LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 06/09/2020

Lịch bóng đá trong ngày 06/09/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSQSL

11:00 - [6] Brisbane Roar U21 vs Moreton Bay Utd [7] -

NHATJFL

11:00 - [15] Reinmeer Aomori vs Matsue City [10] -

NHATW

11:00 - [7] Vegalta Sendai Nữ vs Iga Kunoichi Nữ [9] -

AUSNSW

11:30 - [3] Wollongong Wolves vs Blacktown City [5] - 1/2 -

AUSNSW

12:00 - [4] Rockdale City vs WS Wanderers U21 [12] - 3/4 -

AUSNSW

12:00 - [2] Sydney Utd vs Sydney FC U21 [1] - 1/2 -

NHAT3

13:00 - [13] Grulla Morioka vs Gainare Tottori [6] +1/2 -

NHATJFL

13:00 - [7] Veertien Mie vs MIO Biwako [9] -

NHATJFL

13:00 - [6] Iwaki FC vs Honda Lock [11] -

AUSBPL

13:15 - [3] Grange Thistle vs Brisbane Knights [7] -

NHATJFL

13:45 - [12] Tokyo Musashino vs Sony Sendai [3] -

AUSQSL

14:00 - [11] Brisbane City vs Olympic FC QLD [2] +1/2 -

NHAT3

14:00 - [12] Azul Claro Numazu vs FC Gifu [4] +0 -

AUSBPL

15:00 - [4] Toowong FC vs St George Saints [1] -

NHAT3

15:00 - [17] Yokohama SCC vs FC Imabari [7] +1/2 -

NHATW

15:00 - [8] Nojima Stella nữ vs Urawa RD Ladies Nữ [1] -

HQA

15:30 - [6] Gangwon vs Incheon Utd [10] - 1/2 -

NHAT3

16:00 - [16] Kamatamare San. vs Kataller Toyama [8] +3/4 -

NHAT3

16:00 - [1] Blaublitz Akita vs Cerezo Osaka U23 [18] - 1 1/4 -

NHATW

16:00 - [5] Alb. Niigata Nữ vs INAC Leonessa Nữ [2] +1 -

NHATW

16:00 - [4] Cerezo Osaka Nữ vs JEF United Nữ [6] +0 -

NHATB

17:00 - [11] Mito Hollyhock vs Tochigi SC [12] +0 -

NHATB

17:00 - [18] Machida Zelvia vs Ryukyu [19] - 1/2 -

HQA

17:00 - [2] Ulsan Hyundai vs Gwangju [12] - 1 -

HQB

17:00 - [9] Anyang vs Seoul E-Land [3] +1/4 -

HQB

17:00 - [5] Daejeon Hana Citizen vs Bucheon 1995 [8] - 1/4 -

HQB

17:00 - [2] Suwon FC vs Jeonnam Dragons [6] - 1/4 -

TQA

17:00 - [B-8] Tianjin Teda vs Chongqing Lifan [B-3] +1/2 -

HLB

17:15 - [7] SBV Excelsior vs Almere City [1] - 1/2 -

POLB

17:40 - [15] Zaglebie Sosno vs GKS Tychy [7] +0 -

ANHLC

18:00 - Brentford vs Wycombe - 1 -

DUC4B

18:00 - [11] Hamburger II vs Hansa Luneburg [13] -

DUC4DB

18:30 - [18] Optik Rathenow vs Babelsberg [9] +1/2 -

DUC4DB

18:30 - [13] Luckenwalde vs Berliner FC Dynamo [7] +1/2 -

DUC4DB

18:30 - [20] Bischofswerdaer vs Lok.Leipzig [6] +3/4 -

DUC4DB

18:30 - [19] Tennis Borussia B. vs Viktoria Berlin [1] +1 1/4 -

DUC4DB

18:30 - [12] E.Cottbus vs Ger.Halberstadt [15] - 1 1/4 -

GHCLB

19:00 - St. Pauli vs Sonderjyske - 1/2 -

DUC4B

19:00 - [7] St. Pauli II vs Heider SV [20] -

DUC4B

19:00 - [14] Oberneuland vs Havelse [2] -

DUC4N

19:00 - [16] TSV Schott Mainz vs Stadtallendorf [22] - 1/4 -

TQA

19:00 - [B-5] Wuhan Zall vs Beijing Guoan [B-2] +1 -

GHCLB

19:30 - Groningen vs A.Bielefeld +1/4 -

TDB

19:30 - [15] Umea vs Brage [7] +1/4 -

UEFA

20:00 - [D1-4] Andorra vs Đảo Faroe [D1-1] +1/4 -

UEFA

20:00 - [B4-1] Wales vs Bulgaria [B4-4] - 3/4 -

DUC4B

20:00 - [8] Drochtersen/Assel vs Teutonia Ottensen [5] -

DUC4B

20:00 - [9] Oldenburg 1987 vs Hannoverscher SC [19] -

DUC4N

20:00 - [20] Bayern Alzenau vs Koblenz [17] -

EGYA

20:30 - [8] Al Intagh Al Harbi vs Tanta FC [17] - 1/4 -

DUC4DB

21:00 - [8] Chemnitzer vs Union Furstenwalde [10] - 1/2 -

POLB

21:00 - [3] Gornik Leczna vs Resovia [16] - 1/4 -

ICEB

21:00 - [11] Trottur Rey. vs Vestri [6] -

ICEB

21:00 - [12] Leiknir Faskr. vs Afturelding [8] -

ICEW

21:00 - [3] UMF Selfoss Nữ vs Stjarnan Nữ [6] -

ICEW

21:00 - [2] Valur Nữ vs Vestmannaeyjar Nữ [8] -

ICEW

21:00 - [9] Hafnarfjordur Nữ vs KR Reykjavik Nữ [10] -

ICEW

21:00 - [4] Fylkir Nữ vs Thor Akureyri Nữ [7] -

BRA

21:00 - [14] Bragantino/SP vs Palmeiras/SP [6] +1/4 -

BRB

21:00 - [1] Chapecoense vs Avai/SC [7] - 1/4 -

CHIA

21:00 - [4] Antofagasta vs Audax Italiano [11] - 3/4 -

HLB

21:45 - [18] Den Bosch vs Dordrecht 90 [20] - 3/4 -

CHIB

22:00 - [11] Barnechea vs Dep. Copiapo [8] -

CHIB

22:00 - [6] Puerto Montt vs Rangers Talca [2] -

CHIB

22:00 - [9] Cobreloa vs Deportes Santa Cruz [15] -

GHCLB

22:30 - Parma vs Empoli -

GHCLB

22:30 - Verona vs Gorica -

FINB

22:30 - [3] Jaro vs Gnistan [9] - 1 3/4 -

TDB

22:30 - [8] Vasteras vs Dalkurd FF [14] - 1/4 -

KSB

22:30 - [16] Al Thuqbah vs Al Ain (KSA) -

KSB

22:35 - [20] Al Nojoom vs Al Jabalain [4] -

KSB

22:50 - Al Baten vs Al Jeel [12] -

UEFA

22:59 - [B4-3] Ireland vs Phần Lan [B4-2] - 3/4 -

UEFA

22:59 - [B3-1] Hungary vs Nga [B3-2] +1/2 -

UEFA

22:59 - [C3-1] Slovenia vs Moldova [C3-4] - 1 -

GHCLB

22:59 - Pesaro vs Ascoli +1/4 -

ICEB

22:59 - [2] Leiknir Rey. vs Fram Rey. [3] -

ICEB

22:59 - [9] Vik. Olafsvik vs Magni Grenivik [10] -

EGYA

22:59 - [13] El Gouna vs Pyramids FC [3] +1/2 -

EGYA

22:59 - [7] Al Masry vs ENPPI Cairo [6] - 1/4 -

KSB

23:05 - [19] Al Tai vs Ansar Medina -

GHCLB

00:00 - UD Logrones vs Mirandes -

GHCLB

00:00 - Fatih Karagumruk vs Istanbul BB -

CHIA

00:00 - [5] Univ. de Chile vs Colo Colo [16] - 1/4 -

MEXB

00:00 - [2] Atlante vs Leones Negros UdeG [14] -

CRCA

00:00 - [B-2] Cartagines vs San Carlos [B-3] -

GHCLB

00:30 - Castellon vs Levante -

GHCLB

00:30 - Fiorentina vs Luchese - 3 1/4 -

HLB

01:00 - [15] Helmond Sport vs NAC Breda [3] +1 1/2 -

URUA

01:00 - [14] Danubio vs Defensor SC [6] -

ECUA

01:15 - [13] Delfin SC vs Dep.Cuenca [8] -

EU21VL

01:30 - [4-6] San Marino U21 vs Hy Lạp U21 [4-4] +3 3/4 -

EGYA

01:30 - [2] Zamalek SC vs Tala'ea Al Jaish [12] - 3/4 -

UEFA

01:45 - [C3-3] Kosovo vs Hy Lạp [C3-2] +1/4 -

UEFA

01:45 - [D1-2] Malta vs Latvia [D1-3] +1/4 -

UEFA

01:45 - [B3-3] Serbia vs T.N.Kỳ [B3-4] - 1/2 -

UEFA

01:45 - [A4-1] T.B.Nha vs Ukraina [A4-3] - 1 1/4 -

UEFA

01:45 - [A4-4] Thụy Sỹ vs Đức [A4-2] +3/4 -

BRA

02:00 - [4] Internacional/RS vs Bahia/BA [12] - 1 -

BRA

02:00 - [3] Sao Paulo/SP vs Fluminense/RJ [5] - 1/2 -

ICEW

02:15 - [5] Trottur Rey. Nữ vs Breidablik Nữ [1] -

CRCA

03:00 - [B-5] Jicaral Sercoba vs Limon [B-4] -

URUA

03:15 - [8] Dep. Maldonado vs CA Progreso [11] -

ECUA

03:30 - [9] SD Aucas vs Guayaquil City [4] -

BRA

04:00 - [17] Vasco DG/RJ vs Atletico/PR [11] - 1/4 -

CHIB

04:00 - [1] Nublense vs San.Morning [10] -

PARA

04:00 - [10] CS San Lorenzo vs Sol de America [4] -

BRA

05:00 - [13] Atletico/GO vs Gremio/RS [7] +1/2 -

ECUA

06:00 - [1] Emelec vs Independiente JT [12] +1/4 -

USA

06:00 - [Dong-13] D.C. Utd vs New York City [Dong-5] +3/4 -

USA

06:00 - [Dong-8] New York RB vs Philadelphia Union [Dong-1] - 1/4 -

URUA

06:15 - [1] Nacional Montevideo vs Cerro Montevideo [15] - 1 1/4 -

BRA

06:30 - [16] SC Recife/PE vs Goias/GO [20] - 1/2 -

BRA

06:30 - [19] Coritiba/PR vs Atl. Mineiro/MG [1] +3/4 -

PARA

06:30 - [12] General Diaz vs Cerro Porteno [3] +1 -

USA

06:30 - [Dong-4] Columbus Crew vs Cincinnati [Dong-14] -

USA

06:30 - [Dong-11] Chicago Fire vs New England [Dong-7] - 1/4 -

USA

07:00 - [Tay-4] Minnesota Utd vs Real Salt Lake [Tay-10] - 1/2 -

USA

08:45 - [Dong-10] Inter Miami vs Nashville FC [Dong-6] - 1/2 -

USB

08:55 - [H-1] Tampa Bay Rowdies vs Philadelphia Union II [F-4] - 2 -

MEXB

09:00 - [12] Dorados vs Sonora [3] - 1/2 -

USA

09:10 - [Tay-1] Seattle Sounders vs Portland Timbers [Tay-3] - 1/2 -

USA

10:40 - [Tay-11] LA Galaxy vs Los Angeles FC [Tay-6] +1/2 -

GHU20

16:00 Hoãn Đức U20 vs Đan Mạch U20 -

USA

06:00 Hoãn [Dong-5] New York City vs D.C. Utd [Dong-13] - 1 -

USA

08:30 Hoãn [Tay-5] Dallas vs Portland Timbers [Tay-3] -

Lịch bóng đá trong ngày 06/09/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 06/09/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1