LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 04/03/2022

Lịch bóng đá trong ngày 04/03/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSW

13:05 - [4] Melb. Victory Nữ vs Canberra Utd Nữ [7] - 1/2 -

AUSW

13:05 - [10] Wellington Phoenix Nữ vs Perth Glory Nữ [5] +1 -

AUSVPL

15:30 - [13] Dandenong City vs Hume City [12] +3/4 -

AUSVPL

15:30 - [1] South Melbourne vs Melb. Knights [10] - 1 -

AUSA

15:45 - [2] Melb. Victory vs Macarthur FC [7] - 3/4 -

AUSW

15:45 - [8] Newcastle Jets Nữ vs Brisbane Roar Nữ [6] +3/4 -

VNB

16:00 - [8] Phú Thọ vs Đăk Lăk [11] -

AUSVPL

16:30 - [6] Bentleigh Greens vs Heidelberg Utd [7] - 1 -

AUSVPL

16:30 - [2] Oakleigh Cannons vs Dandenong Th. [8] - 1/4 -

AUSSL

16:45 - [12] West Torrens vs SA Panthers [7] +3/4 -

CZEU19

17:00 - [14] Pribram U19 vs Vik. Plzen U19 [6] +1/2 -

AUSSL

17:00 - [2] Adelaide Comets vs Sturt Lions [5] - 1 -

HQ3

17:00 - [10] Cheongju FC vs Busan Transp. [9] +0 -

GEOA

18:00 - [8] Gagra Tbilisi vs Saburtalo [5] -

CZEU19

18:30 - [11] Hradec Kralove U19 vs Slovacko U19 [13] - 1 -

MASL

18:30 - [2] Sabah FA vs Negeri Sembilan [3] - 1/2 -

THAA

18:30 - [16] Chiangmai United vs Chonburi [7] +1/2 -

SINA

18:45 - [7] Geylang Intl vs Lion City Sailors [1] -

MASL

19:15 - [10] Sarawak vs Kedah FA [4] +3/4 -

ISRB

20:00 - [9] Hapoel Acre vs HR Letzion [13] - 1/4 -

ISRB

20:00 - [15] Hapoel Raanana vs Hapoel Afula [8] - 1/4 -

ISRB

20:00 - [2] Sektzia Nes Tziona vs AS Ashdod [4] - 1/4 -

ISRB

20:00 - [3] Kafr Qasim vs Hapoel R. Gan [10] - 1/2 -

ISRB

20:00 - [12] Hapoel Umm Al Fahm vs Hapoel Kfar Saba [6] - 1/4 -

MASL

20:00 - [1] Darul Takzim vs Penang FA [12] - 2 1/4 -

KSAA

20:15 - [7] Abha vs Al Tai [9] - 1/4 -

UZBA

20:30 - [9] Metallurg Bekabad vs FK AGMK [1] -

UZBA

20:30 - [6] Qyzylqum vs Lok. Tashkent [7] +1/4 -

MASL

20:40 - [5] Kuala Lumpur FA vs Selangor FA [6] +0 -

UAEA

20:45 - [5] Al Shabab (UAE) vs Al Wahda(UAE) [3] +1/4 -

UAEA

20:45 - [1] Al Ain vs Al Oruba (UAE) [13] - 2 1/4 -

KUWA

21:00 - [7] Fahaheel vs Al Shabab (KUW) [10] +0 -

INDA

21:00 - [3] Jamshedpur vs Odisha [7] - 1 1/4 -

GEOA

21:30 - [7] Torpedo Kut. vs Dila Gori [4] -

BULA

22:30 - [14] Tsarsko Selo vs CSKA 1948 Sofia [9] +3/4 -

EGYA

22:30 - [14] Arab Contractors vs Pyramids FC [2] +3/4 -

KSAA

22:45 - [13] Al Taawon (KSA) vs Al Fateh [8] - 1/2 -

SVKA

22:59 - [3] Ruzomberok vs Dunajska Stred [4] - 1/4 -

CZEB

22:59 - [1] Brno vs SK Prostejov [11] - 1 1/4 -

UAEA

23:15 - [4] Al Jazira vs Al Sharjah [2] +0 -

GEOA

23:30 - [1] Dinamo Batumi vs Dinamo Tbilisi [2] - 1/4 -

KUWA

23:30 - [5] Al Qadsia vs Al Kuwait [1] +1/2 -

POLA

00:00 - [14] Stal Mielec vs Jagiellonia [12] +0 -

POLB

00:00 - [16] Stomil Olsztyn vs Widzew Lodz [2] +1/2 -

BIHA

00:00 - [1] Zrinjski vs Radnik Bijeljina [12] - 1 3/4 -

CROA

00:00 - [5] Lok. Zagreb vs NK Osijek [3] +1/2 -

CZEB

00:00 - [15] Usti & Labem vs SK Lisen [4] +1/4 -

CYPA

00:00 - [10] Doxa Katokopia vs Olympiakos Nic. [9] +0 -

TNKA

00:00 - [20] Malatyaspor vs Adana Demirspor [9] +3/4 -

TNKB

00:00 - [16] Kocaelispor vs Keciorengucu [12] - 1/4 -

DENA

00:00 - [2] Midtjylland vs Viborg [6] - 1/2 -

AUTB

00:10 - [9] Wacker Innsbruck vs Vorwarts Steyr [10] - 3/4 -

DUB

00:30 - [9] Holstein Kiel vs Paderborn 07 [7] - 1/4 -

DUB

00:30 - [4] Darmstadt vs Heidenheim [6] - 1/2 -

LITA

00:30 - [2] Zalgiris vs FK Jonava [10] - 3 1/4 -

AUTB

00:30 - [13] Horn vs St.Polten [8] +3/4 -

AUTB

00:30 - [15] LASK Juniors vs Grazer AK [7] +1/4 -

AUTB

00:30 - [12] Kapfenberg vs Rapid Wien II [11] +1/4 -

DENB

00:30 - [11] Fremad Amager vs Lyngby [2] +1 -

DENB

00:30 - [9] Hobro I.K. vs HB Koge [7] +0 -

KSAA

00:45 - [11] Al Ettifaq vs Al Ahli (KSA) [10] +0 -

DUC3

01:00 - [4] Munchen 1860 vs Verl [16] - 1/2 -

DUC4BA

01:00 - [16] Eltersdorf vs SpVgg Bayreuth [1] +1 -

DUC4DB

01:00 - [2] CZ Jena vs Babelsberg [8] - 3/4 -

DUC4DB

01:00 - [18] Auerbach vs Tasmania Berlin [19] - 1/2 -

DUC4DB

01:00 - [1] Berliner FC Dynamo vs Hertha Berlin II [10] - 3/4 -

DUC4N

01:00 - [5] Mainz II vs Elversberg [1] +1/4 -

PH3

01:00 - [2] Annecy FC vs Stade Briochin [7] - 1/2 -

PH3

01:00 - [16] Chambly vs SO Cholet [13] - 1/4 -

PH3

01:00 - [11] Red Star 93 vs FC Bastia-Borgo [15] - 3/4 -

PH3

01:00 - [8] Sedan vs Chateauroux [5] +1/4 -

DENB

01:00 - [1] Helsingor vs AC Horsens [4] - 1/4 -

RMNA

01:30 - [9] Sepsi OSK vs FC U Craiova 1948 [13] - 3/4 -

TSB

01:30 - [7] Stade L. Ouchy vs Winterthur [1] - 1/4 -

TSB

01:30 - [6] Neuchatel Xamax vs Vaduz [4] +0 -

TSB

01:30 - [8] Yverdon vs Wil 1900 [9] - 1/2 -

ANHU23

02:00 - [1-3] Arsenal U23 vs Tottenham U23 [1-7] - 1/4 -

HLB

02:00 - [6] SBV Excelsior vs Den Bosch [11] - 1 1/4 -

HLB

02:00 - [9] De Graafschap vs AZ Alkmaar U21 [13] - 1 1/2 -

HLB

02:00 - [19] Telstar vs TOP Oss [15] - 1/4 -

HLB

02:00 - [10] VVV Venlo vs Volendam [2] +1/4 -

HLB

02:00 - [16] MVV Maastricht vs NAC Breda [8] +1 1/4 -

HLB

02:00 - [20] Helmond Sport vs Eindhoven [3] +3/4 -

HLB

02:00 - [5] Roda JC vs Dordrecht 90 [17] - 1 3/4 -

BIB

02:00 - [3] Deinze vs Westerlo [1] +1/4 -

HUNA

02:00 - [12] Gyirmot SE vs MTK Budapest [11] +0 -

ICELC

02:00 - [A-1] Vikingur Rey. vs Grotta [A-5] - 3 -

LUXA

02:00 - [10] Etzella Ettelbruc vs RM Hamm Benfica [16] -

DENA

02:00 - [1] Kobenhavn vs Randers [7] - 3/4 -

TSB

02:15 - [3] Aarau vs Schaffhausen [2] - 3/4 -

DUA

02:30 - [17] A.Bielefeld vs Augsburg [14] +0 -

POLA

02:30 - [3] Pogon Szczecin vs Radomiak Radom [6] - 1/2 -

ANHB

02:45 - [3] Huddersfield vs Peterborough Utd [23] - 1 -

ANHB

02:45 - [5] Sheffield Utd vs Nottingham Forest [4] - 1/2 -

ANHL2

02:45 - [7] Mansfield vs Exeter City [2] - 1/4 -

ITA

02:45 - [2] Inter Milan vs Salernitana [17] - 2 1/2 -

SCOB

02:45 - [4] Partick Thistle vs Inverness C.T. [3] - 1/4 -

NIRA

02:45 - [10] Carrick Rangers vs Linfield [1] +1 1/4 -

NIRC

02:45 - [3] Cliftonville vs Coleraine [1] -

BIA

02:45 - [9] Sint Truiden vs KV Mechelen [7] - 1/4 -

IREA

02:45 - [8] Drogheda Utd vs UC Dublin [10] - 1/2 -

IREA

02:45 - [6] Shelbourne vs Derry City [3] +1/2 -

IREA

02:45 - [4] St. Patrick's vs Shamrock Rovers [1] +1/2 -

IREB

02:45 - [8] Cobh Ramblers vs Treaty United [5] +1/4 -

IREB

02:45 - [6] Wexford Youths vs Athlone [9] - 1/2 -

IREB

02:45 - [2] Galway vs Waterford Utd [3] +1/2 -

WALA

02:45 - [3] Newtown AFC vs Bala Town [6] +0 -

WALA

02:45 - [4] Flint Town Utd vs The New Saints [1] +1 1/4 -

WALA

02:45 - [12] Cefn Druids AFC vs Aberystwyth [9] +1 1/4 -

TBNA

03:00 - [20] Alaves vs Sevilla [4] +1/2 -

TBNB

03:00 - [10] Zaragoza vs Almeria [1] +0 -

TBN3

03:00 - [A1-13] Rayo Majada. vs Cultural Leonesa [A1-12] - 1/4 -

PHA

03:00 - [16] Lorient vs Lyon [8] +3/4 -

IREA

03:00 - [9] Finn Harps vs Bohemians [7] +1/4 -

BDNA

03:15 - [5] Gil Vicente vs Estoril [9] - 1/2 -

ARGB

03:30 - [3] Brown de Adrogue vs Deportivo Moron [24] +0 -

PERA

03:30 - [14] UTC Cajamarca vs Melgar [1] +1/4 -

POLB

03:40 - [15] Zaglebie Sosno vs Katowice [8] +0 -

CHIA

04:00 - [7] Palestino vs U. La Calera [13] - 3/4 -

VENA

04:00 - [12] Aragua vs Hermanos Colmenares [7] - 1/4 -

PARA

05:00 - [11] General Caballero vs Nacional [7] +0 -

ARGLC

05:15 - [A-9] Union Santa Fe vs CA Platense [A-13] - 1/2 -

URUA

06:00 - [3] Dep. Maldonado vs Liverpool P. (URU) [1] +1/4 -

VENA

06:15 - [3] Zamora Barinas vs Estu.Merida [9] - 1/2 -

CHIA

06:30 - [2] Nublense vs La Serena [16] - 3/4 -

ARGB

07:00 - [36] Tristan Suarez vs Alvarado MDP [20] - 1/4 -

ECUA

07:00 - [6] Emelec vs Guayaquil City [12] - 1 1/4 -

PERA

07:00 - [6] Cienciano vs Ayacucho FC [16] -

ARGB

07:10 - [2] San Martin Tucuman vs Estudiantes Rio Cuarto [13] - 3/4 -

ARGLC

07:30 - [B-5] Barracas Central vs Aldosivi [B-4] +1/4 -

ARGLC

07:30 - [A-5] Gimnasia LP vs Argentinos Jun. [A-4] +0 -

COLA

07:40 - [11] Once Caldas vs Pereira [14] - 3/4 -

MEXA

08:00 - [9] Necaxa vs Toluca [15] - 1/2 -

MEXA

10:00 - [18] Juarez vs Club Leon [13] +1/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 04/03/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 04/03/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Giao Hữu ĐTQG › Vòng T.5

07:0829/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

VĐQG Mỹ › Vòng 14

06:0729/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Mỹ › Vòng 14

06:0729/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Mỹ › Vòng 14

05:0729/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0029/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

02:0028/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

02:0028/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Ireland › Vòng 18

01:4528/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Ireland › Vòng 18

01:4528/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Ireland › Vòng 18

01:4528/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 73 93
2 Liverpool 38 68 92
3 Chelsea 38 43 74
4 Tottenham 38 29 71
5 Arsenal 38 13 69
6 Man Utd 38 0 58
7 West Ham Utd 38 9 56
8 Leicester City 38 3 52
9 Brighton 38 -2 51
10 Wolves 38 -5 51
11 Newcastle 38 -18 49
12 Crystal Palace 38 4 48
13 Brentford 38 -8 46
14 Aston Villa 38 -2 45
15 Southampton 38 -24 40
16 Everton 38 -23 39
17 Leeds Utd 38 -37 38
18 Burnley 38 -19 35
19 Watford 38 -43 23
20 Norwich 38 -61 22