KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 23/06/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 23/06/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 FT [13] Kochi United SC 0 - 2 Nara Club [12] 0-1

AFCC

15:00 FT [J-3] Tainan City 3 - 0 Athletic 220 FC [J-4] - 1 1/2 1-0

AUSC

16:00 FT [12] Broadmeadow Magic 2 - 1 Weston W. Bears [44] 1-0

NHATA

16:00 FT [3] Vissel Kobe 5 - 0 Yokohama FC [19] - 1 1/4 3-0

AUSC

16:30 FT [28] Moreland Zebras 3 - 1 Langwarrin SC [22] - 1/2 1-1

AUSC

16:30 FT [39] South Melbourne 2 - 1 Eastern Lions [17] - 1 1/4 1-1

GHCLB

17:00 FT Varbergs BoIS 1 - 0 Elfsborg 1-0

AUSC

17:00 FT [7] Adelaide City 2 - 0 Metro Stars [26] - 1/2 0-0

AUSC

17:00 FT [27] Monbulk Rangers 2 - 1 Clifton Hill [14] 1-1

NHATA

17:00 FT [13] Kashiwa Reysol 0 - 2 Urawa Red [5] +0 0-0

NHATA

17:00 FT [18] Oita Trinita 0 - 0 Kashima Antlers [6] +3/4 0-0

NHATA

17:00 FT [2] Yokohama FM 2 - 0 Sagan Tosu [7] - 3/4 0-0

NHATA

17:00 FT [16] Tokushima Vortis 0 - 1 FC Tokyo [9] +0 0-1

NHATA

17:00 FT [20] Vegalta Sendai 2 - 3 Shimizu S-Pulse [15] +0 1-1

HQB

17:00 FT [8] Chungnam Asan 0 - 2 Ansan Greeners [7] +0 0-0

GHCLB

18:00 FT Goteborg 1 - 2 Brondby 1-0

GHCLB

18:00 FT Zorya 3 - 3 PFK Aleksandriya 1-3

AUSC

18:00 FT [38] Sorrento 0 - 1 ECU Joondalup [45] +1/2 0-0

GHCLB

18:15 FT Rakow Czestochowa 2 - 4 Lechia GD +0 1-2

AFCC

19:00 FT [J-2] Eastern AA 0 - 1 Lee Man FC [J-1] +1 0-1

KAZA

19:00 FT [14] Zhetysu Taldykorgan 1 - 2 Atyrau [11] +0 0-0

GHCLB

20:00 FT Legia Wars. 1 - 1 Krasnodar +0 1-0

KAZA

20:00 FT [3] Kairat Almaty 5 - 1 Caspiy Aktau [10] - 1 3/4 2-0

ACL

21:00 FT Shanghai Port 0 - 1 Kaya [F-4] +0 0-1

GHCLB

21:00 FT Ludogorets 1 - 3 Ferencvaros 0-1

KAZA

21:00 FT [9] FK Taraz 1 - 1 Turan (KAZ) [12] - 1 0-0

BLRC

21:45 FT Di. Brest 1960 1 - 2 FK Slutsk 0-1

GHCLB

22:00 FT CSKA 1948 Sofia 2 - 3 Slavia Sofia [100] 1-1

BLRC

22:00 FT Belshina Bobruisk 1 - 3 Rukh Brest 1-2

GEOA

22:00 FT [7] FC Telavi 2 - 1 Samtredia [10] - 1/4 0-0

KAZA

22:00 FT [13] Kaisar Kyzylorda 1 - 3 Tobol Kostanay [2] +3/4 1-1

FIN3

22:00 FT [B-5] HJS Akatemia 3 - 1 Honka 2 [B-7] +0 1-1

UZBA

22:00 FT [10] Metallurg Bekabad 2 - 1 Nasaf Qarshi [4] +1/4 1-0

UZBA

22:00 FT [1] Pakhtakor 1 - 0 Andijan [12] 1-0

GHCLB

22:30 FT [8] Lok. Moscow 3 - 2 MSK Zilina - 1 1/2 1-1

BLRC

22:30 FT Lokomotiv Gomel 3 - 3 Isloch +1 1/4 1-1

GEOA

22:30 FT [2] Dinamo Tbilisi 1 - 2 Samgurali Tskh. [6] - 1 1/4 0-2

FINA

22:30 FT [7] Ilves Tampere 2 - 1 Inter Turku [3] +1/4 1-1

FINA

22:30 FT [5] Lahti 0 - 0 HIFK [6] - 1/4 0-0

FIN3

22:30 FT [A-1] JaPS 2 - 2 MiPK Mikkeli [A-12] - 2 0-1

FIN3

22:30 FT [B-3] PIF Parainen 2 - 1 Espoo [B-11] - 1 1/4 1-0

BLRC

22:45 FT FC Smolevichi 1 - 3 Vitebsk +2 3/4 1-0

EURO

22:59 FT 2 [E-3] Slovakia 0 - 5 T.B.Nha [E-2] 2 +2 0-2

EURO

22:59 FT 1 [E-1] Thụy Điển 3 - 2 Ba Lan [E-4] 2 +0 1-0

GHCLB

22:59 FT FK Radnicki 1923 1 - 0 FK Novi Pazar 0-0

GHCLB

22:59 FT FK Metalac GM 1 - 0 Decic Tuzi 1-0

GHCLB

22:59 FT FK Vojvodina 1 - 0 Slask Wroclaw +0 0-0

GHCLB

22:59 FT Wiener Neustadt 1 - 3 CSKA Moscow [105] +3 1/2 0-0

GHCLB

22:59 FT [36] Schalke 04 8 - 0 PSV Wesel 5-0

BLRC

22:59 FT 1 FK Lida 0 - 3 Dinamo Minsk +2 1/2 0-0

FIN3

22:59 FT [A-7] NJS Nurmijarvi 0 - 3 Atlantis [A-2] +1/2 0-1

FIN3

22:59 FT [B-2] KaaPo Kaarina 1 - 1 Grankulla IFK [B-4] - 1 1/4 0-0

FIN3

22:59 FT [A-3] PEPO 0 - 1 FC Kiffen [A-8] - 2 0-0

URUA

22:59 FT 1 [16] Villa Espanola 0 - 1 CA Rentistas [12] +1/4 0-0

ALGA

22:59 FT [8] CS Constantine 0 - 0 CR Belouizdad [1] +0 0-0

ALGA

22:59 FT [14] Hussein Dey 2 - 1 USM Alger [4] +0 0-0

GHCLB

23:30 FT TSV Meerbusch 0 - 11 Fort.Dusseldorf 0-6

GHW

23:30 FT Slovenia U19 Nữ 2 - 4 Bosnia & Herz U19 Nữ [15] - 1/4 -

BLRC

23:30 FT Partizan Soligorsk 1 - 1 Sputnik Rechitsa +3 1-0

GEOA

23:30 FT [3] Saburtalo 1 - 2 Lokomotiv T [5] - 1/4 0-1

CHIC

23:30 FT [12] Puerto Montt 0 - 2 U. Espanola [9] +1/2 0-1

CHIC

23:30 FT [5] Temuco 0 - 0 U. La Calera [24] 0-0

ALGA

23:45 FT [7] MC Alger 4 - 0 Paradou AC [9] - 1/2 0-0

ARC

00:00 FT Lebanon 1 - 0 Djibouti - 2 1/4 0-0

GHCLB

00:00 FT HNK Rijeka 1 - 0 Domzale - 3/4 1-0

TD3

00:00 FT [Sodra-1] Ljungskile SK 2 - 3 Tvaakers IF [Sodra-14] - 1/4 0-1

ARGB

00:00 FT [A-14] Temperley 0 - 1 San Martin Tucuman [A-3] +0 0-1

ARGB

00:00 FT [B-11] All Boys 1 - 1 Ind.Rivadavia [B-4] - 1/4 0-0

TD3

00:30 FT [Sodra-13] Torns IF 2 - 2 Assyriska IK JKP [Sodra-3] - 1/4 1-2

ICEC

01:00 FT [15] KFS Vestmannaeyjar 4 - 2 Vik. Olafsvik [26] 1-0

ICEC

01:00 FT [6] IR Reykjavik 3 - 0 Vestmannaeyjar [33] +1 3/4 1-0

ICEC

01:00 FT [20] Afturelding 1 - 2 Vestri [4] - 1/4 1-1

ICEC

01:00 FT [24] Stjarnan 1 - 2 KA Akureyri [13] +0 0-0

ARGB

01:00 FT [B-15] Instituto 1 - 1 Guillermo [B-17] - 3/4 1-1

ARGB

01:00 FT [B-5] Deportivo Moron 2 - 0 San Telmo [B-12] +0 1-0

ARGB

01:00 FT [A-12] Deportivo Maipu 0 - 1 Ate Brown [A-1] - 1/2 0-0

USW

01:00 FT [10] Kansas City Nữ 1 - 3 Orlando Pride Nữ [8] +1/4 1-1

GHCLB

01:30 FT East Fife 1 - 1 The New Saints +1 0-0

ARGB

01:30 FT [B-2] Ferro Carril Oeste 0 - 0 Villa Dalmine [B-14] - 1/2 0-0

ARGB

01:30 FT [B-3] CA Guemes 2 - 2 Def.Belgrano [B-9] - 1/2 2-0

URUA

01:45 FT 1 [6] CA Torque 0 - 1 CA Penarol [3] +1/4 0-0

EURO

02:00 FT 2 [F-2] Đức 2 - 2 Hungary [F-4] 3 - 2 1/2 0-1

EURO

02:00 FT [F-3] B.D.Nha 2 - 2 Pháp [F-1] 4 +1/2 1-1

ARGB

02:00 FT [A-4] Tigre 1 - 1 Atletico Atlanta [A-8] - 1/2 1-0

BRB

02:00 FT [17] Londrina/PR 0 - 0 Nautico/PE [9] +0 0-0

ICEC

02:15 FT [7] IA Akranes 3 - 0 Fram Rey. [30] - 3/4 3-0

ICEC

02:15 FT [28] Augnablik 1 - 4 Fjolnir [10] 0-2

ICEC

02:15 FT [3] HK Kopavogur 2 - 1 Grotta [21] - 2 1-0

ICEC

02:15 FT [11] Hafnarfjordur 4 - 1 UMF Njardvik [29] - 2 1/4 2-1

CHIC

02:30 FT 1 [21] San Antonio Unido 0 - 0 Huachipato [6] 0-0

CHIC

02:30 FT [33] Deportes Colina 1 - 2 La Serena [1] 1-0

CHIC

02:30 FT [23] Melipilla 0 - 1 Nublense [8] +0 0-0

ICEC

03:00 FT [9] Keflavik 0 - 0 Breidablik [17] +1 1/4 0-0

TS 90': 0-0; HP: 2-0

COP

04:00 FT 1 [B-4] Ecuador 2 - 2 Peru [B-2] 1 - 1/4 2-0

CHIC

04:30 FT 1 [10] O Higgins 1 - 0 Cobreloa [11] - 1 1/4 1-0

ARGB

05:00 FT [A-11] Alvarado MDP 3 - 1 CA Mitre Salta [A-10] - 1/4 1-0

BRAA

05:00 FT [11] Atletico/GO 1 - 0 Fluminense/RJ [8] +0 0-0

BRAA

05:00 FT [5] Bragantino/SP 3 - 1 Palmeiras/SP [4] +0 2-0

BRAA

05:00 FT [2] Flamengo/RJ 2 - 1 Fortaleza/CE [3] - 1 1/4 2-0

BRAA

05:00 FT [12] Sao Paulo/SP 2 - 2 Cuiaba/MT [9] - 1 2-2

GHW

05:40 FT Martinique Nữ 1 - 2 Guadeloupe Nữ 1-1

ARGB

06:00 FT [A-5] Agropecuario AAC 3 - 0 Nueva Chicago [A-17] - 1/2 1-0

USAA

06:00 FT [Dong-1] New England 3 - 2 New York RB [Dong-9] - 1 2-0

USB

06:00 FT [A-2] Ch.Independence 3 - 0 Ch. Battery [A-6] - 1/4 1-0

USAA

06:30 FT [Dong-8] New York City 1 - 0 Atlanta United [Dong-5] - 1 0-0

USAA

06:30 FT [Dong-3] Philadelphia Union 1 - 0 Columbus Crew [Dong-10] - 1/2 1-0

USW

06:30 FT [9] Racing Louisville Nữ 0 - 2 NC Courage (W) [6] 0-2

COP

07:00 FT 3 [B-1] Brazil 2 - 1 Colombia [B-3] 4 - 1 0-1

CHIC

07:00 FT [4] Everton CD 3 - 0 Deportes Santa Cruz [25] 2-0

USAA

07:00 FT [Tay-7] Minnesota Utd 2 - 0 Austin FC [Tay-13] - 3/4 2-0

USAA

07:00 FT [Dong-12] Chicago Fire 0 - 1 Cincinnati [Dong-14] - 3/4 0-0

USAA

07:00 FT 1 [Dong-7] CF Montreal 0 - 0 D.C. Utd [Dong-6] +0 0-0

USB

07:00 FT [A-4] Miami Fusion 0 - 1 Birmingham Legion [B-1] - 1/4 0-0

USAA

07:30 FT [Dong-2] Nashville FC 3 - 2 Toronto [Dong-13] - 1/2 0-1

USAA

07:30 FT [Tay-11] Houston Dynamo 2 - 2 Portland Timbers [Tay-4] - 1/2 2-0

USAA

07:30 FT [Tay-2] Sporting Kansas 3 - 1 Colorado Rapids [Tay-3] - 3/4 2-0

USB

07:30 FT [B-5] OKC Energy 1 - 0 Sporting Kansas II [B-8] - 1/4 1-0

GHQG

07:45 FT Martinique 1 - 2 Guadeloupe 0-2

USAA

09:00 FT [Tay-1] Seattle Sounders 2 - 1 Real Salt Lake [Tay-5] - 3/4 0-0

USB

09:05 FT [D-5] Tacoma Defiance 1 - 1 Real Monarchs [C-7] +0 0-1

USAA

09:30 FT [Tay-9] Los Angeles FC 2 - 0 Dallas [Tay-12] - 1 1/2 1-0

USAA

09:30 FT [Tay-8] Vancouver WC 1 - 2 LA Galaxy [Tay-6] +1/4 0-0

USB

09:35 FT [D-4] LA Galaxy II 1 - 1 Orange C. Blues [D-3] +0 1-1

EGYA

20:30 Hoãn [1] Zamalek SC - Aswan FC [18] - 1 1/2 -

EGYA

20:30 Hoãn [7] Ittihad Alexandria - Masr lel Maqassah [13] - 1/4 -

EGYA

20:30 Hoãn [15] NBE SC - ENPPI Cairo [6] -

Kết quả bóng đá ngày 23/06/2021

Kết quả bóng đá ngày 23/06/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 23/06/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 23/06/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2