LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 05/11/2022

Lịch bóng đá trong ngày 05/11/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 - [2] Nara Club vs Veertien Mie [7] -

NHATJFL

11:00 - [16] MIO Biwako vs Honda Lock [10] -

NHATJFL

11:00 - [1] FC Osaka vs Honda FC [3] -

NHATA

12:00 - [9] Urawa Red vs Avispa Fukuoka [14] - 1/4 -

NHATA

12:00 - [4] Kashima Antlers vs Gamba Osaka [15] +0 -

NHATA

12:00 - [7] Kashiwa Reysol vs Shonan Bellmare [12] +1/4 -

NHATA

12:00 - [18] Jubilo Iwata vs Kyoto Sanga [16] +3/4 -

NHATA

12:00 - [13] Vissel Kobe vs Yokohama FM [1] +1 -

NHATA

12:00 - [10] Consa. Sapporo vs Shimizu S-Pulse [17] +0 -

NHATA

12:00 - [5] Cerezo Osaka vs Nagoya Grampus [8] - 1/2 -

NHATA

12:00 - [11] Sagan Tosu vs Sanf Hiroshima [3] +1/2 -

NHATA

12:00 - [6] FC Tokyo vs Kawasaki Fro. [2] +3/4 -

AUSA

13:00 - [1] Melbourne City vs Perth Glory [12] - 1 1/4 -

TQB

13:30 - [3] Nantong Zhiyun vs Shaanxi Changan [5] - 1/2 -

TQB

13:30 - [4] Shijiazhuang Gongfu vs Shanghai Jiading [15] - 1 3/4 -

TQB

13:30 - [2] Qingdao Hainiu vs Xinjiang Tianshan [17] -

AFFVL

14:45 - [1] Brunei vs Đông Timo [2] - 1/4 -

AUSA

15:45 - [2] WS Wanderers vs Central Coast [5] - 1/2 -

CZEU19

16:00 - [16] Pribram U19 vs Mlada Boleslav U19 [5] -

CZEU19

16:00 - [14] MFk Karvina U19 vs Vik. Plzen U19 [11] -

CZEB

16:15 - [6] MFK Chrudim vs Sellier&Bellot Vlasim [12] -

SINC

16:30 - [A-2] Balestier Kh. vs Young Lions [A-4] -

SINC

16:30 - [A-3] Lion City Sailors vs Alb. Niigata (SIN) [A-1] -

CZEU19

17:00 - [1] Sparta Praha U19 vs Slavia Praha U19 [10] -

CZEU19

17:00 - [2] Brno U19 vs Dukla Praha U19 [13] -

CZEU19

17:00 - [15] Hradec Kralove U19 vs Sigma Olomouc U19 [3] -

CZEU19

17:00 - [4] Jihlava U19 vs C. Budejovice U19 [12] -

TNKB

17:30 - [6] Bodrumspor SK vs Boluspor [7] - 1/2 -

TNKB

17:30 - [8] Manisa FK vs Sakaryaspor [10] - 1/2 -

BULA

17:45 - [10] Botev Plovdiv vs Botev Vratsa [13] - 1 1/2 -

BDNB

18:00 - [1] Moreirense vs Porto B [9] - 1/2 -

NGA

18:00 - [9] FK Sochi vs Spartak Moscow [2] +3/4 -

AZEA

18:00 - [5] Gabala FC vs Zire IK [4] - 1/2 -

CZEU19

18:00 - [8] Pardubice U19 vs Banik Ostrava U19 [7] -

UKRA

18:00 - [4] Zorya vs Metalist Kharkiv [11] - 3/4 -

THA

18:00 - [6] Chiangrai Utd vs Chonburi [2] - 1/4 -

UKRA

18:15 - [5] PFK Aleksandriya vs Kolos Kovalivka [6] - 1/2 -

POLA

18:30 - [16] Piast Gliwice vs Warta Poznan [9] +0 -

TNKA

18:30 - [12] Giresunspor vs Istanbulspor AS [18] - 1/4 -

THA

18:30 - [16] Lampang vs Buriram Utd [1] +1 1/2 -

FA

19:00 - [71] South Shields vs Forest Green [19] +1/2 -

DUB

19:00 - [7] Fort.Dusseldorf vs St. Pauli [15] - 1/4 -

DUB

19:00 - [3] Heidenheim vs Paderborn 07 [6] +0 -

DUB

19:00 - [13] Karlsruher vs Holstein Kiel [8] +0 -

DUC4DB

19:00 - [4] C. Leipzig vs Tennis Borussia B. [17] - 2 1/4 -

BIHA

19:00 - [10] Sloboda Tuzla vs Sarajevo [5] -

MKDA

19:00 - [11] FK Skopje vs Sileks Kratovo [4] -

SRBA

19:00 - [8] FK Radnicki 1923 vs Radnik Surdulica [16] - 3/4 -

DENB

19:00 - [2] Hvidovre IF vs Helsingor [5] - 1/4 -

THA

19:00 - [11] Nakhon Ratch. vs BG Pathum United [5] +3/4 -

INDA

19:00 - [2] Hyderabad vs Odisha [3] - 1/2 -

ESTA

19:15 - [8] Tallinna Kalev vs Flora Tallinn [1] +2 1/4 -

ANHB

19:30 - [2] Sheffield Utd vs Burnley [1] - 1/4 -

FA

19:30 - [57] Bradford City vs Harrogate Town [36] - 3/4 -

DUC4B

19:30 - [8] Weiche Flensburg vs SSV Jeddeloh [4] - 1 -

DUC4DB

19:30 - [14] Meuselwitz vs CZ Jena [8] +1 1/4 -

WALA

19:30 - [8] Newtown AFC vs Airbus UK [12] - 1 3/4 -

THA

19:30 - [9] Sukhothai vs Police Tero FC [8] +1/4 -

UAEA

19:45 - [13] Al Dhafra vs Al Sharjah [4] +1 3/4 -

UAEA

19:45 - [1] Al Wahda(UAE) vs Dubba Al Fujairah [14] - 2 -

TBNA

20:00 - [15] Getafe vs Cadiz [19] - 1/4 -

ITB

20:00 - [8] Alto Adige vs Cagliari [10] +0 -

ITB

20:00 - [17] Benevento vs Bari [3] +0 -

ITB

20:00 - [12] Pisa vs Cosenza [15] - 3/4 -

ITB

20:00 - [6] Brescia vs Ascoli [9] - 1/2 -

ITB

20:00 - [13] Cittadella vs Modena [11] - 1/4 -

ITB

20:00 - [7] Ternana vs SPAL 1907 [16] - 3/4 -

DUC3

20:00 - [7] Vik.Koln vs Erzgebirge Aue [18] - 1/4 -

DUC3

20:00 - [12] Verl vs Ingolstadt [4] +0 -

DUC3

20:00 - [1] Elversberg vs B.Dortmund II [14] - 1 -

DUC3

20:00 - [15] Hallescher vs Waldhof Man. [8] +1/4 -

DUC3

20:00 - [9] Dynamo Dresden vs Freiburg II [5] - 1/2 -

DUC3

20:00 - [11] Duisburg vs SpVgg Bayreuth [20] - 3/4 -

DUC4B

20:00 - [1] Lubeck vs Havelse [14] - 1 1/2 -

DUC4B

20:00 - [13] Atlas Delmenhorst vs Kickers Emden [19] - 1 3/4 -

DUC4BA

20:00 - [4] Nurnberg II vs TSV Aubstadt [7] - 1/4 -

DUC4BA

20:00 - [3] V. Aschaffenburg vs Illertissen [16] - 1/2 -

DUC4BA

20:00 - [13] Schweinfurt vs TSV 1896 Rain [14] - 1 -

DUC4BA

20:00 - [18] FC Pipinsried vs Greuther Furth II [12] +0 -

DUC4BA

20:00 - [11] DJK Vilzing vs Augsburg II [9] +1/4 -

DUC4BA

20:00 - [17] Hankofen-Hailing vs Wurzburger [2] +1 1/2 -

DUC4BA

20:00 - [10] Ansbach vs Wacker Burghausen [8] +1/4 -

DUC4BA

20:00 - [1] Unterhaching vs Buchbach [15] - 1 1/2 -

DUC4N

20:00 - [9] Stuttgart II vs SSV Ulm [1] +1/4 -

DUC4N

20:00 - [5] Homburg vs Ein.Trier [17] - 1 -

DUC4N

20:00 - [3] TSG Balingen vs Wormatia Worms [16] - 1/4 -

DUC4N

20:00 - [15] Hessen Kassel vs Bahlinger [13] +0 -

DUC4N

20:00 - [14] SGV Freiberg vs Koblenz [18] - 3/4 -

DUC4N

20:00 - [8] Barockstadt FL vs FSV Frankfurt [10] - 1/4 -

DUC4N

20:00 - [12] Aalen vs Hoffenheim II [6] +1/2 -

DUC4N

20:00 - [4] Offenbach vs Mainz II [7] - 3/4 -

DUC4T

20:00 - [3] M.gladbach II vs Lippstadt [6] - 1 -

DUC4T

20:00 - [2] Wuppertaler vs Fort.Dusseldorf II [12] - 1 -

DUC4T

20:00 - [11] Wiedenbruck vs Kaan-Marienborn [5] - 1/2 -

DUC4T

20:00 - [18] SV Straelen vs FC Koln II [15] +1/2 -

DUC4T

20:00 - [14] FC Bocholt vs Schalke 04 II [9] +0 -

DUC4T

20:00 - [17] Wattenscheid vs Oberhausen [7] +1 1/4 -

DUC4T

20:00 - [4] A.Aachen vs Rodinghausen [8] +1/2 -

ARMA

20:00 - [7] Ararat Y vs FC Noah [10] - 3/4 -

BULA

20:00 - [3] CSKA 1948 Sofia vs Pirin Blagoevgrad [14] - 1 1/2 -

ISRA

20:00 - [2] Maccabi TA vs Sektzia Nes Tziona [13] - 2 1/2 -

MLTA

20:00 - [2] Hibernians Paola vs Birkirkara [3] - 3/4 -

MLTA

20:00 - [14] Pieta Hotspurs vs Marsaxlok [10] +1 -

NORB

20:00 - [17] FK Arendal vs Skeid Fotball [14] +1/4 -

RMNA

20:00 - [10] Arges Pitesti vs Sepsi OSK [7] +3/4 -

CZEB

20:00 - [7] SK Prostejov vs Dukla Praha [13] +0 -

CZEB

20:00 - [3] SK Lisen vs Slavia Praha B [16] - 1 1/2 -

TNKB

20:00 - [17] Malatyaspor vs Genclerbirligi [18] - 1/4 -

TNKB

20:00 - [12] Adanaspor vs Pendikspor [4] +1/4 -

UKRA

20:00 - [8] Metalist 1925 Kharkiv vs Veres Rivne [10] +1/4 -

UKRA

20:00 - [2] Shakhtar Donetsk vs Inhulets Petrove [14] - 1 3/4 -

ANHU23

20:30 - [1-11] Man Utd U21 vs Man City U21 [1-3] -

ITA3

20:30 - [B-7] Carrarese vs US Fermana [B-13] - 1/2 -

ITA3

20:30 - [B-12] Torres vs Montevarchi [B-19] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [B-15] Pesaro vs Siena [B-9] +0 -

ITA3

20:30 - [B-14] Recanatese vs Fiorenzuola [B-4] +0 -

ITA3

20:30 - [B-3] Cesena vs Gubbio [B-2] - 1/4 -

DUC4T

20:30 - [16] RW Ahlen vs FC Duren [13] - 1/4 -

NGA

20:30 - [13] Fakel vs Krasnodar [7] +1/4 -

NGA

20:30 - [1] Zenit vs Akhmat Groznyi [6] - 2 1/4 -

AUTB

20:30 - [4] Grazer AK vs Dornbirn [10] - 1 -

AUTB

20:30 - [14] Vorwarts Steyr vs Sturm Graz II [11] +3/4 -

AUTB

20:30 - [16] Kapfenberg vs Liefering [12] +3/4 -

HUNA

20:45 - [9] Mezokovesdi SE vs Kecskemeti [3] - 1/4 -

GREA

20:45 - [11] Lamia FC vs Volos NFC [5] +0 -

FA

21:00 - [50] Bolton vs Barnsley [26] - 1/4 -

ITAA

21:00 - [12] Salernitana vs Cremonese [18] - 1/4 -

ITAA

21:00 - [13] Empoli vs Sassuolo [15] +1/4 -

DUC4B

21:00 - [15] Rehden vs Ein. Norderstedt [5] +1/4 -

PHB

21:00 - [16] Nimes vs Bordeaux [2] +1/4 -

BDNB

21:00 - [5] Vilafranquense vs Tondela [10] - 1/4 -

BDNB

21:00 - [8] Leixoes vs Uniao Torreense [15] - 1/4 -

POLA

21:00 - [8] Cracovia Krakow vs Jagiellonia [13] - 1/2 -

POLB

21:00 - [16] Odra Opole vs LKS Lodz [1] +1/4 -

POLB

21:00 - [14] Resovia vs Podbeskidzie [8] +0 -

CROA

21:00 - [4] Slaven Belupo vs Lok. Zagreb [7] +0 -

GEOA

21:00 - [7] FC Telavi vs Dinamo Batumi [2] -

SVKA

21:00 - [2] Dunajska Stred vs Spartak Trnava [3] +0 -

SVKA

21:00 - [11] Skalica vs Zemplin Michalovce [8] - 1/4 -

SVKA

21:00 - [12] Liptovsky Mikulas vs Trencin [9] +1/4 -

SLOA

21:00 - [8] Gorica vs CM Celje [2] +1/2 -

CZEA

21:00 - [7] Bohemians 1905 vs Zlin [15] - 3/4 -

CZEA

21:00 - [13] C. Budejovice vs Brno [11] +0 -

CZEA

21:00 - [4] Sigma Olomouc vs Jablonec [14] - 1/2 -

TD3

21:00 - [Sodra-12] Atvidabergs vs Torns IF [Sodra-4] - 3/4 -

TD3

21:00 - [Sodra-3] Oddevold vs Vanersborgs FK [Sodra-15] - 1 1/2 -

TD3

21:00 - [Sodra-5] GAIS vs IFK Malmo [Sodra-13] -

TD3

21:00 - [Sodra-11] Lindome GIF vs Tvaakers IF [Sodra-10] - 1/4 -

TD3

21:00 - [Sodra-14] Oskarshamns AIK vs Trollhattan [Sodra-8] +1/4 -

TD3

21:00 - [Sodra-1] Falkenbergs vs Lunds BK [Sodra-2] - 1 -

TD3

21:00 - [Sodra-7] BK Olympic Malmo vs Qviding [Sodra-16] - 1/2 -

TD3

21:00 - [Sodra-9] Angelholms vs Ljungskile SK [Sodra-6] +1/4 -

DENB

21:00 - [4] Vendsyssel FF vs Nykobing [12] - 1 1/4 -

INDA

21:00 - [11] NorthEast United vs Kerala Blasters [5] +1/4 -

ALGA

21:00 - [1] CR Belouizdad vs MC El Bayadh [10] -

ALGA

21:00 - [8] RC Arbaa vs CS Constantine [2] -

ALGA

21:00 - [11] NC Magra vs ASO Chlef [9] - 1/4 -

DUA

21:30 - [14] Augsburg vs Ein.Frankfurt [4] +3/4 -

DUA

21:30 - [11] Hoffenheim vs Leipzig [3] +0 -

DUA

21:30 - [6] B.Dortmund vs Bochum [17] - 1 3/4 -

DUA

21:30 - [15] Hertha Berlin vs Bayern Munich [1] +1 3/4 -

DUA

21:30 - [10] Mainz vs Wolfsburg [7] - 1/2 -

WALA

21:30 - [10] Flint Town Utd vs Haverfordwest [7] +1/4 -

WALA

21:30 - [6] Caernarfon Town vs Penybont [4] +0 -

ANHA

22:00 - [18] Nottingham Forest vs Brentford [10] +0 -

ANHA

22:00 - [15] Leeds Utd vs Bournemouth [14] - 1 -

ANHA

22:00 - [2] Man City vs Fulham [9] - 2 -

ANHA

22:00 - [20] Wolves vs Brighton [7] +1/4 -

ANHB

22:00 - [16] Rotherham Utd vs Norwich [5] +1/2 -

ANHB

22:00 - [8] Swansea City vs Wigan [22] - 1/2 -

ANHB

22:00 - [23] Blackpool vs Luton Town [11] +0 -

ANHB

22:00 - [3] Blackburn Rovers vs Huddersfield [24] - 3/4 -

ANHB

22:00 - [15] Middlesbrough vs Bristol City [18] - 3/4 -

ANHB

22:00 - [7] Millwall vs Hull City [20] - 1/2 -

ANHB

22:00 - [6] QPR vs West Brom [21] +0 -

ANHB

22:00 - [17] Stoke City vs Birmingham [14] - 1/2 -

ANHB

22:00 - [10] Sunderland vs Cardiff City [19] - 1/4 -

ANHB

22:00 - [4] Watford vs Coventry [12] - 3/4 -

FA

22:00 - [13] Boreham Wood vs Eastleigh [64] - 1/4 -

FA

22:00 - [43] AFC Fylde vs Gillingham [5] +1/4 -

FA

22:00 - [8] Stockport vs Swindon [79] - 1/2 -

FA

22:00 - [40] Solihull Moors vs Hartlepool [39] - 1/2 -

FA

22:00 - [14] Fleetwood Town vs Oxford City [66] - 1 1/4 -

FA

22:00 - [30] Shrewsbury vs York City [55] - 1 -

FA

22:00 - [32] Chesterfield vs Northampton [62] - 1/4 -

FA

22:00 - [2] Peterborough Utd vs Salford City [46] - 1 -

FA

22:00 - [31] Bristol Rovers vs Rochdale [63] - 3/4 -

FA

22:00 - [73] Wycombe vs Walsall [22] - 1/2 -

FA

22:00 - [27] Carlisle vs Tranmere Rovers [53] - 1/4 -

FA

22:00 - [45] Weymouth vs Wimbledon [3] +1 -

FA

22:00 - [48] Gateshead vs Stevenage [24] +3/4 -

FA

22:00 - [6] Milton Keynes Dons vs Taunton Town [80] - 1 3/4 -

FA

22:00 - [33] Chippenham vs Lincoln [60] +1 1/4 -

FA

22:00 - [17] Buxton FC vs Merthyr [68] - 3/4 -

FA

22:00 - [20] Newport vs Colchester Utd [67] - 1/2 -

FA

22:00 - [56] Barrow vs Mansfield [38] +0 -

FA

22:00 - [75] Crawley Town vs Accrington [9] +1/4 -

FA

22:00 - [34] Crewe Alexandra vs Leyton Orient [59] +1/4 -

FA

22:00 - [72] Sutton Utd vs Farnborough FC [18] - 1 -

FA

22:00 - [28] Ebbsfleet vs Halifax Town [52] - 1/2 -

FA

22:00 - [61] Maidenhead Utd vs Dag & Red [35] +0 -

FA

22:00 - [4] Barnet vs Chelmsford [44] - 1/2 -

FA

22:00 - [16] Burton Albion vs Needham Market [70] - 1 3/4 -

FA

22:00 - [10] Charlton Athletic vs Coalville Town [74] - 2 -

FA

22:00 - [51] Cheltenham vs Alvechurch FC [25] - 1 3/4 -

FA

22:00 - [58] Doncaster Rovers vs Kings Lynn [37] - 1/2 -

FA

22:00 - [7] Grimsby vs Plymouth Argyle [78] +1/2 -

FA

22:00 - [49] Port Vale vs Exeter City [23] +0 -

SCOA

22:00 - [10] Ross County vs St. Mirren [7] +1/4 -

SCOA

22:00 - [1] Celtic vs Dundee Utd [12] - 2 3/4 -

SCOB

22:00 - [5] Partick Thistle vs Dundee [2] +0 -

SCOB

22:00 - [7] Raith Rovers vs Hamilton [10] - 3/4 -

SCOB

22:00 - [1] Ayr Utd vs Greenock Morton [4] - 1/4 -

SCOB

22:00 - [6] Inverness C.T. vs Arbroath [9] - 1/4 -

SCO2

22:00 - [8] Kelty Hearts vs Alloa Athletic [5] - 1/4 -

SCO2

22:00 - [9] Clyde vs Airdrieonians [6] +1/2 -

SCO2

22:00 - [2] Edinburgh City vs Queen of South [7] +1/4 -

SCO2

22:00 - [4] Montrose vs Peterhead [10] - 1 -

SCO2

22:00 - [3] Falkirk vs Dunfermline [1] - 1/4 -

NIRA

22:00 - [4] Cliftonville vs Glenavon [9] - 1/2 -

NIRA

22:00 - [12] Portadown FC vs Linfield [5] +1 3/4 -

NIRA

22:00 - [3] Glentoran vs Dungannon Swi. [11] - 2 1/4 -

NIRA

22:00 - [8] Carrick Rangers vs Coleraine [6] +1/2 -

BIA

22:00 - [13] KV Mechelen vs Zulte-Waregem [16] - 3/4 -

BIB

22:00 - [12] Excelsior Virton vs Deinze [8] +1/4 -

ESTA

22:00 - [9] TJK Legion vs Tammeka Tartu [6] -

SRBA

22:00 - [13] Radnicki Nis vs FK Kolubara [9] - 1/4 -

TBNA

22:15 - [12] Valladolid vs Elche [20] - 1/2 -

TBNB

22:15 - [2] Burgos CF vs Tenerife [16] +0 -

ITB

22:15 - [1] Frosinone vs Perugia [20] - 3/4 -

ITB

22:15 - [14] Palermo vs Parma [4] +0 -

BDNA

22:30 - [13] Vizela vs Arouca [9] - 1/2 -

BDNB

22:30 - [11] Penafiel vs SC Farense [2] +1/4 -

HLA

22:30 - [13] Vitesse Arnhem vs Sparta Rotterdam [6] - 1/2 -

AZEA

22:30 - [10] Sumqayit vs Neftchi Baku [3] +1 -

BULA

22:30 - [11] Beroe vs Arda Kardzhali [9] - 1/4 -

ISRA

22:30 - [5] Hapoel Hadera vs Maccabi Netanya [8] +1/2 -

MLTA

22:30 - [7] Floriana vs Santa Lucia FC [13] - 1 -

MLTA

22:30 - [11] Sirens vs Gudja United [6] +0 -

UAEA

22:30 - [7] Ittihad Kalba vs Baniyas [10] +0 -

UAEA

22:30 - [3] Al Wasl vs Ajman [5] - 1/2 -

CHIA

22:30 - [8] Palestino vs Huachipato [12] - 3/4 -

CHIA

22:30 - [7] O Higgins vs Everton CD [9] - 1/4 -

CHIA

22:30 - [13] Univ. de Chile vs Cobresal [4] +0 -

TBN3

22:59 - [A2-15] UD Logrones vs CD Calahorra [A2-20] - 1/2 -

TBN3

22:59 - [A1-15] Algeciras vs Deportivo [A1-5] +1/4 -

PHA

22:59 - [18] Ajaccio vs Strasbourg [19] +0 -

NGA

22:59 - [5] CSKA Moscow vs Nizhny Nov [12] - 1 1/4 -

HUNA

22:59 - [4] Puskas Akademia vs Kisvarda FC [2] - 1/2 -

ISRA

22:59 - [12] Hapoel Haifa vs Hapoel Jerusalem [4] +0 -

ISRA

22:59 - [14] HIK Shmona vs Bnei Sakhnin [7] +0 -

RMNA

22:59 - [6] Petrolul Ploiesti vs UTA Arad [15] +0 -

TNKB

22:59 - [11] Altay vs Bandirmaspor [9] +1/2 -

TDB

22:59 - [9] Vasteras vs Eskilstuna City [8] - 1/2 -

TDB

22:59 - [5] Skovde vs Dalkurd FF [16] - 1/4 -

TDB

22:59 - [3] Osters vs Trelleborgs [4] - 1 -

TDB

22:59 - [1] Brommapojkarna vs Orgryte [13] +0 -

TDB

22:59 - [6] Landskrona vs Utsiktens BK [11] - 1/4 -

TDB

22:59 - [12] Jonkopings vs Orebro [10] - 1/4 -

TDB

22:59 - [14] Ostersunds vs Norrby [15] - 1/4 -

TDB

22:59 - [2] Halmstads vs Brage [7] - 1 1/4 -

AUTA

22:59 - [12] Hartberg vs Aust Lustenau [8] - 1/4 -

AUTA

22:59 - [11] SV Ried vs Austria Klagenfurt [7] +1/4 -

AUTA

22:59 - [9] Wolfsberger AC vs RB Salzburg [1] +1 1/2 -

ALGA

22:59 - [3] ES Setif vs HB Chelghoum Laid [16] -

ITA3

23:30 - [A-8] Pro Vercelli vs Albinoleffe [A-13] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [B-5] Pontedera vs Rimini [B-10] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [B-20] San Donato vs Ancona [B-8] +1/2 -

ITA3

23:30 - [B-11] Luchese vs Alessandria [B-17] - 1/2 -

POLA

23:30 - [4] Pogon Szczecin vs Gornik Zabrze [12] - 3/4 -

POLB

23:30 - [11] GKS Tychy vs Ruch Chorzow [3] +1/4 -

CROA

23:30 - [2] Hajduk Split vs NK Osijek [3] - 3/4 -

GREA

23:30 - [10] OFI Creta vs Ionikos [14] - 1/2 -

SLOA

23:30 - [9] NK Radomlje vs O.Ljubljana [1] +1/2 -

ITAA

00:00 - [6] Atalanta vs Napoli [1] +1/4 -

DUC4B

00:00 - [7] TuS BW Lohne vs Bremer SV [17] - 3/4 -

GREA

00:00 - [8] Atromitos vs Aris Salonica [6] +1/4 -

SRBA

00:00 - [11] Spartak Subotica vs FK Vojvodina [5] +1/4 -

CZEA

00:00 - [1] Vik.Plzen vs Sparta Praha [3] - 1/2 -

CYPA

00:00 - [7] Anorthosis vs Nea Salamina [8] - 3/4 -

TNKA

00:00 - [2] Galatasaray vs Besiktas [8] - 1/2 -

TSA

00:00 - [3] St. Gallen vs Grasshoppers [7] - 3/4 -

TSB

00:00 - [2] Stade L. Ouchy vs Bellinzona [6] - 1 -

ALGA

00:00 - [12] MC Oran vs Paradou AC [15] -

BIA

00:15 - [9] Cercle Brugge vs OH Leuven [7] - 3/4 -

BIA

00:15 - [18] RFC Seraing vs Sint Truiden [10] +1/2 -

WALA

00:15 - [1] The New Saints vs Cardiff Metropolitan [5] - 2 1/2 -

ANHA

00:30 - [17] Everton vs Leicester City [13] +0 -

TBNA

00:30 - [17] Celta Vigo vs Osasuna [7] - 1/4 -

TBNB

00:30 - [8] Andorra FC vs Racing Santander [18] - 1/2 -

TBNB

00:30 - [11] Huesca vs Villarreal B [12] - 1/2 -

DUA

00:30 - [9] Wer.Bremen vs Schalke 04 [18] - 1 -

ESTA

00:30 - [2] Levadia T. vs Trans Narva [7] -

ISRA

00:30 - [6] Ashdod vs Hapoel Tel Aviv [9] +0 -

HLA

00:45 - [12] Fortuna Sittard vs Emmen [16] - 1/4 -

TBN3

01:00 - [A2-19] Athletic Bilbao B vs Gimnastic T. [A2-6] +0 -

TBN3

01:00 - [A1-6] Linares Deportivo vs Linense [A1-13] - 1/4 -

TBN3

01:00 - [A2-12] Sabadell vs Real Sociedad B [A2-3] - 1/4 -

PHB

01:00 - [15] Annecy FC vs Sochaux [3] +1/4 -

PHB

01:00 - [18] Rodez vs Grenoble [4] +1/4 -

PHB

01:00 - [9] Pau FC vs Amiens [7] +0 -

PHB

01:00 - [13] Quevilly vs Le Havre [1] +1/2 -

PHB

01:00 - [14] SC Bastia vs Paris FC [12] +0 -

PHB

01:00 - [17] Dijon vs Guingamp [11] +0 -

PHB

01:00 - [10] Stade Lavallois vs Niort [20] - 3/4 -

PHB

01:00 - [6] Valenciennes vs Caen [5] +1/4 -

BDNA

01:00 - [2] Porto vs Pacos Ferreira [18] - 2 1/4 -

BDNB

01:00 - [14] UD Oliveirense vs Academico Viseu [6] +0 -

HUNA

01:30 - [5] Zalaegerzseg vs Ujpest [12] - 1/4 -

POLA

02:00 - [1] Rakow Czestochowa vs Wisla Plock [5] - 1 1/2 -

POLB

02:00 - [7] Katowice vs Chojniczanka [15] - 3/4 -

BIB

02:00 - [2] Beveren vs Club Brugge II [7] - 1 1/2 -

GREA

02:00 - [4] PAOK vs Pas Giannina [12] - 1 1/4 -

RMNA

02:00 - [5] Universitatea Craiova vs Universitaea Cluj [14] - 3/4 -

BRB

02:00 - [8] Criciuma/SC vs Tombense FC/MG [15] - 1 1/4 -

DUB

02:30 - [16] A.Bielefeld vs Kaiserslautern [4] +1/4 -

TSA

02:30 - [6] Luzern vs Winterthur [9] - 1 -

BRAA

02:30 - [3] Fluminense/RJ vs Sao Paulo/SP [9] - 1/4 -

BRAA

02:30 - [12] Santos/SP vs Avai/SC [19] - 1 1/4 -

ITAA

02:45 - [2] AC Milan vs Spezia [17] - 1 3/4 -

BIA

02:45 - [15] Eupen vs Standard Liege [8] +1/4 -

TBNA

03:00 - [1] Barcelona vs Almeria [14] - 2 1/2 -

TBNB

03:00 - [9] Leganes vs SD Ponferradina [20] - 3/4 -

TBN3

03:00 - [A1-16] Badajoz vs Celta Vigo II [A1-12] - 1/4 -

ITA3

03:00 - [B-6] Virtus Entella vs Reggiana [B-1] - 1/4 -

PHA

03:00 - [20] Angers vs Lens [2] +3/4 -

HLA

03:00 - [14] SBV Excelsior vs Heerenveen [8] +1/2 -

USAA

03:00 - [Tay-1] Los Angeles FC vs Philadelphia Union [Dong-1] - 3/4 -

BDNA

03:30 - [4] Sporting Lisbon vs Vitoria Guimaraes [6] - 1 1/4 -

ARGB

03:30 - [4] Gim.Mendoza vs Estudiantes BsAs [7] - 1/2 -

BRB

04:00 - [5] Sampaio Correa/MA vs Londrina/PR [9] - 1 1/4 -

COLA

04:30 - [2] Rionegro Aguilas vs America Cali [7] - 1/2 -

BRAA

05:00 - [14] Bragantino/SP vs America/MG [10] - 1/2 -

BRAA

05:00 - [13] Goias/GO vs Juventude/RS [20] - 3/4 -

MEXB

06:00 - [1] Celaya vs Sonora [4] - 1/2 -

BRAA

06:30 - [4] Corinthians/SP vs Ceara/CE [17] - 1/2 -

USB

06:30 - [A-1] Louisville City vs Tampa Bay Rowdies [A-3] - 1/4 -

BRAA

07:00 - [2] Internacional/RS vs Athletico/PR [7] - 1/2 -

CRCA

07:00 - [A-1] Herediano vs Dep. Saprissa [B-1] +0 -

ARGB

07:10 - [2] Instituto vs Def.Belgrano [12] - 3/4 -

COLA

07:30 - [3] Inde.Medellin vs Deportivo Pasto [6] - 3/4 -

MEXB

08:05 - [2] Atlante vs Leones Negros UdeG [3] - 3/4 -

AUSA

09:00 - [8] Wellington Phoenix vs Macarthur FC [4] - 1/2 -

IDNA

15:00 Hoãn [1] PSM Makassar vs PSIS Semarang [11] -

IDNA

17:15 Hoãn [7] TIRA-Persikabo vs Persik Kediri [18] -

GHQG

18:00 Hoãn [122] Qatar vs Panama [116] - 1/4 -

IDNA

19:30 Hoãn [8] Persebaya Surabaya vs Persis Solo FC [10] -

GHU16

20:00 Hoãn [18] Bỉ U16 vs Thụy Sỹ U16 [22] -

GHU16

22:00 Hoãn [7] Pháp U16 vs Italia U16 [2] -

BIHA

23:00 Hoãn [1] Zrinjski vs Velez Mostar [6] -

Lịch bóng đá trong ngày 05/11/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 05/11/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0011/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0009/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0007/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0006/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0006/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10