KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 25/06/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 25/06/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 FT 1 [4] Reinmeer Aomori 0 - 0 Kochi United SC [8] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [13] Honda Lock 0 - 1 TIAMO Hirakata [11] 0-1

AUSVPL

12:00 FT [7] Avondale Heights 5 - 1 Eastern Lions [14] - 2 1/2 1-1

AUSSL

12:30 FT [11] Cumberland Utd 0 - 3 White City W. [6] +1/4 0-0

AUSSL

12:30 FT [2] Adelaide Comets 2 - 0 SA Panthers [9] - 1 1/2 2-0

AUSSL

12:30 FT 1 [8] Sturt Lions 2 - 2 Adelaide Olympic [10] +0 1-0

AUSQSL

13:00 FT [4] Peninsula Power 3 - 2 SC Wanderers [8] - 1 1/4 1-1

NHATJFL

13:00 FT [6] Tokyo Musashino 0 - 3 Honda FC [2] +0 0-1

AUSVPL

13:45 FT [13] Dandenong City 1 - 3 Dandenong Th. [8] +3/4 1-2

AUSFWP

14:00 FT [6] Inglewood Utd 1 - 0 Perth RedStar [2] +1/2 1-0

AUSFWP

14:00 FT [4] Bayswater City 1 - 1 Cockburn City [10] - 1 0-0

AUSFWP

14:00 FT [1] Floreat Athena 4 - 0 Perth Glory U21 [7] - 3/4 2-0

AUSFWP

14:00 FT [9] Armadale SC 0 - 5 Perth SC [8] +0 0-3

AUSFWP

14:00 FT 1 [11] Gwelup Croatia 1 - 4 Sorrento [5] +3/4 0-3

NHATA

14:00 FT [1] Yokohama FM 4 - 0 Kashiwa Reysol [2] - 1/2 3-0

NHATB

14:00 FT [3] Vegalta Sendai 1 - 1 Montedio Yama. [8] - 1/4 0-1

HQ3

14:00 FT [16] Dangjin Citizen 0 - 3 Ulsan Citizen [10] +1/4 0-0

AUSNSW

14:30 FT [5] APIA Tigers 1 - 1 Sydney FC U21 [7] - 3/4 1-1

AUSQSL

14:30 FT [7] Brisbane City 1 - 1 Olympic FC QLD [3] +3/4 1-0

AUSSL

14:30 FT [3] Adelaide City 0 - 1 Metro Stars [4] - 3/4 0-0

AUSVPL

14:30 FT [3] Port Melbourne 1 - 3 Oakleigh Cannons [2] - 1/4 0-2

GHCLB

15:00 FT [514] Bayside Utd 4 - 1 UQ FC [996] 4-0

GHCLB

15:00 FT [995] Sunshine Coast 1 - 4 Magpies Crusaders [515] 1-0

GHCLB

15:00 FT [393] Monaco 1 - 0 Cercle Brugge [783] 1-0

AUSNSW

15:00 FT [9] Wollongong Wolves 1 - 1 Manly Utd [2] +1/4 1-0

AUSVPL

15:00 FT [10] Altona City 0 - 1 Heidelberg Utd [6] +1/4 0-1

NHAT3

15:00 FT [18] Yokohama SCC 0 - 3 Fujieda MYFC [2] +3/4 0-1

HQ3

15:00 FT [7] Pocheon Citizen 2 - 2 Paju Citizen [3] +0 0-0

TQB

15:00 FT [8] Qingdao Y.Island 0 - 0 Zibo Cuju [12] - 3/4 0-0

AUSBPL

15:15 FT [3] Wynnum Wolves 0 - 3 Surfers Paradise [1] 0-2

GHCLB

15:30 FT [392] Chindia Targoviste 0 - 0 Mioveni [176] 0-0

GHCLB

15:30 FT [673] Aust Lustenau 0 - 4 Wil 1900 [445] 0-1

AUSQSL

15:30 FT [10] Logan Light. 0 - 0 Brisbane Roar U21 [11] +0 0-0

AUSQSL

15:30 FT [5] Moreton Bay Utd 6 - 0 Gold Coast Utd [6] +1/4 2-0

TQA

15:30 FT [15] Cangzhou Mighty Lions 1 - 1 Beijing Guoan [11] +1 1-0

GHCLB

16:00 FT [130] Wisla Plock 3 - 6 Lechia GD [151] 3-2

GHCLB

16:00 FT [699] SK Lisen 0 - 2 Skalica [206] 0-1

GHCLB

16:00 FT [259] Zaglebie Sosno 0 - 1 Podbeskidzie [352] 0-1

GHCLB

16:00 FT [23] Sparta Praha 2 - 1 Dukla Praha [8] - 1 3/4 0-0

AUSFWP

16:00 FT [3] Stirling Macedonia 0 - 0 Balcatta [12] - 1 3/4 0-0

AUSNSW

16:00 FT [4] Marconi Stallions 1 - 1 Mt Druitt Town [11] - 1 1/2 0-0

NHATB

16:00 FT [12] Mito Hollyhock 1 - 1 Okayama [4] - 1/2 0-1

NHAT3

16:00 FT [5] Kataller Toyama 1 - 0 Nagano Parceiro [7] - 1/4 1-0

HQA

16:00 FT [2] Jeonbuk H.Motor 1 - 1 Daegu [9] - 1/2 0-0

HQB

16:00 FT [5] Chungnam Asan 3 - 1 Ansan Greeners [9] - 1/2 0-0

AUSBPL

16:15 FT [12] Virginia Utd 1 - 3 Albany Creek [2] +3 1/4 1-0

AUSBPL

16:30 FT [10] Grange Thistle 2 - 0 Magic United [9] 1-0

NHATA

16:30 FT [12] Avispa Fukuoka 1 - 3 Sanf Hiroshima [6] +1/2 1-1

NHAT3

16:30 FT [17] Gainare Tottori 2 - 2 Sagamihara [14] +1/4 2-1

SINA

16:30 FT 1 [8] Young Lions 0 - 1 Balestier Kh. [7] 0-0

GHCLB

17:00 FT [458] Katowice 1 - 0 Gornik Polkowice [332] - 1 0-0

GHCLB

17:00 FT [14] Hradec Kralove 5 - 1 Pribram [819] - 1 1/4 3-0

GHCLB

17:00 FT [492] Korona Kielce 0 - 1 Skra Czestochowa [641] - 3/4 0-0

NHATA

17:00 FT [4] Kawasaki Fro. 1 - 1 Jubilo Iwata [17] - 1 1/4 1-0

NHATB

17:00 FT [6] Roas. Kumamoto 1 - 2 Oita Trinita [9] +0 1-1

NHATB

17:00 FT [5] V-Varen Nagasaki 0 - 0 Blaublitz Akita [17] - 1/2 0-0

NHAT3

17:00 FT [6] Ehime FC 1 - 0 Kagoshima [3] +0 1-0

HQA

17:00 FT [6] Suwon FC 3 - 0 Suwon Bluewings [11] +0 3-0

HQ3

17:00 FT [12] Cheongju FC 0 - 0 Siheung Citizen [2] +0 0-0

VNB

17:00 FT [4] Khánh Hòa 2 - 0 ĐT Long An [6] - 3/4 0-0

VNB

17:00 FT [1] Quảng Nam 1 - 2 Cần Thơ [8] - 3/4 1-1

AUSSL

17:15 FT [7] Croydon Kings 2 - 3 Adelaide Utd U21 [5] - 1/2 2-1

GHCLB

18:00 FT [770] Wuppertaler 0 - 2 Bochum [13] +1 1/2 0-1

GHCLB

18:00 FT [497] Verl 2 - 2 Paderborn 07 [12] 1-2

GHCLB

18:00 FT [8] Hannover 96 5 - 2 Duisburg [812] 2-1

HQA

18:00 FT [8] FC Seoul 1 - 1 Incheon Utd [4] - 1/4 1-0

HQB

18:00 FT [3] Anyang 1 - 0 Seoul E-Land [8] +0 0-0

VNB

18:00 FT [5] Bà Rịa Vũng Tàu 1 - 0 Phú Thọ [12] - 3/4 0-0

TQA

18:30 FT [12] Wuhan Yangtze 1 - 2 Shanghai Port [9] +1 0-1

TQA

18:30 FT [6] Zhejiang Professional 2 - 0 Shandong Taishan [2] 0-0

TQA

18:30 FT [8] Tianjin Tigers 1 - 0 Meizhou Hakka [7] +1/4 1-0

GHCLB

19:00 FT [165] Magdeburg 2 - 1 Viktoria Berlin [997] 1-1

GHCLB

19:00 FT [222] Aarhus AGF 2 - 2 Aalborg BK [364] 1-1

GHCLB

19:00 FT [609] Sparta Praha B 0 - 3 MFK Chrudim [107] +0 0-2

GHCLB

19:00 FT [495] Munchen 1860 4 - 0 Karlsruher [366] +0 3-0

GHCLB

19:00 FT [132] Brondby 1 - 1 Hvidovre IF [270] - 3/4 0-0

BLRA

19:00 FT [3] Isloch 1 - 1 Gomel [7] - 1/4 1-1

MASL

19:15 FT [3] Negeri Sembilan 3 - 0 Pahang [4] - 1/2 1-0

MAPL

19:15 FT [4] Kuching FA 2 - 1 PDRM FA [5] - 1/2 1-0

GHCLB

19:30 FT [89] Holstein Kiel 2 - 0 St. Pauli [810] +1/4 1-0

GHCLB

20:00 FT [995] Brechin City 1 - 2 Arbroath [451] 1-0

GHW

20:00 FT [43] Mỹ U23 Nữ 4 - 1 Ấn Độ Nữ [27] 1-1

KAZA

20:00 FT [13] Akzhayik Oral 0 - 1 Ordabasy [3] +1/4 0-0

MASL

20:00 FT [8] Melaka FA 2 - 3 Sarawak [10] - 3/4 2-1

MAPL

20:00 FT [8] UiTM FC 3 - 0 Terengganu II [3] +1 2-0

MAPL

20:00 FT [6] Kelantan United 0 - 1 Perak FA [7] - 3/4 0-0

BRAU20

20:00 FT [A-8] Ceara/CE U20 5 - 2 Sao Paulo/SP U20 [A-4] +1/2 1-2

URUA

20:00 FT [7] CA Fenix 0 - 0 Dep. Maldonado [3] - 1/4 0-0

GHCLB

20:30 FT [160] Kortrijk 3 - 1 KV Mechelen [816] +0 3-0

GHCLB

20:30 FT [286] Thun 3 - 3 St. Gallen [145] +1 1-0

GHCLB

21:00 FT [648] Bala Town 2 - 1 Cliftonville [510] +0 1-0

GHCLB

21:00 FT [814] Sion 1 - 2 Servette [162] 1-1

GHCLB

21:00 FT [693] SCR Altach 0 - 1 Luzern [115] +1/2 0-1

GHCLB

21:00 FT [40] Basel 3 - 2 Greuther Furth [56] - 1/2 0-0

GHCLB

21:00 FT [472] Wer.Bremen 1 - 3 Oldenburg 1897 [411] - 1 1/4 1-0

GHCLB

21:00 FT [136] Kaiserslautern 12 - 0 Lugano [373] 5-0

GHW

21:00 FT [65] T.N.Kỳ Nữ 2 - 0 Azerbaijan Nữ [138] 0-0

GHW

21:00 FT [50] Đảo Faroe Nữ 3 - 1 Andorra Nữ [172] -

BLRA

21:00 FT [11] FK Slutsk 0 - 2 Vitebsk [14] +0 0-1

ICEB

21:00 FT [8] Vestri 2 - 1 UMF Grindavik [10] - 1/4 0-1

LITA

21:00 FT [3] FK Panevezys 1 - 2 Siauliai [7] - 1 1-1

NORA

21:00 FT [12] Haugesund 4 - 2 Viking [5] +1/4 1-2

BRB

21:00 FT [9] Criciuma/SC 1 - 0 Vila Nova/GO [19] - 1/2 1-0

BRAU20

21:00 FT [A-2] Palmeiras/SP U20 2 - 0 Fortaleza/CE U20 [A-9] - 2 1-0

GHCLB

21:30 FT [697] Shkupi 0 - 2 Hermannstadt [333] 0-2

WAFF16

22:00 FT [A-3] Yemen U16 4 - 0 Oman U16 [A-4] 3-0

GHCLB

22:00 FT [809] Botosani 0 - 4 Karabakh Agdam [408] 0-3

GHCLB

22:00 FT [52] Pardubice 3 - 1 Jihlava [701] - 3/4 2-1

GHCLB

22:00 FT [197] Lask 0 - 2 Cracovia Krakow [48] - 3/4 0-0

GHCLB

22:00 FT [220] Pirin Blagoevgrad 0 - 0 Spartak Varna [790] 0-0

GHCLB

22:00 FT [659] Ferencvaros 0 - 3 Ludogorets [21] 0-0

GHCLB

22:00 FT [18] Fenerbahce 4 - 0 KF Tirana [798] 1-0

GHCLB

22:00 FT [45] Levski Sofia 3 - 1 Academy Pandev [617] 2-0

GHW

22:00 FT [47] Na Uy Nữ 2 - 0 New Zealand Nữ [57] - 1 3/4 1-0

KAZA

22:00 FT [10] FK Aksu 1 - 1 Shakhter Kar. [9] +0 1-0

JORA

22:00 FT 1 [12] Sareeh 2 - 2 Al Salt [4] +0 2-0

GHCLB

22:30 FT [467] Maribor 1 - 1 FK Tuzla City [676] 0-1

GHCLB

22:30 FT [123] Lausanne Sports 1 - 0 Stade L. Ouchy [692] 0-0

GHCLB

22:59 FT [620] HNK Gorica 1 - 2 NK Varazdin [348] - 1/4 0-1

GHCLB

22:59 FT [395] Hajduk Split 0 - 2 CFR Cluj [74] +1/4 0-2

GHCLB

22:59 FT [36] Fort.Dusseldorf 1 - 2 Olympiakos [370] +0 1-1

GHCLB

22:59 FT [989] O.Ljubljana 2 - 3 Cukaricki Belgrade [257] +1/4 1-1

BLRA

22:59 FT 1 [6] Shakhter Soligo. 0 - 1 Torpedo Zhodino [10] - 1 0-1

GEOA

22:59 FT [1] Dinamo Batumi 3 - 0 Sioni Bolnisi [8] - 2 1/4 0-0

GEOA

22:59 FT [5] Saburtalo 3 - 1 Samgurali Tskh. [3] - 1/4 1-1

LITA

22:59 FT [4] FK Riteriai 0 - 3 Hegelmann Litauen [2] +1/4 -

NORA

22:59 FT [4] Rosenborg 3 - 1 Kristiansund [16] - 1 1/4 2-1

CHIC

23:30 FT [29] La Serena 1 - 2 U.Concepcion [3] - 1/4 0-1

BRAU20

23:45 FT [A-1] Flamengo/RJ U20 2 - 0 Botafogo/RJ U20 [A-6] - 3/4 1-0

GHCLB

00:00 FT [355] FK Sochi 1 - 1 Zenit [73] +3/4 0-0

GEOA

00:00 FT [2] Dinamo Tbilisi 5 - 1 Torpedo Kut. [7] - 1 1/2 1-0

ARGB

00:10 FT [23] Deportivo Moron 1 - 1 Gimnasia Jujuy [18] - 1/2 1-0

JORA

00:30 FT 1 [10] Ma'an SC 1 - 3 Moghayer Al Sarhan [7] +0 1-0

JORA

00:30 FT [3] Faisaly (JOR) 1 - 0 Wehdat Amman [1] +0 1-0

EU19

01:00 FT [B-2] Israel U19 0 - 1 Anh U19 [B-1] +3/4 0-1

EU19

01:00 FT [B-3] Áo U19 3 - 2 Serbia U19 [B-4] +0 1-1

WAFF16

01:00 FT [A-2] Jordan U16 0 - 2 Iraq U16 [A-1] 0-0

CCF20

01:00 FT [D-2] Costa Rica U20 4 - 1 Trinidad &T. U20 [B-3] 1-0

GHW

01:00 FT [35] B.D.Nha Nữ 1 - 0 Hy Lạp Nữ [72] - 2 3/4 0-0

BLRA

01:00 FT [9] Neman Grodno 0 - 0 Bate Borisov [1] +1/4 0-0

BRAU20

01:00 FT [A-5] Atl. Mineiro/MG U20 1 - 1 Cruzeiro/MG U20 [A-7] - 1/2 0-0

BRAU20

01:00 FT [B-4] Internacional/RS U20 3 - 1 Atletico/PR U20 [B-1] - 1/4 1-1

BRAU20

01:00 FT 1 [B-10] Chapecoense U20 1 - 1 Gremio/RS U20 [B-7] +1/2 0-1

URUA

01:00 FT [6] Danubio 0 - 1 Nacional(URU) [2] +1/2 0-0

USB

01:05 FT [A-11] Hartford Athletic 0 - 2 Louisville City [A-1] +1/2 0-0

ARGA

01:30 FT [19] Defensa YJ 1 - 1 Velez Sarsfield [26] +0 0-0

ARGA

01:30 FT 1 [24] Talleres Cordoba 0 - 2 C. Cordoba SdE [21] - 1/2 0-0

BRB

02:00 FT [3] Bahia/BA 0 - 1 Novorizontino/SP [13] - 3/4 0-0

CHIC

02:00 FT 2 [24] Barnechea 1 - 1 Cobresal [9] +0 1-0

CHIC

02:00 FT [13] Indep Cauquenes 0 - 1 Nublense [14] +1 1/4 0-0

TS 90': 0-1; Pen: 2-4

CHIC

02:00 FT [32] Provincial Ovalle 0 - 1 U. Espanola [1] 0-0

CHIC

02:00 FT [25] Everton CD 1 - 2 CD Magallanes [8] - 1/2 0-0

USA

02:00 FT [Tay-8] Seattle Sounders 3 - 0 Sporting Kansas [Tay-14] - 3/4 1-0

GHW

02:10 FT 1 [8] Pháp Nữ 4 - 0 Cameroon Nữ [73] - 4 3/4 2-0

ARGB

02:10 FT [30] Alvarado MDP 0 - 1 Belgrano [1] +1/4 0-0

GHW

02:30 FT [11] T.B.Nha Nữ 7 - 0 Australia Nữ [18] - 2 1/4 1-0

BRA

02:30 FT [4] Athletico/PR 4 - 2 Bragantino/SP [8] +1/4 3-0

CCF20

03:00 FT [A-2] Cuba U20 0 - 1 Panama U20 [C-3] 0-0

PERA

03:30 FT [3] Sporting Cristal 1 - 0 Alianza Atletico [8] - 1 1/4 1-0

URUA

03:30 FT [10] Defensor SC 1 - 0 Cerro Largo [14] - 1/2 0-0

CCF20

04:00 FT [D-1] Honduras U20 4 - 1 Curacao U20 [E-1] - 2 1/4 2-1

ARGA

04:00 FT [18] Colon 0 - 1 CA Huracan [7] +1/4 0-1

ARGA

04:00 FT [23] Estudiantes LP 0 - 2 Newells Old Boys [13] - 1/2 0-0

PARA

04:00 FT [9] General Caballero 2 - 1 Resistencia SC [5] - 1/4 0-0

USA

04:00 FT [Dong-14] D.C. Utd 1 - 3 Nashville FC [Tay-7] +0 0-2

ARGB

04:10 FT [29] Temperley 2 - 0 Flandria [34] - 1/4 1-0

BRB

04:30 FT [7] SC Recife/PE 0 - 0 Brusque FC/SC [15] - 1/2 0-0

CHIC

04:30 FT [2] Univ. Catolica(CHL) 3 - 0 U. San Felipe [31] - 1 1/2 1-0

BRA

05:00 FT [2] Corinthians/SP 0 - 0 Santos/SP [9] - 1/4 0-0

BRA

05:00 FT [5] Flamengo/RJ 3 - 0 America/MG [10] - 1 1-0

GHW

05:30 FT [4] Chile Nữ 0 - 1 Venezuela Nữ [5] - 3/4 0-0

GHW

06:00 FT [12] Costa Rica Nữ 2 - 1 Haiti Nữ [91] - 1 1/4 2-0

USB

06:00 FT [A-7] Miami FC 1 - 3 LA Galaxy II [B-8] - 1 1-2

USB

06:00 FT [A-4] Pittsburgh R. 2 - 5 Tampa Bay Rowdies [A-2] +0 1-3

PARA

06:15 FT [1] Libertad 1 - 0 Cerro Porteno [2] - 1/4 0-0

GHW

06:30 FT [1] Mỹ Nữ 3 - 0 Colombia Nữ [13] - 4 3/4 0-0

ARGA

06:30 FT [8] River Plate 2 - 1 Lanus [28] - 1 1/4 2-1

USA

06:30 FT [Dong-13] Toronto 2 - 1 Atlanta United [Dong-12] +0 1-0

USA

06:30 FT [Dong-4] CF Montreal 2 - 1 Charlotte FC [Dong-11] - 1/2 1-1

BRA

07:00 FT [7] Atl. Mineiro/MG 3 - 2 Fortaleza/CE [17] - 1/2 0-2

CHIC

07:00 FT [12] O Higgins 2 - 0 CCDA Fernandez Vial [20] - 1 0-0

USA

07:00 FT [Tay-12] Houston Dynamo 2 - 0 Chicago Fire [Dong-8] - 1/2 2-0

USA

07:00 FT [Dong-10] Inter Miami 2 - 1 Minnesota Utd [Tay-4] +0 0-0

USB

07:00 FT 1 [B-13] Orange County SC 3 - 1 Loudoun United [A-10] - 1 1-1

CCF20

07:30 FT [A-1] Mỹ U20 5 - 0 Nicaragua U20 [E-3] 1-0

USB

07:30 FT [A-8] FC Tulsa 2 - 1 Ch. Battery [A-13] - 1/2 2-1

USB

07:30 FT [A-3] Memphis 901 2 - 0 Detroit City FC [A-6] - 3/4 1-0

GHW

08:00 FT [6] Mexico Nữ 5 - 1 Peru Nữ [121] - 3 3/4 1-1

USA

08:00 FT [Tay-2] Austin FC 2 - 2 Dallas [Tay-3] +0 0-0

USB

08:00 FT [B-5] New Mexico United 0 - 2 Birmingham Legion [A-5] - 3/4 0-2

USB

08:30 FT [B-6] El Paso Locomotive 5 - 0 New York RB II [A-14] - 1 1/4 4-0

USA

09:00 FT [Tay-5] Real Salt Lake 0 - 0 Columbus Crew [Dong-5] - 3/4 0-0

USB

09:00 FT [B-2] San Diego Loyal 5 - 0 Indy Eleven [A-9] - 1/2 2-0

USB

09:00 FT [B-9] Oakland Roots 3 - 1 Atlanta United II [A-12] - 1 1/4 0-0

USB

09:00 FT [B-11] Monterey Bay FC 1 - 2 Sacramento [B-4] +1/4 1-0

MEXB

09:05 FT [4] Leones Negros UdeG 0 - 0 Oaxaca [6] - 1/4 0-0

USA

09:30 FT [Tay-6] Portland Timbers 3 - 0 Colorado Rapids [Tay-10] - 1/2 1-0

GHCLB

15:00 Hoãn [889] Southside Eagles - Caboolture Sports [838] -

GHCLB

19:00 Hoãn [800] Liefering - Vorwarts Steyr [999] -

GHCLB

19:00 Hoãn [260] Backa Topola - Sibenik [621] -

GHCLB

21:00 Hoãn [57] Spartak Moscow - Alania Vla [426] -

Kết quả bóng đá ngày 25/06/2022

Kết quả bóng đá ngày 25/06/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 25/06/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 25/06/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Hạng Nhất Anh › Vòng 3

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Pháp › Vòng 2

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Đức › Vòng 2

01:3013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 1 3 3
2 Arsenal 1 2 3
3 Bournemouth 1 2 3
4 Man City 1 2 3
5 Newcastle 1 2 3
6 Brighton 1 1 3
7 Leeds Utd 1 1 3
8 Chelsea 1 1 3
9 Brentford 1 0 1
10 Fulham 1 0 1
11 Leicester City 1 0 1
12 Liverpool 1 0 1
13 Man Utd 1 -1 0
14 Wolves 1 -1 0
15 Everton 1 -1 0
16 Aston Villa 1 -2 0
17 Crystal Palace 1 -2 0
18 Nottingham Forest 1 -2 0
19 West Ham Utd 1 -2 0
20 Southampton 1 -3 0