KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 26/06/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 26/06/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 FT [15] MIO Biwako 0 - 4 FC Osaka [1] 0-3

NHATJFL

11:00 FT [7] Maruyasu Okazaki 1 - 2 Veertien Mie [5] 1-1

AUSBPL

12:00 FT [8] North Star 1 - 1 Souths Utd [7] 0-0

AUSNSW

12:00 FT [6] Rockdale City 3 - 3 Sydney Utd [8] - 1/2 0-2

AUSQSL

12:00 FT [2] Gold Coast Knights 1 - 1 Queensland Lion [1] +3/4 1-0

NHATA

12:00 FT [11] Consa. Sapporo 1 - 0 Gamba Osaka [16] - 1/2 0-0

NHATB

12:00 FT 1 [10] JEF United Chiba 3 - 1 Tokyo Verdy [11] +0 2-0

NHAT3

12:00 FT [16] Vanraure Hachinohe 1 - 0 Fukushima Utd [10] +1/4 0-0

AUSNSW

12:10 FT [3] Blacktown City 3 - 0 North Shore Mariners [10] - 1 1/2 2-0

AUSBPL

13:00 FT [6] Taringa Rovers 0 - 4 Holland Park Hawks [5] +1/2 0-2

AUSNSW

13:00 FT [1] Sydney Olympic 4 - 1 Sutherland Sharks [12] - 1 3-0

NHAT3

13:00 FT [13] Tegevajaro Miyazaki 1 - 4 FC Gifu [9] - 1/4 1-1

NHATJFL

13:00 FT [3] Nara Club 0 - 0 Sony Sendai [12] - 1/2 0-0

NHATJFL

13:00 FT [16] Criacao Shinjuku 2 - 2 Verspah Oita [10] +1/2 1-0

NHATJFL

13:00 FT [9] Suzuka Point Getters 0 - 0 Kagura Shimane [14] - 1 0-0

AUSBPL

14:15 FT [11] Coomera Colts 3 - 3 Samford Rang. [4] +3/4 2-2

NHAT3

14:30 FT [8] FC Imabari 0 - 0 Azul Claro Numazu [11] - 3/4 0-0

TQA

14:30 FT [1] Wuhan Three T. 5 - 0 Hebei CFFC [17] - 2 3/4 3-0

TQB

14:30 FT [9] Nanjing City 0 - 1 Qingdao Hainiu [3] +1 0-0

HQ3

15:00 FT [5] Gyeongju KHNP 3 - 1 Busan Transp. [9] - 1/4 1-1

TQB

15:00 FT [10] Suzhou Dongwu 0 - 3 Nantong Zhiyun [1] 0-2

TQB

15:00 FT [15] Guangxi Pingguo 0 - 0 Shijiazhuang Gongfu [4] - 1/4 0-0

VNB

15:30 FT [10] Đăk Lăk 1 - 2 Thừa Thiên Huế [7] 0-1

GHW

16:00 FT [113] Bosnia & Herz Nữ 1 - 2 Philippines Nữ [14] +1/2 1-0

NHATA

16:00 FT [10] Nagoya Grampus 1 - 1 Kashima Antlers [5] +0 0-1

NHATA

16:00 FT [18] Vissel Kobe 0 - 1 Urawa Red [9] +0 0-0

NHATA

16:00 FT [3] Cerezo Osaka 1 - 1 Shimizu S-Pulse [15] - 1/2 0-1

NHATB

16:00 FT [1] Yokohama FC 2 - 0 Alb. Niigata (JPN) [2] +1/4 1-0

NHATB

16:00 FT 1 [15] Tochigi SC 1 - 1 Grulla Morioka [19] - 1/4 0-0

NHATB

16:00 FT [14] Tokushima Vortis 1 - 0 Thespa Kusatsu [21] - 1/2 0-0

NHAT3

16:00 FT [12] Giravanz Kita. 1 - 0 Kamatamare San. [15] - 1/4 1-0

NHAT3

16:00 FT 1 [4] Matsumoto Yama. 2 - 1 Iwaki FC [1] +1/4 1-1

HQA

16:00 FT [1] Ulsan Hyundai 0 - 0 Seongnam Ilhwa Ch. [12] - 1 1/4 0-0

HQB

16:00 FT [11] Busan I'Park 0 - 2 Bucheon 1995 [2] +0 0-2

AUSQSL

16:30 FT [12] Capalaba 1 - 3 Eastern Suburbs [9] +1 1-1

NHATA

16:30 FT [13] Kyoto Sanga 0 - 1 Shonan Bellmare [14] +1/4 0-0

NHATB

16:30 FT [22] Ryukyu 0 - 1 Machida Zelvia [7] +3/4 0-1

TQA

16:30 FT [4] Sh. Shenhua 2 - 1 Guangzhou FC [16] - 1 1/2 1-0

SINA

16:30 FT [6] Geylang Intl 1 - 0 Tanjong Pagar [3] 1-0

NHATA

17:00 FT [8] Sagan Tosu 5 - 0 FC Tokyo [7] - 1/4 1-0

NHATB

17:00 FT [18] Renofa Yamaguchi 2 - 1 Ventforet Kofu [13] +1/2 0-0

NHATB

17:00 FT [20] Omiya Ardija 0 - 1 Zweigen Kan. [16] +1/4 0-0

HQA

17:00 FT [3] Pohang Steelers 1 - 1 Gimcheon Sangmu [10] - 1/2 1-1

HQ3

17:00 FT [4] Hwaseong FC 1 - 0 Mokpo City [14] - 1/4 1-0

HQ3

17:00 FT [15] Cheonan City 0 - 2 Yangju Citizen [6] - 1/4 0-0

HQ3

17:00 FT [8] Gimhae City 0 - 2 Changwon City [1] - 1/4 0-1

VNB

17:00 FT [11] Bình Phước 0 - 1 Phù Đổng [9] - 3/4 0-1

GHCLB

17:30 FT [34] Rakow Czestochowa 5 - 1 Chojniczanka [672] 2-0

HQA

17:30 FT [7] Gangwon 4 - 2 Jeju Utd [5] +0 2-0

KAZA

18:00 FT [12] FK Kyzylzhar 1 - 3 Tobol Kostanay [4] +0 1-1

TDB

18:00 FT [8] Utsiktens BK 1 - 0 Brage [2] - 1/4 0-0

TDB

18:00 FT [5] Skovde 0 - 2 Vasteras [13] +0 0-1

TD3

18:00 FT [Norra-13] Motala AIF 0 - 3 Pitea IF [Norra-3] - 1/4 0-1

HQB

18:00 FT [1] Gwangju 1 - 4 Gyeongnam [6] - 1/4 1-1

HQB

18:00 FT [4] Daejeon Hana Citizen 1 - 1 GimPo Citizen [7] - 3/4 0-1

VNA

18:00 FT [11] Nam Định 1 - 1 Hà Nội FC [1] +1/2 0-0

VNB

18:00 FT 1 [3] Phố Hiến 2 - 2 CA Nhân Dân [2] +1/2 1-2

GHCLB

18:30 FT [9] Randers 6 - 2 Helsingor [120] - 3/4 3-1

TQA

18:30 FT [5] Chengdu Rongcheng 2 - 2 Shenzhen FC [10] - 1/4 1-1

TQB

18:30 FT [17] Liaoning Shenyang 3 - 1 Shanghai Jiading [11] - 1 1/4 2-0

GHCLB

19:00 FT [149] Nordsjaelland 3 - 0 HB Koge [815] - 1 3-0

GHCLB

19:00 FT [371] Ural S.r. 1 - 1 Akron Togliatti [450] 0-1

GHW

19:00 FT [188] Singapore Nữ 0 - 1 Hồng Kông Nữ [44] +1 3/4 0-1

GHW

19:00 FT [59] Bangladesh Nữ 0 - 0 Malaysia Nữ [145] 0-0

LITA

19:00 FT [9] Dziugas FC 2 - 0 FK Jonava [10] - 1 3/4 1-0

TD3

19:00 FT [Norra-7] Sandvikens 4 - 1 Umea [Norra-5] - 1 1-1

TDU21

19:00 FT [AS-8] Kalmar U21 0 - 3 Mjallby U21 [AS-2] 0-0

GHCLB

19:45 FT [305] The New Saints 2 - 1 Cliftonville [510] - 1 0-1

GHCLB

20:00 FT [499] Hallescher 1 - 3 Paderborn 07 [12] 1-3

BLRA

20:00 FT [5] FK Minsk 2 - 4 Belshina Bobruisk [12] - 3/4 1-1

KAZA

20:00 FT [5] FK Taraz 1 - 1 Kairat Almaty [6] +1/4 1-1

KAZA

20:00 FT 1 [7] Caspiy Aktau 0 - 2 Turan (KAZ) [11] - 1 0-2

NORB

20:00 FT [6] Raufoss IL 1 - 0 Skeid Fotball [14] - 1/2 0-0

NORB

20:00 FT [7] Start Kristiansand 0 - 1 Kongsvinger [10] - 1 1/4 0-0

NORB

20:00 FT [4] Stabaek 0 - 0 Fredrikstad [12] - 1 0-0

TDA

20:00 FT [3] Hammarby 2 - 2 Hacken [1] - 1/2 0-0

TDA

20:00 FT [8] Mjallby AIF 1 - 1 Norrkoping [11] +1/4 0-0

TDA

20:00 FT [14] Degerfors IF 1 - 1 AIK Solna [4] +3/4 1-1

TDB

20:00 FT [14] Dalkurd FF 3 - 2 Eskilstuna City [7] +0 1-1

BRAU20

20:00 FT 1 [B-9] Atletico/GO U20 1 - 5 Corinthians/SP U20 [B-2] +3/4 1-3

URUA

20:00 FT 1 [8] CA River Plate (URU) 0 - 1 Boston River [4] - 1/4 0-1

GHCLB

20:30 FT [29] Lok. Moscow 2 - 1 Veles Moscow [439] 0-1

GHCLB

21:00 FT [196] Yverdon 1 - 1 Dinamo Kiev [7] 0-1

GEOA

21:00 FT [10] Lokomotiv T 0 - 2 FC Telavi [6] 0-2

ICEC

21:00 FT [2] HK Kopavogur 6 - 0 Dalvik/Reynir [13] 0-0

LATA

21:00 FT [7] Tukums/Salaspils 0 - 1 BFC Daugava [6] 0-1

TD3

21:00 FT [Norra-15] Taby IS 1 - 1 Karlstad BK [Norra-8] +1/2 1-0

UZBA

21:00 FT [8] Metallurg Bekabad 0 - 0 Olympic FK [7] - 1/2 0-0

BRB

21:00 FT [10] Tombense FC/MG 1 - 1 Nautico/PE [18] - 1/4 0-1

GHCLB

21:30 FT [21] Ludogorets 3 - 0 Nurnberg [67] +0 1-0

GHW

21:30 FT [150] Ấn Độ U17 Nữ 0 - 2 Mexico U17 Nữ [34] 0-1

LITA

21:55 FT [5] Suduva 0 - 5 Zalgiris [1] +1/4 0-2

WAFF16

22:00 FT [B-1] Syria U16 5 - 0 Kuwait U16 [B-3] 4-0

GHCLB

22:00 FT [344] Baltika 2 - 0 Yenisey [291] +0 1-0

GHW

22:00 FT [21] Bỉ Nữ 0 - 1 Áo Nữ [24] - 1/4 0-0

GHW

22:00 FT [33] Mỹ U20 Nữ 3 - 0 Mexico U20 Nữ [115] 1-0

BLRA

22:00 FT [16] Dinamo Brest 1 - 3 Dinamo Minsk [4] +1 0-1

KAZA

22:00 FT [1] Aktobe 4 - 1 Astana [2] +1/4 2-1

KAZA

22:00 FT 1 [14] FK Maktaaral 1 - 1 Atyrau [8] +0 0-0

TD3

22:00 FT [Norra-16] Team Thoren 1 - 6 Sollentuna FK [Norra-14] +1 1/4 1-3

TDA

22:30 FT [16] GIF Sundsvall 2 - 5 Djurgardens [2] +1 1/4 1-4

LATA

22:59 FT [8] Spartaks Jurmala 0 - 2 Rigas Futbola Skola [2] +1 3/4 0-1

NORA

22:59 FT [13] HamKam 3 - 2 Sarpsborg [11] +0 2-2

NORA

22:59 FT [8] Sandefjord 2 - 2 Tromso [14] +1/2 1-0

NORA

22:59 FT [7] Stromsgodset 3 - 0 Lillestrom [2] +0 0-0

NORA

22:59 FT [3] Bodo Glimt 2 - 0 Aalesund [9] - 1 3/4 0-0

ARGA

22:59 FT [12] San Lorenzo 1 - 1 Tigre [16] +1/4 0-1

PERA

22:59 FT [16] Academia Cantolao 3 - 0 AD Tarma [15] +0 1-0

ICEC

23:00 FT [4] KA Akureyri 4 - 1 Fram Rey. [18] 2-0

GHCLB

23:30 FT [996] Radnik Surdulica 1 - 4 Sutjeska [527] +0 1-3

GHW

23:30 FT [23] Italia U17 Nữ 4 - 3 Chile U17 Nữ [63] 1-2

CHIC

23:30 FT [4] Antofagasta 2 - 1 Deportes Limache [30] 1-0

GHCLB

23:59 FT [110] Dinamo Zagreb 3 - 0 Shkendija [272] 1-0

BLRA

00:00 FT [13] Arsenal Dzyarzhynsk 3 - 2 Slavia Mozyr [8] +1/4 2-1

LATA

00:00 FT [3] Riga FC 0 - 2 Valmiera / BSS [1] - 1/4 0-1

LITA

00:00 FT [6] Kauno Zalgiris 1 - 1 Banga [8] - 1 1/4 0-1

CRCA

00:00 FT [B-6] Cartagines 0 - 0 Alajuelense [A-3] 0-0

EGYA

00:00 FT [18] Masr lel Maqassah 0 - 2 Al Masry [11] +3/4 0-2

WAFF16

01:00 FT [B-2] Lebanon U16 2 - 0 Palestine U16 [B-4] 1-0

GHW

01:00 FT [28] Uruguay Nữ 7 - 0 Bolivia Nữ [147] 5-0

GHW

01:00 FT [29] Tunisia Nữ 0 - 0 Senegal Nữ [120] 0-0

NORA

01:00 FT [6] Valerenga 0 - 1 Odd Grenland [10] - 1 0-0

ARGB

01:00 FT 2 [7] Almagro 0 - 1 Deportivo Riestra [16] - 1/2 0-1

ARGB

01:00 FT [15] Deportivo Madryn 2 - 0 Almirante Brown [22] - 1/2 1-0

BRAU20

01:00 FT [A-10] Bahia/BA U20 1 - 3 America/MG U20 [A-3] 1-1

PERA

01:00 FT [18] Carlos Stein 2 - 2 Cienciano [5] +1/2 0-0

URUA

01:00 FT [12] Plaza Colonia 3 - 0 Sportivo Cerrito [15] - 1/2 2-0

PERA

01:15 FT [7] Cesar Vallejo 4 - 0 Binacional [6] - 3/4 1-0

ARGA

01:30 FT [10] CA Platense 0 - 0 Sarmiento Junin [15] - 1/4 0-0

ARGB

01:30 FT [13] Deportivo Maipu 1 - 1 All Boys [5] - 1/2 1-0

GHW

02:00 FT [7] Canada Nữ 0 - 0 Hàn Quốc Nữ [30] - 1 1/4 0-0

GHW

02:00 FT [53] Pháp U20 Nữ 1 - 0 Hà Lan U20 Nữ [139] - 1 1/2 1-0

ARGB

02:00 FT [21] CA Mitre Salta 0 - 1 San Martin SJ [10] +0 0-1

ARGB

02:00 FT [24] Agropecuario AAC 1 - 2 Ramon Santamarina [36] - 3/4 0-0

ARGB

02:00 FT [8] Estudiantes Rio Cuarto 4 - 1 Villa Dalmine [31] - 1/2 1-1

BRA

02:00 FT [16] Avai/SC 2 - 2 Palmeiras/SP [1] +1/2 1-0

BRA

02:00 FT [14] Botafogo/RJ 0 - 1 Fluminense/RJ [3] +1/4 0-0

BRAU20

02:00 FT [B-5] Santos/SP U20 1 - 1 RB Bragantino/SP U20 [B-6] 0-1

CHIC

02:00 FT 1 [18] Palestino 0 - 1 Cobreloa [17] - 1 0-1

TS 90': 0-1; Pen: 6-7

CHIC

02:00 FT 1 [22] San. Wanderers 1 - 1 Curico Unido [21] +1/2 1-1

TS 90': 1-1; Pen: 0-2

USA

02:00 FT [Tay-1] Los Angeles FC 2 - 0 New York RB [Dong-3] - 1/2 0-0

ICEC

02:15 FT [7] KF Aegir. Thor 1 - 0 Fylkir [11] 0-0

ICEC

02:15 FT [3] Hafnarfjordur 6 - 1 IR Reykjavik [12] 2-0

ARGB

02:30 FT [12] Ind.Rivadavia 4 - 0 San Telmo [28] - 1 2-0

EGYC

02:30 FT [11] Ahly Cairo 2 - 1 Pyramids FC [4] - 1/4 1-0

ICEC

02:45 FT [9] UMF Njardvik 0 - 1 KR Reykjavik [6] 0-0

CCF20

03:00 FT [C-2] Guatemala U20 0 - 0 Canada U20 [A-3] 0-0

TS 90': 0-0; HP: 1-1; Pen: 4-3

PARA

03:30 FT [3] Olimpia Asuncion 4 - 1 12 de Octubre [12] - 3/4 3-0

PERA

03:30 FT [2] Sport Huancayo 2 - 0 Universitario [9] - 1 1-0

ARGA

04:00 FT [5] Racing Club 5 - 0 Aldosivi [27] - 1 1/2 2-0

ARGB

04:00 FT [35] Tristan Suarez 4 - 0 Atletico Rafaela [32] +0 2-0

BRA

04:00 FT [12] Ceara/CE 1 - 1 Atletico/GO [19] - 1/2 0-1

BRA

04:00 FT [13] Goias/GO 1 - 0 Cuiaba/MT [18] - 1/4 0-0

BRA

04:00 FT [11] Sao Paulo/SP 0 - 0 Juventude/RS [20] - 1 0-0

CHIC

04:00 FT [15] U. La Calera 0 - 1 San.Morning [16] - 1 1/4 0-0

TS 90': 0-1; Pen: 3-4

URUA

04:00 FT [5] CA Penarol 0 - 1 Liverpool P. (URU) [1] - 1/2 0-0

CHIC

04:30 FT [6] Huachipato 3 - 0 Puerto Montt [27] - 1 1/2 2-0

CHIC

04:30 FT 1 [10] Coquimbo Unido 2 - 1 Melipilla [26] - 3/4 1-1

CCF20

05:00 FT 2 [B-2] Haiti U20 1 - 2 Jamaica U20 [D-3] 0-1

MEXB

05:00 FT [11] Tepatitlan FC 2 - 0 Dorados [12] - 1/2 0-0

USA

05:25 FT [Dong-1] Philadelphia Union 2 - 1 New York City [Dong-2] +0 1-0

PERA

06:00 FT [4] Alianza Lima 2 - 0 Ayacucho FC [19] - 3/4 0-0

ARGA

06:30 FT [6] Argentinos Jun. 1 - 1 Arsenal Sarandi [14] - 1/2 1-0

ARGB

06:30 FT [2] San Martin Tucuman 1 - 0 Guillermo [19] - 1/2 0-0

COLA

07:00 FT 1 [14] Deportes Tolima 2 - 1 Atl. Nacional [7] - 1/2 2-0

USA

07:00 FT [Tay-11] Vancouver WC 0 - 0 New England [Dong-7] +0 0-0

MEXB

07:05 FT [15] Venados 1 - 3 Correcaminos [10] - 1/4 0-2

CCF20

07:30 FT [C-1] El Salvador U20 4 - 5 Dominican U20 [E-2] - 1 1/4 3-2

MEXSC

08:05 FT [1] Atlas 2 - 2 Cruz Azul [2] +0 1-1

TS 90': 2-2; Pen: 3-4

MEXB

09:05 FT 1 [16] Pumas Tabasco 1 - 2 Cancun FC [7] 1 +0 1-0

CCF20

09:30 FT [B-1] Mexico U20 6 - 0 Puerto Rico U20 [E-4] 2-0

PARA

05:45 Hoãn [6] Nacional(PAR) - Guairena FC [8] -

Kết quả bóng đá ngày 26/06/2022

Kết quả bóng đá ngày 26/06/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 26/06/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 26/06/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Hạng Nhất Anh › Vòng 3

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Pháp › Vòng 2

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Đức › Vòng 2

01:3013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 1 3 3
2 Arsenal 1 2 3
3 Bournemouth 1 2 3
4 Man City 1 2 3
5 Newcastle 1 2 3
6 Brighton 1 1 3
7 Leeds Utd 1 1 3
8 Chelsea 1 1 3
9 Brentford 1 0 1
10 Fulham 1 0 1
11 Leicester City 1 0 1
12 Liverpool 1 0 1
13 Man Utd 1 -1 0
14 Wolves 1 -1 0
15 Everton 1 -1 0
16 Aston Villa 1 -2 0
17 Crystal Palace 1 -2 0
18 Nottingham Forest 1 -2 0
19 West Ham Utd 1 -2 0
20 Southampton 1 -3 0