +0 2-1

ITA3

22:00 FT [C-7] Virtus Francavilla 1 - 2 Turris Neapolis [C-3] - 1/4 0-0

NGB

22:00 FT [7] Baltika 2 - 1 Rotor Volgograd [17] - 3/4 0-0

NGB

22:00 FT [15] Olim. Dolgiye Prudy 0 - 0 Yenisey [9] +1/4 0-0

BIA

22:00 FT [13] Sint Truiden 2 - 1 Antwerpen [3] +0 2-0

BIB

22:00 FT [8] Excelsior Virton 0 - 2 RWD Molenbeek [3] +1/2 0-0

LUXA

22:00 FT [1] Dudelange 1 - 1 UNA Strassen [3] 1-0

LUXA

22:00 FT [13] Wiltz 2 - 3 Swift Hesperange [7] 1-2

LUXA

22:00 FT [2] Progres Niedercorn 3 - 1 Mondorf-les. [12] 0-1

LUXA

22:00 FT [5] Racing Union 3 - 1 Differdange [6] 1-0

LUXA

22:00 FT 1 [16] RM Hamm Benfica 1 - 2 Rodange 91 [15] 0-1

LUXA

22:00 FT 1 [10] Hostert 1 - 3 Victoria Rosport [8] 0-1

LUXA

22:00 FT [11] UT Petange 4 - 1 Etzella Ettelbruc [14] 2-0

LUXA

22:00 FT [9] Jeunesse Esch 3 - 3 Fola Esch [4] 2-2

MDVA

22:00 FT [1] Petrocub 1 - 1 Sfintul Gheorghe [5] 1-1

CYPA

22:00 FT [6] Omonia Nicosia 3 - 0 Aris Limassol [1] - 3/4 2-0

UKRA

22:00 FT [5] Vorskla 5 - 1 FC Mariupol [16] - 1 1/4 2-0

DENA

22:00 FT [2] Kobenhavn 1 - 1 Aarhus AGF [7] - 1/2 1-0

TBNA

22:15 FT 1 1 [13] Granada 1 - 4 Real Madrid [1] 1 +1 1/4 1-2

ITB

22:15 FT [6] Monza 3 - 2 Como [11] - 1/2 2-0

GREA

22:15 FT [10] Panetolikos 1 - 0 Apollon Smirnis [14] - 1/4 0-0

TSA

22:30 FT [5] Servette 3 - 2 Grasshoppers [6] - 1/2 1-0

TSA

22:30 FT [4] Lugano 3 - 1 Luzern [10] +0 3-1

EGYA

22:30 FT [5] Pharco FC 1 - 0 Ceramica Cleopatra [9] +0 0-0

HLA

22:45 FT [14] RKC Waalwijk 0 - 5 Ajax [2] +2 3/4 0-2

TBN3

22:59 FT [A2-10] Algeciras 1 - 0 Gimnastic T. [A2-18] +0 0-0

TBN3

22:59 FT [A2-1] Albacete 2 - 0 Barcelona B [A2-13] - 1/4 1-0

TBN3

22:59 FT [A1-18] SD Logrones 0 - 2 Real Union [A1-2] - 1/2 0-0

TBN3

22:59 FT [A1-11] Zamora CF 0 - 3 Racing Santander [A1-4] +1/4 0-0

PHA

22:59 FT 1 [16] Clermont 1 - 2 Nice [2] 4 +1/4 1-0

SCOLC

22:59 FT [A-9] Rangers 1 - 3 Hibernian [A-8] - 1 1-3

BULA

22:59 FT [6] Lok. Plovdiv 2 - 1 Lok. Sofia [12] - 3/4 0-0

NORA

22:59 FT [7] Valerenga 1 - 1 Tromso [12] - 3/4 0-0

NORA

22:59 FT [15] Stabaek 3 - 0 Kristiansund [6] +0 0-0

NORA

22:59 FT [10] Sandefjord 2 - 2 Brann [14] +1/4 2-1

NORA

22:59 FT [1] Bodo Glimt 2 - 0 Lillestrom [4] - 1 1/4 2-0

NORA

22:59 FT [8] Sarpsborg 1 - 1 Odd Grenland [13] - 3/4 0-0

RMNA

22:59 FT [8] Arges Pitesti 3 - 2 Universitatea Craiova [5] +3/4 1-1

SRBA

22:59 FT [8] Spartak Subotica 1 - 1 FK Radnicki 1923 [16] - 3/4 0-0

SVKA

22:59 FT [8] Zemplin Michalovce 1 - 2 Slo. Bratislava [1] +1 1/4 1-1

SLOA

22:59 FT [1] Maribor 3 - 0 Aluminij [10] - 1 1/4 1-0

TNKA

22:59 FT [13] Galatasaray 1 - 2 Fenerbahce [6] - 1/4 1-1

TNKB

22:59 FT [11] Manisa FK 1 - 0 Altinordu SK [16] - 1 0-0

TNKB

22:59 FT [7] Adanaspor 1 - 0 Ankaragucu [2] +1/2 0-0

AUTA

22:59 FT [2] Sturm Graz 3 - 3 Lask [9] - 1/4 1-3

OMC

22:59 FT [22] Ahli Sedab 2 - 2 Al Khaburah [15] 0-1

UAEA

23:15 FT [6] Al Nasr (UAE) 1 - 1 Al Shabab (UAE) [5] 0-0

ANHA

23:30 FT 1 [6] Tottenham 2 - 1 Leeds Utd [15] 4 - 1 0-1

ITA3

23:30 FT [C-16] Campobasso 1 - 1 Foggia [C-5] - 1/4 0-1

ITA3

23:30 FT [B-20] Grosseto 1 - 2 Montevarchi [B-15] - 1/4 0-2

ITA3

23:30 FT [B-11] Pontedera 2 - 1 Pescara [B-6] +1/4 1-0

ITA3

23:30 FT [B-18] Pistoiese 0 - 0 Virtus Entella [B-4] +1/2 0-0

ITA3

23:30 FT [C-18] Fidelis Andria 0 - 3 Bari [C-1] +3/4 0-2

ITA3

23:30 FT [B-16] Imolese Calcio 0 - 1 Reggiana [B-1] +1/2 0-1

ITA3

23:30 FT [C-19] Potenza SC 0 - 0 SS Monopoli [C-2] +0 0-0

ITA3

23:30 FT [B-3] Cesena 4 - 0 US Fermana [B-14] - 3/4 1-0

ITA3

23:30 FT [B-8] Luchese 1 - 0 Siena [B-12] +1/4 0-0

DUA

23:30 FT 2 [10] Mainz 1 - 1 FC Koln [9] 1 - 1/2 1-0

NGA

23:30 FT 1 [3] FK Sochi 1 - 2 Rubin Kazan [10] - 1 1-1

POLA

23:30 FT [7] Gornik Zabrze 3 - 2 Legia Wars. [17] +0 2-0

CROA

23:30 FT [2] HNK Rijeka 2 - 3 Hajduk Split [4] +1/4 0-1

HUNA

23:30 FT [1] Ferencvaros 3 - 0 MOL Fehervar FC [4] - 3/4 2-0

TDA

23:30 FT [10] Varbergs BoIS 0 - 1 AIK Solna [2] +1/4 0-0

TDA

23:30 FT [11] Sirius 3 - 3 Goteborg [8] +0 2-2

JORC

23:30 FT [5] Faisaly (JOR) 3 - 1 Wihdat [8] 1-0

KUWA

23:35 FT [10] Al Shabab (KUW) 0 - 2 Al Qadsia [6] 0-2

BDNC

23:45 FT [17] Moreirense 3 - 2 Vitoria Guimaraes [33] +0 2-0

ITA

00:00 FT 4 [1] Inter Milan 3 - 2 Napoli [3] 3 - 1/4 2-1

DUC4T

00:00 FT [17] Sportfreunde Lotte 1 - 2 SV Straelen [12] +1/4 1-1

DUC4T

00:00 FT [7] FC Koln II 1 - 1 Fort.Dusseldorf II [9] - 1/4 1-1

POLB

00:00 FT [12] Chrobry Glogow 2 - 0 Stomil Olsztyn [16] - 1/2 1-0

MLTA

00:00 FT [1] Hibernians Paola 1 - 0 Hamrun Spartans [3] 1-0

CZEA

00:00 FT [1] Slavia Praha 5 - 0 Jablonec [14] - 1 3/4 3-0

CYPA

00:00 FT [8] Doxa Katokopia 0 - 0 AEL Limassol [10] +1/4 0-0

DENA

00:00 FT [1] Midtjylland 1 - 2 Brondby [3] - 1/2 1-2

CRCA

00:00 FT [6] Municipal Grecia 0 - 0 Guadalupe FC [11] - 1/2 0-0

NPA

00:00 FT [13] Maritzburg Utd 0 - 1 Kaizer Chiefs [3] +1/4 0-0

BHRA

00:05 FT [1] AL Riffa 3 - 1 Al Hala [6] - 1 1/4 1-0

TBNB

00:15 FT [12] Huesca 0 - 0 Ibiza-Eivissa [10] - 1/4 0-0

TBNB

00:15 FT [4] Tenerife 1 - 0 Alcorcon [22] - 1 0-0

TBNA

00:30 FT 1 [15] Elche 0 - 3 Real Betis [3] 2 1 +1/4 0-3

BIA

00:30 FT [16] Oostende 1 - 7 Union Saint-Gilloise [1] +1 1-4