LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 06/11/2022

Lịch bóng đá trong ngày 06/11/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

11:00 - [9] Brisbane Roar vs Sydney FC [6] +1/4 -

NHAT3

11:00 - [8] Nagano Parceiro vs Gainare Tottori [12] - 1/2 -

NHAT3

11:00 - [5] FC Imabari vs Fujieda MYFC [2] +1/4 -

NHAT3

11:00 - [10] Vanraure Hachinohe vs Yokohama SCC [16] - 3/4 -

NHAT3

11:00 - [11] Fukushima Utd vs Azul Claro Numazu [15] - 1/2 -

NHAT3

11:00 - [1] Iwaki FC vs Kagoshima [3] - 1/2 -

NHATJFL

11:00 - [5] Maruyasu Okazaki vs Criacao Shinjuku [15] - 3/4 -

NHATJFL

11:00 - [13] Kagura Shimane vs TIAMO Hirakata [12] +0 -

NHATJFL

11:00 - [4] Reinmeer Aomori vs Tokyo Musashino [6] -

NHATJFL

11:00 - [8] Suzuka Point Getters vs Sony Sendai [14] -

NHATB

11:05 - [4] Roas. Kumamoto vs Montedio Yama. [6] +0 -

NHAT3

12:00 - [13] Giravanz Kita. vs Sagamihara [18] +0 -

NHAT3

12:00 - [14] FC Gifu vs Tegevajaro Miyazaki [9] - 1/4 -

NHAT3

12:00 - [6] Kataller Toyama vs Matsumoto Yama. [4] +0 -

AUSA

13:00 - [11] Western United vs Adelaide Utd [3] +1/4 -

NHAT3

13:00 - [7] Ehime FC vs Kamatamare San. [17] - 1/2 -

NGB

14:00 - [5] SKA-Khabarovsk vs Shinnik Yaroslavl [9] - 3/4 -

HKGA

14:00 - [6] HK Ranger vs Kitchee [1] +2 1/4 -

NGB

16:00 - [16] Ufa vs Neftekhimik Nizh [10] - 1/4 -

KAZA

16:00 - [2] Aktobe vs Kairat Almaty [4] - 1/2 -

KAZA

16:00 - [14] Akzhayik Oral vs Tobol Kostanay [3] +1/4 -

KAZA

16:00 - [12] FK Taraz vs Turan (KAZ) [13] - 1/2 -

KAZA

16:00 - [10] FK Kyzylzhar vs Caspiy Aktau [9] - 1 -

KAZA

16:00 - [7] Shakhter Kar. vs Astana [1] +2 1/2 -

CZEB

16:30 - [15] Sparta Praha B vs Pribram [1] - 1/2 -

AUTB

16:30 - [3] Horn vs SKU Amstetten [7] - 1/4 -

NHATJFL

16:30 - [11] Kochi United SC vs Verspah Oita [9] +1/4 -

SINC

16:30 - [B-2] Hougang Utd vs Tampines Rovers [B-1] -

SINC

16:30 - [B-3] Tanjong Pagar vs Geylang Intl [B-4] -

NGB

17:00 - [4] Yenisey vs Kuban [14] -

GEOA

17:00 - [4] Samgurali Tskh. vs Torpedo Kut. [5] - 1/4 -

GEOA

17:00 - [10] Lokomotiv T vs Dinamo Tbilisi [1] -

BULA

17:30 - [5] Slavia Sofia vs Cherno More [7] - 1/4 -

TNKB

17:30 - [19] Denizlispor vs Tuzlaspor [14] +1/4 -

THA

17:30 - [14] Khonkaen Utd vs Muang Thong Utd [10] +1/2 -

TBN3

18:00 - [A2-15] Atl. Baleares vs Numancia [A2-12] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [A1-8] Cultural Leonesa vs Rayo Majada. [A1-17] - 1/2 -

TBN3

18:00 - [A2-1] Castellon vs CF Intercity [A2-16] - 3/4 -

TBN3

18:00 - [A1-20] Ceuta vs Cordoba [A1-1] +3/4 -

TBN3

18:00 - [A1-3] Real Madrid B vs Pontevedra [A1-18] - 1 1/4 -

TBN3

18:00 - [A2-18] Real Union vs SD Logrones [A2-10] +1/4 -

ITA3

18:00 - [C-20] Messina vs Monterosi FC [C-13] +1/4 -

BDNB

18:00 - [7] Feirense vs Nacional Madeira [13] - 3/4 -

NGA

18:00 - [10] Ural S.r. vs Lok. Moscow [14] - 1/2 -

NGB

18:00 - [18] Krasnodar B vs Volgar Astrakhan [8] -

ARMA

18:00 - [6] Lernayin Artsakh vs Pyunik [4] +3/4 -

AZEA

18:00 - [8] Səbail FK vs Sabah FK [2] +1 1/4 -

BLRA

18:00 - [4] Dinamo Minsk vs Neman Grodno [9] - 3/4 -

BLRA

18:00 - [3] Bate Borisov vs FK Minsk [6] - 1 1/4 -

BLRA

18:00 - [12] Belshina Bobruisk vs Slavia Mozyr [10] +0 -

BLRA

18:00 - [8] Gomel vs Energetik-BGU [2] +1/2 -

BLRA

18:00 - [15] Vitebsk vs Isloch [5] +1/4 -

BLRA

18:00 - [11] FK Slutsk vs Shakhter Soligo. [1] +1 3/4 -

BLRA

18:00 - [16] Dnepr Mogilev vs Arsenal Dzyarzhynsk [14] +1 -

BLRA

18:00 - [7] Torpedo Zhodino vs Dinamo Brest [13] - 1/2 -

KAZA

18:00 - [8] FK Maktaaral vs Ordabasy [5] - 1 -

KAZA

18:00 - [6] FK Aksu vs Atyrau [11] - 3/4 -

LATA

18:00 - [6] Tukums/Salaspils vs Riga FC [2] +2 1/2 -

LATA

18:00 - [3] Rigas Futbola Skola vs FK Liepaja [4] +0 -

LATA

18:00 - [5] FK Auda vs Spartaks Jurmala [8] - 3/4 -

LATA

18:00 - [9] Supernova Riga vs Valmiera / BSS [1] +3 1/4 -

UKRA

18:00 - [1] SK Dnipro-1 vs FC Mynai [12] - 1 1/2 -

THA

18:00 - [15] Nong Bua Pitchaya vs Prachuap FC [13] - 1/2 -

HLA

18:15 - [7] Utrecht vs Groningen [15] - 1 -

ITAA

18:30 - [11] Bologna vs Torino [9] +0 -

POLA

18:30 - [18] Miedz Legnica vs Slask Wroclaw [11] +0 -

LATA

18:30 - [10] METTA/LU Riga vs BFC Daugava [7] +1/4 -

TNKA

18:30 - [10] Gaziantep B.B vs Kayserispor [6] - 1/4 -

THA

18:30 - [4] Bangkok Utd vs Lamphun Warrior [12] - 1 1/2 -

POLB

18:40 - [6] Arka Gdynia vs Nieciecza [5] - 1/4 -

GHQG

19:00 - [10] Arập Xêut vs Iceland [67] - 3/4 -

ANHA

19:00 - [8] Chelsea vs Arsenal [1] +0 -

DUC3

19:00 - [16] Oldenburg 1897 vs Essen [13] +1/4 -

DUC4DB

19:00 - [18] Ger.Halberstadt vs Babelsberg [7] +1 -

DUC4DB

19:00 - [15] SV Lichtenberg vs Lok.Leipzig [6] +1/2 -

DUC4DB

19:00 - [2] E.Cottbus vs Greifswalder FC [13] - 1 1/4 -

PHA

19:00 - [5] Lorient vs PSG [1] +1 1/2 -

SCOA

19:00 - [6] St. Johnstone vs Rangers [2] +1 1/2 -

NGB

19:00 - [12] Akron Togliatti vs Veles Moscow [13] - 3/4 -

NGB

19:00 - [15] Rodina Moscow vs Volga Ulyanovsk [17] - 1/2 -

BIHA

19:00 - [11] Leotar Trebinje vs FK Tuzla City [8] -

BIHA

19:00 - [12] Igman Konjic vs NK Posusje [7] -

MKDA

19:00 - [6] Bregalnica Stip vs Tikves Kavadarci [4] -

MKDA

19:00 - [7] Rabotnicki vs FC Struga [1] -

MKDA

19:00 - [10] Pobeda vs Makedonija [8] -

MKDA

19:00 - [3] Shkendija vs Academy Pandev [9] -

GEOA

19:00 - [6] Saburtalo vs Dila Gori [3] -

SLOA

19:00 - [7] NK Bravo vs Tabor Sezana [10] - 1/2 -

DENB

19:00 - [3] Naestved BK vs Fredericia [10] - 1/4 -

THA

19:00 - [3] Ratchaburi vs Port FC [7] +0 -

FA

19:30 - [12] Wrexham vs Oldham [77] - 1 1/2 -

DUB

19:30 - [14] Ein.Braunschweig vs Greuther Furth [10] +0 -

DUB

19:30 - [2] Hamburger vs Jahn Regensburg [12] - 1 1/4 -

DUB

19:30 - [11] Nurnberg vs Magdeburg [17] - 1/4 -

BIA

19:30 - [5] Gent vs Club Brugge [4] +0 -

ESTA

19:30 - [5] Kuressaare vs Vaprus Parnu [10] -

BULA

19:45 - [16] Spartak Varna vs Levski Sofia [6] +1 1/2 -

ANHU23

20:00 - [1-1] Arsenal U21 vs Everton U21 [1-7] -

ANHU23

20:00 - [1-10] Blackburn U21 vs Brighton U21 [1-8] -

TBNA

20:00 - [5] Atletico Madrid vs Espanyol [16] - 1 -

TBNB

20:00 - [22] Ibiza-Eivissa vs Mirandes [17] +0 -

DUC3

20:00 - [17] Zwickau vs Osnabruck [10] +1/4 -

DUC4B

20:00 - [10] Teutonia Ottensen vs Hamburger II [2] - 1/4 -

DUC4B

20:00 - [11] Wer.Bremen II vs VfV 06 Hildesheim [15] - 1/2 -

DUC4T

20:00 - [10] Fortuna Koln vs Preussen Munster [1] +1/2 -

NGB

20:00 - [11] Dyn. Makhachkala vs Rubin Kazan [3] +1/4 -

MLTA

20:00 - [9] Valletta vs Zebbug Rangers [12] - 1 1/4 -

MNEA

20:00 - [8] Rudar vs OFK Petrovac [4] -

CZEB

20:00 - [9] Taborsko vs Sigma Olomouc II [10] -

TNKB

20:00 - [2] Samsunspor vs Goztepe [13] - 1/2 -

UKRA

20:00 - [15] Chernomorets vs Dinamo Kiev [3] +1 1/4 -

UKRA

20:00 - [13] Rukh Vynnyky vs Kryvbas [9] - 1/4 -

DENA

20:00 - [11] Aalborg BK vs Silkeborg IF [4] +0 -

DENA

20:00 - [2] Viborg vs Aarhus AGF [8] - 1/4 -

TSA

20:15 - [2] Servette vs Young Boys [1] +3/4 -

TSB

20:15 - [9] Vaduz vs Neuchatel Xamax [10] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [A-5] AC Renate vs Pergolettese [A-15] - 3/4 -

ITA3

20:30 - [C-1] Catanzaro vs Crotone [C-2] - 1/2 -

ITA3

20:30 - [A-8] Aurora Pro Patria vs Triestina [A-20] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [C-16] Fidelis Andria vs SS Monopoli [C-5] +1/4 -

ITA3

20:30 - [C-19] Viterbese Calcio vs Potenza SC [C-17] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [B-16] Imolese Calcio vs US Olbia [B-18] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [C-15] AZ Picerno vs Taranto [C-18] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [A-11] Juventus U23 vs Novara [A-10] +0 -

ITA3

20:30 - [C-10] Turris Neapolis vs Latina [C-8] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [A-17] AC Trento vs Pro Sesto [A-6] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [A-14] Sangiuliano City vs Virtus Verona [A-16] - 1/2 -

ITA3

20:30 - [C-6] Giugliano vs Juve Stabia [C-7] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [C-3] Pescara vs Gelbison [C-12] - 1 -

HLA

20:30 - [18] Volendam vs Feyenoord [1] +1 1/2 -

HLA

20:30 - [5] Twente vs Go Ahead Eagles [11] - 1 1/4 -

NGA

20:30 - [16] Torpedo Moscow vs Krylya Sovetov [11] +3/4 -

AUTA

20:30 - [10] SCR Altach vs Sturm Graz [2] +1 1/4 -

AUTA

20:30 - [5] WSG Swarovski Tirol vs Austria Wien [6] +0 -

WAFF23

21:00 - [A-3] Lebanon U23 vs Oman U23 [A-2] -

ANHA

21:00 - [12] Aston Villa vs Man Utd [5] +1/4 -

ANHA

21:00 - [19] Southampton vs Newcastle [3] +1/2 -

ANHA

21:00 - [16] West Ham Utd vs Crystal Palace [11] - 1/2 -

FA

21:00 - [42] Curzon Ashton vs Cambridge Utd [41] +3/4 -

ANHU23

21:00 - [1-2] Liverpool U21 vs Fulham U21 [1-6] -

ITAA

21:00 - [14] Monza vs Verona [20] - 1/4 -

ITAA

21:00 - [19] Sampdoria vs Fiorentina [10] +1/2 -

DUC3

21:00 - [6] Munchen 1860 vs Saarbrucken [2] - 1/4 -

DUC4B

21:00 - [5] Drochtersen/Assel vs Phonix Lubeck [9] - 1/2 -

PHA

21:00 - [10] Clermont vs Montpellier [14] +0 -

PHA

21:00 - [9] Nice vs Stade Brestois [16] - 1/2 -

PHA

21:00 - [11] Stade Reims vs Nantes [15] - 1/4 -

PHA

21:00 - [12] Toulouse vs Monaco [6] +1/4 -

NGB

21:00 - [1] Baltika vs Alania Vla [2] - 1/4 -

NGB

21:00 - [7] Kamaz vs Arsenal-Tula [6] +1/4 -

POLA

21:00 - [3] Widzew Lodz vs Radomiak Radom [10] - 1/4 -

POLB

21:00 - [4] Chrobry Glogow vs Puszcza Nie. [2] - 1/4 -

CROA

21:00 - [5] NK Varazdin vs HNK Rijeka [8] - 1/4 -

GREA

21:00 - [7] Panetolikos vs Levadiakos [13] - 1/2 -

LUXA

21:00 - [9] Wiltz vs Fola Esch [16] -

LUXA

21:00 - [3] Racing Union vs Mondercange [11] -

LUXA

21:00 - [14] Hostert vs UNA Strassen [12] -

LUXA

21:00 - [13] Victoria Rosport vs Differdange [7] -

LUXA

21:00 - [6] Jeunesse Esch vs Etzella Ettelbruc [15] -

MNEA

21:00 - [10] Iskra Danilo vs Jedinstvo [6] -

SLOA

21:00 - [4] Maribor vs Mura [3] - 1/4 -

CZEA

21:00 - [6] Mlada Boleslav vs Teplice [12] - 1 -

CZEA

21:00 - [8] Slovacko vs Pardubice [16] - 1 1/2 -

CZEA

21:00 - [9] Slovan Liberec vs Hradec Kralove [5] - 1/4 -

TNKA

21:00 - [11] Antalyaspor vs Fatih Karagumruk [15] - 1/2 -

TDA

21:00 - [4] Kalmar vs GIF Sundsvall [16] - 2 1/2 -

TDA

21:00 - [2] Djurgardens vs Mjallby AIF [9] - 1 -

TDA

21:00 - [5] AIK Solna vs Elfsborg [6] - 1/2 -

TDA

21:00 - [7] Malmo vs Degerfors IF [13] - 1 -

TDA

21:00 - [15] Helsingborg vs Hammarby [3] +1 1/4 -

TDA

21:00 - [1] Hacken vs Norrkoping [12] - 1 -

TDA

21:00 - [11] Sirius vs Varbergs BoIS [14] +0 -

TDA

21:00 - [10] Varnamo vs Goteborg [8] +1/4 -

TD3

21:00 - [Norra-1] Sandvikens vs Forward [Norra-5] -

TD3

21:00 - [Norra-4] Gefle IF vs Vasalunds [Norra-10] - 1/2 -

TD3

21:00 - [Norra-13] Sylvia vs Sollentuna FK [Norra-8] +1/2 -

TD3

21:00 - [Norra-7] Pitea IF vs Motala AIF [Norra-3] - 1/4 -

TD3

21:00 - [Norra-15] Team Thoren vs Stockholm Intl [Norra-14] -

TD3

21:00 - [Norra-9] Taby IS vs Haninge/Brand. [Norra-12] - 1/4 -

TD3

21:00 - [Norra-6] Orebro Syrianska vs Umea [Norra-11] +0 -

TD3

21:00 - [Norra-2] Karlstad BK vs Hammarby Talang [Norra-16] - 1/4 -

WALA

21:00 - [11] Pontypridd Town vs Connah's QN [2] +3/4 -

DENB

21:00 - [1] Vejle vs Hillerod [8] - 1 1/4 -

INDA

21:00 - [1] Mumbai vs ATK [4] - 1/4 -

ALGA

21:00 - [5] MC Alger vs JS Kabylie [14] - 3/4 -

HUNA

21:15 - [11] Vasas Budapest vs Debreceni [7] - 1/4 -

RMNA

21:15 - [8] Hermannstadt vs Chindia Targoviste [10] - 1/4 -

DUA

21:30 - [12] B.Leverkusen vs Union Berlin [5] - 1/4 -

LUXA

21:30 - [5] Progres Niedercorn vs UT Petange [4] -

SRBA

21:30 - [1] Crvena Zvezda vs Mladost Lucani [12] - 2 3/4 -

FA

22:00 - [47] Torquay Utd vs Derby County [1] +1 3/4 -

TBN3

22:00 - [A2-14] Cornella vs Amorebieta [A2-9] - 1/4 -

TBN3

22:00 - [A1-19] Talavera vs Alcorcon [A1-2] -

DUC4DB

22:00 - [1] RW Erfurt vs Berliner FC Dynamo [10] - 1/4 -

SCOA

22:00 - [5] Hearts vs Motherwell [9] - 1/4 -

AZEA

22:00 - [1] Karabakh Agdam vs Kapaz [9] - 2 3/4 -

BIA

22:00 - [2] Union Saint-Gilloise vs Westerlo [6] - 1 -

BIB

22:00 - [6] Lommel vs Beerschot-Wilrijk [1] +1/2 -

LUXA

22:00 - [10] Kaerjeng 97 vs Mondorf-les. [8] -

MNEA

22:00 - [9] Mornar Bar vs FK Jerezo [7] -

MNEA

22:00 - [1] Buducnost vs Arsenal Tivat [5] -

CYPA

22:00 - [13] Olympiakos Nic. vs Doxa Katokopia [11] - 1/4 -

DENA

22:00 - [3] Kobenhavn vs Lyngby [12] - 1 1/4 -

TBNA

22:15 - [3] Real Sociedad vs Valencia [10] - 1/2 -

TBNB

22:15 - [14] Real Oviedo vs Granada [4] +0 -

ITB

22:15 - [19] Como vs Venezia [17] +0 -

BULA

22:15 - [1] Cska Sofia vs Lok. Sofia [8] - 1 1/4 -

ESTA

22:15 - [3] Paide Linname. vs Nomme Kalju [4] -

BDNA

22:30 - [10] Rio Ave vs Boavista [11] - 1/4 -

BDNB

22:30 - [16] Belenenses vs CD Estrela [4] - 1/4 -

MLTA

22:30 - [1] Hamrun Spartans vs Balzan [7] - 1 1/4 -

TSA

22:30 - [4] Lugano vs Zurich [10] +0 -

TSA

22:30 - [5] Basel vs Sion [8] - 1/2 -

HLA

22:45 - [2] Ajax vs PSV Eindhoven [3] - 1/2 -

HLA

22:45 - [10] RKC Waalwijk vs AZ Alkmaar [4] +1/2 -

KUWSC

22:45 - [1] Al Kuwait vs Kazma [2] -

LITA

22:55 - [6] Suduva vs Zalgiris [1] +3/4 -

TBN3

22:59 - [A2-11] La Nucia vs Murcia [A2-7] +0 -

TBN3

22:59 - [A1-6] Racing Ferrol vs Salamanca [A1-12] - 3/4 -

NGA

22:59 - [3] Rostov vs Din. Moscow [4] +0 -

BIHA

22:59 - [2] Siroki Brijeg vs FK Sloga Doboj [9] -

MNEA

22:59 - [3] Decic Tuzi vs Sutjeska [2] -

NORA

22:59 - [5] Odd Grenland vs Stromsgodset [12] - 1/2 -

NORA

22:59 - [13] HamKam vs Tromso [7] +0 -

NORA

22:59 - [1] Molde vs Sandefjord [14] - 2 -

NORA

22:59 - [16] FK Jerv vs Rosenborg [3] +1 1/4 -

NORA

22:59 - [9] Aalesund vs Lillestrom [4] +1/2 -

NORA

22:59 - [2] Bodo Glimt vs Viking [11] - 2 -

NORA

22:59 - [8] Sarpsborg vs Kristiansund [15] - 1/2 -

NORA

22:59 - [10] Haugesund vs Valerenga [6] - 1/4 -

TNKB

22:59 - [1] Eyupspor vs Altinordu SK [16] - 1 1/4 -

AUTA

22:59 - [4] Rapid Wien vs Lask [3] +0 -

CHIB

22:59 - [5] Puerto Montt vs U. San Felipe [4] -

PHA

23:05 - [7] Lille vs Rennes [3] - 1/2 -

CROA

23:10 - [1] Dinamo Zagreb vs Sibenik [9] - 2 1/4 -

ANHA

23:30 - [4] Tottenham vs Liverpool [6] +1/2 -

ITA3

23:30 - [A-3] Pordenone vs Lecco [A-2] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [C-9] Virtus Francavilla vs Audace Cerignola [C-4] +0 -

ITA3

23:30 - [A-13] Padova vs ArzignanoChiampo [A-7] - 1/2 -

ITA3

23:30 - [A-4] Vicenza vs Feralpisalo [A-1] - 1/2 -

ITA3

23:30 - [A-18] Mantova vs Piacenza [A-19] - 1/4 -

DUA

23:30 - [2] Freiburg vs FC Koln [13] - 1 -

POLA

23:30 - [6] Lech Poznan vs Korona Kielce [17] - 1 1/4 -

SVKA

23:30 - [6] MSK Zilina vs Slo. Bratislava [1] +3/4 -

TBN3

00:00 - [A1-13] San Fernando vs Fuenlabrada [A1-10] +1/4 -

TBN3

00:00 - [A1-7] S.S. Reyes vs Merida [A1-9] +0 -

TBN3

00:00 - [A2-4] Osasuna B vs Barcelona B [A2-8] - 3/4 -

TBN3

00:00 - [A2-6] Alcoyano vs Eldense [A2-2] +0 -

ITAA

00:00 - [7] Roma vs Lazio [4] - 1/4 -

POLB

00:00 - [17] Skra Czestochowa vs Stal Rzeszow [9] +1/2 -

HUNA

00:00 - [6] Paksi vs Budapest Honved [10] - 1/2 -

LUXA

00:00 - [1] Dudelange vs Swift Hesperange [2] -

CZEA

00:00 - [2] Slavia Praha vs Banik Ostrava [10] - 1 3/4 -

CYPA

00:00 - [10] AEL Limassol vs Pafos FC [1] +1/2 -

TNKA

00:00 - [7] Trabzonspor vs Konyaspor [4] - 1/2 -

DENA

00:00 - [5] Odense BK vs Brondby [10] +0 -

ALGA

00:00 - [4] JS Saoura vs USM Khenchela [6] - 3/4 -

TBNA

00:30 - [9] Villarreal vs Mallorca [11] - 3/4 -

TBNB

00:30 - [1] Las Palmas vs Eibar [8] - 1/2 -

TBNB

00:30 - [21] Malaga vs Sporting Gijon [13] +1/4 -

BIA

00:30 - [3] Antwerpen vs Anderlecht [11] - 1/4 -

GREA

00:30 - [1] Panathinaikos vs Olympiakos [3] - 1/4 -

WAFF23

01:00 - [B-1] Arập Xêut U23 vs Syria U23 [B-2] - 1 -

BDNA

01:00 - [3] Braga vs Casa Pia AC [5] - 1 1/4 -

BDNA

01:00 - [17] Maritimo vs Famalicao [15] +0 -

PERA

01:00 - [20] DU Comercio vs Ayacucho FC [16] - 1/2 -

ISRA

01:15 - [10] Maccabi Bnei Raina vs Hap. Beer Sheva [3] +1 -

BIHA

01:30 - [4] Zeljeznicar vs Borac Banja Luka [3] - 1/4 -

GREA

01:30 - [9] Asteras Tripolis vs AEK Athens [2] +3/4 -

ISRA

01:30 - [11] Beitar Jerusalem vs Maccabi Haifa [1] +1 1/4 -

SRBA

01:30 - [3] Backa Topola vs FK Partizan [2] +1/2 -

BIB

02:00 - [5] Lierse vs Genk II [11] - 1/4 -

HUNA

02:00 - [8] MOL Fehervar FC vs Ferencvaros [1] +3/4 -

IREA

02:00 - [8] Drogheda Utd vs Finn Harps [10] - 1/4 -

IREA

02:00 - [2] Derry City vs Dundalk [3] - 1 1/4 -

IREA

02:00 - [6] Bohemians vs Sligo Rovers [5] - 1/2 -

IREA

02:00 - [9] UC Dublin vs Shamrock Rovers [1] +2 -

IREA

02:00 - [4] St. Patrick's vs Shelbourne [7] - 1/4 -

RMNA

02:00 - [5] Steaua Bucuresti vs Rapid Bucuresti [3] - 1/4 -

BRAA

02:00 - [15] Coritiba/PR vs Flamengo/RJ [5] +1/4 -

BRAA

02:00 - [8] Fortaleza/CE vs Atletico/GO [18] - 3/4 -

BRB

02:00 - [10] Guarani/SP vs Chapecoense [14] - 1/4 -

CHIA

02:00 - [5] Audax Italiano vs La Serena [15] - 1 1/4 -

CHIA

02:00 - [16] Antofagasta vs Univ. Catolica(CHL) [6] +1/4 -

CHIA

02:00 - [2] Nublense vs Colo Colo [1] - 1/4 -

CHIA

02:00 - [14] Coquimbo Unido vs Curico Unido [3] - 1/4 -

ITAA

02:45 - [3] Juventus vs Inter Milan [5] +1/4 -

PHA

02:45 - [4] Marseille vs Lyon [8] - 1/2 -

TBNA

03:00 - [6] Real Betis vs Sevilla [18] - 1/4 -

TBNB

03:00 - [10] Albacete vs Levante [5] +0 -

BIA

03:00 - [14] Oostende vs Kortrijk [17] - 1/4 -

PARA

03:00 - [4] Libertad vs Guairena FC [8] - 1 -

PERA

03:00 - [2] Sporting Cristal vs Melgar [5] - 3/4 -

BDNA

03:30 - [12] Estoril vs Benfica [1] +1 3/4 -

COLA

04:00 - [4] Millonarios vs Santa Fe [1] - 3/4 -

BRAA

04:30 - [16] Cuiaba/MT vs Palmeiras/SP [1] +1/2 -

BRB

04:30 - [19] Operario/PR vs Novorizontino/SP [16] +3/4 -

BRB

04:30 - [13] Vila Nova/GO vs SC Recife/PE [7] +1/2 -

BRB

04:30 - [11] CRB/AL vs Bahia/BA [3] +1/2 -

BRB

04:30 - [6] Ituano/SP vs Vasco DG/RJ [4] - 1/4 -

BRB

04:30 - [1] Cruzeiro/MG vs CSA/AL [17] - 1 -

CHIA

05:00 - [10] U. La Calera vs U. Espanola [11] - 1 -

PARA

05:30 - [9] Guarani CA vs Tacuary FBC [5] - 1/4 -

COLA

07:00 - [5] Pereira vs Junior Barranquilla [8] +0 -

USB

08:30 - [B-1] SA Scorpions vs Colorado Springs [B-3] - 3/4 -

IDNA

15:00 Hoãn [5] Bali United Pusam vs PSS Sleman [11] -

MKDA

19:00 Hoãn [2] Shkupi vs Renova [12] -

IDNA

19:30 Hoãn [6] Persija Jakarta vs Dewa United [14] -

Lịch bóng đá trong ngày 06/11/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 06/11/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0006/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0005/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0005/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0004/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0004/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0003/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10