LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 04/11/2022

Lịch bóng đá trong ngày 04/11/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQB

13:30 - [8] Nanjing City vs Heilongjiang Ice City [10] - 1/4 -

TQB

13:30 - [9] Qingdao Y.Island vs Beijing BIT [18] -

TQB

13:30 - [13] Guangxi Pingguo vs Liaoning Shenyang [12] +0 -

TQB

14:00 - [11] Zibo Cuju vs Sichuan Jiuniu [6] +3/4 -

AUSA

15:45 - [7] Melb. Victory vs Newcastle Jets [10] - 3/4 -

NGAU21

16:00 - [B-3] Krasnodar U21 vs Kuban U21 [B-6] - 3/4 -

HQW

16:00 - [2] Gyeongju Nữ vs Suwon Nữ [3] -

TQA

16:30 - [6] Shanghai Port vs Dalian Professional [11] - 2 1/2 -

EU17VL

17:00 - [11-1] Serbia U17 vs Gibraltar U17 [11-3] -

NGAU21

17:00 - [B-9] Akhmat Gr. U21 vs Din. Moscow U21 [B-5] +1/4 -

NGAU21

17:00 - [B-10] Khimki U21 vs Fakel U21 [B-8] +1/4 -

NGAU21

17:00 - [B-4] Chertanovo U21 vs Lok. Moscow U21 [B-2] +0 -

NGAU21

17:00 - [A-6] Nizhny Nov U21 vs Kryliya Sov. U21 [A-7] - 1/4 -

NGAU21

17:00 - [A-8] ORS 5 U21 vs Torpedo Moscow U21 [A-9] +1/4 -

GEOA

17:00 - [8] Gagra Tbilisi vs Sioni Bolnisi [9] - 1/2 -

VNA

17:00 - [7] Thanh Hóa vs Hà Nội FC [1] +1 1/4 -

AZEA

18:00 - [6] Turan Tovuz vs Samaxı FK [7] - 1/2 -

UKRA

18:00 - [7] Vorskla vs FC Lviv [16] - 3/4 -

TQA

18:00 - [16] Guangzhou FC vs Cangzhou Mighty Lions [13] +1 1/2 -

VNA

18:00 - [6] HA Gia Lai vs Nam Định [12] - 3/4 -

TQA

18:30 - [15] Wuhan Yangtze vs Meizhou Hakka [10] +1 -

TQA

18:30 - [7] Beijing Guoan vs Henan Songshan [5] +0 -

NGAU21

19:00 - [B-7] FK Sochi U21 vs Rostov U21 [B-1] -

VNA

19:15 - [4] Viettel vs Bình Định [3] - 1/4 -

GHU20

19:30 - [31] Moldova U20 vs Indonesia U20 [15] -

UAEA

19:45 - [9] Bataeh SC vs Al Shabab (UAE) [2] +1 1/4 -

UAEA

19:45 - [8] Al Ain vs Khorfakkan [11] - 1 3/4 -

ISRB

20:00 - [2] Hapoel Acre vs AS Ashdod [15] - 1/2 -

ISRB

20:00 - [11] Hapoel R. Gan vs H. Petah Tikva [7] +1/4 -

ISRB

20:00 - [10] Ahi Nazareth vs Kafr Qasim [14] +0 -

ISRB

20:00 - [4] Ironi Tiberias vs Hapoel Kfar Saba [5] - 1/2 -

ISRB

20:00 - [16] Hapoel Nof HaGalil vs Maccabi K.Jaffa [3] +0 -

OMAA

20:05 - [11] Al Nasr (OMA) vs Al Bashaer (OMA) [14] -

GHW

21:00 - [80] Đan Mạch U16 Nữ vs Bỉ U16 Nữ [77] -

NGAU21

21:00 - [A-1] Zenit U21 vs Strogino Moscow U21 [A-4] -

NGAU21

21:00 - [A-2] Spartak Mos. U21 vs CSKA Mos. U21 [A-3] -

JORA

21:00 - [12] Jazeera Amman vs Faisaly (JOR) [1] +1 3/4 -

JORA

21:00 - [3] Sheikh Hussein vs Sahab [7] - 1 1/2 -

JORA

21:00 - [6] Ma'an SC vs Sareeh [11] +1 1/4 -

JORA

21:00 - [2] Wehdat Amman vs Moghayer Al Sarhan [10] - 1 1/2 -

INDA

21:00 - [8] East Bengal vs Chennaiyin FC [7] +0 -

ARMA

22:00 - [1] Urartu vs BKMA Yerevan [9] - 1 3/4 -

BULA

22:00 - [12] Septemvri Sofia vs Hebar Pazardzhik [15] - 3/4 -

SRBA

22:00 - [15] Novi Sad vs FK Vozdovac [7] +0 -

OMAA

22:00 - [7] Al Seeb vs Al Suwaiq [6] - 3/4 -

UAEA

22:30 - [12] Al Nasr (UAE) vs Al Jazira [6] +1/2 -

NGA

22:59 - [15] Khimki vs FK Orenburg [8] +3/4 -

RMNA

22:59 - [12] Botosani vs Voluntari [10] +0 -

CZEB

22:59 - [5] MFk Karvina vs Varnsdorf [4] - 1/2 -

SVKA

23:30 - [7] Dukla BB vs Zelez. Podbrezova [4] +1/4 -

POLA

00:00 - [7] Stal Mielec vs Zaglebie Lubin [15] - 1/4 -

POLB

00:00 - [18] Sandecja vs Zaglebie Sosno [12] +1/4 -

CROA

00:00 - [6] Istra 1961 vs HNK Gorica [10] - 1/4 -

SRBA

00:00 - [6] FK Novi Pazar vs Javor Ivanjica [14] - 3/4 -

CZEB

00:00 - [8] Jihlava vs MFK Vyskov [2] - 1/4 -

CZEB

00:00 - [11] Opava vs Fotbal Trinec [14] - 3/4 -

CYPA

00:00 - [2] Apoel FC vs EN Paralimni [11] - 1 1/2 -

TNKA

00:00 - [19] Umraniyespor vs Alanyaspor [9] +0 -

TNKA

00:00 - [13] Kasimpasa vs Ankaragucu [16] +0 -

TNKB

00:00 - [2] Rizespor vs Erzurumspor FK [15] - 1/2 -

AUTB

00:10 - [15] Austria Wien II vs Floridsdorfer AC [5] +3/4 -

AUTB

00:10 - [1] St.Polten vs SV Lafnitz [8] - 1/2 -

AUTB

00:10 - [6] First Vienna vs Rapid Wien II [13] - 1/4 -

DUB

00:30 - [1] Darmstadt vs Hannover 96 [5] - 1/2 -

DUB

00:30 - [9] Hansa Rostock vs Sandhausen [18] - 1/2 -

DUC4B

00:30 - [18] St. Pauli II vs Hannover II [3] +1 -

DENB

00:30 - [9] Fremad Amager vs Sonderjyske [6] +3/4 -

DUC3

01:00 - [19] Meppen vs Wehen [3] +1/2 -

DUC4BA

01:00 - [4] Bayern Munich II vs VfB Eichstatt [19] - 1 1/2 -

DUC4DB

01:00 - [16] Luckenwalde vs Hertha Berlin II [11] - 1/4 -

DUC4DB

01:00 - [8] VSG Altglienicke vs Viktoria Berlin [14] - 1 1/4 -

DUC4DB

01:00 - [5] Berlin AK 07 vs Chemnitzer [3] - 3/4 -

DUC4N

01:00 - [13] Astoria Walldorf vs TSV Steinbach [2] +3/4 -

BDNB

01:00 - [12] CD Mafra vs SC Covilha [18] - 1 -

DENA

01:00 - [9] AC Horsens vs Randers [6] +1/2 -

DENB

01:00 - [11] Hobro I.K. vs HB Koge [7] +0 -

PH3

01:30 - [8] SO Cholet vs Le Mans [6] +1/2 -

PH3

01:30 - [18] Stade Briochin vs FC Bastia-Borgo [17] - 1/4 -

PH3

01:30 - [9] Avranches vs Bourg Peronnas [7] +1/2 -

PH3

01:30 - [5] FC Martigues vs Le Puy Foot [16] - 1/2 -

PH3

01:30 - [14] Chateauroux vs Versailles [3] - 1/4 -

PH3

01:30 - [10] Sedan vs Concarneau [1] +1/2 -

MLTA

01:30 - [6] Mosta vs Gzira Utd [2] +1/2 -

ANHU23

02:00 - [2-8] Aston Villa U21 vs Norwich U21 [2-5] - 1/4 -

ANHU23

02:00 - [1-5] Crystal Palace U21 vs Leicester City U21 [1-12] - 3/4 -

HLA

02:00 - [17] Cambuur vs NEC Nijmegen [9] +0 -

HLB

02:00 - [16] Dordrecht 90 vs Ajax U21 [10] +1/4 -

HLB

02:00 - [13] Den Bosch vs De Graafschap [11] +1/2 -

HLB

02:00 - [18] TOP Oss vs Zwolle [2] +3/4 -

HLB

02:00 - [3] MVV Maastricht vs Helmond Sport [19] - 1/4 -

HLB

02:00 - [17] ADO Den Haag vs VVV Venlo [6] - 1/2 -

HLB

02:00 - [15] NAC Breda vs Telstar [14] - 1/4 -

HLB

02:00 - [9] Willem II vs Heracles Almelo [1] - 1/4 -

BIB

02:00 - [9] Dender vs RWD Molenbeek [3] +3/4 -

BIB

02:00 - [4] Anderlecht II vs Standard Liege II [10] - 3/4 -

RMNA

02:00 - [1] Farul Constanta vs Mioveni [16] - 1 1/4 -

SRBA

02:00 - [10] FK Napredak vs Cukaricki Belgrade [4] +1/2 -

SLOA

02:15 - [5] Koper vs Domzale [6] - 1/4 -

TSB

02:15 - [8] Schaffhausen vs Lausanne Sports [4] +1/2 -

TSB

02:15 - [5] Aarau vs Yverdon [3] - 1/2 -

TSB

02:15 - [7] Thun vs Wil 1900 [1] - 1/2 -

DUA

02:30 - [8] M.gladbach vs Stuttgart [16] - 1/4 -

SCOA

02:30 - [3] Aberdeen vs Hibernian [8] +0 -

POLA

02:30 - [2] Legia Wars. vs Lechia GD [14] - 1 -

POLB

02:30 - [10] Wisla Krakow vs Gornik Leczna [13] - 3/4 -

AUTB

02:30 - [9] Admira vs Blau Weiss Linz [2] +1 -

FA

02:45 - [21] Sheffield Wed. vs Morecambe [69] - 1 1/2 -

ITAA

02:45 - [8] Udinese vs Lecce [16] - 3/4 -

SCOA

02:45 - [11] Kilmarnock vs Livingston [4] - 1/4 -

SCOB

02:45 - [8] Cove Rangers vs Queen's Park [4] +1/4 -

NIRA

02:45 - [2] Larne vs Crusaders Belfast [3] - 1/4 -

NIRA

02:45 - [9] Ballymena Utd vs Newry City [10] - 1/4 -

BIA

02:45 - [1] Genk vs Charleroi [12] - 1 1/4 -

IREB

02:45 - [3] Galway vs Waterford Utd [2] +1/4 -

WALA

02:45 - [4] Bala Town vs Aberystwyth [7] - 1 3/4 -

FA

02:55 - [65] Hereford Utd vs Portsmouth [15] +1 3/4 -

ANHB

03:00 - [12] Reading vs Preston North End [9] - 1/4 -

TBNA

03:00 - [13] Girona vs Athletic Bilbao [4] +1/4 -

TBNB

03:00 - [1] Alaves vs Zaragoza [17] - 1/4 -

PHA

03:00 - [13] Troyes vs Auxerre [17] - 1/4 -

BDNA

03:15 - [16] Gil Vicente vs Portimonense [7] - 1/4 -

BRB

07:30 - [20] Nautico/PE vs Ponte Preta/SP [12] +3/4 -

IDNA

15:00 Hoãn [9] Arema Indonesia vs Madura United FC [2] -

IDNA

17:15 Hoãn [16] RANS Cilegon vs Borneo FC [1] -

IDNA

19:30 Hoãn [8] Persib Bandung vs Persita Tangerang [4] -

ALGA

20:00 Hoãn [13] US Biskra vs USM Alger [7] -

Lịch bóng đá trong ngày 04/11/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 04/11/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

World Cup 2022 › Vòng 3

02:0001/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

02:0001/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10