KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 24/11/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 24/11/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

MEXB

11:15 FT [5] Sonora 1 - 2 Venados [15] - 1/4 0-1

HQ3

12:00 FT GimPo Citizen 1 - 0 Cheonan City [15] +0 0-0

TQB

14:00 FT [9] Nanjing City 1 - 0 Beijing BIT [18] - 1 1/4 1-0

IDNA

15:15 FT [1] Madura United FC 2 - 0 Persik Kediri [16] - 1/4 1-0

AUSC

15:30 FT [96] Sydney Olympic 2 - 4 Sydney FC [2] +2 1-1

GEOC

16:00 FT [3] Shukura 2 - 3 Samgurali Tskh. [2] +1/4 0-0

AUSC

16:00 FT [48] Perth Glory 1 - 1 Melb. Victory [68] +1/2 1-1

TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 3-4

UZBC

16:30 FT [1] FK AGMK 0 - 0 Nasaf Qarshi [2] 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-2

C1U19

17:00 FT [D-4] Sheriff Tiraspol U19 0 - 1 Real Madrid U19 [D-1] +3 0-0

ARMC

17:00 FT [1] Noravank SC 2 - 1 Ararat-Armenia [6] 1-0

HQFA

18:00 FT [23] Jeonnam Dragons 0 - 1 Daegu [22] +1/4 0-1

IDNA

18:00 FT [11] Persebaya Surabaya 4 - 0 Persita Tangerang [5] - 1/2 1-0

C1U19

18:30 FT 1 [C-4] Besiktas U19 0 - 1 Ajax U19 [C-3] +1 1/4 0-1

TQB

18:30 FT [11] Zibo Cuju 0 - 0 Heilongjiang Ice City [7] +1 1/2 0-0

IRNA

18:30 FT [15] Tractor SC 1 - 0 Padideh Khorasan - 1 0-0

IRNA

18:30 FT Fajr Sepasi 0 - 2 Sepahan [14] +1 0-1

IRNA

18:30 FT [10] Nassaji Mazandaran 2 - 2 Peykan [12] - 1/4 1-0

IRNA

18:30 FT [5] Havadar SC 0 - 0 Aluminium Arak [1] +0 0-0

MNEC

19:00 FT [3] Iskra Danilo 2 - 0 Igalo [5] 2-0

MNEC

19:00 FT [4] Sutjeska 4 - 0 FK Podgorica [8] 1-0

UKRA

19:00 FT [15] FC Mynai 1 - 1 Kolos Kovalivka [8] 0-0

CZEB

19:30 FT [9] Varnsdorf 0 - 3 Opava [7] - 1/4 0-1

IRNA

19:30 FT [4] Gol Gohar 0 - 3 Esteghlal Tehran [2] +1/2 0-0

UZBC

19:30 FT 2 [6] Pakhtakor 1 - 1 Bunyodkor [5] 1-1

TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 5-4

KSB

19:35 FT [11] Al Ain (KSA) 1 - 1 Al Wehda (KSA) [3] -

OMAA

19:35 FT [8] Oman Club 7 - 0 Nizwa Club [14] - 1/4 1-0

OMAA

19:40 FT [6] Sohar Club (OMA) 0 - 1 Al Seeb [1] +3/4 0-0

OMAA

19:40 FT [7] Rustaq Club 2 - 1 Muscat Club [12] - 3/4 1-0

OMAA

19:40 FT [11] Bahla Club 1 - 1 Saham Club [13] - 1/4 0-0

C1U19

20:00 FT [D-2] Inter Milan U19 1 - 0 Shakhtar Donetsk U19 [D-3] - 1/2 1-0

C1U19

20:00 FT [B-1] Liverpool U19 4 - 0 Porto U19 [B-3] +0 2-0

MNEC

20:00 FT [6] OFK Titograd 0 - 2 Decic Tuzi [2] 0-0

OMAA

20:05 FT [10] Al Ittihad (OMA) 0 - 0 Al Nahda (OMA) [2] 0-0

ITC2

20:30 FT [11] Fidelis Andria 1 - 0 Piacenza [6] - 1/4 1-0

ITC2

20:30 FT [10] Albinoleffe 0 - 1 Catanzaro [20] +1/2 0-0

IRNA

20:30 FT [9] Naft M. Soleyman 0 - 1 Mes Rafsanjan [8] +1/4 0-0

IRNA

20:30 FT [16] Zobahan 0 - 1 Foolad Khozestan [3] - 1/4 0-1

IDNA

20:45 FT 1 Persiraja Banda Aceh 0 - 4 Persib Bandung [17] +1 1/2 0-3

C1U19

21:00 FT [A-2] Club Brugge U19 4 - 1 Leipzig U19 [A-4] - 2 1/2 2-1

ITC2

21:00 FT [19] Padova 1 - 0 Viterbese Calcio [4] - 1 1/4 1-0

GEOC

21:00 FT [1] Saburtalo 2 - 1 Dinamo Batumi [4] +3/4 1-0

SRBA

21:00 FT [15] Radnik Surdulica 2 - 1 Backa Topola [5] 1-0

INDA

21:00 FT [7] Odisha 3 - 1 Bengaluru [6] +1/2 1-1

KSB

21:30 FT [2] Al Adalah 1 - 1 Al Qadisiya [7] -

IRNA

21:30 FT [11] Persepolis 1 - 0 Sanat Naft [13] - 1 1/4 0-0

C1U19

22:00 FT [A-3] Man City U19 1 - 3 PSG U19 [A-1] +0 0-1

C1U19

22:00 FT [C-1] Sporting Lisbon U19 3 - 2 B.Dortmund U19 [C-2] - 1/2 1-1

C1U19

22:00 FT [B-2] Atletico Madrid U19 3 - 0 AC Milan U19 [B-4] - 1 1-0

NPA

22:00 FT [11] Marumo Gallants FC 0 - 0 Maritzburg Utd [14] +0 0-0

KSB

22:15 FT [15] Jeddah Club 1 - 0 Al Oruba (KSA) [10] -

C2

22:30 FT 3 [C-2] Spartak Moscow 2 - 1 Napoli [C-1] 1 +3/4 2-0

NPA

22:30 FT [8] Mamelodi Sun. 2 - 2 SuperSport Utd [12] - 1 1-0

NPA

22:30 FT [10] Stellenbosch FC 0 - 3 Orlando Pirates [4] +1/4 0-2

NPA

22:30 FT 1 [7] Kaizer Chiefs 1 - 1 Amazulu [3] - 1/4 1-0

OMAA

22:50 FT [9] Al Suwaiq 0 - 0 Dhofar [3] +1/4 0-0

LITA

22:59 FT [8] Banga 3 - 1 Nevezis - 1 1/2 0-1

MNEC

23:00 FT [1] Buducnost 2 - 0 Rudar [7] 2-0

CZEA

23:00 FT MFk Karvina 1 - 2 Banik Ostrava [12] +1 1/4 0-0

OMAA

23:05 FT [5] Nasr Salalah 0 - 1 Mussanah Club [4] - 1/2 0-0

ITC2

23:30 FT [5] Teramo 0 - 3 Alto Adige [13] +1/2 0-2

POLB

00:00 FT [5] Zaglebie Sosno 3 - 2 Chrobry Glogow [13] - 1/4 3-0

LITA

00:00 FT [1] Zalgiris 2 - 0 FK Panevezys [3] - 1 1/4 0-0

DUB

00:30 FT [12] St. Pauli 3 - 1 Sandhausen [6] - 1 1/4 2-0

C1

00:45 FT 1 Besiktas 1 - 2 Ajax 1 +1 1/2 1-0

C1

00:45 FT Inter Milan 2 - 0 Shakhtar Donetsk 1 - 1 3/4 0-0

DUC4DB

01:00 FT [8] CZ Jena 2 - 1 Auerbach - 1 3/4 1-0

DUC4DB

01:00 FT [7] SV Lichtenberg 0 - 4 E.Cottbus [16] +3/4 0-1

DUC4B

01:30 FT [16] Wer.Bremen II 2 - 0 Hannoverscher SC - 1 3/4 2-0

DUC4DB

01:30 FT [2] Babelsberg 1 - 0 FC Eilenburg - 1 1/2 1-0

VENA

02:15 FT 1 [8] Caracas 4 - 1 Estu.Merida [9] - 3/4 2-1

POLB

02:30 FT Korona Kielce 0 - 1 GKS Tychy [14] - 1/4 0-1

ANHB

02:45 FT Barnsley 0 - 2 Swansea City [22] +1/4 0-0

ANHB

02:45 FT [1] Blackburn Rovers 4 - 0 Peterborough Utd - 3/4 3-0

ANHB

02:45 FT [23] Bristol City 1 - 0 Stoke City [12] +1/4 1-0

ANHB

02:45 FT [9] Cardiff City 0 - 1 Hull City [5] - 1/2 0-1

ANHB

02:45 FT Fulham 0 - 0 Derby County - 1 1/4 0-0

ANHB

02:45 FT [10] Millwall 1 - 1 Bournemouth +1/4 0-1

ANHB

02:45 FT [8] QPR 1 - 0 Huddersfield [24] - 1/2 0-0

SCOA

02:45 FT [11] Ross County 1 - 0 Hibernian [4] +1/4 0-0

C1

03:00 FT 1 [38] Sheriff Tiraspol 0 - 3 Real Madrid 1 +1 3/4 0-2

C1

03:00 FT 1 Atletico Madrid 0 - 1 AC Milan 3 - 3/4 0-0

C1

03:00 FT 3 Club Brugge 0 - 5 Leipzig 1 +1/2 0-4

C1

03:00 FT 2 Liverpool 2 - 0 Porto 2 - 3/4 0-0

C1

03:00 FT 3 Man City 2 - 1 PSG - 1 0-0

C1

03:00 FT 6 Sporting Lisbon 3 - 1 B.Dortmund 3 1 - 1/4 2-0

ARGA

03:00 FT [15] Sarmiento Junin 0 - 0 Banfield [17] +1/4 0-0

ARGA

03:00 FT [13] Newells Old Boys 1 - 0 C. Cordoba SdE [21] +0 0-0

CRCA

03:00 FT Jicaral Sercoba 2 - 2 Guanacasteca [A-6] +0 1-1

VENA

04:15 FT [4] Dep.Tachira 4 - 2 Dep.Guaira [7] - 1/4 2-1

ARGA

05:15 FT [1] Atletico Tucuman 0 - 4 Defensa YJ [19] +1/2 0-1

MEXB

06:00 FT [4] Leones Negros UdeG 2 - 1 Correcaminos [10] - 3/4 1-1

CRCA

06:00 FT [B-5] Santos Guapiles 1 - 2 Cartagines [B-6] - 1/2 1-1

CRCA

06:00 FT [A-2] Herediano 2 - 0 Municipal Grecia [B-3] - 3/4 1-0

VENA

06:50 FT [14] Dep.Lara 1 - 3 Monagas [3] - 1/4 1-1

ARGA

07:30 FT [25] Independiente 1 - 0 Boca Juniors [11] +1/4 1-0

BRA

07:30 FT [3] Fluminense/RJ 1 - 0 Internacional/RS [6] - 1/4 1-0

BRA

07:30 FT [11] Sao Paulo/SP 0 - 0 Athletico/PR [4] - 1/2 0-0

COLC

08:00 FT [13] Pereira 1 - 0 Atl. Nacional [26] +1/2 0-0

MEXA

08:00 FT [10] Pumas UNAM 0 - 0 Club America [15] +1/4 0-0

CRCA

09:00 FT [A-3] Alajuelense 1 - 0 Guadalupe FC [A-5] - 1 1/4 0-0

MEXA

10:05 FT [2] Monterrey 0 - 0 Atlas [14] - 1/2 0-0

Kết quả bóng đá ngày 24/11/2021

Kết quả bóng đá ngày 24/11/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 24/11/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 24/11/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Hạng Nhất Anh › Vòng 3

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Pháp › Vòng 2

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Đức › Vòng 2

01:3013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 1 3 3
2 Arsenal 1 2 3
3 Bournemouth 1 2 3
4 Man City 1 2 3
5 Newcastle 1 2 3
6 Brighton 1 1 3
7 Leeds Utd 1 1 3
8 Chelsea 1 1 3
9 Brentford 1 0 1
10 Fulham 1 0 1
11 Leicester City 1 0 1
12 Liverpool 1 0 1
13 Man Utd 1 -1 0
14 Wolves 1 -1 0
15 Everton 1 -1 0
16 Aston Villa 1 -2 0
17 Crystal Palace 1 -2 0
18 Nottingham Forest 1 -2 0
19 West Ham Utd 1 -2 0
20 Southampton 1 -3 0